close buttonclose buttonclose button
สามีชอบพาไป

สามีชอบพาไป

เรื่องเสียว · 17033

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 27, 2018, 01:38:12 pm

ดีค่ะ ว่างๆมาเล่าประสบการณ์ล่าสุดเลยนะค่ะ เกิดขึ้นวัน อาทิตย์เองค่ะ ก็ได้นัดเจอกับพี่ๆเค้าจากเว็บ...(ขอไม่ออกชื่อเว็บนะค่ะ) แล้วได้นัดเจอกันที่โรงแรมแห่งหนึ่ง ในเวลาค่ำๆแล้วค่ะ เป็นฝรั่งคนนึงกับไทยอีกคนค่ะไปกับแฟนก็รวมผู้ชายทั้งหมด3คน
ไปถึงพี่ๆเค้าก็เปิดห้องเรียบร้อยแล้ว พอถึงก็ทักทายกันก่อนเลย ขอไม่ออกชื่อนะค่ะเรียกฝรั่งว่าพี่Aกับอีกคนพี่Bแทนนะค่ะ ก็เป็นฝรั่งตัวสูงใหญ่เหมือนฝรั่งทั่วไปแหละค่ะ เรานั่งคุยๆกันพอให้หายเหนื่อยแล้วไปอาบน้ำกันเราอาบหลังสุดนะค่ะไม่ได้อาบพร้อมกัน ใช้เวลาอาบซักพักนึงก็ออกมาใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว เพราะไม่อยากให้เสื้อผ้าเลอะค่ะ กะจะแวะห้างก่อนตอนกลับ
พอออกมาถึงแฟนกับพี่aพี่Bก็ถอดเสื้อผ้ากันหมดแล้ว แต่ตรงนั้นยังอ่อนๆกันอยู่มีแค่พี่Bที่แข็งอยู่คนเดียว ขนาดกะด้วยสายตาไม่ต่างจากแฟนมากเท่าไรแต่ใหญ่กว่านิดหน่อย (แฟน5.5รอบ4.5) ส่วนพี่Aตอนไม่แข็งก็ใหญ่แล้วค่ะ แฟนก็ให้ช่วยอมให้หน่อยเราก็อมของแฟนคนแรก ปกติก้อมแฟนคนแรกๆตลอดแหละค่ะจะได้ไม่เขิน ยังไม่ทันแตะแฟนก็แข็งตัวชี้หน้าเราขึ้นมาทันที เราอ้าปากอมให้แฟนที่หัวมีน้ำเมือกๆซึมออกมานิดหน่อย ส่วนพี่Aกับพี่Bก็มายืนไกล้ๆเราก็รู้งานเลยชักให้ทั้งสองคนด้วยมือคนล่ะข้าง เค้าก็จับลูบๆตามสเตป ทั้งหน้าอกลูบไปตามตัวมือพี่Bถึงน้องสาวเราไวมากตอนนี้มันเริ่มแฉะแล้วเพราะเรามีอารมณ์ค่อนข้างไวมาก แฟนก็ออกให้เราอมพี่Bแล้วต่อด้วยพี่Aขนาดของเค้าเริ่มใหญ่ขึ้นเรื่อยๆและยาวมากก กำแทบไม่มิดเลยค่ะ อมเข้าไปได้นิดหน่อยเองมันคับแน่นปากแล้วมันยาวไป แล้วเราก็นอนลงทั้งที่อมให้พี่Aอยู่พี่Bก็เลียน้องสาวเราเอานิ้วแหย่คลึงที่เม็ดเสียว แฟนก็ดูดนมรวมถึงเลียตามวงแขน เราเสียวมากครางเบาๆในลำคอ เค้าเล้าโลมกันได้ไม่นานเราก็เสร็จคาลิ้นของพี่Bจนต้องบอกไม่ไหวแล้วเอาเลยเถอะ พี่Bก็หยิบถุงยางมาใส่แล้วค่อยๆเสียบเข้าไปจนมิด ขนาดเท่าแฟนเลยเข้าได้ไม่ยากค่ะ เราชินไปแล้ว พอเข้าไปก็ซอยๆอย่างเบาๆ แฟนก็เลียวงแขนให้ต่อปากเราก็อมอยู่ที่พี่A พี่เอซอยในท่ามิสชั่นนารีได้ไม่นานก็พลิกเป็นเราอยู่บนแทน แล้วแฟนก็ไปหยิบเจลหล่อลื่นมาทาที่ที่ก้นเราแล้วเอานิ้วเขียๆวนไป เรารู้เลยว่าต้องโดนแซนวิสแน่แต่นี่ไม่ใช่ครั้งแรกหรอกค่ะ แฟนเอานิ้วคลึงๆจนรูเราขยายรับนิ้วเค้าได้แล้วก็ทาเจลที่ของเค้าแล้วสอดใส่เข้ามา พี่Bก้หยุดซอยไปก่อนแฟนค่อยๆสอดใส่เรามาทีล่ะนิดมันแน่นๆตึงๆ จนเข้าไปหมดแลเวคาซักพัก พี่Bก็ซอยต่อที่ด้านหน้า แล้วแฟนก็ซอยเบาๆสลับกับพี่Bส่วนพี่Aที่เป็นฝรั่งบอกว่าจะเสร็จแล้วค่ะทั้งที่แค่โดนอม เราก็อมแล้วชักให้รัวๆ พอเค้าจะเสร็จก็เอาใส่ปากน้ำของเค้าเข้ามาเต็มปากเราเลย เราก็รีบๆกลืนไปจนหมดมันคาวๆนิดหน่อย แฟนซอยได้ไม่นานก็เสร็จคาก้นเราไป พี่Bก็เสร็จไปไกลๆกับแฟน จากนั้นพี่Aก็ให้เรานอนหายถ่างขาเราออกกว้างมากแล้วเอาของเค้ามาสอดใส่ทีล่ะนิด เพียงแค่ส่วนหัวน้องสาวเราเหมือนโดนฉีกออกเลยเพราะมันใหญ่มาก เค้าค่อยๆกันเราบอกเจ็บไปในบางจังหวะ ค่อยๆใส่เข้ามาได้ครึ่งเดียวแล้วก็หยุดคาไว้ทีครึ่งนึงก่อนค่ะมันเข้าไปลำบากมาก แล้วเราเองก็เจ็บด้วย เค้าก็ซอยๆไปเรื่อยๆ ขอบอกก่อนนะค่ะว่านี่ก็ไม่ใช่ครั้งแรกทีลองกับฝรั่งเพียงแต่คนนี้ใหญ่กว่า แต่คนก่อนก็ใส่ไม่มิดค่ะ เค้าเริ่มซอยๆในขณะที่เราส่งเสียงครางลั่นห้อง คิดว่าถ้ามีคนที่ข้างนอกหรือไกล้ๆคงได้ยินเราก็เล่นท่ากับพี่Aส่วนพี่Bกับแฟนก้เข้ามาให้เราอมให้อีกแล้วจับหน้าอกเรา พี่Aซอยๆมันค่อยๆขยับเข้ามาทีล่ะนิดแต่ก็เหลืออีกเยอะเลยค่ะ แฟนมาถามไหวไหม เราก็บอกว่าอยากลองใส่ให้มิดจังอยากรู้เป็นยังไง เราก็เลยใช้ท่าโปรดวอแมนออนท็อบนั่งยองๆแล้วสอดใส่เข้าไปเรื่อยๆ พอผ่านกลางลำไปแล้วมันแน่นมากๆเราเลยกัดปากแล้วนั่งลงไปค่อยๆจนมันเข้าไปเหลืออีกนิดจะสุดแล้วแฟนก็เอาใจช่วยพี่Bก็ช่วยๆคลึงที่จุดเสียวช่วยให้มันเข้าไปง่ายหน่อย เรานั่งลงจนสุดมันรู้สึกได้เลยว่าชนแล้วค่ะ เหลืออีกนิดเดียวเอง เรานั่งไปซักพักให้มันชินกับขนาดแล้วขย่มมันเลยค่ะ เข้าออกๆเกือบๆสุดจนชนมดลูกไปหลายรอบ แล้วมีบางจังหวะนะค่ะ ที่มันเข้าไปจนสุดเลย มันรู้สึกดีแบบนี้นี่เองค่ะถึงว่าทำไมหลายๆคนอยากลองกัน แต่มันก็มีเจ็บจริงๆค่ะ พอเริ่มชินเราก็เล่นกันหลายท่ามาสดุดตรงท่าหมานี่แหละค่ะมันจุกจนเราบ่นจุกๆๆไปหลายรอบแต่ก็ทำกันอยู่อีก สลับไปมาหลายท่าเค้าลุกอุ้มเราขึ้นแล้วซอยมันเสียวและแน่นมากก แล้วก็อุ้มเรากลับมาที่เตียง แฟนกับพี่Bก็นั่งมองตาแทบไม่กระพริบ ท่ามิชชั่นนารีมันทำให้เราเห็นเวลาเค้าซอยมันเข้าๆออกกลีบตรงนั้นเราก็แยกเข้าออกตามแรงของเค้า เค้าซอยรัวๆแบบเร่งจังหวะเหมือนคนไกล้จะเสร็จ แล้วเค้าก็คาไว้อย่างนั้นของเค้ากระตุกพร้อมกับปล่อยน้ำอุ่นๆเข้ามาด้านในตัวเราเรียบร้อย เราเองก็เสร็จกับเค้าไปสองรอบแล้วค่ะ พอเค้าถอนของเค้าออกน้ำใหลออกตามมาเลยค่ะ ก้มดูไม่อยากจะพูดเลยมันเป็นรูเล็กๆประมาณเท่านิ้วชี้ได้ค่ะ  แฟนก็มาสอดใส่ต่อ มันเข้าง่ายมากเราแทบจะไม่รู้สึกมันหลวมๆไปน่ะค่ะ แฟนก็เลยบอกพี่Bว่าใส่พร้อมกันดีกว่า พี่Bก็เข้ามาค่อยๆสอดใส่เข้าไปคราวนี้มันแน่นดีค่ะ ก็ขนาดรอบวง4.5ของแฟนกับพี่Bที่พอๆกันรวมกันเลยนะค่ะ แต่การใส่สองคนแบบนี้ก็เล่นท่าได้ไม่มาก ทั้งคู่ก็ซอยเรารู้สึกได้ว่าของเค้ามันเบียดกันในของเราอยู่แล้วเค้าก็เสร็จกันทั้งคู่น้ำของแฟนเข้ามาในตัวเราไปอีกคนแต่พี่Bเค้าใส่ถุงยางนะค่ะ พอแฟนเสร็จกับพี่Bสภาพเรานี่แรงไม่ไหวแล้ว แต่ยังมาโดนพี่Aเสียบต่ออีก พี่Bกับแฟนก็นั่งพักแปปเดียว แล้วใาสลับกันสอดใส่ประตูหลังเรามันแน่นสุดด้านหน้าก็ของฝรั่งที่สอดใส่จนมิดไปแล้ว ทั้งสามคนก็สลับกันเสร็จอีกหลายรอบเลยค่ะจนหมดแรงเรานอนกองตรงนั้นเลย พี่ๆเค้าก็บอกว่าสนุกมาก คราวหน้าไว้มาสนุกกันใหม่
แล้วอาบน้ำแต่งตัว แฟนก็พยุงเราไปอาบน้ำ แล้วค่อยๆใส่เสื้อผ้า ตอนเดินกลับจะไปที่รถมีคนอยู่บ้างค่ะ คนก็มองใหญ่เชียว แล้วเราก็ไม่ได้เมาด้วยคงมีคนสงสัยบ้างว่าทำอะไรกันมาเพราะเราเดินขาถ่างๆหุบเข้าหากันไม่ไหวเลยค่ะ เราก็แยกกันตรงนี้เลยกับพี่Aและพี่Bแฟนก็ขับรถออกไปถามว่าจะไปห้างอีกไหม เราบอกว่าเดินไม่ไหวแล้วกลับบ้านเถอะ แฟนก็แวะแค่เซเว่นไปซื้อของกินนิดหน่อยก็กลับบ้านกัน เราก็แทบจะหลับอยู่แล้วมันเพลียๆ แฟนพยุงไปจนถึงที่นอนคืนนั้นเราก็หลับไปเลย
วันรุ่งขึ้นพอตื่นมาคิดว่าคงจะหายแล้วที่ไหนได้มันยังเจ็บๆอยู่เลยค่ะ เลยขอเช็คสภาพของตัวเองหน่อย ไปดูที่ห้องน้ำอ้าขาดูใันเป็นรูกลวงเลยค่ะ คิดว่าต้องใช้เวลาซักพักกว่าจะกลับเป็นเหมือนเดิม แถมยังช้ำๆนิดหน่อยเอามือไปโดนมีเจ็บบ้าง แต่กลัวความแน่นมากกว่าค่ะ ไม่อยากให้แฟนรู้สึกหลวมเพราะเราต้องอยู่กับเค้าไปตลอด คนอื่นแค่เพื่อความสุขสนุกชั่วคราวเท่านั้น