close buttonclose buttonclose button
เพราะอยากมีลูก

เพราะอยากมีลูก

เรื่องเสียว · 57702

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 16, 2021, 08:24:18 am

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 9 ปีที่แล้ว ผมกับแฟนแต่งงานกันตั้งแต่จบมหาลัยและพึ่งทำงานกันชีวิตหลังแต่งงานใครๆก็อยากมีลูก แต่เราไม่สามารถมีลูกได้เนื่องจากน้ำเชื้อผมไม่แข็งแรง ผมก็ปรึกษาหมอหมอแนะนำให้ไปทำกิ๊ฟ แต่เจนไม่อยากทำกิ๊ฟ เราก็คุยกันมาสักพัก เราพยายามกันมาตลอด 2 ปีเพราะแฟนผมอยากได้ลูกแบบธรรมชาติ ด้วยที่ผมน้ำเชื้อไม่แข็งแรง ผมเลยคุยตรงๆกับเจนผมถามเจนว่าเอาแบบนี้ดีไหม เราหาคนที่เราไว้ใจได้สักคน มาช่วยดีไหม เจนบอกคงไม่ เพราะอายไม่กล้า ผมก็บอกไปถ้าไม่หาใครมาช่วยคงยากที่จะมีลูกนะ พยายามมา2ปีแล้วผมบอกผมขอเหอะ หาคนมาช่วย เจนเลยยอม เราก็คิดว่าจะให้ใครมาช่วยผมเลยนึกถึงเพื่อนผมที่สนิทที่สุด ชื่อ กี้ เป็นเพื่อนสมัยเรียน สมัยนั้นก็เกรียนๆทะลึ่งๆ กัน ผมเลยขอร้อยให้กี้มาช่วย ตอนนั้นผมรับไม่ได้หรอกที่เห็นคนอื่นมาเอาเมีย ผมเลย ให้กี้มาช่วยผมเรื่องลูก ตอนนั้นใช้เวลา4 เดือนที่กี้มาช่วย ผมก็ไม่รู้ว่ากี้มีอะไรกับเจไปกี่ครั้ง แต่พอเดือนที่ 5 เราก็เห็นผลเจนเมนไม่มา ตอนแรกเจนบอกสงสัยมันจะมาช้า ผ่านไป 3 เดือน ชัดเจนว่าเจนท้องเราดีใจมากที่ได้ลูกคนแรกแล้วก็เป็นลูกผู้ชาย งานนี้ต้องขอบคุณเพื่อนกี้ที่ช่วยให้เราสมหวัง

3 ปีผ่านไปผมก็อยากมีลูกอีกและอยากได้ลูกเป็นผู้หญิงบ้างทีนี้ ผมก็ตามกี้มา แต่กี้บอกกี่แต่งงานมีลูก 2 คนแล้ว กี้เลยไปทำหมัน ผมตกใจ ด้วยความที่อยากมีลูกผมก็กลับมาเครียดอีก ผมไม่รู้จะให้ใครมาช่วย ผมก็เลยปรึกษากับกี้ว่าจะเอาไงดี ผมเลยถามกี้กี้มีเพื่อนสนิทอยู่ 2 -3 คน ที่ไว้ใจได้ ผมเลยให้กี้ช่วยอีกครั้งกี้เลยพาเพื่อนมาให้ผมรู้แต่ด้วยความที่ไม่ใช่เพื่อนการจะทำความรู้จักความสนิทค่อนข้างลำบากแต่ละคนก็ไม่ใช่คนหน้าตาดีเท่าไหร่ ผมก็เลยไม่รู้จะทำไง ลำบากมากตอนนั้นไม่สนิทกับเพื่อนกี้จริงๆ ผมก็เลยถามเจน ว่าเจนโอเคไหมกับเพื่อนกี้เจนบอกก็พอได้อยู่  แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงเจนก็ไม่สนิท ผมเลยบอกกี้ แล้วแต่กี้นะ ยังไงก็ช่วยหน่อย กี้ถามผมว่าผมพร้อมไหมผมก็ตอบไปก็พร้อม ผมก็ถามกลับไปว่ากี้จะทำไง กี้ก็บอกไม่รู้ก็คงต้องลองดู หาวิธีผมบอกตามใจกี้ขอให้สำเร็จ กี้บอกจะลองดู จะลองคุยกับเจนดู

ในที่สุดก็เริ่มการผลิตลูกคนที่ 2  ผมก็ถามเจน ว่าโอเคกับบอลไหมเราจะได้ลูกคนที่2กันไหม (เพื่อนกี้ชื่อบอล) เจนบอก น่าจะได้ ผมก็รู้แล้วว่าโอเคเจนคงมีอะไรกับบอลแล้ว ผมเลยถามว่า อ้าวแล้วไม่สนิทกับบอลไม่เขิลเหรอ เจนบอกตอนแรกก็เขิลผมถามเจน อ้าวแล้วทำไง เจนบอก กี้จะอยู่ด้วย กี้บอกไม่ต้องห่วงหรอกบอลไว้ใจได้ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก เพราะเป็นความต้องการที่จะมีลูก ผ่านไป 2 เดือนเราก็ยังไม่มีลูก ผมเลยถามเจน สนิทกับบอลยัง เจนบอก สนิทแล้ว ผมก็บอกดีแล้ว เจนบอกเดี๋ยววันนี้บอลจะเข้ามาผมก็ออกไปข้างนอกเพื่อไปทำงานปรกติ แต่อย่างว่าหละครับความเคยชินเพราะความต้องการลูกเราเลยรับได้ที่แฟนมีอะไรกับคนอื่นนานๆเข้าผมก็มีความรู้สึกที่อยากเข้าไปร่วมผลิตด้วย ผมคิดว่าผมจะรับได้ไหม ผมเลยคิดอยากทดสอบความรู้สึกตัวเองว่าถ้าเห็นเมียมีอะไรกับคนอื่นจะรับได้ไหม และครั้งแรกที่ผมจะทดสอบใจตัวเองผมก็ถึงกับตกใจ ถ้าวันนั้นผมไม่มาแอบดูเพื่อทดสอบความรู้สึกตัวเองว่าเวลาเห็นเมียมีอะไรกับคนอื่นจะรู้สึกยังไงผมคงไม่เห็นอะไรแบบนี้ ผมเห็น กี้ บอล และเพื่อนกี้อีกคนที่กี้พามาวันนั้น ชื่ออั๋น กำลังมีอะไรกับเมียผม วันนั้นผมตกใจมาก ทั้ง แค้น ทั้งงงแล้วผมนอนคิดทั้งคืนผมก็ไม่ได้หลับไม่ได้นอน รู้สึกมีอารมณ์มาก จนปวดอวัยวะผมทนไม่ไหว ผมก็เลยเย็ดเจนต่อ

ผ่านไป 3 เดือนก็ยังไม่ได้ลูก ผมเลยถามเจนยังไม่ได้ลูกอีกเหรอ เจนบอกยัง ก็มา อาทิตย์ละครั้ง ไม่ก็ 2 อาทิตย์มาครั้งผมเลยบอกเจนไป บอกให้บอลมาบ่อยๆ ผมอยากมีลูก เจนก็บอก โอเค เดี๋ยวบอกแล้วกัน  เจนบอก ศุกร์นี้ บอลจะมา ผมเลยบอกงั้นให้บอลค้างสิ เดี๋ยวผมไปเปิดห้องนอน จะได้มีเวลาจะได้ลูกเร็วๆ  ตอนนั้นผมนี้ แข็งมากอยากให้ถึงเร็วๆ และวั้นนั้นก็มาถึงผมบอกให้บอลกับกี้มากินข้าวเที่ยงด้วยกัน ผมอยากเลี้ยงขอบคุณที่มาช่วยหลังจากกินข้าวเสร็จ ผมก็ให้กี้ไปส่งผมที่พัก แล้วก็แยกกันผมบอกให้กี้ฝากไปส่งบอลกับเจนด้วย และตอนนี้ผมรอแค่เวลาเท่านั้นเองเพื่อที่จะไปแอบดู

เวลานั้นก็มาถึง ผมนี่คิดอยากดูมาก ผมคิดจนปวดอวัยวะผมก็เลยชักว่าวก่อน ผมก็เลยไปแอบดู ผมไม่รู้ว่า3 คนเริ่มกันตั้งแต่ตอนไหนแต่ภาพที่ผมเห็น อั๋นกำลังเย็ดเจนอยู่ กี้กับบอลก็เอาควยให้เจนดูด ผมนี่คิดในใจเมียผมนี่สำส่อนจริงๆ ตอนนั้นนะครับ ผมได้ยิน อั๋นบอก กูจะเสร็จแล้ว กี้บอกมึงแทงเข้าไปลึกๆ จะได้ท้องเร็วๆ เจนนี้ร้องใหญ่เลย ตอนนั้นผมคิดเออมันยังคิดถึงว่ากูอยากได้ลูกอยู่นี่หว่า จากนั้น บอลก็ไปปล่อยในต่อ ตามด้วย กี้ผมแอบดูตลอด ผ่านไป ในที่สุดก็ได้ลูกสมใจ แต่ เป็นผู้ชายครับ คนที่ 2ก็ยังเป็นผู้ชาย ผ่านไปอีก 2 ปีผมยังจำเรื่องราวได้ดี ว่ามันเกิดอะไรขึ้น แต่ผมไม่เคยพูดถึงที่ผ่านมาเลย

ผ่านไปได้ ปีกว่ากี้กับแฟนแยกกันอยู่เนื่องจากแฟนกี้ต้องย้ายไปเป็นผู้จัดการประกันภัยสาขาต่างจังหวัดทำให้กี้ห่างจากครอบครัวเพราะแฟนกี้เอาลูกไปอยู่ด้วย เลยทำให้กี้ต้องอยู่กรุงเทพคนเดียวแต่ก็มีกลับบ้านไปหาครอบครัวบ้างนานๆที ทำให้กี้เป็นเจ้าพ่ออาบอบนวดกี้เลยแวะเวียนมาเล่นกับผมบ่อยๆ บางครั้งกี้ก็แอบชวนผมไปอาบอบนวด ผมก็มีไปบ้างแอบเมียไป แต่ส่วนมากเราก็จะนั่งดื่มกันที่บ้านผมมากกว่ากี้จะมาหาผมบ่อยๆช่วงวันหยุดทุกอาทิตย์ ทำให้ผมรู้สึกว่ากี้ไม่มีที่ไปหรืบ้างครั้งก็นอนค้างที่บ้านกับผม มีอยู่วันหนึ่งเมียผมหลุดปากถามออกมาว่าอ้าวแล้วเมียกับลูกกี้ไม่อยู่ ถ้ากี้อยากทำไง ผมก็เลยบอกเมียไปว่า กี้มันอยากมันก็ไปอาบอบนวดแฟนผมเลยหัวเราะ ผมเผลอหลุดปากพูดแบบไม่คิด วันไหนมันเมาหลับ รุมข่มขืนมันไหมเมียผมมองหน้า แล้วหัวเราะ แล้วก็พยักหน้า นั้นแระครับจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมได้เข้าสู่วงการสวิง

ถึงวันนัดหมายที่ผมกับเจนจะมอมเหล้ากี้เพื่อจะข่มขืนมันพากันมอมเหล้ามันแบบโหดมาก จนมันหลับไม่รู้สึกตัว ผมเลยบอกให้เมียไปข่มขืนไอ้กี้เมียผมบอกทำไง ผมเลยบอกให้เมียไปชักว่าวให้กี้มัน ก็อย่างว่าหละครับคนเมาหลับชักยังไงก็ไม่ขึ้นเลยพากันขำ จากนั้นผมก็เอากับเมีย ตื่นเช้ามาเจอหน้ากี้มันพวกผมก็อดขำไม่ได้มันเลยถามพวกมึงเป็นไรขำไรกูนักหนาผมเลยบอกเมื่อคืนมึงเมามากกูเลยให้เมียกูชักว่าวให้มึงแต่ของมึงไม่ขึ้นเพราะมึงเมาเกินมันก็ด่าผม บักปอบ มันเลยบอกแน่จริงมาชักตอนกูไม่เมาสิ เมียผมขำกี้มันก็เดินมาจับมือเมียผมไปเพื่อจะไปจับควยมัน เมียผมสะบัดมือออก แล้วทำเสียงรังเกียจแบบขำๆอี๋ๆๆๆๆ........ กี้มันเลยหลุดพลังปากพูดออกมาบอก แหมๆๆ ทำเป็นรังเกียจตอนมาทำลูกให้น่ะ ดูดจังควยกูกับบอล ทำให้อึ้งไปสักพักทั้ง 3 คน พูดอะไรไม่ออกทำให้ผมคิดถึงวันนั้นเลย วันที่ผมแอบดูเมีย ผมพูดแบบแก้เครียดไปกี้เมียกูดูดควยมึงด้วยเหรอ เมียผมถึงอึ้ง กี้มันเลยรีบตอนจะเหลือเหรอผมเลยแหย่ไปอีก อ้าวแล้วมึงรู้ได้ไงว่าเมียกูดูดควยให้บอล กี้มันตอบขนาดควยกูยังดูดแล้วบอกจะไปเหลือเหรอ ถามอยู่ได้ กี้มันก็เปลี่ยนเรื่องบอกให้เลิกพูด วันนั้นสติผมเตลิดไปถึงวันที่เมียผมโดนรุมวันนั้นแล้ว เราก็หยุดคุยถึงเรื่องนี้อีก แล้วอยู่ผมก็บอกเจนเอากี้มาข่มขืนใหม่ไหม เจนบอก ยังไม่เข็ด เดี๋ยวก็งอลกันอีกผมเลยบอกไม่งอลแล้วให้สัญญา ผมเลยมอมเหล้ามันอีก เหมือนมันจะรู้ทัน มันเลยบอกไม่ไหวขอพัก ง่วงมากเหนื่อย ก็เข้าทางผมสิครับ จะแกล้งมันต่อ ผมบอกให้เจนไปชักว่าวให้มันเจนบอกไม่มีอารมณ์ ผมก็เลยบิ้วอารมณ์เมียโดยการเย็ดสักพักก็ไปอยู่บนเตียงเดียวกับกี้ ผมเย็ดเมียจนเสร็จผมเลยให้เมียไปชักว่าให้กี้เพื่อจะแกล้งมันผมบอกเมียแกล้งมันไปก่อนเดี๋ยวมา ผมเข้าไปห้องน้ำเพื่อล้างควย ยังล้างไม่เสร็จผมเดินออกมาจากห้องน้ำเพื่อจะถามเมียว่าของมันหดแบบวันนั้นไหม ผมเดินออกมาดู ภาพที่เห็นก็คือเมียกำลังดูดควยให้กี้ แล้วกี้มันก็นอนหงาย เอามือกดหัวขึ้นลงตามจังหวะเมียผมดูดผมเลยกดชักโครก ปิดน้ำ ทำให้ทั้งคู่ตกใจ กี้รีบนอนต่อ เมียผมก็เดินมาแบบตกใจนิดๆผมเลยบอก กี้มันของมันขึ้นไหม เมียผมพยักหน้าผมเลยบอกไปแกล้งมันต่อ ชักให้มันน้ำแตกแบบไม่รู้ตัวนี้หละผมพูดเชิงล้อเล่นแต่ลึกๆตอนนั้นผมเครียดมาก ผมเลยบอกเมียให้ไปแกล้งต่อก่อนกี้มันก็เริ่มไม่ไหวเพราะมันจะเสร็จมันก็แอบบิตตัว จนเมียผมชักให้มันเสร็จผมก็คิดว่ามันคงอยากจะร้องเต็มที่ แต่มันแกล้งหลับ พอกี้น้ำแตกเมียผมถึงกับตกใจเมียผมตะโกนบอก กี้น้ำแตก ผมเลยบอกให้รีบหาผ้าเช็ดเดี๋ยวมันรู้ตัวอย่าให้กางเกงมันเปื้อน ด้วยที่ว่าปิดไฟด้วย เลยหายากแล้วอีกอย่างเมียผมก็ลุกไม่ได้ เพราะเอามือกำบีบหนังหุ้มควยมันอยู่ เดี๋ยวเลอะผมเลยบอกหาผ้าขนหนูแป๊บ ผมเลยตะโกนไปว่า งั้นดูดๆๆไปก่อน เด่วน้ำมันไหลเมียผมบอกจะบ้าเหรอ ผมเลยบอก เออน่ารีบดูดไปหาผ้าก่อนค่อยเช็ดทีเดียวผมก็แกล้งหาผ้า ผมแอบดูเมียกำลังดูดน้ำให้กี้มัน สักไม่ถึง 2 นาที ผมบอกเจอผ้าแล้วชุบน้ำแป๊บผมเลยเอาไปให้เมีย เมียรีบเช็ดใหญ่เลยที่ไหนได้ผมคิดว่าดูดล้างให้กี้มันจนสะอาดแล้วหละครับ ตื่นเช้ามาผมก็ทำตัวปรกติทำเป็นแบบไม่รู้อะไร ผมก็แกล้งแซวเจนกับกี้ แกล้งขำไงมึงเมาโดนเมียกูชีกว่าอีกแล้ว น้ำแตกด้วย ผมแกล้งหัวเราะ กี้มันบอก ควยกูถึงว่าตื่นมาเพลียตัวเบาเลยกูแต่ทั้งสองคนไม่รู้ว่าผมรู้เรื่อง
และกี้มันก็ได้ใจมาก็มาอีกมันก็ทำแบบนี้ประจำจนมีอยู่วันนึงผมบอกเมีย เสียดายเนอะที่กี้มันเมา ถ้ามันไม่เมาน่าจะสนุกกว่านี้น่ะเมียผมหัวเราะ ผมเลยบอกเมียเอาไงดีน๊า แกล้งมันตอนมันเคลิ้มๆไหมก่อนมันจะหลับ เมียผมตอบอย่างรวดเร็วเอาสิยังไงก็ได้

วันที่ผมได้สวิงจริงจังก็เกิดขึ้นกี้มันก็มาแบบเดิมที่เปลี่ยนแปลงก็แค่เวลาเริ่มต้น กี้มันเข้าไปไม่ถึง 5 นาทีผมเลยให้เจนตามไปแต่ผมไม่ได้ตามไป ผมบอกไปแกล้งมันก่อนเลย ไปก่อกวนอย่าให้มันหลับผมทิ้งเวลาให้2คนอยู่ได้กันประมาณ 15 นาที ผมตามเข้าไปเมียผมกำลังดูดให้กี้อยู่ผมเลยแกล้งพูดให้กี้มันได้ยิน ผมบอกว่า อะไรนิ หัวถึงหมอนหลับอีกแล้ว ตื่นๆๆๆเหมือนมันจะรู้ว่าผมต้องการอะไร ผมก็เริ่มบิดตัวไปมา มีส่งเสียบ้าง ผมเลยบอกพูดไปว่า เจนทำให้มันตื่นทีสิ ผมก็นอนหงายข้างๆกี้ แล้วผมก็บอก กี้มึงตื่นได้แล้วกูกับเจนแกล้งมึงมาหลายครั้งแล้วอยากให้ครั้งนี้มึงรู้สึกจริงๆที่ไม่ใช่โดนแกลงหรือฝันผมแกล้งพูดเพื่อไม่อยากให้ทั้งคู่รู้ว่าผมรู้เรื่องว่ากี้มันแกล้งหลับผมนอนให้เจนดูด ทำให้ผมนึกถึงวันที่เจนโดน กี้ บอล อั๋น เย็ดเจนดูดสักพักผมก็เสร็จ เจนดูดผมเสร็จแล้วเจนกับกี้ต่อเย็ดกันข้าง ๆผมจนเสร็จกันทั้งคู่ ตั้งแต่นั้นมาเราก็เหมือนอยู่กัน 3 คนผัวเมียกี้จะมานอนด้วยทุกอาทิตย์หรือไม่ก็ถ้างานไม่ยุ่งวันปรกติก็จะมาเราทำแบบนี้กันประจำ และผมก็คิดถึงวันที่เจนโดน 3 คนนั้นเย็ด ผมคิดทุกคืนถ้าได้เย็ดบ้าง คงจะดีไม่น้อย

ผมเลยคิดแผนจะทำไงให้ได้หาคนมาสวิงเจนเพิ่มขึ้นผมนึกขึ้นได้ อุบายลูก....... ตอนผมกับกี้กำลังเย็ดเจนอยู่ ผมพูดไปว่าอยากได้ลูกผู้หญิงอีกคนทำไงดี อยากได้ลูกผู้หญิงจริงๆ เจนบอก ช 2 แล้วน่ะยังจะเอาอีกเหรอ ถ้าเป็นผู้ชายอีกหละ ผมก็บอกคงพอละ ถ้าได้อีกคนก็พอละ ผมเลยบอกกี้ไปตอนนั้นว่ายังไงมึงบอกเพื่อนให้หน่อยสิว่ะ กี้ก็พยักหน้า และหลังจากนั้น ผมบอกเมียตลอดเรื่องลูกว่าอยากได้เมียผมก็ถามผมว่า จะเอาอีกจริงๆเหรอ เลี้ยงไหวเหรอ ผมเลยตอบไปว่า อยากได้จริงๆไว้ไหมไหวก็ช่วยๆกันเลี้ยงไป หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยเรื่องนี้อีก

แล้วเราก็ห่างหายกันไปช่วงเวลาหนึ่ง และเราก็ได้มีโอกาสเจอกันอีกครั้งจากงานเลี้ยงรุ่นซึ่งมันก็เป็นเรื่องปรกติที่เราต้องดื่มกันอยู่แล้ว ผมกับเมียก็ไม่ได้เอารถไปนั่งแท็กซี่ไปคิดว่าคงเมาเลยไม่อยากขับรถ กี้ก็ไม่ได้เอารถมาเช่นกัน กะว่าจะหาติดรถเพื่อนๆกลับหรือไม่ก็นั่งแท็กซี่กลับ บังเอิญวันนั้น บอลมารับกี้เราเลยมีโอกาสเจอกันอีกครั้ง บอลก็เป็นคนมาส่งเราที่บ้านเราก็คุยกันสับเพเหระเพราะเราไม่ได้เจอกันมา 2 ปีกว่า พอถึงบ้านผมบอกว่างๆก็มาเล่นที่บ้านสังสรรค์กันหน่อย

หลังจากนั้นเราก็ได้มีโอกาสสังสรรค์กัน กี้บอลมากี้เหล้าที่บ้านบ่อยๆ แต่ไม่เคยได้สวิงกันเลย แต่ผมไม่เคยพูดถึงเรื่องสวิงเลยแต่จากที่ผมสังเกตบอลมาทีไร บอลจะแอบมองแล้วยิ้มให้เมียผมตลอด แต่ผมแอบสังเกตแบบเนียนๆจากนั้นเราก็เริ่มสนิทกัน จากที่เคยเรียกบอล คุณ ผม ก็กลายเป็นมึง กู

ด้วยความที่ยังเขินเลยยังไม่กล้าชวนสวิงโดยตรงพอกี้กับบอลแยกย้าย ผมก็เอากับเมียปรกติ แล้วมีอยู่วัน เราก็กินเหล้ากันปรกติผมเกิดอาการของขึ้นอยากสวิงอย่างมาก ผมไม่รู้จะทำไง พอผมเมาได้ที่ ผมก็เลยพูดออกไปบอลกูอยากได้ลูกผู้หญิงอีกคนว่ะ เมียผมมองตาขวางใส่ผม แล้วหยิกผมอย่างแรงด้วยความโมโหหลังจากที่ผมพูกออกไป บอลก็เริ่มมองเจนบ่อยๆ ดูทั้งสองน่าจะมีอารมณ์แล้ว ผมเลยบอกบอลจัดลูกให้กูหน่อยคืนนี้ ด้วยความที่เมาแล้ว บอลมันตอบงั้นคืนนี้กูจัดให้เลยดูท่าเมียผมเริ่มเขินบอลก็น่าจะเขินนะครับ ไม่ได้เจอกันตั้งหลายปี แล้วคนได้กัน พอกลับมาเจอกันก็นะมันต้องคิดถึงเรื่องบนเตียงกันบ้าง ผมเลยบอกบอกตามสบาย ผมอยากเปิดโอกาสให้2คนได้เรียกฟิว แล้วผมค่อยมาเริ่ม ผมเลยเข้าไปอาบน้ำเพื่อจะฆ่าเวลา เผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้หลับถึงเช้าเลยไม่รู้เรื่องราวคืนนั้น

หลังจากนั้นเราก็มาสังสรรค์กันอีก ผมเลยถามแบบขำๆว่าวันนั้นได้จัดลูกให้กูไหมวะบอล บอลบอกแบบขำๆ ไม่รู้ จำไม่ได้ หรือจัดอยู่แต่ไม่รู้เรื่องเมาเหมือนกัน ผมเลยพูดไป งั้นคืนนี้เอาใหม่ บอลบอก ไม่ไหวกินเหล้าเมาไม่รู้เรื่อง ผมเลยทำกวนๆ ผมบอก งั้นอย่าพึ่งกิน จัดลูกก่อนค่อยกินผมเลยลากบอลมันไปห้องนอน แล้วให้มันจับมือเจนลากกันไป ผมเลยบอก เอาก็ยกห้องให้จัดลูกให้ทีพากันเดินออกมา ผมเลยบอก เอาจริงๆ ไปจัดลูกก่อน ผมก็ลากเข้าไปให้ห้องใหม่ ผมก็มานั่งกินกับกี้ผมคุยกับกี้ ผมถามกี้ว่า กี้มึงว่า บอลกับเจนเข้าไปเนี่ยบอลจะล่อกันไหมว่ะ กี้มันบอกไม่เหลือ บอลแม่งสายหื่น ผมเลยบอกกี้ไป กูอยากสวิงวะ เอาไงดีวะ กี้มันบอกตามเข้าไป ผมกลัวว่าเจนไม่พร้อม ผมก็เลยนั่งกินเหล้ากับกี้ต่อ ผ่านไปเกือบชั่วโมงก็พากันออกมา ไม่ต้องมโนเลยครับว่าเกือบชั่วโมงที่เข้าไปทำอะไรกับบ้าง  ผมก็ไม่คุยอะไรต่อ ก็นั่งคุยไปเรื่อยๆ พอเจนลุกไปเข้าห้องน้ำผมเลยบอกกี้กับบอล กูอยากสวิงวะ จัดทีดิ เอาไงก็เอาอยากสวิงมาก เริ่มไงดีลองหาวิธี มันก็บอกให้ผมเริ่มตรงๆเลย ผมบอกแบบนั้นไม่โอ สักพักเจนเดินออกมาด้วยความกวนตีนและหื่นของบอล บอลมันเลยบอก เข้าห้องน้ำนานจังไปทำไรมาอย่าบอกน่ะไปช่วยตัวเอง ให้บอลช่วยไหม เจนก็มองแบบอายๆ คุยกันไปสักพักกี้มันเลยถามออกมา เจนเรื่องบนเตียง 3 คน ชอบใครกว่ากัน เจนบอก กวนตีนแล้วกี้ อย่ากวนตีนบอลเลยบอกว่า เราเปลี่ยนคำถามดีกว่างั้น เอาคำถามนี้แล้วกัน อะไรที่ชอบที่สุดเวลาอยู่บนเตียงกับเจนเจนตกใจ ยิ้มขำๆ บอก ไม่ใช่แล้วคำถามนี้ บอลพูดต่อ ถามผม เอกชอบอะไร ผมตอบ ชอบเลียบอลถามกี้ กี้ชอบอะไร ชอบให้เจนดูด เจนเริ่มเขินละ ผมเลยถามบอลชอบอะไรบอลตอบชอบตอนเสร็จ ผมเลยถาม มันเป็นไงวะตอนเสร็จ บอลมองไปทางเจน เลยเปลี่ยนเรื่องคุยผ่านไปสักพักผมถามบอล ไหวไหมบอล บอลตอบ ไหว ยังไม่เมา ผมเลยบอกคนละเรื่อง ถ้าไหวไปจัดลูกต่อบอลก็หน้าด้าน ลุกขึ้นบอกป่ะเจน เขาไม่ต้องการเราแล้วเราไปอยู่โลกส่วนตัวของเรากันบอลก็เดินไปจูงมือเจนเข้าห้อง ผมเลยบอกกี้ กี้สัก10นาทีเราตามไปแจมกัน ไม่ไหวแล้ว อยากมากไม่ถึง5นาทีผมพากันไปแอบดู ผมถึงกับตกใจครับ เจนกำลังดูดให้บอลอยู่ ที่ตกใจเนี่ยคือ ตกใจควยบอล ควยบอลยาวมาก 8นิ้วได้ ต่างจากผมกับกี้เยอะ ผมเนี่ยแค่ 5นิ้ว กี้ 6นิ้ว กี้ไม่ห่างจากผมเท่าไหร่ แต่บอลเนี่ย 8 นิ้วชัดเจนมาก ยาวมากเมียผมดูดควยบอลอย่างเมามัน ผมกับกี้แอบดูแบบยาวไปเลย เจนดูควยบอล5-10นาทีได้ บอลก็เปลี่ยนไปเลียหีให้เจนแต่ที่ผมถึงกับตกใจมากว่าเจนบอก บอลไม่ต้องเลียให้เจนหรอก บอลเย็ดกันเถอะเจนอยากให้บอลเย็ด เมียผมพูดแบบนี้ อยู่กินกันมาไม่เคยได้ยินคำนี้เลย บอลกระแทกหีใหญ่เลยเจนนี้ก็ร้องแบบเก็บเสียงกลัวผมได้ยินมั้ง เพราะเป็นบ้านชั้นเดียว 2 ห้องนอนบอลกระแทกหีใหญ่เลย เจนนี้ก็ขึ้นขย่มให้บอล แล้วก็มาดูดควยบอลสบัลไปสลับมา มีทั้งท่าลิ้งอุ้มแตงกวางเหลียวหลัง มีทุกอย่างทุกท่า มีเรื่องที่ต้องตกใจอีก ผมกับกี้ไม่เคยทำเลยกับเจนก็คือบอลแม่งเย็ดตูดเจน ผมอยากเข้าไปจมใจจะขาด ตอนแรกกะว่าจะเอาไปแล้วคิดได้บอกี้รอก่อน จะดูตอนเสร็จ อยากรู้เป็นยังไงทำไมบอลมันถึงชอบ  สักพักบอลบอก เจนบอลจะเสร็จแล้ว ไหวไหวแล้ว ออกแล้วบอลมันแตกในแล้วก็ยังกระแทกพร้อมปล่อยใน บอลบอกหมดแล้วเจน เมียผมเลยขึ้นมาขย่มให้ตัวเองเสร็จพอเสร็จแล้วรีบลงไปดูดควยบอลทันที จังหวะนั้นแระครับผมให้กี้เข้าไปแจม กี้มันเข้าไปถึงกี้มันก็ไปนอนหงายรอให้เจนดูดให้บอลเสร็จเจนก็ดูดกี้ต่อ ดูดสักพักกี้มันก็เย็ดเจนต่อ  จากนั้นบอลก็ไปดูดปากกับเจน ผมเลยเขาไปสะกิดกี้ กี้มันกำลังเย็ดอย่างเมามันแต่มันเอาควยออกจากหีเจนให้ผม ผมใส่เข้าไปกระแทกไม่กี่ที น้ำผมก็แตกแล้วผมถอดควยออกแล้วเอาไปให้เจนดูดผมบอกทำให้แบบบอลมั้งสิ เมียผมก็ดูดแป๊บๆต่างจากบอลเยอะ ดูดอย่างเมามัน แล้วกี้เข้าไปเย็ดต่อ จนเสร็จ ก็แยกย้ายกันกลับ หลังจากนั้นเมียผมไม่ค่อยพูดกับผมอยู่ประมาณ3-4 วัน

หลังจากนั้นก็เข้าสู่ภาวะปรกติ จนเมียผมท้องคนที่3 แต่ก็เหมือนเดิมครับ ได้ลูกผู้ชาย จากนั้นก็ทำหมันยาวเลย พอได้ลูกคนที่ 3บอลก็แทบจะไม่ค่อยมาเลย บางทีต้องหาคนสวิงบ้าง แต่ช่วงหลังๆ เนี่ยเมียออกไปเป็นหญิงเดี่ยวบ้าง คิดว่าหลายๆคนก็คงเคยสวิงกับเจนนี่แระครับที่มาที่ไปของการเข้าสู่วงการสวิงผม