close buttonclose buttonclose button
เล่นเสียวบนรถทัวร์

เล่นเสียวบนรถทัวร์

หนูอยากลองของ · 62627

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 07:42:29 pm
   สวัสดีครับ ผมมีเรื่องเสียวที่เป็นประสบการณ์ของผมบนรถทัวร์มาให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เรื่องเกิดขึ้นเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ผมเป็นคนสงขลาเพิ่งจะเรียนจบใหม่ๆ จะเข้ามาสอบเข้าทำงานในหน่วยราชการแห่ง
หนึ่ง ได้เดินทางโดยรถทัวร์จากสงขลาถึง กทม.แถวหลังสุดด้านขวา(ด้านซ้ายเป็นห้องน้ำไม่มีคนนั่ง)รถจะออกจากสงขาลเวลา 15.30 น.เกือบได้เวลารถออกแล้วคนที่นั่งข้างๆผมยังไม่มาผมนึกในใจว่าจะ
ได้นอนให้สบายหน่อย แต่รถกำลังจะออกมาผู้หญิงคนนึงสวยมาก และก้หุ่นดีมากเลยขึ้นมา ตอนแรกๆก็ไม่นึกว่าจะมานั่งข้างผมหลอก แต่เค้าก้เข้ามานั่งเราก็ยังไม่ได้คุยกัยจนรถไปจอดทานข้าวที่นครศรีธรรมราช เราได้นั่งโต๊ะเดียวกันพอทานเสร็จก็ขึ้นรถมาก่อน ผมนั้งข้างนอกเธอนั่งข้างใน เธอเดินมาแล้วยิ้มให้ผมผมก้ยิ้มตอบ แล้วเธอก็ถามว่าไปกรุงเทพทำอะไรเหรอ ผมก็ตอบว่าไปสอบแล้วเราก็คุยกันถูกคอมากเลยเธอชื่อมน บ้านอยู่แถวๆนนทบุรีเราคุยกันจนรถทัวร์ดับไฟมนก็ชวนผมคุยต่อแล้วมนก็หลับผมก็หลับไปมารู้สึกอีกที่ตอนมนมานอนซบไหล่ผม ผมก็ตื่นมาแล้วก้หันไปมองมนแล้วคิดมิดีมิร้ายกับมน ผมเริ่มจับมือมนเธอก้ไม่ว่าอะไร พอผมไปจูบเธอก็อ่าปากให้ผมเอาลิ้นเข้าไป ผมตื่นเต้นมากเลยเราจูบกันอยฅู่นาน มือผมก้อยู่ไม่สุขสิครับทั่งล้วงทั้งขยำจะมนครางออกมา แล้วมนก็เอามือมาจับของผมแล้วรูดซิบลงงัดมันออกมา มนค่อยๆรูดเข้ารูดออกแล้วอมของผมเข้าในปากเธอ ผมก็พยายามถอดกางเกงในเธอ(เธอใส่กระโปร่งยาวถึงหัวเข่ามา)มนดุดเก่งมากเลยลีลาการดูดผมไม่เคยเจอมาก่อนแล้วมนก็ค่อยๆนั่งลงบนตักผมแล้วเอาของผมเข้าไป มันคับมากเลยแล้วมนก็กระซิบบอกว่าไม่เคยเจอใหญ่ๆแบบนี้มาก่อน(มารู้ทีหลังว่าเธอเลิกกับแฟนมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วกำลังอยากพอดีเลยแล้วนมก็ขย่มผมก็เอามือไปจับแล้วบี้หัวนมเธอ แล้วเธอก็ขย่มเร็วขึ้นแล้วก็หยุดรู้สึกถึงการตอดภายใน แต่ผมยังไม่เสร็จเธอก็ดูดให้ผมอีก จนแตกคาปากเธอแล้วก็ดุดกินของผมจนหมดเลย วันนั้นเราเล่นกัน 3 ครั้งจนรถถึงกทม.ก่อนลงผมสังเกตเห็นคนที่นั่งเยื้องๆผมหันมามองตลอกเลยสงสัยคงรู้ว่าเราทำอะไรกับ พอลงรถมนก้ให้เบอร์โทรฯผมไว้ แล้วเราก้นัดมาเล่นกันอีก มนบอกว่าอึดอัดมากเลยที่ร้องดังไม่ได้แล้วผมก้รู้แล้วว่า เธอร้องคังแค่ไหนโชคดีที่บนรถเธอไม่ร้องแบบนี้

Offline dido

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: August 12, 2010, 08:54:08 pm
 (07;

Offline aor_jank

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: August 15, 2010, 04:40:45 pm
 thank you หลายๆๆ (007; (007; (007;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #3 on: August 16, 2010, 01:40:53 pm
สั้นๆ แต่ได้ใจ เต็มๆ
มาต่อด้วยน่ะ

?

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 06, 2010, 08:23:06 am
ขอบคุณครับ