close buttonclose buttonclose button
เมียพาเพื่อนรุ่นพี่มาสวิง

เมียพาเพื่อนรุ่นพี่มาสวิง

เรื่องเสียว · 49284

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

คู่ผมแต่งงาน มาได้เกือบ 10 ปีแล้วครับ ผมสนใจเรื่องสวิงมานานตั้งแต่ก่อนแต่งงาน ชอบอ่านหนังสือเกี่ยวกับสวิงกิ้งแต่ไม่เคยลงสวิงจริงๆเลย แฟนผมเป็นอาจารย์สอนหนังสือ ผมเองทำธุรกิจส่วนตัว เวลาที่ผมกับแฟนเย็ดกัน ผมชอบกระเซ้าแหย่เรื่องสวิงกิ้ง เช่นบอกแฟนว่าตอนนี้มีคนกำลังแอบดูเราเย็ดกันอยู่น๊ะ แฟนก็ตอบว่างั้นเย็ดให้แรงๆโชว์เลยสิ หรือบางทีผมบอกว่าอยากหาใครมาดูดนมดูดหีคุณตอนผมกระเด้าหีคุณจัง แฟนก็ตอบกลับมาว่างั้นตอนนี้ไม่มีใครผัวก็ดูดนมให้เมียก่อนสิ แต่หากเวลาที่อยู่ว่างๆไม่ได้เย็ดกันผมลองชวนคุยเรื่องสวิงทีไรแฟนก็หาว่าผม หมกมุ่น โดนด่าทุกที ผมเคยเอาหนังสือเรื่องสวิงกิ้งวางไว้ให้แฟนอ่าน เธอก็ไม่อ่านครับ แต่เปิดดูรูปสักพักก็โยนทิ้ง แต่มาหลังๆเจอผมชวนคุยบ่อยๆแล้วก็เวลาเย็ดกันทีไรผมก็ใส่ความคิดเรื่องสวิง ไปให้เ จนมาหลังๆเธอคงชักสนใจเพราะเอาหนังสือเรื่องสวิงกิ้งไปอ่าน เรียกว่าอ่านเอาเป็นเอาตายเลย บางทีผมอยากเย็ดเมียเธอก็บอกว่าขออ่านหนังสือให้จบก่อนน๊ะ พอเธออ่านจบเธอก็จะมีอารมณ์รุนแรงมากครับ ขึ้นคล่อมควยผมกระเด้าจนควยแทบหักแหนะ หลังๆมานี่ดูเธอจะชอบเรื่องสวิงแล้ว บางครั้งแฟนผมขณะที่ขึ้นคล่อมควยผมเธอจะพูดขึ้นมาเองเลยว่า ผัวจ๋าเย็ดเมียแรงๆตอนนี้เมียดูดควยคนอื่นอยู่น๊ะ ขยำนมเมียแรงๆด้วย ดูสิตอนนี้มีคนมาช่วยบี้หีเมียคุณแล้วน๊ะ ดูสิครับ เมียผมชักเป็นเอามากกว่าผมซ๊ะแล้วสิ เรามีความตื่นเต้นในเรื่องเซ็กส์มากขึ้นทุกครั้งที่พูดเรื่องสวิงกิ้ง จนมาวันนึงผมขับรถไปส่งแฟนที่โรงเรียน ก็เจอผู้หญิงคนนึงสวยมากครับ หุ่นสวยมาก ผมถามว่าใครเหรอทำไมรูปร่างดีจัง แฟนบอกว่าเป็นอาจารย์สอนพิเศษที่จ้างมาสอนภาษาอังกฤษ ชื่อพี่พร แฟนพี่พรเป็นถึงผู้อำนวยการสถาบันแห่งหนึ่งที่ทำงานติดต่อกับต่างประเทศ จากนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรจนกลับมาคืนนั้น คืนนั้นผมเลียหีให้แฟนผม กำลังกระเด้าควยลงห๊เมียอยู่แล้วผมก็ลองเอ่ยปากว่าอยากเลียหีพี่พรจัง คืนนี้เย็ดคุณเสร็จขอเย็ดพี่พรต่อน๊ะ อยากเย็ดพี่พรจัง แฟนผมก็แซวว่าชอบหุ่นพี่พรหละสิ คืนนั้นผมเย็ดแฟนผมไปก็เอ่ยชื่อพี่พรไปตลอด วันรุ่งขึ้นผมขับรถไปส่งแฟนที่โรงเรียนอีก เจอพี่พรเดินผ่านไป แฟนผมเธอเลยแซวว่านั่นไงพี่พรคนที่คุณชอบหนะ เอาไหมจะแนะนำให้รู้จัก ชวนแกมาสวิงไหมหละ ผมก็ยิ้มไม่พูดอะไรแล้วก็ขับรถกลับออกไป จนมาถึงเย็นวันศุกร์แฟนโทรมาให้ผมไปเจอกันที่ร้านอาหารเพราะพี่พรชวนไปทาน ข้าว ผมมารู้ทีหลังว่าพี่พรสมัยก่อนเป็นเลสเบียนและชอบมาคุยกับแฟนผมที่ที่ห้องทำ งานบ่อยๆ ผมไปถึงร้านอาหารก็เจอแฟนผมกับพี่พรนั่งดื่มเหล้าฝรั่งรออยู่ แฟนผมดื่มไม่เก่งแต่พี่พรสิเธอคงออกสังคมเก่งเพราะดูเธอดื่มไปตั้งมากก็ยัง ไม่แสด เราทานไปคุยไป ผมสังเกตุว่าพี่พรคงชอบแฟนผมเพราะเธอมองแฟนผมและทำท่าว่าชอบแฟนผมมากด้วย พอประมาณ 4 ทุ่มมีโทรศัพท์เข้ามือถือพี่พร พี่พรบอกว่าสามีพี่โทรมาว่าจะเลยไปธุระที่ต่างจังหวัดใกล้ๆคืนนี้คงไม่กลับ พี่พรเลยบอกว่าคืนนี้เราไปสนุกกันต่อน๊ะ เป็นเพื่อนพี่หน่อย ผมเลยบอกว่างั้นเราไปนั่งฟังเพลงกันต่อ ผมให้แฟนผมนั่งรถไปกับพี่พรแล้วผมก็ขับรถของผมตามไป มารู้ทีหลังว่าขณะที่แฟนผมอยู่ในรถกับพี่พร เธอคุยเรื่อง sex กัน พี่พรถามว่าผมเก่งเรื่องเซ็กส์ไหม แล้วพี่พรก็ถามทำนองว่าหากวันไหนพี่อยู่บ้านคนเดียว พี่จะขอให้มานอนเป็นเพื่อนแล้วผมจะว่าไหม แฟนผมเธอบอกว่าเธอคิดเรื่องสวิงขึ้นมาเลยพูดกลับไปว่าพี่พรรู้จักเรื่องสวิง กิ้งใหม แฟนเค้าชอบมากเลยเรื่องแบบนี้ พี่พรก็บอกว่ารู้สิ อยากลองไหมหละ สองสาวคงคุยอะไรกันเยอะแยะ พอไปถึงโรงแรมเราสามคนเดินลงไปชั้นใต้ดินที่เป็นคลับที่มีนักดนตรี ฟิลิปปินส์ร้อง ผมให้แฟนผมนั่งตรงกลางติดกับพี่พร พี่พรชอบเอามือมาวางบนตักแฟนผม ในใจผมตอนนั้นอยากลองสวิงกับพี่พรมาก เพราะพี่พรนอกจากจะสวยแล้ว หุ่น รสนิยมก็ดีมาก ผมอดใจแทบไม่ไหว สักครู่แฟนผมเธอขอไปห้องน้ำผมเลยได้คุยกับพี่พรตามลำพัง ผมชมว่าพี่พรเป็นคนมีเสน่ห์มาก ผมชมไปตรงๆเลยว่าผมเห็นครั้งแรกยังบอกแฟนเลยว่าพี่เป็นคนที่มีเสน่ห์มากๆๆ พี่พรบอกว่าพี่คุยกับแฟนคุณแล้วน๊ะ แฟนเธอนี่ก็เก่งน๊ะ รูปร่างดี พี่อยากเป็นแบบแฟนเธอจัง คืนนี้แฟนพี่ไม่อยู่ งั้นเดี๋ยวเราไปดื่มต่อที่บ้านพี่น๊ะ เราออกจากคลับขับรถไปที่บ้านพี่พร ผมขับรถเข้าไปจอดในบ้าน สองสาวเดินล่วงหน้าเข้าไปในบ้านก่อน ผมเดินตามไปทีหลัง รู้ไหมครับพอทันทีที่เข้าไปในบ้าน เมียผมเธอคงคุยอะไรกับพี่พรกันเอาไว้ เพราะพอผมเปิดประตูเข้าไปก็เห็นแฟนผมกับพี่พรกำลังกอดกันต่อหน้าผมเลย แสดงว่าสองสาวคงทำอะไรกันในรถกันมาแล้วแน่ๆ พี่พรแกะกระดุมแฟนผมออก

เธอถอดยกทรงแฟนผมออกแล้วก็ดูดนมแฟนผม แฟนผมเธอก็ถอดเสื้อผ้าของพี่พรออกบ้าง แฟนผมกับพี่พรตอนนี้เปลือยกายกอดจูบกัน มือพี่พรก็ลูบนมแฟนผม แฟนผมเธอไม่เคยทำแบบนี้ให้ผมเห็นเลยครับ เธอปล่อยให้พี่พรดูดนมเธอแล้วมือแฟนผมก็ลูบนมพี่พรไปด้วย แฟนผมเธอแอ่นกายร่อนเหมือนคนที่เร่าร้อนเรื่องเซ็กส์ เธอแอ่นกายดิ้นไปมา เธอเรียกผมว่า ผัวจ๋ามาดูดหีให้เมียหน่อยสิ พี่พรหันมาพูดกับผมว่ามาช่วยพี่ หน่อยสิ มาช่วยพี่จัดการเมียคุณหน่อยสิ ผมไม่รอช้ารีบเข้าไปร่วมด้วย ผมจูบปากแฟนผม แฟนผมเธอเอามือมาจับควยผมแล้วเธอก็บอกว่าคืนนี้ผัวเย็ดเมียกับพี่พรด้วยน๊ะ ผมมองแฟนผมเปลือยกายโดยที่พี่พรก็เปลือยกายด้วยเช่นกัน ส่วนผมถอดเสื้ออย่างเดียว ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ผมเข้าไปดูดนมพี่พรแล้วก็ก้มลงไปดูดเลียหีพี่พร พี่พรเธอเก่งมากเธอกำกับท่าทางโดยบอกให้แฟนผมไปนั่งที่เก้าอี้โซฟา แฟนผมเธอแหกหีออกโดยมีพี่พรนั่งเลียอยู่บนโซฟา ผมเองก็นั่งกับพื้นจับหีพี่พรอ้าแล้วผมก็เลียหีพี่พรไปด้วย แฟมผมเธอปล่อยอามรณ์มารุนแรงมาก ปากก็เรียกแต่ผัวจ๋า เมียมันส์เหลือเกิน ผมไม่รอช้าผมเลยถอดกางเกงออก ควยผมก็แข็งแบบเส้นเอ็นขึ้นเลยหละ เพราะอยากเย็ดสองสาวมากๆ พี่พรเธอมองมาที่ควยผมแล้วก็ทำตาโตพูดว่า โห ควยใหญ่จัง มาม๊ะ มาให้พี่ดูดบ้าง มาถึงตอนนี้พี่พรเปลี่ยนมาอมควยผม โดยมีแฟนผมมาดูดหีพี่พร แฟนผมก็เก่งแฮะเพิ่งเห็นทำแบบนี้เป็นครั้งแรก ผมทนไม่ไหวเลยบอกว่าผมขอเย็ดแฟนผมก่อนน๊ะ พี่พรเธอจับควยผมจ่อที่รูหีแฟนผม ขณะที่ผมกระเด้าแฟนผมพี่พรก็จะช่วยดูดนมแฟนผมบ้าง มาจูบปากผมบ้าง พี่พรเอามือมาดันก้นผมให้กระแทกควยลงไปรูหีแฟนผมแรงๆ แฟนผมเธอรุนแรงมาก ผมไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อนเลย จนแฟนผมถึงไปก่อน ผมจับพี่พรให้โก้งโค้งแล้วผมก็สอดควยผมเข้าทางหลัง พี่พรตอดควยผมเก่งมากครับ ผมขยำนมพี่พรส่วนแฟนผมเธอก็ช่วยมาดูดนมพี่พรด้วย ครั้งนี้ผมกับพี่พรถึงพร้อมๆกัน ผมดึงควยออกมาพ่อนน้ำกามใส่หลังพี่พร แต่พี่พรเธอกลับรีบหันกลับมาดูดควยผม ดูดน้ำกามผมจนผมแทบขาดใจ แฟนผมเธอไม่เคยดูดน้ำกามผมเลยน๊ะ เธอเคยลองครั้งนึงแล้วอวกออกมาผมเลยไม่อยากฝืนใจแฟนผม แต่นี่พี่พรล่อซ๊ะแห้งเลย พอถึงตอนนั้นผมกลับยังมีอารมณ์อีก ผมเลียหีให้แฟนผมต่อ โดยมีพี่พรเอาหัวมาซุกแย่งกันเลียหีแฟนผม ผมดูดนมแฟนผมบ้าง ขยำนมบ้าง ดูดนมพี่พรบ้าง เลียหีพี่พรบ้าง เรียกว่าไม่ปล่อยให้ปากให้ลิ้นว่างเลยครับ ผมยืนขึ้นจ่อควยที่ปากแฟนผม เธอก็ดูดควยผมจนมันแข็งสู้ขึ้นมาอีกครับ ผมไม่รอช้าเลยเย็ดแฟนผมครั้งที่สอง คราวนี้ผมอุ้มแฟนไปนั่งที่โต๊ะที่อยู่กลางห้อง ผมยืนเย็ดแฟนโดยมีพี่พรนอนบนโต๊ะข้างๆนอนติดกับแฟนผมเพื่อให้ผมเลียหีพี่พร พร้อมๆ ผมสลับเย็ดแฟนผมเย็ดพี่พร สลับไปสลับมา ผมกระเด้าพี่พรจนพี่พรเธอหอบนิ่งไป เธอบอกว่าผมเย็ดเก่ง มันส์มาก แล้วผมก็กลับมาเย็ดแฟนผมต่อ คืนนั้นผมกับแฟนก็เลยตกลงกันที่จะนอนค้างที่บ้านพี่พร แต่ไม่ได้นอนหรอกครับ เพราะหลังจากนั้นเราก็ไปอาบน้ำพร้อมๆกันเลย ก็เล่นกันในห้องน้ำอีก ออกมานอนที่เตียงก็เย็ดกันต่ออีก แฟนผมเธอหลับไปก่อนผมเองก็ยังเย็ดกับพี่พรเรียกว่าเย็ดกันทั้งคืนเลย พี่พรชวนผมไปเย็ดกันที่ห้องครัว พี่พรนั่งแหกหีอยู่บนโต๊ะทำอาหารผมก็ยืนกระเด้า พี่พรบอกว่าพี่ไม่ได้เจอสนุกๆมันส์ๆแบบนี้มาหลายสิบปีแล้ว เมียคุณโชคดีจังที่มีผัวที่เย็ดเก่งๆแบบนี้ ผมชอบตอนที่พี่พรขึ้นมาควบม้าคล่อมบนตัวผม เธอจะแอ่นกายดิ้นพล่าน ดูดีมากเลยครับ ผมไปนั่งที่บันไดแล้วพี่พรก็ขึ้นมานั่งคล่อม เธอขย่มแบบไม่ยั้งเหมือนคนอดอยากมานาน ตอนนี้แฟนผมหลับไปแล้ว ผมเย็ดกับพี่พรแบบไม่ได้พักกันเลย เธอมีวิธีอมควยผม เธอเอาลิ้นมาดุนจนควยผมแข็งกลับมาสู้ใหม่ได้เร็วตามที่เธอต้องการเลย แปลกมากที่ปกติผมเองหากเย็ดต่อหลายๆครั้งต้องพักรอให้มันแข็งมาใหม่แต่นี่ แทบไม่ต แป๊บเดียวมันก็สู้แข็งขึ้นมาได้เลย จนถึงเช้าผมไม่ได้นอนเลย ตื่นเช้ามาแฟนผมเธอเห็นผมเลียหีพี่พรอยุ่ ตอนนั้นพี่พรนั่งแหกหีที่เก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง ผมนั่งยองๆลงใช้ลิ้นเลียหีพี่พรอยู่ครับ พี่พรเอามือมาขยำหัวผมกดลงไปแนบกับหีของเธอ แฟนผมเธอมองอยู่นานแล้วก็เดินมาจับควยผมอมดูดแล้วเธอก็แอ่นหีให้ผมมาเย็ดเธอ บ้าง ผมเปลี่ยนมาเลียหีแฟนผมแล้วก็เอาควยใส่กระเด้าจนแฟนผมถึงจุด พี่พรเธอก็แอ่นหียั่วผมอีก ใครหละจะไปทนได้ ผมก็เลยจัดการพี่พรอีก กว่าผมจะกลับออกมาจากบ้านพี่พรก็ตอนเกือบเที่ยง เพราะทำอะไรกินกันง่ายๆกันที่บ้าน กลับมาถึงบ้านผมกับแฟนคุยเรื่องนี้กัน สรุปว่าแฟนผมเธอบอกว่าพี่พรบอกว่าแฟนพี่พรเองไม่เก่งเรื่องแบบนี้ นานๆจะมีเซ็กส์กัน พี่พรบอกว่าสมัยที่เธออยู่ต่างประเทศเคยเย็ดกับฝรั่งมาแล้วและเคยเป็น เลสเบียนมาก ผมถามว่าไปพูดกันยังไงพอถึงบ้านพี่พรแล้วถึงจะเลสเบียนกันหละ แฟนบอกว่าก็ตอนอยู่ในรถคุยเรื่องนี้กันแล้วพี่พรเธอก็เข้ามากอดจูบกันในรถ เอามือมาจับหน้าอก เอามือล้วงเข้าไปลูบเนินหีเธอ พี่พรเป็นคนเริ่มที่จะพูดคำหยาบๆกันในรถก่อน พี่พรถามแฟนผมว่าเดี๋ยวไปถึงบ้านพี่ พี่ขอดูดหีเธอน๊ะ แล้วคืนนี้พี่ขอเย็ดแฟนเธอน๊ะ แฟนผมตอนแรกบอกว่าตกใจที่เจอแบบนี้ แต่คงเพราะเจอผมกล่อมเรื่องสวิงมานาน แล้วเธอก็คงดื่มไปมาก มีความกล้า อีกอย่างตอนนั้นอารมณ์แฟนผมก็อยากอยู่แล้ว ทนไม่ไหวและคิดว่าผมเองก็อยากเย็ดพี่พรอยู่เป็นทุนอยู่แล้ว เลยกล้าที่จะทำแบบนั้น ผมเลยให้รางวัลแฟนผมด้วยการก้มลงไปดูดเลียหีแฟนแล้วก็เย็ดแถมไปอีก 2 ครั้งแทนคำขอบคุณ เราสามคนยังคงเย็ดกันอยู่เกือบ 6 เดือน เรียกว่านัดเย็ดกันวันเว้นวันเลย จนแฟนพี่พรย้ายกลับ กทมพร้อมกลับที่โรงเรียนไม่ได้จ้างพี่พรสอนพิเศษต่อก็เลยไม่ค่อยได้เจอกันนอกจากนานๆครั้งผมจะลงไป กทม เราสามคนก็นัดกันมาสวิงแบบเดิม บางครั้งพี่พรก็ขึ้นมาหาเราบ้าง ปัจจุบันเราสามคนก็ยังเย็ดกันอยู่เท่าที่จะมีโอกาสได้

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
    • View Profile
สวิง จริงเปล่าครับ  (16; (16;