close buttonclose buttonclose button
คุณอาที่รัก

คุณอาที่รัก

เรื่องเสียว · 24961

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 22, 2021, 10:28:25 am

ตอนเป็นเด็กผมอยู่ในครอบครัวใหญ่ ญาติๆสนิทกันมาก ไปมาหาสู่ พบปะกันบ่อยมากจนเป็นเรื่องปกติ หนึ่งในนั้นคืออาผมครับ อาผมมีเมียสวยน่ารักมาก เด็กกว่าแกหลายปี น่าจะเป็นพี่สาวผมได้เลย ห่างกับผมประมาณสิบกว่าปี ตอนเจอแกครั้งแรกน่าจะประมาณยี่สิบกว่าๆ กำลังสวยน่ารักเลย ตอนนั้นผมยังไม่ได้คิดอะไรกับแกเกินญาติผู้ใหญ่คนหนึ่ง ผมคงยังเด็กมากด้วยแหละ

พอเวลาผ่านไป ผมเริ่มเป็นวัยรุ่น อาสะใภ้ผมก็เริ่มเข้าสู่วัยสามสิบเศษๆ ผมเริ่มรู้สึกเปลี่ยนไปจากเดิม เริ่มสนใจแกมากขึ้น มองว่าแกมีเสน่ห์เย้ายวนเหลือเกิน โดยเฉพาะริมฝีปากอวบอิ่มของแกนี่ชวนฝันมากๆ น่าจูบสุดๆ อดคิดไม่ได้ว่าตอนที่แกอมควยให้อาจะเป็นยังไง ควยแข็งทุกครั้งที่แอบคิดจริงๆให้ตายเถอะ ผมแอบมองนมแกบ่อยมาก ตอนแกอาบน้ำก็แอบดูประจำ

ผ่านมาอีกหลายปีผมโตเป็นผู้ใหญ่ มีงานทำ แกก็มีลูกจนลูกโตกันหมดแล้ว ตอนนั้นแกน่าจะอายุประมาณสี่สิบกลางๆ จากหุ่นผอมบางก็อวบขึ้นตามวัย แต่ความน่ารักมีเสน่ห์ยังคงเดิม สำหรับผมแกยังน่าเย็ดไม่เคยเปลี่ยน ผมหาเรื่องไปเจอแกบ่อยๆ ทำทีว่าไปกินเบียร์กับอา บางทีก็ค้างด้วยเลย เป็นแบบนี้อยู่นาน จนผมรู้สึกว่าผมต้องทำอะไรมากกว่านี้แล้ว

คืนวันหนึ่งผมส่งข้อความไปหาแก บอกความรู้สึกของผมที่มีต่อแก แกช็อคมาก งงว่าทำไมผมคิดกับแกแบบนั้น ผมก็บอกไม่รู้สิ มันรู้สึกแบบนั้นจริงๆ จากวันนั้นเราก็แชตคุยกันบ่อยมาก คุยทุกวัน วันละหลายรอบ มีโอกาสผมก็จะไปรับแกที่ทำงานแล้วไปส่งแกปากซอยบ้าน ไม่กล้าไปส่งบ้าน กลัวอาสงสัย เราสองคนสนิทกันมากๆ

วันนึงผมเอ่ยปากชวนแกไปเที่ยวทะเล ให้แกโกหกอาผมว่าไปสัมมนาต่างจังหวัด ต้องค้าง 1 คืน ทุกอย่างโอเคเป็นไปตามแผน ผมขับรถพาแกไปพักที่โรงแรมแห่งหนึ่งใกล้ๆชายหาด เช็คอินเรียบร้อย พาแกเข้าห้อง ใจก็กล้าๆกลัวๆ นั่งคิดในใจว่าเอาไงดีวะกู โคตรอยากเย็ดแกเลย พอเก็บกระเป๋าเสร็จก็ออกไปนั่งเล่นชายหาด สั่งอาหารสั่งเบียร์มากินกัน กินไปจิบเบียร์ไป มองหน้าแกไปก็ยิ่งอยากลับห้องไปเย็ดแกไวๆ เงี่ยนมากๆ นั่งกันอยู่จนเย็นก็เดินกลับห้องกัน แกบอกอยากอาบน้ำผมก็นั่งรอ ในใจแม่งโคตรร้อนรุ่มเลย อยากเย็ดก็อยาก แต่จะว่าเลวก็เลว เมียอาทั้งคน ความเงี่ยนกับสามัญสำนึกต่อสู้กันหนักมาก แกอาบน้ำเสร็จก็ใส่เสื้อผ้าออกมาเลย เป็นชุดนอนแบบมิดชิด เสื้อแขนสั้นกับกางเกงขายาว เหมือนชุดนอนเด็ก ไม่ใช่ชุดนอนบางเฉียบแสนเซ็กซี่แบบที่แอบคิดไว้ จากนั้นผมก็ไปอาบน้ำบ้าง

อาบน้ำเสร็จก็มานั่งกินเบียร์ดูทีวีกันต่อ คุยกันปกติ มีหยอดๆตลอด ชมแกว่าน่ารักอย่างงั้นอย่างงี้ ผมมั่นใจว่าแกก็ต้องชอบผมแหละ ไม่งั้นคงไม่ยอมมากันแค่สองคนหรอก นั่งคุยกันซักพักแกก็ไปนอนเล่นบนเตียง นอนคุยกับผมที่กำลังนั่งกินเบียร์อยู่ข้างๆเตียง

ผมกินจนได้ที่ ความอยากเย็ดคุณอาคนสวยก็ผุดขึ้นมาอีกระรอก คราวนี้ไม่ไหวแล้วครับ สุดท้ายผมก็ลุกขึ้นไปนอนกอดด้านหลังแก แกก็เกร็งๆนะ ก่อนจะพลิกตัวมาหาผมแล้วก็กอดผม กอดกันอยู่พักนึงผมก็เริ่มไซร้คอแก จับนม บี้หัวนม พร้อมกับจูบริมฝีปากอวบอิ่มที่ผมใฝ่ฝันมานาน จากนั้นก็ค่อยๆล้วงเข้าไปในกางเกงแก แต่แกขอร้องให้ผมหยุด แกบอกว่าไม่สบายใจที่จะทำแบบนี้กับผม แกรู้สึกผิดกับอาผมมาก แกขอให้ผมอย่าเย็ดแก แกดูสงสารผมนะ แกรู้ว่าผมอยากเย็ดแกมากๆ แกเลยบอกว่าแกจะช่วยอมควยให้ผมจนเสร็จแทน จากนั้นผมก็นอนหงาย ถอดกางเกง ควักควยแข็งๆออกมาประจันหน้ากับริมฝีปากของคุณอาคนสวย แกค่อยๆจับควยผมแบบลังเล แล้วรูดควยผมขึ้นลงอย่างช้าๆ พร้อมกับอมควยให้ผม เสียวสุดๆ ได้มองแกอมควยให้ มันเป็นอะไรที่บ้ามาก แต่พอแกอมให้แบบนี้ผมก็ไม่อยากหยุดอยู่แค่นี้แล้วครับ ผมจับแกพลิกแล้วดึงกางเกงแกลง ล้วงเข้าไปในกางเกงใน หีแกน้ำเยอะมาก แฉะไปหมด แกพยายามขัดขืนผมหนักมาก จะไม่ยอมให้ผมเขี่ยหีแกต่อ แต่ผมก็ขยี้ต่อไม่ยั้งจนแกอ่อนแรงลง ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ หน้ามืดมาก ก้มลงจะเลียหีแก ทันทีที่ลิ้นผมแตะหีแก แกก็นอนแน่นิ่งไม่ขัดขืนผมเลยครับ แถมยังจิกหัวผมด้วย ตัวแกบิดไปบิดมาเบาๆตามจังหวะลิ้นผม ผมเลียไปก็ได้ยินเสียงแกครางเบาๆ ได้อารมณ์ดีจัง เลียจนหนำใจก็รีบยัดควยเข้าไปในหีแฉะๆของแก กลัวแกเปลี่ยนใจไม่ให้ผมเย็ด เย็ดไปก็มองหน้าแกไป ดูดปากแกไป เสียวควยสุดๆ เย็ดอยู่ท่าเดียวเลย กระหน่ำหนักๆอยู่ซักพักใหญ่ก็เสียวจนทนไม่ไหว น้ำแตกคาหีคุณอาคนสวยเลย เหมือนฝันเลยครับ ได้เย็ดคนที่คิดว่าเป็นไปไม่ได้ แถมได้เย็ดสดๆน้ำล้นเต็มรูหีแกอีกต่างหาก เป็นบุญควยหลานมากๆ

หลังจากวันนั้นเราเย็ดกันอีกสามสี่ครั้ง แล้วผมก็เริ่มห่างออกมาจากแกเพราะไม่อยากให้อารู้ครับ อาสะใภ้ผมแกก็เสียใจนะครับ แกบอกว่าอาผมเย็ดไม่ค่อยไหว แถมที่อยู่กับอาผมก็ไม่ใช่เพราะรัก แต่ถูกพ่อแม่แกบังคับให้แต่งงาน เพราะอาผมเป็นผู้ใหญ่และมีอาชีพการงานมั้นคง แกรู้สึกดีกับผมมาก ก็เลยไม่อยากเลิกกับผม แต่ผมก็บอกไปว่าผมกลัว กลัวถ้าวันนึงอาผมรู้ความจริงแล้วจะแย่ไปใหญ่ แกก็เลยยอมหยุดครับ ทุกวันนึ้ก็ยังรู้สึกดีๆต่อกัน คุยไลน์กันอยู่บ่อยๆ คอยเป็นห่วงเป็นใย และยังคงคิดถึงกันเหมือนเดิม เพียงแค่กลับมาอยู่ในจุดที่เคยเป็น เป็นหลานชายและอาสะใภ้คนสวยเช่นเดิม