close buttonclose buttonclose button
ได้เสียวสาว BeeTalk

ได้เสียวสาว BeeTalk

เรื่องเสียว · 13288

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 20, 2021, 08:32:12 am
วันนึงผมเล่นบีทอคไปเจอสาวคนนึงแล้วทำการแอดไป ไม่นานเธอก็รับแอดเราก็คุยกันถามขื่ออะไรเธอบอกชื่อปุ้ยอายุ27 เป็นพี่ผม6ปีเลยตอนนั้นผมอายุ21จากนั้นก็คุยไปเรื่อย
ผมเลยลองนัดพี่ปุ้ยกินข้าวในอีก3วันข้างหน้าพี่ปุ้ยก็ตอบตกลง พอถึงวันนัด ผมก็โทรถามว่าให้ไปเจออยู่ไหน พี่ปุ้ยบอกมาเจอที่หอเพื่อน หลังศาลากลางสกล ตอนนั้นเวลาประมาณ20.30 พอไปถึงผมจอดรถแกก็เดินมา ขึ้นรถ พี่ปุ้ยเป็นคนน่ารัก ตัวเล็กผอม นมไม่ใหญ่มาก เราก็คุยกัน(แอบเขินบ้าง)พี่ปุ้ยบอกว่าตอนนี้โสดเลอกกับแฟนมาเดือนกว่าแล้ว จากนั้นผใก็ขับรถไปที่ร้านเหล้าแห่งนึง สั่งเบียร์มากิน4ขวดพร้อมกับข้าว กินไปคุยกันไป พอกินหมดเลยชวนกันไปต่อที่ตะวันแดง เราทั้งคู่เริ่มเมาแล้ว ถึง ตวด สั่งเบียมาอีก4ขวด ตินนั้นเพลงฮิตกำลังเล่น ผมจำไม่ได้ว่าเพลงไร ผมก็เอาแขนไปโอบเอวพี่ปุ้ย ลูบมาจับที่สะโพก ผมนี่แข็งเลยตอนนั้น โยกไปตามจังหวะเพลง ผมก็ถามพี่ปุ้ยว่า พี่ทำงานอะไรครับ ตอนนั้นเพลงมันดังแกไม่ได้ยินผมเลยไปถามที่ข้างหู แกเลยบอกว่าทำงานเป็นพนักงานราชการในจังหวัด ผมเริ่มกอดพี่ปุ้ย แล้วหอมแก้ม และบอกว่าเบียร์หมดแล้ว กลับกันเถอะ เราทั้งคู่ก็เลยกลับ พอขับรถไปได้สักพักผมบอกว่า เมามาก ขับรถไม่ค่อยจะไหวแล้วเราไปเปิดโรงแรมค้างสักคืนมั้ยพี่ พี่ปุ้ยก็เงียบสักพักจากนั้นแกก็บอกว่า โอเค นอนพักสักคืนก็ได้ ถึงโรงแรม ผมก็เข้าไปหอมแก้มพี่ปุ้ย ค่อยๆเอาปากมาปะกบปาก และจูบพี่ปุ้ย แกไม่ขัดขืนแถมยังเคลิ้มอีก จูบไปสักพักผมเริ่มเอามือมาจับนมพี่ปุ้ย และขยัม ได้ยินเสียงครางออกมาจากปากพี่ปุ้ย ตอนนั้นผมเงี่ยนมาก ควยแข็งมาก ผมก็ค่อยถอดเสื้อพี่ปุ้ยออกเห็นยกทรงที่แกใส่มา สีดำ นมไม่ใหญ่มาก ผมก็จูบเร้าอารมต่อไป มือก็ปลดยกทรงพี่ปุ้ยออก นมพี่ปุ้ยสวยมากหัวนมตั้ง สีชมพู ผมก็เริ่มขยับปากลสกลงมาไซ้ซอกคอ และลงมาที่หัวนม ดูนมพี่ปุ้ย พี่ปุ้ยเริ่มคราง เบาๆ มืออีกข้างผมก็เขี่ยหัวหัวแกไปเรื่อยๆ สักพักผมเริ่มเอามือล้วงเข้าไปในกางเกง มันแฉะและเปียกมาก แกคงเงี่ยนมาก ผมเอานิ้ววนๆตรงร่องหี พี่ปุ้ยปิดตัวไปมา ครางขึ้นเรื่อยๆ ผมถอดกางเกงออก และจับถ่างขา ผมรีบเอาหน้าซุกเข้าหีแกและเลียเบาๆ เอาลิ้นวนรอบๆหี ที่มีน้ำเงี่ยนแฉะๆ วนเล่นแถวเม็ดบ้างแกก็คราง ซีด... อ้า ... ซีดๆๆ อยู่เรื่อยๆ ผมเอาลิ้นดันเข้ารู ลึกๆ พี่ปุ้ยยิ่งเสียว ครางดังขึ้น จากนั้นพี่ปุ้ยก็ถอดเสื้อผ้าผม พอแกถอดกางเกงในผมออก ควยผมแข็งโด่ อยู่ต่อหน้าแก พี่ปุ้ย บอกว่า ควยใหญ่จัง พี่ไม่เคยเจอควยใหญ่ขนาดนี้มาก่อน
ควยผม ยาว8นิ้วคับ ใหญ่พอสมควร แกก็เอามือมาจับที่ควยผม ขักเข้าชักออก ผมเสียวมาก จากนั้นพี่ปุ้ยก็จูบที่ควยผม และดูดเบาๆ พร้อมกับเลียควย ผมโคตรเสียวเลย พี่ปุ้ยโม๊คเก่งมากคับ ดูดควยแรงมาก เอาลิ้นตวัด และเลียท่อนผม จากผมก็ผลักพี่ปุ้ยนอนลงเล่นท่า 69 ผมอยู่ข้างบน แกก็ดูดควยอย่างเมามัน ผมก็ดูและเลียหี เสียงครางแกเริ่มดังและถี่ขึ้น ผัวขา ทำไมเลียหีเก่งจัง  พี่ปุ้ยบอก เย็ดพี่เถอะ พี่ไม่ไหวแล้ว พี่เงี่ยนมาก ผมเลยขึ้นคร่อมเอาควยถูกร่องหีเบาๆ ก่อนที่จะเสียบเข้ามิดด้าม(เย็ดสด) แกร้องขึ้นดังมาก บอกพี่เจ็บ และคราง ตามจังหวะการซอยของผม หีพี่ปุ้ย ฟิตมากคับ หนีบควยผมเสียวมาก ผมเริ่มซอยกะแทกแรงๆ พี่ปุ้ยครางซีดๆๆ อ้า.... ซี้ด.....จากนั้นพี่ปุ้ยเลยแต่ตัวผมพลิกให้ผมอยู่ข้างล่าง แก ขึ้นขยม ผมเสียวมากตอนนั้น เพราะแกขย่มถี่ๆ และช่วงยาวๆ แกก็ครางเสียงหลงแล้วตอนนี้ ผมก็ครางเหมือนกัน เร็วขึ้นเรื่อยๆ จนแกเสร็จไป จากนั้นผมเลยจับแกซอยท่าหมา ผมซอยแรงและเร็วขึ้น้ริ่อยๆ พี่ปุ้ยก็คราง เสียงดังและถี่ขึ้น ผมเลยบอกว่า แตกในนะๆ พี่ปุ้ยบอก แตกในเลย แตกเลย ผัวขา  ผมก็แตกน้ำฉีดเข้าหีเต็มที่ ตอนดึงควยออก น้ำว่าวไหลออดมาจากหีไปทางเลย หลังจากนั้นเราก็นอนกอดกันและจัดอีก2ยก หลังจากวันนั้น เราก็นัดเย็ดกันเรื่อยๆ เย็ดแบบไม่ผูกพัน สนุกมากคับตอนนั้น ผมจำไม่ลืมเลย