close buttonclose buttonclose button
สวิงที่เวียตนาม

สวิงที่เวียตนาม

เรื่องเสียว · 33335

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 11, 2010, 09:15:13 am

มาอีกแล้วครับท่านปีที่แล้วไป เที่ยวเวียตนามเหนือกับเมียสองคนคราวนี้ไปทัวร์ครับไปเจอเพื่อนทัวร์กลุ่ม นี้18คนมีทั้งหนุ่มสาวและคนแก่ มีอยู้คู่นึงอายุไล่เลี่ยกันกับผมและเมีย ทั้งคู่บุคลิคดูดีมีระดับทั้งคู่เราและเขาคุยกันถูกคอถูกใจ อาหารทุกมื้อคู่เราและเขานั่งร่วมโต๊ะเดียวกันและใกล้ชิดกันเอื้อาทรกันเป็น พิเศษเหมือนกับว่าคุ้นเคยกันมานาน ทัวร์พาเราลงเรือไปอ่าวฮาลองเบเราสองคู่นั่งอยู่บนดาดฟ้าเรือด้านหลังชมวิว ถ่ายรูปและคุยกันคุณผู้ชายถามผมว่าเคยรู้เรื่องสวิงบ้างไหมและเล่าเรื่อง สวิงให้ผมฟังและถือโอกาสชวนคู่ของผมลงสวิงกัน ผมตอบตกลงเพราะคู่ของผมเคยลงสวิงมาแล้วแต่ต้องให้เมียผมเห็นด้วยผมก็ตกลงและ ต้องแยกคู่แยกห้องจะได้ปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ซึ่งผมชอบอย่างนั้น เขาก็ตกลง เราตกลงกันว่าคืนนี้หลังจากเข้าห้องพักแล้วเราจะแลกคู่กันจนถึงรุ่งเช้าจึง ส่งคืน เมื่อเข้าห้องพักแล้วเราโทรถามกันว่าพร้อมหรือยังห้องเพื่อนบอกว่าพร้อมแล้ว ผมก็พาเมียผมไปส่งห้องเพื่อนด้วยชุดนอนซีทรูชั้นในจีสตริงและรับเมียเพื่อน มายังห้องของผมซึ่งเธอนุ่งบีกินี่และยกทรงตัวเล็กคลุมทับด้วยชุดคลุมยาว เมื่อถึงห้องพักแล้วผมได้เปิดเบียร์ให้เธอดื่มเราดื่มเบียกันและนอนคุยกัน สร้างบรรยากาศแบบสบายๆค่อยเป็นค่อยไปค่อยๆเล้าโลมและปลุกระดมกันอย่างนุ่ม นวนเธอใช้ปากกับควยของผมได้เก่งมากตวัดลิ้นเลียหัวควย ของผมทีไรผมต้องตัวงอด้วยความเสียวทุกที เธอทำให้ผมแข็งเต็มที่แล้วผมก็ลงลิ้นให้หีเธอบ้างเธอคงทนความอยากไม่ไหวแล้ว ก็ขึ้นคล่อมทำให้ผมเธอทำได้เก่งมากทีเดียวบิดซ้ายบิดขขวาโยกขึ้นลงตื้นบ้าง ลึกบ้างจนผมทนไม่ไหวทำท่าจะหลั่ง ผมจึงขยับตัวจะถอนควยออกเพื่อไม่ให้หลั่งเพราะอยากจะเย็ดเธอนานๆ แต่เธอก็รู้ทันว่าผมกำลังเสียวจะออกอยู่แล้ว เธอบอกว่าปล่อยออกมาเลยพี่ไม่ต้องหยุด พี่เสียวแล้วพี่ปล่อยออกมาเลยเดี๋ยวเสียจังหวะเสียอารมณ์แล้วเธอก็ดึงเอวผม ไว้ไม่ให้ถอนควยออกพร้อมกันนั้นก็เร่งซอยสะเอวไวขึ้นผมทนไม่ไหวจริงๆต้อง ปล่อยน้ำออกมาด้วยความเสียวซ่านเป็นที่สุด เธอฟุบตัวลงนอนทาบตัวผมแล้วกระซิบบอกผมว่าไม่เป็นไรพี่พี่เสียวพี่ก็ปล่อย ออกมาเลยคืนนี้เรามีเวลากันทั้งคืนยังเย็ดกันได้หลายรอบ พี่เหนื่อยพี่ก็นอนพักหายเหนื่อยแล้วเราก็เย็ดกันใหม่ พี่ไม่ต้องซีเรียสนะพี่นะ กว่าจะถึงเช้าเราร่วมรักกันได้รวม 3 ครั้งแต่ละครั้งนับว่าได้คุณภาพเป็นที่พอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย 6 โมงเช้าผมไปส่งเธอที่ห้องพักและรับเมียผมกลับคืนมา ถามเมียว่าเป็นอย่างไรบ้างเมียบอกว่าโดนทั้งคืนเลยไม่รู้ว่าเขาเอากำลังช้าง กำลังม้ามาจากไหนทั้งอึดทั้งทน ของของเขาใหญ่กว่าของผมนิดหน่อยไม่มากรับได้แต่ที่พิเศษกว่าของผมก็คือของ เขามีความแข็งกว่า ของผมแข็งก็จริงแต่ออกจะนุ่มๆไม่เข็งเป๊กเหมือนของเขาเวลาเขาชักเข้าชักออก จะครูดผนังช่องคลอดได้กระชับและมันมาก เธอโดนควยเขาไป 4 ยกแต่ละยกเธอก็ช่วยเขาด้วยการใช้ปากดูดควยและลิ้นเลียใข่และลำควยให้เขาจน แข็งเต็มที่และเธอก็ได้รับรางวัลจากการเย็ดที่ประทับใจจากเขาถึง 4 ยกด้วยกันจนถึงเช้า ได้เวลาอาหารเช้าเราเจอกันที่ห้องอาหารโรงแรมเขาชมว่าเมียผมเซ็กซี่มากลูก เล่นดีเย็ดเก่งได้เย็ดแล้วติดใจคืนนี้อยากลองอีก ผมบอกเขาว่าแล้วแต่เมียผมนะผมไม่หวงตามใจเธอหากเธอต้องการคุณอีกผมก็ตกลงคุณ คุยกับเธอเองก็แล้วกันอยู่ที่ฝีมือคุณ วันนั้นทั้งวันเขาและเธอเดินคลอเคลียกันตลอด เวลาลงรถทัวร์ก็ยื่นมือมารับกัน เวลาอาหารก็ยกเก้าอี้ให้เธอนั่ง บางครั้งเธอก็ตักอาหารให้เขาจู๋จี๋กันจนเป็นที่สังเกตุของลูกทัวร์คนอื่น ส่วนผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเราตกลงกันแล้วก่อนมาเที่ยวว่าเราจะมาพักผ่อนพัก ร้อนกันอะไรที่เป็นความสุขที่เราต้องการโดยที่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร ก็ย่อมทำได้ไม่ว่ากัน ขอให้เราทั้งคู่ได้มีความสุขจากการท่องเที่ยวก็แล้วกัน ทัวร์คราวหน้าจะเล่าให้ฟังใหม่นะเพื่อสมาชิกสวิงทุกคน

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: February 11, 2010, 03:47:50 pm
 (5;gggggggggggggggg

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 14, 2010, 01:22:49 am
 (8 (8; (8; (8;

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #3 on: April 14, 2010, 11:41:17 am
แจ่มมากครับท่าน