close buttonclose buttonclose button
ให้แฟนเก่าฟันเมีย

ให้แฟนเก่าฟันเมีย

เรื่องเสียว · 31448

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 17, 2010, 11:50:23 am

ผมเป็นข้าราชการทำงานที่ แห่งหนึ่ง เคยรู้เรื่องสวิงบ้างแต่ไม่เคยลอง เมียยิ่งแล้วพูดก็ไม่ได้ หาว่าลามก ผมก็เลยไม่กล้าพูดต่อเรื่องก็จบลงแค่นั้น จนปีใหม่ 2551 ผมมีโอกาสพาเมียไปธุระในเมืองกะจะไปซ้อของมาร่วมงานปีใหม่ บังเอิญผมได้เจอกับ สรรชัย ชื่อเล่นว่า สัน ซึ่งเป็นแฟนเก่าภรรยาผมเอง เราเข้าไปทักทายกันเพราะไม่เจอกันมา 10 ปีกว่า เราดีใจมาก และต่างชวนกันนั่งดื่มบ้างเล็กน้อย แล้วแยกย้ายกันกลับบ้าน เราฉลองงานปีใหม่อย่างสนุกสนาน ผมเมามากจนฟุบแต่ก็ยังรู้เรื่อง เพื่อนทุกคนพากันกลับบ้านหมด ภรรยาผมเก็บของที่จำเป็น สักพักได้ยินเสียงโทรศัพท์ของเมียดังขึ้น ผมสะดุ้งเล็กน้อย ภรรยาผมรับโทรศัพท์แล้วเดินออกไปคุยโทรศัพท์ข้างนอก ผมคิดอย่างไรไม่รู้ แอบย่องตามไปฟัง สำนวนคำพูดเหมือนหนุ่มสาว ผมก็ไม่ว่าอะไรกลับมานอนฟุบต่อ วันรุ่งขึ้นเมียผมบอกว่า สันชวนไปกินปีใหม่ที่ในเมือง ดูท่าว่าเมียผมก็คงอยากไป 4 โมงเย็นผมพาเมียเข้าไปในเมืองแล้วไปที่บ้านของไอ้สัน แปลกมากครับบ้านทั้งหลังมันอยู่คนเดียว ถามไถ่ก็ได้ความว่าภรรยาถูกแม่ยายเอากลับไปบ้านแล้วพร้อมด้วยลูกสองคน ได้เกือบ 2 ปีแล้วสาเหตุจากการที่แม่ยายชอบอวดอ้างสมบัติ เลยพาลให้ครอบครัวแตกแยก สันมันอยู่คนเดียวห้วยความเด็ดเดี่ยวแด็ดขาด เพราะเบื่อที่จะยอมจำนน ทุกเรื่อง มันเล่าพร้อมกับนั่งซึม จนเวลา 4 ทุ่มเศษ ๆ เราก็ชวนกันขึ้นรถเข้าไปเดินเล่นเพื่อความสบายใจ ผมปล่อยให้สัน เดินกันตามลำพังเผื่อจะผ่อนคลายความเศร้าไอ้สันลงบ้าง สักพักเราก็มองไม่เห็นกัน เพราะเราเดินเล่นในสวนสาธารณะ ที่มีคนที่ไปเที่ยวเล่นบ้างพอประมาณ ผมกลับมาที่รถ มาใส่เสื้อคลุมและหมวกเพราะอากาศเย็นแล้วเดินไปเรื่อย ๆ คิดต่าง ๆนานา แล้วมาสะดุดว่า เขาสองคนจะอยู่ตรงไหน ผมเดินไปหาความืดแล้วลัดเลาะเรื่อยไป สักพักผมก็ต้องหยุดนิ่งเมื่อมีเสียงคนพูดกันข้าง ๆ กลุ่มต้นไม้ประดับที่เทศบาลตัดตกแต่งอย่างสวยงาม ผมคิดว่าคงเป็นเด็กวัยรุ่น ที่แอบมามีความสุขแน่เลย ผมคิดว่าจะไม่สนใจ แต่บังเอิญผมเหลือบมองเห็นรองเท้าแตะหนังสีขาว ผมจำได้ว่าของเมียผม ผมรู้แน่เลยว่าอะไรเป็นอะไร ผมเลี่ยงออกไปอีกด้านมองฝ่าความมืด ในใจคิดสับสนมาก แต่ว่าเจ้ามังกรของผมมันกลับเป็นบ้าแข็งขึ้นโดยไม่รู้ตัว ใจ หัวใจ ความรู้สึก และไอ้มังกร ทำไมมันมีความรู้สึกที่แตกต่างกันนัก ผมตัดสินใจเลี่ยงตัวออกไปอีกที่ สักพัก เขาสองคนเดินออกมา ชัดเลย แล้วมือทั้งสันก็กอดเอวภรรยาเดินผ่านไป เมื่อไปถึงแสงสว่าง เขาทั้งสองก็แยกจากกันคงจะให้ผมคิดว่า เขาไปคนละที่ ผมนิ่งแล้วเราทั้งสามคนก็กลับมาที่บ้านไอ้สัน ผมตัดสินใจพูดเรื่องที่ผู้ชายพูด สันมันพูดว่า นายโชคดีนะที่ครอบครัวมีความสุข เราสิทุกข์แถมอดอยากอีกด้วย ผมบอกไอ้สันว่าเฮ้ย เราเป็นเพื่อนกันมีอะไรบอกกัน พอดีภรรยาผมออกมานั่งพอดี ผมทื่แล้วตอนนี้ ผมบอกว่าต่อไปเราจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันมีอะไรบอกกัน ว่าแล้วผมก็เอามือทุกคนมารวมกัน แล้วกอดกันทั้งสามคน ผมสังเกตว่าเมียผมก็ยินดีด้วย ผมพูดว่าเพื่อแสดงความจริงใจ พร้อมกับจับแขนของสันมากอดเมียผม และก็พูดว่ากูให้มึงนอนด้วยกัน สันมันพูดว่าบ้าเมียผมทำตาค้นใส่ผม จากนั้นประมาณตีหนึ่งกว่า ๆ เมีผมขอตัวเข้าห้องน้ำด้วยอาการที่โซเซ ผมกระซิบบอกสันว่า มึงทำตามกูนะ ในที่สุดเราทั้งสามคนก็นอนโดยสันให้ผมกับเมียเข้านอนในห้อง มันนอนนอกห้อง ผมปิดประตู ปิดไฟ แล้วถอดเสื้อผ้าเมียออกตอนแรกขัดขืนเล็กน้อยแล้วก็นิ่งด้วยความเมา เหลือเฉพาะชุดชั้นใน สังเกตว่าจิ๋มเธอน้ำเยิ้มเต็มไปหมด ผมย่องออกมาข้างนอกสะกิดให้สันตามเข้าไป โดยให้มันถอกเสื้อผ้าออกเช่นกันโดยผมนอนตรงกลาง แล้วผมก็เริ่มโดยจับมือสันมาจับที่อก เธอครางอือๆ แล้วสลับให้ไอ้สันจากนั้นสันก็เดินเคารื่อง เมียผมครวญครางมากเพราะไอ้สันมันอดอยากมานาน จิ๋มที่สุดสวยของเมียผมปล่อยให้เจ้ามังกรที่หิวโซ มุดหัวเข้าอย่างง่ายดายจนมิดด้ามแล้วสลับกับผม ทั้งคืน จนถึงรุ่งเช้า ผมรู้สึกตัวก่อน ต่อมาเมียผม เธอตกใจมากเพราะคนที่นอนติดกับเธอแถมแก้ผ้าล่อนจ้อนคือไอ้สัน และเธอก็เปลือยกายล่อนจ้อน เธอรีบวิ่งเข้าห้องน้ำอาบน้ำแล้วเราสามคนก็แต่งตัว นับตั้งแต่วันนั้นมาทุกคนเงียบกริบ เหมือนไม่มีอะไร จึงอยากหาคมมาเสริมโดยจะให้ติดต่อกัน รับรองว่าสวย เซ็กซี่ สุดยอดครับ สนใจวางเบอร์โทร อีสานนะครับยินดีจัดให้ สะอาด ปลอดภัย รักและขอบคุณล่วงหน้า เพราะทำให้ผมมีความสุขมาก

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 17, 2010, 06:35:24 pm
 (007;ขอบคุณมากครับ

Offline คนเศร้า

• Hero Member
    • เสียว: 2
Reply #2 on: June 17, 2010, 08:32:06 pm
กำไม่ได้อยู่แถวนั้นซะด้วย