close buttonclose buttonclose button
ให้ผัวเก่าเอาเมีย

ให้ผัวเก่าเอาเมีย

เรื่องเสียว · 20969

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 06, 2020, 11:10:34 am

เมียผมเคยมีผัวมาแล้ว2คน ผมเป็นผัวคนที่3คับ ผัวคนแรกของเมียผมเป็นคนต่างจังหวัด ที่อยู่คนละหมู่บ้านกับเมีย เขาได้กันกับเมียผมตั้งแต่เขายังเรียนหนังสือชั้นมัธยมด้วย ผัวคนที่2ของเมียผมคนนี้ เคยทำงานในโรงงานเดียวกันกับเมียผม พี่สาวกับพี่เขยของเมียผมเป็นคนติดต่อให้เขา ที่เขาเลิกกันเพราะญาติพี่น้องทางผัวเก่าเมียมาวุ่นวายและรู้เห็นเรื่องส่วนตัวในบ้านของเธอมากเกินไป เพราะเธอเป็นคนเจ้าชู้ มีผู้ชายมาติดพันหลายคน แม้จะมีผัวเป็นตัวตนแล้วก็ตาม ญาติพี่น้องของผัวเก่าเคยเห็นเธอนั่งรถไปกับคนอื่นหลายครั้ง เขาเลยยุยงให้ผัวเลิกกันกับเธอ ผัวเก่าของเมียคนนี้ ผมก็รู้จักกันกับผมพอสมควร เขามีอายุมากกว่าผมเป็นรอบคับ..

ตอนนั้นผมชอบอ่านหนังสือที่มีเรื่องสวิงกิ้งมากที่สุด ผมยังเอาหนังสือไทยเพลย์บอยให้เมียผมอ่านด้วย เมียผมถามว่า เรื่องให้เมียเอากับคนอื่น มีจิงๆด้วยเหรอ ผมยอกเมียว่า มีจิงซี่.อยากลองอย่างในหนังสือบ้างมั้ยล่ะ ตอนแรกๆเมียผมไม่กล้าหรอกคับ แต่ผมรู้ว่า เมียผมมีอารมณ์ทุกมากครั้งที่อ่านเรื่องให้คนอื่นเอากันกับเมียแบบนี้บ่อยๆ เวลาผมเอากับกันกับเมียทีไร ผมชอบถามถึงผัวเก่าของเมียไปด้วยทุกครั้ง ว่าควยเขาใหญ่มั้ย เย็ดถึงใจมั้ย เวลาเขากระเด้าควยใส่ในรูหีเสียวถึงใจมั้ย น้ำเขาพุ่งใส่ร่องรูแรงมั้ย เวลาที่ผมถามแบบนี้ เมียผมจะมีอารมณ์เงี่ยนจัดมาก เวลาน้ำจะใกล้จะแตก เมียผมจะร้องเรียกชื่อผัวเก่าทุกครั้ง ว่าพี่สักหนูเสียวหีจิงๆ น้ำหีหนูจะแตกแล้ว พี่สักกระเด้าควยใส่ในรูหีแรงๆ กระเด้าแรงๆอีก จนเมียผมน้ำแตกออกมา

ผมถามเมียว่าอยากเอากับผัวเก่าอีกมั้ย เมียผมพูดว่าเ จะดีเหรอ แอนกลัวคนอื่นรู้ อีกอย่างหนึ่งไม่ว่าผัวเก่าแอนเขาจะกล้าหรือเปล่าก็ไม่รู้ เพราะแอนมีผัวใหม่แล้ว ผมพูดกับเมียว่า ถ้าพี่อนุญาตล่ะ.แอนจะเอามั้ย. เมียผมทำท่าอายพูดว่า แล้วแต่พี่เถอะ แอนตามใจพี่ แต่อย่ามาหึงหวงแอนทีหลังก็แล้วกัน ผมบอกเมียว่า พี่จะหึงหวงแอนทำไมล่ะ พี่รักแอนมากนะ พี่อยากเห็นแอนมีความสุข ไม่ว่าแอนจะผ่านผู้ชายมาหลายคนแล้ว พี่ก็รักแอนนะ เมียผมพูดว่า  แล้วแต่พี่เถอะ ถ้าพี่ชอบแบบนั้น...

ต่อมาผมได้เจอผัวเก่าของเมียที่งานเลี้ยงระดมทุนเพื่อการศึกษาแห่งหนึ่ง

ผมได้เข้าไปยกมือไหว้พี่เขา ผัวเก่าของเมียผมก็รับไหว้ผมด้วยความจิงใจ แล้วชวนผมไปนั่งร่วมโต๊ะด้วยกัน ในงานเลี้ยงคืนนั้น มีการแสดงโชว์เสียวแสดงสดของชายหนุ่มหญิงสาวให้ดูบนเวทีด้วยคับ ผัวเก่าของเมียผมดูการแสดงโชว์ด้วยท่าทางงุ่นง่านในอารมณ์จนการแสดงจบลง ผมพูดกับเขาว่า การแสดงโชว์คืนนี่เร้าใจดีนะคับพี่ เขาพูดว่า ใช่ เร้าอารมณ์จิงๆ ของพี่ตุงกางเกงเลย ครู่หนึ่งเขาถามผมว่า แอนสบายดีมั้ย พี่ไม่ได้เจอเขานานแล้ว ตั้งแต่เลิกกันไป ผมบอกเขาไปว่า แอนสบายดี เขาก็ยังพูดชอบพี่ให้ผมฟังๆบ่อยเลยนะคับว่า แอนเขายังบอกผมว่า ถ้าเจอพี่ให้ชวนมาเที่ยวที่ห้องพักด้วยนะ หลังจากนั้นผมกับเขาก็ชนแก้วกันไปหลายครั้ง ชักจะเมาๆ พอ4-5ทุ้ม ผู้คนที่มาในงานก็ทะยอยกลับบ้านกันไปเรื่อยๆ พี่สักถามผมว่าเอารถอะไร ผมบอกเขาไปว่า มารถแท๊กซี่คับพี่ เขาบอกว่า เดี๊ยวพี่ไปส่งที่บ้านก็แล้วกันนะ ผมก็ยกมือไหว้ขอบคุณเขา หลังจากนั้นเขาก็พาผมไปขึ้นรถเก๋งของเขา

แล้วขับมาส่งผมที่หน้าบ้านพัก ตอนดึกมากพอสมควร ห้องข้างเคียงปิดประตูห้องนอนกันหมดแล้ว เมียผมก็คงนอนหลับไปแล้วด้วย ผมพูดกับผัวเก่าของเมียผมว่า พี่มาส่งผมถึงบ้านพักแล้ว จะไม่เข้าไปข้างในสักหน่อยเหรอคับ ไหนๆก็มาถึงห้องแบบนี้แล้ว เขาทำท่าอึกอักไม่แน่ใจเท่าไหร่ ผมบอกเขาไปว่า แอนเขาอยากเจอพี่มากนะคับ พี่ไม่ต้องกังวลใจผมหรอก จากนั้นเขาก็ลงจากรถ เดินตามผมไปที่ในห้องพัก ผมไขกุญแจลูกบิดเปิดประตูเข้าไป เปิดไฟในห้อง บอกให้เขาไปนั่งที่โซฟาก่อน เขาสังเกตเห็นหนังสือหนังสือไทยเพล์บอย นวลนาง บันทึกชีวิตรักหลายสิบเล่มที่ผมซื้อมาไว้อ่านกับเมีย

ผมวางไว้ที่ชั้นวางของข้างๆโซฟาที่เขานั่ง เขาหยิบหนังสือมาเปิดดู2-3เล่ม ก็เห็นรูปแม่บ้านที่ผัวส่งไปลงหนังสือให้สมาชิกดู ในนั้นมีรูปของเมียผมด้วย พี่สักเพ่งมองรูปครู่หนึ่งก็ยิ้มๆเขาคงรู้ว่าภาพในหนังสือนั้นเป็นใคร ผมเปิดทีวี แล้วไปเอาน้ำในตู้เย็นมาขวดหนึ่งพร้อมกับแก้วน้ำ ผมกับเขานั่งคุยกันครู่หนึ่ง ผมเลยพูดกับผัวเก่าของเมียว่า พี่มาถึงบ้านแล้วแบบนี้ จะไม่เข้าไปทักทายแอนบ้างหรือคับ แอนเขาถามถึงพี่บ่อยๆนะบ่อย เขาทำหน้างงเหมือนไม่เชื่อหูตัวเอง แล้วพูดว่า แอนเขานอนหลับไปแล้วมั้ง นอนนั้นเมียผมนอนตะแคงอยู่บนเตียงนอน นอนหันหลังให้

ผมพูดกับเขาเบาๆว่า หลับแล้วก็ไปทักทายเขาได้คับ แอนเขาไม่ว่าอะไรพี่หรอก ตามสบายนะคับ พูดจบผมก็ลุกขึ้นไปปิดไฟ แล้วเปิดประตูห้องออกมานอกห้องด้วยใจสันระทึก ตอนนั้นเที่ยงคืนกว่าแล้ว ห้องพักข้างๆกับผมก็ปิดไฟนอนหลับกันหมดแล้ว เลยไม่ต้องกลัวว่าคนอื่นจะมารู้เห็น ผมออกมายืนกระสับกระส่ายที่ห้องพักหนึ่ง.ก็ค่อยเปิดประตูแง้มออกดู ได้ยินเสียงครางซี๊ดๆอูยๆของเมียผมดังอยู่ในห้องนอน และมีเสียงหน้าท้องกระทบกันดังผับๆๆผมนึกในใจว่า .”โดนผัวเก่าเอาเข้าแล้วเมียผม”

ผมค่อยๆเปิดประตูเข้ามาในนห้องพักเบาๆ มองไปที่เตียงนอนก็ร่างกายเปลือยเปล่าของผัวเก่าของเมียผมที่นอนค่อมทับหว่าขาเมียผมไว้ เขากำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมอยู่ผับๆๆ เมียผมนอนหงายอ้าขาถ่างออกกระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อน้อ็นของไปด้วย แล้วยังส่งเสียงครางอูยๆไม่หยุด

ผมยืนจ้องดูเขาเอากันกับเมียผมอย่างเงียบกริบ พร้อมกับรูดชักท่อนเอ็นของตัวเองไปด้วย ผมเข้าไปทางด้วนหลัง จ้องท่อนเอ็นของเขาที่กำลังถูกกระเด้าเข้าๆออกๆในร่องรูเมียผมอย่างเต็มที่ เสียงดังผับๆๆ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเขาพูดกับเมียผมเก่า น้ำพี่จะออกแล้วแอน น้ำพี่จะออกแล้วโอ๊วซี๊ด แล้วชักท่อนเอ็นยาวๆที่4-5ครั้ง ทำท่าจะชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรู เมียผมกระเด้งเอวขึ้นตาม แล้วพูดว่า ปล่อยเข้าในของแอนพี่เถอะ ผัวของแอนเขาไม่ว่าอะไรหรอก พอเมียผมพูดจบ เขาก็ดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูเมียผมจนสุดกลั่น พร้อมกับเอาปลายขายันที่นอนแล้วไว้จนแน่น ผมก้มจ้องดูพวงไข่ของเขาหดตัวกระตุกขึ้นถี่ๆเป็นระยะๆหลายครั้ง เพื่อหลั่งน้ำเสียวเข้าใส่ในร่องรูเมียผมอย่างเต็มที่ เมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆอูยๆผวาขึ้นกอดผัวเก่าเอาไว้แน่นเลยคับ หลังเขาปล่อยน้ำออกใส่ในร่องรูเมียผมจนหมดแล้ว

เขาหมดแรงนอนทับหว่างขาเมียผมเลยคับ เมียผม มองมาที่ผมด้วยท่าทางอายๆอยู่เหมือนกัน เพราะเป็นครั้งแรกที่เมียผมเอากับคนอื่นต่อหน้าผมแบบนี้ ครู่หนึ่งเมียผมก็สะกิดให้ผัวเก่าเธอหันมาทางผม ที่ยืนจ้องดูอยู่ใกล้ๆแล้วยังรูดชักท่อนเอ็นไปด้วย  เขาก็ยิ้มๆให้ผมแบบอายๆเหมือนกัน แล้วพูดว่าจะเอาต่อจากพี่เลยมั้ย ผมบอกเขาไปว่า ตามสบายคับ ผมเอาเมื่อไหร่ก็ได้ จากนั้นผัวเก่าเมียผมก็ออกชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรูเมียผม แล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมรอแบบนี้มานานแล้ว ผมเข้าไปก้มดูใกล้ๆกับร่องรูของเมียที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำเสียวของผัวเก่า เห็นแล้วใจผมสั่นระทึกระทึกจิงๆคับ ผมรีบเข้าคร่อมทับหว่างขา แล้วท่อนเอ็นเกลือกกลิ้งกับน้ำเสียวผัวเก่าเมียผมครู่หนึ่ง

ผมก็ดันท่อนเอ็นทิ่มพรวดเข้าใส่ในร่องรูเมียผมจนสุดแรง เมียผมสะดุ้งร้องอู๊ยเลยคับ ตอนนั้นที่ร่องรูของเมียผม ทั้งลื่น ทั้งหลวมไปด้วยน้ำควยของผัวเก่า แค่ท่อนเอ็นผมได้สัมผัสกับน้ำเสียวของเขา น้ำเงี่ยนของผมก็แทบพุ่งทะลักออกมาแล้วคับ เพราะรู้สึกเสียวจนบอกไม่ถูกจิงๆคับ ผมรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียอย่างบ้าคลั่งเสียงดังผับๆๆๆ พักเดียวน้ำควยของผมก็แตกพุ่งกระฉูดปรู๊ดๆๆเข้าไปผสมกับน้ำควยของผัวเก่าเมียอย่างมากมาย เมียผมครางซี๊ดกระเด้าเอวขึ้นไหวๆอย่างเร้าร้อนในอารมณ์ ตอนนั้นผัวเก่าของเมียผมยืนชักว่าดูผมเอากันกับเมียทางด้านหลังอยู่ ผมกระซิบถามเมียผมว่า สมแล้วใจซี่ ที่ให้ผัวใหม่กับผัวเก่าเอาแบบนี้ เมียผมครางซี๊ดเลยคับ ผมกระซิบถามเมียอีกว่า ให้เขาเอาอีกครั้งหนึ่งมั้ย เมียผมกระซิบบอกว่า เขารออยู่นานแล้ว

ผมหันไปทางด้านหลังก็เห็นผัวเก่าเมียผมยืนรูดชักท่อนเอ็นรออยู่จิงๆ พอผมชักท่อนเอ็นออกจากปากรู ผัวเก่าของเมียผมก็เข้ามาเอาต่อทันที..หลังจากคืนนั้นมาอีก2-3วัน ผมได้พาผัวเก่าเมียผมมาที่ห้องพักของผมอีก ผัวเก่าของเมียผม เข้าใจความต้องการของผมกับเมียมากขึ้น หลังจากนั่งพูดคุยกันและกินเบียร์ไปด้วยกันสักพักหนึ่ง ผมก็กระซิบบอกให้เขาพาเมียผมไปขึ้นสวรรค์ได้แล้ว เมียผมหันมามองตาเยิ้มใส่ แล้วพูดว่าพี่ก็ออกไปนอกห้องก่อน