close buttonclose buttonclose button
ตากล้องกำมะลอ

ตากล้องกำมะลอ

เรื่องเสียว · 14813

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 01, 2019, 08:30:05 am
ภรรยาสูงวัยของผมได้รับการติดต่อจากเพื่อนสมาชิกว่าชอบหุ่นอันเร้าใจของสาวแนวสูงวัย ขอให้เธอเปนนางแบบ nude สถานที่ก็บ้านของ ตากล้อง ที่จังหวัดใกล้ๆกัน  ผมเห็นว่าไม่ไกลกันนัก ถึงจะตาไม่ค่อยดีเพราะอาการเบาหวานแต่ก็พอขับรถไหว เลยตบปากรับตำกับเพื่อนสมาชิก

บ่ายแก่ๆเราไปถึงที่นัดหมาย เราเริ่มงานกัน รู้สึกไม่ดีตั้งแต่แรกแล้วว่าน่าจะหลอกมาถ่าย nude สังเกตุจากอุปกรณ์เปนกล้องมือถือซัมซุงเก๊ๆ แค่การโพสทก็รู้แล้วว่า ไม่ใช่มืออาชีพอย่างที่คุย อะไรกัน ทีมงานมีตากล้องแค่คนเดียว

พอตากล้องกำมะลอ สั่งให้นางแบบสูงวัยโพสท์ท่านอน เท่านั้นแหละ ความอดทนผมก็หมดลง
ผมขอตัวออกไปจากบ้านหลังนั้นเพื่อสงบสติอารมณ์ ไม่รู้ว่าเวลาผ่านไปนานเท่าไหร่

ผมหายโมโหแล้วเดินกลับมาพบนางแบบนอนเล่นโทรศัพท์ยังไม่ได้สวมเสื้อผ้าอยู่ปลายเตียง หนักกว่านั้นบนเตียงพบตากล้องนอนกรนขึ้นอืด กรนสนั่น ผมสบถเบาๆ โธ่นึกว่าจะแน่ เจอคนแก่แค่นี้ถึงกับสลบเหมือดเลยนะเอ็ง