close buttonclose buttonclose button
เรื่องเล่าจากปากเมีย

เรื่องเล่าจากปากเมีย

เรื่องเสียว · 46668

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับ เรื่องที่ผมจะเล่า เป็นเรื่องจริงที่ออกมาจากปากเมียผม เวลามีอะไรกัน ผมจะชอบให้เธอเล่าเรื่องที่เธอเคยมีอะไรกับคนอื่น มันทำให้ผมเงี่ยน มาก ภรรยาผมเป็นคน ผิวขาวมาก เนียน  ตัวเล็ก นมกำลังดี และที่สำคัญ เธอเป็นคนเซ็กซ์จัดมาก ดูภายนอก เป็นสาวแนวน่ารักเรียบร้อย แต่เมื่อโดนกระตุ้นอารมณ์แล้ว เอาโคตรมัน สมัยที่ผมกับเธอจีบกันใหม่ๆ ตอนนั้นก็มีผู้ชายคนอื่น จีบเธอเหมือนกัน ชื่อภูมิ ตอนที่จีบกันแรกๆ เรายังไม่มีอะไรกัน แต่ในระหว่างนั้น เธอก็ออกไปเที่ยวกับ ภูมิเช่นกัน มีครั้งหนึ่ง ภูมิชวนเธอไปเที่ยวผับ โดยที่มีเพื่อนของ ภูมิไปด้วย ในผับ ภูมิให้เธอกินเหล้า เธอเป็นคนกินเหล้าไม่เก่ง กินไปแก้วสองแก้ว ก็มีอาการเมา ภูมิก็เข้ามาข้างหลัง มาเต้นถู ซึ่งก็ทำให้เธอเองมีอารมณ์ ในผับ ภูมิแอบเอามือมาโดนหัวนม และเอามือจับด้านน้องเกงใน เพื่อนๆของภูมิ ก็คงรู้ว่า 2 คนนี้คงจะไปต่อกัน ยิงเองก็คงไม่ไหว เลยไปกันต่อที่ห้องภูมิ ภรรยาของผม เล่าให้ฟังว่า พอถึง ห้อง ผมจะไปนอนบนเตียง และรีบดึงกางเกงใน ออกทันที เอาหน้ามาถู เลียหี จนเธอเองก็ทนไม่ไหว แต่ตอนนั้น เธอก็ไม่ได้มีใจให้ภูมิ แต่ตัวที่อารมณ์พาไป เลยได้แค่ เลีย และเอาควยมาถูหี โดยที่ไม่สอดใส่ หลังจากวันนั้น ตอนเย็นหลังเลิกงาน เธอก็จะขับรถมาภูมิ และขึ้นมาเล่นเสียวกันตลอด โดยที่เธอบอกว่า ไม่ได้สอดใส่ ดูดนม เลียหี เอาควยถูหี กันเฉยๆ เพื่อนๆว่า จะทำกันแค่นั้นจริงๆหรอครับ ซึ่งในขณะนั้น ก็เป็นช่วงที่ผมเริ่มคบคบกับเธอ แต่ผมก็สุภาพบุรุษกับเธอ ไม่ได้มีอะไรกับเธอ จนกว่าจะขอเธอเป็นแฟน เธอเองก็มีใจให้ผม มากกว่าภูมิ เลยไม่ยอมให้ ภูมิ ทำอะไร นอกจากดูดเลีย และเอาควยถู เธอเล่าให้ฟังว่า ภูมิขอเธอเอาควยแหย่หี ทุกครั้ง แต่เธอก็เอามือมากันไว้ ให้แค่หัวควย
ควยถูหีโดยไม่สอดใส่ และเธอก็บอกว่าเธอไม่แก้ผ้าหมด เหลือไว้แต่ชุดชั้นใน แต่กางเกงในถอด เพื่ออะไรฮ่าๆ ตอนนั้นภูมิมันอยู่หอกับเพื่อน ในห้องก็จะเป็นเตียงเดี่ยวสองเตียง เวลาที่หญิงไปหา เพื่อน ภูมิ  จะรู้และเดินออกจากห้องไป และเธอกับภูมิก็เล่นเสียวกัน บางครั้งเพื่อนภูมิเดินกลับเข้ามาในห้อง เธอก็จะหลบใต้ผ้าห่ม โดยที่ ภูมิกอดจากข้างหลัง บางครั้งมันก็แกล้ง ทำให้เธอเสียวขณะที่เพื่อนมันนั่งอยู่ในห้อง เธอเล่าให้ฟังว่า ภูมิพาเธอ ไปเล่นเสียวแทบทุกที่ ริมหาดใต้ต้นมะพร้าว ในสวนสาธารณะ ก็เคยไปดูดควย เลียหีกัน บางครั้งหลังเลิกงาน เธอจะขับรถมารับภูมิ และ ไปหาที่เปลี่ยว  เปลี่ยว เล่นเสียวกันในรถ  สรุปแล้ว ความสัมพันธ์ของเธอบ ภูมิ ในตอนนั้น มีแต่เรื่องเซ็กส์ โดยเธอบอกกับ ภูมิ ว่า จะให้เย็ดก็ต่อเมื่อเป็นแฟนกัน ทุกครั้งที่มาถูกัน มันก็จะขอเป็นแฟนทุกครั้ง แต่เธอก็ไม่ให้ เธอทำอยู่แบบนี้ ประมาณ 4 เดือน จนผมกับเธอตกลงเป็นแฟนกัน ตอนคบกันแรกๆผมไม่รู้ว่าเธอจะเป็นคนเซ็กจัดขนาดนี้ จนผมมีอะไรกับเธอครั้งแรก โคตรมัน ช่วงที่เรามีอะไรกันใหม่ๆ เรามีกันอาทิตย์ละ 4-5 วัน หลังเลิกงานผมก็จะขับรถไปรับเธอ แล้วพาเข้าม่านรูด เพราะผมและเธออยู่ในบ้านที่มีคนเยอะไม่สะดวก ช่วงนั้น ผมแทบจะรู้จักทุกม่านรูดในกรุงเทพ และหลังจากที่เธอมีอะไรกับผม เธอก็ไม่ได้ไปเจอภูมิ เพื่อเรื่องเสียวอีกต่อไป   ฟังแล้วน่าตื่นเต้นมาก มันเป็นอารมณ์แบบตื่นเต้น แล้วก็โกรธ โกรธปนกัน ผมไม่รู้เรื่องนี้หลังจากที่ผมคบกับหญิงเป็นแฟนกันแล้ว 
ค่ำคืนแห่งตัณหา
หลังจากที่เรา คบกันมาได้สักระยะหนึ่ง เราก็มีปากเสียงกันบ้าง จนบางครั้ง เกือบจะเลิกกัน แต่สุดท้าย เราก็โอเคกันเหมือนเดิม ในช่วงเวลานี้เอง ที่เธอติดต่อกับภูมิบ้าง คงเป็นเพราะเรื่องที่ไม่สบายใจเกี่ยวกับผม ในตอนนั้น ภูมิเองก็ได้มีแฟนใหม่แล้ว โดยที่แฟนใหม่ หน้าตาคล้ายคล้ายกับเธอเลย ผมคิดว่า ภูมิ มันคงจะฝังใจกับเธอมาก วันหนึ่ง ช่วงก่อนวันคริสต์มาส เธอบอกผมว่า จะไปค้างบ้านเพื่อน ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก และในวันรุ่งขึ้น เธอก็ได้สารภาพกับผมว่า ไปเจอภูมิมา ผมโกรธมาก แต่ผมก็ทำอะไรไม่ได้แล้วผ่านมาแล้วเลยทำใจ และให้เธอเล่าทุกอย่างให้ผมฟัง
วันนั้น เธอไปลองชุด ไปงานแต่งงานของเพื่อน โดยที่เธอพา ภูมิไปด้วย เธอบอกว่า ขณะลองชุด ชุดที่เธอใส่ เป็นชุดเปิดหลัง ภูมิมัน  นก็แอบจ้องตลอด หลังจากนั้น เธอก็จะนั่งรถไฟฟ้าไปบ้านเพื่อนของเธอแถวลาดพร้าว โดย ผมอาสาขึ้นรถไฟฟ้ามาเป็นเพื่อน บนรถไฟฟ้าคนแน่นมาก ภูมันก็ยืนเบียดข้างหลังตัวเธอ ทำให้เธอไปถูกับควยภูมิ ไม่รู้ว่าภูมิมันจงใจหรือไม่ ควยมันแข็งตลอดเวลา ระหว่างทางนั้น ผ่านคอนโดของภูมิ ภูมิเลยชวนเธอขึ้นไปดู ซึ่งตอนนั้น เธอไม่ได้คิดอะไรมาก พอถึงห้องภูมิ หลังจากปิดประตู ภูมิรีบจับตัวเธอ นอนบนโต๊ะกินข้าว ถ่างขา ถกกางเกงในออกทันที และมันก็รีบถอดกางเกงของมันอย่างรวดเร็ว มือสองข้าง ยกแขนเธอขึ้น และ และเอามือของมัน จับไว้แน่นๆ เธอตกใจมาก ทุกอย่างมันเกิดขึ้นเร็วมาก เธอเห็นควยของภูมิ แข็งและมีน้ำเยิ้ม และมันก็ เสียบหีเธอทันที เธอร้องไห้ขัดขืน แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะแรงไม่สามารถสู้ผู้ชายได้ ภูมิ ถกเสื้อเธอขึ้น และใช้ปากบดหัวนม อย่างป่าเถื่อน มันคือการข่มขืนดีๆนี่เอง มันบอกว่า ตอนแรกก็ไม่คิดอะไร แต่พอเห็นแผ่นหลังขาวๆของเธอ ระหว่างลองเสื้อ ทำให้มันเงี่ยนมาก และด้วยความที่ มันอยากจะเอาเธอมานานแล้ว มันอาจจะวางแผนไว้แล้วก็ได้ว่าจะพาเธอขึ้นมาเอา มันเย็ดท่าขึงพืด เธอไว้กับโต๊ะกินข้าว จนมันเสร็จ และแตกใน เธอบอกว่าเธอร้องไห้ตลอด และบอกมันว่า อย่าแตกในเพราะกลัวท้อง แต่มันก็ไม่ฟัง เย็ดแตกในจนได้
หลังจากนั้น ภูมิชวน ภูมิชวนเธอ ไปนั่งร้านเบียร์ใกล้ใกล้ เธอก็ยอมไปด้วยกันนั้น โดยที่มันบอกว่า กินเสร็จแล้วจะพาไปส่งบ้านเพื่อน ที่ลานเบียร์ ภูมันก็ขอโทษ แต่พอมันเห็นเธอเริ่มเมาหน้าแดง มันก็เข้ามานัว จนสุดท้าย ด้วยความที่อารมณ์พาไป เธอก็กลับขึ้นห้องไปกับ ภูมิอีกครั้ง โดยที่ครั้งนี้ เธอยินยอมมาเอง เธอโดนมันล้วงตลอดทาง ผมเองรู้ว่าเธอ ถ้าโดนปลุกอารมณ์จนอารมณ์เธอติดแล้ว แล้วยิ่งเมาด้วย เธอต่อแน่นอนจะเป็นใครก็แล้วแต่ ภูมิเองมันก็คงรู้จุดนี้ และเล่นงานเถอะ พอถึงห้อง ภูมิรีบถอดเสื้อผ้าเธออย่างรวดเร็ว และของมันเอง เธอบอกว่า นี่เป็นครั้งแรก ที่เธออยู่กับภูมิโดยเปลือยทั้งตัว ผมให้เธอเล่ามา โดยละเอียด ว่าโดนเอาแบบไหนบ้าง เธอบอกว่า คืนนั้น เป็นครั้งแรกในชีวิต ที่เธอเคยโดนเอาติดต่อกันทั้งคืน และควยของภูมิก็แข็งทั้งคืน เหมือนกินยามา คืนนั้นเธอตื่นเต้นมาก ภูมิพาเธอไปเอานอกระเบียง โดยที่ห้องข้างๆอาจจะมีคนอยู่ แต่ด้วยความเมา เธอก็ครางสุดเสียง เย็ดกันทุกที่ บนโซฟา บนโต๊ะกินข้าว โดยที่เธอ เสร็จไปหลายครั้งมาก จนภูมิ มันเสร็จ แล้วมันก็พาเธอไปอาบน้ำ ถูหลังถูตัวให้จนควยมันแข็งอีกครั้ง และด๊อกกี้เธอในห้องน้ำ แล้วกันต่อที่เตียง จนเธอหลับไป บางครั้งเธอก็สะดุ้งตื่น และภาพที่เธอเห็น ก็คือภูมันขึ้นคร่อม เย็ดเธออยู่ อย่างเมามัน เธอโดนแบบนี้ทั้งคืน ระหว่างที่เย็ดกัน ภูมันจะเรียกแทนตัวเธอว่าอีกะหรี่อีร่านตลอด และถามว่า ควยของมันกับควยของผมใครใหญ่กว่ากัน จริงๆแล้วของผมใหญ่กว่า แต่ด้วยความที่เธอกำลังโดนมันเย็ดอยู่ เธอก็บอกว่าของมันใหญ่กว่า เย็ดมันกว่า และมันก็สะใจมาก และเอาเธอแรงขึ้นแรงขึ้น จนเช้า เธอเริ่มได้สติ รู้สึกผิด และรีบกลับออกมา ภูมิมันก็พยายามจะเย็ดเธอต่อ แต่เธอปฏิเสธและรีบออกมา มันก็พิมพ์ลายมาขอโทษ และชวนเธอมาเจออีกตอนเย็น เธอรู้ว่า ถ้าเธอกลับไป ก็โดนมันเย็ดอีกแน่นอน เธอปฏิเสธและมาหาผม แล้วเล่าให้ผมฟัง
จนถึงตอนนี้ เรื่องมันก็ผ่านมาหลายปีแล้ว จนเราแต่งงานกันแล้ว เวลาที่เรามีอะไรกัน ผมจะชอบให้เธอ เล่าเรื่องของคืนนั้นให้ฟังตลอด มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ใจหนึ่ง ก็อยากให้ มันมาเย็ดเมียผมต่อหน้า คงจะตื่นเต้นน่าดู เพราะเมียผม เป็นคนเซ็กจัดมาก ผลัดกันเอาคงจะสนุกน่าดู เพื่อนๆฟังแล้วรู้สึกอย่างไร comment มานะครับแรงๆได้เลย ผมจะเอาให่เมียผมอ่าน