close buttonclose buttonclose button
หลานสะใภ้มันน่า

หลานสะใภ้มันน่า

เรื่องเสียว · 16149

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 16, 2020, 12:06:04 pm

ผมเกษียนก่อนกำหนดแฟนผมยังทำงานรับราชการหน่วยงานอยู่ต่างจังหวัด
ผมตามแฟนผมมาประชุมส่วนกลางมาแวะค้างบ้านหลานชายของแฟนผมซึ่งแกแต่งงานแล้วมีบุตรสาว๓ขวบหนึ่งคน
หลานสะใภ้คนสวยของแฟนผมงามสะพรั่งหน้าหวาน อกอวบนมพุ่งสูงโปร่งสะโพกผายเชียว
ผมเห็นเธอครั้งแรกลูกชายโทนของผมขึ้นลำแข็งโป๊กเชียว
แต่พยายามซ่อนความปรารถนาไว้
คืนนั้นแฟนผมกับหลานชายหลานสะใภ้คุยกันจนดึก
ผมขอตัวขึ้นนอนก่อนผ่านห้องนอนของเธอเลยแวะเข้าสำรวจ
รสนิยมหรูเชียวเตียงคิงส์ไซ้นุ่มหนาน่านอน
ผ่านไปมุมเก็บเสื้อผ้าชุดหรูชุดซับในมีระดับพลิกดูไซร้แม่คุณบราเธอ๓๕ถ้วยซีเชียว
มิน่ายามมองด้านข้างถึงพุ่งชูชันอย่างนั้น
ผมกลับมานอนห้องที่หลานชายแฟนจัดให้หลับไปในความฝันได้ร่วมรักกับเธอ……..
เช้ารุ่งขี้นผมตื่นแต่เช้านั่งอ่านหนังสือพิมพ์แว่วได้ยินแฟนผมถามหลานชาย
อ้าวตาชายวันนี้หนูอ้อยไม่ไปทำงานหรือ
อ้อยเค้าไม่ค่อยสบายขอให้ผมโทรลางานให้ด้วย หลานชายแฟนผมตอบ
ผมกระหยิ่มใจเชียวฝันผมเป็นจริงแน่แล้ววันนี้……
พอสาย…ผมขับรถไปส่งแฟนที่ส่วนกลาง
บอกแฟนว่าจะไปหาเพื่อนที่กระทรวงหน่อยไม่ต้องเป็นห่วง
ผมรีบขับรถกลับมาบ้านหลานชายแฟนทันที
ความเงี่ยนหงี่ลูกชายโทนตื่นผงาดโชนเป็นลำผมต้องใช้มือลูบไล้ปลอบ

ใจเย็นๆๆลูกเอ๋ยเดี๋ยวเจ้าได้ระเริงคลื่นระรื่นในร่องหลืบแน่……
ผมกลับมาถึงเงียบๆ สาวใช้มาเปิดประตูให้
ผมเรียบเคียงถาม คุณอ้อยตื่นยังจ๊ะหนู ดื่นแล้วค่ะ หรือจ๊ะ
อ้อวันนี้อาจะอยู่เป็นเพื่อนคุณอ้อยนะจ๊ะ หนูจะไปหาเพื่อนหนูก็ได้นะจ๊ะเอ้านี่สตางค์
ผมยื่นใบละห้าร้อย สาวใช้รับเงินผมรีบเร่งรีบไปเถอะหนูเดี๋ยวเพื่อนจะรอ
เมื่อเด็กสาวใช้ไปแล้ว ผมเดินเข้าบ้านไปเงียบๆ
หลานสะใภ้คนสวยกำลังสาระวนกับลูกสาวน่ารัก
ผมมองด้านหลังของเธอสะโพกยามโก้งโค้งเช่นนี้ผายจัด
ชุดอยู่กับบ้านหลวมๆผูกไว้ด้วยเชือกที่ไหล่สายเสื้อบรากดทับเป็นรอยที่ไหล่เพระน้ำหนักของเต้าทั้งสอง
ผมยาวสลวยที่เกล้าขึ้นไปเห็นลำคอขาวยาวระหง จุดประกายราคะอย่างระอุให้กับผม
พอดีเธอหันกลับมา อุ๊ย… คุณอากลับมามื่อไรคะมาเงียบจัง
เพิ่งมาจ๊ะ พอดีลืมเอกสารไว้อาผู้หญิงเค้าวานให้มาเอา ผมโกหกและเริ่มชวนคุย
เห็นตาชายบอกว่าหนูไม่สบายเป็นอะไรมากหรือเปล่าจ๊ะ ผมเริ่มจ๊ะจ๋าให้เหยื่อตายใจ
ไม่เป็นมากหรอกค่ะเมื่อคืนอ้อยอาจจะนอนดึกไปหน่อยเช้าเลยปวดหัวนิดหน่อย
ตอนนี้หายแล้วค่ะกำลังสาระวนกับจอมยุ่งอยู่ค่ะ
คุณอาทานอะไรหรือยังคะ เข้าลอคผมเลย
ขอกาแฟซักถ้วยนะจ๊ะ เธอหันกลับไปชงกาแฟให้ผม
ผมรีบพลิกมือเปิดหัวแหวนผงสีขาวเทผ่านลงไปในแก้วน้ำส้มของเธอและแก้วนมของหนูน้อย
สักครู่เธอหันมาพร้อมถ้วยกาแฟหอมกรุ่น ผมจิบกาแฟอย่างใจเย็น
ชวนเธอคุย รอจนทั้งแม่และลูกดื่มจนหมด
เดี๋ยวอาขึ้นไปเอาเอกสารก่อนนะจ๊ะ
ผมเดินขึ้นไปชั้นบนถ่วงเวลาซักพัก จึงกลับลงมา
อา..เรียบร้อยหลานสะใภ้คนสวยนั่งซบกับลูกน้อยบนโซฟา
ผมแตะแขนเข่าเบาๆ หนูอ้อยๆๆ ไม่มีปฏิกริยาตอบ
ผมแยกหนูน้อยออกก้มประคองหลานสะใภ้คนสวย
กลิ่นสบู่อ่อนๆผิวกายเนียนละเอียดจุดประกายราคะพุ่งโชน
กระซิบพล่าริมติ่งหูขาวสะอาด หนูอ้อยจ๊ะขึ้นไปนอนชั้นบนดีกว่านะจ๊ะ
ผมประคองกอดเธอให้ลุกขึ้นมือขวาที่สอดใต้รักแร้สัมผัสกับ๓๕ถ้วยบีอย่างถนัด
โอ..ช่างอวบใหญ่นิ่มเนียนจริงๆผมเริ่มบีบเคล้นอย่างระรานใจ
เธอเริ่มรู้สึกตัว คุณอาคะหนูเป็นอะไร
ไม่เป็นอะไรมากหรอกจ๊ะขึ้นไปพักข้างบนห้องเดี๋ยวก็หาย
เสียงพล่าซ่านกระสันต์ของผมเธอคงตระหนักว่าอะไรจะเกิดขึ้น ..
โอ ไม่ ค่ะ ไม่ค่ะ เธอเริ่มพยายามขืนตัว แต่ไม่พ้นแรงผมๆพยุงเธอมาถึงห้อง
วางเธอลงบนเตียงหนานุ่ม อา..เวทีสวาทของผม..
ผมเริ่มพรมจูบเธอพยามส่ายหนี ปากสวยพร่ำวิงวอน อย่าทำหนู ไม่ค่ะ ไม่
ผมไม่ฟังแล้วราคะพรุงโพรงสุดจะระงับมือผมป่ายลงบนเนินสามเหลี่ยมบดลูบไล้อย่างชำนาญ
ใบหน้าผมคลุกเคล้ากับสองเต้าอวบใหญ่ เธอดิ้นรนส่ายหนีแต่แพ้แรงผม
ผมไม่รอช้าแล้วเกี่ยวรูดซับในเธอออกเลื่อนตัวต่ำลงไปประกบปากและลิ้นกันเนินสวาท
ผมเริ่มบดลิ้นบนปุ่มสวาทของเธอ
เธอเริมครางซีด ซี๊ด โอววว เสียวค่ะ อย่าดูด หยุดเถอะ เสียววๆอะไรอย่างนี้
เสียงครวญครางยิ่งปลุกให้ผมหื่น ผมยิ่งเน้นขบดูด
เธอยิ่งซีดครางระส่ำ สะโพกเธอส่ายแอ่นเดียะขาเรียวสวยเกร็งอย่างเสียวซ่าน
อา..หนูคนสวยนี่เพิ่งเริ่มสงคราม เดี๋ยวหนูจะติดใจยิ่งกว่านี้
น้ำสวาทของเธอเริ่มเจิ่งนอง เธอเตลิดแล้ว
สองมือผมป่ายขึ้นเลิกเสื้อคลุมปาดผ่านเข้าสัมผัสสองเต้าอวบใหญ่บดบีบเคล้นคลึงอย่างซ่ายใจ
ปลายนิ้วสัมผัสได้กับหัวนมเขม็งเคลียดสองนี้วผมจึงบีบบี้ทั้งสองเต้ายอดนม
โอววววว ซีดดเสียวววปากงามซีดครางระส่ำ
ผมยิ่งเน้นปากลิ้นบดปุ่มปมสวาทเกร็งลิ้นแชลงเข้าไปในหลืบของเธอซึ่งเจิ่งนองเต็มที่แล้ว
และแล้วเธอก็ซีดคราง โอวววว เสียวววววโอววว เกร็งกระตุกคุณอาขาหนูๆๆๆ น้ำแตกแล้ว
ผมยังกดปากและลิ้นละเลงเนิบๆๆ
ผมป่ายมือมายังท่อนเอ็นของผมขณะนี้เขม็งพองรอเวลาที่จะเข้าไปสำรวจหลืบถ้ำลึกซึ่งขณะนี้เนืองนองด้วยน้ำสวาทที่ผมปลุกเร้าไว้
ผมเลื่อนตัววนจูบเนินห้าท้องเนียนสะอาด
ยอมรับว่าเธอมีผิวเนียนขาวสะอาดสอ้านจริงๆ
ผมวนไต่ปากลิ้นขึ้นไป โอววนมสองเต้าของเธอสวยจริงๆ
เต้านมอวบใหญ่มีป้านนมปูดนูนหัวนมแดงชาดชี้เขม็งเกร็ง
ผมประกบปากดูดอย่างกระหายลิ้นวนฉกรอบไปมาขบเม้ม
เธอแอ่นอกเดียะ โอววอาขา เสียวววๆๆๆมาก เธอซีดครางอย่างกระสันต์
ถึงเวลาเผด็จศึกแล้วผมเลื่อนประกบทาบเธอทันที
ท่อนเอ็นอวบใหญ่ไม่เป็นรองใครกดพาดปากรูหลืบร่องของเธอถูไถกับปุ่มสวาทของเธอ
ปากผมประกบปากเธอแทงลิ้นพันวัลกับเธอ
ยามเธอเตลิดเช่นนี้เธอเผยอรับลิ้นอย่างลืมตัวและแล้วผมเริ่มโหย่งตูดหัวท่อนเอ็นเริ่มผลุบเข้าปากรูหลืบถ้ำ
เธอเริ่มส่ายหนีแต่สายเสียแล้วผมเกร็งแขนโอบกอดเธอแน่นโคนขาทั้งสองเกร็งมั่นดันโคนขาเธอขึ้น
พร้อมกดตูดลงดันท่อนเอ็นแข็งเขม็งเข้าไปช้าๆๆ
เสียงเธอร้อง ฮึ ๆๆๆๆผมไม่สนใจแล้วความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร
ผมดันเข้าไปจนสุดลำสัมผัสได้ผิวท่อนเอ็นครูดกับผนังถ้ำถึงแม้น้ำสาวทจะนองแล้ว
ยามนี้มีแต่เสียงซีดครางของเธอ
ซีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอวววว
ผมเริ่มขยับบดโคนท่อนเอ็นกับปุ่มสวาทของเธอ ซอยช้าสลับเร็วแทงแทยงซ้าขวา
เธอผวากอดครางซีดอย่างสุดเสียวอาขาเสียวววว
โอยยยแตกหนูน้ำแตกแล้ว ช่องหลืบขมิบตอดรัดท่อนเอ็นเป็นระยะๆๆ
ผมยังไม่เร่งต้องทำให้เธอติดใจ คราวหน้าไม่ยาก
ผมแช่ท่อนเอ็นบดปากเคล้นคลึงสองเต้าอวบใหญ่ขบเม้มหัวนม
และแล้วผมจึงเริ่มเปลี่ยนท่าผมถอนท่อนเอ็นยังแข็งเขม็งออก
ประกบกอดเข้าด้านหลังเธอนอนตระแคงมือข้างหนึ่งกอดเธอไว้เคล้าคลึงเต้านม
ยกขาเธอขึ้นข้างหนึ่งสอดแท่งเอ็นแข็งเขม็งสอดเสียบเข้าไปจนสุดลำ
ขยับตูดซอยเน้นๆช้าสลับเร็วมืออีกข้างหนึ่งลูบไล้ปุ่มกระสันต์ไปพร้อมๆๆกัน
หลานสะใภ้คนสวยจึงเสียวเป็ยทวีคูณ
โอวววอาขา หนูเสียวววเธอซีดครางอย่างซ่านใจ
ผมรู้ว่าถ้าซอยต่อไปเธอน้ำแตกอีกแน่
ผมต้องการให้เธอประทับใจในเกมสวาทต้องการจะน้ำแตกพร้อมกับเธอ
ท่าสุนัขเป็นท่าที่ผมชอบสุดพราะสอดเข้าลึกถึงมดลูก
และบังคับการซอยกระแทกเป็นเยี่ยม
ผมจึงพลิกเธอคว่ำลงดึงสะโพกเธอขึ้นโก้งโค้ง
และแล้วผมเริ่มซอยช้าสลับเรัวกระแทกกระทั้นอย่างสะใจ
ยามนี้เธอตื่นเตลิดเสียงครางซีดเสียวระงม
โอววววเสียววววๆอะไรอย่างนี้
ผมเริ่มเร่งเครื่องเหนี่ยวสะโพกเข้าหาสวนท่อนเอ็นของผมอย่างสะใจ
โอวววววววววซีดดดดโอวววว
และแล้วน้ำรักของผมก็พุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธอ
และน้ำรักของเธอก็แตกพร้อมกัน
โอวววอาขาหนูก็แตกกกน้ำรักของเธอชโลมท่อนเอ็นและบีบตอดเป็นระยะๆๆๆ
ผมแช่ท่อนเอ็นพักเหนื่อยกอดจูบหลานสะใภ้คนสวย
หนูจ๋าของหนูวิเศษที่สุดอาทำให้หนูมีความสุขไหมจ๊ะ
เธอไม่ตอบผมพยายามจะปลุกเธออีกเธอร้องขอหนูระบบทั้งตัวไม่ไหวแล้ว
โอเคจ๊ะที่รักแต่ต้องให้อาร่วมรักกับหนูอีกนะจ๊ะ
ค่ะคุณอา……..

วันรุ่งขึ้นผมตื่นเช้าตามปกตินั่งจิบกาแฟอ่านนสพอย่างใจเย็น
นึกถึงเมื่อวานรสสวาทที่ได้รับจากหลานสะใภ้คนสวยยังตืดตรึงอยู่
เธอเดินลงมาพร้อมกับสามีของเธอ
ผมสบตากับเธออย่างมีความหมาย เธอส่งสบสายตาปรามอย่างดุๆ
อา…ถ้าได้ล่อเธอในชุดสาวออฟฟิตคงได้อารมณ์ดีแท้…….
ตกสายผมไปส่งแฟนตามปรกติและโกหกเช่นเคย
ผมนึกถึงเรือนร่างและเกมสวาทที่ได้รับจากเธอจุดประกายราคะให้พรุ่งโพรงท่อนเอ็นหมาดขยาย
ผมต้องเอามือลูบไล้ปลอบโยนใจเย็นลูกเดี๋ยวได้ล่ออีกแน่
ผมรีบขับรถไปใกล้ที่ทำงานของเธอ มือถือเริ่มทำงาน อ้อยหรือจ๊ะ อานะออกมาหาอะไรทานกลางวันกันนะ
เธออิดออด ผมเว้าวอนตามลีลาของเฒ่าเผ็ด
ค่ะๆ เธอตอบรับ ผมยิ้มให้กับตัวเอง อา..ได้ถึงสวรรค์อีกแล้วบ่ายนี้ ……
ผมจอดรถรอเธอสักพักเธอก็อยู่ในรถผมเรียบร้อย
ผมรีบบึ่งรถไปม่านรูดที่หมายตาไว้แล้ว ม่านรูดปิดแล้วผมพาเธอเข้าห้องทันที
ยอมรับว่าผมหงี่สุดๆๆ ผมเริ่มกอดจูบเคล้าคลึงปลุกเร้าเธอปากประกบปากสวยของเธอพันลิ้นกันเนียนัว
กลื่นน้ำหอมอ่อนๆผมเริ่มซุกไซร้หลังใบหูขบเม้มติ่งหูขาวสะอาดอย่างไหลหลง
หนูอ้อยสวยเหลือเกินผมกระซิบพล่า
หญิงสาวเริ่มเตลิดปากสวยเริ่มสีดครางอูยยย์..ซีด….
ผมเริ่มไชร้ลำคอขาวเนียนละหงส์สองมือเริ่มปลดกระดุมชุดทำงาน
แบะออกเผยให้เห็นบราสวยมีรสนิยมผมจูบคลุกเคล้าใบหน้ากับซอกนมอวบชิดในบราสวยนั้น
โอวววอ้อยจ๋านมหนูอวบสวยจริงๆๆนะจ๊ะ ผมครางระส่ำด้วยแรงตัณหาพุ่งขึ้นท่วมท้น
ผมยังไม่ปลดตระขอบราออก วันนี้ต้องการล่อหลานสะใภ้คนสวยในชุดทำงาน
ผมไชร้ต่ำลงผ่านหน้าท้องเนียนขาวสะอาด เสียงเธอซีดครางเป็นระยะ
สองมือลูบไล้ศรีษะผมไปมา
ผมไซร้สูดความหอมกลิ่นผิวถึงเนินแพรไหมดำสนิทนุ่มเนียนผิวหน้า
ยามที่ผมคลุกเคล้าแม้จะมีซับในหรูคลุมอยู่
ความเสียวซ่านที่ผมปลุกเร้ายามนี้ซับในสวยของเธอเปียกแฉะ
น้ำรักของเธอเริ่มเอ่อท้นเต็มรูหลืบ ผมยังไม่รีบร้อนถอดซับในออก
ผมป้ายปาดพอให้เห็นเนินสามเหลี่ยมอวบอูมสวยเม็ดติ่งกระสันต์เต้นระริก
ผมจุ๊บอย่างมีชั้นเชิงหลานสะใภ้คนสวยแอ่นตามปากผมทันที
ผมได้ทีจึงบดปากและลิ้นละเลงให้เธอทันทีเช่นกัน
เสียงร้องซีดดดดด สูดครางอย่างระงม สะโพกแอ่นร่อนลอยเดียะ
โอววว อาขาหนูเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆสองมือขยุ้มเส้นผมของผมอย่างลืมตัว
ผมบดละเลงลิ้นอย่างต่อเนื่องเน้นๆๆขบ ดูด ลิ้นแชลงเข้าไปในรูหลืบ
น้ำสวาทของเธอเอ่อล้น สองมืออวบใหญ่ของผมปาดขึ้นบีบคลึงเคล้นเต้านมสวยทั้งสองอย่างหนักหน่วง
และแล้วขาเรียวงามเหยียดเกร็ง สะโพกแอ่นร่อนอัดเข้ากับปากและลิ้นที่ผมกำลังละเลงบนติ่งกระสันสันต์ ของเธอ
ปากสวยร้องครวญคราง ซีดดดเสียวอย่างลืมตัว
โอวววอาขา หนูเสียวววววว โอววววหนูอออออกแล้วววววเสียงเธอซีดร้องครางเป็นห้วงๆ
ร่างงามเก็รงกระตุกเป็นระยะๆๆๆ น้ำสวาทของเธอแตกนอง
ผมยังบดปากเน้นๆๆที่ปุ่มกระสันต์เป็นระยะๆ รอเธอเริ่มผ่อนคลาย หายใจรวยริน
อาทำให้หนูอ้อยมีความสุขมากไหมจ๊ะ ผมออดอ้อนเอาใจ
เธอปรือตายิ้มตอบอย่างขวยเขิน มากกกๆเลยค่ะ
เพระอารักหนูอ้อยมากซีจ๊ะ เอาละถึงคราวผมบ้าง
ยามนี้ลูกชายโทนผมผึงผงาดอย่างเต็มกลั้นขดตัวแน่นอยู่ในกางเกงในของผมๆรีบปลดเปลื้องเส้อผ้าออก
ท่อนทวนผมผงาดเป็นอิสระขมึงทึง น้ำตาตรงปลายเยิ้มเชียว อยากแย่เชียวลูกเอ๋ย…
ผมดึงหลานสะใภ้คนสวยขึ้นนั่งผมยืนอวดลูกชายโทนอวบใหญ่ยาวถมึงทึง
ซึ่งหลานสะใภ้คนสวยได้ลิ้มรสถึงความซ่านใจเมื่อวานมาแล้ว อย่างรู้ถึงความต้องการของผม
ริมฝีปากสวยอ้าอมส่วนปลาย ปลายลิ้นฉกรอบไปมาอย่างเอาใจ
ถึงคราวที่ผมจะต้องสูดปากครวญครางอย่างช่านใจ
อูยยยอาเสียวหัวจรืงๆๆ ผมแอ่นตูดท่อนเอ็นกระเด้าสวนปากสวยเป็นระยะๆๆๆ
สองมือผมประคองใบหน้าหวานสวยอย่างซ่านใจ ดีจ๊ะๆๆๆหนูอ้อยดูดเก่งจริงๆๆ ผมชมอย่างจริงใจ
เธอเน้นดูดแรงขี้นๆๆผมรู้ดีว่าสถานการณ์เช่นนี้ผมต้องน้ำแตกคาปากเธอแน่
ผมอดล่อถ้ำสวาทเธอแน่ ผมประคองใบหน้าเธอออกเธอช้อนสายตาค้อนผมอย่างรู้ทัน
ผมรีบประกบปากสวยอย่างเอาใจพันลิ้นกันนัวเนีย
ผมเอนร่างเธอนอนขวางเตียง รูดซับในหรูออก
ยามนี้เนินสามเหลี่ยมน้ำสวาทเยิ้มแฉะผมแยกปลายขาเรียวสวยออกก้มลงจูบบดลิ้นบนเม็ดกระสันต์อีกครั้ง
เธอซีดคราง อูยยยยเสียววววว เอาเถอะอาขาอย่าแกล้งหนูเลย เธอร้องขออย่างลืมอาย
ผมไม่รอแล้วประคองท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูถ้ำ
กดตูดกระเด้าช้าๆๆ น้ำสวาทที่เจิ่งนองช่วยให้ท่อนลึงส์อวบใหญ่ของผมเข้าไปในหลืบช้าๆ
ผิวท่อนเอ็นครูดผนังหลืบเป็นระยะๆ จนสุดโคน
ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าสลับเร็วเน้นกดบดเม็ดกระสันต์
หลานสะใภ้คนสวยร้องครวญตรางอย่างลืมตัว โอวววว ซซีดดดดด อูยยย
ผมกระเด้า บดเน้นๆๆ จูบขาเรียวสวยอย่างเอาใจผมดำสลวยแผ่เต็มเตียง
ยามที่เธอสบัดน้าไปมาด้วยตวามสุดเสียวซ่าน ผมก็ระอุเช่นเดียวกับเธอ
บางคราวต้องชลอตวามเคลื่อนไหว จวนรึยังจ๊ะหนูอ้อยผมถามเธอเสียงพล่า…..จ
วนแล้วค่ะ….หนูจะออกอยู่แล้ว….อูยยยยเสีวยวววซีดดดดอูอยยยยย
อาก็จะออกเหมือนกัน เราอออออกพร้อมกันนะจ๊ะ ผมออดหวานอย่างเอาใจ….
เมื่อวานผมและเธอเสร็จในท่าสุนัข ผมยังมีท่าที่สาวๆๆๆติดใจเช่นกัน
ผมถอนท่อนเอ็นออกจากถ้ำหลืบ ท่อนเอ็นเป็นเงาวามน้ำสวาทของหลานสะใภ้คนสวยเอ่อล้นตามท่อนเอ็นที่ผมชักออกทา
ผมเอนตัวนอนราบพลิกกอดดันร่างให้เธออยู่ข้างบน ผมกระซิบพล่า
ไม่ต้องอายนะจ๊ะ….เราเป็นผัวเมียกันแล้ว บด กด กระแทกตามชอบใจจ๊ะ….
เธอขวยอายหน้าแดงเชียว และแล้วเธอนั่งคล่อมท่อนเอ็นของผม ๆ ช่วยจับท่อนเอ็นซึ่งแข็งขมึงจ่อตรงปากรูถ้ำสวาทของเธอ ๆกดสะโพกลงมาช้าๆๆๆ
ผมไม่ทันใจแล้วผมกระเด้งสวนเข้ามิดท่อนเอ็น ปลายท่อนเอ็นชนทดลูกของเธอกึกๆๆ
ความเสียวซ่านคงทวีคูณเธอเริ่มขย่ม บดโคนเอ็นกับเม๊ดกระสันต์
ใบหน้าหวานเชิดหงาย สูดปากเสียงครางซีดดดดดเสียว
ยามนี้ผมมองเธอซีดเสียวในชุดทำงานให้อารมณ์ผมสุดๆๆ
ผมปาดถลกบราพ้นนมสองเต้าอวบใหญ่ ป้านนมปูด หัวนมเขม็งเคลียด แกว่งไปมาตามแรงขย่ม
สุดห้ามใจผมเคล้นคลึงสองเต้าอวบ ผงกหัวขึ้นดูดหัวนมมฉกลิ้นรอบป้านนม
เสียงเธอซีดครางระงม โอวววววเสียวววหนูเสียววววอาาาาขาาาหนูเสียววววว
หลานสะใภ้คนสวยยามนี้เตลิดสุดๆๆแล้วเธอบดอัดปุ่มสวาทกับโคนท่อนเอ็น
ผมก็แอ่นรับการบดเสียดสีอย่างซ่านใจเช่นกับ
และแล้วเธอก็ร้องครางเสียวสุดดดดอาขา เสียวววซีดดดด โอววววววหนูออออออกกแล้ววววว
เธอบดเนินสามเหลี่ยมและปุ่มกระสันต์กับโคนท่อนเอ็น
ผมก็เสียวสุดดๆเช่นผวากอดเธอแน่น โอวววววอาาาาก็ออออกแล้ว
น้ำรักของผมพุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธออย่างจัง
เธอผวากอดผมแน่นเช่นกันผมประกบปากเธอลิ้นพันกันนัวเนียหลืบถ้ำบีบตอดท่อนเอ็นของผมเป็นระยะๆๆผิวท่อนเอ็นสัมผัสได้กับน้ำรักที่เธอหลั่งชโลมท่อนเอ็นของผม…..
ผมแช่ท่อนเอ็นไว้พักใหญ่จนเราสองหายเหนื่อย ผมถอนท่อนเอ็นออก
พบานน้ำรักของเธอและผมเปลื้อนเป็นดวงใหญ่บนผ้าปูที่นอน หลานสะใภ้คนสวยรีบเข้าไปขำระล้างก่อนเชียว ผมจัดการตนเองต่อมา ….
ออกมาเธอกำลังแต่งตัวมีผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่พันรอบตัวอยู่ ผมเข้าไปกอดจูบปลดผ้าเช็ดตัวออก
สองเต้างามอวบใหญ่ชูชันผมคลึงเคล้าอย่างไหลหลง พอเถอะค่ะหนูระบมทั้งตัวแล้ว
คุณอาเก่งมากค่ะ สองวันนี้หนูถึงกับคุณอาตั้งหลายครั้ง และที่ด้วยสำคัญน้ำคุณอาเยอะจริงๆ หนูเสียวๆๆจะติดลูกล่ะ