close buttonclose buttonclose button
ในที่ทำงานเมียวค่ะ

ในที่ทำงานเมียวค่ะ

เรื่องเสียว · 27970

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 15, 2009, 03:40:20 pm

สวัสดีค่ะ เมียวค่ะ จากที่เมียวเล่าประสบการณ์นอกสถานที่ให้เพื่อนๆแล้ว วันนี้เมียวมีประสบการณ์ ในสถานที่มาฝากเพื่อนๆกันค่ะ ในสถานที่นี้คือ office ที่ทำงานค่ะ

คือเมียวกับแฟนทำงานใน office เดียวกันค่ะ แต่เพื่อนๆใน office จะไม่รู้นะคะว่าเมียวกับแฟนเป็นแฟนกัน (แบบว่าเป็นแฟนกันโดยไม่มีใครรู้ค่ะ ) คือเป็นลักษณะเพื่อนร่วมงานที่สนิทกันคะ

เวลาที่ต้อง Co งานกัน เมียวก็จะเอาเอกสารไปที่โต๊ะแฟน เราก็จะคุยกันปกติโดยเมียวยืนหันหน้าเข้าโต๊ะแฟน แฟนก็จะนั่งที่โต๊ะ แต่มือของแฟนซิค่ะ จะล้วงใต้กระโปรงเมียวทุกครั้ง (อ๋อลืมบอกไป ระหว่างโต๊ะเพื่อนร่วมงานจะมีฉากกั้นทุกโต๊ะ) บางทีก็จะล้วงแหวกขอบกางเกงในเข้าไปในร่องเสียวเลย และถ้าโต๊ะข้างๆไม่มีคนอยู่ แฟนก็จะล้วงจนเมียวยืนตัวกระตุก น้ำเยิ้มร่องออกมาแฉะกางเกงในเลยค่ะ หลายๆครั้งที่แฟนเดินผ่านโต๊ะทำงานเมียวนะคะ เมียวก็จะแกล้งนั่งแหกขาบ้าง หล่นนกระโปรงขึ้นจนถึงขอบเป้ากางเกงในมากจนเห็นขอบเป้ากางเกงในบ้าง เป็นที่สนุกปนเสียว เสี่ยนกันไป มีครั้งหนึ่งคะ โต๊ะข้างๆเมียวสองโต๊ะไม่มีคนอยู่ คนหนึ่งลา คนหนึ่งไปประชุม เมียวก็เลยโทรให้แฟนเดินมาหา พอแฟนเดินมาถึง แฟนก็จะยืนกึ่งนั่งบนโต๊ะ หัวแฟนก็เลยแผ่นคั่นระหว่างโต๊ะ สามารถมองไปรอบๆได้ ทีนี้ เมียวก็ลูบเป้ากางเกงแฟนเล่นไปมาจนท่อนเอ็นแฟนแข็งเป็นลำ แต่แฟนก็จะแกล้งคุยงานกับเมียวตามปกติ  เมียวก็ลูบเป้าไปมา แล้วก็รูดซิปกางเกงแฟนลง ล้วงเอาทท่อนเอ็นออกมา เมียวก็จัดการเอานิ้วชี้เมียวมาแตะลิ้นเมียวให้มีน้ำลายและเอานิ้วเมียวมา ลูบวนที่บานหัวบานที่เริ่มแดงกล่ำ ไปมาพร้อมๆกับอีกมือก็ลูบไปที่พวงสวรรค์ของแฟนไปด้วย ท่อนเอ็นผงก งึก งึก เลยหล่ะคะ เมียวก็หมั่นเขี้ยว ค่อยๆเอาปลายลิ้นเมียว ไปแตะวนรอบหัวบานนั้น พร้อมๆกับลฃรูดมือขึ้นลง แฟนสูดปากเลย ลิ้นของเมียวนะคะค่อยๆวนไปมาที่ร่องหยักของหัวบานนั้น แล้วก็ลากลิ้นขึ้นลงอย่างช้าๆ จากปลายหัวบานไปที่โคน และไปวนลิ้นรอบๆพวงสวรรค์ สักพักหนึ่งมีคนเดินมา แฟนก็ต้องรีบเก็บ เมียวก็เสียดาย กะจะทำให้แตกคาปากเมียวสักหน่อย อดได้กินน้ำเลย แฟนก็เดินกลับไปที่โต๊ะ สักพักแฟนก็โทรมาหาเมียว บอกว่าโต๊ะข้างๆไม่มีใครอยู่เลย เรามาต่อกันเถอะ เมียวก็รีบเดินไปที่โต๊ะแฟนเลย (โต๊ะแฟนจะอยู่ด้านในสุดของoffice ) พอเมียวไปถึงเมียวก็กึ่งยืนกึ่งนั่งบนโต๊ะ หันหน้าไปบนทางเดิน คอยดูเผื่อใครอาจจะเดินเข้ามา แฟนก็จัดการถอดกางเกงในเมียวออกและเก็บไว้ พร้อมกับหล่นกระโปรงเมียวให้มาอยู่ตรงเอว แล้วก้มหน้าใช้ลิ้นมาลากผ่านร่องเสียวที่มีน้ำแฉะเยิ้มอยู่ ดูดเม็ดสลับแคม แล้วก็ใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปในร่องเสียว ปากแฟนก็ดูดเม้มเม็ด นิ้วก็รูดเข้ารูดออก ......อ๋า ........ เมียวครางโดยไม่รู้ตัว เสียวมากเลยค่ะ แต่ก็ครางเบาๆนะคะ เพราะโต๊ะด้านนอกมีคนนั่งทำงานอยู่ พอแฟนดูดร่องเสียวได้สักพัก แฟนก็ลุกขึ้น รูดซิบกางเกงเอาท่อนเอ็นออกมา เมียวเห็นมันหัวแดงและแข็งมากเลย แล้วแฟนก็จับเมียวหันหลัง ให้ก้มหน้าเอามือวางไปกับโต๊ะทำงาน แล้วก็จับกระโปรงตลบมาที่เอวเมียว ทีนี้ร่องเสียวและก้น ก็ลอยเด่นต่อหน้าแฟนเลยค่ะ แฟนก็เอาท่อนเอ็นมาจ่อที่ร่องเสียวของเมียว แล้วลากขึ้นลากลงผ่านร่องก้นและร่องเสียว " ...อู้ย ......." อย่าแกล้งกันซิค่ะ ...... ทำสักทีซิ .....เดี๋ยวใครมาก็อดกันพอดี .... " แฟนก็ค่อยกดหัวบานเข้าร่องเสียวไป อย่างช้าๆจนมิดลำแล้วค่อยๆดึงออก อย่างช้าๆสลับกันไป เมียวก็เสียวมากๆเลย จนร่องตอดกระตุก " อ๋า ... ที่รักค่ะ  เมียวอยากมากแล้วค่ะ " แฟนก็ดันท่อนเอ็นเข้าจนสุดโคนแล้วโยกเอวเข้าออก ช้าบ้าง เร็วบ้าง มือของแฟนก็อ้อมมาบี้เม็ดข้างหนึ่ง อีกข้างหนึ่ง ก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ บีบหน้าอกด้วย " อ๋า ..... เสียวถึงใจเลยจริงๆคะที่รัก .... เมียวใกล้จะมาแล้วค่ะ .... ดึงออกให้สุดๆ แล้วกระแทกแรงๆเลยค่ะ  โอ้ย ..... ยิ่งบี้เม็ดอย่างนี้ ก็ยิ่งเสียวแล้วค่ะ จะมาแล้วค่ะ ตัวกระตุกแล้วค่ะ .... มาแล้วค่ะ ... ที่รัก .... โอ้ย " ร่องเมียวตอดกระตุก จนตัวสั่นเคลิ้มเลยค่ะ พอเมียวเสร็จแล้ว แฟนก็คงใกล้เหมือนกัน เค้าก็จับเมียวให้นั่งเก้าอี้ แล้วยืนจับท่อนเอ็นใส่ปกเมียว กระแทกปากเมียวสักพักเดียว ก็น้ำแตกเต็มปากเมียวเลย  " อ๋า .... ได้กินน้ำสมใจแล้ว " พอเมียวดูดกลืนกินเสร็จแล้วแฟนก็เก็บท่อนเอ็น และให้เมียวเดินกลับไปที่โต๊ะ โดยไม่คืนกางเกงใน และทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ที่เล่ามาเนี้ยะ ตอนที่ทำจริงๆใช้เวลา 3-4 นาทีเท่านั้นนะคะ เพราะกลัวคนจะเข้ามาค่ะ (แบบว่าอาจเสี่ยงแต่ไม่ให้คนเห็น ) ครั้งต่อไปเมียวจะมาเล่าตอนที่ทำกับแฟนในหมู่บ้วนตัวอย่างค่ะคือทำทีว่าไปดู บ้านและก็ไปเอากันตื้นเต้นมากๆค่ะและแฟนก็ถ่ายรูปไว้ด้วย คอยติดตามกันนะคะ บ้ายบายค่ะ

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 03, 2010, 09:42:19 am
 (1; (1; (1; (1;

Offline your story

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #2 on: January 03, 2010, 10:13:31 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline zagittarius

• Hero Member
    • Email
Reply #3 on: February 21, 2010, 10:22:41 pm
...อู้ย ......