close buttonclose buttonclose button
คุณป้าเหงา

คุณป้าเหงา

เรื่องเสียว · 108820

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 02, 2018, 10:11:34 am

หลังจากเรียนจบ ผมก็ได้งานเป็นเสมียนอยู่ หจก.แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภาคเหนือตอนล่างภาคกลางตอนบน เจ้าของมีธุรกิจหลายอย่าง และมีลูกน้องหลายคน ด้านฐานะก็ระดับจังหวัด  คุณป้าวัยเฉียด 60 ปี เป็นผู้ดูแลกิจการ ส่วนสามีของแกมีเมียน้อยเป็นเด็กสาวขบเผาะ เลยทิ้งหน้าที่ให้คุณป้าจัดการ แกมีลูกเป็นผู้ชาย 3 คน คนโตกับคนกลางจบมาก็ช่วยแม่ทำงาน ส่วนคนเล็กกำลังเรียนอยู่กรุงเทพฯ ผมจึงมีหน้าที่นั่งจดเอกสารต่างๆภายในห้องทำงานของคุณป้า ในฐานะเป็นเสมียนจึงเดินเข้า-ออกห้องทำงานเจ้านายได้สบาย แต่ถ้าว่างคุณป้าจะให้ผมขับรถยนต์พาแกไปงานสังคม แรกๆก็เกร็งมากกลัวแกจะดุว่าขับรถไม่นิ่ม ตลอดทางจึงไม่มีการพูดคุยกัน นอกจากคุณป้าจะสั่งให้ไปทางไหนเท่านั้น ทำงานอยู่ที่นี่เกือบปี ผมยังไม่สนิทกับแกเพราะเวลาทำงานคุณป้าจะเคร่งขรึม จนลูกน้องไม่กล้าจะคุยเล่นด้วย หลายคนคิดว่าผมน่าจะเป็นคนสนิทมากที่สุด เพราะไปไหนมาไหนแกจะให้ผมเป็นพลขับเสมอ (ภายหลังทราบว่าคุณป้าชอบผมขับรถเพราะไม่ไม่ช้าเร็วเกินไป) พอได้คุยกันพวกเขาจึงเข้าใจว่าผมกับคุณป้า ไม่ต่างจากพวกเขาที่เป็นเจ้านายกับลูกน้อง
     วันหนึ่งคุณป้าต้องเข้า กทม. (แกมีบ้านอยู่กรุงเทพฯด้วย) สั่งให้ผมเตรียมเสื้อผ้า 1 กระเป๋า ทำหน้าที่สารถีพาแกเข้ากรุง เป็นครั้งแรกเหมือนกันที่ผมขับรถเข้า กทม. (ช่วงปี 2526 ถนนไม่กว้างเหมือนปัจจุบัน) ตลอดทางคุณป้าจึงเป็นผู้ชี้เส้นทางให้จนถึงบ้านย่านนนทบุรี บ้านใหญ่โตสมฐานะจริงๆ มีห้องคนใช้ 2 ห้อง อยู่ด้านหลังของตัวบ้าน แต่มีห้องหนึ่งว่างไม่มีคนอยู่ แต่ไม่รู้ว่าใครเก็บกุญแจ คนใช้คู่ผัวเมียหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ผมเลยยืนเกร่อไม่รู้จะนอนไหน วันนั้นลูกชายคุณป้าไปเที่ยวชายทะเลไม่ได้กลับ แกเลยบอกว่าหากงัดประตูห้องจะทำให้ประตูชำรุด เลยบอกให้ผมไปนอนที่ห้องรับแขกแทน เมื่อได้ที่หลับที่นอนก็ไปอาบน้ำข้างนอกติดกับห้องคนใช้ เสร็จแล้วก็นั่งรอเจ้านายเพื่อขับรถไปงานเลี้ยงสังสรรค์ของกลุ่มนักธุรกิจใหญ่ จอดรถในที่จอดรถของโรงแรม คุณป้าในชุดราตรีสวยงามสั่งให้ผมไปหาอะไรกินแล้วมารออยู่ที่รถ(ตอนนั้นไม่มีโทรศัพท์มือถือครับ) ผมก็เปิดกระจกนั่งๆนอน๐ฟังวิทยุอยู่ในรถ ยุงก็ชุมเป็นบ้า ราว 3 ทุ่ม คุณป้าก็กลับมาขึ้นรถ มีกลิ่นเหล้าคุ้งเชียว ตาปรือเล็กน้อย สั่งออกรถกลับบ้าน เมื่อถึงแกก็เดินขึ้นบันไดเข้าห้อง ผมยังไม่ง่วงจึงเปิดโทรทัศน์ดูรายการดึก (ตอนนั้นโทรทัศน์ปิดสถานเที่ยงคืน) ไฟในบ้านมืดสนิท มีเพียงแสงจากจอภาพเท่านั้น โดยผมนอนอยู่บนโซฟา
     ต้องตกใจขณะนอนดูทีวี มีเสียงกระแอมเบาๆอยู่ด้านหลัง แหงะไปเห็นคุณป้าอยู่ในชุดนอนกระโปรงยาว ขนหัวลุกซู่เลย เพราะกลัวแกจะดุที่ถึงเวลาแล้วไม่นอน "ทำไมยังไม่นอน..." "ผมนอนไม่หลับครับ" "ฉันก็นอนไม่หลับเหมือนกัน??" แกเดินมาลงไขว่ห้างโซฟาตรงข้ามผม "ขับรถมาทั้งวันเมื่อยไหม" "ไม่เมื่อยครับคุณป้า " "ทำไมฉันเมื่อยจัง มาบีบต้นคอให้ฉันหน่อยสิ" ผมลุกไปจับต้นคอแกมือสั่นเกร็ง เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสตัวคุณป้า แกบอกให้บีบๆไล่จากต้นคอลงมาไหล่และแขน "เธออยู่กับฉันมาเกือบปี ไม่เห็นแฟนเราเลย" "ไม่มีครับ" "ห๊า...เธอยังไม่มีแฟนเหรอ?" คุณป้าหันหน้ามามองผมขณะบีบแขน "โกหกหรือเปล่า?" "ผมจะโกหกคุณป้าทำไมครับ" แกส่งยิ้มให้อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน "เราก็ไม่ใช่คนขี้เหร่ทำไมไม่มีแฟนแปลกจัง" "ก็ไม่รู้สิครับ เคยจีบๆกันไม่นานเขาก็ไปมีคนใหม่" "เพราะอะไรล่ะ?" "ผมไม่มีรถมอไซค์ให้เขานั่งมั้ง"(สมัยนั้นรถมอเตอร์ไซค์เป็นที่นิยมในหมู่สาวๆมากครับ) คุณป้าหัวเราะแล้วเอามือมาจับที่ข้อมือผม "เวลาเธอมีอารมณ์ระบายอย่างไร?" ผมอึ้งในคำถามแกทันที ไม่คิดว่าจะโดนยิงคำถามแบบนี้ "เอ่อ..เอ่ออออ...." "ไม่ต้องอายหรอก ฉันเป็นผู้หญิงยังไม่อายเลย บอกสิระบายอารมณ์อย่างไร?" "ผม..เอ่ออออ...ชักว่าวครับ" แกหัวเราะอีกก่อนจะฉุดผมให้มานั่งตรงที่วางแขน "ทำตัวตามสบายไม่ต้องกลัวฉันขนาดนั้นหรอก" มือคุณป้าลูบที่โคนขาผมอย่างแผ่วเบาจนขนลุก "ถ้าฉันจะบอกให้เธอช่วย เธอจะช่วยฉันไหม?" "ช่วยอะไรครับ?" "ถ้าช่วยแล้วห้ามนำเรื่องนี้ไปเล่าให้ใครฟัว รับปากสิ" "ครับ...ผมรับปาก" "ดีมากคนดีของฉัน" คุณป้าลุกจากโซฟาแล้วจับผมลงไปนั่งแทน แกคลุกเข่าอยู่ตรงหว่างขาผม มือดึงขอบกางเกงฟุตบอลจนมังกรมันดีดผึงออกมา ผมอายรีบเอามือปิด "ไม่ต้องอายหรอก บอกให้อยู่เฉยๆ ซ่อนรูปนะเรา" แกจับควยผมถอกขึ้นถอกลง ผมก็เริ่มจะชินกับการกระทำ มือก็คว้าตรงปทุมถันซึ่งไม่มีเสื้อในกั้น "ซี๊ด....ขยี้แรงๆๆๆ" ผมยิ่งได้ใจมือเลื้อยล้วงลงตรงคอเสื้อไปบีบขยี้นม แม้จะหย่อนคล้อยไปบ้างแต่ก็แน่นดี "ซี๊ดดดดด...." "โต(ชื่อผม) ไปที่ห้องดีกว่า.." เหมือนต้องมนต์คุณป้าจูงมือผมเดินขึ้นไปในห้องนอนชั้นสอง ซึ่งมีแอร์เย็นฉ่ำเปิดรออยู่ เมื่อถึงสนามเราประกบปากแลกลิ้นจนน้ำลายล้นปาก เสื้อผ้าไม่รู้มันหลุดไปตอนไหน ผมมือซุกซนลูบไล้ตามร่างกายคุณป้าที่มีกลิ่นหอมรัญจวนใจนัก ลูบไปจนถึงฐานล่างเป็นดงหญ้าที่รกครึ้ม เหมือนไม่ได้มีการตัดแต่งมาเลย ผมกรีดนิ้วลงตรงร่องแยกมีน้ำฉ่ำนอง "ซี๊ดดดดด...โต...โต....ฉันเสียววววววว" ผมไม่หูอื้อตาลายแล้ว ไม่สนเสียงร้องอะไรจากปากแก อาศัยเป็นแฟนหนังสือปลุกใจเสือป่าทั้งพลังหนุ่มและเพลย์บอย ผมเลื่อนตัวลงเอาหน้ามาซุกตรงฐานโยนี เอามือแหวกหญ้าใช้จมูกซุกดอมดมกลิ่น ลิ้นเริ่มทำงานแม้จะเคอะเขินเพราะยังไม่เคยเลียหีใคร คุณป้าเจอลิ้นแกผ่านเม็ดแตดถึงกับสะดุ้งยกก้นลอย "อุ้ยยยย...โต...อย่าทำมันสกปรก" มือแกดันหัวผมไม่ให้ดูดเลียน้ำหี แต่ก้นนั้นลอยไม่ติดพื้น เอวส่ายร่อนไปมา ผมเลียหีแกไม่ถึง 3 นาที มือที่เคยดันหัวกลับมาเป็นดึงเส้นผมแล้วกดให้หน้าผมจมอยู่ในร่องหี แกขมิบหีตุ๊บๆพร้อมกับทิ้งก้นลงกับที่นอน สองมือละวางราบกับพื้น นอนหายใจหอบแรง(ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกครับว่าเป็นอาการของผู้หญิงที่ถึงจุดสุดยอด) ผมเลื่อนตัวขึ้นมานอนเคียงข้าง มือคุณป้าลูบที่หัวผมไปมา "โต...เธอทำให้ฉันมีความสุขจัง" "คุณป้าเหงาเหรอครับ" "ใช่...ผัวมันหลงเมียน้อยจนลืมเรา" ระหว่างคุยผมยังคงบดขยี้สองเต้านมอย่างมันส์มือ หัวควยพาดกับขาอ่อนคุณป้าผวกหัวงึกๆ "ควยใหญ่จังนะเรา" "ผมไม่รู้ว่าเล็กหรือใหญ่หรอกเพราะไม่เคยเห็นของใคร" แกหัวเราะพร้อมกับถอกควยที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้ม "เธอไปฝึกมาจากไหนเลียหีผู้หญิง?" "อ๋อ...ผมอ่านในหนังสือเพลย์บอยครับ" "ถึงว่าฉันเห็นหนังสือเธอซ่อนอยู่หน้าเกะรถหลายเล่ม เอาเวลาไหนมาอ่านเหรอ?"  "ตอนที่ว่างงานก็หยิบมาอ่านในรถครับ" "ไหนฉันลองทำเหมือนในหนังสือดูหน่อยสิว่าเธอจะเสียวไหม" คุณป้ารุดตัวลงมาคว้าควยผมยัดใส่ปากดูดเลียเหมือนกินไอติม ผมเสียวจนน้ำแทบจะพุ่งใส่ปากรีบดันหัวแกออก เราทั้งสองสลับหัวดูดควยเลียหีอยู่พักใหญ่ คุณป้าลุกขึ้นนั่งก่อนจะทิ้งตัวลงนอนบอก "โต...เธอรีบยัดเยียดความเป็นผัวให้ฉันที" ผมไม่รีรอจับควยเขี่ยเม็ดแตดจนหัวชุ่ม จ่อตรงปากถ้ำค่อยๆดันหัวบานๆลงรูทีละหน่อย ทีละหน่อย คุณป้าทำปากจู๋ร้องซี๊ดซ๊าดเวลาควยมุดเข้าหี "โตจ๋า ฉันเสียวมากเลยยยยย" "เสียวอะไรครับ?" "เสียวในรูนี่ล่ะ ซี๊ดดดดด" "รูอะไรล่ะครับ" "รูหีจ้าาาาาาที่รัก" คุณป้าที่เคร่งขรึมบัดนี้ไม่เหลือสภาพนางพญาอีกต่อไป เธอเร่าร้อนและกระหายกามอย่างหนัก ยามผมกระแทกควยลงไปเธอจะเด้งรับราวกลัวมันจะหลุดจากเบ้าหี "โตจ๋า รักเปรมไหม(ชื่อคุณป้า" "รักสิครับ" "ที่รักเรียกเปรมสิ" "จ้าาาาเปรมจ๋า เปรมที่รักของผม" "โตเป็นผัวเปรมแล้วนะ" "จ้าาาเป็นผัวเปรมแล้ว" "โตห้ามไปเย็ดใครนะ โตต้องเย็ดเปรมคนเดียว" "โตจะเย็ดเมียคนนี้คนเดียว" "รถมอไซค์ไม่ต้องเอา เดี๋ยวเมียจะซื้อรถยนต์ให้ขับ" "จ้าที่รัก" "แค่ผัวเย็ดเมียทุกวันเท่านั้น" "จ้า...เปรมเมียรัก" "ซี๊ดดดดดดดดดด...ผัวจ๋าเร็วๆ เมียจะออกแล้ว ซี๊ดดดดดดดดด" ผมมีแรงเท่าไหร่เร่งกระหน่ำควยใส่รูหีอย่างไม่ยั้ง คืนนั้นเราเย้ดกันจนไม่อยากให้ฟ้างแจ้ง คุณป้าสำลักน้ำควยผมจนแทบไม่มีแรงลุกจากที่นอน รุ่งเช้าเราก็ทำตัวเป็นปกติ ผมยังทำหน้าที่เป็นสารถีพาคุณป้าไปติดต่องาน เวลาอยู่กันสองต่อสองในรถแกจะกำควยผมไว้ตลอด เหมือนไม่อยากให้หนีไปไหน พลบค่ำผมนั่งกินข้าวกับคนใช้แล้วกลับมานอนโซฟาที่เดิม นั่งดูข่าวตอน 2 ทุ่มก็รีบปิดทีวีดับไฟ เพราะเชื่อว่าคุณป้าต้องนอนรอผมอยู่ในห้อง จริงดังคาดแกนั่งลงมาดูว่าคนใช้เข้าห้องกันหรือยัง แล้วจะจูงมือผมขึ้นไปเสพกามกันในห้องชั้นสอง เสื้อผ้าผมถอดรออยู่แล้ว จึงเดินควยโด่ขึ้นบันได "โตจ๋า...เปรมคิดถึงโตจังเลย" "อ้าว...เราก็อยู่ด้วยกันทั้งวันนี่ครับ" "คิดถึงควยอันนี้ไง" แกก้มลงจูบควยผมอย่างไม่รังเกียจ "เย็ดเมียเหอะ เงี่ยนไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดดดด" คืนวันที่สองของเกมสวาท ผมงัดกลยุทธ์จากหนังสือเพลย์บอยมาเกือบจะครบตำรา เย็ดทุกท่าเท่าที่จำได้ คุณป้าบอกเป็นความสุขที่ไม่เคยพบเจอมาก่อน ซึ่งผมก็ไม่เคยรังเกียจหลังน้ำควยแตกใส่หีก็จะเลียกินทำความสะอาด และคุณป้าก็ไม่น้อยหน้าเห็นผมทำได้แกก็คว้าควยมาเล็มเลียคราบน้ำกามจนแห้งสนิท ตลอดสามคืนที่อยู่ กทม. ผมปรนเปรอรสสวาทให้คุณป้าอย่างชุ่มฉ่ำ โดยเฉพาะคืนวันที่สามนั้น ผมยังได้ทะลวงตูดแกอีกด้วย ซึ่งคุณป้าก็ร่วมมือเป็นอย่างดี บอกว่าผัวต้องการเอารูไหนก็เชิญ เพราะทุกรูเป็นของผัวคนนี้แล้ว  กลับมาถึงที่ทำงานเราก็ทำตัวเหมืนนายจ้างกับลุกน้อง แกพาผมไปดูรถยนต์คันหนึ่ง แต่ผมเห็นว่าการมีรถยนต์นั้นมันเกินฐานะตนเอง คนอื่นจะต้องสงสัยว่าผมเอาเงินจากไหนมาซื้อ จึงขอแค่รถมอเตอร์ไซค์ราคาตอนนั้นซื้อเงินสด 15,000 บาท โดยคุณป้าบอกว่าเห็นผมปั่นจักรยานมาทำงานแล้วสงสาร จึงซื้อให้แล้วหักเงินเดือนทีหลัง (เงินเดือนผมแค่ 1,200 บาทเองครับ) ความจริงไม่ได้หักแต่แกให้ลงในบัญชีว่าหักเดือนละ 300 บาท นอกจากเงินเดือนไม่ได้หักแล้วผมยังได้เพิ่มด้วย แกบอกจ่ายเพิ่มในตำแหน่งผัว หลังได้เสียเป็นเมียผัว คุณป้ามักจะมีธุรกิจบ่อยๆ ผมจะต้องขับรถข้ามจังหวัดเพื่อเปิดโรงแรมเย็ดกัน (ยังไม่มีรีสอร์ท) นับวันแกก็หลงควยผมจนเห็นยืนคุยกับผู้หญิงคนไหนแกจะหึง เคยมีครั้งหนึ่งผมคุยกับน้องเจ้าหน้าที่แผนกหนึ่งนานเกินไป แกไล่น้องคนนั้นออกจากงาน ในข้อหาทำงานไม่เรียบร้อย ผมจึงต้องทำตัวไม่สนิทสนมกับใคร กลายเป็นแมงกระจั๊วที่คอยปรนสวาทให้คุณป้า แต่ยอมรับว่าผมก็รักแกนะ เป็นผู้หญิงที่รับท่าเย็ดได้หมด แม้จะเข้าไปเย็ดกันในป่าหรือกระท่อมข้างทางในรถยังไม่เว้น วันเวลาผ่านพ้นไปกว่า 30 ปี ผมยังคิดถึงคุณป้าเมียคนนี้เสมอครับ