close buttonclose buttonclose button
ล่อเมียเพื่อนบ้าน

ล่อเมียเพื่อนบ้าน

เรื่องเสียว · 24373

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ข้างบ้านของผมเป็นตึกแถวติดกันหลายห้อง และห้องที่ติดกับผมมีครอบครัวหนึ่งมีอาชีพค้าขายของ เพื่อนบ้านของผมชื่อแตง แตงเป็นสาวหน้าตาดี อายุประมาณ 36 ปี แต่งงานแล้วสามี ทำงานอยู่โรงงานต่างจังหวัด เสาร์อาทิตย์จะกลับมาครั้งหนึ่ง ผมกับแตงไม่ค่อยได้พุดจากันเท่าไหร่ เพราะผมชอบอยู่ส่วนตัวไม่ค่อยอยากไปยุ่งกับเพื่อนบ้านเท่าไหร่
เราเจอกัน ก็ยิ้มทักทายกันเท่านะนเอง หรือทักทายกันตอนไปทำงานตอนเช้า วันนั้นฝนตกหนักมาก ทำให้น้ำไหลเข้ามายังบ้านเช่าของเราแถวนั้น ผมกลับไปบ้านต้องรีบกั้นประตูเพื่อไม่ให้น้ำเข้าบ้านได้ ส่วนที่มันไหลเข้าไปแล้วต้องทำการวิดน้ำออก เช่นเดียวกับบ้านของแตงที่น้ำไหลเข้าเหมือนกัน จึงเป็นช่วงที่ทำให้เราได้คุยกันถึงสถานที่ของบ้านเช่าที่เราเช่าอยู่
เมื่อ ทำการวิดน้ำเสร็จ แตงเอ่ยถามผมว่า ………..คุณชอบกินเบียร์หรือเปล่า……
ผมตอบว่า.ก็ชอบครับ แต่นานๆกินทีหนึ่ง…….แตง จึงชวนกัขับรถออกไปข้างนอกเพื่อหาเบียร์กิน….
วันนั้นเรากินด้วยกัน หลายกระป่องเลย.จึงเริ่มเมา…..รู้สึกว่าเราจะคุยกันถุกคอมาก….
เรา กลับเข้าบ้านประมาณ 3 ทุ่ม ฝนก็ตกอีกน้ำก้ไหลเข้าบ้านอีก. แต่บ้านของผมปิดกั้นน้ำอย่างดีแล้ว น้ำจึงไหลเข้าไม่มาก ผิดกับบ้านแตงที่ปิดแบบไม่ดี น้ำจึงเจิ่งนองอีกครั้ง
ผมจึงต้องไปช่วย บ้านแตงวิดน้ำออกจากบ้านก่อน ยิ่งด้วยความเมาไปด้วย ทำให้แตงลื่นล้มในห้องตัวจุ่มลงไปในน้ำทันที ทำให้เสื้อผ้าเปียกหมด
เสื้อ ที่แตงนุ่งมาบางมากประกอบกับกางรัดรูปขาสั้นที่เปียกน้ำ ทำให้เห็นกางเกงในสีดำที่ซ่อนอยู่ข้างในตัว ผมตกใจรับจะอุ้มแตงขึ้น แต่ด้วยความมึนเมาไม่ค่อยมีแรงจึงเซลื่นล้มไปด้วยกันทั้งคู่
ไปๆมาเราสอง คนมานั่งหัวเราะด้วยกันด้วยสภาพเปียกปอนทั้งคู่ เราจำต้องออกจากบ้านพัก เลยต้องพากันไปค้างที่โรงแรมใกล้บ้านเช่าแถวนั้น ผมถามว่าแตงเอาไง แตงก้บอกว่าแล้วแต่คุณ…เราสองคนเช่าห้องพักนอนด้วยกันเป็นเตียงใหญ่ ผมกับแตงเปลี่ยนกันเข้าไปอาบน้ำ แล้วเข้ามานอน
โดยเราไม่พุดจากันเลยแต่ เราก้เอาหมอนมาคั่นตัวเราสองคนเอาไว้ ผมนอนไม่หลับเลยเมื่อมีผู้หญิงมานอนด้วยข้างๆกาย ผมหันไปมองเห็นแตงหลับตาไปแล้ว จึงเอื้อมมือไปกอดแตงเอาไว้ แตงไม่ได้ว่าอะไร ผมจึงเริ่มขยับตัวเข้าไปหา หน้าเราสองคนใกล้กัน ผมหายใจรดต้นคอแตง แล้วบรรจงหอมแก้มแตงช้าเบาๆ แตงบอกว่า…คุณอย่า….มันไม่ดี…แตงมีสามีแล้วนะ…
ผมหยุดแค่นั้น จึงบอกไปว่า ผมนอนแบบนี้มันทรมานจัง นอนไม่หลับ ผมจึงขอกอดแตงได้ไหม…แตงพูดทั้งที่ยังหลับตาว่า.แค่กอดนะ….
ว่าแล้ว ผมเอื้อมมือไปกอบตัวแตงไว้ แต่ผมไม่กอดเปล่าเอามือลูบตรงท้องแตงเบาๆ ปากผมก็แอบหอมแก้มไปด้วย(เรียกว่าต้องค้ากำไรแล้ว)
ผมเอาปากไต่ขึ้นไป ตามพวกแก้ม ปากเราเกือบจะชนกันอยู่แล้ว ผมเริ่มดูดปากแตงเบาๆ แตงดูดตอบทันที เราดูดปากกันนาน มือผมเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อแตงทันที
….อุ้ย .อย่าคุณ……ผมสำผัสหน้าอกที่ปราศจากยกทรงของแตงแล้ว
หน้าอกกลมเต่งตึง ขนาดประมาณสักสามสิบสองนิ้ว ถูกมือผมสัมผัสอย่างแผ่วเบา.อย่าจ๊ะ…..พอก่อนนะ
แตงบอก. ผมเลื่อนมือลงไปข้างล่างควานเข้าหาเป้าหมายทันที แทบสะดุ้งเมื่อมือโดนเข้ากับขนอุยแตงอย่างจัง เพราะแตงนุ่งผ้าเซ็ดตัวนอน
.คุณ อย่า…..อย่ามากไปกว่านี้เลย.แตงร้องห้าม
ผมบอกว่าแตงผมทนไม่ไหวแล้ว ผมขอแค่จูบได้ไหม แตงบอกว่า.แค่จูบนะอย่าทำแตงนะ…….
ผมรับปากว่าได้ ……..แต่ผมไม่ได้จูบปากนะ ผมมุดลงไปด้านล่างตรงหว่างขาแตงทันทีแล้วก้มลงไปจูบเนินหอยที่มีขนหมอยปก คลุม แตงสะดุ้งอุ้ย.อย่า…..จูบตรงนั้น……. ก็บอกให้จูบไง.แตงไม่ได้หมายความจูบตรงนั้น…………ไม่เอา
ผมไม่ฟัง เสียงร้องห้าม ดันหน้าเข้าไป เอาลิ้นแหย่ทันที แตงรีบจับหัวผมไว้แน่น.คุณอย่ามันไม่ดี..อย่า..
ผมแหย่ลิ้นเข้าไปสัมผัส กับร้องหอยแตงเข้าไปแล้ว เรื่องอะไรจะถอย ผมปาดลิ้นเข้าซ้ายขวาทันที ใช้ลิ้นสะกิดเม็ดติ่งอย่างจัง ป้ายลิ้นกระดกไปมา

แตงบิดตัวไปมาด้วยความ เสียว……..อูย.คุณแตงเสียว….พอเถอะหยุดก่อน.แตงเสียวมาก……
ผม ไม่หยุดรีบใช้มือช่วยอีกแรงเขี่ยตรงรองหที่มีน้ำเยิ้มออกมาทันที แตงถึงกับบิดไปมา ค่อยๆสอดนิ้วเข้าไปช้าๆ.อ่าส์ๆๆๆๆ คุณ……แตงเสียวมาก…
เบื้องล่างผมรีบปลดปมผ้าเช็ดตัวเหมือนกัน ท่อนดุ้นผมเป็นอิสระทันที มันผงาดพร้อมที่จะเสียบเข้าไปแล้ว ผมจึงเลื่อนตัวเข้าแทรกตรงระหว่างขาแตงทันที มือผมเริ่มลุกเร้าเข้าไปเคล้นสองเต้าของแตงทันที
แตงร้องบอก พอก่อนนะ…..อย่าจ๊ะ……หยุดก่อน……ผมเลื่อนตัวเข้าไปประกบตัวแตงเอา ไว้ ผมดูดปากแตงทันทีแล้วกระซิบว่าผมขอแค่ถูนะ มันเสียวมาก
ดุ้นของผมถู เข้ากับร่องหอยแตงไปมา มันแยงเข้าไปซ้ายทีขวาที ผมยังไม่ยอมให้มันมุดเข้าไป เสียงแตงร้อง…ซี๊ด….ๆๆๆอูย………
อย่างไม่ขาดสาย ผมจึงถามว่าแตง ผมขอเอาเข้าไปได้ไหม…….ขอนะ……แตงไม่ตอบแล้ว
ผมจึงใช้ท่อนดุ้น แซะเข้ากับร่องหอยแตงทันทีช้าๆๆ น้ำหอยแตงเปียกเยิ้มลื่นชโลมเข้ากับหัวดุ้นของผมอย่างที่รู้สึกได้
ผมกด ดุ้นเข้าไปช้าๆ มันค่อยๆมุดเข้าไปทีละนิด แตง.ร้อง .ซี๊ดออกมา เป็นระยะๆ
ลำ ดุ้นเข้าไปแล้วจนมิดลำ ผมเริ่มสาวเข้าออกช้าๆ แตงส่ายก้นรับได้อย่างถูกจังหวะ ผมเด้งก้นสวนเข้าไป….อูย….เสียวเหลือเกินแตงร้องออกมาทุกครั้งเมื่อผม กระเด้งสวนเข้าออก
เราสองคนบรรเลงเพลงเอากันอย่างช้าๆ เป็นไปตามจังหวะ แตงหลับตาพริ้มใบหน้าบิดไปบิดไปบิดมา แล้วก็บอกกับผมว่า คุณ..เร่งให้แตงหน่อย.แตงทนไม่ไหวแล้ว
ผมกระแทกดุ้นเข้าออกเร็วขึ้นตามคำ เรียกร้อง แตงส่ายหอยรับทันที ปากก็ร้องบอก……ไม่ไหวแล้วนะ…จะแตกแล้ว………..อูยๆๆๆ………
สัก พักก็แน่นิ่งไปตวัดขามารัดเอวผมไว้แน่น แน่นอนหล่ะที่ผมยังไม่เส็ดแต่ก็หยุดก่อนเพื่อดูท่าทีของแตงอีกครั้ง
แตง ซบหน้าเข้ากับอกผมแล้วพูดว่า….แตงผิดอ่ะที่ยุ่งกับคุณ..แตงมีสามีแล้ว ……..แต่สามีไม่เคยทำแตงเสียวแบบนี้เลย……..
ผมจึงปลอบไปว่า เรารู้กันแค่สองคนนะ……แตงสบายใจได้…ผมไม่วุ่นวายกับแตงหรอก…..ผม นอนกอดแตงอีกครั้งแต่มือก็ล้วงลูบตรงเนินหอยแตงอย่างช้าๆแผ่วเบา สักพัก แตงโผเข้าดูดปากผมอีกครั้ง
แล้วเลื่อนตัวลงไปคราวนี้แตงอ้าปากอมท่อนดุ้น ของผมทันที ผมเสียวหัวดุ้นวาบ มันยังไม่เส็ดจึงแข็งตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว
เหมือน แตงจะรู้ แตงใช้ลิ้นเลียตรงปลายหัวดุ้นผมช้าๆมันเสียววูบ ….ผมร้องบอกแตงจ๋าเสียวจัง….เอากันอีกทีเถอะ
แต่แตงไม่ยอมให้ผมทำ แล้ว รีบลุกขึ้นคร่อมตัวผมไว้ เอาท่อนดุ้นผมถูไปมาตรงร่องแล้วกดลำตัวลงไปทันที ผมเด้งสวนเข้าไปแตงขึ้นควบผมอย่างเมามันส์ หลับตาแหงนหน้า ผมเด้งรับอย่างมีจังหวะ เอื้อมมือไปขยำนมแตงอย่างเต็มมือ แตงร้องอีก… …แตงจะออกอีกแล้ว…ผมรีบจับแตงลงมาจากตัว จับแตงให้อยู่ในท่าโก่งโค้ง เข้าประกบทางด้านหลังทันที เสือกหัวดุ้นเข้ากับร่องหอยทางด้านหลัง
ผมกด เข้าไปพรืด กระแทกด้วยความเร็วและหนักหน่วง.แตงร้องเสียงหลง….โอ้ยผัวจ๋า กระแทกเร็ว……เมียจะเส็ดแล้ว…เร็วเข้า…ผมก็สุดกลั้นแล้วจึงกระแทกใส่ รูหอยแตงไม่ยั้ง พร้อมปล่อยน้ำเข้าไปทันที น้ำอุ่นๆพุ่งกระทบรูหอยแตงอย่างไม่ขาดสายพร้อมร่างเราสองคนฟุบลงไปกับที่นอน ผมนอนประกบด้านหลังแตงแบบนั้นเรานอนกอดกันยันเช้า
แตงจึงพูดว่า คุณเป็นผัวแตงอีกคนแล้วนะ…แตงมีผัวสองคนโดยไม่ตั้งใจเลย…ผมจึงขอโทษนะ ที่ทำให้รู้สึกแบบนี้.แตงจึงบอกว่าแอบชอบคุณมาตั้งนานแล้วหล่ะ.ไม่เคยได้มี โอกาสคุยกันสักที.พอได้คุยกันเลยกลายเป็นเมียไปเลย
เราจึงพากันออกโรงแรม ตอนสายอีกวัน…หลายครั้งที่เราได้ข้ามห้องมาเอากัน….ห้องแตงบ้างห้องผม บ้าง….ยกเว้นวันที่ผัวแตงมาเราถึงไม่ค่อยได้เจอกันเพราะผมก็ไปบ้านเพื่อน ไปจีบสาวๆของผมบ้าง…

จนแฟนแตงลาออกจากงานมาอยู่ด้วยกัน แล้วพากันไปเช่าที่อยู่ที่อื่นเราจึงไม่ได้มีโอกาสเจอกกันอีกเลย