close buttonclose buttonclose button
เมียผมใจบุญสงสารเด็ก

เมียผมใจบุญสงสารเด็ก

เรื่องเสียว · 50783

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เมียผมเป็นพยาบาลอยู่โรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่งในจังหวัดภาคเหนือตอนล่างครับอายุเหรอเพิ่งจะ26ย่าง27เองครับรูปร่างหน้าตาแฟนผมจัดได้ว่าสวยและอึ๊มมากนมใหญ่หุ่นก็อวบ ผู้ชายเห็นเป็นต้องมองตามเราอยู่กันมาก็5ปีแล้วก่อนหน้านั้นเธอก็เคยมีแฟนมาแล้ว2คนเรียกว่าโดนมาพอสมควรละครับ แต่เธอบอกว่าทั้งสองคนถึงแม้ควยจะใหญ่ถูกใจแต่ก็ยังไม่ถึงใจเท่าทีเธอต้องการเพราะอะไรเหรอครับ ก็เพราะว่าเวลาเย็ดกันเมียผมบอกว่าชอบให้พูดแบบถึงใจพูดให้หยาบๆเธอจะมีอารมภ์มากและที่สำคัญคือเธอชอบแนวสวิงกิ้งหรือโชว์ เธอบอกผมว่าอยากลองแบบเย็ดกันในห้องเดียว2คู่แบบนั้นแต่ถ้าไม่ใหวจะแลกกันเย็ดเธอก็ไม่เกี่ยงครับ ถ้าใครที่ไม่รู้เวลามองภายนอกจะคิดว่าเมียผมเป็นคนสุภาพเรียบร้อย แต่เวลาที่เย็ดกันบนเตียงเมียผมจะร้อนแรงมากๆถ้ายิ่งได้เบียร์ไปซักขวด2ขวดละก็ถึงใหนถึงกันครับ เมียผมเวลาไปเข้าเวรที่โรงพยาบาลกลับมามักมีเรื่องเสียวๆให้ผมฟังอยู่เสมอๆเช่นว่าไปเห็นควยคนไข้บ้างหรือบางทีก็จับควยคนไข้บ้างเพราะเธอต้องทำความสะอาดร่างกายให้คนไข้ด้วยครับผมฟังแล้วก็เสียวๆก็ถามว่าเป็นไงได้เห็นได้จับเธอก็บอกว่าเสียวน้ำแฉะทุกทีเลย มีบางครั้งผมบอกว่าไม่ต้องใส่กางเกงในไปทำงานเธอบอกว่าน่าลองดูแค่คิดก็เสียวแล้วมีวันหนึ่งครับเธอเข้าเวรกลางคืนต้องลงมาอยู่ที่จุดตรวจรับคนไข้ข้างล่างช่วงหัวค่ำผมก็เลยบอกว่าวันนี้ไม่ต้องใส่กางเกงในไปนะแล้วแกล้งนั่งโชว์ให้ญาติคนไข้ดูซิจะเป็นไง แล้วผมก็แกล้งไปนั่งปะปนอยู่ในกลุ่มญาติคนไข้ตรงข้ามกันโต๊ะเมียผม รอฟังดูว่าจะมีใครพูดถึงหรือเห็นหีเมียผมใหม เมียผมก็แกล้งนั่งแว๊บเข้าแว๊บออกครับพวกผู้ชายหลายๆคนเริ่มเห็นแล้วก็ย้ายมานั่งใกล้ๆผมเพื่อจะมองหีเมียผมให้ถนัดๆมั้งครับ แล้วมี2คนครับมานั่งหน้าผมแล้วชวนกันดูหีเมียผมใหญ่เลยได้ยินเขาพูดกันว่าไม่ใส่กางเกงในด้วยหมอยก็ไม่มีแคมก็แพลมเลยน่าดูดน่าเลียนะ ผมได้ยินงี้ควยแข็งเลยหลายๆคนทั้งข้างๆทั้งข้างหลังก็พูดกันว่าน่าเย็ดจัง บางคนดูแล้วก็เงียบไม่พูดอะไร บางคนก็ว่าพยาบาลคนนี้ใจถึงจังเมียผมก็ทำเป็นไม่รู้ตัวซักพักผมก็เดินไปทางหลังตึกแล้วโทรเรียกเมียออกมาแล้วก็เล่าให้เมียผมฟังเมียผมยิ้มและหัวเราะชอบใจใหญ่เลยครับบอกว่าให้เงี่ยนแล้วกลับไปชักว่าวกันเป็นแถวๆแน่ผมก็เลยบอกว่าผมก็เงี่ยนจังผมลองล้วงที่หีเมียดูน้ำแฉะเลยครับเธอบอกว่าเธอก็เงี่ยนแต่ทำงานอยู่ผมเลยบอกว่าไปทางข้างโรงจอดรถพยาบาลกันใหมเธอไปบอกฝากเพื่อนให้ทำหน้าที่แทนแปบครับแล้วเราก็เดินไปข้างรถตู้ผมปลดซิปลงมาให้เมียดูดควยให้จนน้ำควยแตกคาปากเมียผมถามว่าไม่เย็ดเหรอผมบอกว่าเดี๋ยวมีคนมาเห็นออกเวรค่อยกลับไปเย็ดที่บ้านเมียผมออกอาการงอนนิดๆครับแล้วก็กลับไปทำงานต่อผมก็กลับบ้านเมียผมบอกว่าเดี๋ยวต้องไปเข้าเวรบนตึกพิเศษคนเดียวอีเพราะคนอื่นๆลากันหมดผมกลับไปที่บ้านดูหนังจนประมาณตี1กว่าๆเมียผมก็กลับมาก็มานอนคุยกันเธอบอกว่าดูดควยให้ผมเสร็จเธอเงี่ยนมากๆกะว่าจะไปช่วยตัวเองในห้องน้ำซะหน่อยแต่หัวหน้าตึกให้ขึ้นไปรับเวรเร็วหน่อยเพราะแกมีธุระและยังฝากให้ดูห้องพิเศษห้องนึงเป็นเด็กนักเรียนอายุ14-15ปีรถล้มมาแขนหักใส่เฝือกทั้งสองข้างผู้ปกครองกลับไปบ้านต่างจังหวัดเพื่อเตรียมของมาเฝ้าคืนนั้นเด็กเลยต้องนอนโรงพยาบาลคนเดียวแฟนผมรับเวรแล้วก็เดินดูตามห้องต่างๆจนถึงห้องเด็กนั่นเมียผมเล่าว่าพอเข้าไปเด็กยังไม่หลับบอกว่าปวดฉี่ เมียผมก็เลยต้องพาเข้าห้องน้ำแต่เด็กแขนหักเมียผมเลยต้องปลดกางเกงให้เมียผมบอกว่าต้องตะลึงเลยครับเด็คนนี้ควยใหญ่มากและก็ขาวด้วยเด็กยืนเยี่ยวเมียผมก็เลยจับควยเด็กให้ตรงโถพอเด็กเยี่ยวเสร็จเมียผมก็เอาสายฉีดมาล้างควยให้เด็กถอกควยรูดออกแล้วก็ล้างควยให้เด็ก เธอบอกว่าตอนรูดถอกออกมาเด็กร้องซี๊ดเลยครับเธอก็ถามเด็กว่าเป็นอะไรเด็กตอบว่าเสียวเมียผมก็หัวเราะแล้วก็กำควยกระตุกๆอีก4-5ทีเมียผมบอกว่าเด็กแหงนหน้าซู๊ดปากเลยแล้วกระเด้าสวยมือเธอด้วย เมียผมเล่าต่อว่ามันเต็มมือดีจังแล้วก็เก็บใส่กางเกงพามานอนที่เตียงแล้วก็นั่งคุยกัน เมียผมเล่าต่อว่าลองถามเด็กดูเด็กบอกว่าเกิดมายังไม่เคยเย็ดผู้หญิงเลยได้แต่ชักว่าว เด็กบอกว่าเมื่อกี้กำลังเสียวเลยน้าพยาบาลหยุดทำไมมันทรมาณนะ เมียผมบอกว่างั้นเดี๋ยวน้าจะช่วยให้เสร็จแต่ห้ามบอกใครนะเด็กก็รับปากครับ เมียผมเลยบอกว่ารอแปบจะออกไปดูที่เคาน์เตอร์ก่อนเดี๋ยวมา พอเมียผมกลับมาก็ปลดกางเกงเด็กออกควยเด็กตั้งรอโด่เลยเมียผมก็ค่อยๆรูดค่อยๆถอกควยเด็ก เด็กก็หลับตาร้องซี๊ดๆเสียวๆตูดก็เด้งขึ้นสวนมือเมียผม เมียผมก็เลยคิดในใจว่าเด็กยังไม่เคยเย็ดนี่น้ำควยจะเป็นไงเมียผมเล่าต่อว่าก็เลยก้มไปอมดูเธอบอกว่าเต็มปากเลยครับเมียผมทั้งดูดทั้งเลียปลายควยเด็กก็ร้องว่าเสียวจังๆครับ เมียผมก็ถามเด็กว่าเสียวอะไรเด็กตอบว่าเสียวจู๋ เธอบอกว่าให้พูดใหม่ว่าเสียวอะไรไม่งั้นจะไม่ทำให้ต่อ เด็กก็เลยบอกว่าเสียวควยครับเมียผมได้ยินบอกว่าได้อารมภ์มากๆก็เลยเร่งจนเด็กบอกว่าไม่ใหวแล้วแล้วก็กระตุกน้ำควยพรวดๆพุ่งเข้าปากเธอเลยเธอก็ดูดเลียจนเกลี้ยงแล้วก็ใส่กางเกงให้เด็กใว้ตามเดิมแล้วก็คุยต่ออีกแปบนึงแล้วกำชับว่าห้ามบอกใครพรุ่งนี้จะมาทำให้ใหม่เด็กดีใจแล้วบอกว่าน้าใจดีจังรับปากว่าจะไม่บอกใครแล้วเมียผมก็ออกจากห้องมาซักพักก็ออกเวรกลับ ผมฟังเมียเล่าควยแข็งแทบจะระเบิดเมียผมเล่าไปมือก็สาวควยผมไปเธอบอกว่าควยเด็กขาวดูสะอาดไม่มีกลิ่นเต็มปากดีจังน้ำควยก็ข้นมากไม่คาวเหมือนควยผู้ใหญ่คืนนั้นผมกับเมียเย็ดกันขณะที่ผมแกล้งถามเมียว่าทำไมไม่ขึ้นขย่มให้เด็กมันเลยละเมียผมบอกว่ากลัวผมจะว่าให้ทั้งๆที่ใจอยากจะแย่ถ้าผมไม่ว่าอะไรไม่แน่ถ้าปลอดๆคนอาจขึ้นขย่มให้เด็กซะเลย ผมบอกว่าดีๆอย่าลืมเก็บน้ำควยเด็กใว้ในรูหีมาให้ดูด้วยนะคืนนั้นผมเอาเมียเสร็จเช้าขึ้นมานึกถึงการกระทำของเมียก็เลยเล่นไปอีกทีเมียผมบอกว่าผมคึกมาเลยเอาใว้ให้เมียผมออกเวรมาคืนนี้คงมีอะไรเด็ดๆมาเล่าให้เพื่อนๆฟังอีก

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 07:14:38 am
 (24;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 29, 2011, 09:07:11 pm
(23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23; (23;