close buttonclose buttonclose button
บนรถเมล์

บนรถเมล์

หนูอยากลองของ · 43532

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 08:38:33 pm
หวดดีครับ เราต่อนะครับ เรามีเรื่องแฟนเราโดนเยบ็ดอีกให้ฟังนะ คือ วันนั้นเรารถเมลล์สาย114นะ คนเยอะมากเลย เรานั่งหลังกับแฟนเราน่ะ ทีนี้มีคนมานั่งใกล้ๆเป็นชายอายุ50ได้ครับนั่งติดแฟนเราเลย เราสังเกตูว่ามันมองร่องเสือ้นักศึกษาแฟนเราน่ะ คือมองนมนั่นเอง ที่นี้เราก็เฉยรอดูว่ามันยังไงกัน แฟนเราใส่กระโปรงสั้นน่ะ เพราะแฟนเราชอบ เราก็ไม่สนใจ พอคนลงไปเอบหมด เราเห็นมันเอามือมาแหย่ในเสื้อแฟนเราแล้วก็จับนมแฟนเราแฟนเรามองหน้าเลยแต่มันบอกว่าขอจับหน่อยนะ แฟนเราก็มองเรายักหน้า แฟนเราเลยปล่อยมัน มันเลยเอามือล้วงหีแฟนเราเลย มันบอกว่าแฟนเราน่าเย็ดน่ะ แล้วมันก็จับแฟนเราถลกกระโปรงขึ้นจนเห็นกางเกงในเลย แล้วมันก็เขี่ยติ่ง ที่หี แฟนเราเริ่ม เสียว และเงี่ยนแล้ว มันเลยถอดกางเกงในแฟนเราแฟนเราบอกอย่าสนะคนยังมีอยู่ พอดีกระเป๋ารถเห็นน่ะ เลย
ถามว่าทำอะไรครับ แล้วมันก็มองหน้แฟนเราพอรถเข้าอู่ มันเลยเย็ดแฟนเราบนร๔เลยทั้ง2คนนั่นแหละ เพราะกระเป๋ารถมันก็อยากนะ ตอนแรก มันเอาควยออกมายัดใส่ปากแฟนเราให้อม แล้วอีกคนจับ แฟนเราหงายแล้วเย็ดเลย ควยมันใหญ่เหมือนกีน มันซอยเก่งมาก ส่วนปากแฟนเราก็อมให้อีกคนน่ะแล้วมันก็เปลี่ยนกันให้แฟนเราขึ้นทำให้ แฟนเราเอาหีเสียบในควยมันแล้วอีกคนเย็ดตูดด้วย แฟนเราร้องใหญ่เลยนะ จนมันแตกก่อนในหีแฟนเราเลย ส่วนเราดูเฉยๆเพราะชอบให้แฟนเราโดนยเย็ดน่ะ อีกคนก็เปลี่ยนมาเย็ดหีอีส่วนคนที่แตกก่อนก็บอกเราว่าแฟนเราน่าเย็ดอีกน่ะ เราบอกมันว่าแล้วจะเอาอีกไหมล่ะ มันก็เอาอีก ส่วนคนที่เย็ดหีอีกคนมันก็แตกใส่หีแฟนเราอีกคน แฟนเรากระตุกใหญ่เลย แล้วมันก็ขอกางเกงในแฟนเราเอาไว้ดูเล่นด้วย ส่วนอีกคนก็ตามเราไปที่ห้องเราเย็ดกับแฟนเราอีกรอบน่ะ แล้วจึงแยกกันครับ เรื่องนี้ก็มีแค่นี้นะ แฟนเราก็ชอบแบบนี้แหละ เอาไว้เราจะเล่าอีกนะ นี่เป็นเรื่องจริงครับเพราะผมชอบเห็นแฟนผมโดนคนอื่นเอาครับ จาก ต่อ