close buttonclose buttonclose button
เปิดซิงรุ่นพี่(1)

เปิดซิงรุ่นพี่(1)

เรื่องเสียว · 50899

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 10:13:01 am
 สวัสดีกันอีกครั้งครับท่านผู้อ่าน   คราวนี้ผมแถมอีกเรื่องก็แล้วกัน    เบรคเรื่องของวงการบันเทิงไว้บ้างลองมาอ่าน
ประสพการณ์ของผมกับพวกรุ่นพี่สาวๆสวยๆ ทั้งหลายในสมัยเรียนมหาลัยดูบ้างนะครับ    คนแรกที่ผมมีอะไรด้วยชื่อ
ต้อมครับผมสะดุดตาเธอตั้งแต่อาทิตย์แรกที่เข้ามาเรียนในมหาลัยเพราะเธอหน้าเหมือนกับนางเอกหนังโป๊ Private
ของผมคนหนึ่งและหลังจากที่ได้ทำความรู้จักฉันท์พี่น้องและได้ฟังจากคนอื่นมาก็มีหลายกระแสว่าเธอเคยผ่านผู้ชาย
มาแล้ว   บ้างก็ว่าเธอยังซิงอยู่   ด้วยความกระหายใคร่รู้ผมจึงอยากจะพิสูจน์ความสาวของเธอ   แล้วผมก็รอโอกาสวัน
แล้ววันเล่า  จนกระทั่งมาถึงวันเผด็จศึก วันนั้นพวกรุ่นพี่พาพวกผมขึ้นไปว้ากบนตึกใหม่ซึ่งยังไม่มีใครมาใช้ หลังจาก
เสร็จแล้วทุกคนก็ทะยอยลงทางด้านนึง แต่ผมชวนต้อมลงอีกฝั่งนึง ขาลงเราผ่านชั้นต่างๆมากมายพอมาถึงชั้นที่เป็น
หมวดวิทย์ซึ่งจะมีแต่ห้องทดลอง  โต๊ะและเค้าเตอร์เต็มไปหมด  ผมเห็นว่าทำเลเหมาะและลับตาคนจึงชวนต้อมแวะ
คุยในห้องซึ่งเธอก็ตามเข้ามาโดยดี ตอนนี้ผมชักมั่นใจว่าเธอคงจะเคย มาแล้วไม่งั้นคงจะไม่กล้าตามเข้ามา  แบบนี้
 ผมก็เลยชวนเธอคุยในเรื่องที่มันค่อนข้างจะล่อแหลมซักหน่อย   แต่เธอกลับหน้าแดง และ  ทำท่าจะหันหลังเดินออก
จากห้อง ผมนึกในใจว่าถ้าไม่เอาตอนนี้ก็คงจะไม่มีโอกาสอีกแล้ว เร็วกว่าความคิด ตอนนี้แขนทั้ง2ข้างของผมตอนนี้
โอบอยู่รอบตัวเธอจากด้านหลัง มือหนึ่งกำลังขยำขยี้อยู่กับหน้าอกเต่งตึงคู่นั้น   ส่วนอีกมือหนึ่งก็กำลังเลื่อนลงไปสู่เป้า
หมายด้านล่างในกระโปรงของเธอ ผมไซ้ซอกคอของเธอตัวเธอสั่นระริก แต่ก็ยังแสดงอาการขัดขืน ในขณะที่มือทั้ง2
ของผมประจำตำแหน่งและเริ่มทำงานแล้ว  เพียงไม่นานนักเป้ากางเกงในของเธอก็เริ่มแฉะ  เห็นดังนั้นผมก็รูดกาง
เกงในลูกไม้สีขาวของเธอลงไปอยู่ที่ข้อเท้าแล้วถลกกระโปรงนักศึกษาของเธอขึ้น  จากนั้นผมก็เอาเจ้าหนูออกมาจ่อ
ไปที่เป้าหมายระหว่างที่กำลังถูไถอยู่กับทางเข้าที่แฉะอยู่นั้นเธอก็ร้องออกมาเหมือนจะบอกอะไรซักอย่าง  แต่จังหวะ
ที่เธอพูดออกมาก็พอดีกับที่ผมเสยเจ้าหนูเข้ารูสวาทของเธอจากด้านหลัง พรวดเดียวมิดด้ามเช่นเคย ส่วนเสียงที่ผม
ได้ยินก็คือ "ต้อมยังไม่เค...ย โอ๊ย เจ็บ"   จากนั้นผมลองขยับ2-3ครั้งก็ปรากฏว่ามีเลือดจางๆติดออกมา กลายเป็นว่า
ผมเองที่เป็นคนเปิดความสาวของเธอ แต่ในขณะนั้นอารมณ์ที่พลุ้งพล่านอยู่ก็ทำให้ผมไม่สามารถจะหยุดได้ ผมเดิน
เครื่องต่อไป 2 มือของผมกอดต้อมเอาไว้แนบแน่น  ผมซอยถี่ขึ้นเร็วขึ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ  ในขณะที่เสียงครางอย่างเจ็บ
ปวดเริ่มกลายเป็นเสียงครวญครางอีกแบบหนึ่ง   ตอนนี้มือของผมเลื่อนลงมาจับอยู่ที่สะโพกของต้อมดึงเข้ามาหาผม
ในขณะที่ผมกระแทกเอวสวนออกไป ครั้งแล้วครั้งเล่า  และแล้วส่วนที่เป็นปัญหาก็มาถึงด้วยความเคยชินผมก็กระฉูด
น้ำว่าวในรูสวาทของต้อมจนทะลักออกมาไหลลงมาตามขาของเธอ  ผมจึงนึกขึ้นได้ว่าเธอ   ไม่ได้เตรียมตัวมาก่อนสำ
หรับแบบนี้ แต่ผมก็มีทีเด็ดเตรีมไว้แล้ว เอาเป็นว่ามันคือยาชนิดหนึ่งที่ทานแล้วจะไม่ท้องก็แล้วกันนะครับ  แบบเดียว
กับที่หมอเค้าให้คนที่ถูกข่มขืนทานน่ะผมพกติดตัวไว้ตลอดเผื่อฉุกเฉินแบบนี้จากนั้นผมก็ปลอบต้อมพร้อมกับขอโทษ
เธอ แต่แปลกที่เธอดูเหมือนกับเต็มใจที่จะมอบความสาวให้กับผม ตั้งแต่วันนั้นมาต้อมก็ติดผมไม่ยอมห่าง เรามีอะไร
กันอีกหลายครั้ง แล้วก็เป็นเหตุให้ผมมีอะไรกับเพื่อนในกลุ่มเธออีกหลายคนด้วย ซึ่งผมจะนำมาเล่าในโอกาสต่อไปนะ
ครับ เอาอย่างนี้นะครับ ต่อไปทุกครั้งผมก็จะนำเสนอครั้งละ2เรื่อง ดาราเรื่องนึงคนธรรมดาเรื่องนึงดีมั้ยครับ   จนกว่า
เรื่องของดาราจะหมดค่อยว่ากันใหม่ เอาไว้พบกันโอกาสหน้านะครับ สวัสดีครับ