close buttonclose buttonclose button
ตอนที่ 7 เสียวกับอาแปะ

mister_g · 172833

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mister_g

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 8
    • View Profile
    • Email

สวัสดีค่ะ มิ้นมีเรื่องประสบการณ์เสียวๆของมิ้นมาให้เพื่อนๆพี่ๆฟังกันอีกตามเคยค่ะ หลังจากช่วงซัมเมอร์ปีสองที่มิ้นโดนมาสารพัดเลยนะคะยอมรับนะคะว่าประสบการณ์ ที่ผ่านมาทำให้ทัศนะคติเกี่ยวกับเรื่องใต้สะดือของมิ้นเปลี่ยนไปมาก ขอบเขตในเรื่องนี้มันไม่มีแล้วหละ เหลือแต่ความอยากรู้อยากลอง ขนาดพ่อกับลูกสาวเค้ายังฟาดฟันกันอย่างถึงพริกถึงขิงถึงร่องถึงเอ็นซะขนาด นั้น จะผิดอะไรหละคะที่มิ้นจะแรดบ้าง... หลังจากช่วงที่ไข้ขึ้นจนถึงวันลงทะเบียนของปีสาม ก็เกือบสองอาทิตย์ที่มิ้นอยู่ติดบ้านไม่ได้ออกไปรับทานน้ำขาวๆคาวๆที่ไหนเลย วันที่กลับมาเชียงใหม่วันแรกยอมรับว่ามีอารมณ์มาก มิ้นมาถึงแต่เช้าอาบน้ำเสร็จก็โทรนัดเก่งตอนสิบเอ็ดโมงทันทีค่ะ นัดทานข้าวกลางวัน แต่ที่อยากให้เค้ามาก่อนเวลาอันควรก็เพราะมิ้นอยากทานอย่างอื่นก่อนน่ะ...
ช่วงรอเก่งมิ้นเปิดวีดีโดเต้นแอโรบิคฆ่าเวลาไป แบบอยู่เฉยๆไม่ได้จริงๆความคิดมันจะฟุ้งซ่านมาก พอดีกำลังได้เหงื่อซึมๆ รีเซฟชั่นเค้าก็โทรขึ้นมาบอกว่าเก่งมาหา มิ้นบอกเค้าว่าให้เก่งขึ้นมาหาที่ห้องเลยค่ะ เพราะตึกที่มิ้นพักต้องใช้การ์ดรูดเข้า อยู่ดีๆขึ้นมาไม่ได้หรอก ก็อยากจะเซอไพร์เก่งซะหน่อย..มิ้นเลยจัดการเปลือยตัวเองซะ... เหงื่อก็กำลังผุดออกมาเป็นเม็ดพราวๆ มันรู้สึกร้อนๆเย็นๆวูบวาบยังไงบอกไม่ถูกน่ะสิ มิ้นก้มมองดูที่เต้านม เห็นหัวนมเต่งบานแบบสุดๆแล้วอ่ะค่ะ เหงื่อก็มันๆเลื่อมๆทั่วทั้งตัว รู้สึกเซ็กซ์ๆ.. เอามือสองข้างมันก็ขึ้นมาบีบนวดๆ..คลึงๆ..สองเต้า... นุ่มมือดี... เอานิ้วชี้ไปวนๆรอบป้านหัวนมเบาๆ...อืมม..ม.... ช่วงอารมณ์นั้นยอมรับว่าอยากให้ใครซักคนมาเห็นมิ้นแบบนี้ ก็แทบจะไม่คิดอะไรค่ะ...มิ้นกล้าเดินตัวเปลือยเปล่าออกไปที่ระเบียงนอกห้อง จะไปหยิบเอาผ้าเช็ดตัวที่ผึ่งไว้เมื่อตอนอาบน้ำ แต่ในใจก็อยากจะออกไปท้าแดดท้าลมแบบนั้นแหละ.... หันมองลงไปข้างล่างก็เห็นตึกข้างๆ... เห็นรถวิ่งไปมา... คนเดินข้างถนน... อยากเหลือเิกินอยากให้มีใครซักคนมองขึ้นมา แต่ห้องมิ้นอยู่ตั้งชั้นเจ็ดแน่ะ คิดว่ายังไงคงไม่มีใครเห็นหรอก แต่แค่นี้มันก็เสียวสยิวๆไปทั้งตัวแล้วค่ะ ...มิ้นขยับเข้าไปยืนชิดที่ราวระเบียงอีก จนเอามือสองข้างยันเกาะราวไว้ พอเขย่งปลายเท้าขึ้นสุดแขนสองข้างของมิ้นก็ยืดตรงพอดี ...ลมโกรกมาเบาๆ...เย็นๆ...พร้อมกับไอแดดอุ่นๆ... มิ้นแอ่นตัวรับลม ...เจ้าตัวขนฟูตรงหว่างขามันเลยไปสัมผัสโดนขอบปูนที่ระเบียงพอดิบพอดีน่ะ สิ... หลับตาพริ้มสิคะ... ส่ายก้นช้าๆ...ให้ปลายขนดกดำฟูฟ่องของมิ้นไล้เกลี่ยไปกับปูนแข็งๆ...สัมผัส จากปลายขนส่งมาถึงรูขุมขนที่ผิวเนิน ...สยิวค่ะ... ไม่รู้มิ้นเผลอทำแบบนั้นอยู่นานเท่าไหร่ค่ะก่อนจะมาสะดุ้งเพราะได้ยินเสียง เคาะประตูห้อง ก็คงเป็นเก่งแหละค่ะ มิ้นคว้าผ้าขนหนูมาพันตัว รีบเดินไปเปิดประตูทันที.... เก่งเข้ามาก็มองตาเขม็งเลยค่ะ ก็ผ้าเช็ดตัวผืนนี้มันใหญ่ซะที่ไหนหละ ปิดแค่ครึ่งเต้ากับปิดโคกนูนของมิ้นแค่หมิ่นๆเอง "...เออ...มิ้นยังไม่ได้อาบน้ำอีกหรอครับ... เก่งก็นึกว่าเตรียมตัวเรียบร้อยแล้ว..." ดูก็รู้ค่ะว่าเค้ากำลังใช้ความพยายามอย่างมากที่จะมองหน้ามิ้นแล้วคุยเพราะ ตาเค้ามันจะคอยเหลือบมองต่ำตลอดน่ะสิ... ต่อให้เป็นสุภาพบุรุษขนาดไหนเจอไม้นี้เข้าไปก็ต้องหวั่นไหวบ้างหละ จริงๆก็เคยมีอะไรกับตั้งหลายหนแล้วนะคะ เค้าก็ยังเป็นของเค้าแบบนี้ เรียบร้อย สงบเสงี่ยมตลอด "...พอดีมิ้นเต้นแอโรบิคอ่ะค่ะ ขอตัวอาบน้ำล้างเหงื่อแป๊บนึงนะคะคนดี..." พูดเสร็จก็เข้าไปหอมแก้มเก่งทีนึง แล้วก็เข้าไปกระซิบที่ข้างหูเค้า "...อาบด้วยกันมั้ยคะ..." เก่งสะดุ้งกึก... "...เฮี้ยวใหญ่เลยนะแม่คุณ ไม่ได้เจอกันสองอาทิตย์ ดูมิ้นแปลกๆนะครับเนี้ย..." เก่งยิ้มๆ "...ก็คิดถึงไม่ได้หรอคะ... ไม่อาบก็ตามใจ รอไปละกันค่ะ..." มิ้นเดินเชิดไหล่สลับขาบิดก้นแบบนางแบบเดินบนแคตวอล์กไปที่ประตูห้องน้ำ เหลียวหลังหันมามองเก่ง เค้ากำลังจ้องก้นมิ้นอยู่น่ะสิ มิ้นเลยจัดการปลดปมผ้าขนหนูซะ... พรึ่บ.!...ผ้าขนหนูร่วงไปกองที่พื้น... มิ้นเปลือยกายเดินลงสั้น บิดปลีก้นให้สั่นเด้งๆ ขอบอกว่าเต้านมมิ้นน่ะเด้งกระเพื่อมสุดๆเลยหละ... พอเข้าห้องน้ำไปก็จัดการเปิดฝักบัวซู่อาบตัวทันที ไม่ปิดหรอกค่ะประตูห้องน้ำน่ะ... ไม่ถึงอึดใจค่ะก็มีหนุ่มเปลือยกายเดินโทงๆเอาตัวมาประกบแนบตัวมิ้นทางด้าน หลังแล้วหละ... "...อุ้ย..!..ไหนว่าไม่อาบไงคะ..." หัวควยของเก่งแทงเข้ามาตรงกางหลังระดับเอวของมิ้นพอดีๆ...หงึก...หงึก... ถึงไม่ใหญ่ไม่โตนะคะแต่ยังไงก็รักเจ้าของนิคะ... มิ้นเอียงหน้าไปแลกจูบกับเก่ง เราแลกกันดูดลิ้น มิ้นแยงลิ้นให้เก่งดูดบ้าง เก่งแยงลิ้นให้มิ้นดูดบ้างสลับกันไปมา...เพลินๆ... จูบกันไปเก่งเค้าก็เอื้อมมือสองข้างรอดสอดใต้วงแขนของมิ้นมาบีบขยำที่เต้านม ไปด้วย ทั้งบีบทั้งรีด...นวดเคล้น... น้ำฝักบัวมันก็อาบร่างของเรา...รู้สึกลื่นๆผิวยังไงไม่รู้แต่เสียวดี... มิ้นหันหน้ากลับ... เก่งหอมสูดที่พวงแก้มมิ้นฟอดใหญ่... เค้าอ้าปากเลียเล็มบริเวณใบหูและซอกคอของมิ้นไปมา... น้ำที่สาดซ่าๆลงมามันช่วยสร้างอารมณ์รัญจวนใจจริงๆค่ะ... แต่เก่งเนี่ยถ้าอารมณ์เค้าระเบิดขึ้นเมื่อไหร่นะจะใจร้อนมาก เค้าละมือที่กำลังบีบนมมิ้นข้างนึงเอามาจับลำควยตัวเองพยายามแหวกหัวมันเข้า มาในง่ามก้นมิ้นน่ะสิ... เก่งบดหัวควยขึ้นลงเริ่มเบียดกลีบแคมมิ้นเข้ามาในรูนิดๆแล้ว... จริงๆของมิ้นก็ยังไม่ลื่นเต็มที่เลยค่ะ...มันเลยหนืดๆ... เก่งเอามือดันหลังกดตัวมิ้นไปข้างหน้า... ก้นมิ้นก็แอ่นขึ้นมาล่อเป้าเค้าน่ะสิ... มิ้นรีบกางมือยันแขนไปดันกับฝาห้องน้ำเลยค่ะ หัวเกือบชนแน่ะ เก่งเค้าก็กำลังกดหัวควยเค้าเข้ารูหีมิ้นมาเกือบหมดหัวแล้วหละ ผนังโพรงด้านในยังไม่ลื่นเลย... อื้ย..ยย...ซี้ดด... มิ้นเริ่มแสบๆปากร่องหี... เลยต้องรีบขัดจังหวะก่อนที่เก่งเค้าจะกดมิดแล้วจ้ำอ้าวไปถึงเส้นชัยคนเดียว ซะก่อน... มิ้นก็ต้องทนแสบ แถมไม่เสร็จอีกใช่ป่ะหละ... ไม่ยอมตามใจแล้วคราวนี้...
"...อูยย...เก่งขา...ช่วงไม่เจอมิ้นเนี่ย เก่งไปทำไรกับใครรึเปล่าคะ..? อย่าให้รู้นะ..." พูดไปมิ้นก็ยืดแขนไปข้างหลังดันหน้าท้องเก่งไว้ ไม่ให้เค้ากดลำเข้ามาอีกน่ะค่ะ
"...เก่งจะไปทำอะไรกับใครหละครับ มิ้นน่าเอาขนาดนี้...อูยย.. ให้เก่งเข้าเถอะนะ..." พูดไปเค้าก็ยังพยายามจะดันเข้ามาเรื่อยๆ
"...อื้ยย...เดี๋ยวนะคะ...งั้นมิ้นขอพิสูจน์ก่อน..." เก่งชะงัก...ได้โอกาสมิ้นรีบพลิกตัวกลับทันที หันกลับมาประจันหน้าเค้า... เอามือจับควยเก่งถอกเล่นไปด้วย... เส้นหนังที่ติดจากปลายรูฉี่ของเก่งยังไม่ขาดค่ะ มิ้นรูดมือขึ้นลงหนังหุ้มมันก็หุบๆเปิดๆที่หัวควยน่ะค่ะ ดูแล้วตลกดี... ไม่เหมือนของลุงภารโรงเลย แท่งนั้นแบบหัวเปิดร่าหนังตึงไปหมด รูดมือทีง่ามมือมันจะสะดุัดเงี่ยงบานหราของแกตลอดสนุกมือมาก...
"...อูยย...ย...มิ้นจะทำไรหละครับ..." เก่งทำหน้าเบี้ยวๆบูดๆ คงเสียวแหละ..
"...จะดูน้ำเชื้อไงคะ... ถ้าออกเยอะแสดงว่าไม่ได้ไปปล่อยที่ไหน..."
"...ก็ให้เก่งเอาก็ได้นิครับ... ตอนจะแตกก็เอาออกข้างนอกแบบที่เคยไง ก็เห็นอยู่ดีอ่ะ..."
"...มิ้นมีวิธีอื่นค่ะ...." มิ้นยิ้มยั่วๆ...ค่อยๆนั่งยองๆตรงหน้าเก่ง ควยก็จ่อหน้ามิ้นพอดี มือก็ชักควยไป
"...มิ้นจะใช้ปากหรอ...อูยยย..ย.." เค้ากุ้มหน้าลงมามอง
"...รู้ด้วยหรอคะ... เคยให้สาวอื่นดูดหรอ..." มิ้นเงยหน้ามองเก่งพร้อมกับอ้าปากแลบปลายลิ้นตวัดเลียวนรอบๆหัวควย...อู ยย...ยย...ซี้ดด...ด...เก่งครางขึ้นมาทันที...
"...บ้าสิมิ้น... เคยได้ยินเพื่อนเล่าให้ฟังน่ะ..." เก่งเค้าก็ไม่ถามนะคะว่ามิ้นรู้มาจากไหน ก็ดีค่ะจะได้ไม่ต้องแก้ตัว พอมิ้นอมควยเข้าปากคำแรก เก่งก็ครางฮู่ววว....วว... เลยหละ
คงตื่นเต้นมาก เป็นครั้งแรกที่มิ้นทำให้เก่งค่ะ นึกสงสารเค้าเหมือนกันนะคะ เพราะมิ้นเคยทำให้ผู้ชายตั้งห้าหกคนจนชำนาญมาแล้ว จริงๆเค้าควรจะเป็นคนแรกที่มิ้นทำให้ใช่ป่ะหละ แต่ทำไงได้คะ ถ้าพวกรุ่นพี่ไม่สอนมิ้นก็คงโม้กไม่เป็น ถือว่าเป็นค่าครูไปละกันนะคะ.... พอควยเข้าปาก...อารมณ์ร่านๆมันก็ถั่งถมเข้ามา...มิ้นเริ่มเร่งจังหวะขโยกหัว ตามที่ถนัด เอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้คีบตรงโคนดึงหนังควยให้หัวควยถอกตลอด... ริมฝีปากมิ้นจะได้ครูดเงี่ยงควยเค้าแบบเต็มๆไงคะเวลารูดปากขึ้น มิ้นดูดจนแก้มตอบทุกครั้งก่อนรูดปากขึ้นจากโคน..ครูดเงี่ยง..มาจูบตรงรู ควย.... อืมม... อืมม... บ๊วบ... บ๊วบ....บ๊วบ.... อืม..ม...... บ๊วบ....บ๊วบ... เสียงดังออกมาจากช่องปากมิ้นชัดขึ้นแข่งกับเสียงน้ำฝักบัวที่ซ่าสาดลงมา... ยิ่งกระตุ้นให้เสียวให้อยาก.... ควยหัวเก่งเค้าสีชมพูสดเลยค่ะ น่าดูดเหมือนอมยิ้มเลย..หวาน... อร่อย... มิ้นเริ่มกินแบบตะกละตะกรามตามอารมณ์ร้อนที่กำลังพัดกระพือขึ้นมาเรื่อยๆ... อืม... อืมม.... บ๊วบๆ...บ๊วบๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ... อืมม... กำลังอร่อยมันๆ เดี๋ยวเดียวเอง น้ำหวานของเก่งก็จะออกแล้วหละ...
"...อืยยย...ยยย... มิ้นครับ....เก่งไม่ไหวแล้วนะ....จะออก......กก..." เก่งเค้าหลับตาปี๋เลยค่ะพยายามจะึดึงควยออกจากปากมิ้น แต่มิ้นไม่ปล่อยหรอกค่ะ... เอามือสองข้างตะปบตูดเก่งไม่ให้เค้าถอยหนี ควยเลยเข้าปากมิ้นแน่นเลยแหละ.... อืม...ม...บ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....ๆๆๆ.... เร่งจังหวะสุดๆ เขย่าจนหัวสั่้นหงึกๆๆ...
“....โอ้วววว...วว...มิ้นจ๋า...าาา...าา.....โอ้ววว...ววว....” เก่งเค้าก็กระฉูดน้ำเชื้อเข้ามาในปากมิ้นเต็มๆ.... อืยย...อืยย... ปรึ่ด...ปรึ่ดๆๆ...ๆๆ... ออกเยอะมาก คงไม่ได้ไปเอาออกที่ไหนจริงๆแหละ... ฉีดเต็มลิ้นเลยแน่ะมิ้นห่อลิ้นรองตรงหน้ารูควยเอาไว้น้ำเชื้อมันจะได้ไม่ฉีด เข้าคอไงคะ จะไหลๆล้นออกมาข้างลิ้นจุกขังเต็มอยู่ข้างกระพุ้งแก้มเต็ม...จนจะล้นปากค่ะ เลยต้องกลืนๆลงไป...อึก...อึก.... คิดว่าเก่งน่าจะรู้นะคะว่ามิ้นกลืนน้ำเชื้อเค้าลงคอด้วยเพราะโพรงปากและลำคอ ของมิ้นมันจะห่อรัดควยเป็นพิเศษน่ะค่ะเวลากลืน...อึก...อึก... คิดว่าเพื่อนๆพี่ๆผู้่ชายที่เคยโดนน่าจะรู้ดี...
" โอยย...ย...มิ้นกลืนน้ำเก่งเลยหรอครับคนดี. กลืนทำไมสกปรก.ฮู่วว..ว..ๆ." มิ้นอยากจะตอบไปเลยนะคะว่า ของแฟนตัวเองทำไมจะกลืนไม่ได้หละคะ ขนาดน้ำเชื้อคนกวาดตึกเรียนมิ้นยังกลืนจนหมดไม่เหลือซักหยดติดปลายควย. แต่คงพูดจริงๆไม่ได้หรอก. แค่คิดให้สะใจเล่นๆน่ะค่ะ มิ้นดูดแก้มตอบ...บ๊วบบบ...แล้วกลืน...อึกๆ...อยู่หลายครั้วจนเก่งเค้าทน เสียวไม่ไหวเอง เลยชักควยน่วมๆของเค้าออกจากปากมิ้น. มิ้นเม้มปากชิด แลบปลายลิ้นออกมากวาดเลียรอบปากเก็บน้ำคาวๆที่หลุดรอดออกมาเข้าปากให้หมด เสียดายค่ะ... " อืมม...ม...เชื่อแล้วค่ะว่าไม่ได้ไปเอาออกที่ไหน.ฮิฮิ.." มิ้นเข้าไปจูบดูดเบาๆที่หัวควยแดงๆของเก่งอีกครั้ง เอาให้สะอาดค่ะ ก่อนที่จะลุกขึ้นมายืนอาบน้ำต่อ เก่งพอเค้าสบายตัวแล้วเค้าก็ออกไปแต่งตัวตามระเบียบ เค้าไม่ถามหรอกค่ะว่ามิ้นจะอยาก หรือไม่อยาก จะต่อหรือไม่ต่อ ก็พอเข้าใจนะคะว่าเค้าไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ ที่บ้านเค้าเลี้ยงอยู่ในกรอบจริงๆอ่ะค่ะ และนิสัยเค้าก็ออกจะเรียบร้อยว่านอนสอนง่ายด้วยอีก เลยเป็นลูกชายหัวแก้วหัวแหวนของแม่เค้าค่ะ ก็ไม่ได้เสียอารมณ์ไรนะคะ เพราะกะจะทำแบบนี้อยู่แล้ว เพราะไงวันนี้เก่งคงไม่ไปไหน รอรอบสองก็ได้ค่ะ คงจะทนกว่า มิ้นเลยเก็บอารมณ์ระอุๆที่มันอุ่นๆซ่านๆอยู่ในตัวไว้ก่อน แบบว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานยังไงหละ น้ำหีของมิ้นก็เริ่มซึมๆฉ่ำๆออกมาเรื่อยๆค่ะ ยอมรับว่าโม้กควยเนี่ยมันกระตุ้นอารมณ์ได้ดีจริงๆ.ยิ่งได้กลืนน้ำเชื้อยิ่ง รู้สึกว่าตัวเองร่านมากๆ... ได้อารมณ์ดี
อาบน้ำเสร็จมิ้นก็เข้าห้องนอนจัดการไดร์ผม ทาครีม ตบด้วยลิปมันนิดหน่อยตามปกติ ก็ไม่ได้แต่งหน้าไรมากค่ะ เพราะไม่ได้ออกไปตอนกลางคืน เลือกชุดไปกับเก่งเนี่ยจะแต่งน้อยชิ้นไม่ได้เพราะเค้าจะบอกให้ไปเปลี่ยนเสมอ มิ้นก็เลยเลือกยีนส์เอวต่ำ ฟิตๆ กับเสื้อยืดคอกลมตัวเล็กจิ๋วสีชมพูเจ็บๆ สีโปรดค่ะ รัดเต้าแทบปลิ้นแน่ะ.. แต่ต้องใส่เสื้อแจ็คเก็ตยีนส์ทับค่ะ ตาหมอนี่เห็นมิ้นโชว์อึ๋มไม่ได้หรอกจะว่าทันที... ถึงข้างนอกจะมิดชิดแต่ข้างในเก่งเค้าไม่รู้ใช่ป่ะคะว่ามิ้นโนบรา โน กกน สะใจสุดๆ... ดีที่กางเกงยีนส์เป็นแบบกระดุมไม่งั้นเวลารูดซิบคงต้องระวังมากเป็นพิเศษไม่ งั้นอาจจะโดนดึงหลุดไปหลายเส้น.... แต่ยีนส์รัดๆเนี่ย... ตะเข็บมันจะรัดเข้าร่องพอดี เดินทีขอบมันจะบดๆสีๆ...อูย..ย.. สยิวทุกย่างก้าว... แค่เดินออกไปจะลงลิฟท์ มิ้นก็เริ่มรู้สึกชื้นๆที่เป้ากางเกงแล้ว คิดว่าน้ำหีมันคงไหลออกมาเรื่อยๆแน่ๆเลย หัวนมมันก็แข็งตั้งค่ะ มิ้นแอบเปิดชายเสื้อแจ็กเก็ตมองดูก็เห็นหัวนมเป็นเม็ดเป่งๆดันเสื้อ...สยิว สุดๆ... แต่ต้องเอาเสื้อปิดไว้ก่อนไม่ให้เก่งเห็น เดี๋ยวโดนดุค่ะ... เราออกไปทานสุกี้กัน เสร็จแล้วมิ้นก็ชวนเก่งไปเดินดูเสื้อผ้า จะมีเป็นร้านย่อยๆหลายๆร้านติดๆกัน แต่อยู่ในตัวอาคารติดแอร์เย็นค่ะ ถ้าเรื่องเสื้อผ้าเนี่ย มิ้นแทบจะไล่ดูทุกร้านเลยค่ะ ไหนจะร้องเท้า กระเป๋าอีก ก็ไม่ใช่ของมียี้ห้อไรนะ ก็ดูแบบสวยๆน่ารักๆ ใส่ครั้งสองครั้งพอเบื่อก็ทิ้งละ เลยต้องหาใหม่ๆเรื่อยๆ ซื้อถูกๆเนี่ยแหละค่ะดี ไม่ต้องเสียดายไง เดินดูได้ซักสี่ห้าร้านเก่งก็เริ่มเบื่อแล้วค่ะ มิ้นเห็นเค้าทำท่าทางหงุดหงิดบ่นเมื่อยขา มิ้นเลยบอกให้ไปนั่งรอก็ได้ แล้วมิ้นจะโทรบอกถ้าเสร็จแล้ว เค้าก็เดินไป...ก็ไม่รู้แหละว่าไปไหน แต่ช่างเหอะ มิ้นเดินดูของคนเดียวก็ได้ สบายใจกว่าด้วย ไม่ต้องมีคนมางอแงข้างๆ ช่วงเดินดูเสื้อผ้าก็ไม่ได้นึกเสียวไรมากค่ะ เพราะสมาธิมันจดจ่อที่เสื้อผ้ามากกว่า ก็มาเดินผ่านร้านประจำร้านนึง เป็นร้านขายเสื้อผ้าผู้หญิง พวกเสื้อยืด เกงยีนส์ เสื้อนศ ไซร์เล็กๆ แต่จัดหน้าร้านไม่สวยหรอกค่ะ เหมือนร้านขายส่งมากกว่า แต่ของแกเยอะค่ะ เผื่อมีอะไรหลงหูหลงตา ร้านแกที่ไม่ค่อยมีคนเข้าหรอก แต่มิ้นก็หยิบไรดีๆ แบบที่เพื่อนๆเค้าไม่มีใส่กันไปใส่เด่นๆหลายตัวละ เดินไปจนสุดข้างในก็เจอแปะนั่งอ่านหนังสือพิมพ์อยู่ที่โต้ะ ปกติมิ้นจะมาซื้อแต่เสื้อนศ. เพราะไซร์เล็กถูกใจดีแถมแกปรับเค้ารูปให้ได้ทันที... แกคงพอจำมิ้นได้ค่ะ แต่ก็ไม่สนิทขนาดรู้จักชื่อกันนะคะ...
"...มีเบอร์เล็กกว่านี้รึเปล่าคะ...? " มิ้นหยิบเสื้อยืดคอวีสีขาวแขนกุดขึ้นมาโชว์ให้แกดู แกก็วางหนังสือพิมพ์ลง
"..อ้อ...ลื้อเองวันนี้ไม่มาดูเสื้อนักสึกสารึ..." แกยิ้มให้แบบคนกันเอง...
"...เปล่าหรอกแปะ...วันนี้อยากได้เสื้อใส่เล่น..."
"...โฮะ...ตัวนี้นี่ก็สองเอสแล้วนะลื้อ เล็กกว่านี้จะใส่ได้รึ..." แกมองที่ตัวมิ้นค่ะ...ยิ้มๆทำท่าทางเหมือนอยากจะดูเสื้อตัวข้างใน
"...หนูไม่ได้ตัวใหญ่นะแปะ..." มิ้นยิ้มแล้วก็ถอดเสื้อออก... แบะ
ปกเสื้อยีนส์ลงไปด้านหลังโชว์หัวไหล่...ตัวมิ้นก็แอ่น...แกจ้องมาที่นมมิ้น ท่าทางสนใจ.....ยิ่งตอนดึงแขนเสื้อออกเต้านมมันยิ่งเต้นกระเพื่อมๆสั่น ดึ๋งๆ... เสื้อรัดมากแนบเนื้อค่ะ...ผ้ายืดก็ไม่ได้ได้หนาอะไรนิคะ.. ก็เห็นเต้านมมิ้นเป็นทรงย้อยๆตามรูปทรงเหมือนตอนเต้าเปลือยๆไม่มีผิดเลย... ดึ๋งๆ... แปะมองตาไม่กระพริบเลยหละ... แกยิ้มแสยะๆ...
"..อู่ว... ตัวลื้อเล็กก็จิงอ่ะนะ...แต่โอ่...." "แกจ้องนมมิ้นตลอด มองเม็ดหละซี่... "
"...มองไรคะแปะ..." มิ้นจ้องตา ยิ้มให้เล็กๆ รู้สึกสะใจบอกไม่ถูกค่ะ ที่ทำให้คนแก่มองแบบหื่นๆได้
"...ป่าวๆ...เฮอ...เฮอ..." แกยังจ้องมาที่นมมิ้นท่าทางดูตื่นเต้นเหมือนกัน...
"...หาให้หน่อยละค่ะกันแปะ..." พูดให้แกรู้ตัวค่ะ...
"...โอเชๆ..." แกก็ทำท่ายักไหล่ขึ้นค่ะ...ยิ้มแหยๆ... แกเดินเข้าประตูด้านหลังโต๊ะที่แกนั่งเข้าไปหลังร้าน หายไปพักนึงเลยนะกว่าจะออกมา
"...อืม..." อั๊วะโทษนา... ตัวที่ลื้ออยากได้มันไม่มีไซ้เล็กกว่านี้แล้วอา... ที่พอหาได้ก็มีแต่แบบนี้...” แกโชว์เสื้อขึ้นมาตัวนึงค่ะ เป็นเสื้อยืดสีขาวคอวีเหมือนกันแต่คนละลาย ดูผ้าจะบางกว่าตัวแรกซะอีกแน่ะ
"...จะลองมั้ยหล่า...." แกยักคิ้วให้...
"...อืม...ไหนก็จะลองแล้วขอหนูหยิบอีกสองสามตัวละกัน
จะได้ไม่เสียเที่ยว..."
"...ตามใจเข้าไปลองตามสบายนา..." แปะแกก็ชี้ไปทางหลังร้าน มิ้นเดินหยิบเสื้อไปมั่วๆน่ะค่ะ ไม่ได้เลือกไรมากหรอก ได้มาสี่ห้าตัวก็เดินเข้าไปหลังร้าน ต้องเดินผ่านข้างตัวแปะไปเพราะเก้าอี้ที่แกนั่งอยู่ก็แทบจะติดกับฝาแล้ว มิ้นหันหน้าให้ฝาห้อง ก้นมิ้นเลยแอ่นเข้าไปเบียดสีกับต้นแขนแกเข้าเต็มๆ... อึ๊บ..บดไปทั้งบั้นท้าย... สองเต้าก็นาบถูไปกับฝนังห้องอีก...เริ่มสยิวค่ะ... น้ำหล่อลื่นไหลพรูอาบโพรงหีซ่าลงมาเลยจนต้องขมิบปากรูแบบไม่ได้ตั้งใจ... รู้สึกเลยว่าเป้ากางเกงยีนส์เริ่มชื้นๆขึ้นมาอีกแล้ว... แปะก็นั่งหันข้างให้ประตูอยู่ค่ะเรียกว่ามองเข้ามาข้างในได้สบายๆ... ในห้องก็ไม่ใหญ่ไม่เล็กมีจักรเก่าๆ...เสื้อผ้าเป็นพับๆไว้กองสูงเต็มผนัง เปิดไฟที่เพดานสลัวๆ ตรงสุดห้องทำเป็นที่ลองชุด ไฟนีออนสว่างมาก มีราวม่านปิด มิ้นยืนหันหน้าเข้าหากระจกบานใหญ่ที่แปะติดฝนังฝั่งตรงหน้า ด้านหลัีงมิ้นเป็นโซฟาหนังตัวยาวเลยวางกระเป๋า วางเสื้อยีนส์บนนั้น แล้วก็รูดปิดม่าน... ยืนส่องกระจกเห็นตัวเองเต็มตัว เสื้อมันรัดเต้าจนตึง หัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นเม็ดกลมๆน่าเสียวไส้ค่ะ... เหงื่อเริ่มซึมๆออกมาตรงไรผม...หน้าเริ่มร้อนๆ...จนเห็นแก้มออกสีแดงระ เรื่อๆ...ยอมรับว่ามีอารมณ์พลุ่งพล่านขึ้นมาเลยหละ... มิ้นเอามือจับชาย เสื้อยืดดึงขึ้น...เสื้อมันแนบตัวมาก ดึงขึ้นผ่านเต้านมตัวเสื้อมันก็ดึงพาพวงเนื้อนิ่มๆติดขึ้นไป...พอมิ้นดึง เสื้อพ้นหัว... ปลายหัวนมที่แข็งชูมันก็ดีดผึงออกมาเหมือนยางยืดเลยค่ะ...แด่วๆ...สบัดขึ้น ลงตามเนื้อก้อนกลมที่สั่นกระเพื่อม...ซี้ดด...เห็นแล้วเสียว... นึกในใจว่าอยากให้แปะมาแอบดูจังเลย... ทั้งหน้า..ทั้งตัวมิ้น...เลยร้อนฉ่าไปหมด อยากให้คนมาเห็นนมค่ะ... มิ้น ขยับดึงเสื้อออกจากแขนทั้งสองข้าง ตัวมิ้นก็ส่ายไปมา เต้านมก็ยิ่งตีใส่กัน... หัวนมมันเต่งนูนออกมาสุดๆ... ป้านหัวนมบวมเป่งขึ้นมาจากผิวเต้าอย่างเห็นได้ชัด ผิวตรงหัวนมมันตึงเปรี้ยะออกเป็นสีน้ำตาลอ่อนจางๆใสๆ เหมือนจะแตก...เสียววาบๆทั่วทั้งเต้า...ซี้ดด...ด.. มิ้นเอามือสองมือมาประคองเต้านมข้างนึง...บีบ...ดึงให้หนังหัวนมตึงๆ... เห็นแล้วร่านๆไงไม่รู้ซี... ป้านหัวนมมันบานใหญ่จนน่าตกใจค่ะ...ใหญ่มาก...ใหญ่กว่าเหรียญสิบอีกมั้งคะ ... ปกติลองเสื้อครั้งอื่นๆก็ไม่เห็นเคยเสียวสยิวขนาดนี้... วันนี้แบบหวิวจนเนื้อ เต้น... มิ้นนึกขึ้นมาแว่บนึงว่าลองแก้ผ้าเลยดีกว่า... คงเสียวดีพิลิก... จัดการดึงกระดุมกางเกงยีนส์ออก รูดกางเกางลง...พอเปลือยหมดทั้งตัว ความเสียว.กล้าๆ..ร่านๆ... มันก็ปะเดปะดังเข้ามา เสียววูบๆจากยอดอกลงไปท้องน้อยเป็นระลอกๆเลย... รู้สึกสนุกและสะใจมาก... มิ้นยิ้มให้กับตัวเองในกระจก...ยกแขนสองข้างขึ้นเหนือศรีษะ..ขยับเอวเต้น... สั่นๆ.เด้งหน้าเด้งหลัง...แบบในเทค... นมเด้งสุดๆเลยค่ะ...เห็นแล้วใจหวิว.. นมยิ่งสั่น.ก็ยิ่งเสียว...มองในกระจกเห็นตัวเองทำท่าแรดๆ..ก็ยิ่งเสียวค่ะ ... จัดการต่อด้วยสเต๊ปท่าร่อนยั่ว... เลื้อยทั้งตัว... มือสองข้างมันลงมาลูบกอบพวงนมบดชูขึ้นอย่างลืมตัวค่ะ.. ลูบไล้ลงมาตามลำตัว...เอว...สะโพก...บิดตัว...บิดหัวไหล่..ลูบไล้ไปจนถึง บั้นท้าย...อืม.ม... รู้สึกว่าน้ำเริ่มปริ่มๆแล้วซี...ลองเอานิ้วไปพิสูจน์ดีกว่า.กำลังลื่นได้ ที่เลย... ดึงออกมาน้ำเยิ้มเต็มนิ้วค่ะ... มิ้นเอานิ้วที่เยิ้มๆน้ำไปแตะที่หัวนม...ดึงนิ้วออกน้ำก็ยืดเป็นสายจากปลาย หัวนมตามปลายนิ้วออกมาเลย... สนุกค่ะเลยลองล้วงอีกเอามาทาหัวนมอีกข้างไล้นิ้ววนไปรอบๆป้านเบาๆ...โอย... เสียวค่ะ... ยิ่งเล่นยิ่งเพลิน จนลืมตัว... มิ้นหย่อนก้นลงนั่งแหกขาอ้ากว้างที่โชฟาตัวนั้นแหละ...มองตัวเองในกระจก... แคมเนื้อมันปลิ้นๆเยิ้มน้ำเห็นชัดเลย... มิ้นอ้าขาถ่างออกสุดๆจนแคมมันเปิดอ้าเห็นแตดแหลมๆโผล่ออกมา...ดูมันนุ่มนิ่ม น่าลูบจังค่ะ...เลยเอานิ้วบดเล่น...โอยย...ซี้ดด... หยุดบดไม่ได้แล้วสิ...อีกมือก็บีบนมตัวเองเล่นไปหน้ากระจกแบบนั้น... เห็นหมดค่ะว่าตัวเองทำท่าทาง...สีหน้า..แรดร่านแค่ไหน...อารมณ์ก็ยิ่ง กระเจิงค่ะ....มิ้นมาอยู่ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนเอนหลังพิงโชฟา แบหีเอานิ้วเกี่ยวรูหีตรงหน้ากระจกแบบนั้นตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้สิคะ แต่เพลินมากๆ... อืย..ยย.. พยายามเอาฟันกัดริมฝีปากไว้ค่ะ ไม่อยากเผลอคราง... แต่ก็คุมไม่ได้ที่จะหายใจแรงๆ..ฟืด...ฟาด... เสียงนิ้วเกี่ยวรูหีที่น้ำเยิ้มออกมาเต็มแบบนั้นก็ทำให้มันเบาลงไม่ได้จริงๆ ค่ะ... แจ่ะ...แจ่ะ...แจ่ะ... เสียงเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับอารมณ์ของมิ้นที่กำลังพุ่งกระฉูด... มิ้นมองตัวเองในกระจกแบบนั้น...เห็นหีตัวเองอ้าจะๆ..แคมแดงๆอ้าปลิ้นน้ำ เยิ้มมันเลื่อม...แถมมีนิ้วสอดเข้าไป... น้ำก็ย้อยออกมา... อืย..ย... มันจังเลย... หยุดไม่ได้แล้วหละคะ คงต้องทำให้จบไปซักรอบก่อนจะออกไป ไม่งั้นคงฟุ้งซ่านมากๆเลยหละ... มืออีกข้างบีบเคล้นนมไปด้วย...เพลินค่ะ. ดีให้เสียวทั้งนมทั้งหีไปเลย... มิ้นกอบนมขึ้นมาแลบปลายลิ้นยาวเลียที่หัวนมตัวเอง...มองในกระจก...ดูแรด สุดๆ... รู้สึกเหมือนตัวเองกำลังเป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ค่ะ... ใจก็หวิวๆซ่าๆ...ยิ่งทำให้ร่านขึ้นไปอีก... เริ่มเร่งจังหวะขึ้นตามความเสียวที่มันขมวดเกรียวขึ้นมาเรื่อยๆ... ถึงจังหวะนี้มิ้นก็ลืมตัวไปแล้วค่ะ ว่ากำลังทำอะไร ที่ไหน... หลับตาแอ่นโคกรับนิ้วรับมือตัวเองที่ตบเข้ามาอย่างแรงๆ... สาวนิ้วยาวสุดปลายแล้วตบเข้ามาเต็มผ่ามือ...ตีโคกหีดังแปะๆ...แปะๆ... โอยย.ซี้ดด. มันจังเลย.ซี้ดด..ด อยากโดนควยจริงๆค่ะ จะร่อนให้หายอยากเลยคอยดูสิ. กำลังคิดเพลินๆ มือมิ้นที่กำลังเบ็ดอยู่ก็โดนมือดีมาดึงออก " อุ้ย..!!...” มิ้นลืมตาขึ้นทันที ก็แปะน่ะสิคะ...เข้ามายืนพุงพลุ้ยอยู่ตรงหว่างขามิ้น

• *
    • Email
Reply #1 on: April 09, 2010, 12:48:43 am
เสื้อผ้าก็ไม่ได้ใส่ซักชิ้น ควยแกยื่นออกมายาว แกว่งกระดกหงึกๆอยู่ตรงหน้ามิ้น หัวสีม่วงบานยังกะดอกเห็ดแน่ะ... มิ้นเหลือบมองหน้าแกแว่บเดียวค่ะก็ต้องหลบตาเพราะอายสุดๆ... รีบเอามือปิดโคกหี พอจะหนีบขาแปะก็กดตัวทับเข้ามาหาทันที ควยแกก็พาดท้องน้อยมิ้นขึ้นมาเลยสะดือมิ้นอีกอ่ะ... มิ้นหลับตาเลยค่ะไม่กล้ามอง รีบเอาท่อนแขนนาบที่หน้าอกปิดหัวนมเอาไว้...แต่แกก็จับข้อมือทั้งสองข้างของ มิ้นดันไปขึงไว้ข้างๆตัวมิ้น
"...แปะจะทำไรน่ะค่ะ...." มิ้นพยายามดันแขนสู้แก แต่ก็ต้องเอียงหน้าหันข้างหนีหน้าแปะที่เข้ามาหอมมาจูบที่แก้มมิ้นฟอดใหญ่ ... แปะออกอาการกลัดมันมาก. แปะเลียลิ้นเปรอะไปหมดเลย...ทั้งแก้ม กกหู ซอกคอ... ดูดบ้าง เลียบ้าง... แกพยายามจะจูบปากมิ้นค่ะ พยายามเอาลิ้นแยงเข้ามา... แต่
มิ้นเม้มปากแน่นสบัดหน้าหนีไปมา...ทั้งปากทั้งหน้าเลยบดกับหน้าแปะไปแบบไม่ตั้งใจ...
"...อย่า ... ค่ะ...แปะ...” พออ้าปากพูด... แกก็ประกบปากจูบเข้ามาเต็มๆ... ลิ้นก็แยงเข้ามาคว้านในโพรงปาก... จะสบัดหน้าหลบแกก็กดหน้าเข้ามาแน่น...มิ้นได้แต่ร้องเสียงอู้อี้...โดนลิ้น แกเข้ามาจุกในปากนิคะ... นึกจะกัดนะคะ...แต่ใจไม่กล้าขนาดนั้นน่ะสิ... แบบมันกำลังตกใจ... ตื่นเต้น...สับสนบอกไม่ถูกค่ะ...
เผลอหน่อยเดียว...แปะก็เสือกควยลื่นเข้ามาแน่นเต็มท้องน้อยมิ้นเลย...ดังกรึ่บ.. มิ้นสบัดหน้าหนีอย่างแรง ปากเลยหลุดจากปากแปะได้...
"อื้ยยยยยย.ไอ้เลว” มิ้นด่าแกไปเต็มปากเต็มคำ
"อ่าา..า...อ่าา..า..หีตอดจิงๆอ่า...” แปะกดหนักลึกแช่เข้ามาแน่นเต็มรูหีไปหมดค่ะ หมอยสากๆหยาบๆของแกบดกับเจ้าขนฟูของมิ้นแนบแน่นเลย. แกขยับตูดควงบด แตดมิ้นก็โดนหมอยแกสี.คันๆ.เสียวๆ. เล่นเอามิ้นต้องเหลือกตาเลยค่ะมันแน่นไปหมด... ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี เมื่อกี้ก็นึกอยากได้ควยแหม็บๆ... พอได้จริงๆ...ก็ทำใจไม่ถูกค่ะ...
"เอาออกนะ.อืยยย” มิ้นพยายามถอยตูดหนี ควยแกก็สาวออกจากรูหีหน่อยๆ แกก็ตามอัดบดติดเข้ามาอีก หีมิ้นมันลื่นสุดๆค่ะ. ถึงจะดูดควยแกแน่นแต่มันก็ลื่น... เสียววาบขึ้นมาเลยสิ...
"โอย.ซื้ดด.." มิ้นครางออกมาแบบไม่ได้ตั้งใจ ไม่ได้จะอ่อยแต่มันเสียวจริงๆ... แปะเลยยิ่งได้ใจ. เดินเครื่องสาวควยใหญ่.
กระแทกเข้ามาแต่ละทีเหมือนจะฆ่ากันให้ตาย. ปั้บบบ ปั้บบบ ปั้บบบบ
"โอ้ย..โอ้ยย..โอ้ย.อย่า.าา.า.เจ็บ.อย่า..าาา" ยิ่งร้องแกก็ยิ่งอัด ปั๊บบบ ปั๊บบบ.ปั๊บบบ. รู้สึกเหมือนว่าแกสาวควยรูดออกปากรูหีมิ้นยาวเป็นคืบๆเลยค่ะ...ยาวมาก... แล้วก็กดเข้ามามิดหนอกอย่างแรง
... ปั้ก...ปั้กก....ปั้กกก....
"..ไอ้หยา..ทั้งลื่นทั้งดูด..อืยย.บุญควยอั๊วะจิงๆ..อูยยย " แกทั้งสาว ทั้งอัดแรง. อัดมิดแต่ละทีพุงพล้วยๆของแกก็เข้ามาตีที่หน้าท้องมิ้นดัง.แปะแป. ทุเรศที่สุดเลย. มิ้นหลับตาปี๋เลยค่ะ ไม่อยากมอง แต่ความเสียวมันห้ามไม่ได้จริงๆยอมรับว่ามันหีมาก
โดยอัดเข้ามาเป็นสิบทีแบบนี้แล้ว.มิ้นจะทำไรได้หละคะ เคยโดนมาตั้งห้าหกคน แล้ว.ให้แกอีกซักคนจะเป็นไรหละ. มิ้นเลยปล่อยตัวตามสบายไม่ขืนแกแล้ว.
" ..อืยย...ยย...อืยยย...ยย...เสียว... อย่าแรงนักซีค่ะ" "....ซื้ดดด..ดด.. " มันกัดฟันครางออกมา.. ข้อมิ้นที่เกร็งฝืนไว้ตอนแรกก็ปล่อยตามสบายแล้วหละ... แปะเลยปล่อยมือที่กำข้อมือมิ้นไว้ มาเคล้นบีบที่เต้านมมิ้นแทน
"โอยย.ใหญ่ชิหายเลย.นมลื้อเนี่ย..อ่าาา.า" แกกระดกก้นเย็ดมิ้นไป ตาก็มองนมมิ้นไปบีบไป บีบแรงเหมือนจะให้มันแตกงั้นแหละ. เจ็บๆค่ะแต่เสียวมากกว่า. ปั่บบ.ปั่บบบ.ปั่บบ. เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังต่อเนื่อง
"อ๊อยยย..อื๊ยย..ย..ซี้ดด...ด...แปะ.เบาๆหน่อยก็ได้.หีฉีกหมดแล้ว.อื้ยยย. ย.” มิ้นแบอ้าขาเต็มที่ ก้นเริ่มแอ่นเด้งโคกหีรับควยแกไปกัดฟันไปค่ะ.
"มันหีแล้วหล่าซี.อืยย..ย. แรดๆแบบนี้อั๊วะชอบ.อ่าาา..าา" แกซอยก้นเร็วขึ้นไปอีก.ป้าบๆๆๆๆ..ป้าบๆๆๆ. ควยแกอัดเข้ามาลึกค่ะ.บดมดลูกแทบบี้. ท่านี้มันลึกมากขอบอกค่ะ.
"อื้ยยยยๆๆๆๆๆ.แปะ..อื้ยยยๆๆๆๆๆๆ " แต่มิ้นก็กำลังไต่บันไดสวรรค์ขึ้นไปเรื่อยๆแล้วซี้ดด..ด...
แปะเร่งเครื่องเหมือนรู้ใจค่ะ.. แกเอามือสองมือของแกมายันที่เบาะโชฟาข้างๆตัวมิ้น มิ้นเอามือสองข้างกำไว้ที่ต้นแขนแกแน่นเลยหละ.. ตูดแปะก็กระเด้าเข้ามาอย่างแรง มิ้นแหกขากว้าง...เด้งหีรับอัดเข้าหาจังๆ เนื้อตัวมิ้นสั่นไปหมด เต้านมมันแกว่งสบัดกระเพื่อมตามแรงที่โดนแปะอัด...มิ้นก้มลงมอง...นมมันเด้ง เหมือนจะหลุดจากเต้างั้นแหละ...ซี้ดด.แต่ไ่ม่เห็นควยแกสาวเข้ารูหีหรอกค่ะ เพราะพุงแกปิดมิดหมด...
"..อื้ยยๆๆๆๆๆๆๆ..แรงๆ...อ่าาาาาา.แรงๆเลยแปะ..ซี้ดด..ดด"มิ้นมองหน้าแปะกัด ฟันสูดลมซื้ดด...เข้าปอด...มันใกล้เต็มแก่แล้วค่ะ... หน้าแกแดงก่ำ เหงื่อไหลโชก พุงแกก็กระเพื่อมๆ... ดูแล้วก็อุบาทนะคะแต่แหม...ควยแกอัดเข้ามาแรงแบบนั้น...อุบาทยังไงมิ้นก็ขอ มันหีไว้ก่อนหละ... จวนเจียนเต็มที่แล้วด้วย...แปะสาวก้นกระแทกเข้ามาทั้งแรงทั้งเร็ว...ปั้ก กๆๆๆ...ปั้กกๆๆๆ...
"....ซื้ดดด...แปะแรงๆอีกสิ...โอ้ววว..วว...แรงๆอีกสิแปะค่ะ....
โอ้ววว...อื้ยยยยๆๆๆๆๆๆ....” ปั่บบๆๆๆๆๆ...ปั่บบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
... แปะเร่งสุดแรงค่ะ... มิ้นก็เด้งโคกหีปะทะสุดแรงเหมือนกัน...ซื้ดด..ดด.. หีมิ้นน่ะแหกไปถึงไหนแล้วก็ไม่รู้... ปั๊บบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ... ".....โอ๊ววว...ซี้ดดด...ไม่ไหวแล้ว...
โอ๊ววว..วววว.....วววววววววว..ววว...วววววววววววววว...."
ระเบิดแตก...ซี้ดด..ดด.. อ้าปากหวอเลย...ตาลอย...ซ่า....าา.... กำต้นแขนแปะแน่น...ตัวมิ้นกระตุกๆหงึกๆ...เกร็งไปทั้งตัวค่ะ..... ฮึก.......ฮึก........... ฮึก...... หายใจสะอึกๆ...เหมือนเด็กพยายามจะหยุดร้องไห้... หน้าร้อนฉ่าเลย... โพรงหีมิ้นตอดควยแปะที่คาลึกอยู่แรงมาก...ตุบๆ...ตุบๆ...ตามจังหวะสะอึก.... อืยย..ยย...ย...
"...โอยย...ยย...ตอดแรงชิหาย...อูยย....." แกเอามือสองข้างของแกมาบีบเค้นที่เต้านมของมิ้นอย่างแรงเลยค่ะเหมือนคนหมั่น เขี้ยว...ตัวมิ้นก็ยังกระตุกงึกๆ...แต่จังหวะเริ่มห่างขึ้น...หอบหายใจ... ฮื่อ....ฮือ...
แปะก้มหน้าเข้ามาประกบจูบ...มิ้นก็หลับตาแลกลิ้นไปเลยค่ะ...กำลังซ่าๆ... ลอยๆ...ไม่ได้คิดไรหรอกค่ะ...ดูดกันจนปากเยิ้มแปะก็ดันตัวขึ้น...
"...ลื้อขึ้นสวรรค์ไปแล้วตาอั้วะบ้างหละ...อืยยย..." แปะยิ้มหื่นๆ... แกจัดท่าให้มิ้นนอนยาวลงไปบนโซฟา แกสอดตัวเข้ามานอนทาบทับมิ้น ทั้งพุงทั้งนมแกนาบตัวนาบนมมิ้นแนบไปหมด เหงื่อแกลื่นเต็มตัวค่ะ รู้สึกขยะแขยงเหมือนกัน
" แปะเดี๋ยวก่อนซีค่ะ หนูพึ่งเสร็จเสียวหีเกิน อย่าพึ่งเย็ดสิ.." มิ้นบอกไว้ก่อนค่ะ กลัวโดนอัดต่อยาว ดูท่าทางแปะแกไม่เสร็จง่ายด้วยซี ถ้าแบบแกใกล้ระเบิดมิ้นก็จะทนแบให้แกอัด ต่อนะ แต่นี่ดูรู้เลยว่ากะเล่นมิ้นอีกหลายท่า. มิ้นเลยขอพักหีก่อนค่ะ เดี๋ยวจะกรี้ดสลบอีก แล้วถ้ามาสลบในที่แบบนี้นะ. ก็ไม่รู้ชะตากรรมน่ะสิคะ มาต่อแล้วค่ะ หลังจากมิ้นเสร็จไปทีนึงแล้ว แต่ดูท่าทีแปะยังน่ะสิ.... มิ้นเลยต้องเบี่ยงเบนความสนใจแกค่ะ มิ้นดันตัวขึ้นมานั่ง เอามือจับควยแกถอกเล่นๆไปมา. ลื่นมากเลย ลื่นมือ.. ยาวไม่ใช่เล่นนะคะ
"..อืยย.. ลื้อดูดควยให้อั้วะด้วยซี.." แปะมองมิ้นตาเยิ้ม. มิ้นเลยจัดการสงเคราะห์ให้แบบมันปากไปเลยค่ะ. บ๊วบๆ.บ๊วบๆๆ.บ๊วบ.อ่า..าา.บ๊วบๆๆ.ๆ "โอวววว..ววว. ดูดดีทั้งปากล่างปากบนเลยนะลื้อเนี่ย.โอ้ววว..วว " แปะครางยาวท่าทางสะใจแกแหละ มิ้นดูดเน้นที่หัวควย สลับกับอมรูดที่ลำควยน่ะสิ ไม่มีจำเจค่ะ. ดูดจนน้ำลายย้อยคางแหละ แปะคงกลัดมันมาก แกดึงควยออกจากปากมิ้นเอง แล้วดันตัวมิ้นลงนอนบนโชฟาอีก อารมณ์มิ้นเริ่มกลับมาเพลินๆอีกแล้วสิ.แต่ก็คิดไรได้ไม่นานค่ะก็โดนกดควย หนอกควยประกบเข้ามาบดโหนกหีมิ้นอีกแล้ว.... มันลื่นมากก็เข้าพรวดเดียวมิดค่ะ...
"...ซี้ดดดดด...ดดด..." มิ้นครางยาวเพราะมันเสียววาบเข้ามาเลย... แกประกบปากจูบเข้ามาอีก... พร้อมกับเริ่มจังหวะซอยก้น...ยึก...ยึก... ...อืม...จุ๊บๆ..จ๊วบๆ....มิ้นแลกจูบสู้ค่ะแต่หลับตา ไม่อยากเห็นหน้าแกเดี๋ยวจะหมดรมณ์... มิ้นเอาสองมือไปลูบไปขยำก้นแปะที่กำลังกระดกกระเด้า... เห็นแกลงพุงแบบนั้นนะคะแต่ก้นยังแข็งใช้ได้เลยหละ... จับไปก็พอรู้สึกสยิวได้บ้าง... หีก็ลื่นควยก็ลื่น...มันค่ะ... แปะก็เอาใหญ่ ทั้งเสย แทงซ้ายที ขวาที... มีบด มีควง.โอยย..ยย...สาวควยสั้นๆซะเมื่อไหร่หละ...ซี้ดด..ดด... มิ้นแบหีรับกระบวนท่าแทบไม่ทันเลยหละ...
"...อึ้บ....อึ้บ...ฮึ้บ....ฮึ้บ....มังควยจิงๆ..." แกสาวถอกควยแกเข้าออกรู้หีมิ้นท่าทางมันในอารมณ์... "...โอยย...แปะ...ซี้ดด...ดดด...เย็ดมันจัง
...ซี้ดดด..ดด.." มิ้นเอียงหน้าหลบจูบแกออกมาอ้าปากร้องคราง... เสียงปึ่กๆ..ๆๆๆ...ถี่ๆ ที่โคกหีมิ้นที่ถูกโหนกควยแปะตีเบาบ้างดังบ้างดังเข้าหูตลอด..ปั่กๆๆ.ปั่บๆๆ ...มันหีเพลินหีจนลืมตัวไปเลย...
“...โอยย...ซี้ดดด...ด...มันจังเลยแปะ...ซี้ดด...ด..อูวว..วว.ย.” มิ้นครางร่านเริ่มไร้สติ... แปะเอาแขนยันตัวเองขึ้น แกยืดตัวตรงเอามือจับหัวเข่ามิ้นอ้าออกกระเด้าเข้ามาอย่างแรงเลย...ป้าบบบ.. ป๊าบบ..
" โอ้วว..วว.ซู้ดดด.ดดด.” ปั่บๆๆ ปั่บๆ มิ้นอ้าปากค้าง. เต้านมมิ้นมันก็ตีเด้งสุดๆน่ะสิ... แปะมองตาเยิ้มเลยค่ะ... เร่งเย็ดเร็วขึ้นแรงขึ้นไปอีก... ตัวมิ้นเขย่าตามจังหวะ... หัวเลยกระแทกไปที่พนักพิงแขนของโชฟาจนมิ้นต้องเอามือสองข้างไปดันไว้... ปั่บ...ปั่บ...กึง...กึง... เสียงเนื้อกระแทกเนื้อ กับเสียงโชฟากระแทกฝาห้องดังปนกันมั่ว...
"...อืยย...ซี้ดด...อื้ยยย...อัดแรงจัง...อื้ยย..." มิ้นกัดฟันคราง จ้องตาแปะแบบมันในอารมณ์ค่ะ... แปะก็เอื้อมมือมาบีบนมมิ้นที่กำล้งเด้งๆอย่างแรงเชียวเหมือนคนหมั่น เขี้ยว...
"...นมลื้อหย่ายจิงๆ....อืยยๆๆๆๆ..." แกอัดควยแรง...ป๊าบๆ...ป๊าบๆ...ไม่่รู้แค้นมิ้นมาจากไหน...
"...อ๊าาาย...ยย...ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..." มิ้นอ้าปากค้างเลย...ทั้งเสียวทั้งจุก...แกโหมกระแทกอยู่พักใหญ่ก็ค่อยๆผ่อน จังหวะลง... มิ้นน่ะหอบแฮ่กๆเลยเพราะได้หายใจทั่วท้องซักที... แปะจับหัวเข่ามิ้นสองข้างมาประกบกันให้มิ้นนอนตะแคงข้าง ก้นมิ้นก็แอ่นให้แกสอดควยเข้ามาพอดีๆ... รูหีมันตีบขึ้นน่ะสิคะ... เสียดสีสุดๆ...ซี้ดด..ดด.. แกสาวควยเข้าออกอยู่สี่ห้าทีก็ทำปากเบี้ยวๆ...
"...อืยยย..ยย......เย็กมันเป็นบ้า....อืยยย..ยย.." แกสาวควยกระเด้าแรงขึ้น...ปั่บๆๆ....ปั่บๆๆ..... พวงใข่ห้อยๆยานๆของแกแกว่งเข้ามาตีแก้มก้นมิ้นเต็มๆดัง...แป่ะ...แป่ะ...แก ตั้งหน้าตั้งตาอัดเข้ามาไม่หยุด...มือก็เอื้อมมาขยำนมมิ้นไปด้วย บีบปลิ้นจนแดงไปทั่วเต้าแล้ว...
"...โอ่...เย็กมันจิงๆ....นมก็หย่าย...หีก็หย่าย...อืยยย.." ปั่บ..ปั่บ...ปั่บ....พูดเสร็จก็็อัดมาซะแรงเลย...
“...โอ้ยยย.ซื้ดดด..ดดด....หีแหกหมดแล้ว...โอ้ย..ยย...”
"...หีลื่นแบบนี้... ยังไงก็ไม่แหก..อืยย...อืยย..." ยิ่งเราร้องเจ็บ ดูแกยิ่งหื่นค่ะ...สงสัยซาดิสเล็กๆ... สาวเกือบหลุดหัวควย.อัดลำลื่นรูดกลับเข้าอัดมาในรูหีแบบสุดแรง. ป๊าบ!..ป๊าบ!..ป๊าบ!...
"...โอ้ยย.ซื้ดด..ด.โอ้ยยย.โอ้ย.ยย..!..." มิ้นแหกปากครางดังเลยหละ...มันทั้งครูดโพรงหี ทั้งอัดปากมดลูก จุกๆ...เสียวๆ...อัดลึกขนาดนี้...กระแทกมดลูกแทบยู่ค่ะ... แต่ดูแกไม่ปราณีมิ้นเลย ยิ่งมิ้นร้อง...แกก็ยิ่งอัดหนักขึ้นหนักขึ้น...ป๊าบ!...ป๊าบ!...ป๊าบ!...
"....โอ้ยยย....โอ้ยยย...ซี้ดดด..ดด... แปะไม่ไหวนะ...อย่าอัดลึก...
โอ้ยยย..." มิ้นกางมือไปดันไว้ที่หน้าท้องแปะค่ะ...พยายามยันก้นหนีควยแก...อัดแรงมากเลยอ่ะ... "...แรดๆอย่างลื้อต้องเย็กแรงๆ
..อ่าา...อ่า...." แปะกลัดมันหนัก... พอเห็นมิ้นขยับตูดหนีแกก็จับขามิ้นยกชี้เพดาน สอดตัวเข้ามากอดขามิ้นแนบไปกับลำตัวแก หีเลยอ้ารับควยมิดยันโหนกแบบเต็มๆสิ... มิ้นยันข้อศอกซ้ายดันตัวขึ้นเอียงๆ แขนขวาก็เอื้อมไปดันเบาะด้านหลังเพื่อพยุ่งตัวค่ะ... แปะแกกดบดลำควยเข้ามามิดโคนจนไม่รู้จะมิดเข้ามาได้ยังไงได้อีก..แต่แกก็ พยายามกดเข้ามาอีก..หัวควยแกมาบดมาบี้มดลูกมิ้นเต็มๆ...
"...โอยย...ย....ซู้ดดด...ดด...อืยยย...ยยย.." ครางกระเส่าเลยค่ะ
มันเสียวถึงกึ๋นจริงๆ...
"...อ่าาา... มันหัวควย....อืยย..ยยย..." แกบดควยกดควงถูหัวควยบี้กับมดลูกมิ้นจนสาใจแก ก็เริ่มสาวควยกระเด้าต่อ... กระจกที่ติดอยู่ที่ผนังฝั่งตรงข้าม บานใหญ่พอที่จะทำให้มิ้นเห็นตัวเองกำลังนอนตะแคง ยกขาขวาเหยียดตรงแนบไปกับตัวอาแปะลงพุงคนนึง ก้นแกเนี่ยซอยกระดกเชียว...ยิ่งเห็นตัวเองถูกเล่นท่าแบบนี้...ความมันก็พุ่ง จี้ดขึ้นมา... มองตัวเองโดนเย็ดในกระจกไป...มิ้นเอาลิ้นแลบออกมาเลียริมฝีปากตัวเอง...เอา มือมาบีบคลึงเต้านมตัวเอง...ทำท่าแรดร่านแบบนางเองหนังเอ็กซ์ฝรั่ง... ถ้าเปลี่ยนจากแปะอ้วนๆเป็นฝรั่งหุ่นบึกๆกล้ามโตๆ คงมันถึงใจกว่านี้อีกแน่ๆ... แปะหันมามองกระจกบ้าง...แกยิ้มหื่นๆดูท่าทางสะใจมาก แปะกระเด้าเย็ดไม่หยุดพยายามเอามือกอบพุงห้อยๆของแกยกขึ้นให้มิ้นเห็นลำควย แกที่กำลังวิ่งรูดเข้ารูดออกรูหี... แรงกระแทกของแกก็ยังไม่ตกซักนิดค่ะ...ปั้บๆๆ...ปั้บบๆๆ... ลำควยเยิ้มน้ำเป็นมันปลาบวิ่งพรืดเข้าพรืดออก... แคมในอ่อนๆของมิ้นมันก็แลบปลิ้นลู่ตามลำควย...เห็นแล้วหวาดเสียวสุดๆ...
"...ซื้ดด..ดด..อืยย..ยย..." มิ้นเอามือไปลูบโหนกหีเล่น... เอานิ้วไปสัมผัสลำควยแปะที่วิ่งเข้าออกรูหียังกะลูกสูบ...ปั้กกๆๆ...ปั้ก กๆๆ... เสียงเนื้อกระแทกกันดังไม่หยุด...ตัวมิ้นกระเทือนตามจังหวะอัดควยแน่นๆของ แปะ...ซื้ดด...มันหีจังค่ะ...
มิ้นกำลังเพลินรูหีดีๆอยู่เชียวก็ต้องเสียวสันหลังวาบ...เพราะมีเสียงของบุคคลที่สามดังขึ้นมา...
"...เฮีย...เย็ดกลางวันแสกๆเลยหรอเฮีย...ฮะ...ฮะ...." มีผู้ชายคนนึงแหวกผ้าม่านโผล่หน้าเข้ามาค่ะ...
"...ว้ายยยย...ยย...!!!..." มิ้นสะดุ้งโหยงเลยค่ะ ยันตัวขึ้นมานั่ง ควยแปะหลุดออกจากรูหีดังบั๊วะ... มิ้นเอาขาลงมาหนีบกัน ปิดหน้าหนีเลย...
"...ไอ้เวงทัน โผล่มาทำห่าไรวะ...ไอ้เหี้ย..." แปะหันไปคุยกับนายคนนั้น "...ก็เฮียเล่นพาเด็กมาเย็ดในนี้ ประตูก็ไม่ได้ล๊อกนะเฮีย ผมมาส่งผ้าก็เข้ามาตามเสียงแว่วๆแหละ...อ่ะ..อ่ะ..กระหรี่หรือเฮีย..?" นายบ้านั่นก็ยังโผล่หน้ามาคุย มิ้นก็ไม่รู้จะทำไงค่ะ อายมากๆ ได้แต่ปิดหน้า

"...ไม่รู้โว้ยแต่อีเป็นนักศึกษานา..." แปะตอบ มิ้นน่ะอายจนไม่รู้เอาหน้าไปไว้ที่ไหนเลย "...สวยนี่น้องไม่ต้องอายพี่หรอก เมื่อกี้เห็นหมดทั้งตัวแล้ว...หึ...หึ.." นายนั่นทำมาเป็นพูดกับมิ้นค่ะ...
"...ไอ้บ้า.....” มิ้นด่าไปอารมณ์เพลินๆหายหมดค่ะ เหลือแต่อารมณ์โกรธปนอาย มิ้นไม่รู้จะทำไรดีเลยลุกยืนก้มคว้าเสื้อกับกางเกงตรงพื้นได้ก็เดินเบียดแปะ เบียดนายนั่นออกมาจากที่ลองเสื้อ... กำลังจะใส่เสื้อผ้า แปะก็เข้ามากอดมิ้นทางด้านหลังค่ะ เอามือมาคลึงนมขยำนมมิ้นใหญ่เลย "...แปะไม่เอาแล้วแปะ...หนูจะไปแล้ว..." มิ้นเอามือดึงมือแกออกจากนม บิดตัวหนี.แปะก็เอาแขนมารวบที่เอวไว้อีก...
"...แหม่...จามาอายอาไรตอนนี้หละลื้อ... เมื่อกี้ยังเด้งหีอยู่เลย..."
แกหอมแก้มมิ้นฟอดใหญ่ มิ้นก็พยายามหันหน้าหนี พอมิ้นหันไปทางนายคนนั้นอีกที มันก็เปลือยกายล่อนจ้อนเรียบร้อยแล้วค่ะ ตามิ้นนะอดมองไปที่ควยมันไม่ได้น่ะสิคะ
"...ว้าย..!...ควยมุก!...." มิ้นเผลออุทานออกมาเต็มปากเต็มคำ...ต้องเอามือตบปิดปากตัวเองก่อนที่จะกลืน น้ำลายอึกใหญ่ ก็มีแต่เม็ดกลมๆใต้หนังควยตามลำอยู่สี่ห้าเม็ดเลยมั้งคะ... เคยได้ยินรุ่นพี่เค้าเล่าให้ฟังค่ะ...ไม่เคยเห็นของจริงหรอก แต่พอมาเห็นจริงๆ ยอมรับว่ารู้สึกสยองขวัญมากๆ... กำลังตะลึงอยู่... แปะแกเอาปากมาดุนที่ติ่งหูอีก...
"...อืยย....” มือแกสองมือก็โอบมานวดเต้านมมิ้นเบาๆ หนักๆ สลับไป... "...ซาหนุกกันต่อดีก่านา...." มิ้นไม่ได้ตอบอะไรไป แบบกำลังงงๆเบลอๆค่ะ... เห็นควยมุกนิคะใจเต้นตึกตักเลย... แปะก็ไซ้คอมิ้นไปเรื่อยๆ... ควยนายทันก็เริ่มกระตุกๆ ผงาดขึ้นมาเรื่อยๆ...โอยย...ทำยังไงดีหละ... มิ้นมองจ้องไปก็หายใจขัดๆ..ตัวมันสั่นๆยังไงบอกไม่ถูกค่ะ... กลืนน้ำลายจนเหนียวคอ... นายทันจ้องตามิ้นแล้วก็ยิ้มให้ มิ้นพยายามเม้มปากไว้ค่ะ ไม่อยากยิ้มตอบ นายทันก็เดินเข้ามาหา
"...หิวน้ำ....ขอน้ำดื่มหน่อยได้เปล่า..." มิ้นเอียงแก้มไปหาแปะ...แต่สายตาก็ยังเหลือบมองที่ควยนายทันสลับกับมองตา มัน... กัดฟันไปที่ริมฝีปากล่างแบบไม่ได้ตั้งใจเลยค่ะ แบบว่ามันตื่นเต้น...ลุ้นสุดๆค่ะ
"...ไอ้ทันลื้อไปหยิบน้ำตรงนั้นให้อีหน่อย...แล้วล็อกประตูซะหละ..." แปะชี้บอก ประตูล็อกเรียบร้อย...รู้สึกว่าเป็นส่วนตัวมากขึ้น...นายทันเปิดจุกน้ำขวด ใหม่ยื่นมาให้มิ้น... มิ้นเอาปากดูดแหงนหน้า..หลับตา..ยกขวดดื่มแบบกระหายสุดๆ...ก็เสียน้ำไปเยอะ แล้วนิคะ...ทั้งเหงื่อ...ทั้งน้ำหล่อลื่น.. อึกๆ...อึกๆ... น้ำล้นจนไหลอาบคอ... อาบตัว... อาบเต้า...น้ำไหลเข้าร่องให้หยิวๆ. พอมิ้นเอาขวดออกจากปาก...ยังไม่ทันลืมตาดีก็มีปากเข้ามาประกบจูบที่ปากมิ้น ทันที... ลิ้นนายทันแยงเข้ามาคว้านในปาก...มือของแปะกับนายทันเข้าประจำที่ครบทุกจุด เต้านมสองข้าง...ร่องก้น...ร่องหี... ลิ้นแปะก็รัวอยู่ที่ติ่งหู... ลิ้นนายทันก็กำลังฉกเข้ามาดุนลิ้นมิ้น... โอยย..ไม่ไหว... กระตุ้นกันขนาดนี้อารมณ์มันก็ค่อยๆเดือดขึ้นมาอีกน่ะซี... มิ้นยืนตัวเกร็งโดนผู้ชายสองคน แก่...หนุ่ม... ประกบด้านหลังและหน้า... มือทั้งสี่มือของพวกเค้าเหมือนจะพยายามขยำขยี้.. บีบ..ปลิ้น..คลึงเคล้น..เนื้ออ่อนๆของมิ้นไปซะทุกส่วนของเรือนร่างเลยค่ะ... นายทันก็ตะโกรมตะกราม ย่อตัวลงเอาสองมือของเค้าบีบพวงเต้ามิ้นเข้าปาก ดูดเลียกินยังกะอาหารจานอร่อย... ดูดแรงมากค่ะยังกะจะให้หัวนมมิ้นหลุดติดปากไปงั้นแหละ แล้วมันก็จะปล่อยให้เต้านมของมิ้นที่ยืดติดปากไปเด้งอัดกับเข้ามาที่ทรวงอก มิ้น...หยุ่นๆ...ดึ๋งๆ...
"...อื้ยยย..ยย...ซื้ดด..ดดด...” มิ้นกัดฟันแน่น..."
"...นมใหญ่ๆ สวยๆแบบนี้ ขอพี่หน่อยละกัน...ไม่เคยเจอมาก่อนเลย..อ่าา..าา...มมม.." นายทันกัดขย้ำเต้าอ่อนส่วนคล้อยๆใต้หัวนมมิ้นอย่างจัง...กัดแล้วดูดตามดัง บ๊ววบ..บ.
"...โอ้ยยยยยย....อื้ยยยยยย....เจ็บ.....บบบ......." มิ้นเอียงตัวดึงเต้าขวาดิ้น..ดึ๋ง.ออกจากปากนายบ้าซาดิส..
"...ซี้ดดดด...ดด......อืยยย...ยย..." มิ้นเอามือดึงเต้าอ่อนตรงฐานนมขึ้น ก้มดูเห็นเป็นรอยฟันเลยอ่ะ...
"...ไอ้บ้า...เจ็บ...อืยยย..." มิ้นด่ามัน มองหน้ามัน...
“...เลียให้ก็หายเจ็บแล้ว....” นายทันดึงมือมิ้นที่ปิดนมออก แล้วกวาดลิ้นยาวเลียช้อนเต้านมมิ้นลากขึ้นจากฐานนมจนมาสบัดปลายลิ้นที่หัวนม เต่งๆของมิ้น... ทำอยู่หลายครั้ง...บอกไ่ม่ถูกค่ะ ทั้งเสียว ทั้งเจ็บ แต่ก็รู้สึกวาบหวามไปอีกแบบ...คงเป็นเพราะกำลังมีอารมณ์ด้วยแหละ..
มิ้นเริ่มมันอีกแล้ว.ก็เอียงตัวสลับป้อนนมข้างซ้ายบ้างข้างขวาบ้าง ประเคนเข้าปากนายนั่น. ก็ดูดมันดีเหมือนกันนิคะ.ซี้ดด..ดด.. ขณะที่มิ้นกำลังเพลิดเพลินไปกับการถล่มฐานบนของนายทัน แปะก็ค่อยๆมาคุกคามบริเวณรูทวารหนักของมิ้นอย่างมีจุดประสงค์... แกแหกแก้มก้นมิ้นอ้าออก จนมิ้นรู้สึกเย็นวาบๆที่รูตูด... ก็โดนลิ้นแกน่ะสิ...ปลายลิ้นเข้ามาเซาะๆ วนๆ... บางทีก็ทำเหมือนจะฉกลิ้นเข้ามา....
“...อูยยย....แปะ จะทำไรน่ะ....อืยยย...ย...” มือซ้ายมิ้นเอื้อมไปเกาะกุมที่หัวแปะทันทีแบบไม่ตั้งใจ ลิ้นแปะก็เริ่มเลื้อยเป็นคลื่นมุดเข้ารูตูดอยู่แบบนั้น... เต้านมก็โดนนายทันฟัดอย่างหนัก...ปรับอารมณ์ไมุุ่ถูกเลยค่ะว่าจะเสียวตรง ไหน... เพราะมันเสียวไปหมด... แปะเปลี่ยนจากลิ้นเป็นนิ้วแทน...แกค่อยๆกดนิ้วผ่านหูรูดรูตูดมิ้นเข้ามา อย่างช้าๆ....
“...ซี้ดด...ดด.. แปะ....อย่า.....าา...า...” มิ้นกัดฟันกรอด มันทั้งแน่นทั้งเสียว.... แปะถอยนิ้วออกช้าๆ แล้วก็กดกลับเข้ามาในรูตูดมิ้นใหม่ ปลายนิ้วมันก็ค่อยคลืบคลานเข้ามาลึกขึ้นเรื่อยๆ... ตลอดเวลาที่ใช้นิ้วแกก็จะเอาปลายลิ้นละเลงเลียที่ขอบรูตูดมิ้นไปด้วย... เล็บมิ้นจิกไปที่หัวแปะแน่น...คิดว่าคงเจ็บบ้าง...สมแล้วหละ...
“... เดี๋ยวรูตูดลื้อมันก็มีน้ำยางออกมา...ลื่นไ่ม่แพ้น้ำหีลื้อหรอก...” แปะพูดเสร็จก็ตั้งหน้าตั้งตาเล่นตูดมิ้นต่อ...
นายทันหลังจากที่สวาปามสองเต้าของมิ้นจนแทบช้ำ มันก็ย่อตัวต่ำลงไปอีก...ไปที่โคกเนินด้านล่าง... รูหีมิ้นที่ยังอ้าโบ๋จากการทลวงแทงของแปะเมื่อครู่ ไ่ม่ยากเลยค่ะที่นายทันจะใช้นิ้วสองนิ้วทะลวงเข้ามาในรู พร้อมๆกับดูดดุนติ่งแตดอย่างกะของกลืนกินได้...
“....เอือยย....อืยยย.........ซื้ดด..ด...อื้ยยยย..ยย....” มิ้นครางดังแบบไร้ยางอาย จะว่าร่านก็ร่านเหอะ ไม่ไหว.เสียวจริงๆค่ะ.. สะโพกมิ้นกระตุกไปข้างหน้าบ้าง ข้างหลังบ้าง...รับกระบวนท่าไม่ถูกเลยค่ะ... มือสองข้างของมิ้นจิกหัวสองคนนั้นคนนั้น...รู้สึกสะใจค่ะ ที่มีผู้ชายสองคนเอาปากมารองกินน้ำที่ไหลออกมาจากทั้งรูหี และรูตูดของเรา... นิ้วทั้งสองคนที่สวนเข้าออกรูหี และรูตูดมิ้น มันคล่อง มันลื่นแบบไม่รู้สึกติดขัดอะไรแล้ว...
“...แรดๆแบบนี้โคตรชอบเลยเฮีย....อืยยย...ย...” นายทันเงยหน้าพูดขึ้นมา
“...บุญหล่นทับควยอั๊วะจริงๆ...เกิดมาไม่เคยพบเคยเห็น...สวยแถมแรดได้ขนาดนี้....”
“...อืยย..ยย...ซื้ดด..ดด....” มิ้นกัดฟันสูดลมซื้ดตามไรฟันเข้าปอด... ฟังสองคนคุยวิจารณ์ตัวมิ้นกันแบบเผาขน. สะใจยังไงบอกไม่ถูกค่ะ.
แล้วแปะก็ลุกเดินไปนั่งตรงโซฟาตัวเดิม อ้าขาออก เอามือสาวควยตัวเองหงึกๆ... แข็งบวมเป่งเลยหละ. มิ้นมองไปแกก็กวักมือเรียกให้มิ้นเข้าไปหา... เหมือนโดนสะกดค่ะมิ้นเดินเข้าไปอย่างเต็มใจ ยืนชิดโซฟาหันก้นให้แก ค่อยๆหย่อนก้นจับควยแกตั้งลำ...จ่อปลายควยกดเข้ามาที่รูตูด... แปะเอาสองมือของแกช่วยแหวกแก้มก้นมิ้นอ้าออก...หัวควยแปะกดหนืด...ดดด... เข้ามาที่รูก้นมิ้นช้าๆ...อย่างต่อเนื่อง... จะมาหยุดกึกตอนที่หูรูดมิ้นมัน
ขมิบขึ้นมาเอง..

“..ซี้ดด..ด...เดี๋ยวก่อน....อืย..ย..” มิ้นพยายามไม่เกร็งค่ะปล่อยตัวตามสบาย...นึกเหมือนว่ากำลังจะถ่ายท้อง... แล้วก็กดสะโพกลงไปอีก...
“....อ๊าา...าาาาาา...ยยย...ยยยซซซซซ..” ต้องหลับตาอ้าปากร้อง...ซี้ดด...เข้ามาเกือบสุดลำน่ะสิ... หูรูดมันก็ตอดๆ..หนึบๆ... มิ้นกดแช่ไว้ก่อนค่ะ... แล้วค่อยๆบดสะโพกเป็นวงกลมช้าๆ...ควยแปะก็ค่อยๆอัดเข้ามาในรูตูดได้ เรื่อยๆ...
“.ลื้อนี่เป็นงานจิงๆ.อ่าา..า.. หายากนา..เล่นตูดเก่งขนาดลื้อเนี่ย.อ่าา.” ไม่เป็นได้ไงหละคะ มิ้นเล่นกับกลุ่มรุ่นพี่อยู่บ่อยๆ.ซี้ด..ดด.. ต่างตรงไม่มีเจลเควายเนี่ยแหละ เล่นสดๆคงต้องบดนานๆหน่อยค่ะ. ..นายทันก็ไม่ได้ให้มิ้นว่างหรอกค่ะ มันเดินเอาควยมุกมาตบแก้มมิ้น..แปะ..แปะ... แล้วก็เอาลำมันมาไล้พาดหน้ามิ้น..จนมิ้นต้องหลับตา... มันเอาควยตบๆเข้ามาที่ข้างสันจมูก... มิ้นไม่ค่อยกล้ามองควยใกล้ๆค่ะ รู้สึกแขยงๆ..ขนลุกยังไงบอกไ่ม่ถูก...มันไม่เหมือนควย..มันเหมือนสัตว์ ประหลาดมากกว่า....
“....หน้าคุ้นๆ...นะน้อง... หน้าแบบนี้หุ่นแบบเนี้ยเห็นหนเดียวพี่ก็จำได้แล้ว...มาเดินแถวนี้บ่อยนิ...”
มิ้นลืมตามาจ้องหน้ามัน เอามือจับควยรูดขึ้นรูดลงผ่านง่ามนิ้ว เม็ดมุกที่อยู่รอบๆลำ มันครูดสีที่ง่ามนิ้ว...รู้สึกสยิวๆคันๆ..... หูยโดนมือยังครูดขนาดนี้... แล้วในรูหีมิ้นไม่ตายเลยหรอ.... นึกแล้วก็สยองค่ะ... “...แรดแบบนี้ขอเย็ดบ่อยๆได้มั้ยหละ...” นายทันถามต่อ... แต่มิ้นไม่ตอบอะไรค่ะแต่อดยิ้มไม่ได้ แล้วก็ตัดบทด้วยการเริ่มปฏิบัติการถล่มควยมันบ้าง... จะตอบแทนให้สาสมเลยกับที่ตอนมันเล่นนมมิ้นน่ะ...
มิ้นแลบปลายลิ้นรัวไปตรงรูควย น้ำใสๆลื่นๆซึมออกมาเยอะจนอาบลงมาตรงเอ็นควยแล้ว มิ้นก็ใช้ลิ้นและน้ำลายของมิ้นช่วยแผ่กระจายเมือกลื่นที่ขับออกมาเนี่ย ให้ไปทั่วๆลำ ลากข้างลิ้นไล้จากโคนตามลำขึ้นมาที่รูควย วนลิ้่นที่หัวหยัก เลาะปลายลิ้นตามซอกเงี่ยง.. เส้นสองสลึง นายทันน่ะขาดแล้วค่ะ หนังตึงไปหมดเหมือนควยลุงภารโรงแต่ขนาดเท่านั้นแหละที่เทียบไม่ได้ ถ้ามีไม่มีมุกก็คงดูธรรมดาค่ะ แต่พอฝังอัญมณีแล้ว มันก็ดูน่าหลงไหล....
มิ้นเลียเลาะลิ้นยั่วๆไป...เหลือบตามองหน้ามันก็เห็นหน้าเบี้ยวๆ คงเสียวเต็มแก่แล้วหละ...แต่ไม่อมให้หรอก อยากแกล้ง...จนมันทนไม่ไหวค่ะ....
“....ซื้ดดด...ดด.. ยั่วหรอ.... อมไปให้มิดเลยอีตัวดี....” มันเอามือจับหัวมิ้นมือนึงอีกมือก็ักำควยตัวเอง บดหัวควยบานๆเบียดเข้ามาให้ปากมิ้น... โอ่ะ..... มิ้นต้องเผยอปากอ้าตามแรงกดหัวควยที่อัดเข้ามา.. มันเสือกลำควยเข้ามาจนชนกระพุ้งแก้ม.. แล้วแกก็ควงหัวควยไปทั่วโพรงปากมิ้นค่ะก่อนที่จะกดมันเข้ามาลึกจนยันคอหอย ...อุกก...ก.....โหดมาก... มิ้นหายใจไม่ออกน่ะสิ... เหมือนจะฆ่ากัน มันกดหัวมิ้นไม่ยอมให้มิ้นดันหัวออก..อุ่ก...อุก... มิ้นหลับตาปี๋ ออกแรงดันไปที่หน้าขามันสุดแรงควยเลยหลุดบั๊วะออกมาจากปาก... แฮ่ก.....แฮ่ก......อ๊อก.....อ๊อก...... สำลักน้ำลายตัวเองเลยค่ะ... มิ้นเอามือลูบลำคอตัวเอง...เหลือบตาขึ้นมองหน้ามันแบบค้อนๆ...รู้ว่าโหดแบบ นี้ ไม่แกล้งก็ได้ค่าาา... มิ้นเลยจับควยมันเอาเข้าปากเอง โม้กให้แรงๆ...ดูดแรงๆ...อืมมม....อืมมม.... คงชอบหละซี่...ท่าทางซาดิสแบบเนี่ย...บ๊วววบบ!...บ๊วววบบ!..บ๊วววบบ!... เสียงโม้กดังมาก... เม็ดมุกมันครูดปากมิ้นสุดๆ... เสียวๆ..คันๆ... ตอนเม็ดมันดีดที่ริมฝีปากก็ยิ่งคันค่ะ... ครั้งแรกที่ดูดควยมุก... รู้สึกชอบขึ้นมาเลยหละ.... อืม..มมม...บ๊วบบบ...บ๊วบบบบ.....ฮ่าซ...า....บ๊วบบ....บ๊วบบบ.... มิ้นผงกโยกหัวแบบเร็วสุดๆ... หมุนหน้าบิดเกรียวด้วยค่ะตอนรูดปากเข้าออก.....คันไปทั้งโพรงปาก...
พอควยอันนึงกำลังรูดเข้ารูดออกในปาก...มิ้นก็รู้สึกว่าควยอีกอันนึงมันก็ กำลังรูดเข้ารูดออกที่รูตูดมิ้นเหมือนกันค่ะ... ซี้ดดด..เพลินมากเลย เสียวที่รูตูดมันไม่เสียวเหมือนรูหีนะคะ มันจะเสียวซ่านๆ.ซาบๆ..เนือบๆ ไปตลอด ไม่เพิ่มดีกรีเกรียวเสียวขึ้นจนรุนแรงแบบเวลาถึงจุดสุดยอดแบบรูหีค่ะ... ถ้านึกไม่ออกก็ลองนึกความรู้สึกตอนเรากำลังถ่ายท้องน่ะค่ะ แต่ที่ออกมามันเป็นดุ้นเนื้อแข็งๆแทนไง แถมเข้าๆออกๆ อยู่นานเชียวหละ.... แบบนี้จะเพลินมั้ยหละ... ควยนายทันกะๆตามมือมิ้นก็คงจะยาวราวๆหกนิ้วค่ะ แต่ลำใหญ่เลยดูเงี่ยงไม่บานมากเหมือนของแปะที่ดูลำจะเล็กกว่า... แต่มุกที่พี่แกฝังรอบลำเนี่ยสิ... สนุกลิ้นสนุกมือมิ้นมากเลยค่ะ... มิ้นคายควยออกมาไล่ลิ้นบ้าง..สลับไปกับอมควยเข้าปากรูดขึ้นรูดลง... แล้วมิ้นก็เอามือดึงลำควยแหงนขึ้นแล้วก็ซุกหน้าเข้าไปเอาปากดูดดุนพวงใข่... เอาลิ้นกระดกๆให้ถุงใข่มันสั่นระริกๆ..ๆ....มือมิ้นก็ไม่หยุดรูดลำหรอกนะคะ ไม่ให้มันหยุดเสียวหรอก... อมจนเยิ้มทั้งพวง.. เงยหน้าเอาแก้มเบียดลำควยขึ้นมา...
“...ฝังมาจะไหนเนี่ย...ตั้งสี่ห้าเม็ดแน่ะ...?” ถามไปมิ้นก็เอาฝ่ามือคลึงที่พวงใข่วนๆไป...อยากรู้จริงๆ

• *
    • Email
Reply #2 on: April 09, 2010, 12:52:14 am
“..อืม..มม...อย่ารู้เลยน้อง...เดี๋ยวตกใจเปล่าๆ...ดูดควยเก่งนิเรา.....” นายทันเอานิ้วของตัวเองมาสอดจับที่โคนลำแล้วก็สบัดๆให้ลำควยใหญ่ๆของมันตบ พาดหน้ามิ้นอีก...แป่ะ...แป่ะ... มิ้นเผยอปากเจ่อๆ...หลับตาพริ้มๆแหงนหน้ารับหายใจรดลำควยมันไป. ก็ร่านแล้วค่ะ มันจะดูถูกยังไงก็ไม่สนแล้ว. ก้นของมิ้นที่นั่งทับหน้าขาแปะอยู่ตอนนี้ก็โดนแปะจับโยกขึ้นลงด้วยจังหวะคง ที่อย่างต่อเนื่อง...ประมาณครึ่งนึงของความยาวลำควยแกค่ะที่แปะแกดึงระยะ อยู่... จึ่บ..จึ่บบ.จึ่บ..ๆๆ..ๆ... เสียงรูตูดเยิ้มน้ำยางที่กำลังดูดลำควยแปะดังขึ้นมาเบาๆ...
“...อืมมม...ม....” มิ้นเลียริมฝีปากตัวเองรอบ... “...อืยย..ซื้ดด...โอยย..ลื่นจัง...โอยย...ซู้ดด..ดด...” ก้มลงมองเนื้อตรงหนั่นสะโพกก็เริ่มเต้นเป็นลูกคลื่นเบาๆค่ะ..... สะเทือนมาถึงเต้านมที่กระดอนโยนตัวขึ้นเด้งกระเพื่อมเล็กๆเหมือนกัน... มิ้นยืดแขนข้างนึงไปทางด้านหลังเอามือดันไว้ที่หัวไหล่แปะ... ยันแขนตึง...ขยับสะโพกขึ้นลงเองเสริมจังหวะแปะบ้าง...
“...ซี้ดดด...ดดด...มันจัง...อื๋ยย..ยย...ซื้ดดด..ดดด...” มิ้นเหลียวหลังไปจ้องตาแปะ... กัดริมฝีปากล่าง... แปะก็จ้องตามิ้นคงเงี่ยนไม่แพ้กันค่ะ.มิ้นทำปากจู๋.สูดปากยั่วแปะ. แปะคงหมั่นไส้มั้งคะ แกเอื้อมมือมาบีบคลึงเต้านมมิ้นแรงบ้าง เบาบ้าง... ไม่ทันไรหรอกค่ะนายทันก็จับคางมิ้นหันไปหาควยมันอีก
“...ดูดควยให้ด้วยสิ...” มิ้นเลยหลับตาพริ้ม เอามืออีกข้างจับควยมันรูดเข้าปาก... อืมม...อืมมม...บ๊วบ...จ๊วบๆๆๆ....จึ่บๆๆ.จึ่บๆ..ๆ. เสียงรูตูดดูดลำควย...เสียงปากดูดควย.. โอย..ย.. ดังกันมั่วไปหมดค่ะ... มิ้นหลุดไปอยู่อีกโลกแล้ว...โลกแห่งความหฤหรรษ์...
ตื้อๆๆ.ตี้ดดๆๆ..ติ๊ดๆๆๆ. เสียงโทรศัพท์มือถือในกระเป๋าที่วางอยู่ข้างๆดังขึ้นมาค่ะ. มันทำให้ิมิ้นตื่นจากภวังค์กามารมณ์ได้ชั่วครู่. มิ้นคายควยนายทันออกจากปาก เหลือบตามองหน้ามัน ไม่ได้จะขออนุญาติไรนะคะ แต่รู้สึกสับสนทำไรไม่ถูกเพราะรู้ว่าเป็นเก่งโทรมาแน่ๆค่ะ แล้วก็ไม่รูู้้ว่ามิ้นมาโดนแบบนี้นานขนาดไหนแล้ว. แปะแกก็ไม่เห็นสนใจอะไร ยังดึงจังหวะสาวควยเข้ารูตูดมิ้นแบบไม่มีทีท่าจะหยุดเลย.
“.ขอรับก่อนนะ.” บอกไปมิ้นก็เอื้อมไปหยิบมือถือออกมาดู ก็เป็นเก่งจริงๆค่ะ อารมณ์ตอนนั้นอธิบายไม่ได้จริงๆ ทั้งกลัว ทั้งตื่นเต้นยังไงก็ไม่รู้สิ.
“.ผัวหละสิ..” นายทันยิ้มเย้ยๆ.
“.แปะหยุดก่อนได้มั้ยหละ.อืย..ยย” มิ้นเหลียงหลังหันไปบอกแปะก่อนที่จะกดรับ
“.ลื้อก็คุยไปซี.อั๊วะไม่แซกหลอกนา.ซื้ดดด..ด” แปะหน้าแดง จับก้นมิ้นดึงขึ้นลงสาวควยแกต่อแบบไม่สนอะไรเลยค่ะ.คงกำลังเพลินสุดๆ. ให้ิมิ้นทำไงหละคะ โทรศัพท์ก็ดังนานแล้วรับก็รับแหละ. มิ้นกดรับ ก็คุยไปโดนเอ็นเย็ดตูดไปแบบนั่นแหละ..โอยย หัวใจแทบเต้นหลุดออกมาจากอก.
“.ลองเสื้ออยู่น่ะค่ะ.” มิ้นก็ตอบๆเก่งไป รูตูดโดนรูดแบบนั้น...ซี้ดด..ด มิ้นเอาฟันขบริมฝีปากตลอดเลย กลัวเผลอครางค่ะ. แปะกับนายทันก็ยิ้มกันใหญ่ คงสะใจหละซี่. นายทันเอามือมาบีบนมมิ้นเล่น เอาควยมุกมันมาุถูไล้ที่แก้มบ้างที่สันจมูกบ้าง แกล้งบดปากบ้าง.โอยแทบไม่มีสมาธิคุย. ทรมานที่สุดค่ะ
“.เนี่ยคุณแม่เก่ง เค้าโทรบอกให้เก่งไปรับที่บ้านคุณน้าด่วนเลย เก่งไปแป๊บนึงได้มั้ยจ้ะ.” เก่งพูดมาแบบนี้ มิ้นก็หงุดหงิดขึ้นมาเลยค่ะ แบบแม่เก่งเค้าจะคอยมาเป็นก้างตลอดแบบนี้แหละ.หลายทีแล้ว
“.อืม..โอเคนะ.เก่งไปเหอะ เดี๋ยวมิ้น
กลับเองได้ค่ะ.” ฉุนนิดๆ.
“.เปล่านะมิ้น. เก่งไปแป๊บเดียวเอง. เดี๋ยวมาจ้ะ.” รีบอ้างเชียว. คงรู้ว่ามิ้นฉุนแหละ.
พอดีนายทันก็พยายามดันควยบดที่ริมฝีปากมิ้นพอดี. มิ้นเลยประชดซะ. ดูดบ๊วบๆๆ.บล๊ววบๆๆ. ไปเลย
“.ทำไรจ้ะคนดี.” เก่งถามมาค่ะ เค้าคงได้ยินเสียงชัดเลยแหละ.ก็มิ้นตั้งใจด๊วบดังๆให้ได้ิยินนิคะ.
“.อ๋อ.. เปล่าค่ะ.ดูดอยู่ค่ะ.จล๊วบ..บ.จ่วบ..” มิ้นก็บ๊วบบบ ต่อ.
“.ดูดไรครับเนี่ย. มิ้นงอนเก่งอีกแล้ว.” จล่วบบ.บ๊ววบบ.ฮื่อ..อ.บล๊วววบบบ.
“.อือ..มม..แจ่บ..ก็เหมือนดูดให้เก่งในห้องน้ำแหละค่ะ.” พูดเสร็จมิ้นก็ อมรูดควยนายทันต่อ.
“.แหม.งอนจนพูดไม่รู้เรื่องแล้วนะครับ. มิ้นรอเก่งแป๊บเดียวนะครับ เดี๋่ยวเก่งจะรีบมาเลย.นะจ้ะ.” เก่งเค้ารีบตัดบทค่ะ คงจะรีบไปจริงๆ มิ้นนะงอนมากๆ ขนาดพูดแบบนี้ยังหาว่าเราพูดมั่วอีก แบบนี้
อยากไปหาแม่ก็ไปเหอะ ไม่รู้ไรเลยว่าแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย็ดอยู่แบบนี้. น้อยใจค่ะ. ก็จนเก่งวางหูไปค่ะ ไม่่รู้ทำไปได้ยังไงเหมือนกัน คุยกับแฟนตัวเองไปดูดควยคนไม่รู้จักไป.ไม่นึกเลยค่ะว่าตัวเองจะร่านได้ขนาด นี้.
“.น้องนี่แรดจริงๆ.นับถือๆ.ซื้ดด..ดด.” นายทันมองหน้ามิ้นอย่างสะใจ ดูมิ้นดึงจังหวะเอาปากรูดควยมัน. มิ้นเหลือบตาจ้องตามันก่อนที่จะหลับตา สาวปากรูดลำควยให้มันอย่างเพลินเลยค่ะ.
“.อืออ.อ...อือ.มมม. บล่วบบบ..จ่วบ.ๆๆ..ๆๆ..ฮื่อออ.อ.มมม.” ทั้งสาว ทั้งรูด ดูดจนแก้มตอบ.
“..โอ่ววว.ววว.วว..ว.” นายทันครางยาวเลย. เม็ดมุกมันบาดปากสุดๆ. แต่คันๆมันๆดีค่ะ. มิ้นโม้กไม่ยั้งเลยหละ..โขยกหัว.จ่วบบๆๆๆๆ..อ่ะ..ะ.จ่วบบๆๆๆ..
ตอนนี้รูตูดมิ้นก็ลื่นมากๆแล้ว. แปะจับโยกขึ้นลงคล่องแคล่วไม่มีติดขัดเลย. เพลินมากๆ สวรรค์ดีๆเลยค่ะ มิ้นเริ่มขยับก้นสวนจังหวะแปะเบาๆ. มัน.ซี้ด. มิ้นคายควยนายทัน เหลียวหลังมามองดูแปะ. เอามือไปลูบๆไ้ล้ๆหน้าอกแก. บี้หัีวนมให้แกเล่นๆ
“..มันจังเลยแปะ.อืยยยย.ยย.ซื้ดด.ดด.” แปะเอามือลูบแผ่นหลัง ลูบบั้นท้ายมิ้นบ้าง เราโยกใส่กัน นายทันก็ขยำเต้านมมิ้นไปด้วย เรียกว่ากำลังมันทุกคนค่ะ. นายนั่นคงเห็นพวงนมมิ้นกระเด้งกระดอนมั้งคะมันเลยมานั่งยองมาดูดนมมิ้นอีก.
“.นมใหญ่จริงๆนะน้อง อั่มมๆๆ..อืมมๆๆ.” มันสวาปามเต้านมมิ้นอีกรอบ แต่คราวนี้มิ้นแอ่นสู้เลยค่ะ จะดูดจะกัดก็ตามใจสิ. มันแล้ว. ยิ่งกัดยิ่งมัน. มิ้นเอามือจับหัวนายทันกดเข้ามาหาเต้านมมิ้นเต็มๆ เอาให้มิดหน้าเลย.
“.ซู้ดดด..ดด. อืยยย.ยย. อยากกัดก็ได้นะ..ซื้ดด.ด.กัดเลย.” มิ้นกัดฟันพูดไป.บดเต้าอัดหน้ามัน. นายนั่นไม่รอช้าหรอกค่ะ.. กัดๆ งั่มๆ ทั่วเต้าเลย.. แปะก็เริ่มสาวเร็วขึ้นอีก.
“..โอ้ยยยย.. ออ้ยยยยยย..ยยย.ซี้ดด.ดด.อ้าา.าาาา.าา.า..” มิ้นกำขยำผมนายทันมั่วเลย.. อัดนมบดหน้ามันเข้าไปอีกแรงๆ.
นายทันเอานิ้วมาลูบๆเกี่ยวๆร่องหีใิ้ห้มิ้นไปด้วย. เสียวทุกจุดแบบนี้..โอยย. เด้งหีรับเลยหละ.
“.เย็ดซี..เย็ดเลย.ซี้ดดด..ดด.โอวววว..ววว..วว..ว..” ร่านมากแล้วค่ะ แปะกับนายทันเลยรีบจัดท่า ให้มิ้นเอนตัวนอนหงายไปบนตัวแปะ หน้าแปะมาซุกอยู่ข้างแก้มมิ้น ควยแกยังคารูตูดมิ้นอยู่สุดลำ นายทันจับขามิ้นแหกอ้าไปข้างลำตัว. มิ้นต้องเหยียบเท้าบนเบาะโชฟาเพื่อพยุงตัว. นายทันก็สอดประกบตัวเข้ามาประชิดค่ะ..มันค่อยๆกดหัวควยของมันบดเข้ามาตรง ปากรูหี. เล่นจับหัวควยมันวนๆอยู่ตรงปากรูค่ะ จะเข้าก็ไม่เข้า.
“..ซื้ดด..ดด.. เสียวนะแบบนี้.อืยย..ยย. กดมาซี..ซู้ดดด.ดด..ด.” มิ้นเอามือไปจับลำควยขรุขะของมันดึงกดเข้ามาในรูหีตัวเอง. นายนั่นก็ยิ้มใหญ่ เอื้อมมือมาขยำบี้บดเต้านมมิ้น.มือเค้นๆคลึงๆวนๆ.
“.ของดีจริงๆนะน้อง.อืยย.ย.” พูดเสร็จมันก็ค่อยโน้มตัวมาคร่อมตัวมิ้น กระดกก้นกดควยมุกของมันเข้ามาในรูหีอย่างช้าๆ. มิ้นกัดฟันมองตามันค่ะ โอยย..โดนควยมุกครั้งแรกในชีวิต ตื่นเต้นจนใจเต้นไม่เป็นระส่ำ.
“.ซื้ดดด.ดด. เบาๆก่อนนะ..ซื้ดดด..ดดด.” มิ้นร้องบอกมัน ขยับๆ กระดกโคกหีให้รับเหลี่ยมควยมัน. นมสั่นดึ๋งเลย. นายทันก็กดควยเข้ามาเรื่อยๆ.ซื้ดดด..ดด..ด..
“.อืยย..หีลื่นแบบนี้ไม่พังหรอกน้อง..ซี้ดด..ดด.ดูดดีชิบหาย.นมก็ใหญ่.ซี้ ดด..ด..” นายทันก้มมองควยตัวเองค่อยๆเข้ามาในตัวมิ้นจนมิดยันหนอกค่ะ.มือมันกำบีบเต้า นมทั้งสองข้างของมิ้นแน่น. มุกแต่ละเม็ดมันครูดโพรงหีไปหมด โอยย.. เหมือนเม็ดกลมๆมันวิ่งมันครูด มันเกาไปทั่วฝนังเนื้ออ่อนในโพรงหีเลย. ของเค้าดีจริงๆค่ะ.ดีจนหีสั่น.
“..โอยยย.ออยยย..ซี้ดดด.ดด.” มิ้นครางร่านเลย รู้สึกเหมือนกับว่ามิ้นเองกลายคนที่กลัดมันแทนนายทันไปซะแล้ว. มิ้นเอาแขนคล้องคอมันโน้มลงมาเอาปากประกบจูบเองเลย หลับตาอ้าปากงับปากมันแบบไร้ยางอายค่ะ แหย่ลิ้นใส่ปากมันด้วย ร่านจนหูื้อื้อตาลายไม่รู้ใครเป็นใครแล้วหละ.
“.อืมม.อืม..ม..จ๊วบ..จุ๊บ.อืม.” มิ้นกับนายทันกัดปากดูดปากแลกกันไปมาเพลินมาก. เผลอแป๊บเดียวมันก็เริ่มสาวควยมุกรูดเข้ารูดออกรูหีมิ้นแล้วซี.
“.โอ๋ววว.ซู้ดด..ดด.โอ๊ววว..วว..อาา.า..ซื้ดดด.ด.” มิ้นเอียงหน้าออกมาครางเสียงหลงเลย. ออกมาแบบไม่ได้ตั้งใจค่ะ ขนาดมันยังสาวเนือบๆช้าๆอยู่เลย. ก็มุกมันครูด มันเกาไปทั่วโพรงหีแล้วอ่ะ. เกิดมาไม่เคยพบเคยเจอ. แถมมีควยแปะคารูตูดไว้อีก แทบขาดใจ มันสุขจนแทบสำลัก.
นายทันเิพิ่มจังหวะขึ้นเรื่อยๆ
“.โอยยย. มันชิบ. หีลื่นชิบหายเลยน้อง.” ยิ่งมันสาวควยยาวขึ้นเร็วขึ้นอีก. มุกมันยิ่งวิ่งค่ะ มันครูดแคมหีมิ้น..บางทีก็มาเกี่ยวตรงเม็ดแตด.
“.อ๋าาา.าาา.ซซซ.ซู้ดดด.ดด..อื๋ยยยย..ยยยย..อ๊าาาา.” มิ้นกระดกเด้งโคกหีรับ ควยนายทัน ควยในรูก้นของแปะ ก็บดควงข้างในอีก. รู้สึกเหมือนควยสองแท่งมันกำลังฟาดฟันกันค่ะ ถูไถไปมาอยู่ในตัวมิ้น. โอย.หัวควยก็อัดจุดจีข้างใน แถมมุกมันยังมาเกี่ยวแตดอีก. อีกควยก็อัดมาลึกจนเสียวสันหลัง.ตีกันฉับๆอยู่ในท้องน้อย. มิ้นครางไม่ได้ศัพท์เลย. ทั้งเสียว ทั้งมัน. เคยโดนสองรูมาแต่ไม่เคยโดนควยมุกแบบนี้นิคะ. โอยติดใจเลยอ่ะ. เกรียวเสียวมันปีนขึ้นมาอีกแบบไม่ทันตั้งตัว รู้สึกเลยนะคะว่าหัวนมมิ้นมันเป่งแทบแตก เม็ดแตดก็เด่แหลมล่อเป้าเม็ดมุกเข้าไปอีก.. มิ้นใกล้จุดระเปิดรอบสองน่ะซี.
“..อ๋าาาา.าาา.าา.ซื้ดดด.ดด.ด..โอ๊ววว.วว..ว.อื้ยยยยๆๆๆๆๆ..” มิ้นแทบไร้สติแล้ว. “..เฮ้ยย..ไอ้ทันเบาๆก่อน. อีจะไปอีกแล้ว. เดี๋ยวยางตูดหมดอั๊วะก็อดแตกพอดี.” เสียงแปะดังแทรกขึ้นมา นายทันเลยเบาจังหวะสาวควย.แล้วกดควยมันบดๆโหนกหีมิ้นเบาๆแทน. เกรียวเสียวคลาย.มิ้นก็พอหายใจตั้งสติขึ้นมาได้หน่อยค่ะ
“.อูวว..ว.งั้นให้เฮียแตกก่อนนะน้อง..เดี๋ยวเราค่อยเต็มที่กัน.” นายทันบอก มิ้นไม่รู้อะไรแล้วค่ะ กัดฟันทำปากเจ่อ.ตาเยิ้มมองหน้ามันเบลอๆแล้ว.
นายทันกับแปะเลยพลิกจัดท่าใหม่ คราวนี้ ให้นายทันไปกึ่งนอนกึึ่งนั่งบนโชฟาแทนแปะค่ะ ให้มิ้นคร่อมควยหันก้นให้แปะที่ยืนข้างหลังเอาควยกดเข้ารูตูดมิ้นเข้ามาอีก ตอนนี้คนที่ขยับได้สะดวกก็เปลี่ยนเป็นแปะแทน หีมิ้นอมควยฝังมุกของนายทันมิดยันโคนเหมือนกัน นายทันขยับไรไม่ได้มาก ก็เหมือนบดๆมากกว่า แต่แปะเนี่ยสิคะ แกไม่รอช้าเลย. สาวควยรูดเข้ารูดออกรูตูดมิ้นเหมือนกำลังเอาหีอย่างนั่นแหละ..
“.โอยยย.แปะ.เย็ดแรงอ่า..า.อืยยย.ยยยย.ซื้ดด..ดด..” มิ้นเหลียวหลังไปมองแก กัดปากเลย มันเสียวค่ะ รูตูดมันรัดดูดควยแปะแรงมาก.กระตุกยึกๆ.. แต่ลืมเจ็บไปแล้วน่ะสิ. เพลินรูสุดๆเลย ไม่อยากเสร็จเลยค่ะ กลัวเหนื่อย. อยากสนุก สุขๆแบบนี้ไปนานๆ. แต่ดูท่าทางแปะแกคงไม่ไหวแล้วหละ. เล่นซอยซะ.. ปั่บๆๆ..ปั่บๆๆ.ปั่บๆๆ. ตีเนื้อปลีก้นมิ้นเต้นเป็นลูกคลื่นลย. ปั่บบ.ปั่บบ.ปั่บ..ๆๆ.ๆ. โคกหีก็โ้ย้ไปโย้มาบดคาบควยมุกไว้แก้มตุ่ยอีก มิ้นควงก้นวนๆ ควงซ้าย ควงขวา สวนรับควยแปะทุกจังหวะค่ะ. เหลียวหลังไปมองหน้าแก หน้าแดงก่ำเลย. “.ฮือออ.ออออ. อั๊วะจาแตกแล่วว..วว... โอ่่่่ววว..ววว.วว.”ปั่บบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. แปะปล่อยแรงกระเด้ามาเฮือกสุดท้าย.
“.อื๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.ๆๆๆๆๆๆๆๆ.” มิ้นครางตามไม่ทันเลย. เร็วมาก. แล้วแปะก็ครางเสียงหลงค่ะ.
“.โฮ๋ววววววววววววว.วววว.ววว.วว.ว.” กดควยเข้ามามิด ไม่รู้ลึกไปถึงไหนต่อไหน. แต่มิ้นเสียวสันหลังวาบเลยตอนน้ำเชื้อแปะกระตุกฉีดเข้ามาในรูตูดแบบนั้น. มือสองข้างแปะขยำจิกตรงหนั่นสะโพกมิ้นแรงจนเจ็บเลย.. ควยแกก็เต้นตุบๆ ตุบๆ..
“..อื๋ยยยย.ยยยย. แปะ..ซื้้ดดดด.ดด.. อื๋ยยย.ยยยย.” มิ้นกัดฟันสิคะ ในรูตูด.น้ำเชื้อมันเข้ามาเต็มจนลำไส้ใหญ่มิ้นมันกำลังทำงานเองโดนอัตโนมัติ . “..โอววว. รูตูดยังตอดเลยนะลื้อเนี่ย..โอยยย.ยย.ย.” มิ้นรู้สึกปั่นป่วนน่ะสิ.ก้นมันบีบดันควยแปะออก. พูดง่ายๆก็เหมือนกำลังจะอึค่ะ.. แถมอั้นไม่ได้ด้วยซี.
“..อื๋ยยย.แปะ..ไม่ไหวแล้ว..อื๋ยยยย.ยยยยย..” มิ้นกัดฟันแน่นเลย. รูตูดมิ้นบีบตัวดันควยแปะหลุดออกมาดังบั๊วะ. แล้วก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆไหลตามออกมาพร้อมกับ อื่นๆ..ด้วยซี. พรื่ดด..ดด.
“.โอววว.วว.ว...” มิ้นหลับตาปี๋ อ้าปากหวอเลย. อายมากเลย แบบก็ไม่รู้นิคะว่าอะไรจะออกมาบ้าง เล่นตูดแบบไม่ได้เตรียมตัวแบบนี้ ปกติถ้ามิ้นเล่นกับพวกรุ่นพี่มิ้นจะสวนก้นก่อน
“..ไอ้หยา.อาาา..าา..า...”
“.อืย..ยยย....แปะห้ามพูดนะ..อย่าพูด.อื๋ยย..ย..ยย....” มิ้นเอาหน้าซุกไปที่บ่านายทัีนเลยค่ะ ไม่กล้าหันมาดู. ตัวสั่นงึก..งึก.ไหล่คู้ ทั้งเสียวทั้งสบายรูตูด. แต่อายมาก รูตูดมิ้นมันโล่งรู้สึกว่ามันโบ๋ๆ คือมีไรก็ออกมาหมดรวดเดียวเลย.โอย..ตายแล้ว. ขมิบไม่ได้เลยค่ะ ปล่อย พรืดด.ดด.ออกมา.จนเบาท้องเลย. “.ตายแล้ว.อู้ยย..ย.โทษนะแปะ หนูกลั้นไม่ได้.อืยยย..ยยย.” ก้นมิ้นเกร็งอีกเฮือกก่อนที่หูรูดจะขมิบยวบปิดมาเหมือนปกติ.อายมากกก “.ไม่ต้องอายนะลื้อ.อั๊วะชินแล่ว. ฮ่ะ.ฮ่ะ.ฮ่ะ. หึ..หึ.หึ.” “.อืยย..ยย.แปะ.บอกว่าอย่าพูด.” มิ้นหันไปยิ้มค้อนๆให้แกค่ะ หน้าร้อนฉ่าเลย อายจริงๆ แต่ได้ยินแกพูดมาแบบนี้ก็อดขำไม่ได้จริงๆค่ะ. เม้มปากยิ้มเลย. แต่ก็ไม่กล้าก้มลงไปมองหรอกค่ะ ว่าตัวเองปล่อยไรออกมาบ้าง.น่าเกลียดอ่ะ. ผู้ชายเนี่ยก็บ้าดีนะคะ พอเงี่ยนขึ้นมาก็ชมไปหมด แปะแกก็รีบไปหาไรมาจัดการค่ะ แต่สองคนนี้สิกลับดูเหมือนไม่รังเกียจอะไรเลย.บ้าดี.

• *
    • Email
Reply #3 on: April 09, 2010, 12:52:54 am
มิ้นก็ยังกอดคร่อมตัวนายทันอยู่ ควยมุกของมันก็ยังคารูหีอยู่เต็มๆลำ. “.สบายท้องเลยสิน้อง.” นายนั่นพูดขึ้นมา. มิ้นเงยหน้ามองมัน “.ไม่ต้องพูดเลยนะ.” มิ้นหันหน้าเข้าหามัน จมูกแทบชนกันค่ะ นายทันก็จูบเข้ามาอีก. มิ้นก็หลับตาจูบมันตอบ.
มันเริ่มกระดกอัดควยสวนขึ้นมาเบาๆอีก.
“.ซื้ดด..ดด. อืยย..ยย.” มิ้นร้องอู้อี้ริมฝีปากล่างยังโดนนายนั่นงับอยู่นิคะ. ไม่อยากเชื่อเหมือนกันนะ ว่าจะทำแบบนี้กับคนที่พึ่งรู้จักเมื่อกี้นี้เอง แลกจูบกันไป ก้นมิ้นกับก้นมันก็ค่อยๆเริ่มขยับจังหวะอัดใส่กันค่ะ.. เริ่มจากเบาๆ.จนกลายเป็นเสียงเนื้อก้นมิ้นตีหน้าขามันดัง. ปับ.ปับ.ปั่่บบ.ดังขึ้น ดังขึ้น ตัวมิ้นนาบไปกับตัวนายนั่น เต้านม
มิ้นบดนาบไปกับหน้าอกมัน บดไปบดมาก็ยิ่งเพลิน ยิ่งเสียว. นมนาบไปแต่ก้นมิ้นกระดกค่ะ. ก้นมัน ก็กระดกสวน.ปั่บๆๆ.ปั่บๆๆ.
“.โอ่วว..วว..อาาา.าาา..ซื้ดดด..ดด..ด.”
มิ้นเอียงหน้าหลบจูบมันออกมาครางสั่น. มุกมันครูดไปทั่วโพรงหีเลย. รูดควยออกมุกก็เกี่ยวแคมปลิ้นออก รูดควยเข้ามุกมันก็กดแคมยู่เข้ามา. แคมมิ้นปลิ้นผุ่บเข้าผุ่บออกๆๆๆ ปึุดๆๆ. คันมาก. คันแบบถึงใจค่ะ. จังหวะเหมือนคนเอากันปกติ.แต่นี่ควยมุกนะ. ใจก็รู้นะคะ ว่าโดนงวดนี้ แคมเจ่อ หีบานชัวร์ๆ แต่ตอนนั้นมันคันโพรงหีแคมหีแบบหยุดสับก้นไม่ได้จริงๆค่ะ แสบๆคันๆ. ต้องยิ่งเกาก็ยิ่งมัน.
“.อื้ยยยย..ยย..ซี้ดดด.ดด. มันหี..อืยยย.ยยย.โอ้วววว.ววววว.ซื้ดด..ดด..” มิ้นกัดฟันกรอดเลย นายทันเล่นจับสะโพกมิ้นแน่นแล้วกระเด้าควยสวนขึ้นมาถี่ๆ.ปึกๆๆๆๆ.ปึกๆๆ..
“.อื๋ยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยยยยๆๆๆๆๆ..” มิ้นครางเสียงสั่นตามจังหวะตัวที่สั่นเลย เต้านมสั่นกระดอน.เนื้อเต้าเห็นเป็นลูกกลมๆวิ่งขึ้นวิ่งลง. มิ้นยันมือไปดันหน้าอกมัน เอาเล็บจิกลึกๆเลยหละ.
“..อ่าาาา.ซซซซซ.” นายทันกัดฟันกรอดเหมือนกันค่ะ ไม่รู้เจ็บหรือมัน แต่มิ้นไม่สนหรอก อัดมิ้นแคมปลิ้นขนาดนั้น. ขอหยิกคืนบ้าง. มิ้นเริ่มขยับจากท่าคุกเข่าคร่อมมัน มาเป็นท่านั่งยองๆกดหีอมควยมันเข้ามาในรู.อูยยย..ท่านี้สาวก้นมันสุดๆค่ะ. เอาหีสาวควยได้ยาวสุดๆ.
นายทันเอื้อมมือมาบีบขยำเต้านมมิ้นไปมา. บีบนวด..คลึงๆ.ดึงๆ. เหมือนจะให้นมมิ้นหลุดติดมือไปเลย. มิ้นเงี่ยนสุดๆ. หีร้อน แสบๆคันๆ. สับก้นควบหีใส่ควยมันเองเลย. สาวตรงบ้าง เอนหน้าบ้าง หลังบ้าง. เม็ดมุกมันครูดไปทุกเหลี่ยมทุกมุมค่ะ.
“.โอ๋วววว..โอ๊วววว..ซู้ดดด.ด...อ๋าาาา.าา...” แป่บๆๆ..แป่บๆๆ.. แก้มก้นมิ้นตีหน้าขามันดังได้จังหวะ ไม่สนอะไรแล้ว. รู้แต่อย่างเดียวว่ามันหีสุดๆ. มิ้นเสร็จไปรอบแล้วนิคะ รอบนี้อยากจะยื้อนานๆ. อยากมันนานๆค่ะ. มิ้นกัดฟันเร่งเด้งหีอีกรอบใหญ่. “..โอววว..วว..ๆๆๆๆ.ซื้ดด..ด.อื๊ยยย.ยย..ๆๆๆๆๆ.” ปั่บๆๆๆ.ปั่บๆๆๆ.
เอาแบบเสียวจนสุดกึ๋นค่ะ...ก่อนที่จะกดหีอมควยนายทันมิด บดโหนกหีอัดกับโหนกควย เป็นการผ่อนอารมณ์ น้ำหีมิ้นไหลพรูออกมาพรวดใหญ่ หมอยเราราบเรียบเปียกน้ำลื่นๆเหนียวๆจนลู่ราบไปกับผิวเนื้อ มิ้นบดหมอยมิ้นกับหมอยมัน.สากๆ ลื่นๆ.มันค่ะ. “.เก่งหนิ.อยากมันนานๆหละสิน้อง..ซื้ดด..ด.” นายทันเหมือนรู้ใจมิ้นค่ะ มิ้นก็ยิ้มๆ เอามือลูบไล้ไปทั่วแผงอกมัน พึ่งมาสังเกตุค่ะว่ากล้ามเป็นมัดๆเลย. ผิวเข้มๆ. กล้ามท้องเป็นลอนๆ. ลูบไปทั่วตัวมันเลยค่ะ. มิ้นขยับก้นถอยเอาโคกหีกดลำควยมันดันลงมาราบๆ หีมันจะคาบลำควยพาดผ่านเม็ดแตดพอดีๆ. พอเด้งหีลำควยมันจะครูดเม็ดแตดสุดๆ. ควยมุกอีก. เม็ดมันเกี่ยวแตด. ซู้ดดเลย. มิ้นจัดการเด้งหีถอยหน้าถอยหลังจนเงี่ยงหัวควยมันเกือบจะหลุดปากหีค่ะ แบบนี้แสดงว่ายาวประมาณหกนิ้วจริงๆ. ถ้าห้านิ้วแบบของเก่งเล่นท่านี้ไม่ได้ หลุดบั๊วะเลย แต่ถ้าเป็นเจ็ดครึ่งของลุงภารโรง.โอย..อร่อยจนต้องเลียปากเลยหละ. กดหักควยลงแบบนี้ ควยจะยิ่งแข็งค่ะ ยังกะไม้แน่ะ. กระดกสาวหีมันจริงๆ กัดฟันสูดปาก. ทั้งเสียว แสบ ซ่ารูหีร่องหี.
“.มุกมันคันจังเลย.โอยยย..ยย..ซื้ดดด.ดด.” ร่านสุดๆแล้ว.
“.ชอบหรอน้อง.” นายทันถามไป มือก็ลูบคลึงเต้านมมิ้นไป
“.อืยยย.ยย. ชอบ.. อาาา.าา.า.ชอบมากเลย.ซู้ดดด..ดด..ด..” มิ้นเดินเครื่องกระดกหีไม่หยุด. มันลื่นมาก ถึงมุกมันจะครูดอยู่ กึ่ด..กึ่ดด.. แต่แคมหี รูหีมิ้นมันลื่นเยิ้มไปหมด มันไม่เจ็บค่ะ. คันๆ ลื่นๆ.. แสบๆ..ซ่าๆ. “.แบบนี้ขอพี่เย็ดบ่อยๆเลยได้เปล่า.ซื้ดดด.ดด.ด.” นายนั่นถาม
“.ออ้ออยย.ซี้ดด..ด.ได้ซี.จะมาให้เย็ดทุกวันเลย.ซี้ดดด..ดด..ด.อืยย..ย..” มิ้นเลียปากรอบเลย ตาปรือมองหน้ามันไป. เด้งหีไป.จั่บๆ.จั่บๆ. “.จะหลบผัวมาหรอ..อูยยย..ยย..ย..” นายทันทำปากจู๋ เอามือคลึงนมมิ้นไม่หยุด. “.ก็อย่าบอกผัวเราซี. ผัวรู้ก็อดเย็ดนะ. อ๊าาาาาา.าาา..าา.า.” มิ้นต้องครางยาวเลยค่ะ นายทันเล่น ดันตัวมันขึ้นมานั่ง ควยมันเลยเสือกเข้ามาให้รูหีมิดยันหนอก. มันกอดเอวมิ้น ปากก็ดูดนมมิ้นไป ก้นก็กระเด้าสวนรับจังหวะเด้งหีของมิ้นไป มิ้นเอาแขนโอบคอมัน มือขยำผมมันแน่น.
นายทันค่อยๆเอาแขนสอดมาใต้ขอพับขาของมิ้นทั้งสองข้าง. รวบเอามือมาตะปบที่แก้มก้นมิ้นไว้ ดึงให้หีมิ้นอัดประกบติดแนบแน่นไปกับหนอกควยมันเลย.
“.ตัวแค่เนี่ย ขออุ้มหน่อยนะ.ซื้ดด..ด.” มิ้นเอาแขนคล้องคอ เอาหน้าซุกไปที่บ่ามันเลยค่ะ รู้ค่ะท่านี้. นายทันลุกขึ้นพรวด ตัวมิ้นก็ลอยหวิวน่ะสิ.
“.อ๊าาา.าา.ยยย..ย..” . มันเสียว.มันหวิว นายนั่นก็สาวควยต่อทันที. ท่านี้หีมิ้นแบอ้าสุดหล้ารับควยเต็มๆลำ. เข้ามาลึกสุดๆเลย. หัวควยมันกระแทกมดลูกมิ้นกึก.กึกๆ..
แล้วควยนายทันตอนนี้ก็แข็งยังกะสากแน่ะ.
“.โอ๊ววว..วว.ซู้ดดด..ดด.โอ๊วววว.วว.” มิ้นหลับตาปี๋.เสียวหี มันหี. กอดตัวมันแน่นเลย แจ่ะ.แจ่ะ.แจ่ะ.ๆๆ. เสียงน้ำกระฉอกดังชัดมาก. มิ้นว่ารูหีแคมหีมิ้นคงเยิ้มเละไปหมดแล้ว. มิ้นจิกเล็บไปที่แผ่นหลังแข็งๆของมันเต็มแรง. ปากก็ดูดไปที่ต้นคอมันค่ะ. หยิกๆ..ลูบๆ..ไปทั่วแผ่นหลังมัน เลื่อนมือลงมาบีบที่ก้นแข็งๆของมันบ้าง. “.โอยย..ย.. แข็งจัง..ซื้ดด.ด.” ก้นนายทันเกร็งสุดๆเลยค่ะ แข็งปั๋ง. มิ้นบีบนวดเล่นสนุกมือมาก. ฟิต ปั๋งไปทั้งตัว.
“.เดี๋ยวพี่พาเดินเล่นนะ.ฮืยย..ย.” พูดเสร็จมันก็อุ้มมิ้นเดินผ่านม่านออกมาจากที่ลองเสื้อทันที. “.อุ้ย..อย่า..ไม่เอานะ.อย่า..” ตกใจมากเลยค่ะ ถึงในห้องข้างในจะไม่มีใครก็เหอะ แต่มิ้นมองออกไปก็เห็นประตูที่จะออกไปตรงหน้าร้านเปิดแล้วค่ะ แปะก็ไม่รู้ไปไหนเห็นแต่โต้ะเก็บตัง มองเลยไปก็เป็นราวผ้าที่ใช้แขวนโชว์เสื้อขาย. ข้างนอกสว่างมากๆ แต่ข้างในค่อนข้างมืดค่ะ. นายทันพามิ้นอุ้มเดินต่อไปตรงประตูอีก.
“..อย่า.นะ.อย่า.” มิ้นหยิก บิดเนื้อมัน เริ่มดิ้นค่ะ ดันตัวยืดผละออกมาจากตัวมัน แต่ก็ยังโดนมันอุ้มติดหนับอยู่แหละ. มันพามิ้นเดินเข้าไปอีก ห่างประตูเมตรกว่าๆเอง มิ้นเริ่มกำมือทุบหัวไหล่มัน.. แล้วมันก็อัดตัวมิ้นนาบไปกับฝนังห้อง ดังปึง!... ตอนนี้มันอุ้มมิ้นอยู่ตรงๆกับประตูเลย นายทันกระุดกกระเด้าควยมันต่อ.จึ่บๆๆ.จึ่บๆๆ. มิ้นเอาเล็บจิกหัวไหล่มันแน่นเลย. เสียวนิคะ แถมตื่นเต้นอีก. มิ้นกลั้นใจ กัดปาก.เอียงหน้ามองออกไปข้างนอก. ราวผ้าร้านแปะมันสูงระดับศีรษะค่ะ วางเป็นแถวๆ ก็พอบังจุดที่มิ้นโดนอุ้มแตงกับทางเดินตรงพลาซ่าได้บ้างห่างกันซักประมาณ หกเจ็ดเมตรแหละ. แต่มันก็มีช่องให้เดินเลือกเสื้อนิคะ มิ้นยังมองเห็นคนเดินผ่านหน้าร้านไปมาเลย. ทั้งลุ้น ทั้งเสียว มิ้นเผลอตัวไปเลย
“.บ้าจัง.นายเนี้ยอ่ะ..ซื้ดดด..ดด..ด.” หน้ามิ้นก็ยังเอียงมองไปข้างนอก นายทันเอียงหน้ามาแนบค่ะ
“.ลุ้นดีนะน้อง. ไม่มีใครมองเข้ามาหรอก. ราวผ้าร้านแปะมันทึบจะตาย.ซื้ดดด..ดด.” มันกระเด้าสาวควยยาวขึ้น ยาวขึ้นค่ะ ไม่รู้น้ำหีมิ้นออกมาจากไหน ลื่นมาก.แทบหยดลงพื้นเลยมั้งคะ. ความเสียวมันขมวดเกรียวขึ้นมาอีกแล้ว. ความตื่นเต้น ความลุ้นมันประเดประดังเข้ามา ยิ่งช่วยให้อารมณ์พุ่งสปีด มันเงี่ยนมาก คนตรงทางเดินก็เดินไปมา. จะหันมาเห็นเมื่อไหร่ก็ไม่รู้..
“.อื้ยยย..ยย..นาย.ซี้ดด..ดด.. เราไม่ไหวแล้วนะ.ใกล้แล้ว.ซี้ดดด..ดด..ด..” มิ้นกอดฟุบหน้าลงไปที่บ่านายทัน เอาปากดูดเนื้อมัน.
มิ้นออกแรงไปที่ข้อพับขาที่โดนแขนนายทันคล้องไว้อยู่ สับก้นตีกลับสวนจังหวะกระเด้าของมัน เนื้อปลีก้นมิ้นประทะต้นขานายทันเสียงดังชัดเข้าหูเลย. เปี๊ยะ.เปี๊ยะ.เปี๊ยะๆๆ.ๆๆๆ.
“.โอ้ววว..วว..ว.ซื้ดด. เร่งเลยนะ.ซี้ดด. แรงๆ.. โฮ่ววว..ววว.ซู้ดด.” มิ้นหอบหายใจเฮือกใหญ่ ไม่อั้นไว้แล้วค่ะ อยากระเบิดแล้ว.
“.อื้อออ.ออ.. จะเย็ดให้หีฉีกเลย.ฮื่่ออออ..อออ..” นายทันกัดฟันกรอดแล้ว. เร่่งอัดหีมิ้นแบบไม่ยั้ง.พั่บๆๆๆ.พั่บๆๆๆๆ.ๆๆๆ.ๆๆ..ๆ.มิ้นหลับตาปี๋ซุกหน้า ไปกับต้นคอมันไม่สนไรแล้ว.อยากขึ้นสวรรค์ค่ะ. ..อ๋าาา..าา..าา..พั่บๆๆๆๆ.พั่บๆๆๆ.อ๋าาา.าา..า..พั่บๆๆๆๆๆ.ๆๆๆๆ.ๆๆๆ.ๆๆ.ๆ. ซี้ดดด..ดด..ด. “.โอ๋วววว..วววว..วววว..ววว..วว..ว..” มิ้นอ้าปากหวอ.ร้องออกมาจากปอด.
“.พี่ก็ไ่่ม่ไหวแล้วน้อง.โอ่ววววววววววววว.ววววว..วว.” นายทันครางเสียงต่ำ มันเกระเด้าสาวควยยาวสุดๆอัดเข้ามามิดโหนกเต็มแรง.ปึ้ก.ปึ้ก.ปึ้ก.แล้วกดแนบ เข้ามามิดยันมดลูก
“..อ๋าาาาาาาาาาา.าาาาาาาา.าาาา.าาา.าา.า..”
แตกค่ะ.แตกซ่าาา..าา..า.. แตกแรงสุดๆ.. หีมิ้นตอดดูด..ดึ๊บๆๆ..ๆ น้ำเชื้อมันก็ฉีดเข้ามา. ปึ่ดๆๆ.ๆ.
“.ฮึ่ๆๆ...ฮึ่กๆๆ..ฮืออ..อ.อ..ฮืออ.อ.อ.” ตัวมิ้นกระตุกๆ หายใจขัดๆ ท้องน้อยมันเกร็งยวบๆ. เรากอดรัดกันแน่นเหมือนจะให้ตัวละลายติดกันไปเลย สุขมาก..สุขจริงๆ. ร้อนวูบขึ้นมาเลยค่ะ เหงื่อผุดเต็มทั่วตัว. “.โอยยย..ยย..ซื้ดดด..ดด. เต็มท้องเลย. อืยยย..ยยย.ยย..ย..ฮู่ววว..วว.ว..ฮู่ววว..วว..ว..” ตัวมิ้นกระตุกเบาๆ. แต่หายใจได้ยาวขึ้น. อุ่นท้องดี. น้ำเชื้ออุ่นๆเต็มท้องเลย. สุขสมเต็มอารมณ์.
มิ้นค่อยลืมตาขึ้นอย่างสบายๆ. หัวโล่งตัวเบาไปหมด. หายใจยาวๆ.ฉ่ำปอด ฉ่ำรู.ก็เพลียนะคะ หมดแรงให้นายทันอุ้มอยู่แบบนั้นแหละ...มิ้นเอียงหน้ามองตาลอยๆออกไปนอก ประตู...
“...อุ้ย.ย...นาย...” มิ้นพูดแบบคนหมดแรง...บิดแขนใ้ห้นายทันหันมามองข้างนอกค่ะ... ก็มีผู้หญิงสองคนน่ะสิ... คิดว่าเป็นรุ่นพี่มิ้นหลายปีแหละ เค้ายืนตรงช่องที่ตรงประตูเด๊ะเลยค่ะ เค้าหันตัวไปทางราวผ้าแต่หน้าเนี่ยเอียงเหลือบมามองดูเราสองคน คิ้วขมวด ตาวาวเลย.. กระซิบกระซาบกัน... แล้วก็รีบเดินออกไปจากร้านเลยค่ะ... มิ้นนะใจเต้นไม่เป็นระส่ำเลย... รีบดันแขนนายทันลงมายืนแทบไม่อยู่... ควยมันหลุดพรวดออกมาจากรูหี... น้ำเชื้อไหลตามออกมาเป็นยวงเลย... หยดลงพื้นดังเหมะ..เหมะ... มิ้นพาร่างเปลือยอาบเหงื่อเดินเซๆเข้าไปในที่ลองเสื้อ เอาทิชชู่ในกระเป๋ามาซับคราบคาวกามที่หีที่ตูดแบบลวกๆค่ะ...แสบบ..บ.. แล้วรีบใส่เสื้อผ้า... ทำไปแบบคนเบลอๆค่ะ ในหัวสับสนมาก... ก็ไม่รู้นิคะว่าผู้หญิงสองคนนั้นเป็นใคร มาดูตั้งแต่เมื่อไหร่ อาย..อายจนไม่อยากออกไป แต่ก็อยู่ในนี้ไม่ได้แน่ๆ ยังไงก็ต้องรีบไปจากร้านแถวนี้ให้เร็วที่สุดค่ะ...
มิ้นเดินดันม่านออกมา “...จะไปแล้วหรอน้อง...” นายทันเดินเข้ามาจับข้อมือ... เสื้อผ้ายังไม่ใส่ซักชิ้นเลย... มิ้นเหลือบมองไปที่ควยมุกน่วมๆแต่ยังพองตัวกระดกหงึกๆ เบาๆ..อยู่... มีแต่คราบเมือกขาวๆ เกรอะกรัง เม็ดมุกก็ปูดเต็มทั่วลำ... ใจสั่นเลยค่ะ ไม่อยากนึกเลยว่าตัวเองพึ่งโดนไอ้แท่งนี้อัดมาเมื่อกี้... นึกไปความรู้ก็มาลงที่รูหีอีก... รู้สึกเลยค่ะว่ามันกลวงโบ๋ไปถึงไหนต่อไหน แคมหีิมิ้นยังบานไม่หุบเลย รู้สิคะกางเกงยีนส์มิ้นรัดมากตะเข็บมันพาดเข้าร่องหี...แคมแบะกางปีกเลย แหละ... รู้สึกแสบๆคันๆขึ้นมาด้วย... มิ้นสบัดมือมันออก...
“...ไปแล้วนะ..ฮูว...ฮูว...ว...” มิ้นยังหายใจหอบๆอยู่เลย...สบัดหน้าเดินตรงไปที่ประตู
“...เดี๋ยวก่อนน้อง ขอเบอร์ได้มั้ย...” นายทันถามตามมาด้านหลัง
“...ไม่นะ กลัวแฟนรู้...เดี๋ยวเรามาหาเองแหละ...” แล้วมิ้นก็เดินออกมาหน้าร้าน... รีบสวมเสื้อยีนส์ ก่อนจะเดินออกจากร้านไป มิ้นหันไปมองข้างหลัง นายนั่นก็ไม่กล้าตามออกมาหรอกค่ะ แต่ยืนอยู่ตรงประตูหลังร้าน ยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลย ได้มองหน้ามันชัดๆค่ะ เหมือนไม่ใช่คนเหนือ หน้าออกแนวอีสาน แต่กล้ามใหญ่ชะมัดเลย มิ้นเหลือบมองลงต่ำผ่านลอนกล้ามท้องมันอีกครั้ง... มองดูไอ้ที่ฝังมุกอีกรอบ...ก่อนจะสบัดหน้ากลับเดินก้มหน้าก้มตาออกจากร้าน แปะไป...ใจหายเลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะได้เจออีกเมื่อไหร่... รู้สึกเหมือนคนทั้งโลกมองมาที่มิ้นค่ะ ไม่กล้าสบตาใครเลย หัวใจก็เต้นแรงมากจนได้ยินอยู่ในหูชัด... มิ้นเดินแบบไร้จุดหมายออกมาจากทางเดินพลาซ่าขายเสื้อผ้านั่น... มาหยุดตรงม้านั่งแถวบันไดเลื่อน รวบรวมสติค่ะ หายใจลึกๆยาวๆ มองไปรอบๆตัว คนก็เดินกันขวักไขว่ปกติ... มิ้นเดินไปเข้าห้องน้ำ แบบรู้สึกปวดฉี่ขึ้นมาเลย ตอนนั่งฉี่นะ...แสบเลยค่ะ...แสบมาก รู้สึกร้อนรูหี เหมือนไอร้อนมันออกมาจากรูเลย... แคมเนี่ยร้อนฉ่าเลย.. มิ้นไม่กล้าก้มมองหรอก กลัวเห็นแล้วรับไม่ได้ ก็เอาหัวฉีดน้ำเย็นๆ ฉีดล้างหีค่ะ... แสบมาก แต่ยังดีให้หีมันเย็นขึ้น... ฉีดน้ำอยู่นานเลย จนรู้สึกว่าหีมันเริ่มเย็นค่ะ จากแสบๆก็กลายเป็นชาๆ... มิ้นเลยเอานิ้วเกี่ยวรูกวักน้ำเชื้อนายนั่นออกมา ล้างฉีดน้ำไปด้วย... ออกมาเป็นยางหยดเหมะๆเลย... เยอะมากเลยค่ะ เหนียวก็เหนียว... มิ้นเอานิ้วล้วงควานรอบโพรงหี... แสบๆนะคะ แต่ก็ต้องทนค่ะ ยังไงก็เอานิ้วเย็นๆไปลดอุณหภูมิระอุในรูหีลงซะหน่อย... มิ้นเกี่ยวนิ้วเข้าๆออกๆจนรูหีเริ่มเย็นขึ้น... จนรู้สึกเสียวๆขึ้นมาแทนแหละ เลยหยุดค่ะ... รู้สึกสบายหีขึ้นหน่อย... แต่ลูบแคมดูก็ยังเจ่อปลิ้นไม่หุบเลย..แสบๆ. แหม.. โดนควยมุกนะคะ... ถามว่าเข็ดรึเปล่า... ก็บอกไม่ได้ค่ะ... ถามว่ามันมั้ย...บอกได้เลยว่ามันมาก... แต่ให้โดนทุกวันก็คงไม่ไหวนะคะ... หีพัง หีย้วย หมดงามแน่ๆเลย...

มิ้นออกมาจากห้องส้วม ก็มาล้างมือค่ะ... มีผู้หญิงคนนึงยืนล้างมืออยู่ก่อน... ก็ไม่ได้สนใจหรอกจนเค้ามาถามมา...
“...น้องๆ...ที่โดนเมื่อกี้...ฝังมุกใช่ป่ะคะ...” มิ้นนะสะดุ้งเลย ตาโตหันไปมองหน้าพี่เค้า...
“...อุ้ย...พี่ใช่คนที่ยืนตรง....อืม..ม....” มิ้นอายค่ะ เม้มปากแน่นเลย...
“...จ้ะ... พี่ขายของร้านข้างๆ ร้านนั้นแหละ...ผนังร้านมันติดกันนะคะ... ก็สงสัยสิจ้ะ... ดังกึงๆๆ...แล้วดูเราจะร้องไม่เบาเลยนิ...ฮึ..?...” พี่เค้ายิ้มแป้นเลย
“...แต่ไม่ต้องอายหรอก...ของแบบนี้รู้ๆกันเนอะ...ฮิ...ฮิ...” เห็นพี่เค้าขำๆ มิ้นอดยิ้มไม่ได้เลยค่ะ...
“...แต่เธอกล้ามากเลยนะ... แล้วแฟนเธอคนหล่อๆ เอาไปไว้ไหนแล้วหละคะ...” เค้าถาม
“...ฮะ..พี่รู้จักแฟนหนูด้วยหรอ...” มิ้นถามแบบตกใจเลยค่ะ
“...เปล่าๆจ้ะ เห็นเราเดินควงกันมาแถวนั่นออกบ่อยไง... พี่พอจะจำคนหล่อๆได้บ้าง... เธอก็น่าตาดีนะ... แต่ที่ยอมรับเลยนะ...ว่า หุ่นเธอนะ...สุดๆ..อิจฉาเลยค่ะ.. ฮิ...ฮิ...นมใหญ่ดีนะ... เสริมมารึเปล่าเนี่ย..?” พี่แกมองมาที่นมที่ตูดมิ้นค่ะ...
“...อ่ะ...ก็เปล่าค่ะ.. พี่อ่ะ...”
“...ว่าแล้วดูนุ่มนิ่มขนาดนั้น....แล้วเป็นไงไปโดนไอ้เสี่ยวนั้นได้น้าา..า...” พี่เค้ายิ้มๆ
“...หนูไม่คุยดีกว่าค่ะพี่ เรื่องนี้...” มิ้นพยายามตัดบท จะรีบออกไปค่ะ ใครก็ไม่รู้...
“...เดี๋ยวๆ บอกหน่อยซี... ว่ามุกจริงๆหรอ...” พี่เค้าสะกิด
“..เอ่อ...ค่ะ..... ก้อ...อ....อืม..ม.. ก็ห้าเม็ดค่ะ....”
“...หูยยย... ห้าเม็ดเลยหรอ... ถึงว่า เห็นเป็นปุ่มป่ำไปหมด...สยองนะ.. อืม...ว่าแต่... มันมั้ยคะ..??..” แกเหมือนคนอยากรู้อยากเห็นมากๆเลย มิ้นตอบไปก็ถามต่อแบบไม่ทันให้เราหายใจ
“...อืม... ก็ค่ะ....”
“...เห็นแล้วแหละ เราร้องเสียงหลงเลยนิ...ฮิ..ฮิ...”
“...เสียงดังเลยหรอคะพี่...” มิ้นเลิกคิ้วถามเลย กลัวคนแถวนั้นได้ยิน
“...พี่ยืนตรงนั้นก็ได้ยินเสียงมันดังก้องๆในห้องนั่นน่ะ... แต่ไม่รู้คนอื่นจะได้ยินป่ะนะ...”
“...อูยยย.. ตายแล้ว...” มิ้นนะขนคอลุกเลย
“...ใจเย็นๆ...ไม่ต้องกลัวหรอก... ตอนเราเดินออกมาพี่ก็ไม่เห็นมีใครเค้าสนใจเลย... มีแต่พี่กับเพื่อนน่ะ ที่ดูกัน.....เนี่ยพี่ตามเรามานะ แบบอยากสัมภาษณ์ค่ะ...ฮิ...ฮิ...”
“.แหม..หนูไม่ได้ตั้งใจจริงๆนะคะพี่.แบบมันบังเอิญ.” มิ้นรีบแก้ตัว.
“.พี่รู้จ้ะ. เราก็เป็นนักศึกษาไม่ใช่หรอ. พี่ยังนึกไม่ออกเลยนะตอนแรกน่ะว่าไปเสียของดีๆให้ไอ้เสี่ยวนั้นได้ไง. แต่พอเห็นมุกมันนะ. ถึงบางอ้อเลยค่ะ. เอากับมันบ่อยแล้วหรอ?..”
“..หืย..ยย.ไม่ค่ะพี่. ครั้งแรกอ่ะ.” ก้มหน้าก้มตาตอบ
“.ถามจริงอ่ะ.เด้งรับแบบไม่กลัวเลยนะคะ.ไม่อยากเชื่อว่าครั้งแรก.ฮิ..ฮิ.”
“.โห. พี่อ่ะ แบบนี้ไม่คุยแล้วนะคะ..” มิ้นหน้าแดงแล้วค่ะ แบบคุยไปคุยมาแบบนี้ เริ่มหยิวๆเหมือนกันแฮะ. พอดีมือถือดัง เลยได้โอกาสตัดบท เดินออกมาจากห้องน้ำ ไม่รู้ยังไงดีค่ะ แต่ยอมรับว่าตื่นเต้นมาก. บอกไม่ถูก มีพยานช่างถามแบบนี้ ยังดีนะที่เป็นคนที่ไม่รู้จักกันมาก่อน ไม่งั้นมิ้นจะทำยังไงหละเนี่ย.
ก็เก่งแหละค่ะโทรมา เค้าบอกว่ามารับแล้ว... มิ้นนะรีบเดินไปรอแถวที่จอดรถเลย แบบรีบเผ่นค่ะ ไม่รู้จะมีใครตามมาอีกรึเปล่าน่ะสิ... น่ากลัว... ถ้ามิ้นมีไรหนุกอีก มิ้นจะมาเล่าสู่กันฟังต่อค่ะ มาอ่านกันเยอะนะค่ะ บายค่ะ แต่เรื่องนี้มีต่ออีกยาวค่ะ แล้วเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ บายๆค่ะ

Offline tamsak

• *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #4 on: April 18, 2010, 01:30:54 am
โอ้ย..3รอบแล้ว  (16; (16; เคี๊ยก เคี๊ยก

Offline agv

• Hero Member
    • เสียว: 0
 (007;

Offline jaggapantara

• *
ขอบใจจ้าาาาาาาาาาาาา (28;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thanks krub.

Offline korap

• Full Member
    • เสียว: 1
 (4; (28;ไม่ไหวแล้วววววว

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #9 on: October 08, 2010, 11:49:59 pm
 (010;ขอบคุณคับ

Offline izeman

• Newbie
  • *
Reply #10 on: February 10, 2011, 12:48:56 pm
 (39; (00; (00; (00; (00;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #11 on: July 31, 2011, 11:45:45 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;