close buttonclose buttonclose button
แม่ลูกอ่อน

แม่ลูกอ่อน

เรื่องเสียว · 35968

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 06, 2020, 09:50:34 am

สวัสดีค่ะ ชื่อเนยค่ะ เนยเป็นคนที่เรียกได้ว่า เซ็กส์จัดมากๆ เนยอายุ 35 แล้วค่ะ รูปร่างอวบ 36 – 27 – 35 สามีทำงานบริษัทแห่งหนึ่งใน กทม. เนยบ้านเดิมอยู่ต่างจังหวัดทางภาคเหนือค่ะ แต่ตอนนี้ เนยอยู่กับสามีที่ กทม.เป็นคอนโดที่ซื้อไว้ค่ะ ทุกวัน สามีกับเนยจะออกไปทำงานกันคนละที่ เราทำงานคนละบริษัทกันค่ะ เริ่มแรกก็อยู่กันเป็นปกติดี สามีเป็นคนที่ทำการบ้านไม่เคยขาด เพราะเค้ารู้ ว่าเนยขาดไม่ได้ แต่แล้วก็มีเหตุที่ทำให้เนยได้มีความสุขอีกรูปแบบหนึ่งคือ ตอนช่วงที่เนยตั้งท้อง แรกๆสามีก็ให้ความสุขดีอยู่ค่ะ แต่ไม่เต็มที่เหมือนแต่ก่อน ทำให้เนยหงุดหงิดมาโดยตลอด

จนกระทั่งเนยคลอด เนยออกจากงาน แล้วสามีก็ให้เนยอยู่บ้านเลี้ยงลูก โดยสามีโทรให้หลานชายมาช่วยดูอีกคน (ช่วงนี้หลานสามีปิดเทอม) หลานคนนี้เรียนอยู่ชั้น ม.5 อายุก็ประมาณ 16 – 17 ปี หลานสามีชื่อ วิทย์ ค่ะ วันแรกที่วิทย์ มาอยู่ ก็เริ่มเกิดเรื่องคือ นมเนยคัดมาก คือนำนมไม่ใหล เนยก็บีบจนน้ำตาตกเลย วิทย์ก็นั่งดูอยู่ตรงหน้า เนยสังเกตุว่าที่เป้าวิทย์พองขึ้นมาเลย และตอนนั้นนมเนยจะใหญ่กว่าเดิมมาก เพราะแม่ลูกอ่อนนมจะใหญ่กว่าปกติ เนยเห็นวิทย์เป้าตุง อาการเก่าก็กำเริบอีก หีเนยเริ่มเยิ้มอีกแล้ว เนยบีบเคล้นนมอยู่ข้างเดียวในตอนแรก ตอนนี้เลยถอดเสื้อออกหมดเลยให้วิทย์ดูเต็มที่ เนยบีบได้สักพักนึง ก็เรียกวิทย์ บอกว่าน้าปวดมาก ช่วยบีบอีกข้างหนึ่งให้ที

ตอนแรกวิทย์ก็ไม่ค่อยกล้า จนต้องบอกให้ช่วยเร็วๆ เพราะปวดมาก วิทย์ก็มานั่งข้างๆช่วยบีบอีกข้างหนึ่ง ตอนนั้นเนยเริ่มหายปวดแล้ว แต่ความเสียวเริ่มมาแทนที่ค่ะ วิทย์เริ่มกล้าที่จะบีบนมมากขึ้น แต่ก็ไม่ถนัดนัก เนยเลยบอกให้ไปนั่งที่ด้านหลัง จะได้บีบให้ถนัดกว่านี้ ตอนนี้อาเมื่อยแล้ว วิทย์ก็มานั่งด้านหลังเนย เนยบอกให้บีบเคล้นทั้งสองข้างเลย วันนั้นวิทย์นั่งบีบให้ตลอดเลยค่ะ เที่ยงก็กินข้าว กินเสร็จก็มาบีบต่อ แต่ตอนหลังๆ วิทย์เริ่มเอาควยมาดันหลังเนยด้วยค่ะ หีเนยเยิ้มแล้วเยิ้มอีก แต่ก็ทำอะไรไม่ได้มากกว่านี้ เพราะเพิ่งคลอด วันที่สอง สามีก็ไปทำงานตามปกติ

เนยอยู่บ้านก็จะโนบรา ใส่แค่เสื้อยืด แล้วใส่กางเกงฟุตบอลค่ะ วิทย์ก็จะนั่ง ทั้งบีบทั้งนวดนมเนย ตอนหลังเนยเลยบอกว่า ให้ดูดด้วย พอเนยบอกเท่านั้นแหละ วิทย์รีบเข้ามาดูดทันที พร้อมกับบีบเคล้นไป ช่วงนี้เนยนั่งอยู่ที่โซฟา เอาแขนทั้งสองข้างขึ้นไปพาดกับเบาะพิงหลัง ทำให้นมเนยเชิดเด่นขึ้นมาอีก เนยถามวิทย์ไปว่า ชอบบีบมั้ยนมอาน่ะ วิทย์บอกชอบมากครับ นมอาสวย ขาว แถมใหญ่ดีครับ ให้ผมดูดทุกวันนะ วันนั้นวิทย์ได้ทั้งดูด ทั้งบีบเคล้น แถมแอบมองหีเนย ที่นั่งยกขาขึ้นๆลงๆอีก เนยทำแบบนี้ทุกวันเลยค่ะ ผ่านไปประมาณ 1 อาทิตย์ ถึงตอนนี้ เวลาเนยคุยกับวิทย์

เนยจะนั่งชันเข่าคุยค่ะ กางเกงที่ใส่อยู่ก็ล่นลงมาที่ต้นขา ทำให้วิทย์คุยไปด้วยมองไปด้วย เนยก็เงี่ยนจัด จนทนไม่ไหวแล้ว เลยถามไปว่า วิทย์มองอะไรอาน่ะ วิทย์ไม่อายเลยค่ะ เพราะอยู่กันมาหลายวันแล้ว วิทย์บอกว่า ก็ของอามันเปิดอยู่ ผมเคยเห็นแต่ของเด็กๆ ของอาใหญ่ดีจัง ขอจับได้มั้ย ยังไม่ทันที่เนยจะให้คำตอบ วิทย์ก็เข้ามาถอดกางเกงเนย แล้วเอามือลูบเบาๆ แล้วเริ่มหนักขึ้นๆ เนยเสียวมาก เลยบอก เอานิ้วเข้าไปด้วย อาทนไม่ใหวแล้ว อาไม่ได้ทำมานานแล้ว ดูวิทย์ตั้งใจมากเลยค่ะ ทั้งดันทั้งควัก แถมเอาอีกมือเขี่ยเม็ดด้วย สงสัยคงเคยมาแล้วแน่

เนยเลยบอกว่า เลียให้อาได้มั้ย วิทย์ไม่ตอบ แต่เขาฝังหน้าลงไปที่หีเนยเลย อีกอย่างค่ะ ลืมบอก หีเนยสวยมากค่ะ ขนมีน้อยด้วย สามียังชอบจับเล่นเลย วิทย์เลียนานมาก ทั้งดูดเม็ด ทั้งเลียคว้านเข้าไปถึงข้างใน เนยเสียวสุดๆ จนเสร็จไป 1 ครั้ง เนยบอก ขอพักแป้ปนึงนะ ช่วงนี้วิทย์ก็ยังคงนั่งลูบหีเนยตลอด ดูเขาชอบมันมาก เนยเริ่มเงี่ยนอีกแล้ว ทีนี้เนยจับวิทย์ถอดกางเกงเลย ของวิทย์ใหญ่กว่าสามีอีกค่ะ ทั้งใหญ่ ทั้งอวบ ยาวมาก 7 นิ้วหรือเกือบก็คงจะได้ เนยอดอยากมานาน เลยลงไปเลียแล้วก็ดูดใหญ่เลยค่ะ เลียอยู่นาน จนกระทั้งวิทย์ดึงเนยขึ้นมา จับเนยนอนเอาขาพาดแขนเขาไว้ทั้ง 2 ข้าง แบบนี้หีเนยลอยเด่นขึ้นมาเลยค่ะ วิทย์ค่อยๆ เอาควยจ่อที่หีเนย แล้วก็ดันช้าๆ เนยน้ำตาไหลเลยค่ะ มันทั้งแน่นทั้งเสียว

เนยบอกค่อยๆก่อนนะ ของอาเพิ่งแผลหาย วิทย์ก็ค่อยกดๆ จนมันเข้าไปทั้งหมด หลังจากนั้น วิทย์ก็เริ่มกระแทกหนักขึ้นๆ ทำอยู่ประมาณ 20 นาที เนยกับวิทย์ก็เสร็จพร้อมกัน วันนั้นเราเอากันครั้งเดียว เพราะเนยกลัวหีเนยพัง เนื่องจากเพิ่งคลอดมาแค่อาทิตย์กว่าๆเท่านั้น แต่วิทย์ก็ยังมานอน ลูบหี เลียหี ดูดนม ไม่ยอมให้เนยได้ใส่เสื้อผ้าเลยค่ะ ตอนนี้วิทย์กลับไปอยู่บ้านแล้ว แต่ปิดเทอมทีไร วิทย์ก็จะมาหาทุกครั้ง แล้วเจอกันทีไร เนยกับหลานคนนี้ก็จะได้เสียวกันตลอดทุกครั้งเลยค่ะ