close buttonclose buttonclose button
แฟนไม่ได้นัดหมาย

แฟนไม่ได้นัดหมาย

เรื่องเสียว · 12670

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 26, 2018, 03:36:42 pm

เรื่องแฟนเก่าที่ไม่ได้เจอกันนานมากประมาณ 2 ปี แล้วจู่ๆเค้าก็ทักแชทมาว่าไปกินข้าวนั่งชิวกันมั้ย

คือก็เป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันเค้าก็ชวนเพื่อนคนอื่นไปด้วยประมาณ 4-5 คน ไปถึงร้าน

เราก็สั่งข้าวแล้วก็สั่งเบียร์มากินกันไปคุยกันไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนไม่ได้เจอกันนาน

ถามโน้นถามนี้ไปเรื่อยตอนนั้นเวลาประมาน 2 ทุ่ม เราก็เริ่มกลึ่มๆกันผมกับแฟนเก่าผม

(ให้ชื่อแฟนเก่าผมเป็นส้มนะครับ)เค้าก็เริ่มคุยกันมองตากันมือก็เริ่มมาจับมือกัน

ตามความคุ้นเคยเหมือนตอนที่เป็นแฟนกัน ซักหน่อยประมาณ 3 ทุ่มเราก็ชวนกันไปต่อ

ที่ร้านเหล้ากันพอไปถึงร้านเหล้าเราก็ส่งเบียร์มากินกันต่อคือร้านเหล้าที่เราไปคือ

จะเป็นแบบว่าร้านเหล้าแถวมหาลัยก็จะเป็นอารมณ์แบบเมาละก็เต้นกันเราก็กินเบียร์ไป

เต้นกันไปพอร้านปิดประมาณเที่ยงคืน ส้มก็บอกจะกลับกับผมไปนอนด้วย

คิดในใจอ่าวเข้าทางกูหละ55 เพราะว่าส้มมาจากบ้านมาเที่ยวเล่นหายเพื่อน

แต่ส้มมากับเพื่อนอีกคนเป็นผู้หญิงก็ต่างคนต่างเมาเพื่อนผู้หญิงคนนั้นก็เลยบอกผม

ว่าห้ามทำอะไรเพื่อนเค้านะ ผมก็บอกว่าโอเคคิดในใจมีรึจะเหลือ 555 เราก็แยกย้ายกันกลับ

ผมอยู่คนเดียวนะครับพอถึงห้อง ส้มก็ขอตัวไปอาบน้ำผมก็นอนรอจนส้มอาบเสด

ผมก็เข้าไปอาบต่อพอผมอาบเสดออกมาแค่นั้นแหละยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยผมก็พุ่งจูบส้ม

ที่นอนอยู่ที่เตียงผมก็เริ่มจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันมือนึงก็จับนมคึงไปมือนึงก็ล้วงหีส้ม

ตอนนั้นส้มเริ่มคางในคอพอดูดปากเสดก็ลงมาดูดนมทั้งสองข้างนมส้มไม่ใหญ่มาก

กำลังพอดีมือน่าดูดน่าเลียดูดนมเสดก็ลงมาที่หีส้มตอนนั้นน้ำหีส้มเยิ้มมาก

ผมก็เลียหีส้มน้ำหียังหวานหอมเหมือนเคย อิอิ ตอนนั้นส้มคางไม่รู้ภาษาเลย

เลียอยู่ซักพักผมก็เอาควยไปจ่อหีส้มแล้วก็ยังเข้าไปจนสุดค่อยซอยเบาๆจนเสียงเยสกันดังตับๆๆๆๆ

ส้มก็คาง อ๊าๆๆๆๆๆ ได้อารมณ์มากไม่ได้เยดกันนานคือนั้นเราก็เล่นกันหลายท่ามาก

จนมาจบที่ท่าเบสิคเสดไปแล้วเราก็นอนสลบด้วยทั้งเมาทั้งเหนื่อย 555

ตื่นเช้ามาก็เอาอีกรอบให้หายคิดถึงแล้วก็ออกไปกินข้าวเสดก็ไปส่งเค้ากลับบ้าน