close buttonclose buttonclose button
สาวเทคนิคการแพทย์

สาวเทคนิคการแพทย์

เรื่องเสียว · 15618

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 02, 2021, 01:26:20 pm
 เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อประมาณต้นปี57 ตอนนั้นผมได้เข้าไปทำงานอยู่ใน กทม. และได้พักอยู่แถวรามอินทรา กม.4 แต่ว่าเธอคนนี้ (สมมุติว่าเธอชื่อตุ๊กนะครับ) ตุ๊กพักอยู่อพาร์ทเม้นต์แถวตลาดดินแดง ผมต้องขอย้อนความกลับไปนิดนึงนะครับ ผมรู้จักกับตุ๊กมาตั้งแต่ประมาณปี49-50แล้ว เพราะเพื่อนที่เรียน ป.ตรี กับตุ๊กนั้นเป็นเพื่อนกับผมมานานเป็น10ปีแล้ว แต่ผมกับตุ๊กพึ่งจะเคยมีโอกาสได้เจอและได้รู้จักกันเมื่อประมาณปี53ซึ่งช่วงนั้นผมก็เข้ามาทำงานที่ กทม. และได้พักแถวๆพาราก้อน ซึ่งอยู่บริเวณใกล้ๆกับที่ทำงานของตุ๊กในตอนนั้น
        แต่ตอนนั้นก็ไม่ได้อะไรกันมากเพราะต่างคนก็ต่างมีแฟนกันแล้ว และเพื่อนผมก็บอกว่าตุ๊กเป็นคนเจ้าชู้และมีแฟนเยอะ ก็เลยได้แต่กวนตีนกันไปมา แต่ในใจผมนั้นอยากจะเย็ดตุ๊กมากครับ เพราะตุ๊กเป็นคนที่น่ารัก ผิวสีแทนอ่อนๆ ตัวสูงเกือบๆ170 ทรวดทรงองค์เอวน่าเย็ดมากๆ ช่วงนั้นก็เป็นเพื่อนกันในเฟศบุ๊คก็จะมีการคุยกันปกติแซวกันไปมาตลอด ผมก็จะมีแซวรุกหน่อยๆว่าถ้าเผลอนี่จะจับกอดซะเลย ตุ๊กก็จะบอกว่าแน่จริงก็มาหาสิแล้วจะให้กอด แต่ผมก็ไม่ได้ไปหรอกนะเพราะคิดว่าเป็นการกวนตีนกันปกติของตุ๊ก แต่ในใจผมนี่อยากจะไปหานะอยากรู้ว่าตุ๊กจะให้ผมกอดจริงรึป่าว อิอิ
       จากนั้นประมาณปี54ผมเลิกกับแฟน เลยวางแผนจะไปเที่ยวกับเพื่อนคนนึงที่เกาะล้าน ก็เลยลองชวนตุ๊กดูว่าจะไปด้วยกันมั้ยเพราะว่าตุ๊กชอบทะเล ตุ๊กตอบตกลงว่าจะไป เพื่อนผมกับผมจึงขับรถไปรับตุ๊กแถวๆอนุสาวรีย์ชัย ไปแบบไม่ได้จองห้องพักเลยครับ ไปถึงเกาะล้านก็มืดพอดี เลยรีบหาห้องพักกันก่อน แต่ตุ๊กพักแยกห้อง ส่วนผมพักกับเพื่อนอีกห้องนึง แผนที่วางไว้ว่าจะเข้าไปเย็ดตุ๊กคืนนั้นจึงเป็นหมันไปปริยาย แต่พอเช้าวันอาทิตย์นี่แหละครับ ผมเช่ามอไซค์คันนึงเพื่อขี่เที่ยวรอบเกาะ โดยที่ซ้อน3เลยครับ เพื่อนผมเป็นคนขี่ ส่วนตุ๊กอยู่ท้ายสุด แผ่นหลังของผมก็เลยได้สัมผัสกับนมของตุ๊กได้อย่างเต็มที่ ส่วนมือผมก็จับไว้ที่ต้นขาทั้ง2ข้างของตุ๊ก แสดงออกไปว่ากลัวตุ๊กจะนั่งไม่ถนัดแล้วหล่นรถ แต่จริงๆแล้วผมอยากสัมผัสและอยากรู้ว่าตุ๊กจะว่าอะไรผมรึป่าวที่ทำแบบนั้น อิอิ แต่ก็ยังไม่ได้มีอะไรกันนะครับ พอกลับจากเกาะก็แยกย้ายกันไป แต่ก็จะแซวกันไปมาเหมือนเดิมในเฟสบุ๊ค แต่ก็จะเริ่มมีออกแนวคุยทะลึ่งกันเพิ่มมากขึ้นกว่าก่อน
       จนเมื่อปี57นั่นแหละครับที่ผมต้องเข้าไปทำงานใน กทม.อีกครั้ง ก็เลยนัดแนะกับตุ๊กว่าไปหาร้านนั่งชิลล์กินเหล้ากันหน่อย สรุปนัดกันที่ร้านเด็กเลี้ยงแกะ(เส้นเลียบด่วน) เกือบๆ2ทุ่มตุ๊กก็มาถึงร้าน ก็กินก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย แต่บอกตรงๆเลยครับว่าผมนั่งกินไม่รู้เรื่องหรอกครับ เพราะในหัวผมมันกำลังวางแผนว่าจะทำยังไงให้คืนนี้ได้เย็ดตุ๊ก 555+ ผมก็ถามไปว่าแล้วแฟนไม่ว่าเหรอออกมากินเหล้ากับผู้ชายเนี่ย ตุ๊กบอกตอนนี้โสดมาหลายเดือนละ ผมเลยถามต่อไปว่าแล้วตอนนี้พักที่อพาร์ทเม้นต์กับใครล่ะ ตุ๊กบอกว่าพักกับน้องผู้หญิงทำงานอยู่ที่เดียวกันคนนึงแต่ว่าวันนี้ไม่อยู่เพราะว่าไปหาแฟนที่ราชบุรี ผมเลยแย่บต่อไปว่างั้นคืนนี้ขอไปนอนที่ห้องด้วยได้ป่ะเพราะขี้เกียจกลับรามอินทรา กม.4 แล้วประมาณตี5ผมจะกลับเพราะว่ามีงานแต่เช้า ตุ๊กยิ้มๆแล้วบอกว่าถ้ากล้าไปก็กล้าให้นอน แบบนี้ก็เข้าทางผมเลย อิอิ
        ประมาณเที่ยงคืนก็เช็คบิลแล้วเรียกแท็กซี่เพื่อไปห้องตุ๊กที่อยู่แถวตลาดดินแดง ตอนอยู่บนรถนี่ผมตื่นเต้นมากเลยนะ คิดตลอดว่าจะจัดการยังไงกับตุ๊กดีในคืนนี้ จนมาถึงห้องตุ๊กๆก็หาผ้าเช็ดตัวและเสื้อผ้าให้ผม แล้วตุ๊กก็เข้าไปอาบน้ำแต่ว่าล็อคประตูซะงั้น ผมเลยคิดว่าสงสัยคืนนี้จะแห้วแน่เลยกู 555+ จนตุ๊กอาบน้ำเสร็จแล้วผมจึงเข้าไปอาบน้ำบ้าง ล้างตัวให้สะอาดที่สุดเลยครับโดยเฉพาะควยนี่ปลิ้นล้างให้หอมให้สะอาดที่สุดเลย 555+
        พอผมอาบเสร็จออกมาตุ๊กก็ปิดไฟในห้องแล้วแต่ว่าเปิดทีวีเอาไว้ ผมก็ลงไปนอนบนเตียงข้างๆตุ๊ก ตุ๊กนอนตะแคงซ้ายหันหลังให้ผม ก็เลยถามตุ๊กว่าที่เคยบอกผมว่าถ้าผมมาหาแล้วจะให้กอดอ่ะ นี่ผมมาหาแล้วผมกอดได้ป่ะ ตุ๊กบอกว่าถ้ากล้ากอดก็กอดสิ ตอบงี้ก็เข้าทางผมเลยดิครับ อิอิ ผมก็เลยใช้แขนขวากอดไปที่ตัวตุ๊ก แต่ตุ๊กก็ยังเฉยๆไม่ได้ขัดขืนแต่ว่าก็ไม่ได้โต้ตอบกลับหาผม ซักพักผมเลยใช้มือมาจับที่นมของตุ๊ก แว่บแรกที่ได้สัมผัสคือผมรู้สึกว่านมตุ๊กใหญ่มาก ใหญ่กว่าที่ผมคาดไว้จากที่เคยเห็นเวลาที่ใส่เสื้อผ้าชุดทำงานเยอะเลย ตุ๊กถามผมว่าไหนบอกว่าจะแค่กอดไงทำไมถึงมือซน แต่ว่าตุ๊กก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรนะครับ ผมก็ไม่ตอบอะไรแต่ว่าคราวนี้ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อตุ๊กเลย จึงได้สัมผัสกับเนินเนื้อหน้าอกของตุ๊กแบบเต็มๆบอกเลยว่าใหญ่มาก ตุ๊กก็ยังไม่ได้ขัดขืนอะไรนะครับก็เลยยิ่งเข้าทางผมใหญ่เลยทีนี้ ผมเลยจับพลิกตัวให้ตุ๊กนอนหงายแล้วผมก็ประกบปากดูดลิ้นเลย ตุ๊กก็แลกลิ้นกับผมพัลวัน ปากจูบกันอยู่แต่มือผมตอนนี้ดึงเสื้อของตุ๊กขึ้นมาเหนือหน้าอกแล้ว ผมพลิกตัวขึ้นมานอนทับตัวตุ๊กโดยที่ยังจูบกันอยู่ ตอนนี้มือทั้งสองข้างของผมเค้นคลึงนมของตุ๊กแบบเต็มที่ นิ้วก็เขี่ยก็บิดหัวนมตุ๊กไปด้วย นมตุ๊กใหญ่มากจริงๆครับเพราะว่ามือผมจับเค้นแล้วยังเกินฝ่ามือของผมไปเยอะมาก จากนั้นผมจึงก้มมาดูดเลียหัวนมตุ๊กเลยได้เห็นนมตุ๊กแบบเต็มๆตาว่านมใหญ่มากจริงๆป้านหัวนมกว้างมากและหัวนมเหมือนจะบอด แต่คงเพราะโดนทั้งลิ้นและนิ้วของผมไปเลยทำให้เกิดอารมณ์แล้ว ตอนนี้หัวนมเลยขึ้นเป็นเม็ดแข็ง ตุ๊กเองก็เริ่มส่งเสียงครางออกมาบ้าง จากนั้นผมจึงค่อยๆถอดกางเกงตุ๊กออกแล้วแหวกร่องหีของตุ๊กออกสำรวจซักหน่อย ขนมีไม่ค่อยเยอะ กลีบแคมค่อนข้างดำ ดูทรงแล้วน่าจะผ่านควยมาเยอะ ตอนนี้เม็ดแตดของตุ๊กชูชันเลยครับ ผมเลยก้มลงไปละเลงลิ้นที่เม็ดแตด ตุ๊กนี่เกร็งขาแล้วเอามือจิกที่หัวผมแล้วครางเสียงดังมาก ซักพักก็เหมือนตัวกระตุกๆเกร็งแล้วก็นอนนิ่งไป ผมคิดว่าตุ๊กคงเสียวจนเสร็จไปแล้ว ผมเลยถอดเสื้อผ้าของผมออกบ้างเพราะว่าก็อยากเย็ดตุ๊กจนทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ตุ๊กนอนหลับตาพริ้มเลยครับ แต่ตุ๊กถามผมว่าเอาถุงยางมามั้ย ผมบอกว่าป่าว ตุ๊กเลยเปิดลิ้นชักที่หัวนอนออกมา โห... ถุงยางเพียบเลยครับ ตอนแรกผมก็ตกใจที่เห็น แต่ตุ๊กบอกว่าเอาไว้ป้องกันไงจะได้ไม่พลาดทำกันท้อง ผมเลยถามไปว่าพาหนุ่มๆมาเอากันที่ห้องบ่อยเหรอ ตุ๊กบอกว่าป่าวแต่ก็มีพามาบ้างแล้วทุกคนก็จะต้องป้องกันตัวเอง แต่ผมเป็นคนชอบเย็ดสดมากกว่าใส่ถุงครับก็เลยอ้อนตุ๊กไปว่าขอไม่ใส่นะแต่จะหลั่งนอก อ้อนอยู่พักนึงจนตุ๊กใจอ่อนยอมให้ผมเย็ดสด อาจจะเพราะอารมณ์ตอนนั้นตุ๊กเองก็เงี่ยนและอยากโดนควยเย็ดเต็มที่แล้วเหมือนกันก็เลยยอมผม จากนั้นผมก็เลยจับควยถูที่ปากร่องหีตุ๊กแป๊บนึงแล้วดันควยเข้าไปเลย ตัวตุ๊กสะดุ้งนิดหน่อย แต่ว่าเข้าออกง่ายเพราะน้ำหีตุ๊กออกมาเยอะ หีไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่ครับ(รึควยผมเล็กก็ไม่รู้นะ 555+) ผมค่อยๆขยับเอวช้าๆแต่ดันเข้าไปลึกๆให้สุดค่อยๆสำรวจในรูหีให้ทั่ว จากนั้นก็เร่งจังหวะซอยหีให้เร็วขึ้น นมตุ๊กนี่เด้งไปมาจนผมต้องใช้สองมือยึดสองเต้าเอาไว้ในจังหวะที่ผมกำลังกะเด้าหีไปด้วย ตุ๊กเองก็ส่งเสียงครางออกมาตลอด จากนั้นจึงเปลี่ยนท่ามาให้อยู่ในท่าด็อกกี้โดยที่ตัวตุ๊กค้ำอยู่บนเตียงของน้องที่พักอยู่ด้วย(ที่นอนของตุ๊กไม่มีเตียงครับ เป็นที่นอนสปริงวางบนพื้นติดกับเตียงรุ่นน้อง) แล้วผมก็จับควยใส่หีตุ๊กแล้วซอยไปเรื่อยๆ ส่วนมือก็จับที่นมของตุ๊กจนตอนนี้ตัวตุ๊กไม่ได้อยู่บนเตียงรุ่นน้องแล้ว หีตุ๊กเริ่มมีตอดควยผมบ้างแล้ว ปากตุ๊กก็ครางออกมาตลอด จนผมเสียวมากๆจะทนไม่ไหวแล้วก็เลยกระหน่ำซอยหีตุ๊กเร็วขึ้นจนรู้สึกว่าน้ำจะแตกแล้วจึงชักควยออกมารูดน้ำใส่ที่หลังของตุ๊ก จากนั้นตุ๊กก็เข้าไปล้างตัวในห้องน้ำแล้วกลับมาตอนคุยกับผมจนหลับไป ตี5ผมก็กลับไปรามอินทราเพราะว่ามีงานในช่วงเช้า แต่ก็ไลน์คุยกับตุ๊กทั้งวัน ผมบอกไปว่าวันนี้ขอไปหาอีกนะ ตุ๊กบอกว่าได้แต่ทำอะไรไม่ได้นะเพราะวันนี้รุ่นน้องอยู่ห้อง ผมก็ตกลงว่าจะไป ไปถึงก็คุยสร้างความสนิทกับรุ่นน้องของตุ๊กไปด้วย พอปิดไฟนอนก็ไม่ได้เย็ดตุ๊กหรอกครับคืนนี้ นอนห่มผ้านวมเลยได้แต่จับนมเขี่ยหัวนมแล้วก็เอานิ้วแยงหีตุ๊ก ส่วนตุ๊กนั้นก็รูดควยชักว่าวให้ผมแต่ก็ไม่เสร็จ ต้องทำเบาๆครับส่งเสียงดังไม่ได้เพราะกลัวรุ่นน้องรู้ พอเช้า2คนนั้นก็ไปทำงานกัน ส่วนผมสายๆก็ถึงกลับไปที่รามอินทรา
        ใจผมยังอยากจะเย็ดตุ๊กอีกก่อนที่งานผมจะเสร็จในอีกไม่กี่วันแล้วต้องกลับมาสุพรรณอาทิตย์นึงถึงจะได้เข้ามา กทม.อีก ก็เลยไลน์บอกตุ๊กว่าคืนนี้ไปหาร้านเหล้ากินกัน ชวนรุ่นน้องไปด้วย ก็ได้ร้านนั่งชิลล์มีดนตรีสดแถวๆพญาไท(ร้านอยู่ติดทางรถไฟ หลายๆคนน่าจะรู้จัก อิอิ) ผมไปถึงเกือบ3ทุ่ม ไปถึงนี่สองสาวก็กินเหล้าไปประมาณครึ่งกลมแล้ว เริ่มมีกรึ่มๆเมาๆกันแล้วคราวนี้เลยเต้นสนุกส่งเสียงดังกันใหญ่ คืนนั้นออกจากร้านกันประมาณตี1 หมดเหล้าไป2กลม แล้วจึงนั่งแท็กซี่กลับไปที่ห้องแถวตลาดดินแดง ถึงห้องรุ่นน้องก็อาบน้ำก่อนเลย ส่วนตุ๊กก็อาบต่อ และผมอาบคนสุดท้าย พอผมออกมาก็เห็นปิดไฟนอนกันแล้ว ผมก็ไปนอนข้างตุ๊กเหมือนเดิมก็มีจับนมดูดปากเหมือนวันก่อน แต่คือผมอยากเย็ดตุ๊กมากๆเลยคืนนี้ ตุ๊กเองก็เหมือนกันเพราะว่าอาจด้วยความเมาวันนี้ก็เลยเหมือนออกอาการมากกว่า2วันแรก แต่ก็ทำอะไรมากไม่ได้เพราะกลัวรุ่นน้องจะได้ยินเสียง ในหัวผมตอนนั้นอยากให้ตุ๊กชวนรุ่นน้องมาเย็ดด้วยกันจะได้เสียวด้วยกัน แต่ก็ไม่ไกล้า กลัวว่ารุ่นน้องจะไม่เล่นด้วยและตุ๊กก็อาจจะไม่ชอบแบบนั้นแล้วเดี๋ยวจะพาลไม่ให้ผมเย็ด ผมก็เลยได้แต่คิดในใจ 555+
       ซักพักครับ.. ผมได้ยินเสียงกรนเลยลืมตาขึ้นถึงได้รู้ว่ารุ่นน้องตุ๊กหลับแล้วคงเป็นเพราะว่ากินเหล้าเข้าไปเยอะ ผมเองแค่จิบๆไปเรื่อยๆไม่กี่แก้วเองเพราะกลัวเมาแล้วเดี๋ยวจะเสียแผน แต่2สาวนั่นกินกันเต็มที่เลย ตอนนั้นผมเลยกระซิบบอกตุ๊กว่าน้องหลับแล้ว ตุ๊กไม่ตอบครับแต่ตุ๊กโน้มคอผมลงมาจูบแลกลิ้นแบบดุเดือดมาก ส่วนเสื้อผ้านั้นถอดกันออกไปนานแล้วเพราะว่านอนอยู่ในผ้านวมผืนใหญ่ เป็นเกมรักที่เผ็ดร้อนมากครับคืนนั้น ตุ๊กดูดควยให้ผมด้วย ดูดได้เสียวสุดๆเลย แต่ว่าก็ทำกันเสียงดังมากไม่ได้ ชอบที่ตุ๊กขึ้นโยกควยให้ผมมากๆเลยครับเพราะเอวตุ๊กพริ้วมาก หีตุ๊กบดจนผมเสียวควยจนทนไม่ไหว ผมก็เลยจับเอวตุ๊กไว้แน่นแล้วฉีดน้ำเข้าตัวตุ๊กไปเลย ตุ๊กทำหน้าเซ็งหน่อยๆเพราะไม่อยากให้แตกใน ตุ๊กบอกไม่ชอบกินยาคุมฉุกเฉินเพราะกินแล้วมันจะเวียนหัว จากนั้นก็เข้าห้องน้ำล้างตัวแล้วก็มานอนกันเหมือนเดิม เช้า2คนนั้นก็ไปทำงาน ส่วนผมก็เหมือนเดิมคืนสายๆก็กลับที่รามอินทรา
       ช่วงนั้นผมไปทำงานที่ กทม. 7 วัน(แต่ไม่ได้พักที่รามอินทราทุกครั้ง) แล้วก็กลับมาพักที่สุพรรณ 7 วัน แล้วก็เข้าไปทำงานที่ กทม.อีก ก็จะทำงานวนเป็นแบบนี้ประมาณ2-3เดือน ช่วงนั้นตอนที่อยู่ กทม. ถ้าผมมีเวลาหรือว่ากลับจากกินเหล้ากับเพื่อนๆแล้วก็จะแวะไปเย็ดตุ๊กที่ห้องตลอด ตอนนั้นผมแค่รู้สึกอยากให้ตุ๊กเป็นที่ระบายความเงี่ยนให้ผม อย่างน้อยเวลาเมาๆก็มีที่ลง ส่วนตุ๊กเองจะบอกกับผมตลอดว่าไม่ได้อยากออกสื่อ แค่คบกันไปแบบนี้ก็พอ ก็ไปมาหาสู่กันช่วงนั้นประมาณครึ่งปีแล้วผมก็ไม่ต้องไปทำงานที่ กทม.อีก ก็เลยไม่ค่อยได้ขึ้นไปหาตุ๊กที่ดินแดง จากนั้นตุ๊กก็ลาออกจากที่ รพ.ตร. แล้วมาทำงานอยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งนึงแถวๆแยกหลักสี่ และก็ย้ายมาพักอยู่ที่เมืองทองด้วย ผมเห็นตุ๊กลงในเฟสบุ๊คนะครับว่ามีแฟนแล้วเพราะเห็นลงรูปคู่กับผู้ชายคนนั้นบ่อย ผมก็ไม่ได้อะไรเพราะคิดว่าผมไม่ได้รักหรืออะไรกับตุ๊ก แค่เสียดายที่ตุ๊กจะไม่ได้เป็นทาสควยผมเหมือนเดิม ส่วนตอนนี้ตุ๊กก็มีแฟนใหม่อีกแล้ว(ตุ๊กมีแฟนเยอะมาก ผมว่าถ้าทุกคนได้เจอตุ๊กตัวจริงจะต้องชอบตุ๊กมากๆครับเพราะตุ๊กเป็นคนที่น่าเย็ดมาก) บ้านตุ๊กอยู่แถวเกาะเกร็ด ถ้าใครคุ้นๆหน้าหรือคุ้นๆหุ่นก็ลองไปจีบดูได้นะครับ แล้วจะรู้ว่าที่ผมเล่ามาทั้งหมดนั้นไม่ได้เกินจริงเลย ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ

https://story.xn--72c8cbhnqt2b5aq9gce9he.com/