close buttonclose buttonclose button
ของขวัญวันเกิด

ของขวัญวันเกิด

เรื่องเสียว · 31222

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 12, 2017, 10:49:08 pm

ผมขอบอกก่อนว่าเมียคนนี้เป็นเมียเก่าครับ ชื่อพาๆเป็นคนสวยครับ  ผมกับเมียเก่าคบกันมาตั้งแต่ตอนเรียนอยู่
มีลูกด้วยกันนึงคนครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน เมื่อตอนนั้นผมบ้างานมากๆ ทำแต่งานเลยไม่ค่อยมีเวลาเอากันแล้ว ผมมาบวชอีกก็เลยหนักเข้าไปอีก
ไอ้เวียนเพื่อนที่ทำงานของผมเป็นคนหน้าตาดีครับผมก็คบๆกับเวียนมาได้ประมานสักสองปีก๊งเหล้าด้วยกันมั่ง เที่ยวด้วยกันมั่ง คือไปไหนไปกันว่างั้นเถอะ
ตอนนั้นเมียผม19ผม23  ผมทำงานมากเกินไปจริงๆครับผมรู้เมียผมนี้เซ๊กจัดเลยก็ว่าได้  ขนาดตอนขี่มอไซร์เอามือมารุดชิบกางเกงผมเอาควยมาชักเล่นบ้างละ   ให้จอดรถข้างทางอมควยผมบ้างละ  แต่เสียวดีนะผมก็ชอบครับ   แต่ด้วยขนาดผมไม่ค่อยใหญ่เท่าไร เลยไม่ค่อยถูกใจเมียผมมากนัก ผมกับเมียชอบเย็ดกันทั่วบ้านเลยบางที่แม่ยายยังไม่หลับหรอกก็เย็ดกันสะเสียงลั่นบ้านก็อายๆนะ อิอิ เอาละครับเล่าเลยนะ

วันนั้นผมพา เวียน นั่งกินเหล้ากันวันนี้เป็นวันเกิดเมียผมครับเลยนั่งกินกันเพลิน  เวียนเลยเอ่ยมาว่า พา วันนี้วันเกิดเต็มที่เลย ปกติเมียผมไม่ค่อยกินเหล้าหรอกแต่วันนั้นเมียผมก็กินไปเยอะมากๆเมาไม่เป็นท่าเลย ผมสังเกตุดูเมียผมมานานละตั้งแต่ผมบวชมา ดูเมียผมแปลกๆคือเวลาอยู่กับเวียน ก็ชอบส่งสายตาไปมองอ่อยๆเยิ้มๆผมเลยสงสัยมานานละ  แต่ก็ไม่ได้คิดไรมากเพราะเพื่อนๆกัน วันนั้นก๊งกันจนเมาก็เลยขอตัวเวียนกลับบ้านพาเมียไปนอนก่อน  ก็เลยออกมาขับรถกลับบ้านกันตลอดทางที่ขับรถมาเมียผมบ่นตลอดทางว่ารีบกลับจัง  ผมก็เลยตอบไปว่าตะเองเมาละนะอยู่ทำไม่ดึกแล้วเมียผมบอกว่าก็อยากอยู่อ่ะคันหีอยู่ผมงง เลยถามกลับไปว่าทำไมคันหีละ เมียผมไม่ตอบครับ เอาแต่เงียบ

จนมาแถวถนนเปลี่ยวๆ เมียผมก็เอามือมารุดชิบผมออกมาเอาควยผมมาชักเล่นจนมันแข็ง  ผมก็ขับรถไปชิวชิวจนเมียผมบอกว่าไม่ไหวละแวะข้างทางหน่อยผมจอดรถแล้วมองดูไปที่ถนนดูแล้วไม่มีรถผ่านไปผ่านมา ผมก๊เลยให้เมียอมควยอยู่จนเมียพอใจ  ผมก็แก้กางเกงเมียผมออกถอดกางเกงในให้คากับกางเกงที่เท้าผมค่อยๆบรรจงเลียหีเมียผมอยู่ ผมให้เมียผมนั่งบนมอไชแหกขาออกผมก็ค่อยๆก้มหน้าลงไปเลียหีเมียผมอย่างเมามัน เมียผมครางไม่เป๊นศัพ อุ๊ยๆอาท์ๆผมเลยเร่งเลียจนเมียผมเส็ดไป1ละผมก๊เลยจับเมียผมโก้งโค้งหันหน้าเข้ามอไช ผมค่อยๆจับควยจ่อที่หีเมียผมแล้วค่อยๆถูขึ้นลงบริเวนหี เมียผมร้องซี๊ดๆบอกไม่ไหวละตะเองเอาควยเย๊ดเถอะ ผมก๊จับควยผมจ่อกับหีเมียผมแล้วดันเข้าไปเลยเข้าง่ายมากๆครับเพราะน้ำเมียผมกับน้ำลายปนกันมากมายจนไหลออกมาเยิ้มรูเลยด้วยความที่กลัวคนจะขับรถมาเห๊น ผมรีบซอยๆจนเมียผมร้องครางดังมากๆใจนึงก็กลัวใจนึงก็อยากก็เลยรีบซอยไปหน่อย เมียผมร้องมันมากๆมันเร้าอารมณ์ผมจริงๆครับ  ตะเองๆเร๊วๆผมก๊เลยใส่ไม่เลี้ยงเลย อาห์ๆ ตะเองเค้าใกล้ละเร๊วๆผมก๊รีบกระแทกเลยครับถึงสวรรค์พร้อมกันกับเมียผม เล่นเอาผมหอบเลย จากนั้นเราก๊แต่งตัวขับรถกลับบ้านกัน เมียผมถามว่าตะเองไหวอีกป่าวเค้ายังไม่พอเลย ผมก็เลยถามไปว่าวันนี้เมาคงเงี๊ยนละสิ  เมีย ตอบอืม

ตะเอง เค้าขออะไรตะเอง ตะเองจะโกรธไหม ผมก๊เลยถามไปว่าอะไรละถ้าให้ได้จะให้เมียผมเงียบไปแป๊บนึงก๊พูดออกมาว่า วันนี้วันเกิดเค้าๆขอของขวัญกับตะเองได้ป่ะ ผมก็เลยตอบไปว่าได้ เค้าขอไปเย๊ดกับเวียนได้ป่ะ

ผมงงไปเลยครับพอได้ยินแบบนี้ โกรธมาก หึงด้วยแล้วก๊รู้สึกผิดหวังนิดหน่อย ที่เมียเราขอแบบนี้ ผมเลยถามว่าผมเย็ดไม่มันหรือ หรือควยพี่เย๊ดไม่สะใจใช่ไหม เมียผมเลยบอกว่าไม่ใช่  ก็แค่อยากลองเย๊ดกับคนอื่นบ้าง ดูสิจะเย็ดมันเท่าตะเองหรือป่าว ผมก็นิ่งไปพักนึง แล้วก๊เลย โอเค แล้วจะทำไง ออกมาตั้งไกลละ ตอนนั้น โมโหสะมากกว่า อีกใจก๊อยากลองดูเมียเย๊ดกับตนอื่น เมียผมบอกว่าตะเองเอามือถือมา ผมก็ควักให้ ก็เลยให้เมียโทรไป
ฮาโหล เวียนป่ะ เสียงเมียพูด หลับยัง จะไปหากินเหล้า อืมมาสิ ผมก๊รีบขับรถไปเลยครับ ทั้ง หึง ทั้งโกรธ ทั้งเจ็บ ทั้งอยาก พอไปถึงบ้านเวียนๆก็ลงมาเปิดบ้านให้ แล้วก๊ไปนั่งตรงที่เดิมกัน นั่งกินกันไปสักพักเหล้าหมด เวียนเลยบอกให้ผมไปชื้อ ผมก็ไปนะอยากลองใจเมียผมครับ พอออกมาได้สักพัก ก็มาถึงร้านค้า ผมรีบชื้อเลยจะได้รีบกลับ

พอชื้อได้ผมรีบขี่รถกลับอย่างเร็วเลย พอมาถึงปากซอยผมดับเครื่องมาเลย พอจูงมาถึงหน้าบ้านก็ไม่เห็นใครละ ผมค่อยๆย่องเข้าไปในบ้าน มาทางในครัวเพื่อที่จะได้ขึ้นไปบนบ้าน  พอผมย่องขึ้นไปบนบ้านผมได้ยินเมียผมครางอย่างมีความสุขมาก  ผมโมโหมากไม่นึกว่าเมียผมจะทำจริงๆ ผมยื่นนิ่งอยู่สักพัก ก๊เกิดอารมณ์ครับควยแข็งขึ้นมาใจนึงก๊เจ็บ  ใจนึงก๊อยากดู ผมเลยหาร่องช่องดูเพราะก๊อยากเห็นตอนเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดเหมือนกัน เพราะผมก็เคยจินตนาการว่าเมียผมโดนคนอื่นเย็ด   เวลาเย็ดกันประจำครับ

พอหาช่องได้ผมแนบสายตาเข้าไปดูเวียนกับเมียผมครับพอมองๆไปมันมืดๆครับตายังไม่ชินไฟ  พอมองไปสักพักตาเริ่มชินกับความมืด สิ่งที่ผมเห็นคือเมียผมนอนแหกขาให้ไอ้เวียนเลียหีอยู่ครับ  ผมสังเกตุดูเมียผมนะครับจากไฟส่องถนนที่ส่องผ่านมาทางหัวนอนไอ้เวียนหน้าเมียผมได้ฟิลมากๆ ขาก็แหกมือก็กดหัวไอ้เวียนให้แนบกับหี อาท์ๆๆซี๊ดๆเลียยังงั่นละผับจ๋าเมียผมทั้งส่ายทั้งร่อนหีใส่หน้าไอ้เวียน ไอ้เวียนก็ก้มหน้าก้มตาเลียหีเมียผม แบบตายอดตายอยากพอมันเลียได้สักพักมันก็เงยหน้าขึ้นมาถามเมียผมว่า  เมียจ๋าแล้วไอ้จ๊อดมันจะยังไม่มาหรือ  ผมเจ็บมากครับจนอยากจะทุบประตูไม้ที่อยู่ตรงหน้าผมอยู่ครับ  เมียผมตอบว่าช่างมันเถอะมันคงยังไม่มาหรอกมาม่ะผัวจ๋าเอาควยมาให้เค้าดูหน่อยว่าเหมือนเดิมหรือป่าว หาผมคิดในใจมันเคยเย็ดกันไปแล้วหรือ  ผมนิ่งคิดไปแปบนึงแล้วก็ถึงบางอ้อ

ตอนบวชนี้เองว่าอยู่ว่าทำไม่เมียเราแปลกๆตอนที่บวชอยู่ปรกติเมียจะโทรหาประมาน ดึกๆหน่อยผมโทรไปวันนั้นเพราะเห็นว่าดึกละไม่เห็นโทรมา  พอโทรไปได้ยินเสียงเมียผมเหมือนคนไปวิ่งมาสักสองกิโลเมตรได้เลยถามไปว่า เหนือยอ่ะตอนนี้อ่ะ ด้วยความที่ผมไว้ใจเมียก๊เลยไม่ได้คิดราย  เมียผมตอบมาว่าพาลูกไปซื้อขนมเดินไกลไปหน่อยแต่เมียผมก๊ยังหายใจ แห่กๆอยู่สักพักก๊บอกผมว่าจะนอนละนะผมก็เลยวางสายไป อ่อมันเป๊นอย่างนี้นีเอง

ผมแนบสายตาไปดูต่อเห๊นเมียผมกำลังจับควยเวียนถอกเล่นหน้าเวียนฟินมากๆมือนึงก๊ล้วงหีเมียผมเล่นยัดนิ้วเข้าไปในหีเมียผมเมียร้องซี๊ดบอกเวียนไปว่าอย่างยัดนิ้วดิ  ดูสิน้ำหีออกมาจนล้นนิ่วละพอพูดจบเมียผมก๊เอาควยเวียนเข้าปากแล้วก๊ดูดเลียอย่างเมามันหน้าไอ้เวียน ทำให้ผมอิจฉามันมากเมียผมไม่เคยเลียไข่และอมไข่ให้ผมอย่างเมามันขนาดนี้เลย ถึงตอนนี้ผมเอาควยออกมารูดเล่นแล้วทั้งสองก็ผลัดกันอมผลัดกันเลีย สักพักเห๊นเมียบอกผัวจ๋าไม่ไหวละเอาควยมายัดหีดิ พอเวียนได้ยินอย่างนั้ก๊รีบเอาควยยัดร่องเมียผมเลยพอยัดเข้าไปได้เมียผมชูดปาก อาท์ๆๆผัวจ๋าควยผัวใหญ่จังคับรูเหมือนเดิมเลยนะ

พอไอ้เวียนได้ยินแบบนั้นก๊กระแทกรั่วเอวใส่เมียผมใหญ่เลยเมียผมก๊ครางอย่างมันเลย ตะเองเร๊วๆดิอีกๆๆไอ้ได้ก็กระแทกเอวอย่างหนักหน่วงจนได้ยินเสียงพับๆๆทะลุประตูออกมาตาผมมองมือก็สาวควยไปด้วยมันทั้งหึง ทั้งเสียวอย่างบอกไม่ถูกไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อนเลย เห๊นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย๊ดแบบนี้ พอไอ้เวียนเย็ดสักพัก  เมียผมก๊บอกว่าผัวจ๋าขอเมียขึ้นหน่อยได้ไหม  ผัวจ๋าเย๊ดไม่ถึงใจเลยอ่ะพอพูดจบเมียผมก็ผลักอกไอ้เวียนลงไปนอนกับที่นอนแล้วก๊ค่อยขึ้นมาค่อมร่างของไอ้เวียนแล้วก๊จับไอ้เวียนให้มาดมหีตัวเองก่อนจะขึ้นค่อมเมียผมบดหีกับหน้าไอ้เวียนผมสังเกตุดูที่หน้าไอ้เวียนน้ำหีเมียผมเลอะปากมันจนเยิ้มออกมาทั้งหน้าและปากมัน ผมเห็นแล้วสาวควยเป็นการใหญ่  จนเกือบเสร็จ

แต่ก็พักไว้ก่อน กลัวจะเส๊ดก่อนที่  พวกมันยังไม่เส๊ดผมก๊มองต่อเมียผมนั่งค่อมตรงควยไอ้เวียนแล้วค่อยๆบรรจงจับควยไอ้เวียนจ่อที่ตรงหีแล้วค่อยๆหย่อนหีให้ตรงกับควยไอ้เวียน   พอหีกับควยมากถูกกันเท่านั้นละเมียผมการเป็นอีร่านทันตาไม่เหมือนไม่เคยเจอควยมาก่อนเลยทั้งบดทั้งครางทั้งโยกเหมือนมีความสุขมาก ผัวจ๋าควยผัวนี้ถูกใจเมียมากๆไม่เคยเจอควยใหญ่ๆเย๊ดมันๆแบบผัวเลยอ่ะ ไอ้เวียนก็ลุกขึ้นมาดูดนมเมียผมเหมือนมันจะตอบว่าเมียผมก๊เย๊ดมันเหมือนกัน
เมียผมก๊โยกไปสักพักก๊ร้องเหมือนคนจะขาดใจแล้วก๊กอดกับไอ้เวียนจนกลมพอคลายตัวสักพัก  ไอ้เวียนก๊จับเมียผมนอนแล้วค่อยแหกขาดูหีเมียสักแป๊บมันค่อยแซกตัวไปตรงหว่างขาแล้วค่อยๆจับควยมันยัดเข้าหีเมียผม เมียก็เหมือนรู้งานกระเด้ารับการยัดควยของไอ้เวียน เมียผมค่อยๆกอดคอไอ้เวียนลงมาจูบและแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มเอวก๊กระเด่าเอวก๊ซอย ผมก๊กระตุกควยผมแล้วครับเสี่ยวมากๆไอ้เวียนเหมือนจะใกล้จะเส๊ดละครับเห็นเร่งซอยเอวเป็นการใหญ่เมียผมก็ร้องครางอย่างกระสันน์อาท์ๆๆ เหมือนได้กินของเผ็ดเมียผมทั้งร่อนทั้งส่ายรับการกระหน่ำแทงควยของไอ้เวียนก็กระตุกมันคงแตกในเมียผมไปละ

ผมก็แตกเหมือนกันครับผมรีบลงมาจากบรรไดแล้วรีบไปจุงรถมอไชคู่ใจผมออกมารอสักสิบนาที่ผมก็ติดเคืองจนมาถึงหน้าบ้านก็เห็นคนทั้งนั่งกินกับแกล้มกันแต่นั่งห่างๆกันนะเหมือนไม่มีรายเกิดขึ้น ผมก็เลยเงียบ   แล้วก็นั่งกินเหล้าตามปรกติ ไอ้เวียนลุกขึ้นไปเยียว

ผมก็เลยกระชิบถามเมียว่าเย็ดกันไปยัง    รู้ไหมเมียผมตอบว่าไง บ้าตะเองคิดมากไปนะเค้าลองใจตะเองดูสิตะเองจะรักเค้าจริงป่าว โธ่อีออก แมร่งเย็ดกันจนน้ำเต็มหีละแม่รง แล้วสักพักเมียและผมก็กลับครับ  พอมาถึงที่นอนผมก็ล้วงหีเมียผมน้ำหายไปหมดละ คงล้างไปละมั่ง แต่ชั่งมันเถอะ

คืนนั้นผมเย็ดกับเมียผมไปอีก สอง ครับแล้วก็หลับไปเลย ผมเก็บความลับนี้ไว้ในใจตลอดเลย จนมีโอกาสเล่าให้เพื่อนๆฟัง ถูกผิดประการใดขอ อภัยมาในที่นี่้ด้วยนะครับ