close buttonclose buttonclose button
ที่แท้พี่ฟ้าก็เงี่ยน

ที่แท้พี่ฟ้าก็เงี่ยน

เรื่องเสียว · 28162

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
บ้านของผมมีอยู่ด้วยกัน 4 คนคือ พ่อ, แม่, พี่สาว,และตัวผม ครอบครัวของผมมีฐานะอยู่ในขั้นปานกลาง พ่อมีอาชีพรับราชการ ส่วนแม่เปิดร้านทำผมที่บ้าน ลูกค้าก็ไม่ถึงกับเยอะ แต่ถ้ารวมเงินจากเงินเดือนของพ่อก็ทำให้เรา 4 คนพออยู่พอกิน พี่สาวของผมชื่อ”ฟ้า”เรียนมหาวิทยาลัยปี 3 แล้วพี่ฟ้าเป็นคนที่สวยและ
น่ารักมาก ผมเองยอมรับเลยว่าเคยแอบมองพี่ฟ้าในแง่ที่ไม่เหมาะสมบ่อยๆ ส่วนตัวผมเองชื่อ”ต้น”เรียนอยู่ ม.5 ผมเองเป็นคนเรียนไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ ต่างจากพี่ฟ้าเหมือนไม่ใช่พี่น้องกัน ในแต่ละวันผมต้องทำการบ้านโดยที่พี่ฟ้านั่งเฝ้า ทำเหมือนกับผมยังเป็นเด็ก แต่ผมก็ไม่ได้รู้สึกหงุดหงิดนะ กลับรู้สึกดีซะอีก เพราะจะได้อยู่ใกล้พี่ฟ้า

เวลาที่ผมทำการบ้านผมจะนั่งกับพื้น โดยมีโต๊ะกระจกเป็นโต๊ะเขียนหนังสือประจำของผม ส่วนพี่ฟ้าจะเดินไปเดินมาบ้าง บางวันก็จะมานอนอ่านหนังสือเล่นบนโซฟา จนบางครั้งก็ถึงกับผล็อยหลับไป ตอนนั้นผมแทบไม่เป็นอันทำการบ้านเลย เพราะพี่ฟ้าจะเป็นคนที่ใส่กระโปรงนักศึกษาสั้นๆอยู่แล้ว ทำให้ตอนที่พี่ฟ้านอน ขาอ่อนของพี่ฟ้าจะโผล่มาให้ผมเห็นเป็นประจำ พี่ฟ้าเป็นคนที่ขาวมาก ยิ่งเป็นช่วงขาอ่อนด้วยแล้ว ยิ่งขาวมากขึ้นไปอีก ตอนที่พี่ฟ้าหลับ ผมจะเข้าไปนั่งดูใกล้ๆ ขาอ่อนอวบขาวอยู่ตรงหน้าผม..มันขาวมากจนตัดกับสีดำของกระโปรงนักศึกษา มันเนียนมากเลย มีไรขนอ่อนๆขึ้นประปรายแทบมองไม่เห็น

มีอยู่ครั้งหนึ่งที่ผมตื่นเต้นมาก ผมมองจนอดใจไม่ไหว ผมเอามือลูบไล้ขาอ่อนของพี่สาวผมเบาๆ กลัวพี่สาวจะตื่น มันลื่นและเนียนไปหมด ผมก้มลงเอาจมูกสูดกลิ่นขาอ่อนของพี่สาว มันหอมมากเลยครับ ผมเอามือลูบที่ขาอ่อนด้านใน ไม่รู้เป็นเพราะพี่ฟ้าเสียว หรืออะไรผมก็ไม่รู้ เพราะพี่ฟ้าขยับตัวไปมา จนผมชักมือออกมาแทบไม่ทัน แต่พี่ฟ้าก็ไม่ได้ตื่นขึ้นมา ผมหันไปมองพี่ฟ้าอีกที คราวนี้ผมยิ่งตกใจไปใหญ่ เพราะขาข้างหนึ่งของพี่ฟ้าชันขึ้นเล็กน้อย จนกระโปรงนักศึกษาด้านล่างเปิดโล่ง แต่ก็ไม่มากนัก ผมก้มลงไปดูในกระโปรงของพี่สาวผม เห็นกางเกงในสีขาวสะอาดตาอยู่ด้านใน นี่เป็นครั้งแรกของผมที่เห็นสัดส่วนใต้ร่มผ้าของพี่สาวขนาดนี้ ผมมองอย่างใจสั่น เหงื่อออกมาก ทั้งๆที่ในห้องก็เป็นห้องแอร์

ผมตัดสินใจล้วงมือเข้าไปในใต้กระโปรงนักศึกษาของพี่ฟ้า ข้างในมันร้อนมากเลย ผมล้วงจนไปถึงกางเกงในมันอุ่นๆร้อนๆยังไงไม่รู้ ผมเอานิ้วลูบไล้ไปมาตรงกางเกงในของพี่ฟ้า พี่ฟ้าหายใจแรงขึ้น จนมองเห็นหน้าอกอวบๆมันนูนขึ้นมา จนผมเองแทบจะเอื้อมมือไปขยำให้หนำใจ แต่ก็ต้องห้ามไว้ ไม่งั้นถ้าพี่ฟ้าตื่น..เป็นเรื่องแน่ ผมเขี่ยไปมาอยู่พักนึงแล้วสอดนิ้วเข้าไปในกางเกงใน จนนิ้วชี้ของผมมันสัมผัสกับเส้นขนตรงเนินหีของพี่ฟ้า พี่ฟ้าทำท่าจะตื่น ผมรีบชักมือกลับ แล้วนั่งทำการบ้านต่อ สักพักพี่ฟ้าก็ตื่นขึ้นมาแต่ก็ไม่ได้พูดอะไร ส่วนผมตอนนี้นั่งทำการบ้านอย่างใจสั่น ควยในกางเกงผมมันแข็งจนปวดไปหมด พอพี่ฟ้าเผลอผมก็เลยเอานิ้วขึ้นมาดม อืม..มันหอมมากเลยครับ ผม ต้องรีบเข้าห้องน้ำไปชักว่าว ยืนไปรูดควยขึ้นลงไปจนน้ำแตกออกมาเลอะมือผมไปหมด ขาผมสั่นจนแทบจะไม่มีแรงยืนเลย เสียวแทบขาดใจจริงๆครับ

อาทิตย์ถัดมาพ่อกับแม่ของผมต้องไปงานแต่งงานของญาติที่ต่างจังหวัด ทำให้ผมต้องอยู่บ้านกับพี่ฟ้าสองคนในช่วง2-3วันที่พ่อกับแม่ไม่อยู่นี้ วันหนึ่งผมไปเรียนตามปกติ แต่ได้เรียนเพียงครึ่งวัน เพราะอาจารย์ที่โรงเรียนมีประชุม ทำให้ผมกลับบ้านเร็วกว่าปกติ เมื่อกลับมาถึงบ้าน ปรากฎว่าประตูรั้วหน้าบ้านเปิดแล้วแสดงว่าพี่ฟ้ากลับมาแล้วแน่ๆ แต่มันน่าแปลกตรงที่ว่าไม่มีเสียงอะไรภายในบ้านเลย ผมคิดว่าคงเป็นเพราะพี่ฟ้านอนอยู่แน่ๆ ผมเลยค่อยๆเปิดประตูบ้านเบาๆ เพราะกลัวว่าพี่ฟ้าจะตื่น พอเข้ามาในบ้านแล้วกลับได้ยินเสียงคนคุยกันเบาๆที่ห้องรับแขก ผมสงสัยมากเลย เพราะเสียงมันเหมือนกับเป็นเสียงของผู้ชาย ผมเดินย่องเบาๆดู แล้วสิ่งที่ผมคิดก็เป็นจริง พี่ฟ้านอนอยู่จริงๆแต่ที่ต่างจากที่ผมคิดไว้ ก็คือมีร่างของผู้ชายนอนคร่อมตัวพี่ฟ้าและกำลังตะบี้ตะบันบีบเคล้นนมของพี่ฟ้านอกเสื้อนักศึกษาอยู่ ส่วนพี่ฟ้าก็เอามือโอบกอดตัวผู้ชายไว้ แต่เหมือนพี่ฟ้าคงรู้สึกแปลกๆเลยลืมตามองมาทางผม พอเห็นผมเท่านั้นแหละ พี่ฟ้ารีบผลักหัวไอ้หนุ่มคนนั้นออก ตัวผมเองก็ทำอะไรไม่ถูก เลยเดินออกจากห้องรับแขกเปิดประตูเข้าไปยังห้องที่เป็นร้านเสริมสวยของแม่ซึ่งเปิดไว้อีกส่วนแยกออกจากตัวบ้าน

ผมเดินคิดอะไรไปมาคนเดียว จนหัวแทบระเบิด ไม่รู้ว่าป่านนี้พี่ฟ้าจะทำอะไรอยู่ หรือจะย้ายกันไปทำอะไรกันในห้องนอนของพี่ฟ้า ผมนอนลงไปบนเตียงสระผมของแม่ที่ไว้ใช้สระผมให้ลูกค้า ขณะที่กำลังนอนคิดอะไรอยู่คนเดียว จู่ๆพี่ฟ้าก็เปิดประตูเข้ามา ส่วนไอ้หนุ่มคนนั้นผมไม่รู้ว่ายังอยู่ หรือว่าไปแล้ว พี่ฟ้าเองก็ไม่ได้พูดอะไรออกมา ผมเองก็ไม่กล้าถามอะไรพี่ฟ้า "เดี๋ยวพี่สระผมให้นะ" ผมอึ้งเลยครับกับสิ่งที่พี่ฟ้าพูด อะไรจู่ๆจะมาสระผมให้ แต่ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไรตอบออกไป ก็ได้แต่เงียบ พี่ฟ้าเดินเข้ามาแล้วก็จับฝักบัวขึ้นมาฉีดน้ำชะโลมเส้นผม "เอ่อ....เรื่องวันนี้ต้นอย่าเอาไปบอกพ่อกับแม่นะ ถ้ารู้เข้าพี่แย่แน่ๆ" "แล้วพี่ทำทำไมล่ะครับ?" "พี่ก็ไม่รู้เหมือนกัน พี่ชวนเค้ามาทำงานที่บ้าน ทำอยู่ดีๆเค้าก็เข้ามากอดพี่เลย พี่ก็ทำอะไรไม่ถูกเหมือนกัน รู้ตัวอีกทีเค้าก็ขึ้นมานอนทับพี่ แล้วต้นก็เข้ามาเห็น พี่ยังไม่ได้มีอะไรกับเค้านะ"

"แล้วเค้าไปไหนแล้วล่ะครับ?" "กลับไปแล้วแหละ แต่ยังไง..ต้องสัญญากับพี่ก่อนนะ ว่าจะไม่บอกใคร?" แล้วผมก็คิดอะไรดีๆได้ ในเมื่อไอ้นั่นทำได้ผมก็ต้องทำได้ "ผมสัญญา ถ้าพี่ฟ้าจะสัญญาว่าวันนี้จะตามใจผมทุกอย่าง" "ก็ได้ๆ แค่พ่อกับแม่ไม่รู้ พี่ก็โล่งใจแล้ว" "งั้นพี่ฟ้าให้ผมสระผมให้นะ" "จะสระให้พี่เหรอ? อืมมม ก็ได้ต้นลุกขึ้นสิ" ผมสลับที่กับพี่ฟ้า โดยที่พี่ฟ้าไปนอนแทนผม ส่วนผมก็ยืนสระผมให้พี่ฟ้า ผมเปิดน้ำแล้วเริ่มสระผมของพี่ฟ้า เส้นผมนิ่มมากเลยครับ ผมฉีดน้ำแล้วนวดผมของพี่ฟ้าเบาๆ "พี่ฟ้าสบายไหมครับ?" "อืม.. สบายมากเลยแหละต้น" "งั้นพี่ฟ้าหลับตาสิครับ อย่าลืมตานะ ผมจะทำให้พี่ฟ้าสบายกว่านี้" พี่ฟ้าลังเลอยู่ครู่นึง แต่แล้วก็หลับตา

ตอนนี้พี่ฟ้านอนหันหัวมาทางผม ผมมองสำรวจร่างกายพี่ฟ้าที่ตอนนี้อยู่ในชุดนักศึกษา เสื้อสีขาวยับเล็กน้อย กระโปรงนักศึกษาสั้นเลยเข่ามาเป็นคืบ จนมองเห็นเรียวขาขาวอวบของพี่ฟ้า ทำให้ควยผมนั้นลุกแข็งโด่เลย ผมมองพี่ฟ้าอยู่สักพัก แล้วก็ต้องตกใจ ผมคิดว่าพี่ฟ้าไม่ได้ใส่ชุดชั้นในแน่ๆ เพราะผมมองผ่านร่องกระดุมเข้าไป จนเห็นเนินนมของพี่ฟ้าชัดเจน ไม่รู้เป็นเพราะรีบ จนลืมใส่ตั้งแต่ตอนนั้นหรือเปล่า? ผมเอาน้ำใส่อุ้งมือผมแล้วค่อยๆเทน้ำจากอุ้งมือใส่ตรงบริเวณหน้าอกของพี่ฟ้า พอน้ำที่ค่อนข้างเย็นโดนตัวของพี่ฟ้า พี่ฟ้าถึงกับสะดุ้งส่งเสียงออกมาร้องออกมา "อุ๊ย.....ต้นทำอะไรน่ะ?" "ไม่มีอะไรครับ ไหนบอกว่าจะตามใจผมไง" พี่ฟ้าไม่ได้พูดอะไรต่อ แต่หลับตาลงตามเดิม ผมก็ทำแบบเดิมอีก โดยเทน้ำจากฝ่ามือลงบนนมของพี่ฟ้า พอชุดนักศึกษาเปียก มันก็แนบชิดติดกับตัวพี่ฟ้า

ตอนนี้เสื้อมันเปียกจนบางมาก สามารถมองเห็นหัวนมสีชมพูของพี่ฟ้าได้เลย ผมทำแบบนี้กับนมทั้งสองข้างของพี่ฟ้า จนพี่ฟ้าส่งเสียงร้องออกมาเบาๆ ผมมองดูเห็นพี่ฟ้าเริ่มที่จะกัดริมฝีปากตัวเอง ริมฝีปากที่ทาลิปสติกสีชมพูอ่อนๆ ขบเม้มไปมา..มันน่าจูบเหลือเกิน คราวนี้ผมใช้น้ำจากฝักบัวฉีดไปบนเสื้อนักศึกษาของพี่ฟ้าจนเปียกไปหมดทั้งตัว คราวนี้มองเห็นสัดส่วนด้านบนอย่างชัดเจน เห็นขนาดนี้แล้วอดใจไหวก็ไม่ใช่คนแล้วครับ ผมปิดน้ำแล้วเอื้อมมือไปบีบเคล้นนมของพี่ฟ้า โดยบีบที่นอกเสื้อสักพัก แล้วปลดกระดุมเสื้ออก 1 เม็ด ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อ คราวนี้ผมได้จับนมของพี่ฟ้าเต็ม มันใหญ่เต็มอุ้งมือของผมเลย ผมบีบที่เต้านมด้านซ้าย ส่วนด้านขวาผมก็ใช้หน้าเกลือกกลิ้งอย่างหลงไหล หัวนมของพี่ฟ้าแข็งเป็นตุ่มไตสู้มือของผม พอผมบีบนม พี่ฟ้าจะแอ่นอกขึ้นมาเหมือนจะให้ผมบีบถนัดๆ ตอนนี้พี่ฟ้าครางแบบที่ไม่ต้องเม้มเสียงไว้แล้ว มือของพี่ฟ้าเอื้อมมาจับที่เป้ากางเกงผม ที่ตอนนี้ควยผมมันตุง จนดันกางเกงนักเรียนโป่งออกมาเลย พี่ฟ้าคว้าหมับที่เป้ากางเกง แล้วลูบไปมาๆ มือนุ่มๆของพี่ฟ้าที่กำลังลูบควยผม เล่นเอาผมเสียวจนขาสั่นเลย

ผมทนไม่ไหวเลยฉุดมือพี่ฟ้าลุกขึ้นจากเตียง พี่ฟ้าก็ลุกขึ้มมาโดยไม่ได้พูดอะไร ผมจับให้พี่ฟ้านอนลงตรงพื้นแถวนั้น แล้วนอนทับบนตัวพี่ฟ้า ผมปลิ้นนมพี่ฟ้าออกมาจากเสื้อนักศึกษาที่เปียก แล้วใช้มืมบีบเคล้นที่เต้านมอย่างแรง จนพี่ฟ้าร้องครางเสียงดังอย่างไม่อายใคร ผมใช้ปากจูบไซ้แถวซอกคออันหอมกรุ่นด้วยวัยสาว จูบที่คอแล้วเลียขึ้นลงลากลิ้นต่ำลงมาจนถึงนม "อาาาาา เสียวจังเลยต้น ซี๊ดดดด...บีบนมพี่แรงเลยก็ได้พี่ไม่เจ็บหรอก โอยยยยยย" ผมไม่ได้พูดตอบพี่ฟ้า ผมละมือจากการบีบนมโดยใช้ปากดูดและเลียวนรอบหัวนมแทน ส่วนมือผมลูบต่ำลงมาจนถึงขาอ่อน ผมจับขาของพี่ฟ้าถ่างออก แล้วลูบไปตามขาอ่อนด้านใน จนถึงกางเกงใน ผมลูบผ่านไปผ่านมาแถวๆหีพี่ฟ้า โดยยังไม่จับตรงๆ พี่ฟ้าคงเสียวมาก เลยพยายามแอ่นหีให้ผม "ต้นจ๋าา...อูยยยย...อยากจับตรงนั้นของพี่ก็จับสิ...พี่แอ่นให้แล้ว..อูยยย.จับสิต้น"

"พี่ฟ้าอยากให้ผมจับตรงไหนเหรอครับ? บอกผมสิครับ" "พี่..เอ่อ...พี่อยากให้ต้นจับหีพี่...ต้นจ๋าาา...พี่แอ่นหีให้แล้ว...ต้นไม่อยากจับหีพี่เหรอ?" "อยากสิครับ ผมน่ะ แอบจับหีพี่ฟ้ามานานแล้ว แต่ยังไม่ได้จับเต็มซักที" "ต้นนี่แย่จริงๆเลย..อูยยย..อยากจับหีพี่ แล้วทำไมไม่บอก..ถ้าต้นบอกพี่..พี่จะถ่างขาให้ต้นจับหีพี่เลย... พี่อยากโดนผู้ชายจับหีมานานแล้ว..อาาาาาาา" ผมใช้มือคลึงหีพี่ฟ้านอกกางเกงใน ลูบที่เนินหีด้านบน แล้วลูบต่ำลงจนถึงร่องหี ใช้นิ้วกลางถูไถตามร่องแล้วขยี้ตรงบริเวณแตด พี่ฟ้าเสียวจนใช้มือจิกที่หลังผมจนเจ็บ "โอยยย...ต้นโดนแตดพี่...พี่เสียวแตดจังเลยอ่ะต้น...อูยยยยยย" ผมละปากจากนมของพี่ฟ้า ซึ่งตอนนี้แดงก่ำจากการดูดของผม ผมก้มลงไปจูบกับพี่ฟ้า พี่ฟ้าเองก็ใช้มือจับหัวของผมให้เข้ามาใกล้ปากของเธออีก ผมจูบกับพี่ฟ้าอย่างเร่าร้อน

จะว่าจูบก็ไม่เชิงนัก มันเหมือนการแลกลิ้นมากกว่า พี่ฟ้าอ้าปากออกส่วนผมก็สอดลิ้นเข้าไปแลกลิ้นในปากพี่ฟ้า มันลื่นๆลิ้นยังไงไม่รู้แต่ก็เสียวมาก ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงในของพี่ฟ้า ตอนนี้มือผมจับหีของพี่ฟ้าอย่างเต็มมือ ผมรู้สึกถึงขนหมอยของพี่ฟ้า, เม็ดแตด, ร่องหี, แล้วน้ำเงี่ยนที่เปียกเยิ้ม เพียงแค่ผมนึกถึงพี่ฟ้าตอนที่ผมแอบมองเวลาทำการบ้าน ทำให้ผมยิ่งคึก ผมขยี้ที่เม็ดแตดอย่างแรง พี่ฟ้าถึงกับร้องเสียงดัง กอดตัวผมแน่น "ต้นจ๋าาาา...พี่เสียวหีจังเลย..ซี๊ดดด...อุ๊ยยย...จะแหย่นิ้วเข้าไปเหรอ.. เบาๆนะ..โอ้ยยยย... เจ็บ.. ซี๊ด....บอกว่าเบาๆไง" "โทษครับพี่ฟ้า ผมมันมือไปหน่อย..หีพี่ฟ้านี่ใหญ่จังนะครับ ดูสิเต็มมือผมเลย ขนหมอยก็ดกด้วย" ผมใช้นิ้วกลางค่อยๆสอดเข้าไปในร่องหี แต่ไม่ถนัดนัก เลยเปลี่ยนมาเล่นงานที่เม็ดแตดแทน พี่ฟ้าครางเสียงดัง

แล้วจู่ๆก็จับมือผมออกจากกางเกงใน พลิกให้ผมนอนลงแทน พี่ฟ้าลุกขึ้น แล้วขึ้นนั่งคร่อมตรงต้นขาผม ผมมองดูพี่ฟ้าตอนนี้มันยิ่งเงี่ยนเข้าไปใหญ่ ผมที่เปียกน้ำตอนนี้ดูยุ่งพันกันไปหมด เธอก้มลงใช้มือพยายามถอดกางเกงนักเรียนผมออก เสื้อนักศึกษาที่เปียกน้ำ และกระดุมที่ตอนนี้โดนปลดออกไปเกือบหมด ทำให้มองเข้าไปเห็นนมของพี่ฟ้าทั้งสองเต้า โดยเฉพาะท่านั่งคร่อมของพี่ฟ้าทำให้ผมมองเห็นกางเกงในสีขาวที่มีคราบน้ำเงี่ยนเปียกจนเห็นขนหมอยสีดำได้อย่างชัดเจน มันเหมือนพี่ฟ้านั่งแหกขาดีๆนี่เอง พอพี่ฟ้าถอดกางเกงผมได้ เธอก็ก้มลงมาดูดเลียที่หัวนมผม ริมฝีปากอันอ่อนนุ่มขบเม้มหัวนมของผมจนเสียวไปหมด แล้วพี่ฟ้าก็เลียต่ำลงมาจนถึงควย เธอจับหัวควยตั้งขึ้น แล้วใช้ลิ้นเลียวนรอบหัวควย ลิ้นพี่ฟ้านุ่มมากจนผมน้ำแทบทะลักออกมา

แล้วพี่ฟ้าก็อ้าปากอมควยผมเข้าไปจนมิด เธอใช้ปากรูดขึ้นรูดลง จนผมเสียวแทบทนไม่ไหว "พี่ฟ้า...ผมเสียวหัวควยจังเลย ซี๊ดดดด...." "ควยต้นนี่ใหญ่จังเลยนะ ตัวแค่นี้แต่ควยกับใหญ่มาก นี่ถ้ามันเข้าไปในหีพี่จะเป็นไงนะ?" "พี่ฟ้าจะให้ผมเย็ดหีพี่ฟ้าเลยใช่ไหมครับ?" "แหม...ดูพูดเข้า อยากเย็ดหีพี่จริงๆเหรอ?" "จริงๆครับ พี่ฟ้าให้ผมเย็ดนะ" "ก็ตามใจต้นสิ วันนี้ต้นจะทำอะไรพี่? พี่ยอมให้ต้นทำทั้งนั้นแหละ" "ถ้าตามใจต้นงั้นต้นขอเย็ดหีพี่ฟ้าละกัน" ผมจับตัวของพี่ฟ้านอนลง แล้วถอดเสื้อนักศึกษาตัวเล็กของพี่ฟ้าออก ปลดตะขอกระโปรงนักศึกษา แล้วรูดออกทางปลายเท้า ตอนนี้ทั้งตัวพี่ฟ้าเหลือเพียงกางเกงในสีขาวเท่านั้นที่ปิดบังหีพี่ฟ้าจาก สายตาผม ผมรีบรูดมันออกไป จับขาพี่ฟ้าถ่างออก นี่เป็นครั้งแรกที่ผมมองเห็นหีพี่ฟ้าอย่างเต็มตา

"มัวแต่มองอยู่อย่างนั้นแหละต้น ไม่อยากเย็ดพี่เหรอ? พี่อยากโดนควยต้นเย็ดแล้วนะ" ผมแทรกตัวเข้าไปกลางหว่างขา ก้มลงไปดูดนม แล้วใช้อีกมือจับควยให้ตรงกับรูหี ผมกระซิบกับพี่ฟ้าที่ข้างหู "พี่ฟ้าต่อไปนี้พี่ไม่ใช่พี่ผมแล้วนะครับ" "ถ้าไม่ให้เป็นพี่ แล้วต้นจะให้เป็นอะไรล่ะ?" "ก็เป็นเมียผมไงครับ" "ต้นจะให้พี่เป็นเมียต้นเหรอ? โอ้ยยยยยยยย...ต้น....เย็ดเบาๆ..ซี๊ดดดด" ผมกดควยเข้ารูหีพี่ฟ้าแบบไม่ให้ตั้งตัว พี่ฟ้าเกร็งไปทั้งตัว มือจิกไปที่หลังของผมจนแสบ "โอยยย..หีพี่ฟ้า..ฟิตจังเลยครับ...อาาาาา" "อูยยย..ไหนบอกว่าไม่ให้เป็นพี่แล้วไง....อาาาา..ตอนนี้พี่เป็นเมียต้นแล้วนะ..ต้นก็เป็นผัวของพี่....เมียเสียวหีจังเลยผัวขาาา" "เมียชอบควยผัวไหม?" "ชอบสิคะ...อูยยยย...ควยผัวใหญ่เต็มหีเมียไปหมด..ผัวชา..เย็ดแรงๆได้ แล้ว...เมียไม่เจ็บหีแล้ว.. อาาาาาาา"

พอผมได้ยินอย่างนั้นผมก็ใช้สองมือยันพื้นไว้ แล้วกระแทกควยใส่หีของพี่ฟ้าอย่างเร็วและแรง ตอนนี้เสียงครางของผมและพี่ฟ้าร้องแข่งกัน กับเสียงกระแทกควยดังสนั่นไปทั้งห้อง "อูยยย..เมียจ๋าาา..ไปที่เก้าอี้ดีกว่านะ" "เอาสิคะ ผัวต้องการอะไร เมียทำให้หมดเลย" พี่ฟ้าเดินนำผมไปที่เก้าอี้ที่อยู่ตรงมุมห้อง เธอคงคิดว่าผมคงจะนั่งแล้วให้เธอขึ้นขย่มเอง แต่พอผมเห็นบั้นท้ายและก้นงอนๆของพี่ฟ้า ผมก็รีบเดินไปประกบที่ด้านหลังจนพี่ฟ้าเสียหลักเอามือค้าเก้าอี้ไว้ ตอนนี้พี่ฟ้าก้มตัวเอามือเท้าเก้าอี้แอ่นหีใหญ่มาทางผม ผมก็รีบจ่อควยเสียบเข้ารูหีพี่ฟ้า แล้วกระแทกอย่างแรง "อูยยย...ผัวจะเล่นท่านี้ก็ไม่บอก..อูยย..จู่ๆก็เดินมาเย็ดหีเมียเลย... อาาาาาาา" "แล้วท่านี้เมียชอบไหมจ๊ะ?"

"ชอบสิคะ...ควยผัวมันเข้าหีเมียสุดๆไปเลย...โอยย..ไม่ไหวแล้วผัวขา...เย็ด เร็วๆเลย...เมียน้ำจะแตกแล้ว" ผม รีบกระเด้าเย็ดหีพี่ฟ้าตามที่พี่ฟ้าขอ เพราะผมเองก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ผมเอื้มมือไปบีบนมที่กระเด้งกระดอนตามแรงเย็ดของผม ส่วนพี่ฟ้าก็เด้งสะโพกส่ายรับควยผมอย่างเข้าจังหวะ "ผัวขาา...เมียไม่ไหวแล้ว ...น้ำ..น้ำหี...ตะ...แตก....แตกแล้ว ค่ะ..อ๊าาาาาาาาาาาา" "ผัวก็จะ.แตกแล้ว..โอ้ยยยยย" น้ำควยผมพุ่งเข้าเต็มหีพี่ฟ้า สวนกับน้ำหีพี่ฟ้าที่ออกมาเหมือนกัน ตอนนี้ทั้งผมและพี่ฟ้าเหงื่อออกเต็มไปหมด แต่ก็มีความสุขมาก วันที่พ่อกับแม่ไม่อยู่เหมือนเป็นช่วงฮันนีมูนของผมกับพี่ฟ้าเลยทีเดียว......