close buttonclose buttonclose button
จินตนาการ

จินตนาการ

เรื่องเสียว · 12944

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 29, 2010, 10:58:23 am

บ่อยครั้งที่ผมเย็ดกับเมีย เราต่างตกลงกันให้จินตนาการว่าเย็ดกับตนอื่น ตามแต่ตัวเองจะชอบ โดยผมจะปิดไฟในห้องให้มืดสนิททำให้บรรยาการในการจินตนาการง่ายขึ้น สำหรับผมชอบจินตนาการเย็ดกับ สาวไฮโซระดับสูงที่มีชื่อเสียง เช่นคุณป้อม คุณปเวณี คุณสุดาแก้ว เป็นต้น สำหรับเมียผมพร่ำเพ้อถึง หมอแฟนเก่า กับหมอที่เขานัดเย็ดกันบ่อยๆ พอควยผมเข้าในรูหีเมียขยับได้ทีเงี่ยนทั้งคู่แล้ว ผมจะเด้าไปด้วยถามไปด้วยว่า เมียผมกำลังเย็ดกับใคร เธอจะบอก เช่นเย็ดกับหมอเดชาคะ ผมก็กระแทกควยเข้าหีอย่างไม่ปราณีปราศัยบ้าง นุ่มเนิบสุภาพเรียบร้อยบ้าง เมียผมก็ร้อง อุ้ยๆๆๆๆหมอขาเสียวใหมคะ ควยหมอแข็งจัง ใหญ่จังเลย มีความสุขด้วยกันนะคะๆๆๆ อุ้ยดันลำควยครูดแตดเมียซิคะๆๆ เงี่ยนจังเลยมีความสุขจังเลยๆๆๆๆๆ ผมก็กระเด้าไปตามจังหวะ และก็คิดถึงหี คุณป้อมบ้าง คุณ ปเวณี และหีคุณสุดาแก้วบ้าง เราต่างมีความรู้สึกแปลกตื่นเต้นดี จนนำเราจะแตก เมียผมจะร้องลั่นหมอขาๆๆๆๆอุ้ยเย็ดแรงๆๆๆๆๆ เอาละนะๆๆๆๆๆๆ นำออกละนะ แล้วเราก็นำออกพร้อมกัน ผมออกในหีสุดาแก้ว เมียผมควยหมอคารูหี ได้อารมย์ดีมากไม่สงวนลิขสิทธิ์