close buttonclose buttonclose button
อดเปรี้ยวไว้กินหวาน

อดเปรี้ยวไว้กินหวาน

เรื่องเสียว · 17955

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์ด้านนี้เหลือเฟือ เริ่มกันเลยดีกว่าครับผมเป็น
คนกรุงเทพโดยกำเนิด หน้าตาก็ O.K. จึงมีสาวๆมาชอบเป็นจำนวนมาก
แต่มีอยู่ครั้งหนึ่ง ผมไปเที่ยวกลางคืน
กับเพื่อนๆและรุ่นพี่ แถวประชาชื่นร้านดังย่านนั้น คงเดากันได้นะครับ
และแล้วรุ่นพี่ได้แนะนำให้รู้จักผู้หญิงคน
หนึ่ง ชื่อ กุ้ง เธอมากับเพื่อนซึ่งเป็นแฟนของรุ่นพี่
แววตาของเธอเซ็กซี่ชวนให้อยากลองฟันเธอดูสักครั้งผมไม่
ดื่มเหล้า แต่เธอดื่มค่อนข้างมากและเริ่มเมาแล้วด้วย
ลืมบอกไปเธอใส่เสื้อสายเดี่ยวตัวนิดนึง
ช่างเน้นหน้าอก
หน้าใจเสียเหลือเกิน ประมาณตี 1 เราย้ายไปเที่ยวกันต่อแถวพระราม 9
จะเรียกว่าฟ้าเป็นใจก็ว่าได้เพราะเธอ
ไม่ได้ขับรถมาจอดไว้ที่ทำงานจึงต้องไปกับผม
เมื่อถึงที่หมายผมเริ่มคิดไม่ดีกับเธอ
แต่ที่ผมกล้าคิดเพราะสัง
เกตุจากท่าทางเธอก็สนใจผมอยู่เหมือนกัน
ขณะอยู่ในร้านผมเริ่มกอดเธอจากด้านหลังและไซร้ที่ติ่งหู
เธอก็ไม่ว่าอะไรและเพื่อนเธอก็เป็นใจให้อีกด้วย
ผมเริ่มล้วงเข้าไปใต้กระโปรงตัวสั้นพบเนินมหึมา ผมคลึงจนเธอแฉะ
ไปหมดจนเธอทนไม่ไหวบอกให้พอก่อน ผมคิดในใจอดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า
ผมอาสาไปส่งที่ห้องของเธอ
เพราะคิดว่าต้องได้ฟันเธอแน่
พอไปถึงผมไม่รออีกต่อไปเริ่มกอดเธอไว้ในอ้อมแขน ปากประกบปาก มือทั้งสอง
ข้างอยู่ไม่สุข ข้างหนึ่งล้วงเข้าใต้เสื้อบี้หัวนม
อีกข้างล้วงเข้าใต้กระโปรงแล้วเอานิ้วสำรวจถ้ำที่แฉะไปหมด เธอ
เริ่มตอบโต้ด้วยการรูดซิปแล้วล้วงเข้าไปจับมังกร ซึ่งมีขนาด 6 คูณ 6
พองเต็มกำมือ
แล้วเสื้อผ้าก็ถูกถอดทีละ
ชิ้นจนเปลือยด้วยกันทั้งคู่ ผมเลียหัวนมสลับทั้งสองข้าง เธอคราง
โอ้ว..โอ้ว.. เสียวที่สุดเลย แรงๆ
แล้วเธอก็ต้อง
เสียวสุดๆ เมื่อผมเลียลงไปถึงเนินซึ่งทั้งโหนก นูนเต็มไปด้วยขนดกดำ
ผมไม่รอช้าเอามือแหวกถ้ำแล้วใช้ลิ้นสำ
รวจ โอ้ว..โอ้ว.. ทำไมเสียวแบบนี้ เหมือนใจจะขาด
แล้วเธอก็กดหัวผมไว้กับเนิน ร่างเกร็งกระตุก
เพราะเธอขึ้น
สวรรค์ไปแล้วนั่นเองผมจึงให้เธอหันหลังให้ผมในท่ายืนกางขาออก
แล้วผมก็ดันมังกรเข้าไปทีละนิด โอ๊ย..เจ็บ
เธอร้องออกมา ผมจึงเอามือไปจับนมทั้งสองข้างเพื่อปลุกอารมณ์เธออีกครั้ง
พอเผลอผมดันจนสุดโคนเลยแล้ว
ค่อยๆขยับเข้าขยับออกช้าๆ จนเธอครางออกมา พี่จ๋า โอ้ว..เสียวใจจะขาดแล้ว
อย่าทรมานอีกเลยผมเลยจับเอว
เธอแล้วซอยถี่ด้วยความเร็วสูง ผมใกล้เสร็จแล้ว
เธอบอกเร็วๆแรงๆพี่หนูใกล้แล้วผมจึงกระหน่ำไม่ยั้งมีแรงเท่า
ไหร่ใส่เดินหน้าเต็มกำลังแล้วผมก็กระฉูดน้ำใส่ร่องจนล้นออกมาตามง่ามขาและกดแช่เจ้ามังกรไว้รอยกที่2เธอ
บอกว่าไม่เคยมีความสุขแบนี้มาก่อน สักพักมังกรของผมก็แข็งตัวพร้อมรบ
ผมเปลี่ยนท่าให้เธอนอนลงกับเตียง
แล้วยกขาข้างหนึ่งพาดบ่าพร้อมกับเสยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม
ร่างเธอกระตุกเล็กน้อย ผมเริ่มขยับเข้าออก จาก
ช้าแล้วเร็วขึ้นๆ
จนเธอกระดกเนินขึ้นรับทุกครั้งที่ผมกระแทกลงไปเธอจะครางออกมาอย่างลืมตัว
โอ้ว..แรงๆ
โอ้ว..โอ้ว..อย่าหยุดนะ เสียวไปหมดแล้ว
ผมเปลี่ยนท่าเป็นนอนทับลงบนตัวให้เธอหนีบขาเข้าหากัน
ท่านผู้อ่าน
ครับมันช่างเสียวสุดๆจริงๆผมเอามือสองข้างสอดไปข้างหลังประคองก้นของเธอไว้แล้วกระแทกมังกรลงไปเธอ
ช่วยกระดกเอวรับทุกครั้ง
จนน้ำแตกพุ่งเข้าไปในร่องอีกครั้งพร้อมกับร่างของเธอเกร็งกระตุกส่ายร่อนบดขยี้
ระหว่างหนอกกับหนอกช่างเป็นภาพที่รันจวนใจจริงๆ
แล้วเราก็หลับจนถึงสว่างทั้งๆที่มังกรของผมยังคาร่องอยู่

แล้วผมทิ้งท้ายอีก 2
ยกและเธอเองก็ขึ้นสวรรค์อีกไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้งหลังจากนั้นมาเราก็เสียวกันเรื่อยมาจนเธอ
ไปมีคู่ชกใหม่