close buttonclose buttonclose button
ไม่ใช่ของๆเราคนเดียวเสมอไป

ไม่ใช่ของๆเราคนเดียวเสมอไป

เรื่องเสียว · 12907

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
  ผมมีเรื่องชีวิตคู่จะเล่าให้ฟังครับผมอายุ35 ภรรยาผมอายุ32 เธอมีอัธยาศัยดีเข้ากับคนง่าย หน้าตาดี ผมยาวสลวย ยิ้มเก่ง ผิวพรรณขาวนวลเพราะเธอมีเชื้อจีนอยู่ด้วยที่สำคัญรูปร่างดีมาก เธอสูงอวบ อกใหญ่ เอวคอดรับกับ สะโพกงอนผาย เธอรับราชการแต่อยู่คนละจังหวัดกับผม ซึ่งก็ไม่ค่อยจะได้เจอกันสักเท่าไร2-3อาทิตย์จะพบกันสักทีเพราะการเดินทางไม่สะดวก งานที่เธอทำเป็นเรื่องบัญชี เสาร์-อาทิตย์ก็ต้องทำ ผมเองก็ทำธุรกิจส่วนตัวซึ่งก็ยุ่งพอสมควร เวลาก็จะว่างบ้าง ไม่ว่างบ้าง เสาร์-อาทิตย์ก็มีงานต้องออกไปติดต่อลูกค้าเหมือนกัน เวลาว่างเราจึงไม่ค่อยตรงกัน แต่ผมและภรรยาก็เข้าใจกันดีครับ การร่วมรักของเราทั้งคู่ไม่มีขาดตกบกพร่อง ผมและภรรยาตอบสนองต่อกันใด้ทุกครั้งไม่ว่าเธอหรือผมที่มีต้องการ แต่ราวๆหนึ่งปีที่ผ่านมานี่เอง เธอเองชักเริ่มแปลกๆ ทำเหมือนเบื่อเรื่องอย่างนั้นทั้งๆที่ยังสาวยังสวย ขนาดนานๆเจอกันผมอยากร่วมกับเธอใจจะขาดแต่เธอก็จะไม่ค่อยยอมให้ผมร่วมรักด้วย อ้างว่าเหนื่อยบ้าง อยากพักผ่อนบ้าง ผมก็พยายามเข้าใจนะ ไม่เคยนึกระแวงหรือติดใจสงสัยอะไรเธอเลย จนมีวันหนึ่ง เธอต้องไปตรวจงานกับคณะที่ทำงาน แถวจังหวัดทางภาคตะวันออกราว 1 อาทิตย์ เราก็คุยกันเธอบอกไปครั้งนี้จะใด้มีผลงานเพื่อเอาขั้น ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเธอก็ไปบ่อยๆ จนประมาณ2วันหลังจากที่ภรรยาผมเดินทางไป ผมก็ใดัรับจดหมายให้ไปสัมมนาเกี่ยวกับธุรกิจของผมที่จังหวัดเดียวกับที่ภรรยาไปตรวจงานพอดี แต่ผมไม่บอกให้เธอรู้กะจะไปเซอร์ไพรซ์ภรรยาครับ และก็คิดจะได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วย ผมไปถึงก็จองโรงแรมที่เดียวกับที่เธอพักครับ ช่วงนั้นโรงแรมค่อนข้างจะว่าง ผมเลือกได้ ก็เลยเลือกพักอยู่ชั้นเดียวกับเธอ ผมไปกะเพื่อนๆที่ทำธุรกิจด้วยกันทั้งหมด 7คน ผมก็บอกเพื่อนๆว่า ผมขอพักเดี่ยวๆ ผมก็เลือกห้องที่ใกล้เธอที่สุดครับ โชคร้าย ห้องผมห่างจากห้องเธอ 4 ห้อง เป็นกรุ๊ปทัวร์ต่างประเทศจองไว้ แต่เหลือพักแค่ 1 คืน ผมก็แจ้งทางโรงแรมไว้หากห้องว่าง ขอจองห้องนั้น ก็โอเคครับ คืนนั้นผมก็นอนคนเดียวไม่ออกไปไหนกลัวเธอเห็นก่อน แต่ผมเห็นเธอแล้ว ซึ่งจากห้องผมจะมองเห็นลานจอดรถพอดี เธอเข้า เธอออกตอนไหน ผมเห็นหมด เธอไปกับคณะครับ ประมาณ 4 -5 คน มีผู้ชาย 2 คนแต่มีคนหนึ่งรูร่างสูง บุคลิกดีแต่งตัวเรียบร้อยคงเป็นหัวหน้าทีม วันรุ่งขึ้นผมก็เข้าสัมมนาครับ ตอนบ่ายผมก็ได้ย้ายเข้าห้อง โชคดีจังห้องผมกับห้องเธอพักเป็นแบบมีปะตูกั้นครับ เปิดออกหากันได้เลย ผมถาม ROOM BOY เค้าบอกว่าห้องนั้นพักคนเดียวครับ ผมก็ขอกุญแจไขห้องโดยบอกว่าผมเป็นสามีผู้หญิงห้องนี้ ซึ่งงทางโรงแรมก็ตรวจสอบแล้วว่าผมไม่โกหกก็เลยให้กุญแจผมมา ช่วงบ่ายผมไม่ได้ร่วมสัมมนาครับ เข้าไปสำรวจห้องเธอเรียบร้อยไม่มีอะไร ก็ตื่นเต้นกะเซอร์ไพร์เต็มที่ จน 6 โมงเย็น เพื่อนๆมาชวนไปทานข้าว ผมก็ปฏิเสธไปว่าไม่ค่อยสบาย ห้องที่กั้นกลางผมไม่ได้ล็อคคืนครับ กะเปิดให้ภรรยาตกใจเล่น ผมจึงล็อคแต่ลูกบิดแค่นั้น ประมาณ 1 ทุ่มผมได้ยินเสียงคณะเธอมาครับ คุยกันเสียงดังหน้าห้อง ผมก็เงี่ยหูฟังได้ความว่า 2 ทุ่มครึ่งเจอกันที่ห้องคาราโอเกะ แต่เสียงภรรยาผมบอกปฏิเสธไปขอพักผ่อน ผมดีใจมากเลยวันนี้คงใด้ร่วมรักแบบสุดๆแน่ แต่ก็จะเข้าไปหาสัก 3 - 4 ทุ่ม ก็เลยโทร.สั่งอาหารขึ้นมาทานรองท้อง เงี่ยหูฟังห้องเธอก็ได้ยินเสียงข่าวทีวีครับ จน 3 ทุ่มครึ่ง ผมอาบน้ำเสร็จนุ่งกางเกงแพร ใส่เสื้อกล้ามครับ ปิดไฟในห้องผม ค่อยๆบิดประตูแง้ม ห้องเธอมีแสงสลัวๆครับ มีแต่ไฟหัวเตียงเปิดอยู่ ทีวีก็ปิดเงียบ ผมนั่งก้มลงครับ แง้มประตู เชื่อมั้ยครับ ภาพที่ผมเห็นบนเตียง

ภาพที่ผมเห็นบนเตียง มีผู้ชายกำลังเล่นบทสวาทกับเธออยู่ ผมหัวใจเต้นแรงมาก แต่ก็อดใจไว้ครับ ดูต่อไป ผู้ชายคนนั้นผมก็ยังมองไม่ถนัดว่าเป็นใคร แต่คิดว่าคงเป็นหัวหน้าเธอที่มาตรวจงานด้วยกันแน่นอน ชายคนนั้นกำลังเอาหน้าคลุกเคล้าที่สองเต้าอันอวบอัดของภรรยาผม ส่วนมือก็ขยำขยี้อกอวบๆจนดูแล้วผมกลัวจะแหลกเหลวคามือ ภรรยาผมส่งเสียงครางนอนหงายบิดตัวไปมา แล้วชายคนนั้นค่อยๆเลื่อนใบหน้าลงไปที่ร่องสวาทของเธอ ภรรยาผมเหมือนจะรู้งานยกหัวเข่าตั้งชันสองขาถ่างอ้ากว้าง ผู้ชายคนนั้นจึงก้มลงใช้ลิ้นไล้เลียร่องรักให้เธอ ดูเค้าชำนาญมาก ภรรยาผมคงสยิวใบหน้าเธอสะบัดไปมาทั้งดิ้นทั้งครางเลย มือเธอกดหัวชายคนนั้นเหมือนจะให้แน่นสนิทกับร่องหลืบของเธอยิ่งขึ้น จนเธอสักครู่ต้องร้องบอกให้ผู้ชายคนนั้นพอ เธอจะไม่ไหวแล้ว ผู้ชายคนนั้นก็หยุดครับ เงยหน้าขึ้นมา พร้อมกับวางขาเธอลง แล้วเขาก็จับภรรยาผมลุกขึ้นมาที่ขอบเตียงแล้วให้เธอก้มคุกเข่าโก้งโค้งอวดสะโพกใหญ่และร่องกลีบที่ย้อยเป็นพลูมาทางด้านหลัง โดยที่ผู้ชายคนนั้น ลงมายืนข้างล่าง มือผู้ชายคนนั้น กำแท่งของ ตัวเอง รูดเข้า รูดออก ให้ภรรยาผมดู ของเขาใหญ่มากครับ กำโผล่มาเยอะเลย สักครู่เค้าก็จับมือแฟนผมมาจับ เค้าก็ยืนแอ่นให้แฟนผมรูดเล่น ครางเลยครับ ยิ่งเวลาแฟนผมจับดูมัน ใหญ่มากขึ้นอีกครับ มือผู้หญิงมันเล็ก จนเค้าจับหัวแฟนผมกดลงหาอาวุธเค้า ซึ่งดูแล้วแฟนผมก็ขัดขืนครับ แต่เค้าพูดอะไรกันไม่ทราบแฟนผมจึงยอม อม ดูด ให้เค้า ซึ่งผมบอกได้เลยว่า กับผมแฟนผมไม่ทำแน่นอนครับ อ้างว่าทำไม่เป็น แต่กับผู้ชายคนนั้น แฟนผมดูชำนาญครับ อม ดูด ปากอ้าเลย ผู้ชายคนนั้นพยายามที่จะให้แฟนผมอมให้มิดครับ แต่เธอสั่นหัว แล้วบอกว่า ติดคอ เค้าจึงยอมครับ บอกให้เธอนอนลง แล้วเค้าก็ขึ้นทับตัวเธอ เล่นนมเธออย่างดุเดือด แฟนผมก็ครางดังมาก เค้าก็บรรจงจูบปากเธอ มือสองข้างจับขาเธอแยกออก พาดที่แขนสองข้าง อาวุธถูกจ่อที่ รูเธอ จากนั้นก็ค่อยๆ เลื่อนเข้าอย่างช้าๆ แฟนผมก้นลอยเลย รั้งคอเค้าไว้แน่น ได้ยินเค้าถามว่าเจ็บมั้ย แฟนผมก็ส่ายหน้า เค้าก็เลยดันจนมิดด้ามเลย ซอยจากช้าๆเป็นหนักหน่วงรุนแรงครับ ผมดูด้วยความรันทดเป็นที่สุด ไม่รู้จะทำไง สักพักเค้าก็คงเหนื่อยหยุดซอย พลิกร่างเธอขึ้นครับ ให้เธอทำ ดูเธอมีความสุขมากเลยครับ ประมาณ 15 นาที เธอก็ครางอย่างมีความสุข พร้อมซบลงที่หน้าอกเค้า เสียงผู้ชายบอกว่าผมยังไม่เสร็จนะ แฟนผมพยักหน้าอีก เค้าจึงดันแฟนผมออกแล้วจับโก้งโค้งครับ 10 นาทีเค้าก็ร้องครวญครางอย่างมีความสุข ดึงของเค้าออกมา ฉีดน้ำรักของเค้าใส่ปากแฟนผมเปื้อนไปหมด จนหมดฤทธิ์ครับ แล้วก็จูงกันไปห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำ ผมก็ไม่เห็นแล้ว ได้ยินแต่เสียงหัวเราะ สลับกับคราง ผมจึงอาศัยช่วงนี้ปิดประตูครับ เข้ามานอน ไม่หลับเลยยันเช้า ได้ยินเสียงเค้า เอากันทั้งคืน จนตี 5 ถึงได้ยินเสียงผู้ชายออกจากห้องไป ผมพับกระเป๋าเก็บเสื้อผ้าครับ เช้าลงมาเจอเธอด้วยที่ LOBBY เธอตกใจมาก ผมก็เฉยๆ เธอเดินมาหาผม ถามผมต่างๆ นานา ผู้ชายคนที่เธอเอาด้วยก็นั่งมองผมอยู่ครับ ผมไม่ตอบคำถามเธอเลย เพียงแต่บอกว่า เมื่อคืนผมพักห้องติดกับคุณ รู้ ได้ยินหมดแล้ว เธอหน้าซีดครับ ผมบอกเธอว่า กลับมาเมื่อไรไม่ต้องเข้าบ้าน นัดเจอกันที่อำเภอ หย่า เลย จนทุกวันนี้ครับ 2 ปีแล้ว ที่ผมเป็นอิสระ และก็ยังไม่กล้ามีใคร ภาพติดตาผมตลอดเลย ที่เขียนมานี่ก็เพื่อเป็นอุทาหรณ์นะครับ ว่าเมียที่เรานอนกก นอนกอด มันไม่ใช่ของๆเราคนเดียวเสมอไป ครับ