close buttonclose buttonclose button
พี่เมียหม้อใหญ่

พี่เมียหม้อใหญ่

เรื่องเสียว · 58558

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 02, 2010, 12:06:24 pm

สวัสดีครับท่านผมอยากเล่าเรื่องได้เย้ดพี่สาว เมียให้อ่านกันนะครับมือพี่เมียผมชื่อแ อ๋วครับอายุประมาณ50กว่าๆ แก่กว่าผมสิบปีได้ แต่แกดูอวบขาวนมใหญ่หม้ออวบอูมผมเห็นเวลาแกใส่สั้นขารัดจนเห็นร่อง*อวบอูม ใหญ่มากผมง ี้*แข็งอยาก*แกมาก พี่แอ๋วรู้ว่าผมมองแต่แกก็ว่าอะไร วันหนึ่งผมเข้าไปในห้องแกไปเห็นกางเกงในที่ใส่แล้วผมเอามาดมกลิ่น*พี่แก รัญจวนใจมากผ มเลยเอามาสาวชักว่าใส่จนเลอะกกน แล้วผมเก็บไว้ที่เดิมตอนเย็นแกกลับมาจากทำงาน แกเข้าไปในห้องผมตื่นเต้นมากอยากรู้ว่าแกจะทำไงถ้าเห็นคราบน้ำว่าผม เพราะวันนั้นผมไม่ได้ไปทำงานอยู่บ้านคนเดียว เมียผมทำงาน เราเช่าบ้านอยู่ด้วยกันสามคนเท่านั้น ผมนอนอยู่บนโซฟา ทำเป็นไม่สนใจ สักพักแกออกมาจากห้อง หยุดมองหน้าผม แต่แปลกแกไม่ถามอะไร แต่ทำหน้ายิ้มๆถามผมว่าวันนี้ไม่ได้ไปทำงานเหรอ ผมบอกว่าปล่าวครับ ทำไมเหรอ แกตอบว่าป่าวหรอกถามดู แกใส่เสื้อกล้ามออกมาครับแล้วใส่กางเกงขาสั้นรัดรูปเหมือนเดิม ผมงี้*แข็งขึ้นมาอีก ผมใส่ขางสั้นไม่ได้ใส่กกนมันเลยโด่ขึ้นมา เห็นแกหน้าแดงๆ ผมถามว่าพี่เป็นอะไรครับหน้าแดงๆ แกบอก บ้าจะเป็นอะไรล่ะ แล้วแกก็เรียกผมตามไปดูในห้องว่าให้ดูอะไรหน่อย ผมก็ตามไป แกยกกกนของแกให้ดูถามผมว่าทำอะไรไว้ ผมถามว่ารู้ไงว่าผมทำ จะมีใครก็เธออยู่บ้านคนเดียวแกตอบ แกถามผมว่าทำไมทำแบบนี้ ผมเลยตอบว่าผมอยากเออๆๆอยากเอาพี่พี่อย่าโกรธผมนะ แกบอกว่าก็ได้จะไม่บอกใครแต่ทำให้ดูอีกครั้งได้ป่าวผมตอบว่ได้แต่ต้องเอากก นตัวที่พี ่ใส่นะ ผมไม่อยากเชื่อ  แกถอดกกนที่แกใส่ให้ผม ทันทีเลย โอ้โหผมแทบไม่เชื่อสายตาเลย หม้อแกใหญมากอวบอูมใหญ่กว่าของเมียผมอีก แกส่งกกนให้ผมแล้วบอกว่าทำสิอยากเห็น ผมไมรอช้า ถอดกางเกงออก เอากกนของแกมาหอ่*แล้วสาวว่าให้แกดู แกมองผมแล้วค่อยๆๆนั่งลงบนเตียงนั่งชัยเข่าเอามือล้วง* ลูบขึ้นลงคราง อาอาอา ผมทนไม่ไหวเสียวๆๆๆๆมากเลยบอกพี่จ๋าผมขอเลีย*นะ แกไม่พูดแต่พยักหน้า ผมไม่รอช้า ก้มหน้าจูบ*ที่หมอยไม่ค่อยเยอะ แกยังไม่ได้อาบน้ำกลิ่นเย้ายวนใจ ผมลากลิ้นในร่อง* โอวๆๆๆๆพี่เสียว แกครวงเบาๆ เลียแรงๆๆอีก พี่เสียวเหลือเกิน อยาก*พี่ทำไมไม่บอก พี่นอนเงี่ยนทุกคืน ช่วยพี่ด้วย โอว ซี๊ดๆๆๆๆ ผมเลียร่อง* ดูด*จนแกแอ่น*มาบดปากผม น้ำ*ออกมามากมาย ผมดูดกินไม่รังเกียจ จนแกกระตุกขมิบน้ำออกมาผมดูดกินอร่อยปาก พี่จ๋าน้ำ*พี่อร่อยจังเลย ขมิบออกมาเยอะ แกบอกว่าไม่ไหวแล้ว*เหอะเดี๋ยวเมียผมจะกลับมาเสียก่อน ผมเลยจับขาแกแบะออกแล้วดันหัว*เข้าไป มัยคับมากผมแทงพรวดเข้าไป แกสดุ่งร้อง โอวๆๆ ผัวจ๋า เมียเสียว*เสียว* *เมียแรงๆๆ  ไม่ได้เจอ*มานานแล้ว ซี๊ดๆๆๆ แกคว้าคอผมไปจูบ แลกลิ้นนัวเนีย ผมกระเด้าไป มือก็บี้นมไปด้วย สลับกับดูดหัวนมทั้งสองข้าง จนแกร้องเสียงดัง *พี่แรงๆๆ กระเด้าแรงๆๆผัวจ๋าเมียเงี่ยเหลือเกิน ขอพี่เป็นเมียอีกคนนะคะผัวจ่า ผมบอกว่าได้จ้าเมียจ๋า เมียต้องให้ผัว*บ่อยๆๆนะ * เมีย*มันเหลือเกิน ดูด*ดีจัง จ้าผังจ๋า เมีบจะให้ผัว*ทุกวันเลย พีเมีย*มันไม๊จ๊ะ มันจ้ามันที่สุดเลยเมียจ๋า โอวๆๆ ซี๊ดเมียจ๋า จะแตกแล้ว ไม่ไหวแล้ว ผมนอนลงแล้วให้แกขึ้นมา*ผมข้างบน แกกระแทกแรงมาก ปากก็บอก โอ้ยซี้ดๆๆๆ ผัวจ๋าเมียไม่ไหวแล้ว โอวๆๆๆแตกแล้วๆๆๆ กแกกระเด้าแล้วฟุบลงบนอกผม แต่ผมน้ำยังไม่พุ่ง ผมบอกเมียจ๋าขอ*ปากหน่อย แกไม่รอช้า คว้า*ผมดูดมือก็รูดขึ้นลงสักแป๊บ น้ำ*ผมพุ่งใส่ปากแก โอวๆๆๆ ซี๊ดๆๆๆๆ แตกแล้ว ๆๆๆ แกดูดกิน้าผมจนหมดแล้วมาจูบปากผม แล้วนอนแผ่บนที่นอน แล้วถามผมว่ารักพี่หรือป่าว ผมบอกว่ารักสิ แอบรักมานานแล้ว ไม่รังเกียจคนแก่เหรอ แกถาม ผมบอกไม่ พี่นะ*กว่าเมียผมอีก*ใหญ่กว่าด้วย แกบอกว่าได้ยินผม*กับน้องแก แล้วนอนเงี่ยนต้องแยง*ตัวเองตลอด เพราะเมียผมร้องดังเวลาโดนผม* แกเลยอยากผมเลยบอกแกว่าอย่าบอกเมียผมนะผมจะหาโอกาศ*พี่บ่อยๆ แกบอกจ้า งั้นวันนี้ขออีกทีนะ ได้จ้าเมียจ๋าผมตอบ แล้วเราก็*กันจนน้ำแตกอีกยก จนกว่าเมียผมจะกลับมา แล้วผมก็แอบ*กับแกมาจนถึงทุกวันนี้

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
Reply #1 on: February 02, 2010, 05:05:50 pm
ใจจ้า   (24;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: February 04, 2010, 10:02:10 am

(8; (1;