close buttonclose buttonclose button
เหตุเกิดเพราะหนูชอบโชว์

เหตุเกิดเพราะหนูชอบโชว์

เรื่องเสียว · 27298

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ช่วงก่อนปิดเทอมที่ผ่านมา หนูก็ไม่ได้โดนควยใครมาเกือบเดือนได้ค่ะ เพราะแฟนหนูออกไซด์งานที่ต่างจังหวัด แล้วเพื่อนๆพี่เค้าก็ไม่ได้แวะมาเย็ดหนูเลย ส่วนหนูเองก็ต้องเตรียมสอบก่อนปิดภาคด้วย แล้วยิ่งวันไหนหนูอ่านหนังสือหนัก หนูเองก็ยิ่งต้องช่วยตัวเองหนักกว่า เพื่อเป็นการแก้เครียดและปลดปล่อย ไม่ต้องพูดถึงคืนก่อนไปสอบ และเช้าก่อนไปสอบนะคะ หนูเองต้องจัดการตัวเองด้วยการเอาควยปลอมกระแทกหีตัวเองแรงๆ และจินตนาการว่าตัวเองโดนเย็ดอยู่จนเสร็จสองสามน้ำทุกที

ส่วนแฟนตัวแสบหนู ก็คอยเป็นกำลังใจ และคอยแนะนำหนูตลอดช่วงสอบค่ะ พี่เค้าบอกว่า ไม่ต้องเครียดหรอก ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ลองไปคุยกับอาจารย์ดู เผื่ออาจารย์ผู้ชายจะพอช่วยอะไรหนูได้บ้าง พูดง่ายๆ คือจะให้หนูไปโดนอาจารย์เย็ดเผื่อแลกเกรด ดูแฟนหนูคิดแต่ละอย่างสิค่ะ ส่วนอาจารย์ก็คงไม่คิดว่า เด็กเรียนดีได้ A เกือบทุกวิชา แถมยังเป็นเชียร์คณะอย่างหนู จะมาทำอะไรอย่างนี้แน่นอนค่ะ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า คือแฟนหนูเค้ากลับมาจากไซด์งานที่ต่างจังหวัด และวันนั้นหนูก็จะสอบตัวสุดท้ายก่อนปิดภาคพอดี ก่อนออกไปสอบหนูก็เลยส่งภาพเซลฟี่ ชุดนักศึกษาไปยั่วค่ะ เกือบลืมบอกไปนะว่า วันนั้นหนูก็ไม่ได้ใส่กางเกงใน พูดง่ายๆคือหนูพร้อมโดนควยได้ทุกที่ แค่ถกกระโปรงนักศึกษาขึ้น

สงสัยที่หนูส่งไปยั่วคงได้ผล เพราะพี่เค้ามารอรับหนูที่มหาลัยเลยค่ะ พอหนูขึ้นรถพี่เค้า หนูก็ถกกระโปรงนักศึกษาตัวสั้นของหนูขึ้นให้พี่เค้าดูว่า วันนี้หนูไม่ได้ใส่กางเกงในมาม. พอพี่เค้าเห็นก็ยิ้มชอบใจ แล้วก็ด่าหนูว่า "มึงนี่กะหรี่นักศึกษาจริงๆ ชอบโชว์ให้คนอื่นดูมากใช่มั้ย" หนูก็เลยสวนพี่เค้าไปว่า "ก็พี่เป็นคนทำให้หนูเป็นกะหรี่นักศึกษาอย่างนี้เองนิ มีแฟนที่ไหนเอาเพื่อนๆตัวเอง มาเย็ดแฟนตัวเองบ้าง แถมยังเอาทั้งรูปโป๊คลิปโป๊แฟนตัวเองให้คนอื่นดูอีก พี่ชอบไม่ใช่หรอที่ทำให้หนูกลายเป็นกะหรี่นักศึกษาอย่างนี้" แล้วพี่เค้าก็หันมายิ้มให้หนูอีกที สงสัยคงสะใจที่ทำให้เด็กนักศึกษาใสๆ เด็กเรียนดีอย่างหนู กลายเป็นกะหรี่นักศึกษาร่านควยชอบโชว์ได้ถึงขนาดนี้ แล้วพี่เค้าก็สั่ง ให้หนูถอดเสื้อใน และปลดกระดุมออกเหมือนกับที่เซลฟี่มาให้พี่เค้า และก็ให้หนูถกกระโปรงขึ้นสูงๆ สภาพหนูในตอนนั้น คือไม่มีเสื้อในกาง เกงใน ส่วนชุดนักศึกษาที่ใส่อยู่ ก็แทบจะไม่ได้ปิดอะไรบนตัวหนูได้เลยค่ะ

แล้วพี่เค้าก็บอกต่อว่า "มึงชอบโชว์มากใช่มั้ย เดี๋ยวจะพามึงไปโชว์ให้สะใจเลย" แล้วพี่เค้าก็เลี้ยวเข้าปั๊มค่ะ ต้องบอกก่อนนะคะ ว่าพี่เค้าเคยทำอย่างนี้กับหนูมาก่อนแล้ว แต่ตอนนั้นเป็นปั๊มที่ต่างจังหวัด พอจอดรถพี่เค้าก็เปิดกระจกฝั่งหนูลง แล้วบอกให้หนูบอกเด็กปั๊มว่าเติมเต็มถัง หนูต้องบอกเลยค่ะ ว่าหนูอายมากๆ ตอนพูดกับเด็กปั๊มหนูแทบจะไม่กล้ามองหน้าน้องเค้าเลย แล้วน้องเค้าก็เดินไปเติมน้ำมันให้ แล้วก็เดินกลับมาถามหนูว่าพี่มีขยะจะทิ้งมั้ยครับ จะเช็ดกระจกรถมั้ยครับ แฟนหนูก็ตะโกนบอกว่ามีขยะรอแป๊บนึงนะน้อง และก็เช็ดกระจกให้พี่ด้วยนะ ระหว่างที่น้องเค้ารอขยะ หนูก็เห็นสายตาน้องเค้ามองแต่หน้าอกและต้นขาหนู ส่วนแฟนหนูก็พยามหาเศษกระดาษจากเบาะหลัง แล้วค่อยๆส่งมาให้หนูทีละชิ้น เพื่อให้หนูส่งต่อให้น้องเค้าทิ้ง ตอนนั้นหนูก็เลยมีโอกาสได้โชว์เต็มที่ค่ะ ระหว่างที่หนูเอื้อมตัวหยิบเศษกระดาษจากแฟนหนู หนูก็พยามให้เสื้อหนูมันแหวก​ และขยับตัวนั่งให้กระโปรงมันถกสูงขึ้นอีก หนูว่าน้องเค้าคงตื่นเต้นน่าดู ได้เห็นแบบแว๊บๆ คือน้องเค้าไม่ไปไหนเลยค่ะ จนเช็ดกระจกเสร็จ

กว่าจะออกจากปั๊มได้ หนูนี้ทั้งแฉะและน้ำเงี่ยนเยิ้มไปหมด พี่เค้าก็ยิ่งได้ใจ และก็ไม่ยอมหยุดเท่านั้น พี่เค้าสั่งให้หนูใช้นิ้วเล่นหีตัวเองต่อ และห้ามหยุดจนกว่าพี่เค้าสั่งให้หยุด พอพี่เค้าขับไปสักพักแล้วเห็นรถเมล์ พี่เค้าก็ขับรถไปขนานค่ะ เพื่อจะโชว์หนูให้คนบนรถเมล์ดูบ้าง ต้องบอกก่อนเลยนะ ว่าฟิล์มรถค่อนข้างใส หนูนี่ทั้งอาย ทั้งเสียว เป็นอารมณ์ที่บอกไม่ถูกเลยจริงๆ ส่วนตอนนั้นหนูก็ไม่แน่ใจว่า มีคนมองลงมาหรือเปล่า เพราะหนูเองก็ไม่กล้ามองขึ้นไปบนรถเมล์ค่ะ หนูได้แต่หันหน้าหนีแล้วเล่นหีตัวเองไป ต้องบอกเลยค่ะ ยิ่งเวลารถมอเตอร์ไซต์ขับผ่านตอนติดไฟแดงนี่ยิ่งตื่นเต้น ไม่รู้ว่าเค้าจะหันมาตอนไหน หรือจะจอดข้างรถเราหรือเปล่า

เสร็จแล้วพี่เค้าก็เลี้ยวเข้าม่านรูดต่อค่ะ แล้วก็บอกหนูว่า "มึงชอบโชว์นักใช่มั้ย มึงห้ามติดกระดุมกลับนะ และห้ามถกกระโปรงลงด้วย" พอหนูได้ยินหนูนี่หนูยิ่งตื่นเต้น และยิ่งเสียวค่ะ สภาพหนูในตอนนั้นคือ ไม่มีเสื้อใน กางเกงใน มีแค่เสื้อนักศึกษาที่ไม่ได้ติดกระดุมและเปิดอก เสื้อสอดเข้าในกระโปรงที่ถกขึ้นมาสูงจนเสมอหีและแก้มตูด แถม ยังมีคาบน้ำเงี่ยนสีขาวของหนู ไหลลงตรงต้นขาและติดตรงชายกระโปรงนักศึกษาสีดำของหนูเต็มไปหมดอีก พอเด็กรับรถเห็นหนูในสภาพนี้ก็ตาโตเลยค่ะ เรียกว่ามองหนู จนหนูไม่กล้าสบตาน้องเค้าเลยค่ะ หนูเดินเข้าห้องแบบน้ำเงี่ยนค่อยๆไหลลงขา

พอเข้าห้องก็คิดว่าแฟนหนูจะเย็ดหนูเลย แต่กลับให้หนูถอดชุดนักศึกษาออกหมด แล้วก็เอาเทปมัดข้อมือและปิดปากหนูไว้ แถมยังเอาเทปมาปิดหัวนมหนูอีก ระหว่างที่ถ่ายรูปหนูไป ก็ให้หนูช่วยตัวเองไปด้วย คือพี่เค้าชอบทรมานหนูและให้หนูเงี่ยนมากๆ จนหนูทนไม่ไหวแล้วค่อยเย็ดหนูค่ะ เรียกว่าให้ทำอะไรตอนนั้นหนูก็ยอมหมดเพื่อจะได้โดนควย

สักพักก็มีเสียงเคาะประตู ตอนนั้นหนูคิดในใจว่า หนูคงโดนพี่เค้าเล่นอีกแล้ว พี่เค้าก็เดินไปเปิดประตู และเดินกลับมาพร้อมกับเด็กรับรถคนเมื่อกี้ แล้วพี่เค้าก็บอกน้องเค้าว่าวางเบียร์ไว้ตรงหัวเตียงเลย โดยที่หนูโดนรัดข้อมือและเทปปิดปากนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียง แล้วน้องเค้าก็ถามแฟนหนูว่า "แฟนพี่หรอครับ สวยจัง" แฟนหนูก็ตอบว่า "ถ้าเป็นแฟนพี่ น้องไม่ได้เดินเข้ามาหรอก นี่รุ่นน้องที่มหาลัยพี่ น้องเค้ามาขัดดอก" ตอนนั้นไม่รู้แฟนหนูนึกพิเรนอะไรขึ้นมา แล้วถามน้องเค้าว่า "อยากลองจับนมนักศึกษามั้ย" แล้วน้องเค้าก็รีบเข้ามาจับนม ดูดนมหนูเล่นใหญ่เลยค่ะ ตอนนั้นหนูอยากจะด่าแฟนหนูมากว่า ให้เด็กที่ไหนก็ไม่รู้มาทำอย่างนี้ได้ยังไง แต่ก็ทำไม่ได้เพราะโดนเทปปิดปากอยู่ ส่วนแฟนหนูก็นั่งจิบเบียร์แล้วดูหนูโดนลวนลามไป

สักพักแฟนหนูก็บอกน้องเค้าว่าพอได้แล้วพี่ไม่ไหวละ แต่ก่อนน้องไปช่วยถ่ายให้พี่หน่อยนะ เผื่อน้องเค้าเบี้ยวเงินต้นพี่อีก แล้วแฟนหนูก็ดึงเทปปิดปากออก และยัดควยเข้าปากหนูไม่ให้หนูพูดมาก ส่วนน้องเค้าก็คอยถ่ายให้แฟนหนู

พอถ่ายเสร็จ แฟนหนูก็ให้น้องเค้าออกไป แล้วก็มาจัดการหนูต่อไปอีกหลายน้ำ เย็ดหนูไปก็ถามหนูไปว่า "เป็นยังไง สะใจมั้ย มึงชอบโชคดีนักนิ" หนูก็หยักหน้าแบบเขินๆ แล้วบอก "ค่ะ" เป็นอีกหนึ่งวันที่หนูทั้งตื่นเต้นและเสียวมาก

ส่วนตัวแล้ว หนูว่าผู้หญิงทุกคนมีความเงี่ยนอยู่ในตัวนะ และอยากมีความตื่นเต้นเพื่อเพิ่มความเสียว แต่แค่รอให้คนมาปลดปล่อยความเงี่ยนและความเสียวออก ดูอย่างหนูสิ จากเด็กเรียนใสๆ ทุกวันนี้กลายมาเป็นกะหรี่นักศึกษาร่านควยชอบโชว์ได้ถึงขนาดนี้ ไม่รู้ว่าในอนาคตจะเป็นถึงขนาดไหน