close buttonclose buttonclose button
น้องหมวย

น้องหมวย

หนูอยากลองของ · 34373

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 07:30:48 pm
 สวัสดีนะ เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมได้รู้จักกับสาวน้อยคนหนึ่งเธอ  เป็นน้องสาวของเพื่อนผมเองตัวเล็กๆ  สูงประมาณ152 ได้ ผิวขาว แล้วก็หมวย หน้าตาเธอน่ารักดีตัวเล็กหน้ารูปไข่ หุ่นเธอก็ไม่อวบเท่าไหร่เหตุการณ์มันเกิดขึ้นในขณะที่ผมเริ่มคบกับเธอเป็นแฟน ตอนนั้นเธอเพิ่งอายุได้ 16 ปี ตอนนี้ 18 แล้ว  วันที่เกิดเรื่องเป็นวันที่ผมชวนเธอไปเที่ยวแล้วก็ไปส่งเธอที่บ้าน ซึ่งวันนั้นผมไปส่งเธอเสร็จผมก็เข้าไปนั่งเล่นในบ้านเธอ บังเอิญวันนั้นเป็นที่ พี่สาวของหมวยไปคลอด ที่บ้านจึงไม่มีใครอยู่สักคนเดียวขณะที่ผมไปนั่งในบ้านหมวยนั่นเองผมก็คิดอยากขึ้นมาขณะที่หมวยเดินเข้าไปในห้องเพื่อเปลี่ยนเสื้อผ้านั่นเองผมก็เริ่มปฏิบัติการณ์แอบตามหมวยขึ้นไปบนห้องทันที จากนั้นก็รอเธออยู่หน้าห้องพอหมวยออกมาผมก็เข้าปล้ำทันที ผมกดหมวยลงบนเตียงนอนของหมวย หมวยมีท่าทางขัดขืนสู้น่าดูแต่ก็สู้แรงผมไม่ไหวอยู่ดีสักพักหมวยก็เริ่มไม่ขัดขืนแล้วอาจจะมาจากว่า เริ่มมีอารมณ์เนื่องจากผม ทั้งดูดปาก จับนม บี้หัวนม ล้วงหีคลึงบริเวณเม็ด อย่างเน้นๆจนเธอเริ่มมีอารมณ์ตอนนั้นหมวยเองก็เริ่มเอามือมาจับที่ ท่อนผม ผมจึงจับมือเธอให้ล้วงเข้าไปในกางเกงผม   เธอร้องว้าย  พี่ทำไมมันใหญ่จัง อาจจะเป็นเพราะว่าเธอตัวเล็กแต่ผมตัวใหญ่ เธอก็เลยรู้สึกว่าผมใหญ่สัก ตอนนั้นเธอทั้งจูบทั้งจับของผมแล้วผมก็ทั้งจูบทั้งล้วงทั้งคลึงของ  หมวยอย่างมันส์มือ  หีของหมวยเริ่มมีน้ำเปียกเยิ้มออกมานอกกางเกงใน ผมเห็นดังนั้นจึงถอดกางเกงเธอออก ส่วนเสื้อที่เธอใส่ผมก็ถลกขึ้น เริ่มดูดนมเธอ นมหมวยเล็กมากแต่ว่าสีชมพูสวย แต่ก็สมตัว เธอร้องคราง ใหญ่ขณะที่โดนดูด ซิ๊ด..พี่ หมวยเสียวจังเลยตอนนั้นมือหมวยก็บีบท่อนผมแน่นเชียว ผมงี้เกร็งเลยจากนั้นผมก็เลียหมวยมาเรื่อยๆ จนถึงบริเวณ ถ้ำหมวยน้อยซึ่งเบียดสนิท น่าดูเชียวมีหญ้าหน้าปากถ้ำนิดหน่อย ทางปากถ้ำของหมวยมีน้ำเยิ้มไหลออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมเห็นแล้วอยากเลียจังผมก็เลยก้มหน้าลงไปเลีย ส่วนมือก็คลึงนมไปเรื่อยๆ หมวยร้องพี่ทำอะไรน่ะ หมวยเสียวจังเลย เสียวสุดเลยผมแยงลิ้นไปเรื่อยๆ ดูดตามเม็ดใช้ริมฝีปากขบเม็ดติ่งจนหมวยบอกพี่พอเถอะหมวยจะทนไม่ไหวแล้วพอได้ยินดังนั้นผมก็เลยถอดกางเกงแล้วเอาท่อนผมออกมาแล้วก็เรียกหมวยให้มอง หมวยก็มองแล้วก็บอกว่าพี่ทำไมมันใหญ่จังแล้วมันจะเข้าไปได้หรอ ผมก็ไม่พูดกลับไปว่าหมวยไม่ต้องกลัวนะเดี๋ยวพอมันเข้าไปในตัวหมวยได้แล้วหมวยจะมีความสุขหมวยตอบผมว่าพี่เบา
นะ หมวยกลัวหมวยยังไม่เคย จากนั้นผมก็จับหมวยถ่างขาออก แล้วเอาท่อนผมปาดไปมาแถวๆ รู หมวย ตอนนั้นหมวยเองเอามือปิดตาด้วย ผมก็ยกขาเธอขึ้นด้วยแล้วจากนั้นผมก็ค่อยๆ สอดท่อนผมใส่เข้าไปในตัวหมวยมันเข้าไปในตัวหมวยประมาณหัวเท่านั้น หมวยร้องบอกพี่หมวยเจ็บ  เธอบอกพร้อมกับน้ำตา   เธอไหลออกมานิดหน่อย ผมก็เลยจูบเธอแล้วบอกว่าคนดีของพี่อดทนหน่อย เดี๋ยวก็มีความสุขแล้ว จากนั้นก็ดูดปากหมวย แล้วก็จับนมเธอบี้คลึงสักพัก หมวยก็บอกว่าพี่หมวยไม่ค่อยเจ็บแล้วล่ะ ผมก็เลยดันท่อนของผมเข้าไปจนสุด เธอสะดุ้งตัว ร้องโอ้ยครั้งหนึ่ง ตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่า  ของเธอนี่ทั้งคับทั้งแน่นตอดไปทั้งลำของผม  จากนั้นผมก็เริ่มซอยหมวยไปเรื่อยจากท่าพาดบ่าก้อเปลี่ยนมาเป็นจระเข้กบดานเป็นท่าที่เยี่ยมมากท่านึงเลยเพราะของผมเข้าไปได้สุดๆ โดยผมกดตัวหมวยให้เข้ามาแล้วผมกดตัวผมให้เข้าไปในตัวหมวย ผมรู้สึกได้ถึงความลึก หมวยร้องบอกว่าพี่หมวยสวยสุดเลย หมวยไม่ไหวแล้วพอได้ยินอย่างนั้นผมก็รีบซอยหมวยอย่างเร็วละแรง ทั้งกระแทกกระทั้นอย่างมันส์จนตัวผมเองไม่ไหวแล้วเหมือนกันก็กอดหมวยแน่น หมวยก็กอดผมแน่นแล้วผมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในตัวหมวยอย่างแรงเพราะวันนั้นพุ่งมากรู้สึก ได้เลยจากนั้นผมก็แช่ ควย ไว้ในตัวหมวยซักพักก็นอนกอดกันแล้ว หมวยก็ร้องไห้บอกพี่ไม่น่าทำอย่างนี้กับหมวยเลย ผมก็บอกพี่รักหมวยนะ   พี่จะรับผิดชอบทุกอย่าง จากนั้นสักพักหนี่งแต่งตัวหมวยก็แต่งตัว ผมเห็ฯที่เตียงหมวยมีน้ำเต็มไปหมดทั้งเลือดทั้งน้ำหมวยน้ำผมผสมกันแล้วผมก็กลับบ้านจากนั้นผมกับหมวยก็แอบเอากันอีกเรือ่ยๆ  ยิ่งช่วงหลังนี่ไปเอาที่ห้องเพื่อนหมวยด้วยสุดยอดเลย  ได้เอาเพื่อนหมวยด้วยไว้จะเล่าให้ฟัง