close buttonclose buttonclose button
เพื่อนแม่

เพื่อนแม่

เรื่องเสียว · 70576

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 03, 2020, 05:05:44 pm

ผมได้มีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง กับ เพื่อนของแม่ผมครับโดยเราแอบมีอะไรกันครั้งแรกตอนแม่ชวนน้าแกมากินข้าวที่บ้านแกเป็นเพื่อนที่ทำงานกับแม่ของผม ทั้ง 2 คน ได้สนิทสนมกันมากๆ โดยที่ตอนที่กินข้าวอยู่นั้นแกได้มองผมแปลกๆและเหมือนจะชอบผมมากๆทันทีที่ได้เจอกันเลยโดยเหตุการณ์แรกที่ทำให้เกิดเรื่องนี้ขึ้นเกิดจากผมเข้าห้องน้ำกำลังฉี่อยู่น้าเขาก็เปิดประตูเข้ามา แล้วเราทั้งสองต่างตกใจแล้วแกก็พุ่งมาประชิดตัวผม แล้วทำปากทำมือจุ๊ๆ บอกให้เงียบๆ กระซิบเบาๆพร้อมบอกว่าอย่าตกใจไปแล้วแกก็เอามือมาจับควยของผม ชักเล่นจนมันแข็ง
ในใจผมตอนนั้นก็รู้สึกสับสน แต่ก็ชอบเช่นเดียวกัน เพราะน้าแกเองก็สวยใช้ได้เลยในเวลาไม่กี่นาทีนั้นทำให้ผมคิดได้ว่านี่แหล่ะโชคดีของเราแล้ว ผมหันตัวกลับมาพร้อมกับประกบปากจูบ แลกลิ้นกับแกอย่างดูดดื่ม จนกรัทั่งได้ยินเสียงแม่เรียกเราทั้งสองจัดระเบียบเสื้อผ้า และแกล้งทำทุกอย่างให้เหมือนปกติแต่ก็ส่งสายตาสวาทว่านี่ไม่ใช่ครั้งสุดท้ายแน่ๆโดยที่ครั้งต่อมาเริ่มในระยะเวลาอันใกล้หลังจากที่กินข้าวมื้อนั้นเสร็จแล้วน้าแกก็ได้กลับไป แต่แกได้ทำทีลืมกระเป๋าตังค์ไว้ แม่เลยบอกให้ผมขับรถเอาไปคืนและให้เบอร์โทรติดต่อแกไป ผมคิดในใจเลยว่านี่คงเป็นแผนของน้าเขาแน่ๆ
เออ ผมลืมบอกชื่อน้าให้รู้จัก เขาชื่อ น้าส้ม ส่วนแม่ของผมชื่อ ปลาส่วนตัวผมชื่อ เอ ต่อกันเลย ผมได้รีบขับรถออกไปอย่างรวดเร็ว และได้โทรหาน้าแกเมื่อรับโทรศัพท์ แกก็ได้พูดยั่วๆผมประมาณว่า “อะไรจะมาเอาน้าถึงบ้านเลยเหรอ อุ้ยจะเอามาคืนที่บ้านเลยเหรอ..” ผมนี่รีบตอบครับอย่างไว พอถึงบ้านน้าส้มเธอก็ได้ออกมาเปิดประตูให้เข้าบ้าน
ในบ้านมีลูกของแก และสามี แกกำลังดูทีวี ผมก็ยกมือไหว้ตามมารยาทในความคิดผมตอนนั้นความเงี่ยนนี่หายไปเลย เพราะไม่รู้ว่าแกมีลูกมีผัวแล้วเธอเลยบอกให้นั่งกินน้ำก่อน แล้วก็บอกขอบใจที่เอากระเป๋ามาให้ผมตอนนั้นก็รู้สึกผิดหวังหน่อยๆ หลังจากดื่มน้ำและกำลังจะขอตัวกลับนั้นน้าส้มก็ได้พูดขึ้นว่าค้างบ้านน้าก็ได้นะ มันดึกแล้ว พูดพร้อมกับ ผัวของเธอขณะที่กำลังจะขึ้นไปนอนชั้นบน ผมตอบตอนแรกไม่เป็นไร แต่น้าส้มก็ได้ขยิบตาแล้วบอกว่า น่านะ เดี๋ยวโทรบอกแม่ปลาให้เอง ผมรู้ความหมายนั้นได้ทันทีผมก็เลยตอบตกลงแล้วได้นอนตรงโซฟาหน้าทีวี
หลังจากที่ได้นอนเล่นซักพักน้าส้มก็ได้เดินลงมาพร้อมกับชุดคลุมอาบน้ำลายดอกไม้ แล้วเธอก็ขึ้นมาคร่อมบนตัวผมพร้อมกับพูดว่า “กว่าลูกกับผัวจะนอน รังเกียจน้ามั้ย น้ามีลูกมีผัวแล้วแต่น้าชอบเอมากๆเลยอ่ะ ” ผมคิดอยู่นิดนึงแล้วตอบกลับไปว่า “ชอบเลยครับน้าส้มสวยขนาดนี้ ผมปฎิเสธได้ไง ” เธอยิ้มแล้วพูดตอบกลับ “ปากหวานจังนะ..ควยจะหวานด้วยมั้ยนะ..” หลังจบประโยคทำให้ผมแข็งเต็มที่ขณะที่เราทั้งสองแลกลิ้นกัน แล้วน้าส้มก็ค่อยๆจูบค่อยเลียตัวผมมาเรื่อยๆจนก้มลงไปดูดควยผมนั่นแหล่ะ โคตรเสียวเลยแล้วยิ่งรู้ว่าผัวกับลูกเธอนอนอยู่ข้างบนอีก ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นไปอีกผมไม่สนผิดชอบชั่วดีแล้วตอนนั้น ก็น้าส้มร่านซะขนาดนี้ น้าส้มรุกดูดเลียไข่ผมอยู่พักใหญ่ผมเลยเป็นฝ่ายรุกบ้าง เปลี่ยนท่ามาที่ผมจับเธอนั่งบนโซฟาแล้วถ่างหีเธอออกดูแบบชัดๆ พร้อมจ้องหน้าเธอที่ทำท่าทีเขินอาย แต่ก็กัดปากยั่วจากนั้นผมก็ทำการสำรวจถ้ำของเธอ ซึ่งดูค่อนข้างที่จะผ่านการใช้งานมาหนักแคมดำอยู่บ้างแต่ก็ยังน่าอร่อยอยู่ดี
ผมเลยจัดการทั้งดูดทั้งเลีย ทำเธอครางออกมาเบาๆ เสียงเธอทำผมเงี่ยนได้ใจหลังจากที่ผมเลียจนน้ำเงี่ยนเธอเยิ้มพร้อมกับเศษหมอยที่ค่อนข้างรกติดปากมาบ้างแล้วนั้น ผมกำลังจะไปหยิบถุงยางขึ้นมาใส่แต่น้าส้มก็ได้ส่ายหน้า และพูดขึ้น “ไม่ต้องใส่หรอก สดเลย แตกในได้ น้านับวันแล้ว” ผมนี่ยิ้มเลยพร้อมกับสอดท่อนของผมเข้าไปในรูสวาทของเธอ แล้วก็โยกเอวตามจังหว่ะในท่ามารฐาน เราเย็ดกันอย่างสุดเสียวๆ ช้าๆ แต่เต็มไปด้วยอารมณ์เพราะทำแรงไม่ได้กลัวลูกและผัวของเธอตื่น ผมก็เย็ดไป คั้นนม ดูดคอ ดูดนม เธอไป
ซักพักเธอเปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกบ้าง เธอผลักผมลงนอนกับพื้นหน้าทีวี แล้วก็บดควยผมผมก็เด้าตามจังหว่ะต่ออย่างเมามันส์ และเสียวมาก และก็ได้พลิกกลับมาทำจากข้างหลังและเปลี่ยนมาเป็นผมทำ เร่งจังหว่ะ จบด้วยท่าหมา น้ำเงี่ยนผมแตกคาร่องแกเต็มเลยหลังจากนั้นก็ได้นอนหายเหนื่อยจากการเย็ดกันซักพัก แกก็ได้เอาน้ำมาให้ผมกินและพูดคุยเรื่องเซ็กนี้กัน ผมถามว่าแกเป็นคนชอบเซ็กมากเลยเหรอ แกก็ตอบว่าชอบมากๆแต่ก็ไม่มั่วขนาดนั้นนะ ผมนี่นึกในใจนี่ขนาดไม่มั่วนะ เอาแม้กระทั่งลูกเพื่อนแล้วผมก็เผลอพูดออกไปว่า “แต่น้าก็ร่านจริงๆ นะครับ.. ฮ่าๆๆ”แกมองหน้าผมอยู่พักนึง แล้วก็พูดว่า “คิดว่าน้าเป็นคนไม่ดีละสิ”แล้วเธอก็ลุกขึ้นไปหยิบโทรศัพท์ “เห็นแล้วอย่าตกใจหล่ะ..”
เธอเอารูปให้ผมดูแทบไม่อยากเชื่อสายตา เป็นรูปแม่ผมกำลังโดนนักเรียนวัยเท่าๆผมเย็ด แถมเย็ดแม่ผมในชุดคอสเพลพวกชุดนอนไม่ได้นอนอะไรประมาณนั้นด้วย ผมนี่อึ้งอยู่ซักพัก แล้วน้าแกก็หยิบโทรศัพกลับไปแล้วพูดใส่ผม “เป็นยังไงหล่ะ.. แม่เอก็ร่านเหมือนกันนะ…”
ผมสตั้นอยู่พักใหญ่ และได้ขอน้าส้ม ขอดูรูปเพิ่มอีกได้มั้ย น้าส้มน้าส้มบอกได้อยู่แล้วถ้าอยากดู แล้วพูดขึ้น “แต่อย่าไปว่าแม่นะรู้มั้ยแกก็แค่ชอบอะไรแบบนี้เหมือนน้า” ผมก็เลยคิดซักพักนึงว่ามันก็จริงขนาดเรายังเย็ดกับน้าส้มเลย ผมก็เลยถามต่อว่า ทำไมน้ามีรูปแบบนี้ในเครื่องได้แกได้ตอบกลับมาว่า “ก็เราสนิทกันไง เวลาไปทำอะไรแบบนี้ก็จะถ่ายเก็บมาไว้แลกกันดูมันก็ทำให้เงี่ยนใช่ไหมหล่ะ แล้วก็สนุกดี” พอพูดจบแกก็ให้ดูคลิปที่แม่ผมเย็ดกับชายแปลกหน้า แล้วก็พูดเสริมว่า “แม่เอ อะ ร้ายเอาเรื่องนะรู้มั้ยดูสิครางเป็นเด็กสาวๆรุ่นๆเลย แอ๊บเก่ง ..”
ผมนิ่งไปซักพัก พร้อมกับว่าทำใจได้แล้ว แล้วก็ตอบกลับไปว่า จริงๆครับผมเริ่มทำใจได้แล้วในตอนนี้ ผมก็เลยตามเลยบอกกับน้าว่า“งั้นเรามาทำคลิปกันบ้างดีกว่านะ” พอพูดจบผมก็ถอกควยออกเย็ดน้าส้มอีกรอบสองน้าส้มยิ้มอย่างพอใจ ขณะที่เย็ดไปน้าส้มก็ได้เล่าเรื่องร่านสวาทของแม่ให้ฟังไปด้วย โดยน้าบอกว่าตอนนี้ที่เราเย็ดกันอยู่แม่ผมก็คงเย็ดกับคนอื่นอยู่เหมือนกันโดยที่บอกว่าให้ผมมาค้างที่นี้ก็เพื่อการณ์นี้แหล่ะแต่แม่ไม่รู้นะว่าผมได้เย็ดกับน้าส้ม ผมก็ถามว่าจะจริงเหรอ ทันใดแกก็หยิบโทรศัพท์วิดีโอคอลไปหาทันที
พอแม่รับสาย ผมก็ได้ยินเสียงครางและก็เสียงหอบเหนื่อย และทั้งสองก็ได้พูดคุยกันผมได้หยุดซอยน้าชั่วขณะ โดยน้าส้มยกโทรศัพท์ขั้นให้ดู โดยปิดกล้องอยู่ผมแน่ใจแล้วจึงหยิบมาดู แม่ผมพูดว่า “ฮัลโหลว ว่าไง ส้ มม.. ตับๆๆ อ้าาา มีอะไรพี่กำลังสนุกอยู่เลยยย อ้าา” ในจอสี่เหลี่ยม ผมเห็นผู้ชายคนนึงซอยแม่ผมในท่าหมาถี่ๆ แถมยกขาอีกข้างเหมือนท่าหมาฉี่ด้วย และแม่ผมก็พูดไปครางไป
น้าส้มเลยแกล้งถาม “วันนี้.. บทอะไรอะพี่ น่าสนุกจังงง” แม่ตอบกลับมาว่า “บ้าา วันนี้เล่นเป็นครูกับนักเรียนน อร๊างงๆๆๆ” น้าส้มแกล้งถามต่อ “ว้าว น่าสนุกจังพี่เป็นครูเหรอ.. ” แม่ตอบกัลบมาว่า “ไม่ใช่ พี่เป็นนักเรียนน อร๊างงๆๆ ซอยหนูแรงๆเลยค่ะครู “แม่ตอบพร้อมโดนซอยถี่ๆ น้าส้มหัวเราะกลุ้มกริ่ม พร้อมบอกเบาๆ“พี่นี่ทะลึ่งจริงๆนะ อยากโดนแบบนั้นบ้างจัง” มันทำให้ผมอึ้ง และได้อารมณ์มากผมเลยซอยน้าส้มจนสุดแรง ก่อนที่จะเสร็จคารูเดิม จนทำให้ผมเหนื่อย และเผลอหลับไป
เช้าวันรุ่งขึ้นทุกอย่างกลับเป็นเหมือนปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเมื่อคืนก่อนที่ผมจะกลับบ้านน้าส้มได้เดินมากระซิบข้างๆหูว่าอย่าดุแม่หล่ะผมเข้าใจแล้วก็ขับรถกลับบ้าน พอถึงบ้านผมเจอแม่ก็ทำตัวปกติแต่ความคิดที่ผมมองแม่เปลี่ยนไปบางทีผมก็คิดอยากลองกับแม่ซักครั้งไหนๆก็ไม่รู้ผิดชอบชั่วดีกันทั้งสองคนละ  ด้วยความที่หงุดหงิดอยู่ในใจผมเลยถามแม่ว่าแม่มีชู้เหรอ
แม่ผมสตั้นอยู่พักนึง แล้วก็ด่าผมว่า มาว่างี้ได้ไง พูดยังไม่ทันขาคำผมเลยบอกว่าน้าส้มบอก
แม่สตั้นและพูดสบถออกมา “อ๋อ อีส้ม อีดอกกนี่”
ผมเลยบอกว่า อย่าไปว่าเขาเลย ผมรู้หมดแล้ว เพราะดูโทศัพท์แกแม่ผมหยุดคิดครู่นึง แล้วพูดขึ้นว่า ”
ตอนแรก แม่ก็ไม่ได้จะเป็นแบบนี้หรอก แต่พ่อเองไม่สนใจ เราต้องใช้จ่ายแม่เลยต้องหาเงินโดยวิธีนี้ แต่พอทำไปทำมาดันชอบซะงั้น ”
ผมนั่งคิดซักพัก มิน่าหล่ะ ผมโกรธในใจแต่ซักพักก็หายแบบง่ายๆเลยไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน
แม่เลยถามว่าผมกลับมาว่า “รับได้ใช่มั้ย?”
ผมเลยตอบตามความรู้สึกเลยว่าได้อยู่แล้วพร้อมทั้งสารภาพว่าผมได้กันกับน้าส้มด้วย
แม่ผมเรียบเรียงเหตุการณ์ แกโกรธน้าส้มอยู่ซักแปปที่มาหลอกเย็ดผมแต่สุดท้ายแล้วแกก็เข้าใจ ซักพักแม่ผมก็เข้ามากอด แต่กอดครั้งนี้ไม่เหมือนครั้งก่อนอีกแล้ว
ผมมีอารมณ์มากหลังจากที่ได้ดูคลิปนั่น  ผมเลยประกบบปากจูบกับแม่ตัวเองในทันทีพร้อมทั้งแลกลิ้นกัน
แม่ผมก็ไม่ได้ปฏิเสธแต่อย่างใด  แต่พอจะไปในขั้นต่อไปเธอบอกหยุดก่อนให้แม่ทำใจก่อนนะแล้วพูดว่าลูกคิดกับแม่แบบนี้จริงๆใช่มั้ย  แม่จึงได้ผุดไอเดียขึ้นมาว่า  ถ้าเอ็งอยากทำกับแม่เอ็งต้องตั้งใจเรียนแล้วเอาคะแนนสอบมาให้แม่ดูทุกครั้ง ถ้าทำคะแนนได้ดีแม่ก็จะยอมให้ทำ
ผมจึงแอบยิ้มในใจ ไม่ว่าจะยังไงก็ต้องให้ได้ประโยชน์กับตัวเองด้วยสินะ  ผมก็เลยไปทำสัญญาบ้ากามเขียนเป็นแผ่นกระดาษออกมา ถ้าได้เกรดดีมากๆต้องให้ผมทำไปด้วยแล้วเล่นบทกามแบบที่ผมเห็นในวิดีโอคอลเมื่อวานตามที่ผมสั่งด้วย แม่ผมได้ยินแบบนั้นก็เขินแล้วก็พยักหน้าแปลว่าเป็นอันตกลง
เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหกผมเรียนจบพร้อมขึ้นมหาลัย  ผมสอบได้คะแนนดีมากแล้วได้มาทวงสัญญา  แม่ผมหลังจากได้ดูเกรดแล้วเย็นวันนั้นผมอาบน้ำเสร็จแล้วก็เปิดเข้าไปที่ห้องนั้น
แม่ผมใส่ชุดคลุมสีม่วงลายดอกไว้บางๆพร้อมกับติดโบว์บนหัวแล้วพูดขึ้นว่า“ไหนซิคนเก่งมารับรางวัลเร็ว”
ผมที่ควยตั้งขึ้นทันทีไม่รอช้ากระโจนเข้าจูบปากดูดนมเลียทั้งตัวเท่าที่จะเลียได้จนเธอได้บอกว่าเบาๆสิจะหื่นไปไหน ทันทีที่พูดจบก็ได้เอามือคว้าควยผมไปชักขึ้นชักลงแล้วอมอย่างสนุกปากสนุกลิ้น
ผมเลยจะสะโพกแกมาเลียหีของแกบ้างในท่า 69 ผมได้ดูหีของเธอที่ใช้งานมาเยอะพอสมควรแต่ก็ยังชวนน่าเย็ดอยู่ดี ทั้งใช้นิ้วแยงนิ้วล้วง พร้อมพูดบทบ้ากามออกไป“นี่มันบ้านเก่าผมนี่นา”
แม่เลยตอบกลับมา “ทะลึ่งจริงๆนะเรา ตอนนี้ไม่ใช่ลูกแล้ว เป็นผัวแล้วเนี่ยย”
เราทั้งสองได้นัวเนียกันโดยไม่สนความเป็นแม่ลูกเป็นที่เรียบร้อยแล้วหลังจากนั้นเธอก็ได้ตั้งท่าพร้อมถูกเย็ด อยู่ในท่าหมาเพื่อให้ได้อารมณ์ผมเลยเพิ่มบทกามไปอีก “งั้นน … จะเย็ดแล้วนะที่รัก..”
แม่ผมยิ้มพร้อมกระดกก้น แล้วพูดตอบ “ได้ทีเอาใหญ่เลยนะ…. มาเลยค่ะผัวขาา ”
ผมได้สอดท่อนเข้าไปในร่องแกพร้อมทั้งเริ่มซอยทีละช้าๆ ไปจนถึงเร็วขึ้นแม่ผมก็สู้ตามจังหว่ะพร้อมกับส่งสายตามาอยู่เรื่อยๆ ซักพักก็เปลี่ยนท่ามาเป็นฝ่ายที่เธอรุกบ้าง ลีลาเธอดีจริงตามที่น้าส้มได้บอก ผมแทบทนไม่ไหวจนเสร็จก่อน แตกคารูแก น้ำเยิ้มออกเต็มหีไปหมดซักพักก็ได้ไปหยิบทิชชู่มาทำความสะอาด แล้วแกก็ถามขึ้นว่าผมมีแฟนยัง
ผมก็บอกไปว่ายัง เธอได้แซวตอบกลับมาว่า ดีแล้ว ยังอ่อนซ้อมนะเนี่ยไปทำเสร็จไวงี้อายเขาแย่ ผมเลยตอบกลับไปว่า งั้นที่รักก็ซ้อมให้เค้าบ่อยๆสิผมพูดขึ้นพร้อมแกเขินนิดแล้ว เอาหีมายัดใส่หน้าผมนึงที “นี่แหน่ะไอ้ลูกหน้าหีเอ้ยย”
หลังจากนั้น ก็ไม่มีอะไรมากครับ ผมกับน้าส้มก็ไม่ค่อยได้พบกันอีกเลยไม่รู้ว่าเพราะแม่ผมโกรธมากด้วยรึเปล่า แต่ก็ไม่เป็นไรครับเพราะว่าผมเองก็ยังมีแม่ที่ยังสวยคอยมีอะไรกันด้วยอยู่ตลอด ในทุกครั้งที่ปิดเทอมมหาลัยทุกทีที่ผมกลับบ้านเราก็จัดหนักจัดเต็มกันตลอด แม่ผมดูมีความสุขขึ้นมากจากแต่ก่อน
ต่อจากนี้จะพูดถึงแต่ฉากรักของผมกับแม่ก็แล้วกันครับจริงๆผมที่มหาลัยก็ไม่ได้ของขาดอะไรก็มีสาวๆมาติดพันธุ์อยู่ไม่ขาดแต่ไม่รู้ทำไมผมดันชอบแม่ตัวเองมากกว่า ก็ตั้งแต่ผมรู้ความลับของแกแล้วเรามีอะไรกัน แม่ผมก็เริ่มแต่งตัวมากขึ้น แบบกล้าใส่กางเกงขาสั้นวัยรุ่นใส่สายเดี่ยวคว้านนมลึกขึ้น ผมก็ชมแกบ่อยๆว่าแกสวยเราสองคนเหมือนหนุ่มสาวเพิ่งคบกันใหม่ๆเลย
หลังจากที่ปิดเทอมผมก็ได้กลับมาบ้านแล้วผมก็ได้ชวนแม่ไปพักผ่อนด้วยการไปเที่ยวในขณะที่ไม่ได้คุยกันนานผมก็ถามว่าตอนผมไม่อยู่ได้เอาใครบ้างหล่ะแต่คำตอบที่ได้มาทำผมประหลาดใจนิดหน่อยแม่ผมบอกว่าตั้งแต่ทำกับผมก็ไม่รู้สึกอยากทำกับใครอีกเลย ทำให้ผมชื่นใจขึ้นไปอีก
จากนั้นเราก็ได้พักผ่อน และจัดข้าวของพร้อมที่จะไปทะเล จองโรงแรมโดยที่กลับมาแทนที่จะเย็ดกันให้หายคิดถึงกลับกลายเป็นรู้สึกว่ายังไงก็ได้เย็ดกันอยู่ดี จึงทักทายแค่ จูบปากและกอดให้หายคิดถึงแค่นั้นเอง
วันต่อมาเราก็ได้เดินทางโดยการขับรถออกไปแต่เช้าปกติของวันในระหว่างทางเราก็พูดคุยกันปกติแต่จู่ๆสักพักแกก็ได้ล้วงควยผมออกมาเล่นในขณะที่ผมขับรถชักขึ้นชักลงผมก็เลยตามเลยยิ้มตอบ แกบอกว่าคิดถึงมันมากขอทักทายหน่อย จากนั้นก็ก้มลงไปเลียไปอมอย่างช่ำชองผมคิดในใจว่าแม่กูนี่เด็ดจริงๆ ผมเอามือลูบหัวอย่างช้าๆ
แกเลยพูดขึ้นมาแซวว่า “ตอนเด็กแม่เป็นคนลูบหัวตอนนี้ลูบเองเลยนะ..โตมานี่ควยใหญ่เอาเรื่องนะเนี่ย” พูดจบก็อมต่อ
ผมยิ้มตอบแบบเสียวมากๆ แกเร่งจังหว่ะจนผมเสร็จคาปากเลย ทำผมสบายตัวตลอดทางเลย
พอถึงที่พักเราก็ได้ เช็คอิน ไม่รอช้า เราขึ้นไปที่ห้องแล้ว อาบน้ำด้วยกันเราเริ่มจากถอดเสื้อผ้าให้กัน แล้วก็เดินใส่ผ้าขนหนูไปที่ห้องน้ำผมเริ่มจากนั่งลงทีขอบอ่างอาบน้ำแล้ว แม่ก็มายืนตรงหน้าผมเริ่มคั้นนมทั้งสองข้างแล้วก็ค่อยๆดูด แกก็คราง เบาๆ มาเป็นระยะๆ ไล่เลียดูดซอกคอ ติ่งหู แล้วก็ ดูดปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มพร้อมกับเปิดน้ำให้เต็มอ่าง
จากนั้นเราก็เอาฝักบัวมาล้างตัว และบีบสบู่มาถูตัวของกันและกัน แกบอกให้ผมถูให้แกก่อนผมก็ถู พร้อมกับนวดคลึงนม และหี ผมขยี้เม็ดแตด จนเธอเกิดอามรณ์ทั้งสบู่เต็มตัวมันได้ฟิลสุดๆ จากนั้นแกก็บอกมาจะถูให้ผมบ้าง บอกผมนั่งลง แล้วเธอก็ยกแขนขวาผมขึ้นแล้วบีบสบู่ลง จากนั้นก็ใช้หีของแกถู เหมือนในหนังเอวีก็ไม่ผิด
หลังจากที่ถูจนทั่วแล้วก็กลับมาจูบปากกันอีกครั้ง และก็ได้เล่นควยผม โคตรเสียวแล้วก็ได้ล้างตัวแล้วไปแช่น้ำในอ่างกัน โดยที่ผมลงไปนอนก่อนตามด้วแกลงมานั่งทับเป็นช่วงเวลาที่พักผ่อนอย่างมีความสุขมาก
หลังจากพูดคุยด้วยกันซักพัก แกบอกนานๆทีที่มาเที่ยวด้วยกันก็ขอชาตพลังหน่อยแกหยิบแท่งของผมที่แข็งอยู่ แล้วค่อยขยับร่องยัดมันข้าไปในรูของแกแล้วทำน่าเงี่ยนจัด แล้วก็ขยับขึ้นลงอย่างช้าๆจนน้าในอ่างกระเพื่อม และคราง อื้มมมอ้าาา ซี้ดด อย่างได้อารมณ์ พร้อมกับหันหน้ามาบอกรักผม ด้วยสายตาที่มีอารมณ์มาก
ผมสบตาและพยักหน้าตอบ ทันใดผมขอเป็ฝ่ายทำบ้าง จำแกยืนขึ้นแล้วซอยแกในท่าหมาเร่งจังหว่ะขึ้นเรื่อยๆ แกครางดังมากๆ ผมเลยประกบปากไปดููด เพื่อลดเสียงนิดหน่อยแล้วก็ได้ลากมาต่อที่หน้ากระจก ก่อนจะยกขาแกขึ้นข้างนึงแล้วซอยเน้นๆอย่างเต็มรักหน้ากระจก
แกพูดขึ้นว่า “ลูกนี่เย็ดเก่งจังง หีแม่บานหมดแล้วว อร๊างงงๆ จะเสร็จแล้วว ”จากนั้นผมซอยเร็วขึ้นจนแกกระตุกเสร็จพร้อมกัน น้ำรักของผมเยิ้มเต็มหีผมถ่ายรูปเก็บไว้แล้วล้างตัวแล้วกลับไปนอนพักผ่อนที่เตียง  และไปกินข้าวพอเดินกลับขึ้นห้องผมเจอเซอไพรส์แม่ได้ใส่ชุดนอนไม่ได้นอน ลูกไม้สีแดง ออกมาจากห้องน้ำ เดินมารุกใส่ผมอย่างเต็มที่ดูดไซร้คอ ก่อนจะผลักผมนอนที่เตียง แล้วกระโดดเอาจิ๋มมาอัดหน้าเพื่อให้ผมเลียและเปลี่ยนต่อมาเป็นท่า 69 เราทั้งสองผลัดกันอมแล้วก็ผลัดกันเลยอยู่ซักพัก
แม่ก็ได้ลุกขึ้นไปเปิดเพลง เพื่อสร้างบรรยากาศแล้วเต้นร่อนหีไปมาเหมือนโคโยตี้เลย ตอนนั้นอารมณ์ผมมาเต็มมาก เธอเซ็กซี่เอามากๆผมดูไปพร้อมกับหยิบเบียร์มากินไป ก่อนที่เธอจะขึ้นไปบนเตียงแล้วนอนอ้าหีรอควยของผม ก่อนที่จะบอกเบาๆว่าแกน่าเย็ดมากๆ
หลังจากนั้นผมก็เริ่มเย็ดเลย แกก็ครางไม่เป็นเสียง “อร๊างๆๆ ผัวว ขา อ๊าาา ๆๆซี้ดด ” แล้วก็จัดครบทุกท่า หีของแม่กับควยของผมได้สนุกกันทั้งคืน แตกเป็น 10รอบ จนกลีบบานออก จนเหนื่อยและเผลอหลับไป
เช้ารุ่งขึ้นแกก็ได้พูดขึ้นว่า “แหม เย็ดแม่เป็นหมู เป็นหมาเลยนะเมื่อคืนหีบวมหมดละ” ผมเลยตอบกลับไปว่าไม่ชอบเหรอ
แกตอบ กลับมาว่า “ชอบ แต่เย็ดดุไปนะให้แม่พักบ้าง อิอิ” หลังจากพูดเธอเลยเดินมาดูดปากคำใหญ่ๆหนึ่งที
ตลอดทั้งการเที่ยวเราก็ได้เย็ดกันอยู่เรื่อยๆ บนรถบ้าง ในสวนสาธารณะบ้าง