close buttonclose buttonclose button
มันตั้งแล้วอ่ะ

มันตั้งแล้วอ่ะ

เรื่องเสียว · 35298

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 03, 2021, 02:24:36 pm
สวัสดีชาวสวิง. สิงหาพาเมียไปเที่ยวห้องเพื่อนในกรุงเทพ คอนโดสวยดีเพื่อนชวนไปกินเหล้าที่ห้องหลายครั้งแล้ว พึ่งจะว่างไป ตั้งใจจะเมาสักหน่อยและค้างสักคืนนึง อยู่ชั้น20วิวสวยดีมาถึงบ่ายแก่ๆ ยังหล่อเหมือนเดิมเมียมันไม่มีเลิกกันนานแล้ว เพื้อนชื่อ อาท อายุ40ละ นิสัยดี แต่ชอบอยู่คนเดียว เลยเพื่อนน้อย ทักทายกันเสดกอดคอกันเข้าห้องแฟนยิ้มทักทาย สบายดีกันนะ. ตามสบายเลยเพื่อน มีห้องนอนแยกห้องนึง เด้วคืนนี้เรานอนห้องรับแขกนี่ละ กะเมาแล้วหลับเลย555. ผมบอกจัดไป พรัอมแฟนหัวเราะชอบใจกัน. อากาศดีมีระเบียง นั่งเปิดขวดพร้อมของกินกับพื้นห้อง ไม่เจอกันนานเรื่องคุยกันเยอะ ขำๆสนุก กันจน เหล้าลื่นคอ เอาเด็กซ่อนไว้ใต้เตียงป่าวอาท ผมแซวเพื่อนสนุกๆ ไม่มีว้อย อยุ่คนเดียวนี่ละสบายดีแล้ว ชักว่าวเอารึ5555. เอ่อ เมียผมอดหัวเราะตามไม่ได้ เพราะอาทรับมุก เฉยเลย ปกติเคยคุยเคยเล่าให้เมียฟังอยู่ ว่าอาทลามกใช้ได้  เมียเลยพลอย ขำสนุกตามไปด้วย จะให้นอนบนเตียง นิดไปสำรวจดูสิ มีน้ำมันหยดแห้งยังบนที่นอน เมียหัวเราะชอบใจทำเป็นลุกเดินไปในห้องสำรวจที่นอนใหญ่  มาแล้วอาหารตา ขาขาวๆของเมียกางเกงขาสั้นรัดตูด จนเป็นรอยที่ขาอ่อนเมีย ผมเหล่มองตาเพื้อนเห็นมันมองตูดเมียผม ไม่วางตา คงมโนภาพไปตามอารมมัน คงไม่ได้เห็นแฟนผมนานแล้วด้วย ตัวเล็กหุ่นดี ผิวขาวเหมือนเดิม ใจจริงๆผมก็อยากจะโชว์ มากกว่านี้นะให้เพื่อนได้เห็นของสวยของงาม ก่อนมาก็คุยเล่นกับแฟน มาตลอดทาง ว่าโชว์นมโชว์หอย เพื่อนที่ ได้ไหม แฟนหัวเราะ เบาๆ กลัวจะเลยเถิด มากกว่านั้นล่ะสิรู้นะพี่คิดอะไรอยู่ผมก็บอก รักตายเลย เมียรู้ใจ เลยพูดให้เมียอยาก โชว์มากขึ้น ควยเพื่อน มันใหญ่กว่าพี่เยอะนะ เมียเลยรีบตอบ ใหญ่กว่าพี่เกือบทุกคนเลยที่เคยเห็นมา แล้วหัวเราะ
เมียเข้าไปสำรวจห้อง มองไปรอบรอบห้อง แล้วนั่งลงบนเตียง บอกว่า เตียงนุ่มดีจัง เมียทำท่า นั่ง เด้ง ๆ เพื่อนผมเลยบอกว่า เดี๋ยวให้ยืมเตียงคืนนึง ฮ่าๆๆ เมียผมยิ้มหัวเราะ มันจะดีนะ ฮ่าๆๆ เพื่อนผมสีหน้าแววตาดูเป็นประกายสดชื่นมาก มีเพื่อนมานั่ง คุยด้วย มีเมียเพื่อนให้แซว รู้สึกมัน คึกคัก ผมเลยสำทับ ต่อว่า ถ้ามีเสียงเตียงดัง ออดแอด ไม่ต้องตกใจนะ เพื่อนรีบบอกเลยว่า ไม่ต้องปิดประตูก็ได้ เผื่อมี เหตุด่วน จะได้ช่วย ทันท่วงที เราหัวเราะขึ้นมาพร้อมกัน กับการพูดคุย สองแง่สองง่าม ออกรถชาดสุดๆ กินกันเพลินคุยกันเพลินจนเย็นย่ำ  ผมเลยบอกแฟนเหนียวตัวก้ออาบน้ำได้นะจะค่ำแล้ว เด้วเน่า เมียหัวเราะ เพื่อนแหงะหน้าถามมาว่า อะไรเน่าฟ่ะ แฟนกลับตอบแทน พี่ก้อบ้า ไม่เคยเน่าหรอก หอมทั้งวันละ  แล้วอะไรละพี่ยัง งง  อาททำหน้า งง ๆถามต่ออีกทั้งที่รู้แก่ใจ ว่าหมายถึงหีเมียผม ผมเลย บอกเพื่อนไปว่า หีนิดงัย หาย งง ยัง5555 เพื่อนเอามือเกาหัวแบบแกล้งอาย  หมดกัน มึงเฉลยสะกูหมดมุกเลย 555 หรือมึงจะดูเด้วให้นิดถอดกางเกงให้ดูเลย ถ้ายังไม่หาย งง อีก ผมหยอกเพื่อนแบบยิ้มๆ มันรับมุกทันที  กูโคตร งง เลยว่ะตอนนี้ แล้วทำหน้าแบบ  งง มาก ผมกับเมีย หัวเราะชอบใจใหญ่555อิอิอิ ทะลึ่งกันจิงๆพี่ๆสองคนนี่ เมียผมลุกไปเอาเสื้อผ้าออกจากกระเป๋าเป้ ก้มลงหยิบหันตูดโด่งมาทาง วงสนทนา อาทจ้องมองไม่วางตาแต่ทำเป็นพูดว่า อย่าเปรียนชุดตรงนี้ละ เด้วพี่ใจไม่ดี  เมียผมหันควับมา ยิ้ม มองๆผมเล็กน้อย แล้วบอกว่า  จะเปรียนตรงนีละ ไม่อยากหัวใจวายอย่ามองมาละกัน ผมมองเพื่อนแล้วพูดว่า กลัวตายป่าวเพื่อน เพื่อนมุกเยอะ ตอบทันทีเลยว่า ลูกผู้ชายเคยกลัวตายที่ไหน แล้วยืดอกวางมาดแบบกวนๆ เมียผม เลยหยิบผ้าขนหนูมาพันรอบเอวแบบหลวมๆ โดนยังหันหลังอยู่ แล้วรูดเสื้อขึ้นถอดออกทางหัว
  อวดโชวแผ่นหลังที่ขาวเนียน แม้ยังมีสายเสื้อขั้นในเส้นจิ๋ว แต่ยิ่งดูได้อารม เสื้อหลุดออกจากหัวแล้ว แฟนก้อดึงผ้าขนหนูขึ้นมากระโจมอก ยิ่งโชวขาขาวและผ้าก้อสั้นจนเกือบจะมองเห็นกางเกงขาสั้น เมียผมไม่รีรออะไรรูดถอดกางเกงขาสั้นลงมาจนสุดยกขาขึ้นดึงออกมองเห็นกางเกงในสีชมพูแวบๆ แล้วก้อรูดกางเกงในลงต่อติดๆอย่างไม่สนใจอะไรแต่คราวนี้มันจะต้องก้มลงมากขึ้นและผ้าขนหนูก้อหลวมๆจึงมองเห็นตูดเมียขาวจั๋ว ถ้ามองดีๆจะเห็นเนินหีกลางหว่างขาแวบนึง  เสียงเมียทำลายความเงียบ ตายหรือยังพี่อาท ยะยะยังๆๆ อาททำเสียงติดๆขัดเหมือนแกล้งจะตายแต่ยังไม่ตาย แหม นั่งเงียบกันเลยนะเมียผมไม่หันหน้ามาแต่ล้วงปลดตะขอเสื้อใน แล้วจ้บปมผ้าขนหนูไส้หลวมๆดึงเสื้อชั้นในออกก่อนที่มัดปมผ้าอีกครั้งแล้วจึงหันหน้ามา  ยิ้มกวนๆมองผมกับเพื่อนผม แล้วพูดว่า นึกว่าตายแล้ว โอ้ย เห็นหลังแค่นี้พี่แค่บาดเจ็บไม่ถึงตายหรอก แต่ขาวมากนะขอชมเลยนิด ผมได้แต่หัวเราะแก้เขินกับเพื่อนที่หน้าแดงๆ แบบเกลงใจเล็กน้อยที่พูดไป อยากตายมั้ยละพี่อาท แฟนยังไม่จบ รุกไล่อย่างสนุกปากพร้อมยังเดินอวดหุ่นกระโจมอกนมล้นเห็นร่องปลิ่มๆขาวเนียนหายางมัดผมเพื่อรวบไว้ เพื่อนมองตามพูดอ่อมแอ่ม ว่า อยากเหมือนกัน เบาๆ เมียผมมัดผมจ้องมองอาท แน่ใจนะ แต่พี่อาทห้ามของขึ้นนะ เพื่อนรีบถามไรอ่ะของขึ้น พร้อมทำหน้ามึนๆ ควยแข็งงัย ผมตอบตรงอีกแล้ว อ่อออเพื่อนลากเสียงยาวว ไม่มีแข็งแล้ว แก่ปูนนี้แล้ว เพื่อนทำเสียงสูง ยิ่งกวนใจเมียเขาไปอีก เรียกเสียงหัวเราะเมียแบบสนุกดี จะรู้ได้งัยว่าพี่อาทจะไม่แข็ง เมียผม รวบผ้าขนหนูที่สั้นทางด้านหลังแล้วนั่งลงยองถาม นมล้นเต้าตึงอวดจะๆสายตาผมและเพื่อน มึงแก้ผ้าเลยอาท พิสูตย เลยห้ามแข็งนะเด้วอนุญาติให้นิดแก้ผ้าให้มึงดูสดๆตรงนี้ละ ผมสรุปคำท้าทายให้เรียบร้อย
  ในใจเต้นตึกๆตักๆ ปากสั่นๆ มองเพื่อนซี้แบบยิ้มๆให้กำลังใจมันว่าผมพูดจริง มันจะดีหรอนี่ เพื่อนเอยเบาๆ หำกูเล็กๆอายนิดว่ะ โถ่กูนึกว่าไม่กล้า55555คำตอบของเพื่อนลามกกวนเสมอ เหมือนเป็นการรับคำท้าไปในตัว  มาๆๆแก้เลยพี่อาท ไม่อยากดูหรอกหำพี่อ่ะ จะดูแค่ว่ามันจะแข็งมั้ย  เมียผมยิ่งขยับขายั่วถ่างหุบถ่างหุบเล็กน้อยเพื่อสร้างอารมร่วมกันเต็มที่ อาทสายหัวเล็กน้อยเมื่อมองเห็นแบบนั้น แล้วค่อยๆลุกขึ้น เดินไปถอดกางเกงนุ่งผ้าพลางบ่นไปว่า แกล้งคนแก้ชัดๆงานนี้ แล้วนุ่งผ้าเสดเดินกลับมานั่งที่เดิม เอ้า พร้อมตายละแม่นางนิด ยังคงเรียกรอยยิ้มได้อีกเมื่อเมียผมฟังจบ  แกะผ้าออกเลยพีอาทเมียผมอ้าขาค้างไว้เล็กน้อยมองเห็นหลุมดำลางๆในซอกขาต่อหน้าเพื่อนผัว ผมดึงผ้ามันออกเลยทันที เห็นหมอยดำปี๋ และท่อนคอยหัวถอกเอียงคอพับกับกระโปกใหญ่มาก อวดโชวเมียผมเต็มๆตา โห้ ไม่เล็กเลยมึงหัวบานอีกต่างหาก เมียผมจ้องมองควยเพื่อน แล้วยิ้มๆทำหน้าทะเล้น เมื้อเห็นควยเพื่อนผัวกระตุกเล็กน้อย แล้วชี้นิ้วไปที่ควยว่า ห้ามแข็งนะ ก่อนที่จะจ้องหน้าเพื่อนผม ทำตาหวานเยิ้ม แล้วเอามือปลดผ้าขนหนูขรี้ปมออกช้าๆๆ ผ้าไหลลงเรื่อยๆ จนเนินอกขาวผ่อง อวดสายตาถึงครึ่งเต้า จนเห็นปานนม นิดๆ ส่วนอีกมือก้อดึงชายผ้า ด้านล่าง โดนนั่งเหยียดขาข้างนึงลงกับพื้น ดึงช้าๆหล่นจนถึงซอกขาขาวข้างซ้าย แต่ยังคงมีผ้าข้างขวาปิดเนินหีอยู่ แต่ก้อมองเห็นขนหมอยอ่อนๆรำไร ผมมองตามควยตื่นทันทีหันไปมองควยเพื่อน ซึ่งตอนนี้ควยไม่คอพับแล้ว บวมขึ้นมาชี้หัวถอกบานไปทางหน้าเมีย  เมียผมก้อคงเห็นเช่นกัน  แล้วดึงผ้าด้านบน หลุดผ่านหัวนมที่ชูชัน  หลุดโชวทั้งเต้าข้างนึง อ้าาาาา เพื่อนผมคราง ตายๆๆแน่เบาๆ  สองเต้า หลุดพลึบ เมียปล่อยผ้าออกจากมือ อวดโชวนมขาวใหญ่เต้างาม ต่อหน้าเพื่อนผัว พร้อมยิ้มยั่วยวนตาหวานมากยิ่งขึ้น แอ่นนมอวดสายตาเพื่อนพร้อมเอามือกำเต้านมบีบเค็นเบาๆ  บัดนี้ควยถอกหัวบานของอาท เริ่มมีอาการตื่นชูชันลอยกระดกขึ้นเล็กน้อยแล้วควยมันบวมใหญ่ยาวขึ้นหนังเริ่มตึง  เมียผมมองจัองควยอาทตาเขม็งอย่างสะใจ ที่ได้เห็นคนมานั่งดูนม แล้วควยเริ่มแข็ง  จึงเริ่มดึงผ้าด้านล่างที่กองรวมกันปิดหี ค่อยๆดึงออกทางด้านข้างช้าๆ โดนตอนนี้อีกข้างนึงเปลือยเปล่าทั้งซีกขาวโพลน  จนชายผ้าคืบสุดท้ายทีปิดโคกเนินหีล่นมาจนขนหมอยข้างขอบแคมปริ่มๆโผล่เมียยังคงลากผ้าผ่านช้าๆ พร้อมเหยียดขากางออกสองข้างถ่าง มืออีกข้างเท้าด้านหลัง เอนตัว แอ่นนม แอ่นโคกหีขึ้น  ชายผ้าเลื้อยผ่านกลีบแคมข้างนึงโผล่อวดขอบแคมหมอยกระจุกค้างคาตรง ร่องแตด แบบลุ้นระทึก ควยเพื่อนผมบัดนี้ยึดตัวตรงตั้งตะหง่านใหญ่จนกำไม่รอบหัวควยถอกแดงบานเบ่ง เต็มพิกัด เนื้อตึงเส้นเอ็นปูดโปน ยิ่งใหญ่สุด เมียผมมองควยเพื่อน ส่วนเพื่อนมองแคมหีเมียผมหน้าตาแดงทั้งคู่ และแล้ว ชายผ้าขนหนูก้อหลุดเลื่อนผ่าน โคกหีเมียผมไปจนหมดสิ้น เมียผมจึงอยู่ในสภาพนั่งแก้ผ้า ถ่างขาแอ่นโคกหีอวดแคม อวดเม็ดแตดแดงใหญ่ ร่องรูหีเปียกแฉะเยิ้มอย่างสุดๆ  สายตาจัองมองควยใหญ่หัวบานเพื่อนผัวที่แข็งจนสุดขีดแบบอยากไปขึ้นขย่มให้ควยใหญ่แทงอัดแน่นจนมิดหี  เมียผมจึงเอามือเท้าไปด้านหลังทั้งสองข้างแล้วเกร็งขาแอ่นหีขึ้นกางขาออกสุดๆในท่าสะพานโค้ง เริ่มสายโคกเนินหีที่แอ่นแหกอ้าเม็ดแตกลอย ส่ายไปมาเป็นวงกลม อวดต่อหน้าเพื่อนผัวไม่ถึงครึ่งเมตรแบบเห็นกระทั่งในร่องรูหีแอ่นกระดกวนๆๆๆช้าๆเพื่อนจัองมองยิ่งกัมใกล้เขาไปเรื่อยๆจนหน้าแทบจะติดหีเมียผม  ก่อนที่เมียผม จะเอาตูดนั่งลง แล้วนั่งตัวตรงเอามือชี้ไปที่ควยเพื่อนผัวแล้วบอกผมว่า  .ของเพื่อนพี่มันตั้งแล้วอ่ะ...จบแล้วครับผม