close buttonclose buttonclose button
{Catch "Bee" if you can} สายลับ จับผึ้งน้อย

{Catch "Bee" if you can} สายลับ จับผึ้งน้อย

เรื่องเสียว · 10114

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
...สวัสดีครับ

...เข้าสู่วันสุดท้ายของสัปดาห์นี้แล้ว หลายๆคนวางแพลนไปไหนบ้างครับ
ผมตอนแรกกะว่าจะออกท่องเที่ยว แต่ด้วยองค์ประกอบหลายๆอย่างแล้ว
คงนอนว่าวที่บ้านละกัน 555

...ใครมีประสบการณ์ท่องเที่ยวสนุกๆ มาเล่ามาแชร์กันได้นะครับ
เผื่อผมอาจจะสนใจ ไปสถานที่นั้นๆบ้าง อิอิ

...เอาล่ะ เข้าเรื่องง !!!

...ผมเป็นคนชอบแชท ชอบโซเชี่ยล ชอบสัปดน ปนเซ็กส์ 555
ตามประสาผู้ชายธรรมดาๆคนนึงอยู่แล้ว

...ด้วยความสัปดนนั้น..ผมจึงเล่นแอปนึงเป็นประจำพอสมควร
(ออกตัวก่อนว่า ไม่ได้เล่นนานแล้วนะครับ ผมแก่แล้ว ขี้เกียจแชทแอปพวกนี้ละ แหะๆ )

...ก็เลยเปิดแอป ที่ภาษาทางการเค้าเรียกว่า " บีทอล์ค " หรือภาษานัยๆก็คือ " บีถอก " 555
พูดง่ายๆหยาบๆเลยก็คือ แอปที่เอาไว้ถอกของผู้ชายทั้งหลายนั่นแล่ะ 555 แปลตรงตัวเลย
ด้วยความที่ผมออกไปทำงานต่างจังหวัดบ่อย ก็ไม่ลืมที่จะใช้เจ้า " บีถอก " นี่แล่ะ เป็นกาม - เทพ สื่อรัก อิอิ

...ผมก็ได้ไปทำงานที่ต่างจังหวัดๆหนึ่ง
เข้าที่พักเสร็จ ทำธุระ ชำระร่างกายเสร็จ
ก็ได้เวลา เจ้า " บีถอก " ได้ทำงานในหน้าที่ของมันซะที อ่าาาาาาาาาา

...ภารกิจ พิชิตหี จึงเริ่มขึ้น ... !!!

...พอเปิดปั๊บ ผมอุทาน " เยดเขร้ หีรายล้อมตัวผมมาก " 55555
ตั้งแต่ระยะ 20 เมตรขึ้นไป จนถึง 10 กิโลเมตร โอ้โห ละลานตางานสร้างจริมๆ 555

...ผมก็เริ่มรูดๆ เขี่ยๆ สไลด์ๆ ..มือถือนะ อย่าคิดลึก 55
ดูบรรดาสาวงามทั้งหลายแหล่ ตั้งแต่วัย 14 ยัน 40 เลยทีเดียว 555

...ดูไปดูมา ก็กดแอดเพื่อนรัวเลยจ้าา คนไหนน่ารัก เข้าตา พี่แอดหมด ถ้าสดชื่น 555
ใครที่คุยแล้วเหมือนจะมีใจ ก็สานสัมพันธ์ต่อไป

...ใครที่เหมือนกับเค้าไม่อยากคุย ก้ออย่าไปตื๊อเค้า เดี๋ยวเค้าจะรำคาญเปล่าๆ ถือว่าได้เพื่อนก็พอละกัน

...จนกระทั่ง มาเจอกับสาวนางนึง..โอ้โห้ หัวล่างผมคำนวณได้ใน 0.725 วินาทีเลยว่า...

...น่าเย็ดมากกก

..ดังนี้

...และ

...น่าเย็ดใช่มั้ยล่ะ ?? สเป็คผมเลย ฮี่ๆๆๆ

...แล้วจะรอตัดริบบิ้นอะไร ผมก็ทักสิครับ 555

...แรกเริ่มเดิมที ก็คุยแนะนำ ทำความรู้จัก คุยสัพเพเหระทั่วไป ไม่หื่นใส่

การหื่นใส่ตั้งแต่แรกเริ่ม นั่นเท่ากับว่า คุณได้พลาดกับการนัดหมายครั้งนั้นแล้ว

เราก็พูดคุยเรื่อยๆจนกระทั่งเริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น ถึงขั้นที่จะพูดคุยอะไรลึกๆลงไปกว่านั้น

...ดังนี้

...ได้ทราบว่าน้องเค้ามีแฟนแล้ว แต่แฟนไปทำงานต่างจังหวัด เกี่ยวกับส่งของ

ก็เลยไม่ค่อยได้เจอแฟนเท่าไหร่ ไม่ค่อยจะบ๊ะระเห้ยกันด้วย 555

ไอผมก็ไม่รีบร้อนอยู่แล้ว มีเวลาทำงานแถวนี้ตั้งอาทิตย์ ถ้าจะวืดก็วืด ได้ก็ได้ วัดใจวะ 555

แต่หัวล่างผมนี่ ร้อนเป็นไฟเลยทีเดียว

...พอผ่านไปซัก 4 วัน ผมก็ทักทายไปปกติ แต่ดูเหมือนวันนั้น..จะไม่ปกติสำหรับผม ดังนี้  ...

...เอาล่ะ !!! ง่านเข่า ง่านเข่า 555

จะรอไรล่ะ ผมก็รีบจัดแจง เปลี่ยนเสื้อผ้า ไปรับน้องกินข้าวอย่างไว

เราก็ไปกินกันที่ตลาดโต้รุ่งแห่งหนึ่ง ในตัวเมือง...

...พอผมไปรับมากินข้าว บทสนทนาจึงเริ่มขึ้น

ผมถาม เป็นไรป่าวเนี่ย วันนี้อยู่ดีๆให้มารับ

น้องตอบ ก็คุยกันมานานละ อยากเจอพี่

ผมคิดในใจ "นานจัง ตั้ง 4 วัน 5555"

ผมถามต่อ แฟนน้องไปไหนล่ะจ๊ะ

น้องตอบว่า ไปทำงานรอบนี้หลายวันเลย ก็เลยเหงาๆ (อ้าวววเห้ยย )

...เกริ่นก่อนว่า ส่วนมาก ถ้าสาวๆบ่นว่าเหงา คุณมีชัยไปแล้วเกือบ 80 เปอร์เซ็นต์

...ผมถามต่อ เหงาจริงอ่ะ เหงาแล้วชวนกินข้าวเนี่ยนะ 555

น้องตอบ ก็ไม่มีเพื่อนคุย แถมมากะพี่ ได้กินฟรีอีก

ผมก็ตอบกลับไป ใครบอกกินฟรี ไม่ฟรีนะจ๊ะ อิอิ

น้องตอบ ให้น้องเลี้ยงหรอ

ผมตอบ ป่าวววว แต่ให้เลี้ยงพี่กลับด้วยแค่นั้นเองงงง

น้องถาม ได้สิ รอบหน้าอยากกินไรล่ะ ? เดี๋ยวน้องเลี้ยงเอง

...ผมตอบไปแค่ว่า "กินน้อง" 55555...

...แล้วการสนทนาก็จบลง เมื่อเรากินเสร็จ ผมก็แว๊นมอเตอร์ไซด์น้องเนี่ยแล่ะ ไปยังห้องพักของผม

น้องก็เลยได้เลี้ยงผมกลับอย่างสมใจโดยทันที 555

...ดังนี้

...คนอวดนม 555

...หลังจากนั้น น้องก็เข้าไปอาบน้ำ เปลี่ยนเป็นชุดกระโจมอก (น่าเย็ดม๊ากกก )

ผมก็ไม่รอช้า ช้อนน้องมาที่เตียง จับไซร้รอบตัว ปากก็ดูดลิ้น มือก็ขยำนม บี้หัวนม

ไล่ลงไปเรื่อยๆที่เนิ่นสามเหลี่ยมด้านเท่า เพื่อที่จะทำการตีเส้นรอบวง 555

...จากนั้นผมก็เอานิ้วแหย่รูหีเรื่อยๆ ค่อยๆเขี่ยติ่งหีเบาๆสลับหนัก จนน้องร้องอย่างโหยหวน

(โหยหวนจริงนะ เวลาคนถูกทำให้เสียวมากๆ อารมณ์เหมือนกับอ้อนควยสุดๆแล้ว )

จากนั้นผมก็ปลดผ้าเช็ดตัวออก ค่อยเลียหีเบาหนัก วนลิ้นรอบไปค่ะรอบนี้ 5555

น้องร้องเสียงหลงเข้าไปอีก พลางเอาควยผมยัดเข้าปาก ดูดอย่างบ้าคลั่ง เหมือนคนอดอยากมาแรมเดือน

...ผมเลยถาม ดูดควยยังกะหิวน้ำนะคะ 555

น้องตอบ ก็ไม่ได้ดูดควยมานานแล้วนี่นา

ผมถามต่อ แถวนี้ผู้ชายเยอะแยะ ไม่เอาซักคนล่ะ

น้องตอบ เคยเอาแล้ว แต่กากมาก ก็เลยไม่เอาอีกละ ที่เหลือก็อย่างกับคนบ้ากาม 555

ผมถามต่อ พี่ก็บ้ากามนะ มาเอาทำไม

น้องตอบ พี่ไม่บ้ามากเกิน เหมือนคนอื่น (5555 มีงี้ด้วยหรอวะเนี่ยย )

...หลังจากนั้น ก็เป็นไปตาม Step Inw ที่ชาวบ้านเค้านิยมกัน ดังนี้

...ผมซอยไม่คิดชีวิตมากๆ คือตอนนั้นควยแข็งเป็ก 555

ไม่ได้เอาน้ำออกเลย ตั้งแต่มาทำงานที่ต่างจังหวัด

น้องร้องเสียงหลงมาก ผมก็แทงเบาสลับหนัก ต่อบอลตามสไตล์ tiki taka แบบบาร์เซโลน่า 555

ยังกับเมสซี่จ่ายบอลทะลุช่องให้เนย์มาร์ เลี้ยงสุดเส้นแล้วตบเข้ากลางประตู ให้ซัวเรสแปเข้าประตูไปอย่างสวยงาม

...ซือออออออ โทววววว (ใครเล่นวินนิ่ง ตั้งแต่วินนิ่ง 3 จะเข้าใจได้โดยทันทีนะครับ 555 )

...อ่ะแนบรูปเป็นความทรงจำ จังหวะ ซืออออออ โทวววววว 555

...บาติสซูต้า ใครจำได้บ้าง อิอิ

...ใครเคยเอาโรเบอร์โต้ คาร์ลอส มาเป็นกองหน้าบ้าง 5555

...รูปประกอบจากกูเกิ้ลนะแจ๊ะ

.

.

.

...จากนั้นผมก็พลิกตัวน้อง จัดท่า Doggy on The deep 555

หรือเรียกง่ายๆว่า เย็ดท่าหมาแบบลึกๆ 555 ดังนี้ ...

...ผมจับสะโพก แล้วแทงไม่ยั้งเลยจริงๆ ยิ่งควยแข็งๆปะทะมดลูกดังกึกๆ ยิ่งทำให้น้องร้องดังมากขึ้น

ยังกับโดนข่มขืนยังไงยังงั้น 555

จากนั้นก็เย็ดท่าสลับไปเรื่อยๆ วนไปค่ะ 555  จนกระทั่งผมแพ้แตกไปในที่สุด

...สรุปสกอร์ ผม 2 น้อง 3 แฮ่...แพ้ซะงั้นน

...เราก็นอนกอดกันยังกับคนตายอดตายอยาก ก็ของขาดจริงๆนะครับ 555

จนกระทั่งใกล้เช้า ผมก็รีบตื่นเพื่อไปส่งน้องที่ห้องพัก เพื่อที่จะไม่ให้ใครเห็น เพราะน้องรู้จักคนเยอะ

เกรงจะมีปัญหากันภายหลัง

...ผมก็กลับมาอาบน้ำแต่งตัว ทำงานออกพื้นที่ปกติ เพิ่มเติมคือความเพลีย 555

แล้วเราทั้งคู่ก็สนิทกันมากขึ้น พูดคุยกันมากขึ้น ขณะที่แฟนน้องเค้ายิ่งห่างไปทุกที 555

...ก่อนกลับ น้องมาส่งผมที่ท่ารถด้วยนะ 555 แต่แฟนน้องเค้ามา ทำให้เธอมาส่งผมช้าหน่อย

เลยไม่ค่อยได้มีเวลาร่ำลากันเท่าไหร่

...ก็แค่..ให้น้องเค้าไปโม๊คควยผมในห้องน้ำชายก็เท่านั้นเอง 555

...ผมก็จากมา พร้อมกับความทรงจำดีๆ จนถึงทุกวันนี้

...จบละครับ หวังว่าคงจะชอบกันนะ ผมก็เล่าเท่าที่จำได้ มีเสริมเติมแต่งบ้าง เพื่อให้เรื่องราวดูสนุกนะครับ

สำหรับวันนี้ต้องลาไปก่อน ไว้เจอกัน เมื่อชาติต้องการ 555 สวัสดีครับ

...***เรื่องราวและภาพทั้งหมด ได้รับอนุญาตจากเจ้าตัวเรียบร้อยนะครับ

.