close buttonclose buttonclose button
แอบชอบแฟนเพื่อน

แอบชอบแฟนเพื่อน

เรื่องเสียว · 29640

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 26, 2010, 09:05:47 am

ผมได้มีโอกาสไปปฎิบัติงานลับภาคใต้ เจอเหตุการณ์ที่หลากหลายรูปแบบผมมีเพื่อนสมัยเรียนนายร้อยมาด้วยกันมีแฟนสวย น่ารักนิสัยดีมากๆมีน้ำใจเขารักกันมากเราเคยไปเที่ยวพักผ่อนด้วยกันบ่อยๆ หมายความว่าเพื่อนพาแฟนไปแล้วผมไปด้วยแต่ยังไม่มีแฟน
อยู่ๆมาเพื่อนผมประสบเหตุเสียชีวิตในขณะปฎิบัติหน้าที่เสียชีวิต ผมเสียใจเสียดายเพื่อน ส่วนแฟนสาวเพื่อนเอเสียใจมากตั้งแต่เกิดเรื่องเธอเอาแต่เสียใจจนสลบแล้วสลบ อีกผมรู้ว่าเขารักกันมากผมก็ได้แต่ปลอบใจจนเวลาผ่านมาเธอเปลี่ยนบุคลิกเป้ นคนละคนเลยเก็บตัว พูดน้อย น้อยมากๆ หรือแทบจะไม่เคยได้เห้นรอยยิ้มจากเธออีกเลย มีผุ้ชายมาชอบและจีบเอมากมายแต่เธอเฉยๆจนสุดท้ายผู้ชายเหล่านั้นก็ล่าถอยถอด ใจไปเอง
เธอจะไม่ไปไหนกลับใครนอกจากผมเท่านั้น บางครั้งผมก็ยังพูดแนะนำเธอว่าทำไมไม่ให้โอตัวเองและคนอื่นบ้างโดยเปิดใจยอม รับคนดีที่เขาพร้อมจะเข้ามาคบหาบ้าง รู้มั้ยครับว่าเธอว่ายังไงเธอบอกว่ายังหาไม่เจอสักคนผมก็แนะนำหลายๆคน สุดท้ายเธอก็บอกว่าทำไมถึงเจ้ากี้เจ้าการนักไม่ห่วงใยความรู้สึกเธอบ้างหรือ ไง
สุดท้ายผมก็ไม่อยากจะต่อปากคำก้เงียบมานาน
อยู่มาวันหนึงผมเห็นเธออยู่บ้านพักเพราะรถยนต์อยู่หน้าบ้าน แต่ไม่เห็นเธอก็เลยร้องเรียกผมเข้าบ้านเธอเพราะสนิทไปมาหาสู่กันตั้งแต่แฟน เธออยู่ ผมเดินขึ้นชั้น 2 ผ่านระเบียง และห้องนอนเธอไปแล้วไม่เจอใครตั้งใจจะกลับบ้านตัวเองอยู่แล้วคิดว่าเธอคงไม่ อยู่อาจจะออกไปหาซื้อของในร้านค้าแถวๆนี้ แต่ทันใดนั้นผมหูแว่วได้ยินเสียงผู้ชายกับหญิงร้องครางดังเป็นระยะ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่านี้เสียงอะไรผมค่อยๆเดินเบาหาที่มาของเสียง ทันใดนั้นที่หน้าห้องนอน
นของแฟนเพื่อนผมมีเสียงลอดออกมาผมค่อยดันประตูเธอไม่ได้ล๊อกผมค่อยๆดันเบาๆ ภาพที่บนที่นอนอันอ่อนนุ่ม แฟนเพื่อนผมในชุดนอนคลุมยาวสีชมพูฟ้าถลกมาอยู่บนหน้าอกเธอผมเห็นทุกๆอย่าง แต่ไม่ขอเล่ามากละกันเดี๋ยวมันจะติดเรทไปเธอกำลังช่วยตัวเองด้วยแตงกวาใบ เขื่องเธอสวมมันด้วยถุงยางอนามัยใส สีหน้าบ่งบอกว่ากำลังใกล้ หน้าเตียงนอนเป็นภาพหนังโป๊สาวแขกขาวอาหรับกำลังเสียบกับหนุ่นแขกอาหรับ 2 คนของใหญ่มากๆทั้ง 2 คน
เธอทำจนเสร็จกำลังจะเดินกลับก็พอดีลูกน้องเดินมาเรียกอยู่หน้าบ้านพัก หมวดๆๆๆครับอยู่มั้ยครับ ผมกำลังครุ่นคิดเรื่องที่เห็นมาเมื่อสักครู่กำลังเดินลงมาบันไดชั้นล่างเธอ เธอแล้วหลุดปากตอบรับลูกน้อง เผฮิญเหลือเกินเธอเดินออกมาจากห้องนอนพอดี เธอแปลกใจที่เห็นผมมาหาเธอในบ้านผมก็ว่าพี่มีธุระว่าจะมาชวนไปวัดทำบุญให้ แฟนเธอเพราะพรุ่งนี้วันหยุดและเป็นวันพระด้วย เธอก็เข้าใจแต่ยังทำสีหน้าหลบๆผมนิดหน่อยเวลาคุยกับผมเหมือนจะเขินอายอะไร ผมก็งงก็พอดีเดินไปคุยธุระกับลูกน้อง

สิ่งที่ผมสงสัยว่าทำไมเธอก็ยังมีความรู้สึกต้องการทางธรรมชาติปรกติดีแต่ผม ก็ไม่เห็นว่าเธอจะเล่นหูเล่นตากับใครหรือมีข่าวชู้สาวในทางไม่ดีกับใครเลย นับว่าเธอประพฤติตัวดีมากๆ แต่ทำไมเธอไม่สนใจใครเลยและไม่ยอมไปไหนมาไหนกับใครเธอบอกว่ากลัวชาวบ้านเก็บ ไปพูดให้เสียหายแต่เธอกลับไปไหนต่อไหนกับผมได้ผมก้ไม่กล้าถามเลยไม่รู้เพราะ อะไรเหมือนกันหรือว่าใจจริงลึกๆผมก็แอบปลื้มเธออยู่บ้างถ้าพูดอะไรออกไปบาง ทีอาจจะทำให้เธอคิดว่าผมรังเกียจเธอและรำคาญที่จะต้องคอยตามดูแลไปไหนต่อไหน ด้วย
เธอยังเคยเปรยๆออกมาบางครั้งเลยว่าขอบคุณมากๆสำหรับทุกอย่างที่คอยดูแลเธอถึงแม้ว่าเพื่อนผมจะเสียไปนานแล้ว
ผมก็บอกว่าอย่าคิดมากเลยเป็นห่วงมาอยู่ไกลบ้าน ผมเองกคิดถึงบ้านมีเธอเป็นเพื่อนคุยด้วยก็ทำให้หายเหงากับหลายๆอย่างไปได้บ้าง
สิ่งที่ผมอึดอัดไม่รู้จะปรึกษากับใครดีเรี่องงานสามารถแก้ไขได้ทุกอย่างแต่ พอผมเจอปัญหาหัวใจผมบอกใครไม่ได้ ผมแอบชอบเธอเงียบโดยไม่เคยอยากให้เธอรู้ผมก้ไม่รู้ว่าเธอคิดกับผมอย่างไร ทุกครั้งที่เราไปไหนต่อไหนกันเราไม่เคยเกินเลยมากไปกว่ามือไม้ไปโดนกันบ้าง ก็เท่า
ผมไม่อยากให้ใครมาว่าผมว่าหมดปํญญาจนเอาแฟนเพื่อนมา
และอีกใจหนึ่งก็ไม่รู้ว่าแฟนเพื่อนคิดอย่างไรกับผม อาจจะแค่ เพื่อน หรือพี่ชายที่น่านับถือ หรือคนที่เคารพ ดังนั้นผมจึงไม่อาจจะเผยความในใจได้
ถ้าเผยออกไปเกิดเธอไม่ได้คิดอย่างที่เราคิด เราก็จะเสียความรู้สึกที่ดีที่เคยมีต่อกันมา และอาจจะมองหน้ากันไม่ติด
และอีกอย่างนิสัยเธอก็ดีจนคิดว่าไม่อยากให้ใครมาได้เธอไป
ผมแอบมองและชื่นชมเธอเสมอบางครั้งก็ยังแอบเก็บเธอมาเป็นนางในฝัน(สุขสม)ของผมบางครั้ง และรู้สึกผิดเหมือนกัน
ตั้งแต่วันที่ได้เห็นเรือนร่างเธอวันนั้นแล้วผมใจไม่สงบเลยเห็นหน้าเธอตลอดพยายามเท่าไรก็ไม่สำเร็จ
ใจหนอใจเราผมควรทำอย่างไรดีหนอ คุณ TIK หรือว่าเพื่อนๆท่านใดมีคำแนะนำดีๆเสนอแนะผมก็ยินดีรับฟัง แต่ขอร้องอย่าแนะนำให้ใช้กำลังบังคับขืนใจหรือว่าใช้เล่ห์ใช้ยาเลยผมอยากได้ ใจเธอและความเต็มใจมากกว่าครับ
ยังไงก็ช่วยแนะนำก่อนที่ผมจะอกแตกตายไปซะก่อนนะครับ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: April 29, 2010, 09:32:38 pm
Thank you ...