close buttonclose buttonclose button
เย็ดแม่ยาย

เย็ดแม่ยาย

เรื่องเสียว · 51231

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 03, 2021, 02:33:39 pm
ขอเริ่มเลยนะครับที่บ้านแฟนผมมีด้วยกัน5คน พ่อตาอายุ50ปีเป็นนายตำรวจ และได้เสียไปเมื่อ2ปีที่แล้ว ส่วนแม่ยายอายุ45เป็นพยาบาล หน้าตาสระสวยผิวขาวผมยาว และพี่เอ๋เป็นพี่สาวแฟนผมอายุ25ปีหน้าตาไม่แต่งต่างจ ากแม่มาก ส่วนแฟนผมอายุ21ปีเท่ากันกับผมส่วนผมชื่อโอหน้าตาพอใ ช้ได้ ที่บ้านแฟนผมค่อนข้างเลี้ยงลูกแบบอิสระ แบบผรั่งไม่ค่อยมาวุ่นวายเรื่องส่วนตัวกันเท่าไหร่ ทั้งบ้านชอบแต่งตัวตามสไตล์แฟชั่น อยู่บ้านชอบใส่สั้นๆแทบเห็นล่องก้นข้างหน้ารัดเปรี๊ย ตอนผมเข้าไปอยู่ใหม่ๆยังไม่ชิน บางทีก็เขินอายบ้างแต่หลังๆมาเริ่มเป้นเรื่องปกติ ด้วยสันดานผมแล้วชอบอยู่แล้ว ผมและแฟนเป็นคนค่อนข้างเซ้กส์จัดด้วยกันทั้งคู่ เวลาไม่มีใครอยู่บ้านจะมีเช็กส์กันแทบทั้งวัน ผมไม่ชอบใส่เสื้อและไม่ให้แฟนใส่ด้วยจะใส่แต่ชุดชั้น ในกัน มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นและได้อารมณ์ และชอบมีเซ้กส์กันในที่แปลกเช่นดาดฟ้า ในครัวบ้าง ในห้องน้ำหรือแม้แต่ในโรงจอดรถ ตกกลางคืนก็เล่นกันจนบ้านแทบพัง เพราะเสียงร้องของแฟนผมนั้นดั่งออกมาน้องห้อง จะเป็นเรื่องปกติของคนในบ้าน เพราะได้ยินจนชิน บางทีแฟนแม่ยายและพี่เอ๋ยังแซวผมกับแฟนว่า แหมโอขยันทำการบ้านแทบทุกวันส่งสัยคงได้เลี้ยงหลานเร ็วแน่ๆ แต่ผมก็ไม่ได้อายเพราะที่บ้านจะชอบพูดจา แบบสองแง่สองงามกัน จนเป็นเรื่องปกติ ลืมบอกไปว่าผมกับแฟนพึ่งจบมาไม่มีงานทำ หน้าที่ผมก็คือขับรถไปรับส่งแม่ยายไปทำงาน วันนี้แม่ยายใส่ชุดพยาบาบกระโปรงสั้นมาก ด้วยแกเป็นคนหน้าตาดีพอใส่เครื่องแบบแล้วยิ่งดูดี จนทำให้ผมแอบคิดกับแม่ยายไม่ได้ เพราะขาแกขาวเนียนเรียวมากๆ หน้าอกนี้ตูมชูชัน ก้นงอนด้วยชุดเป็นสีขาวจึงมองเห็นรอยกางเกงใน ผมเห็นแล้วยืนตะลึง ไอ้เจ้าหนูของผมแข็งโด่โดยไม่รู้ตัว จนแม่ยายเรียกชื่อผม นี่โอมองอะไรแม่น่ะ ไปเร็วรีบไปเอารถมาแม่รีบ เท่านั้นล่ะครับสติผมค่อยกลับมา พอแกก้าวขี้นรถผมทนไม่ไหวจึงได้แอบชำเรืองดูต้นขาวที ่ขาวเรียว ตัดกับเส้นขนเรียงตัวกันอย่างสวยงามของแม่ยายไม่ไหว เพราะกระโปรงมันถลกเลยเหนือหัวเข่าขึ้นมา แทบมองเห็นชอกระหว่างขา เท่านั้นล่ะครับใจผมเตลิดไปถึงไหนไม่รู้ ในใจนี้คิดไปถึงไหนต่อไหน ใจผมนี้เต้นตุ๊บๆๆตื่นเต้นมา ตัดสินใจเป้นไงเป้นกันว่ะ ลองแกล้งใส่เกียร์รถบ่อยๆ เพื่อที่จะได้มองขาแม่ยาย จนแม่ยายผมพูดขึ้นมาว่าอย่ามัวแต่มองล่ะดูถนนด้วย เล่นเอาผมตั้งสติแทบไม่ทัน ตกใจหน้าแดงอึ้งไปเลย ผมเลยตอบไปแบบเขินๆว่า ถ้าไม่บอกว่าอายุ45ผมคงไม่เชื่อแน่ก็แม่สวยขนาดเนี่ย แม่ยายผมไม่พุดอะไรยิ้มและหัวเราะ และแตอบกลับว่าแล้วแม่กับน้องเอ(แฟนผม)ใครสวยกว่ากัน ล่ะ ในใจผมคิดอ้าวพูดแบบนี้ก็สวยดิเข้าทางเราเลย ผมเลยแกล้งตอบไปอีก ถ้าผมเกิดทันแม่ผมก็คงจีบแม่ไปแล้ว ยิ่งพูดยิ่งได้ใจผมแกล้งเอามือไปจับที่คันเกียร์ แกล้งเอามือไปเสียดสีกับต้นขาแม่ยายผม แกก็ไม่ได้ขยับขาหนีและยังถ่างขาล่อตาล่อใจผมอีก แต่ยังไม่ทันไรรถก็มาถึงที่ทำงาน ทำเอาผมเซ้งเลย พอแกลงจากรถยังหันหน้ามายิ้มให้ผมแล้วยังทำปากจุ๊บใส ่ผมอีก ได้โอกาสผมเลยงัดค ว ยผมออกมาดูน้ำชึมเลยครับท่าน และแล้ววันทีฝันผมเป็นจริงก็เกิดขึ้น วันนี้แฟนผมได้งานวันแรกต้องไปทำงาน พี่เอ่ก็ไปทำงาน ผมก็ขับรถไปส่งแม่ยายตามปกติพอขึ้นรถได้สักพัก แม่ยายพูดขึ้นมาเลยว่า แหม!เมื่อคืนแม่นอนไม่หลับทั้งคืน ทำไมครับ ก็โอกับเอนะสิเล่นกันซะเสียงดัง อย่างว่าล่ะนะวัยรุ่นคิดแล้วก็อิจฉาน้องเอจัง แค่นั้นล่ะสั*ชาต*าณของผมก็รู้ทันทีว่าแกต้องการอะไร ผม เลยตอบไปตรงๆเลยงั้นแม่ก็ช่วยแบ่งเบาภาระน้องเอสิครั บ พุดไปมือก็ไปจับที่ต้นขาแม่ยายทันที แม่ยายผมก็คว้าที่ท่อน ค ว ย ผมเช่นกัน แทบยังชักค ว ยผมอย่างมืออาชีพ เล่นเอาผมต้องตีไฟเลี้ยวจอดข้างทาง มือก็ล้วงควานเข้าไปในกางเกงใน ควานล่อง ****** แม่ยายแฉะหมดเลยครับ แม่ยายครางออกมาโอ้ๆๆโอว ว วโอจ๋าแม่เสียวสักพักแม่ยายเลยโทรไปลาที่ทำงานว่าไม่สบาย ในระว่างนั้นก็ก็ยังล้วงอยู่เลย มือแม่ยายก็รูดท่อน ค ว ยผมอยู่ แม่ยายเลยบอกโอจ๋ารีบกลับบ้านเถอะ แม่ไม่ไหวแล้ว จะเข้าโรงแรมก็กลัวคนจำรถและเห็นเรา พอถึงบ้านเท่านั้นล่ะครับ ผมกับแม่ยายปรีเข้าหากันดูดปากกันเหมือนคนอดอยากมาเป ็นสิบๆปี มือผมก็ล้วง******บ้าง ล้วงนมบ้างสลับกัน พอล้วงออกมาดูดเน้นแหละผมตะลึง นมแกนี่สิครับสาวรุ่นๆอายเลย เต็มไม้เต็มมือแทบล้นมือ ผมทั้งดูดทั้งเลียปากก็ชมแกไม่หยุด ผมเลยอุ้มแม่ยายไปที่ห้องนอนแก แกอยู่ข้างล่างผมอยู่ข้างบน ผมไซร้ซอกคอดูดนมบ้าง พร้อมทั้งเอาเป้ากางเกงถูตรงว่างขา แกเด้งรับพร้อมครางเบาๆ ผมได้ใจทั้งดูดทั้งไซร้ลงตามหน้าทองมือก็ถลกชุดพยาบา ลขึ้นมา ทำให้เห็นสามเหลี่ยมอันโหนกนูน ที่ถูกปิดด้วยกางเกงใน มีขนปกปิดแพรมออกมา ผมไม่รอช้าเอามือขยี้******แกทันทีน้ำแกออกเยอะมาก ตรงล่อง******กางเกงในเปียกแฉะ ผมแวกกางเกงในออกเอาลิ้นเลีย******แก ทั้งบดขยี้แกร้องลั่นทั้งครางทั้งเสียว ไม่ไหวแล้วแม่จะออกอยู่แล้ว ผมยิ่งได้ใจดึงกางเกงในออก ปากบดขยี้******แกต่อ มือก็ขย้ำนมสลับกันเท่านั้นล่ะครับ แม่ยายผมร้องออกมาแตกแล้วแม่แตกแล้ว น้ำแกไหลออกมาเป็นทางหมอยเปียกโชกเลย ผมก็ยังเลียต่อและถอดกางเกงออก เอา******ไปจ่อปากแกแม่ยายผมผมทั้งดูดทั้งเลีย ผมเข้าๆออกอย่างเป็นงาน ปากก็บอกว่าโอทำไมมันให*่และยาวอะไรอย่างนี้ พร้อมกับดูดไข่ผมบ้างตวัดลิ้นเล่นเอาผมครางออกมาอย่า งลืมตัว มือผมก็ลวง******แกต่อ จนแม่ยายผมบอกเอาเข้าเถอะแม่อยากจริงๆ ผมได้ใจไม่ฟังเสียงแกเลยตอบไปว่า... ต้องพูดว่า...เอา******ผัวเข้า******เมียก่อน..แม่ยา ยผมบอกไม่กล้าพูด ผมก็ยังทรมานด้วยการเอามือแวก******แก ดูดเม็ดติ่งทั้งเลียเป็นจุดที่แกทนไม่ไหว จนต้องยอมพูด ผัวจ๋าเอา******ผัวแทง******เมียเถอะ เท่านั้นล่ะครับผมเลยคุกเข่าระหว่างขา จับขาแกแยกออกเอา******ไปถูล่อง******แม่ยาย มือก็ขยำนมแกเล่น ทีนี้แม่ยายผมพูดออกมาโดยที่ผมไม่ได้บอก ผัวจ๋าอย่าทรมานเมียอีกเลย ผมเลยเอาไอ้ 7 นิ้วกว่าๆผมเสียบเข้าล่อง******แกอย่างๆช้า มันรู้สึกร้อนผาวเลยครับ แต่ก็เข้าโดยง่ายเพราะน้ำแกออกมาเยอะ แต่ก็ถือว่า******แกฟิตพอสมควร ผมทั้งแทกช้าสลับเร็วบ้าง บดเอวอ้าง เล่นท่าข้างหลังบ้าน เล่นลิ้งอุ้มแตงบ้าง เอวแทงไปปากก็พูดแต่คำหยาบๆ มันทำให้อารมณ์ผมร้อนแรง เช่น******เมียทำไม******มันจัง ******ผัวให*่ไหม ชอบ******ผัวไหม แม่ยายผมพูดและตอบแบบว่านอนสอนง่าย และผมเป็นฝ่ายอยู่ข้างล่างบ้าง แม่ยายผมขึ้นขย่มแบบเป็นงาน เอามือจับ******ผมจ่อเข้า******แก และกระแทกลงทีเดียว เล่นเอาผมสะดุ้งด้วยความเสียว แกขย่มแบบเอาเป็นเอาตาย นมกระพรืมเป็นจังหวะ ผมก้บีบไปปากก็พูดไป กระแทก******แรงๆเลยผัวชอบ เมียขย่มเก่งจัง******เมียฟิตจัง ยิ่งพูดแม่ยายผมยิ่งร้อนแรงและได้อารมณ์ กระแทกอย่างไม่ยั้งเสียงดังปั๊บๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ ๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้วผมร้องออกมา แม่ยายผมก็ร้องรอเมียด้วยเมียจะแตกแล้วสุดท้าย น้ำผมกระฉูดเข้า******แกเต็มๆ ออกเยอะมากๆด้วยเพราะว่าผมตื่นเต้น เสร็จแล้วเรานอนก่อนกันสักพัก แม่ยายผมชมผมให*่เลยว่าทำไมผัวเก่งจัง มิน่าล่ะน้องเอถึงได้ร้องทุกคืน เกิดมาเมียไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลย วันนั้นเราเล่นกันตั้งแต่9โมงเช้า จนถึง4โมงเย็นผมเสร็จไป5ครั้ง แม่ยายผมบอกแทบจำไม่ได้เป็นสิบกว่าครั้ง หลังจากนั้นมาแม่ยายผมก็ทำหน้าที่แทนน้องเอแฟนผมได้อ ย่างดีเยี่ยม บางครั้งถ้าแม่ยายผมเข้าบ่ายๆเราก้จะเล่นกันในห้องน้ ำบ้าง บางทีก่อนจะขึ้นรถในโรงรถบางทีก่อนขึ้นรถผมถลกกระโปร งแก แล้วยืนแทงข้างหลังแกบ้างก่อนไปทำงานเป็นประจำ สุดท้ายผมก็ได้แม่ยายเป็นเมีย