close buttonclose buttonclose button
รักครั้งที่ 3 ของต๊ะ

รักครั้งที่ 3 ของต๊ะ

หนูอยากลองของ · 15528

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 07:43:13 pm
 เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งมานานแล้ว และผมเคยคบเป็นแฟนกับเธอด้วย ขอใช้ชื่อเล่นของเธอว่าหมวยนะครับ แต่ตอนนั้นคบกันได้ไม่นานก็มีอันต้องเลิกกันไปเพราะเหตุใดก็ไม่ทราบ ผมคบกับเธอเลิกกับเธออยู่สองครั้ง เราไม่เคยมีอะไรกันเลยในตอนที่คบกัน จนเมื่อมาไม่นานนี้เธอได้โทรฯมาหาผมหลังจากที่เธอได้เลิกกับแฟนคนที่เธอคบปัจจุบัน คืนนั้นผมคุยกับเธอนานมาก แล้วหลังจากนั้นเราก็เจอกัน วันนั้นเป็นวันที่ผมได้พบเธอเป็นครั้งแรกของปี ซึ่งเราเลิกกันไปน่าจะถึงปีได้แล้ว ผมเองยังแปลกใจว่าทำไมหมวยอยากเจอผม พอวันนั้นได้พบหมวยหลังจากไม่ได้เจอมานานหมวยยังดูเหมือนเดิมดีเหมือนเด็กตัวเล็กน่ารัก ผมยาวมัดรวบแน่นเปรี๊ยะเหมือนเมื่อครั้งยังคบกับผมไม่ผิด เราคุยกันอยู่นานในวันนั้น คุยกันจนเย็น เธออยู่กับผม ถึง 3 ทุ่ม ดูหนังไปเดินเล่นตามที่ต่างๆ แล้วผมก็ไปส่งเธอ วันนั้นทั้งวันเธอยังดูเหมือนเดิมแต่ที่แปลกไปก็คือ ปกติเธอจะหวงตัวไม่ยอมให้แม้แต่จับมือ แต่วันนั้นผมได้จับมือเธอตั้งนานเธอก็ไม่ว่าอะไรพอหลังจากวันนั้นผมก็ได้พบเธออีกหลายครั้งนัดเจอกันอีกหลายหน จนความรักของเราเกิดใหม่ขึ้นอีกครั้ง แต่ก่อนเราได้ไปดูหนังด้วยกันบ่อยมาก แต่นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้หอมแก้มเธอในโรงหนัง หมวยเองไม่ว่าอะไรผมได้แต่อายๆ ตอนนั้นในโรงหนังผมก็ได้จับมือเธอด้วย ตอนแรกก็คิดว่าจะจับส่วนสงวนที่เธอหวงแหนแต่ว่าคงไม่ดีแน่เพราะว่าถึงเธอจะเริ่มยอมผมแต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเธอจะยอมอย่างเร็ว ผมว่าควรที่จะใจเย็นๆ ไว้ก่อนดีกว่า หลังจากนั้นไม่นานผมก็ได้มีโอกาสที่จะฟันหมวยได้ โดยผมได้ชวนหมวยไปเที่ยวที่บ้านผมซึ่งวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้าน พอเข้ามาในบ้านผมก็ชวนเธอมานั่งเล่นที่ห้องของผม จากนั้นนั่งคุยได้พักหนึ่งผมก็ หอมแก้ม แล้วก็จับมือแล้วก็บอกหมวยว่าผมรักหมวยมากนะ หมวยเองไม่มีท่าทีปฏิเสธได้แต่อายๆ ยิ้ม ในความรู้สึกตอนนั้นหมวยเองก็คงรักผมมาก เธอจึงไม่มีท่าทีขัดขืน จากนั้นผมก็เริ่มขอจูบหมวย แล้วผมก็เข้าไปประกบริมฝีปากของผมเข้ากับริมฝีปากอันบอบบางของหมวย ตอนนั้นหมวยตกใจมาก อาจจะเป็นเพราะว่าหมวยยังไม่เคยมีใครทำอะไรกับเธอแบบนี้มาก่อนเธอถึงกับถอยหนี แต่ก็ไม่สามารถหนีพ้นผมได้ จากนั้นผมก็ระดมจูบไปทั่วตัวหมวย หมวยได้แต่ร้องพี่ “อย่าทำหมวย ๆ กลัว ” แต่หมวยบอกผมแต่ก็ห้ามอะไรไม่ได้แล้วผมไม่สามารถควบคุมตัวเองได้แล้ว ผมจึงปล้ำหมวยอย่าง กระหาย ผมถลกเสื้อยืดตัวน้อยของหมวยออกพร้อมกับยกทรงลายน่ารักที่หมวยใส่ แล้วผมก็ซุกไซ้ไปตามเต้านมน้อยๆ ของหมวย นมของหมวยขาวน่าจับมาก โดยเฉพาะหัวนมเล็กของหมวยที่ชูชัน และแข็งเป็นไต ทำให้ดูน่าดูด น่าเลียมาก ผมเลยก้มลงไปเลียหอมดูดอย่างเมามันส์ ทั้งคลึงทั้งเค้น อย่างมันส์มือ หมวยก็ร้อง “พี่อย่าทำหมวย” จากนั้นผมก็ล้วงในกางเกงหมวยรู้สึกว่าตอนนั้นของหมวยเยิ้มไปหมด ผมก็เลยจัดการถอดกางเกงและกางเกงในของหมวยออกให้หมด ผมจึงได้เห็นของหมวยซึ่งฉ่ำเยิ้มไปหมด กลีบของหมวยมีสีแดงสดมีขนขึ้นบางๆ มองดูน่าเลียมากจากนั้นผมก็เริ่มเลีย หมวยร้องครวญคราง ใหญ่ๆ เลย ตอนนั้นหมวยเองคงมีอารมณ์มากผมเองก็ทนไม่ไหวแล้วจึงถอดกางเกงงัดเอาความเป็นชายออกมา แล้วจากนั้นก้อเริ่มยัดเยียดความเป็นผัวให้กับหมวย ตอนที่หมวยรู้ว่าต้องโดนหมวยก็บอกว่าค่อยนะพี่หมวยยังไม่เคยจากนั้นผมก็ค่อยๆ ดันเข้าไปจนมิดลำ หมวยร้องเจ็บลั่นห้องเลย ผมเลยหยุดดันแล้วก็เข้าไปหอมแก้มอีกครั้งแล้วบอกหมวยว่าทนหน่อยนะเดี๋ยวก็หายจากนั้นผมก็เริ่มซอยต่อจนซักพักหมวยก็เริ่มหายเจ็บแล้วร้องครางอย่างเสียวแทน เมื่อเห็นดังนั้นผมเริ่มซอยอย่างเร็วซักพัก น้ำก็ออกผมปล่อยเข้าไปในตัวหมวยหมดเลย แล้วก็นอนกอดหมวยอย่างมีความสุข แล้วผมก็ลุกจากเตียงเห็นเลือดซิของหมวยเต็มเตียงเลย เราก็ไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วจากนั้นผมก็ไปส่งหมวยที่บ้านแล้วก็กลับบ้านนอนสบายใจ แล้วหลังจากนั้นเราก็ไปเอากันอีกหลายครั้งมากเลย

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: December 21, 2014, 04:19:34 pm
ขอบคุณครับ