close buttonclose buttonclose button
ป้าสำรวย

ป้าสำรวย

เรื่องเสียว · 30972

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 04, 2021, 08:39:06 am
***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
****โดย: นิรนาม

■ผมอายุ ๑๕ ปี  บ้านผมนั้นอยู่แถบชนบทครับทำนากันเสียเป็นส่วนใหญ่ เรื่องที่เกิดขึ้นนี่จึงเกิดที่กระท่อมปลายนา วันนั้นผมกับเพื่อนอีก ๑๐ คนนัดกันไปปักเบ็ดกันครับ  เราก็ไปนอนที่กระท่อมปลายนา เอาเหล้าไปนั่งกินกัน ทีนี้วันนั้นป้าสำรวยแกก็ออกมาปักเบ็ดเหมือนกัน  เห็นว่าที่กระท่อมมีคนอยู่เลยเดินเข้ามานั่งคุยด้วย  เราก็เลยชวนแกมานั่งกินด้วยกันเสียเลย

ป้าสำรวย แกอายุ ๔๘ ปี เป็นแม่ม่าย  แกก็เป็นผู้หญิงบ้าน ๆ ทั่วไปนี่แหละครับไม่ชอบแต่งหน้าแต่งตัวอะไร    แต่ว่าหน้าตาแกยังพอดูได้  หุ่นยังดีนมใหญ่ก้นใหญ่   เวลาออกหาปลาแกก็จะใส่เสื้อคอกลมบาง ๆ กับผ้าถุงแค่นั้น

ด้วยความที่แกไม่ใส่เสื้อในเราเลยได้เห็นเต้านมใหญ่ๆมหึมาและหัวนมดำ ๆ ของแกจนชินตา   พวกเราส่วนมากปกติก็ไม่ได้คิดอะไรกับแกนัก    แต่วันนั้นด้วยความเมาครับ  พวกเรารู้สึกว่าป้าสำรวยนั้นสวยกว่าปกติ และต่างควยแข็งให้กับหัวนมดำ ๆ ของแกกันเป็นแถว

ป้าสำรวยแกเห็นเราควยแข็งกันก็โพล่งขึ้นว่า  พวกมึงนี่ใจคอจะเย็ดคนแก่เชียวเหรอ แกก็พูดเล่น ๆ พลางหัวเราะไปด้วย   แต่ผมด้วยความเงี่ยนลองแหย่ไปดูว่า ก็อยากจะลองของแปลกดูบ้างเห็นเขาว่าขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด

ป้าสำรวย แกก็เงียบกระดกเหล้าเข้าไปจนหมดแก้ว ก่อนนั่งอ้าขาแล้วถกผ้าถุงขึ้นไปไว้ตรงสะโพก ทำให้เห็นต้นขาขาว ๆ กับแคมหีสีเข้มที่ไม่ได้เต่งตึงเหมือนสาวรุ่น แต่ก็ไม่เหี่ยวย่นจนน่าเกลียด แถมแกยังแหวกให้เห็นเนื้อหีสีชมพูข้างในจนผมกับเพื่อนจุ๊ปากอย่างถูกใจ

แกพูดขึ้นว่าถ้าเงี่ยนนักจะลองดูก็ได้แต่จะมาบ่นว่าหีกูหลวมไม่ได้นะโว้ย เอ้าใครจะเย็ดก่อนล่ะ พวกเราต่างมองตากันว่าใครจะเปิด เมื่อหาคนเริ่มไม่ได้ผมเลยตัดสินใจพุ่งเข้าหาแกทันที

ผมผลักแกนอนหงายจนบนพื้นไม้ไผ่ของกระท่อม แล้วเอาควยถูรูหีของแกไปมา ผมรู้สึกว่าหีของแกก็มีน้ำชุ่มอยู่ไม่น้อยแสดงว่าแกก็คงเงี่ยนเหมือนกัน ผมเลยดันควยเข้าหีแกไปทันที หีแกก็ไม่ได้หลวมอย่างที่คิดครับ ฟิตกว่าที่คาดเสียด้วยซ้ำ

ผมเริ่มซอยหีแกด้วยความเสียวเพราะหีแกตอดรัดควยผมอย่างหนักหน่วง ป้าสำรวยหายใจแรงตามจังหวะที่ผมกระแทกควยเข้าหีแกไป ขณะที่เพื่อนผมอีก ๑๐ คนก็ค่อย ๆ เข้ามาล้อมรอบแกและถอดเสื้อแกออก เต้านมอวบใหญ่เท่าหัวเด็กทั้งคู่ของแกก็เลยเปลือยเปล่า

มันเด้งขึ้นลงตามแรงกระแทกและถูกบีบคลึงด้วยมือของเพื่อนผม  เพื่อนผมแต่ละคนก็ควักควยออกมาให้แกอมไปด้วยระหว่างที่โดนผมเย็ดหีอยู่ บางคนก็จับมือแกไปชักว่าวให้  เรียกว่าตอนนี้เรากำลังรุมเย็ดป้าสำรวยกันอย่างเมามันส์กันจนครบทุกคนแบบหนังเอ๊กซ์เลยทีเดียว

ผมซอยหีแกไปได้พักหนึ่งก็เสียวหัวควยมาก ๆ จนทนไม่ไหว จึงเร่งความเร็วขึ้นก่อนจะดันควยเข้าไปจนสุดลำและแตกในหีแกไปหนึ่งน้ำ แล้วก็ดึงควยออกมาทันทีเพราะเพื่อนผมรอต่อคิวเย็ดอยู่

หลังจากน้ำแตกแล้วผมก็ไปนั่งพักกินเหล้ารอให้เพื่อนผมวนเย็ดจนครบ   ผมนั่งดูป้าสำรวย โดนเพื่อนผมเย็ดด้วยท่าไม่ซ้ำเลย ทั้งท่าหมา ท่าตะแคง ให้แกขึ้นขย่ม ท่าธรรมดา แถมโดนแตกในหีแกทุกคน จนเพื่อนคนสุดท้ายของผมมันดึงควยออกมาน้ำเงี่ยนทั้งหมดก็ไหลทะลักออกมาจากหีแกทันที มันเยอะจนนองเป็นแอ่งบนพื้นตรงหีแกเลยครับ

หลังจากเย็ดแกจนครบแล้วเราก็ปล่อยให้แกพักหีแป๊บหนึ่ง ก่อนจะจัดการรุมเย็ดแกอีกคนละรอบสองรอบ

เรียกได้ว่าคืนนั้นป้าสำรวย โดนพวกผมรุมเย็ดจนหีจากสีเข้ม ๆ นั้นแดงแจ๋เพราะโดนควยกระแทกไม่พักเลยล่ะครับ แต่ป้าสำรวยแกดูมีความสุขมากเพราะแกหลับไปพร้อมรอยยิ้มและน้ำเงี่ยนที่ยังคารูหีแกอยู่เลย หลังจากคืนนั้นในกลุ่มพวกผมถ้าใครมีโอกาสได้เจอป้าสายล่ะก็จะต้องเป็นได้เย็ดกับแกทุกรอบไปเลยล่ะครับ

หลังจากนั้น ผมกับเพื่อนก็ได้มาเย็ดลงแขกกับป้าสำรวยเรื่อยมาอีกหลายครั้ง  โดยตอนหลังพวกผมจะเลียนแบบหนังเอ๊กซ์ด้วย  โดยลองเย็ดตูดแกแล้วเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันไปด้วยซึ่งแกกับพวกผมก็ชอบเพราะมันสะใจกันทุกคน■■