close buttonclose buttonclose button
เพราะ facebook

เพราะ facebook

เรื่องเสียว · 19068

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 05, 2021, 09:46:51 am
เรื่องของดิฉันก็มีอยู่ว่า วันหนึ่งฉันเริ่มติด facebook เพราะมันเซ็งๆ อยู่ที่บ้านไม่มีอะไรทำค่ะ ก็เลยมาเล่น facebook ตามประสาคนยังไม่มีแฟน เอ้อ ลืมบอกไป หนู๋เปงคนจังหวัดอุบล เรียน ม3 อยู่ที่โรงเรียนในอุบลแห่งหนึ่ง เข้าเรื่องเลยและกันนะค่ะ หนู๋เริ่มเล่น facebook ได้ 2-3 วัน หนู๋ก็ได้เจอผู้ชายคนหนึ่ง อายุเราเท่ากันค่ะ อายุ 12 เค้าชื่อว่า เพทายค่ะ ชื่อจิงๆๆว่า ทับเพทาย ฟังแค่ชื่อก็น่ารักแล้วนะค่ะ ดิฉันก็ไม่เปงคนสวยอะไรมากค่ะ น่าตาธรรมดาไม่ค่อยสวยเท่าไร ผิวจะออกน้ำผึ้งหน่อยค่ะ เราเริ่มคุยกันได้นานมากแล้วเราก็เลยนัดเจอกัน ที่หน้าโรงเรียนของข้าพเจ้า ซึ่งพอเจอแล้วก็ต่างคนต่างอายค่ะ เราก็เลยไปบ้านของเพทาย ไปนั่งร้องเพลงบนห้องด้วยกัน จากนั้นนั่งร้องไป เค้าก็นั่งจ้องหน้าค่ะ ฉันก็เลยถามว่าเปงไร เค้าก็บอกอยากหอมแก้มค่ะ ดิฉันก็เงียบไปซักพักก็นั่งร้องเพลงต่อไป เค้าก็เริ่มจู่โจมค่ะ เค้าก็หอมแก้มไป 1 ครั้ง แล้วก็เริ่มจูบค่ะ ฉันก็เลยอยู่เฉยๆ เข้าเริ่มสอดลิ้นเข้ามา เราก็เลยแลกลิ้นกันอยู่นานจนนำลายเต็มปาก เค้าก็เริ่มไซ้เจข้าไปที่คอค่ะ แต่ก็ยังไม่เคยก็พยายามจะหนีแต่เข้าดันล็อคไว้ค่ะ ไปไหนก็ไปไม่ได้ ตอนไซ้คอมันเสียวมากค่ะ ดิฉันก็ดิ้นแต่ไม่หลุดค่ะ เค้าแข็งแรงมากค่ะ เข้าก็เริ่มกอดเข้ามาที่เอว ใช้มือร้วงเข้าไปที่ในเสื้อค่ะ เข้าบอกว่านมน่าจับมากค่ะ เพราะนมดิฉันประมาณ 33 เข้าขอจับแล้วก็บีบคั้นเข้าเริ่มไปที่เม็ดนม ซึ่งเสียวมากเลยค่ะ เข้าบีบคั้นเจ็บค่ะ ปากเราก็ประกบจูบกันไปด้วย เค้าก็ปลดเสื้อชั้นในออกค่ะ จากนั้นเค้าก็เลื่อนปากลงมาดูดที่นมค่ะ เสียวมากค่ะ มือเริ่มไปที่ของอันหวงมากค่ะ ฉันไม่ยอมค่ะ จับมือเค้าออกแต่ก็ทำได้แค่นั้น เพราะเค้าแข็งแรงมากค่ะ เข้าจับมือ กดไว้ทำให้ไม่สามารถขัดขวางได้ เข้าเริ่มใช้มือ ถูไถนอกกางเกง ไปตามร่องเสียว ซิ่งดิฉันก็เผลอครางออกมาเบาๆว่าพอเถอะ แต่ดูเค้าจะไม่ยอมค่ะ เค้าเริ่มร่วงเข้าไปในกางเกงค่ะ เค้าล้วงไปที่เนินสวาท ช้าๆๆเสียวมากค่ะ มือเค้าก็ยังคงบีบนมไปเรื่อยๆๆค่ะ ปากก็ดูดกันอยู่ เค้าเริ่มใช้ไปปากไปดูดที่เม็ดเสียวค่ะ ฉันพยายามหนีบขาไว้ แต่ก็ทำได้แค่นั้น เค้าจับถ้างออกค่ะ เริ่มถอดกางเกงออกค่ะ แล้วเลียที่เม็ดเสียวต่อ น้ำของฉันก็เริ่มไหลออกมา เค้าเลียเต็มไปด้วยน้ำลาย พร้องน้ำของดิฉัน เค้าก็ชักควยออกมา นั่งทับตัวฉันไว้ เอามาจ่อที่หน้าค่ะ เค้าบอกให้อมของเค้า ฉันก็อมไม่เปง เค้าก็บอกอมเหมือนไอติมค่ะ ฉันไม่อยากค่ะ หันหน้าหนี เค้าจับหันหน้ามาจับหน้าดันลงไปให้อมให้ ฉันก็เลยอมคั้รงแรกจะอวกค่ะ เพราะของเค้าก็ใหญ่มากประมาณ 6 นิ้วค่ะ อมไปได้สักพัก เค้าก็เอาควยไปจ่อที่รูหี เขี่ยไปสักพักมันเสียวมากค่ะ เค้าจะยัดค่ะ ดิฉันห้ามค่ะกลัวท้อง ยังไม่เคยด้วย ดูเค้าไม่ฟังค่ะ จับยัดเข้าไปจนดิฉัน กรีด……..จนน้ำตาซรึมค่ะ เค้าก็มาปรอบว่าไม่ต้องกลัวเดี๋ยวก็ดีเอง เค้าเริ่มซอยอย่างช้าๆๆเจ็บมากเลยค่ะ จากนั้นเค้าเริ่มซอยแรงๆๆค่ะ ดิฉันบอกพอเถอะเจ็บมากๆๆ เค้ายิ่งซอยแรงขึ้นๆๆๆ ฉันรู้สึกว่าหีของฉันมันตอดตุบๆๆและเริ่มเร่งรับมากขึ้น เข้าซอยแรงขึ้น จนฉันร้องออกมาไม่เป็นภาษา เข้าก็บอกว่าที่รักจะเสร็จแล้ว เข้าซอยๆๆ จนดิฉันครางออกมากอ้าๆๆ เสียงดัง ป๊าบๆๆ เค้าจะแตกแล้วค่ะ เค้าก็ชักควยออกมาแตกเต็มท้อง เค้าก็เริ่มให้เราทำถ้าที่ 69 กัน เค้าก็ก้มลงมาจูบดิฉัน ดิฉันสั่นมาก เค้าบอกไม่ต้องกลัว เราก็นอนกอดกัน มีเลือดของดิฉันอนู่บนที่นอน เพราะพึ่งโดนครั้งแรก เรานอนไปได้ซักพักเค้าก็เริ่มทำอีก จนวันนั้นเราเสร็จกันไป 4 รอบ จนเหนื่อยเอาการค่ะ เราก็เริ่มเปงแฟนกันตลอดมา จนเราเลิกกันเพราะว่า เค้าไปที่ กรุงเทพ ค่ะ ดิฉันไม่ลืมเค้าเลย ถ้ามีเรื่องเล่าจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะค่ะ