close buttonclose buttonclose button
ให้แฟนออกไปเจอแฟนเก่า

ให้แฟนออกไปเจอแฟนเก่า

เรื่องเสียว · 20845

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมกับแฟน (ออย) แต่งงานกันมาเกือบ 10 ปี ผมเริ่มรู้สึกอยากเห็นแฟนมีอะไรกับผู้ชายอื่นดูบ้างเพราะเมื่อก่อนเวลาเรามีอะไรกันผมมักจะชอบให้ออยเล่าถึงตอนที่ออยเคยมีอะไรกับใครมาบ้าง กี่คนแล้วคนไหนเป็นอย่างไรบ้างมันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก จนอยากเห็นของจริงบ้างเลยตัดสินใจบอกออยว่าผมอยากเห็นออยมีอะไรกับคนอื่นบ้างตอนแรงออยก็ตกใจและโกรธผมเหมือนกันแต่ก็คุยกันอยู่นานกว่าจะเข้าใจ อีกอย่าผมบอกออยว่าผมได้ได้อยากไปมีอะไรกับผู้หญิงอื่น แค่อยากเห็นออยโดนคนอื่นเยสเฉยๆ ตอนนั้นออยถามผมว่าแล้วจะให้ไปมีอะไรกับใคร ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเลยถามไปว่าแล้วออยคิดว่าไงมีใครบ้างที่จะพอทำแบบนี้ได้ ตอนนั้นเราปรึกษากันอยู่สักพักคิดว่าจะทำยังไง บังเอิญพี่คิงแฟนเก่าออยก็ inbox มาหาพอดีเพราะวันนั้นเป็นวันเกิดออยแฟนผมพอดี เลยถามออยว่าหรือจะเป้นแฟนเก่าออยดีมั้ย ออยตอบว่าถ้าจะไปบอกเขาว่าแฟนออยอยากเห็นออยมีอะไรกับพี่คิง ออยไม่กล้าพูดหรอก จริงด้วยถ้าบอกไปแบบนั้นไม่รู้ว่าพี่เขาจะคิดยังไง เลยบอกให้ออยลองคุยกับพี่คิงไปดูก่อน ก็ได้ผลจริงๆ พอออยเริ่มคุยด้วยไม่นานพี่คิงเองก็เริ่มพูดถึงความหลังไปในทางชู้สาวกับออย เพราะพี่คิงกับออยเคยเยสกันมาแล้วตอนสมัยเรียน ม.ปลาย พูดไปไม่นานพี่แกก็เข้าเรื่องเลยอยากนัดเจออยบ้าง ออยเอาแชทให้ผมอ่าน ผมตื่นเต้นมาก เลยบอกออยว่าออกไปเจอแกสักครั้งสิ อย่างน้อบถ้าผมไม่ได้เห็นแต่ก็ยังได้เรื่องเสียวใหม่ๆ พอแฟนผมบอกตกลง ไม่น่าเชื่อพี่แกขับรถมาหาออยถึงหน้าบ้านวันนนั้นออยบอกผมไม่อยู่บ้านไปทำงานกะดึกออกไปเจอได้หลังเที่ยงคืนแต่ต้องกลับก่อนเช้า คืนนั้นพี่คิงมาถึงหน้าปากซอยประมาณตี 1 กว่าๆ ตอนนั้นผมให้ออยกำลังจะเปลี่ยนเสื้อผ้าออกไปแต่ผมให้ออกไปหาทั้งชุดนอนนั้นแหละแถมชุดชั้นในไม่ได้ใส่ ก่อนออกไปผมโทรเข้ามือถือแล้วให้ออยปิดหน้าจอเอาไว้แล้วเอาว่างไว้ใกล้ๆเพราะผมอยางฟังเสียงสนทนา พอออยเดินขึ้นไปบนรถตอนนั้นใจผมเต็นเร็วมาก ผมได้ยินเสียงพี่คิงถามออยทักทายกันแบบไม่ได้เจอกันนานตั้งแต่เรียนจบ ม.ปลาย ขนาดแต่งานแล้วยังสวยเหมือนเดิม ออยถามว่ามีธุระอะไรถึงอยากเจอแล้วจะพาออยไปไหน พี่คิงตอบว่าอยากเจอคิดถึงอยากคุยด้วยไปได้เจอกันนาน ไปหาที่อื่นคุยกัน ผมได้ยินเสียงพี่คิงบอกแถวนี้และไม่มีบ้านคนดี ผมคิดในใจพี่แกไวมากตงอยากเต็มที่ ผมบอกออยว่าแล้วแต่สถานะการเลยนะ จะแค่ไหนแล้วแต่เลย แต่ต้องใส่ถุงยางนะออยตอบตกลง เสียงคุยกันเงียบหายไปสักพัก ผมได้ยิยเสียงออยพูดขึ้นมาว่าพี่มีถุงยางเหรอ ใส่ถุงก่อนนะ พี่คิงตอบมีพี่เตรียมมาแล้ว แล้วก็ขอให้ออยดูดให้หน่อย ขนาดตอนนั้นไม่เห็นภาพผมยังแทบเสร็จแลย เพราะได้ยินเสียงพี่คิงครางออกมาเป็นจังหวะและบอกออยให้พอก่อนเดี๋ยวพี่เสร็จ สักพักพี่คิงคงใส่ถุงเสร็จได้ยินเสียงบอกให้ออยขึ้นมานั่งคร่อมหลังจากนั้นไม่นานก็ได้ยินเสียงทั้งพี่คิงและออยร้องเป้นจังหวะ ไม่นานผมได้ยิยเสียงออยร้องดังออกมาตอนนั้นผมและออยเสร็จพร้อมๆกัน พี่คิงคงยังไม่เสร็จเพราะในรถคงไม่ถนัดแต่ก็ได้ยินเสียเยสกันต่อสักพัก ใช้เวลาในมือถือประมาณ 55 นาที พี่คิงก็กลับมาส่งโดยจอดรถไว้หน้าปากซอยแล้วเดินมาส่งออยถึงหน้าบ้านตอนนั้นในบ้านปิดไฟหมดมีแต่ออยที่รู้ว่าผมแอบอยู่ในบ้าน ผมแอบมองผ่านหน้าต่างพอมองเห็นข้างนอกบ้าง พี่คิงดึงออยเข้าไปกอดอีกรอบครวานี้ผมเห็นชัดเจนมากขึ้น พี่แกกำลังจูบปากออยแฟนผมอยู่หน้าบ้าน ไม่นานไม่รู้คุยอะไรกันได้ยินไมถนัด เห็นแกจับออยให้ยืนหันหลัง แล้วพี่แกก็ล้วงอะไรออกมาจากกระเป๋า คิดว่าคงเป็นถุงยาง พอแกใส่เสร็จ พี่คิงก็เอามือมารูดกางเกงชุดนอนออยมากองที่พื้นแล้วก็ยืนเยสออยแฟนผมจะทางข้างหลัง ออยได้แต่ยืนเอามือจับขอบราวบันไดหน้าบ้านไว้ครั้งนี้ผมเห็นตลอด จนพี่แกจับออยหันหน้าแล้วช้อนขาออยขึ้นข้างหนึ่งแล้วเยสต่อจนแกเสร็จอีกรอบ แล้วออยก็ขอแกให้รีบกลับไปเพราะใกล้เช้าแล้วเด๊๋ยวคนแถวนั้นตื่นมาเห็น พอแกกลับไปผมรีบดึงร่างออยเข้ามาสำรวจ ยิ่งเห็นคราบน่้ำของพี่แกผมยิ่งมีอารมณ์มากเลยเยสออยต่อในสภาพนั้นจนเสร็จไปอีกรอบ แล้วไปอาบน้ำด้วยกัน ระหว่างอาบน้ำออยก็เล่าให้ฟังว่าเกิดอะไรขึ้นบ้างพอออยขึ้นไปบนรถพี่คิงบอกว่าไปโรงแรมไม่ไหวของพี่เขาแข็งจนเจ็บไปหมดแล้ว เลยขอจอดข้างทางแล้วดึงออยมาจูบเลยตอนนั้นออยก็ตื่นเต้นตกใจโดนทั้งจูปปากดูดนม โดนล้วงจนทำอะไรไม่ถูกตอนแรกก็คิดว่าจะใช้ปากดูดให้พี่คิงเสร็จอย่างเดียวแต่พอโดยจูบโดนล้วงเลยยอมให้แกเยสจนเสร็จ พอพี่แกมาส่งแกขอเยสอีกรอบออยอยากให้ผมเห็นชัดๆเลยยอมให้แกเยส แต่รอบนี้ออยบอกแทบยืนไม่ไหวจริงๆขาสั่นไปหมดไม่รู้พี่แกไปเอาแรงมาจากไหนเยสแรงมากก่อนกลับยังบอกว่าจะมาหาอีก ผมแอบเห็นของแก่ดูใหญ่และยาวกว่าผมพอสมควร
สภาพหีออยก่อนโดยเยสหลังจากโดนพี่แกเยสเสร็จไม่ได้ถ่ายไว้ตอนนั้นตื่นเต้นจนลืม