close buttonclose buttonclose button
พี่สาวกิ๊ก

พี่สาวกิ๊ก

เรื่องเสียว · 14861

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 06, 2021, 02:47:50 pm
สัก4-5ปีที่ผ่านมาผมได้นัดกิ้กไปเย็ดบ่อยๆที่หอพักเธอ เธอชื่อเมย์อายุ22ขาวน่ารักตัวเล็กอวบนิดๆ ก้นงอนแค่นมเล็กไปนิด ช่วงนั้นผมแว่บไปเย็ดกับเธอบ่อย เอาช่วงเวลางานแว่บไปช่วงกลางวันเพราะเธอเข้ากะดึก วันนั้นกำลังจูบปากเล้าโลมจู่ๆมีเสียงมือถือดังขึ้น เธอเลยขอตัวไปรับสาย จึงได้รู้ว่าพี่สาวเธอมาขออาศัยอยู่ด้วยสัก1อาทิตย์  เพราะทะเลาะกับผัวมา พอมาถึง ผมมองนมกับช่วงล่างก่อนเลยครับ ไม่แพ้น้องสาวเลย สูงอวบนมใหย่ ก้นงอน หน้าตาอาจสู้น้องสาวไม่ได้แต่รวมๆโคตรน่าล่่อ  เธอชื่อ ปุ้ย ก็รุ่นราวคราวเดียวกับผม พอสักพักเธอร้องไห้ฟูมฟายเรื่องผัว ไปมีเมียน้อย แล้วตบตี เธอไม่อยากกลับบ้านเลยมาที่นี่  เมย์เลยแนะนำผมให้รู้จักกับเธอ ผมเลยขอตัวกลับเพราะเผื่อจะคุยเรื่องส่วนตัวกัน วันต่อมาผมแว่บมาหาเธออีก แต่เมย์ไม่อยู่ออกไปข้างนอก ต้องบอกตรงๆครับว่าเมย์์ไม่ได้มีผมคนเดียว กิ้กเยอะมาก ผมเลยขอตัวจะกลับแต่ปุ้ยเธอชวนเข้ามานั่งในห้อง เธอใส่กางเกงขาสั้นบางๆเสื้อรัดๆ กำลังนั่งกินเบียร์ ผมนี่ควยแข็งเลย เธอถาม ดื่มไหมกำลังหาเพื่อนกินแก้เซ็ง รอเจ้าเมย์นุ้นหลับรอเลย คงไปเปืดห้องซั่มกันแน่ เธอยิ้มๆ เจ้าเมย์เสน่ห์แรง ไม่เหมือนปุ้ย ลูก1ผัวยังเมิน  ผมเลยพูดสวนไปว่า ใครบอกล่ะน่าฟัดจะตาย แบบนี้ล่ะดีไม่ต้องสอน ลีลาดีกว่าสาวๆอีกต่างหาก เธอบอกจริงดิ ไม่เชื่อหรอก  ช่วงนั้นก็เริ่มตึงๆทั้งคู่ ผมเริ่มเอามือไปลูบหน้าขาเธอ ขนลุกซู่ เธอไม่ว่าอะไร ผมเลยเริ่มเอามือล้วงในเสื้อ มือเคล้นนม แล้วอารมณ์ก็พาไป เราเริ่มจูบปากแลกลิ้น ผมปลดยกทรงเธอออก เห็นนมชูชันหัวนมสีน้ำตาล ห้อยนิดๆแต่เต็มมือมาก ส่วนหน้าท้องเธอลายนิดๆจากการคลอดลูก ผมเริ่มเอาลิ้นเลียหัวนม พร้อมเคล้นไปด้วย จากนั้นเลียลากลงมาที่สะดือ ค่อยๆถอดกางเกงกับกางเกงในออก หมอยเรียงสวยแคมดำนิดๆ ผมไม่รอช้า เลียแคมทั้งสองข้าง จนเธอแอ่นตัวขึ้น ผมเลยเริ่มมาสนใจรูหีเธอบ้าง รูหีผ่านการใช้งานมาพอสมควร กลับหีแบะเล็กน้อย แต่รูหีแดงสด เม็ดแตดเล็กยื่นออกมาให้ผมได้ใช้ลิ้นสัมผัส ปุ้ยเกร็ง เอามือมาจิกหัวผม อ๊าๆๆเสียว อย่าหยุดนะ ผมเลยใช้ปากดุนและดูด ดังจ้วบๆ เธอครางลั่น อ๊าๆเสียวเม็ด ผัวจ๋า เมียเสียว  ผมเลยเอาลิ้นมาชิมน้ำหีเธอบ้าง มันเริ่มไหลออกมาเล็กน้อย ผมเอาลิ้นแหย่รูหี แล้วเลียขึ้นลง เธอร้อง อูวๆ อ๊าๆ ไม่ไหวแล้วผัวจ๋า เมียจะแตกแล้ว สักพักเธอนิ่งแล้วหนีบขาจนชิด อูย เสร็จเลยเลียเก่งจัง ผัวเรานานๆจะเลียให้สักที เสียวหีสุดๆเลย เธอเริ่มเอามือมาจับที่เป้าผม ไหนดูสิขนาดไหน อยากอมจัง ผมเลยถอดกางเกงออก  อุ้ย หัวบานดีจัง เธอไม่รอช้าเอาปากมางับหัวควย เสียวควยมากครับตอนนั้น ทั้งเลียพวงไข่ เอาลิ้นเลียหัวควย เธอปรนเปรอให้ผมแบบสุดๆ แล้วเธอก็นอนลงพร้อมถ่างขารอควยเสียบหี  ผมไม่รอช้าเอาถุงยางที่เตรียมมาใส่ก่อน แล้วเอาจ่อรูหีของเธอ อูยๆซี้ด ผมดันไปได้แค่หัว เธอร้องออกมา เสียวหีจัง หัวบานๆแบบนี้ ผมค่อยๆดันจนมิดลำ เธอร้อง โอ้ว แน่นหีมาก  ผมเริ่มซอยท่าเบสิก เธอก็ยกขามาเกี่ยวไว้ที่ก้นผม เรียกว่าก้นลอยเลย ผมกระแทกดังพั่บๆๆๆ น้ำหีเธอไหล เริ่มเปลี่ยนเป็นดังแจ๊ะๆๆ โอ้วๆผัวจ๋าเมียเสียวหี ผมซอยไม่ยั้ง แล้วพัก มาดูอีกทีน้ำเมือกขาวๆติดตามโคนควยเลย ปุ้ยคงเสียวสุดๆ ผมเปลี่ยนเป็นท่าหมา ก้นเธองอนใหย่มาก ท่านี้ผมถึงกับกัดฟันกระแทกเลย หีตอดสุดๆ เธอเอาหน้าแนบที่นอนแล้วแอ่นก้นขึ้นมาสุดๆ ผมกระแทกดังพั่บๆๆๆ เรียกว่าข้างห้องได้ยินแน่ อูยๆซี้ด มันส์จัง เธอครางไป เอานิ้วดูดไปด้วยคงเสียวมาก จนเธอบอกขอขึ้นบ้าง ท่านี้ทำเอาผมแทบทะลัก เพราะเธอคร่อมลงมา แล้วดึงผมไปจูบปาก พร้อมขย่ม อ๊าๆๆๆเสียวหี ผมก็เลยบอกจะไม่ไหวแล้ว เธอบอกแตกเลย จะเสร็จแล้วเหมือนกัน ผมก็ทนไม่ไหวพ่นน้ำควยเต็มแรง เธอก็นอนฟุบลงมากอดผม ผัวจ๋าเมียเสร็จแล้ว เรานอนกอดกันสักพักก็ไปอาบน้ำกัน เธอบอกไม่ได้เสร็จแบบนี้มานานมาก ผัวเธอพอเงี่ยนเอาควยยัดหี พอน้ำแตกก็หลับ สักพักผมขอตัวกลับ เพราะแว่บงานออกมา ระหว่างที่เธอมาพักที่หอ ผมก็จัดกับเธออีก2ครั้ง  ผัวโทรมาง้อเลยกลับบ้าน  เล่นเอาแย่ทั้งพี่และน้อง น้ำผลิตไม่ทันเลยทีเดียว