close buttonclose buttonclose button
เลขา ผึ้ง

เลขา ผึ้ง

เรื่องเสียว · 196844

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 15, 2010, 11:32:39 am

หวัดดีค่ะ ชื่อผึ้งค่ะ อายุ26 (ปกติผึ้งเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบเรื่องสวิงๆ มากมีโอกาสก็จะแอบอ่านอยู่เป็นประจำ และคอยจินตนาการว่าตัวเองกำลังโดนผู้ชายรุมเย็ดหี) ไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้ถูกรุมเย็ดสมใจอยาก เรื่องเกิดขึ้นที่ทำงาน ที่ผึ้งทำงานเป็นเลขาผู้ช่วยท่านประธาน (ผู้บริหารระดับสูง) ของบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง (ไม่ขอเอ่ยชื่อนะคะ) งานผึ้งก็ไม่มีอะไรมาก เพราะท่านผู้บริหาร ก็มีท่านผู้ช่วยประจำอยู่แล้ว ส่วนผึ้งวันๆ ก็รับโทรศัพท์ วางแผนงาน จดบันทึกรายงานประชุม จัดตารางงานให้ส่งให้ท่านผู้ช่วยสกรีนอีกที จริงๆ แล้วผึ้งเข้ามาทำตำแหน่งนี้ได้เพราะน้าสาวมีหุ้นส่วนกับบริษัทและ ท่านผู้ช่วยเองก็สนิทกับน้าสาวผึ้งมาก (จริงๆ ทั้งสองก็มีไม่ได้สนิทกันธรรมดาหรอกค่ะ ไว้ผึ้งจะเล่าให้ฟังตอนหน้านะคะ) ปกติ ผึ้งมักจะมีอารมณ์บ่อยมาก เรียกว่าต้องช่วยตัวเองอย่างน้อยวันละ 2 ครั้ง โดยเฉพาะเวลาทำงานเนี่ย ผึ้งแอบเข้าห้องน้ำชาย (ในส่วนของห้องส้วม) ไปแยงนั่งหี จนน้ำแตกเป็นประจำ ผึ้งรูปร่างอวบๆ ค่ะ โดยเฉพาะนมเนี่ยใหญ่มาก size 40 น่ะค่ะ
สัดส่วนราวๆ 40-26-38 ค่ะ โดยส่วนตัวผึ้งจะชอบใส่กระโปรงสั้นๆ ไปทำงานอยู่แล้ว ส่วนเสื้อก็เป็นลูกไม้โปร่งๆ แล้วคลุมทับ เสื้อในผึ้งก็จะใส่แบบตะขอเดียว แล้วปิดแค่ครึ่งเต้า โชว์เนินเนื้อเต้าน่ะค่ะ พูดถึงเรื่องแต่งตัวแล้ว ตั้งแต่ยามบริษัท พนักงานชาย จนถึงหัวหน้าฝ่ายชาย ยิ้มทุกครั้งที่เห็นผึ้ง และชอบแวะเวียนมาคุยกับผึ้งบ่อยๆ เวลาท่านผู้ช่วย และท่านผู้บริหารไม่อยู่น่ะค่ะ แหม ก็ออกนะเซ็กซี่ขนาดนั้นนี่คะ แล้วผึ้งก็คุยเก่ง ด้วย ที่มาคุยประจำก็คือ พีโรจน์ ผู้จัดฝ่าย...... ซึ่งเป็นหลานท่านประธาน ชอบมาคุยสองงาสองง่าม และแอบดูนม ดูหีผึ้งประจำล่ะค่ะ ผึ้งก็ไม่ว่าอะไร เพราะพี่โรจน์เองก็หน้าตาหล่อ หุ่นแมนมาก เพราะไปฟิตเนสเป็นประจำ ผึ้งก็จะโชว์ๆ พี่เค้าแต่ก็ยังไม่มีโอกาสเหมาะให้พี่เค้าล้วงรูหีสักที จนถึงวันที่เกิดเรื่องหลังจากผึ้งส่งงานให้ท่านผู้ช่วย และท่านผู้ช่วยออกไปติดต่อกับบริษัทคู้ค้า เหลือแต่ท่านประธานที่หนังอ่านหนังสืออยู่ ผึ้งก็เลยเปิด web swing อ่านเรื่องราวของเพื่อนๆ ตามปรกติสักพักรู้สึกทนไม่ไหว ก็เลยค่อยๆ เลี่ยงท่านประธานออกมาเข้าห้องน้ำ ผึ้งใช้ห้องน้ำชายเหมือนเดิมค่ะ หลังจากที่มองซ้ายมองขวา ผึ้งก็ตัวปลิวเข้าห้องน้ำชายไปเลยค่ะ ไม่ทันสังเกตว่า พี่โรจน์ ยืนอยู่ตรงมุมสำหรับสูบบุหรี่ อยู่ข้างๆ ผึ้งเข้าในส่วนของห้องส้วมถลกกระโปรง แหวกกางกางเกงใน จนแคมหีปลิ้นออกมา จากนั้นผึ้งก็ดูดนิ้วตัวเองให้เปียกๆ จินตนาการว่ากำลังดูดควยอีกมือนึงก็หยิบเอาแท่งควยปลอมขนาดกระทัดรัดที่แอบ พกมา ถูไถบริเวณโคกหี อุ้ย เสียวสุดๆ เลยค่ะ สักพักกำลังอารมได้ที่ ผึ้งค่อยๆ สอดเจ้าควยปลอมแท่งนั้นดันเข้าไปจนมิดหี ลุกยืนขึ้นยกขาข้างนึงเหยียบบนชักโครก เอาหลังพิงผนังห้องน้ำ มือขยำเต้านม อีกมือเอาควยปลอมทะลวงหี ดังปึก ๆๆๆ อูย เสียว ผึ้งร้องครางตลอดค่ะ ร้องเบาๆ สักพักใกล้หูได้ยินเสียงปึง ผึ้งก็ไม่คิดอะไรค่ะ เพราะมัวแต่เสียวควยปลอมที่กำลังทะลวงรูหีอยู่ หลับตาพริ้ม ขยำนม แล้วก็เลื่อนลงไปเขี่ยแตดพร้อมกับเร่งกระแทกควยเข้ารูหี จังหวะนั้นพลันสายตาไปเห็นพี่โรจน์กำลังชะโงกจากห้องส้วมห้องข้างลงมองผึ้ง อยู่ ผึ้งตกใจสิคะ แต่ตอนนั้นอารมณ์แรงมาก กลบความตกใจเป็นความตื่นเต้นที่เห็นพี่โรจน์ยืนดูผึ้งทะลวงหีอยู่ พี่โรจน์เองก็ไม่คิดว่าผึ้งจะเงยไปเห็น พี่แกก็เลยผละออกไป แล้วผลักประตูห้องส้วมห้องที่ผึ้งเข้าอยู่ (ผึ้งล็อกประตูไม่สนิทค่ะ ดันแรงๆ หน่อยก็เข้ามาได้แล้ว) สภาพตอนนั้น ผึ้งยืนพิงฝาผนังยกขาข้างนึงแล้วยังแบะหี ทีดุ้นควยปลอมเสียบคารูอยู่ พี่โรจน์ตรงเข้ากอด”ผึ้งจ๋า...ให้พี่ช่วยไหม เห็นนมผึ้ง หีผึ้งแล้วพี่เงี่ยนจังเลย หีผึ้งใหญ่ จะเย็ดมากเลย” ....พี่โรจน์คะ อย่าค่ะ ผึ้งกลัวคนมาเห็น” ปากก็พูดไปงั้น แต่ก็แอ่นโคกหี รับกับมือพี่โรจน์ที่ลูบไล้อยู่ “ ไม่ต้องกลัวใครเห็นหรอกจ้ะ พี่แขวนป้าประตูหน้าไว้แล้ว ว่กำลังทำความสะอาด” ผึ้งจ๋า เอาไอ้ควยปลอมนี่ออกนะจ๊ะ แล้วผึ้งจะรู้ว่าควยพี่ ทะลวงหีผึ้งได้มันส์กว่าของปลอมแน่ๆ” พูดไม่พูดปล่าว พี่โรจน์ดึงควยปลอมออกจากรูหี แล้วทรุดนั่งยองเอาหน้าไซร้โคกหีผึ้งทันที “อูย..พี่จ๋า ผึ้งเสียวหี อย่าดูดแตดแบบนั้นสิจ๊ะ ผึ้งเสียว อูยเสียว” พี่โรจน์ซุกไซร์ ใช้ลิ้นเลียเป็นชิวหาพาเพลินกับผึ้งทั้งดูดแตด ห่อลิ้นทะลวงเข้ารู น้ำเงี่ยนผึ้งก็ยิ่งไหลนองเต็มหว่างขา กระโปรงถูกถลกไปกองที่เอว นมสองข้างถูกปลิ้นออกมานอกเสื้อในทั้งสองเต้า โชว์ป้านนมขนาดใหญ่ สีน้ำตาลอ่อน พี่โรจน์ลุกขึ้นดูดเลีย ขบกัด หัวนม มือล้วงเข้ารูหีชักเข้าชักออก ผึ้งก็ร่อนหี ส่ายเอวรับนิ้วพี่โรจน์ ส่วนมือผึ้งก็ปลดตะขอกางเกงพี่โรจน์ กระถอกท่อนควยที่ทั้งยาวและใหญ่ อูย..ไม่อยากจะนึกเลย ว่าจะโดนมันยัดเข้ารูหี หีจะแหกไหม ....”พี่โรจน์ขา พอก่อน ผึ้งอยากขอดูดควยพี่บ้างสิคะ” พี่โรจน์ไม่รอช้าปลอดกางเกงออกไป ควยขนาดยาวใหญ่ ดีดผึง เข้าตีหน้าผึ้งที่ก้อมลงดูดเลียไซร้ ที่ปลายหัวควย ยันโคนควย ทั้งดูดทั้งเลียกระโปก เหมือนเด็กอดอยาก “อูย ผึ้งดูดควยเก่งจัง อูยหีใหญ่ นมก็โต ยังดูดควยเก่งอีก อูย..ผึ้งจ๋า ขอพี่เย็ดหีหน่อยเถอะ” ไม่รอช้าผึ้งลุกขึ้น พี่โรจน์เอามือยกขาผึ้ขึ้นข้าง เอาควยจ่อรูหี บอกผึ้งว่า ผึ้งจ๋า เอามือแหกแคมหีหน่อยสิ พี่จะดันควยเข้าแล้ว ผึ้งไม่รอช้าทำตามที่พี่โรจน์บอกทันที เอามือแหวกแคมหีออก พี่โรจน์ดันควยพรวดเข้ามาทันที....”อูย พี่จ๋า แสบหีจัง ควยพี่ใหญ่ ค่อยๆ ดันนะคะผึ้งเสียว เสียวหีเหลือเกิน” ผึ้งจ๋า พี่ก็เสียว หีผึ้งทั้งใหญ่ ทั้งเย็ดมันส์แบบนี้ ....รู้งี้พี่เย็ดตั้งนานแล้วไม่ปล่อยให้ผึ้งเงี่ยนอยู่คนเดียวหรอก” อูย พี่โรจน์ จ๋า หัวควยใหญ่เย็ดมันส์หีผึ้งจังเลย รู้งี้พี่แหกหีให้พี่เย็ดตั้งนานแล้ว อูยย สักพัก ทั้งสองทั้งทะลวง ผึ้งส่ายหี ส่ายนม แอ่นให้โรจน์กระแทก ไม่หยุด โรจน์เองข้างล่างกระแทกหี ข้างบนบี้นม ดูดนม ทั้งขบทั้งดูด สะใจผึ้งที่สุด อูย...น้ำหีผึ้งจะแตกแล้ว พี่โรจน์ จ้ะ ผึ้งน้ำหีแตกรดหัวควยพี่เลยจ้ะผึ้ง หีผึ้งทั้งฟิดทั้งตอดควยพี่ มันส์สุดๆเลยจ้ะ....ผึ้งก็มันส์จ้ะ...อูย กูไม่ไหวแล้วว
เย็ดหี เย็ดหี เย็ดหีแรง เย็ดแรง กูบอกให้แรงๆ อย่าหยุด หีกูใหญ่ นมกูใหญ่ไหม เอาอีก เอาอีก กระแทก หีกูอีกเร็วๆ ....อ้ากกก อา อู อา..... ได้ๆ อีผึ้ง อีหีใหญ่ นมโต กูจะเย็ดให้หีมึงกลวงเลยเงี่ยนดีนัก ปัก ปัก อู อู อูยยยย เย็ดอีก เย็ดหี ๆๆๆ โอยย น้ำหีแตกแล้ว แตกแล้ว อา....ผึ้งตัวสั่นพับๆ ซบตัวกอดกับเจ้าโรจน์ ที่กระแทกควยมิด พร้อมกับเอามือกดตูดผึ้งบดกับควย น้ำเงี่ยนพุ่งไหล ฉีดเข้าโพรงรูหีจนย่อยลงง่ามตูด..เป็นอันเสร็จสิ้นกามกิจของทั้งสอง สักพักโรจน์พี่โรจน์ ก็ออกจากห้องน้ำไป ก่อนไปจูบปาก ดูดนม และบีบหีผึ้งอย่าเสียดาย “เดี๋ยวพี่ไปก่อนนะ แล้วตอนเย็นเลิกงาน พี่จะรอที่นะ” ผึ้งได้แต่ยิ้ม เพราะหมดแรงที่เย็ดกับพี่โรจน์ เอากระดาษเช็ดน้ำควยที่ง่ามก้น หน้าขา ถอดกางเกงในออกเพราะแฉะทั้งน้ำเงี่ยนและน้ำควย พับใส่กระเป๋าเสื้อสูทด้านในทั้งควยปลอมด้วย จัดเสื้อเข้าที ก็เดินออกจากห้องน้ำ ด้วยความรู้สึกสุข แสบหี อยากเอาควยปลอมทะลวงต่ออีก แต่ว่ามานานแล้วเผื่อท่านประธานเรียกใช้ จึงรีบกลับเข้าห้อง.....
กลับมาถึงห้อง นั่งที่โต๊ะ พลันสายตาเห็นหน้าจอคอมพ์ ตกใจมาก ผึ้งลืมปิดหน้าเวบที่อ่านเรื่องสวิง เหลือบมองท่านประธานก็เห็นท่านนั่งอ่านหนังสือเหมือนเดิม นึกในใจว่าท่านคงไม่ได้ลุกมา ผึ้งก็เลยเดินไปหาท่านเพื่อถามเรื่องเครื่องดื่ม ท่านก็บอกว่าไม่เป็นไร พักก่อนก็ได้ ผึ้งฟังแล้วทะแม่งๆ แต่ก็ไม่คิดอะไร กลับมานั่งที่โต๊ะทำนั่งสักพักก็ตาปรือๆ เพลียสิคะ โดนควยทะลวงเย็ดขนาดนั้น กำลังเคลิ้ม ได้ยินเสียงท่านแว่วว่า หนูผึ้ง นั่งดีๆ สิจ๊ะ นั่งอ้าขาเห็นหีแบบนี้ อาก็เงี่ยนสิจ๊ะ พูดไม่พูดปล่าวท่านเอามือลูบโคกหี ที่ไม่รู้ว่ากระโปรงถลกขึ้นไปตั้งเมื่อไหร่ ผึ้งสะดุ้งค่ะ นี่เราง่วงจนเผลองีบ ให้กระโปรงถลกเห็นหี เลยเหรอเนี่ย เจ้ากรรมเสื้อสูท ที่ไม่ได้ติดกระดุม ก็แหวกออก เห็นกางเกงในกับควยปลอมที่ซุกด้านใน พูดอะไรไม่ถูกเลยค่ะ ขณะงง..ท่านประธานจับเก้าอี้หันออก ย่อตัวลง เอามือยึดตัวผึ้งไว้ จับหีอ้าออก มองดู พร้อมกับบอกว่า ....อู หีหนูบวมแดง กลวงเลยนะจ๊ะ ดูสิ น้ำควยยังอยู่ในรูเลย พูดแล้วท่านก็เอานิ้วแหย่เอารูหี ผึ้งสะดุ้งเลยค่ะ เสียวสิคะ มันคันๆ หีอยู่ด้วย ผึ้งไม่รู้ทำไง ก็ปล่อยเลยตามเลย จาก1 นิ้ว จนท่านแหย่เพิ่มเป็น 2 นิ้ว ผึ้งก็ยิ่งเสียว...แอ่นหีเลยค่ะ ท่านประธานก็ชมไม่ขาดปาก หนูผึ้งนี่หีใหญ่นะ เห็นนมใหญ่ไม่นึกว่าหีจะใหญ่สวยขนาดนี้ หนูเอานิ้วแหวกแคมหน่อยสิจ๊ะ ผึ้งทำตามอย่าว่าง่าย อืม...แหวกเห็นโพรงเลยหีเลย น้ำเงี่ยนเต็มรู น่าเย็ดมากเลยหนูรู้ไหม พูดพลางเอาคว้าเอาแท่งควยปลอมที่เก็บให้กระเป๋าเสื้อผึ้งออกมาก ดันพรวด.....อูยยย ท่านขา....ผึ้งเสียว ...เสียวดีมั้ยจ๊ะ เมื่อกี้อาได้ยินเสียงหนูกับเจ้าโรจน์แล้วเงี่ยนมาก ไม่ทันเห็นป้ายทำความสะอาด เข้าไปแล้วควยแข็งกลับมาไม่ทัน ยิ่งเห็นหน้าจอคอมพ์หนู ก็รู้ว่าหนูคงเงี่ยน เดี๋ยวอาจะช่วยอีกแรงนะจ๊ะ เรื่องเงี่ยนนี่พักหลังๆ ก็ไม่ค่อยได้เอาใคร พอได้ยินหนูกับเจ้าโรจน์ อาเงี่ยนสุดๆ หนูก็ชอบสวิงเหรอจ๊ะ วันหลังอาจะพาไปให้เพื่อนอาเย็ด รับรองหนูจะติดใจ แต่ตอนนี้เลียควยให้อาหน่อยสิ
ท่านพูดไม่ทันจบผึ้งก็ปลดตะขอกางเกง จับควย รูด กระถอก อม ดูดไซร้ อย่างคนรู้งานสักพักควยท่านประธานที่แข็งๆ ก็ยิ่งแข็งขยายใหญ่ยาวขึ้นอีก นึกในใจอูย...ใหญ่ ยาวก็ของพี่โรจน์อีก อูยย หีจะแหก ก็คราวนี้ละ.....

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 15, 2010, 11:59:00 am
THANK

Offline fishman

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 28, 2015, 11:40:51 pm
สุดยอดแจ่ม

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 30, 2015, 06:41:54 am
ขอบคุณครับ