close buttonclose buttonclose button
เมียน้องชายกับอ้ายหนาน

เมียน้องชายกับอ้ายหนาน

เรื่องเสียว · 25640

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เป็นเวรหรือเป็นกรรม ก็ไม่รู้นะ ทำให้ผมต้องมารับเดนน้องชายตลอด
น้องชายเป็นคนเจ้าชู้ ไปอยู่ กทม กลับไปเยี่ยมบ้าน ทุกครั้ง (นานๆมันจะไปบ้านทีบางทีก็ปีละครั้ง) ก็จะมีผู้หญิงติดตามไปด้วยแทบทุกครา พาไปแล้ว บางทีก็พากลับไปพร้อม แต่บ่อยครั้ง ที่ทิ้งไว้ให้อยู่ ที่บ้าน
แล้วมันก็กลับ กทม คนเดียว เฉยๆ อย่างนั้นแหละ  ทำให้เราผู้เป็นพี่ชาย รวมทั้ง พ่อแม่ พี่น้อง หนักใจ
เป็นภาระ ในการ ต้องปลอบใจ เพราะว่าสงสาร ผู้หญิงที่เจ้าน้องชายตัวแสบพาไปทิ้งไว้ ไม่เคยกลับมารับ ไม่เคยกลับมาสนใจอีกเลย  ทั้งๆที่น่าตาก็สะสวย น่ารักทุกคน พออยู่สักระยะรุ้ว่า โดนน้องชายหลอก เธอก็จะขอกลับบ้าน หรือกลับไป เรียนหนังสือต่อ ซึ่งก็ต้องเป็นภาระของผมที่จต้องดูแล พาไปซื้อของใช้ต่างๆ
และพาเธอไปขึ้นรถที่อำเภอ ยามที่เธออยากกลับ ทุกคนก็กลับด้วยน้ำตา ที่เสียท่าน้องชายหลอก

ผมก็ได้แต่ปลอบ และชี้แจงเธอไปว่า อย่าไปเชื่อมันเลย มันเจ้าชู้และหลอกผู้หญิงพามาเที่ยวบ้านแล้วทิ้งอย่างนี้ประจำ ที่บ้านก็เอือมระอากันทุกคนแล้ว
คนล่าสุด ชื่อน้องยุ สาวแป้ ที่เรียน เรียน กทม ยุผิวขาว สวยน่ารัก อกใหญ่ หุ่นดี มีลักษณ์ยิ้มด้วย  เธอบอก
พ่อเธอเป็นนายดาบ แต่เลิกกับแม่แล้ว แม่อยู่บ้านกับน้องสาว ที่ชานเมืองแป้ อยากให้ผมไปส่งเธอที่บ้านที่เมืองเหนือด้วย  ซึ่งผมก็ว่างงานด้วย เลยตัดสินใจพาเธอไป ก็ลองเสี่ยงดู  ไปนั่งรถสายโคราช เชียงใหม่
ลัดไปทางนี้เลย โดยไม่ต้องเข้า กทม ก่อน ยุบอกว่า ขอให้ผมเป็นสามีของเธอได้ไหม เพราะเคยบอกแม่ว่า
มีแฟน และตอนนี้ ไปเที่ยวบ้านแฟน อยู่ จะพาแฟนไปเยยี่มบ้านด้วย

ผมก็ใจไม่ดีเลย แต่ดูลักษณะนิสัยน้องยุแล้ว ชอบเธอและสงสารมาก เลยรับปากว่าจะเป็นแฟนตามที่น้องยุต้องการ เราก็เลยทำตัวให้สนิทกันเหมือนกับแฟนที่เอากันมานานแล้ว แต่จริงๆ ผมยังไม่เคยกับน้องยุเลย

พอไปถึงเมืองแป้น้องยุบอกยังไม่เข้าบ้าน น้องยุบอกว่า หาอะไรกินก่อน แล้วก็แวะกินข้าวที่ร้าน แถว ตลาด
สาวเมืองแป้ แต่ละคน ผิวขาวและสวยๆทั้งนั้น ผมนั่งมองจนตาค้าง น้องยุเลยแซวว่า อ้ายหนาน ก็เจ้าชู้ใช่ย่อย ดูสิ ขนาดนั่งอยู่กับน้อง ยังมองสาวๆไม่กระพริบตาเลย
ผมเลยบอกว่า อ้ายบ่เคย หันแม่หญิง งามๆจะอี้ เพราะอ้ายอยู่แต่บ้านนอก และบวชมาเมิน สึกมา ก็ยึดอาชีพ
ทำมาหากินอยู่แต่บ้านนอก พอได้เห็นผู้คนเมืองเหนือก็เลยตื่นตาตื่นใจ  สงสัยอ้ายต้องหาแฟนอยู่ที่เมืองแป้นี้แหละ  กินข้าวเสร็จ น้องยุโทรให้คนมารับ มีสาวน้อย ในชุด ใน่เสื้อนักเรียนมัธยม แต่นุ่งกางเกงขาสั้น สั้นมาก รัดรูปจนเห็นเป้านูนเว้าโค้งชัดเลย ยุแนะนำว่า นี่แหละแฟนพี่ เธอยกมือไหว้สวัสดีพร้อมยิ้มน่ารักมาก
เธอเป็นน้องสาวของยุเอง ขี่รถเครื่องมารับเราเลยนั่งซ้อน2 รวมเป็น3คน 10นาทีถึงบ้าน ก็แนะนำให้รู้จักแม่ ทันที่ผมเจอแม่ของยุ ใจผมก็เต้นรัว เพราะว่า ดูแม่ยังสาวและสวย ในสายตาผม ก็ดูสวยเซ้กซี่มากกว่าลูกๆ อีก ก้นใหญ่ผึ่งผาย นมใหญ่อวบอึ๋ม ใส่ชุดคุม แบบชุดนอน ปะแป้งตามซอกคอ
ผมก็นัง่คุยกับแม่ยุอยุ่ข้างล่าง 2พี่น้องน้องเขาก็ขึ้นไปชั้นบน คุยไปคุยมาผมก็ค่อยข้างจะซื่อ ก็เลยบอกไปแบบตรงๆว่าเรื่องมันเป็นอย่างไร มาอย่างไร ทำไมถึงได้มาถึงนี่ ซึ่งยุก็แอบฟังอยู่  สังเกตดูแม่เธอเป็นคนดีมาก และดูจะพอใจในตัวผม  สักพักยุก็มาให้ไปอาบน้ำ  เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ผมเข้าไปห้องน้ำ เห็นกางเกงใน สีเนื้อ สีขาว และสีชมพูแช่อยู่ในกาละมัง รู้สึกมีอารมณ์ทันที ก็ฟันธงว่า ดูจากขนาดแล้วก็ของแม่ยุแน่นอน  สักพัก ยุมาเคาะประตู บอกว่าเปิดหน่อยจะอาบด้วย ผมนี่ มื้อไม้อ่อน ทำอะไรไม่ถูก เพระเธอพันผ้าชุดตัวมาผืนเดียว เข้ามาอยู่ในห้องน้ำสองคนกับผม ห้องน้ำอยู่ที่ชานหลังบ้าน ซึ่งเป็นห้องใหญ่ มีที่ใส่น้ำยาว มีน้ำเต็มเลย  ขณะที่ของผมกำลังโด่ อยู่ เพราะเห็นกางเกงในแม่ยุที่แช่ไว้นั้น พอยุเข้ามา กับผ้าขนหนูกระโจมอก  ผมเกือบชอก เพราะยุน่ารักมาก เซ็กซี่มาก ผมหน้ามืดเลย มากอดเธอข้างหลัง เอาควยที่แข็งๆ ดันเข้าถูข้างหลัง  ยุหันมายิ้มบอกว่า อ้ายจะเอาที่ห้องน้ำเลยก่อ แล้วเธอปลดผ้าออกแล้วก้มหันก้นมาให้
ผมอดไม่ได้ เพราะไม่เคยได้เห็นได้เย็ดมา เป็นปีแล้ว เอามือจุ่มน้ำแล้วมาลูบก้นลูบร่องหียุหน่อยเดียว
น้ำพุ่งแล้ว งวดแรก ผมน้ำแตกแล้ว ยังไม่ได้ทำอะไรเลย
แล้วจะเล่าต่อครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
 (1; (1;