close buttonclose buttonclose button
เมียลองทอม สุดท้ายสวิง

เมียลองทอม สุดท้ายสวิง

เรื่องเสียว · 40965

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

มีอยู่วันนึงเมียดูหนังแนวเลสเบี้ยนเทอถามแบบสงสัย..ผัวจ๋าสาวทอมเค้าเลียยมันสจิงๆเหรอเห็นในหนังดี้เทอทั้งครางทั้งแอ่นขนาดนั้น...เราเลยถามอยากลองไหมล่ะเด๋วผัวจัดให้55เทอว่าก้อดีนะ.ๆๆๆ...หลังจากนั้นเราก้อเริ่มค้นหาในเวบทอมดี้ประมาณนี้แหละไปเจอคนนึงเทอว่าอยากลองเลียสาวมีลูกผัวแล้ว(ประมาณว่าคงจะฝึกเลียให้เก่งๆน่ะ..จากการคุยไลน์)คุยกันได้สักอาทิตย์เลยถามเมียว่าลองไปดูหน้าก่อนไหมยังไม่ต้องตัดสินใจทางนั้นก้อว่าอย่างนั้น.เมียเทอเลยOK...แล้วเราก้อเลยนัดกันที่อเมซอนแถวราชพฤษ์เพราะถ้าโอแถวนั้นห้องเยอะจะได้ไปต่อไม่เสียเวลา..พอถึงเวลานัดเทอตรงเวลามากคับเทอมาในชุดเสื้อเชิตสไตล์ทอมรูปร่างสันทัดที่สำคัญขาวๆๆหมวยๆๆๆ55ถ้าดี้เห็นคงใช้คำว่าหล่อมากแนวตี๋ๆๆดูเนียบๆแถมใส่แว่น.เห็นปุ้บเรางี้อยากเย้ดทอมขึ้นมาเลย555..หลังจากแนะนำตัวกันสักพักเมียผมเทอลุกไปห้องน้าผมเลยเปิดรูปเมียตอนโดนผมทั้งเลียทั้งเยสให้เทอดูๆเทอบอกเมียพี่ขาวเนียนหีน่าเลียมากๆๆๆ(พูดกันเหมือนคุยกะผู้ชายเลย55)เลยถามOKป่าวเมียพี่อยากลองเด๋วไปเปิดห้องที่ปาลม์ซิตี้ใกล้ๆๆไม่ต้องเดินทาง..เทอบอกOKเลยบอกเทอว่าเด๋วของถามเมียก่อนนะ..พอเมียกลับมาน้องทอมเลยขอตัวไปห้องน้ำบ้าง.เมียจ๋าน้องทอมเป็นไง..เมียบอกหล่อมากสะอาดเมียอยากโดนแบบนี้เลยเลียหีให้ผัวOKไหมๆๆเรามีเหรอจะปฏิเสธ..หลังเปิดห้องเราบอกเด๋วไปรอที่ห้องอาหารเสรจธุระก้อโทรมา..สั่งเมียไว้หลังจากนั้นรอลุ้นผล..ผ่านไปน่าจะครึ่ง ชม ได้เมียโทรมาบอกให้เข้าไปหาได้แล้ว..พอเข้าไปให้ห้องปรากฏเมียผมเทอยังแก้ผ้าอยู่เลยแถมน้องทอมใส่แบคฟิตกะ กกน ตัวจิ๋ว..เลยถามเมียเป็นไง..เทอบอกน้องเค้าเลียหีเมียเสียวมากๆนุ่มนวลๆเสรจไปรอบนึงเลยคุยกันถึงผัวเล่าให้เค้าฟังถึงลีลาของผัว555น้องเค้าเลยอยากลองไว้เป็นประสบการณ์ไปเลียแฟนเค้าน่ะ.ผัวว่าไง555ถามได้แค่เห็นก้ออยากแล้วเมียไม่รู้...จากนั้นผมก้อไปนั่งข้างๆปลายเตียงดูน้องทอมยังเกร้งๆเลยบอกเมียเอาผ้าปิดตาประจำตัวมาให้เค้ายืมแนะเค้าว่าไปลองใช้กะดี้ดูเพิ่มความตื่นเต้นเทอก้อโอเค..ผมบอกให้เค้าสบายๆนะจากนั้นก้อค่อยๆลงลิ้นบริเวณหน้าขาช้าๆเทอสะดุ้งเล้กน้อยค่อยไล่ขึ้นไปขอบ กกน เห็นขนอ่อนๆอยู่หน่อยๆที่สำคัญเทอขาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆจากนั้นขอเทอค่อยรูด กกน ออก ทั้งเมียและผมหันมองหน้ากันแบบตื่นเต้นสุดๆคือหีน้องทอมเป็นสีชมพูอ่อนมีขนอ่อนๆขึ้นรำไรผมงี้ตื่นเต้นสุดๆๆมันเหมือนไม่เคยผ่านชายมาก่อนเลยmy godอุทานแบบไม่มีเสียงกะเมีย555แล้วผมก้อบรรจงลิ้นค่อยแตะไปที่กลีบของเทอๆเทอสะดุ้งพร้อมแอ่นหีขึ้นมารับลิ้นผมเอาลิ้นทาขึ้นลงสลับหนักเบาน้องทอมเทอทั้งครางทั้งแอ่นไม่รู้ตัว..ขอบอกคับหีน่าเลียมากๆๆสุดท้ายเทอกดหัวผมแน่นแนบกับหีของเทอมือเท้าเกร้งๆๆแต่เมียผมสิเทอฉวยจังหวะนี้ขึ้นไปค่อมที่หน้าน้องทอมแล้วกดหีให้เลียๆเมียผมเทอครางออกมาด้วยความเสียวพร้อมกะน้องทอม...น้ำเงี่ยนน้องไหลออกมาเยอะมากผมทั้งดูดทั้งเลียจนน้องทอมบอกเสรจไปสองทีแล้วๆๆๆผมตอนนี้ควยมันแข็งไปหมดแล้วเลยมองหน้าเมียอีกทีเมียส่่งซิกด้วยสายตาว่าเย้ดเลยผัวจ๋า55ผมค่อยถอดกางเกงออกจากนั้นขยับควยไปจ่อที่รูน้องทอมเทอขยับตัวนิดนึงแต่ช่วงบนยังเลียหีเมียผมอย่างเมามันสพร้อมเสียงร้องเร้าอารมณ์ของเมียผม..(เมียผมเทอถิดผ้าปิดตาน้องทอมออกเห็นเฉยเลยตามเลยมั้ง)ฟิตจิงๆกะรูน้องทอมแต่ขอบอกมันทั้งน่าเย้ดน่าเลียจิงๆๆๆผมค่อยสอดเข้าไปช้าเทอสะดุ้งเล้กน้อยแต่ไม่ได้ว่าอะไร..เลยเดินเครื่องซอยเป็นจังหวะหนักเบาสลับน้องทอมทั้งครางทั้งแอ่นสลับเสียงร้องทั้งเมียทั้งทอมลั่นห้อง55น้องทอมเทอกระตุกไปหลายรอบน้ำเงี่ยนๆไหลตลอด..คงจะไม่เคยโดนน่ะ.จากนั้นผมเร่งเครื่องชักออกมาแตกคาปากเมียอีกรอบ..สบายตัวน้องทอมเทอนอนหมดแรงอยู่บนเตียงเมียผมเทอไม่จบ..เทอบอกมันเขี้ยวเลยไปลงลิ้นกะน้องอีกรอบเล่นเอาน้องทอมสะดุ้งๆเทอเลียจนทอมสะดุ้งๆๆร้องว่าน้ำจะแตกแล้วเมียจ๋า555(เรียกเมียผมเป็นเมียซะแล้ว)เรามานั่งพักเหนื่อยคุยกัน..น้องทอมบอกสมัยเรียนเคยโดนเพื่อนเยสครั้งนึงแต่บอกความรู้สึกมันไม่ใช่เทอเลยหันมาเอาดีทางตีฉิ่งเทอบอกรู้สึกปลอดภัย.น่าจะทางนี้...แต่ๆๆๆเมื่อกี้โดนคู่ของพี่มันบอกไม่ถูกเลยทั้งตื่นเต้นเสียวซ่านปนกันไปหมดแถมรู้สึกอยากลองอีก555เอาแล้วไง..เสียดายได้เวลาไปรับลูกเลยแยกย้าย(เมียรีบออกตัวเลยสงสัยกลัวเราติดหีทอม555)บอกเมียผัวลืมถุงยางอารมณ์เงี่ยนมันพาไป.เมียบอกน้องเค้าเป็นทอมจิงๆจากที่เห็นคงปลอดภัยแต่ครั้งหน้าและครั้งไหนๆไม่ได้นะเมียก้อเสียวแต่ตะกี้เห็นผัวเย้ดแล้วเลยตามเลย..เรามีโอกาสได้เย้ดน้องทอมแบบสองรุมหนึ่งอีกสองสามครั้ง..เสียดายเทอว่าจะไปทำงานกะดี้ ตปท เทอบอกคู่เราได้แชร์ประสบกามทั้งเย้ดทั้งเลียในอีกแบบนึงให้เทอแต่เทอยืนยันว่าเทอชอบ ญ มากว่า ช 555นึกแล้วยังอยากอยู่เลยคับเสียดายแทนชายทั้งโลกของดีๆไปเป็นทอมซะๆ55เป็นประสบการณ์คู่เราช่วงนึงของชีวิตแบ่งปันกัน....