close buttonclose buttonclose button
เมียเพื่อนเซ็กส์แบบสุดๆ

เมียเพื่อนเซ็กส์แบบสุดๆ

เรื่องเสียว · 85612

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมเคยมีประสพกาณ์ที่ทำให้ติดใจมา ถึงทุกวันนี้คือเพื่อนผมไปทานอาหารกับแฟน เขาแล้วผมไปเจอโดยบังเอิญเลยนั่งโต๊ะเดียวกันแต่ผมดันคุยกับเพื่อนเพลินมา รู้ตัวอีกทีไปนั่งข้างแฟนมันแล้ว เลยตามเลยก็คุยกันมันมากสั่งเบียร์มากินกันแฟนเพื่อนก็กิน เราสนิทกันมานานแล้วเลยคุยกันอย่างสนุก กินเบียร์กันหมดหลายขวดเริ่มเมากันทุกคน บางจังหวะคุยกันยกไม้ยกมือ

บางทีแฟนมันก็มาตีแขนผมบางทีก็เอามือมาวางบนตักผมไปๆมาๆก็มาโดนดุ้นผมจนตอน หลังโดนบอยๆจนผมแข็งเป๊กเลยพอแฟนเพื่อนเผลอวางมือมาอีกผมก็แกล้งขยับดุ้นรับ ตรงเป๊ะเลยครั้งนี้เต็มๆเลยมือแฟนเพื่อนวางลงมาโดนเต็มกำเขาตกใจชักมือออก มองผมแว๊ปนึงแล้วรีบหันไปคุยกับเพื่อนผมต่อแต่ผมสังเกตหน้าเขาแดงเลยคุยกัน ก็พูดผิดๆถูกๆแต่ไม่ยอมเอามือมาโดนตัวผมอีกเลย ผมเกิดอารมณ์มากๆ นาทีนั้นไม่รู้ทำไมใจผมกล้าและไม่ได้นึกถึงเพื่อนเลยปากคุย

แต่ ศอก กลับมือพยายามเอาไปถูเอาไปโดนสีข้างบ้างหลังบ้าง บางทีก็โดนนมแฟนเพื่อนๆไม่ได้ขยับหนีหรือแสดงกิรกยาอะไรยังคุยกันกินเบียร์ กันไปผมตัดสินใจเอาวะลองดู เอามือไปวางบนหน้าขาแฟนเพื่อนเขาเฉยๆ คราวนี้มือผมไม่ได้ยกออกจากหน้าขาเขาเลยมือผมลูปไล้วนเวียนไปมาจนผมแปะมันลง ไปที่ตรงกลางหว่างขาจนได้แฟนเพื่อนมองหน้าผมนิดนึงแล้วก็หันไปคุยกับเพื่อน ผมตอนนี้เสียงออ้แอ้หมดสภาพเต็มที่ ผมเลื่อนมือล้วงเขาไปใต้กระโปรง ครวานี้เขาจับ

มือผมไว้แน่นแต่ไม่ได้มองหน้ามองหน้าผมตอนนี้เพือนฟุบลงที่โล้วมันเมาจนหลับ คาเลยผมไม่สนใจแล้วมือผมขืนแรงที่โดนจับไว้สอดมันมุดลอดเปในกระโปรงจนได้ผม ดันขาเขาให้ถ่างออกเขาพูดออกมาเบาๆว่าอย่านะ พี่จะทำอะไรผมไม่ตอบ นิ้วผมเริ่มถู เริ่มชอนไช เข้าไป อ้าวเขาแฉะเลยครับนําฉําเลยผมพูดออกมาเบาๆว่าเธอมีอารมณ์ใช่ไหมเธอไม่ตอบ นั่งนิ่งแต่หายใจแรงมากจนนมกระเพื่อมเลยมือผม นิ้วผมทั้งล้วงทั้งควักอย่างเมามันส์เลยบางจังหวะผมต้องคอยดู

เพื่อนกลัวมันตื่น พอมองมาท่หน้าแฟนเพื่อนเขาหลับตาพริ้มเลยๆหายใจแรงกว่าเดิมสะดุดบางจัวหวะ แต่ข้างล่างนี่ซิกระตุกเป็นจังหวะถี่ๆเลย ผมชักนิ้วทิ่มเข้าทิ่มออกอย่างเร็วๆผมรู้ว่าเขากำลังจะถึง จริงด้วยเขาตัวสั่นเลยแล้วมีเสียงกอนหายใจเบาๆออกมา มือเขามาจับมือผมไว้แน่นเกร็งเลย จนผมขยับไม่ได้แล้วเขาพูดออกมาเบาๆว่าถึงแล้วพอแล้วพี่มองหน้าผมนิ่งแต่ไม่ พูดอะไรต่อ บรรยากาศเงียบสนิท พักใหญ่ๆเขาก็เอื้อมมือไปปลุกแฟนเขาๆงัวเงียบตื่นมองมาทางผม

บอกว่าไม่ไหวแล้ววะโคตรเมาเลย ผมเลยให้เด็กมาเก็บเงิน หลังจากนั้นก็ช่วยประคองมันไปที่รถ พอถึงรถมันกระโจนเข้าไปนอนที่เบาะหลังเลย ผมจะทืไงวะแฟนเพื่อนขับรถไม่แงเพื่อนเมานอนอไปแล้ว ผมเลยจอดรถผมทิ้งไว้ที่ร้าน ทำหน้าที่คนขับแฟนเพื่อนมานั่งหน้าคู่กันเพราะข้างหลังมีเพื่อนมันนอนแผ่ อยู่ ขับไปสักพักผมเอื่อมมือไปจับมือแฟนเพื่อนกุมมือกันไว้เงียบสักพักเขาถามผม ว่าทำไมทำอย่างนี้ไม่กลัวเขารู้เหรอผมตอบว่าอารมณ์ มันพาไปแล้วมันแปลกตื่นเต้น

มากๆที่ทำในที่สาธารณะแถมยังทำต่อหน้าผัวของเธอด้วยแล้วย้อนถามเธอกลับเธอ บอกว่าเหมือนกันมันเสียวมากๆและเกิดอารมณ์อย่างมากมาย มากกว่าธรรมดาที่เธอเคย เลยห้ามใจไม่อยู่ ระหว่างนี้ผมได้ใจเลยเอามือลูปไล้ที่นมเธอบางจังหวะก็บีบคลึงบางจังหวะก็ เขี่ย บี้ ที่หัวนมไม่ค่อยถนัดมันไม่สำผัสเต็มที่เลยเอามือมุดเข้าไปในเสือเพื่อปลด ตะขอ บรา เธอห้ามไว้ผมกระซิบเบาๆว่าเขาหลับสนิทเลยนอนกรนออกมาด้วยหันไปดูซิเธอหันไป ดูตามที่ผมบอก ๆเธอว่าผมมี่

อารมณ์อีกแล้วเธอก็ด้วยใช่ไหม เธอไม่ตอบ ผมบอกเธอว่าแอบทำกันอย่างนี้มันเสียวสุดๆ เธอไม่พูดอะไรแต๋สอดมือเข้าไปในเสื้อแล้วปลดตะขอบราออกนมคู่นี้เป็นอิสระ แล้วผมไม่รอช้าสอดมือเข้าไปทั้งบีบทั้งบี้หัวนม เธอหลับตากัดริมฝีปากแน่นยกมือทั้ง2ข้างไปจับเบาะผิงหัวไว้ส่ายอกส่ายนมไปมา ตามอารมณ์เสียวที่ถูกมือผมล้วงควักอยู่ ผมทั้งบีบทั้งบี้อย่างเมามันส์ไม่ได้สนใจเพื่อนที่หลับอยู่เบาะหลังเลยมัน กรนอยู่ไม่ตื่นง่ายๆแน่บางทีรถติดไฟแดงผมก็ก้มลงไปดูดหัวนมไปดมซอกอกซอก รักแร้มันหอมมากๆหอมไม่ใช่ให้จมูกรับรู้กลิ่นอย่างเดียวแต่มันหอมเข้าไปใน

โสตประสาทเนี่ยมั้งที่เข้าเรียกกลิ่นของการร่วมเพศ มันหอมหวนกระตุ้นอารมณ์จริงๆผมทนไม่ไว้แล้วพยายามใช้มือข้างเดียวรูดซิปตัว เองแล้วควักดุ้นดอออกมาแต่ทำไม่ถนัดระหว่างนั้นแฟนเพื่อนผมก็เข้ามาช่วยผม แปลบกใจมากที่เขาเป็นฝ่ายทำผมเองคราวนี้เขาคงเงี่ยนมากๆแน่ ผมคิดพอมันหลุดออกมาข้างนอกเขาก็กำมันไว้แน่นต็มมือตามองมันไม่กระพริบพร้อม กันนั้นก็กระทอกขึ้นลงช้าๆผมเสียวมากๆแถบแตกเลยไม่เคยคิดเลยว่าผมกับเมีย เพื่อนจะมาประกอบ

กามกิจกันอย่างนี้และทำกันข้างๆผัวเขาที่กำลังหลับอยู่ด้วย ผมเงี่ยนสุดๆเลยครับเขากระทอกขึ้นลงเร็วขึ้นๆจนผมตัวแอ่นไปมาตามจังหวะเพราะ เสียวจริงเกร็งไว้ไม่ไหวแล้ว บอกเขาเบาๆ พี่ไม่ไหวแล้วนำจะออกแล้วเขาเปรยตามองยิ้มมุมปากนิดๆ โอ ใบหน้ากับสายตาตอนนี้ของเมียเพื่อนผมเนี่ยเต็มไปด้วยอารมณ์เงี่ยนเต็มที่เลย ไม่ได้พูดอะไรแต่ก้มหน้าลงมาอ้าปากอมของผมอย่างเร็วและแรงมากๆห่อริมฝีปาก ดูดและรูดขึ้นลงอย่างเร็วเลยผมตะลึงแข็งชะงักเลยเมียเพื่อนผมนี่

อารมณ์รุนแรงเหมือนภูเขาไฟนำแข็งเลย ผมไม่มีเวลานึกถึงอะไรแล้วผมเสียวสุดๆกระเด้งกระเด้าตามแรงดูดมือจับประคอง หัวเธอไว้อีกมือประคองพวงมาลัยบางจังหวะก็ตระแครงหน้าเธอให้เห็นปากธออมดูด รูดดุ้นดอของผมอยู่เป็นภาพที่งามจริงๆงามมากๆผมไม่ไหวแล้วผมบอกเธอๆเร่ง จังหวะรูดขึ้นลงอย่างเร็วจนผมกระฉูดนำแตกออกมาเธอดูดเน้นๆกลืนนำผมลงคอไปหมด เลยไม่อยากเชื่อเลย ซะใจจริงๆผู้หญิงคนนี้โอยเสียงครางออกมาเบาๆจากปากผม ยังมีอีก
ตอนที่ผมเอากับเมียเพื่อนในบ้านเพื่อนผมเอง จะเล่าให้ฟังวันหน้า

Offline Zeedman

• Sr. Member
    • เสียว: 0
ขอบคุนคับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
THANK (011; (011; (011;

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
สุดๆ ไปเลยครับ  (03; (03; (03;

Offline hum8

• *

Offline lek nakai

• *
 (7;ขอบคุณมากๆครับ (007;

Offline poo217

• Full Member
    • Email
ขอบคุณมากมายครับท่าน...

Offline ksdjwp

• *
    • Email
 (00;thank

Offline j2524

thank you

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline kunger

thank you (007;

Offline dido

• Full Member