close buttonclose buttonclose button
พัฒนาการรักของสองพ่อลูก

พัฒนาการรักของสองพ่อลูก

เรื่องเสียว · 80568

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

---- เรื่องที่ผมจะเขียนเล่าต่อไปนี้ เป็นประสบการณ์จริงที่เกิดขึ้นในตระกูลของผม แต่ต้องเปลี่ยนชื่อผู้คนในเรื่อง สมมุติขึ้นใหม่บางชื่อ เพื่อไม่ให้สับสนจำยาก เขียนเล่ามาแบ่งปันเพื่ออ่านเฉพาะกลุ่มที่ชื่นชอบสนใจในเรื่องแนวนี้เท่านั้น  และผมหวังว่าจะใช้อ่านกันเพื่อความบันเทิง มิได้ต้องการยุยงส่งเสริมให้นำไปปฏิบัติจริงแต่อย่างใด อนึ่ง..ผมคิดว่า "อินเซสต์" หรือการเสพกามกันระหว่างญาติพี่น้อง เป็นโรคติดต่อทางจิตชนิดหนึ่ง อาจแพร่เชื้อออกไปโดยไม่เจตนา และท่านเองก็อาจรับเชื้อนี้เข้าใว้โดยไม่รู้ตัว จากเพียงแค่ชื่นชอบเกิดอารมณ์คล้อยตาม กลายเป็นหมกมุ่นและใฝ่หา จนกระทั้งกล้าลองทำดู..หากท่านผู้อ่าน คิดว่าตนเองเป็นผู้มีจริยธรรมสูงส่งทรงคุณธรรม รู้สึกขยะแขยงด่อเรื่องแนวพ่อลูกพี่น้องมั่วเซ็กส์ ก็อย่าอ่านต่อนะครับ

---- อนาร์คิสต์  เป็นลูกสาวคนโตที่เกิดกับเมียชาวฟิลิปปินส์  ผมทิ้งให้เธออยู่กับแม่ แล้วย้ายกลับมาทำงานในเมืองไทยตั้งแต่เธอเพิ่งจะอายุแค่ 8 ขวบ  แต่เราก็โทรคุยกันทุกอาทิตย์   จนเธอเรียนชั้นมัธยม รู้จักท่องเน็ตและแช็ตเอ็มเป็น เราพ่อลูกก็ส่งอี-เมลโต้ตอบหากันอยู่บ่อยๆ  บางครั้งก็เปิดเอ็มออนไลน์ตามเวลาที่นัดกันไว้ แล้วก็แช็ตคุยกัน  ส่งรูปให้กันดูเกือบทุกคืน เวลาเธออยากได้ค่าใช้จ่ายพิเศษแต่ไม่อยากให้แม่รู้  หรือขอแล้วแม่ไม่ให้  ก็จะอ้อนเอากับผม ขอให้โอนเงินเข้าบัญชีเธอโดยตรงเลย  แต่ก็มักจะรายงานทุกครั้งนะ ว่าเอาเงินไปซื้ออะไรบ้าง บางครั้ง ลูกนาซื้อบราเซียร์แบบเซ็กส์ซี่ตามอย่างเพื่อนๆ ก็จะถ่ายรูปแนบไฟล์ส่งมาให้ดู  เป็นรูปครึ่งตัว แอ่นอกอวดยกทรงตัวใหม่ที่ห่อหุ้มความอวบอูมของเด็กสาววัยรุ่น แถมเอียงหน้าแลบลิ้นเลียมุมปากเป็นเชิงยั่วยุอารมณ์เสียอีกด้วย  ตอนนั้นเอง ที่ผมเริ่มจินตนาการว่าแอบมีเซ็กส์กับเธอ.. แล้วก็ช่วยตัวเองจนกระฉูดน้ำกามออกมามากมายอย่างสุดๆ แบบไม่เคยถึงจุดสุดยอดขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิต

---- หลังวันเกิดครบรอบ 16 ปีไม่กี่วัน  จำได้ว่าระหว่างที่เราแช็ตกันทางเอ็มเอสเอ็น  เธอสารภาพกับผมว่า ถึงเราพ่อลูก จะไม่ได้อยู่ด้วยกัน แยกกันอยู่คนละประเทศมาหลายปี แต่หนูนาก็รู้สึกสนิทสนมใกล้ชิดกับผมมากกว่ากับแม่ของเธอ  เพราะแม่ไม่ค่อยว่างให้คุยด้วย อยากถามอะไรก็ไม่กล้า วันๆ เห็นแม่เหนื่อย หงุดหงิดขี้โมโห เลยไม่อยากจะกวนใจ   ผมเลยบอกว่า มีปัญหาอะไรก็คุยกับพ่อได้นี่นา..คิดเสียว่า พ่อเป็นเพื่อนที่สนิทมากคนนึงก็แล้วกัน...เราพิมพ์ข้อความคุยกันได้สักพัก ลูกอนาคิสก็พิมพ์ถามมาอีกว่า...

---- “ คุณพ่อคะ...เซ็กส์โฟนนี่ มันเป็นยังไงคะ ” ขณะที่ผมกำลังเรียบเรียงคำตอบอยู่นั้น  เธอคงจะรู้สึกเขิน รีบพิมพ์คำอธิบายเสียยืดยาว
---- “ คือว่า...เพื่อนๆ หนูมันคุยกันน่ะค่ะ ว่ามันเล่นเซ็กส์โฟนกันเกือบทุกวันเลย เพราะที่ฟิลิปปินส์กำลังฮิตเรื่องนี้..บางคนก็บอกว่ามันมีคู่เล่นโฟนตั้ง 2-3 คน...มันส์ในอารมณ์สุดๆ..เล่นเสร็จก็หลับสบาย ตัวเบาหวิว...หนูไม่กล้าถามพวกมันว่าเล่นโฟนกันยังไง..กลัวมันเย้ยหยันเอาน่ะค่ะว่าไม่อินเทร็นด์...คุณพ่อรู้จักรึเปล่าคะ...เคยเล่นรึเปล่า ?  เล่าให้หนูฟังบ้างสิคะ ”

---- ความจริงผมไม่เคยเล่นเซ็กส์โฟนหรอกครับ แต่ก็เคยอ่านข่าวและได้ยินเพื่อนๆ ที่ทำงานเล่าให้ฟัง ว่าเข้าไปแช็ตตามบอร์ดต่างๆ  ที่บ้านสนุกบ้าง..ที่เอ็มเว็บบ้าง..เล่นแช็ตเสียว คุยเรื่องเซ็กส์  พอคุ้นเคยกันหน่อยก็แลกเบอร์โทร แล้วก็เล่นไลน์ โทรคุยกันบ่อยๆ จนสนิทสนม แล้วถึงจะชวนกันเล่นโฟนเสียว หรือเซ็กส์โฟน   ผมก็เลยพิมพ์ข้อความอธิบายให้ลูกสาวตามที่เคยรู้มาอย่างละเอียด  เธอนั่งอ่านเงียบๆ หายไปนานทีเดียว คงตั้งใจอ่านช้าๆ เพื่อทำความเข้าใจเนื้อความที่ผมพิมพ์ส่งไป ..สักพักใหญ่ ก็พิมพ์ตอบกลับมา..

---- “อิอิอิ...เป็นแบบนี้นี่เอง...ฮาฮาฮา..”  แล้วก็เงียบไปอีก  คงจะกำลังอ่านทวนข้อความที่ผมพิมพ์อธิบายไปอยู่.. ผมรู้ว่าเธอคงกำลังรู้สึกอยากลองเล่นดูบ้าง  เลยต้องเตือนว่าอย่าให้เบอร์โทรใครง่ายๆ นะ มันอันตราย มีข่าวบ่อยๆ ว่าเอาเบอร์ไปแกล้งกัน สารพัดรูปแบบ และห้ามนัดพบใครเป็นอันขาด อาจถูกลวงไปทำร้ายได้  เธอก็บอกยืนยันมาว่าเธอไม่กล้าเล่นกับใครหรอก..ไม่เคยคิดที่จะคุยเรื่องเซ็กส์กับคนแปลกหน้า ยิ่งคนในเน็ตที่ไม่เคยรู้จัก ไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อนด้วยแล้ว ยิ่งไม่มีทางเป็นไปได้   ผมอดใจเก็บความสงสัยต่อไปอีกไม่ได้แล้ว จึงถามไปตรงๆ ว่า..
---- " แล้วหนูช่วยตัวเองเป็นรึยัง...เคยลองใช้นิ้วมือลูบไล้ถูไถตรงนั้นบ้างมั๊ย.."
---- " อ๋อ..มาสเตอร์เบชั่นน่ะเหรอคะ..หนูเคยได้ยินเพื่อนมันบอกว่าเค้าเรียกว่าตกเบ็ด..เอานิ้วขี้ นิ้วกลางแยงๆ เกี่ยวๆ ให้เสียวเล่น...เพลินดี  แต่หนูยังไม่เคยลองค่ะ...อยากลองทำดูบ้างจัง...อิอิอิ "   

---- จำได้ว่า...ตอนนั้นอ่านข้อความที่ลูกสาวพิมพ์ตอบมานี้แล้ว ลำควยผมแข็งปึ๋งปั๋งขึ้นมาทันทีเลยเชียว  แล้วจึงลองพูดแย๊บๆ ออกไปว่า...
---- " คืนนี้ห้าทุ่ม..พ่อจะโทรไปสอนให้เอามั๊ย "...แล้วก็พิมพ์ อิอิอิ เข้าไปด้วย  ทำเป็นว่าทีเล่นทีจริง  กันหน้าแตกเอาไว้ก่อน เผื่อลูกอายจนพูดปฏิเสธกลับมา..แล้วจะลดความเคารพในตัวพ่อคนนี้ลงเสีย..แต่แล้วผมก็ต้องตลึง ที่ลูกสาวพิมพ์ตอบโต้กลับมาทันทีทันควันว่า
---- " ค่ะ...งั๊น คุณพ่อโทรมานะคะคืนนี้ " แล้วก็ปิดโปรแกรม ล็อคเอ้าท์ออกไปเฉยๆ
---- ผมใจเต้นตื่นตัว นึกกระหยิ่มยิ้มย่องอยู่คนเดียวสักพัก ก็ต้องรีบงัดแท่งลึงค์ออกมาถอกกระแทกด้วยความเงี่ยน หลับตาจินตนาการไปต่างๆ นานา....โอวว..อูยยส์..คืนนี้แล้ว ..ที่จะได้สอนลูกสาวให้ได้รู้จักรสชาดอันแสนหวานของความเสียวสุขสุดยอดครั้งแรกในชีวิตของหล่อน  ตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก อยากให้ถึงห้าทุ่มไวๆ จังเลย....โอยย...หงี่ชะมัดเลยเรา

......................................

เมื่อเร็วๆ นี้..ผมมีโอกาสได้อ่านไดอารี่ของลูกสาวที่เขียนเก็บเอาไว้

---- วันเกิดอีกแล้วสินะ...วันที่ 2 ตุลาคม พ.ศ.2548...เย้ !!...หนูเป็นสาวสิบหกแล้วน๊า...
พี่ไดอารี่จ๋า...เมื่อไหร่นะ เราถึงจะได้อยู่กันพร้อมหน้า..พ่อ..แม่..ลูก   คิดถึงคุณพ่อม๊ากมาก อยากกอดให้แน่นๆ นานๆ ให้หายคิดถึง...อยากซุกหัวนอนซบอกคุณพ่อทั้งคืน   อยากสูดดมกลิ่นตัวแปลกๆ ของคุณพ่อจัง  อยากให้คุณพ่อกอดแนบลำตัวอุ่นๆ กับกายเราเหมือนเมื่อตอนเด็กๆ อีกครั้ง    วันนั้นหนูจำได้...คืนก่อนที่คุณพ่อจะบินกลับเมืองไทย  คุณพ่อกอดเราจากข้างหลังแนบแน่น  แล้วก็หอมเราแผ่วๆ ที่แก้ม.. ที่กกหู..ใช้ริมฝีปากเม้มจูบที่ซอกคอ จนหนูขนลุกซู่ซ่า วาบหวิวไปทั้งตัว  พี่ไดอารี่จ๋า...ถึงตอนนั้น อนาคิสจะอายุไม่ถึง  9  ขวบ แต่หนูก็รู้นะว่าอวัยวะส่วนไหนของคุณพ่อ ที่อัดแนบอยู่ที่ร่องก้นหนู แถมยังเต้นกระดุ๊บๆ เหมือนมีชีวิต คืบคลานเองได้  อยากเอามืออ้อมไปจับดู แต่กลัวคุณพ่อจะรู้ตัวแล้วเลิกทำแบบนั้นเสียก่อน  หัวใจหนูเต้นเร็วมากเลยคืนนั้น...ราวกับว่า มันกำลังจะกระดอนออกมาทางปากตอนหนูถอนหายใจ ..ไม่รู้ว่าจะต้องทำตัวอย่างไรดี..จะปัดป้องขัดขืน..ก็กลัวคุณพ่อจะโกรธแล้วจะไม่ยอมกอดเราอีกเลย.. ได้แต่แกล้งทำเป็นนอนหลับนิ่งๆ  แต่ก็คิดอยู่เหมือนกันนะว่า..เกิดคุณพ่อทำมากกว่านั้นล่ะ...หากคุณพ่ออยากเย็ดเราจริงๆ ขึ้นมาล่ะ...จะทำยังไงดีน๊า... ต้องกอดคุณพ่อแน่นๆ เอาขาหนีบเอวพ่อเอาไว้..แบบที่แอบเห็นคุณแม่ทำรึเปล่าน๊า..หรือว่าจะกระเถิบหนีออกห่างดี...เฮ้อ...ใจมันสั่นหวิวๆ ยังไงชอบกลตอนนั้น..แต่ก็แอบอิ่มเอมใจ มีความสุขอยู่ลึกๆ นะ...อิอิอิ
............................................

---- พี่ไดอารี่จ๋า...อนาคิสรู้สึกว่า วันนี้ อนาคิสกับคุณพ่อสนิทสนมกันมากที่สุด...เราพ่อลูก..คุยกันได้ทุกเรื่องแล้วนะ...แม้แต่เรื่องที่ลึกลับมหัศจรรย์ ที่ไปคุย ไปถามใครไม่ได้ แม้แต่กับคุณแม่ หรือแม้แต่กับเพื่อนๆ...แต่เชื่อมั๊ย เราคุยกับคุณพ่อได้...คุณพ่อเรารอบรู้หมดทุกเรื่องเลยหละ ถามอะไร ก็ตอบได้หมด...เรารักพ่อเราที่สุดในโลกเลยวันนี้ ...พี่ไดอารี่จ๋า..คุณพ่อฉลาดและเก่งมาก..มีวิธีพูดที่ทำให้เราไม่รู้สึกเขินอายเลย

---- คืนนี้ คุณพ่อจะโทรมาหาตอนห้าทุ่ม เราจะนอนเปลือยกายคุยกับคุณพ่อในห้องนอนของเรา...ตื่นเต้นจังเลยจ้ะพี่ไดอารี่จ๋า...คุณพ่อจะโทรมาสอนวิธีสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเอง  แล้วเราก็จะตกเบ็ดช่วยตัวเองเป็น นับแต่คืนนี้เป็นต้นไป.. แต่ไม่รู้ว่า คุณพ่อจะสอนเราเล่นโฟนเสียวด้วยรึเปล่าน๊า...หากเราได้เล่นโฟนเสียวกับคุณพ่อคืนนี้.. พรุ่งนี้ เราจะเม้าท์กับเพื่อนๆ ได้โดยไม่ต้องอายใครอีกต่อไป  พรุ่งนี้...เราจะโตเป็นสาวเต็มตัว เหมือนคนอื่นๆ แล้วนะ....เอ ห้าทุ่มแล้วยังนะเนี่ย...แค่นี้ก่อนนะจ๊ะ พี่ไดอะรี่จ๋า แล้วอนาร์คิสต์จะกลับมาเล่าให้ฟังอีก หลับฝันดีนะจ๊ะ..บาย..
.............................................

---- สี่ทุ่มตรง ตามเวลาในประเทศไทย แต่เป็นเวลาห้าทุ่มตรงที่กรุงมะนิลา ประเทศฟิลิปปินส์...ผมรีบหมุนหมายเลขต่อโทรศัพท์ทางไกลระหว่างประเทศ เข้ามือถือของอนาร์คิสต์ - ลูกสาวผมทันที เพราะผมแน่ใจว่า เวลานี้ลูกสาวผมขึ้นไปอยู่ในห้องนอนของเธอ ที่ชั้นบนของบ้านแล้ว และแม่ของเธอก็คงคิดว่า ลูกสาวผมกำลังคุยโทรศัพท์อยู่กับเพื่อนๆ ของเธอกระมัง คงนึกไม่ถึงหรอกว่า คืนนี้..คนที่ลูกอนาร์คิสต์คุยด้วย จะเป็นผม พ่อของเธอเอง...พอต่อสายติด เสียงดังกริ๊งแรก เธอก็รีบกดรับสายทันที แบบต่อปุ๊บ ก็ติดปั๊บเลยทีเดียว จนผมอดอมยิ้มอยู่คนเดียวไม่ได้ ที่รู้ว่าลูกสาวผมเอง ก็กำลังคอยโทรศัพท์จากผมอยู่อย่างใจจรดใจจ่อ ถึงกับถือโทรศัพท์อยู่ในกำมือคอยสายเรียกเข้าเช่นนี้

---- เงียบ.!!..เอ..ทุกทีไม่เป็นแบบนี้นี่นา...ผมเองก็ไม่รู้ว่าจะเริ่มคุยอะไรก่อนดี นึกแล้วก็เขินอยู่บ้าง ที่รู้อยู่เต็มอกว่ากำลังจะคุยกับลูกสาวเรื่องเซ็กส์ ลูกสาวผมก็คงจะลังเลอยู่เหมือนกันเป็นแน่ ถึงได้ไม่พูดฮัลโหลออกมาซะที สักพัก ผมก็พยายามทำน้ำเสียงให้เป็นปกติก่อนร้องทักออกไป...
---- "ฮัลโหล..ที่นี่ที่ไหนครับ" ได้ผลแฮะ เสียงลูกอนาร์คิสต์หัวเราะคิ๊กๆ มาตามสาย พร้อมกับพูดปนเสียงหัวเราะร่วนมาเลยเชียว

---- "แล้วหนูจะรู้มั๊ยเนี่ย ว่าตอนนี้ คุณพ่ออยู่ที่ไหน..อิอิ..." กำแพงแห่งความอึดอัดเขินอายได้ถูกทลายลงแล้วอย่างสิ้นเชิง...
---- "ยังไม่ง่วงอีกเหรอลูก...ฮั่นแน่ กำลังรอให้พ่อโทรไปอยู่ใช่ม๊า..”
---- "แหม...ก็หนูอยากคุยกับคุณพ่อนี่คะ"
---- "จ้า...ได้เลย..พ่อก็อยากคุยกะลูกนาอยู่เหมือนกัน..อยากรู้ว่า..เอ่อ..อืมม..ไม่รู้สิ..ลูกนายังอยากคุยเรื่องเซ็กส์โฟนกับพ่อต่อรึเปล่าล่ะ.."
---- "ค่ะ..ก็คุณพ่อสัญญากับหนูเมื่อตอนเย็นแล้วนี่คะ ว่าจะโทรมาสอนหนูคืนนี้น่ะ"...หัวใจผมเต้นเร็วขึ้นๆ จนเหมือนกับจะได้ยินเสียงตุ๊บๆๆ ก้องอยู่ในหูตัวเอง...
---- " ที่หนูนาว่าเพื่อนๆ ของหนูเค้าเม้าท์กัน..เค้าเล่าว่าไงกันบ้างล่ะลูก.."

---- "เพื่อนๆ มันบอกว่าต้องเล่นโฟนตอนดึกๆ อยู่คนเดียวเงียบๆ..เวลาพูดคุยจะได้ไม่ต้องกลัวว่าจะมีใครแอบได้ยิน..อิอิอิ..แล้วก็แก้ผ้า เปลือยกายนอนคุยบนเตียงจะดีที่สุด..ดีกว่านั่งคุยหน้าคอมฯ..หรือเดินไปเดินมาแล้วคุยสายไปด้วย..จะลูบไล้เกี่ยวเบ็ดไม่สะดวก..อิอิอิ..เวลาที่เพื่อนๆ มันผลัดกันเล่าอยู่นั้นนะคะคุณพ่อ พวกมันบอกว่า..พอพูดถึง ก็มีอารมณ์อยากขึ้นมากันอีกแล้วอ่ะค่ะ เพราะนึกถึงตอนเล่นโฟนเมื่อคืนทีไร ความมันส์ในอารมณ์ ก็คุกรุ่นขึ้นมาทุกที..แต่หนูฟังพวกมันเล่ากันแล้ว ก็ยังนึกภาพไม่ออกหรอกนะคะ ว่าพวกมันรู้สึกมันส์กันตรงไหน? ยังไง?..ไม่เก็ตเลยอ่ะค่ะ.."
---- “แล้วลูกนา อยู่คนเดียวบนห้องรึเปล่า..คุณแม่อยู่ที่ไหนล่ะตอนนี้” เป็นผู้ใหญ่แล้ว ก็ต้องรอบคอบ ระมัดระวังเอาไว้ก่อนน่ะครับ..จริงมั๊ย?
---- “คุณแม่คงหลับไปแล้วหละค่ะ เห็นบ่นว่าปวดหัว หนูกำลังนอนคุยกับคุณพ่ออยู่บนเตียงนะคะตอนนี้..”
---- “อืมม...ดีจัง ทีนี้เราสองคนก็อยู่กันตามลำพังแล้วน่ะสิ จริงมั๊ย?”
---- “ค่ะ”
---- “เอ...แล้วเราจะเริ่มกันยังไงดีเอ่ย..” ผมไม่เคยเล่นโฟนเสียวมาก่อน เลยไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มพูดคุยยังไงกับลูกสาวผมดี ไม่ใช่คำถามหรอก แต่เป็นคำรำพึงกับตัวเองออกมาดังๆ เสียมากกว่า ลูกอนาร์คิสต์ของผมก็พลอยเงียบไปด้วย คงไม่รู้เหมือนกันนั่นแหละ ว่าควรจะพูดอะไรดี

---- “ลูกนาถามพ่อมาสิ...อยากรู้เรื่องอะไรล่ะ”
---- “นา..เอ่อ..นาอยากให้คุณพ่อสอนนาเกี่ยวเบ็ตค่ะ..นะคะ..น๊า..นะนะนะ” เสียงลูกนาพูดออดอ้อนมาตามสาย เหมือนตอนที่เธออ้อนอยากได้ของขวัญวันเกิด แล้วอยากให้ผมใจอ่อน โอนส่งเงินพิเศษไปให้เธอ..เวลาเธอพูดอ้อน มักจะลงท้ายด้วย นะนะนะ เสมอ
---- “งั๊นหนูก็ถอดเสื้อผ้าออกเสียก่อนสิ..เปลือยกายนอนคุยกับพ่อ แบบที่เพื่อนๆ ของลูกแนะนำไง..ดีมั๊ย?”
---- เสียงลูกนาหัวเราะลงลูกคอเอิ๊กอ๊ากมาตามสาย สักพัก..
---- “คุณพ่อขา..หนูถอดออกหมดทุกอย่างตั้งนานแล้วค่ะ ก่อนที่คุณพ่อจะโทรมาซะอีก..พอหนู ขึ้นมาที่ห้องนอนปุ๊บ ก็เปลือยกายล่อนจ้อนทันทีเลยอ่ะค่ะ...อิอิอิ”
---- “จริงเหรอลูก..งั๊นพ่อก็จะลอกคราบตัวเองออกซะด้วยเลยดีมั๊ย?” ผมหัวเราะหึๆ แก้เขิน แล้วก็ต้องกลืนน้ำลายลงคอติดๆ กันหลายครั้ง เพราะรู้สึกว่าลำคอมันจะแห้งผาก เมื่อนึกจินตนาการว่าลูกสาวกำลังนอนเปลือยกายล้อนจ้อนอยู่ตรงหน้า...เราต่างเงียบกันไปพักใหญ่ แล้วผมก็กระแอมออกมาเบาๆ...
---- “ลูกนาลุกไปล้างน้ำยาอนามัยเสียก่อนนะลูก แล้วฟอกมือด้วยสบู่ให้เรียบร้อยล่ะ หนูต้องดูแลรักษาความสะอาดตรงนั้นให้ดี จะได้ไม่มีกลิ่นและคันยิบๆ เพราะแบคทีเรีย..เดี๋ยวอีกห้านาที พ่อจะโทรกลับไปใหม่นะคะ”
---- “ค่ะ..ขอเวลาหนูแป๊บนึงนะคะ”
---- "ตัดเล็บแล้วตะไบเล็บลบเหลี่ยมให้มนด้วยนะลูก"
---- "ค่า.."

---- แล้วเราก็วางสาย ผมลุกจากโซฟาเดินเข้าห้องน้ำ อาบน้ำอย่างรวดเร็ว ใจหนึ่งก็อยากจะสาวว่าวให้กระฉูดออกมาอีกสักยกนึงก่อน เพื่อลดความตื่นเต้นลงเสียบ้าง อีกใจหนึ่งก็อยากรีบกลับไปต่อโทรศัพท์ถึงลูกนาเร็วๆ ผมเดินพาองคชาติตั้งเด่กลับมาที่โซฟา แล้วเอาผ้าเช็ดตัวพันเอวไว้หลวมๆ แต่ก่อนที่จะหมุนหมายเลขต่อโทรศัพท์ทางไกลไปหาลูกนา ผมเอียงหูฟังเสียงจากชั้นบน ภรรยากับลูกสาวคนเล็กคงปิดโทรทัศน์นอนหลับไปแล้ว มีแต่ความเงียบสงัดไปทั้งบ้าน ไม่ได้ยินเสียงอื่นใดเลย ผมจึงต่อโทรศัพท์ถึงลูกนาอีกครั้ง เสียงสัญญานเรียกดังตู๊ดเพียงครั้งเดียว แล้วเสียงลูกสาวผมก็ดังเอื้อนเอ่ยมาด้วยความมั่นอกมั่นใจว่า
---- “หนูพร้อมแล้วค่ะ คุณพ่อขา” ครับ..เสียงในหัวผมเหมือนกับจะตะโกนร้องตอบออกไปว่า..พ่อก็พร้อมแล้วจ้า พร้อมที่จะเสพกามกับลูกผ่านการสื่อสารทางไกลระหว่างประเทศ..ความตื่นเต้นของผมขณะนั้นมันซับซ้อนหลายชั้นทีเดียว..ตื่นเต้นที่รู้ว่ากำลังจะเสพกามกับเด็กสาววัยกระเตาะ – สิบห้าหยกๆ สิบหกหย่อนๆ..และตื่นเต้นยิ่งขึ้นที่รู้ว่าผมจะเป็นคนแรกของเธอ เป็นคนแรกที่จะสอนเธอ เป็นคนแรกที่จะแนะนำให้เธอได้ชิมลิ้มลองความหอมหวานวาบหวามของกามารมณ์..และยิ่งตื่นเต้นสุดๆ ที่รู้อยู่เต็มอกว่าเด็กสาวคนนี้..คือลูกนา เป็นลูกสาวแท้ๆ ของผมเอง

---- “ลูกลองสำรวจตัวเองดูหน่อยก่อนดีมั๊ย?..ว่ามีตรงไหนสวยบ้าง?...หากแฟนหนูเค้ากำลังมองหนูอยู่ขณะนี้ หนูคิดว่าเค้าจะจ้องมองจนตาโตตรงไหนบ้าง? เค้าจะชื่นชมตรงไหนบ้างเอ่ย?...ลองบรรยายสรีระของลูกมาให้พ่อฟังหน่อยสิ...” ผมเปิดไฟล์รูปภาพดูจากคอมฯ เลือกดึงรูปที่เซ็กส์ซี่ที่สุดของลูกนาขึ้นมาเต็มจอ
---- “ค่ะ..ได้เลย..คุณพ่อก็รู้นี่คะว่าสีผิวหนูสีน้ำตาลอ่อน ตอนนี้หนูนอนเปลือยกายอยู่กลางที่นอนนุ่มๆ..นอกจากสิวสาวที่แก้มเล็กน้อยแล้ว ตลอดทั้งตัวหนูนวลเนียน ไม่มีรอยแผลหรือจุดด่างไฝฝ้าราคีใดๆ..หนูคิดว่า..พวกผู้ชายคงจะจ้องมองหนูอยู่สอง-สามแห่ง..อืมม..ตรงอกอวบๆ ก็ไม่ถึงกับอึ๋มหรอกนะคะ..แต่ก็อูมกลมกำลังพอเหมาะ สองข้างเบียดชิดกันเป็นร่องเว้าพองาม..ตรงโคนขา อวบกลมเกลี้ยงเกลา รับกับสะโพกผายเหมือนคุณแม่..แล้วก็ตรงนั้นของหนูก็อูม มีขนหยิกดกดำเป็นเงาเชียวค่ะ ”
---- “เราใช้คำตรงๆ กันดีกว่ามั๊ยลูกนา...เหมือนที่ลูกคุยเม๊าท์กับเพื่อนๆ น่ะ”
---- “ดีค่ะ..แบบนั้นหนูว่าได้อารมณ์ดีด้วยค่ะ..คุณพ่อคงไม่ว่าหนูพูดหยาบๆ หรอกนะคะ..อิอิอิ”
---- “ไม่หรอกจ้ะ..หากจะคุยกันเรื่องเซ็กส์..พ่อก็อยากใช้คำพูดแบบตรงไปตรงมา..รู้สึกจริงใจ แล้วก็ได้อารมณ์ดิบๆ เถื่อนๆ ดี..พ่อชอบ...บรรยายต่อสิลูก”
---- "อืมม..ที่ปลายยอดเต้านมมีฐานเป็นสีน้ำตาลอ่อนๆ ค่ะ กลมขนาดเหรียญสิบ หัวนมเล็กเท่ายางลบดินสอ...หนูได้เลือดสเปนมาจากคุณแม่นะคะ เอวคอดสะโพกผายโคนขาอวบ..เอ่อ หีหนูโคกอูมเต็มฝ่ามือเชียวคะ..แคมหีหนูแดงและไวต่อการสัมผัสมาก เวลาอาบน้ำ หนูถูสบู่ลูบไปตรงร่องปากแคม จะรู้สึกเสียวแปร๊บเลยทีเดียวค่ะ มันเซ็นสิตีฟมาก..ยิ่งตรงติ่งแตดจะเสียวจนเจ็บเลยหละ..ขนเพชรหนูเพิ่งขึ้นเมื่อปีกว่าๆ นี้เอง เลยยังมีไม่เยอะนะคะ ยังเป็นแค่ขนไรอ่อนๆ เอง แต่หยิกและดกดำเป็นเงาดีค่ะ ยาวสักสองเซ็นต์กว่าๆ ได้มั๊งคะ..." ผมได้จินตนาการตามที่ลูกสาวผมบรรยายพราง มือขวาของผมก็กำจ้าวโลกรูดถอกขึ้นลงๆ ช้าๆ ไปพราง อย่างได้อารมณ์ที่กำลังคล้อยตาม มโนภาพที่ก่อตัวลางๆ ประสานกับภาพลูกสาวจากจอคอมพิวเตอร์ที่วางอยู่บนโต๊ะข้างโซฟา

---- "อือหือ..พ่ออยากเห็นแบบเต็มๆ ตาซะแล้ว..ลูกพ่อสวยเซ็กส์ซี่ขนาดนี้ พ่อคงหลงรักแน่เลย..เอาไว้ ถ่ายรูปส่งมาให้พ่อดูบ้างได้มั๊ยจ๊ะ..พ่อ..เอ่อ.." ไม่รู้จริงๆ ครับตอนนั้นว่าควรจะพูดอะไรต่อดี ไม่ได้เตรียมตัวไว้ก่อนด้วย..ไม่คิดว่า ลูกสาวผมจะกล้าพูดสาธยายความงามของตัวเองได้ละเอียดละออ เสียจนนึกมองเห็นภาพตามได้เลยขนาดนั้น
---- "ไม่อาวว..คุณพ่อขี้โกงนี่คะ นาส่งภาพหวานๆ ไปให้ตั้งแยะแล้ว..คุณพ่อซะอีก ที่ไม่เคยส่งรูปนู๊ดของคุณพ่อมาให้นาบ้างเลย..ต้องแลกกันอย่างยุติธรรมสิคะ"
---- "อืมม..เอาสิ..พรุ่งนี้พ่อจะถ่ายรูปชายแก่แก้ผ้าเปลือยกายล้อนจ้อนส่งไปให้..ต้องแลกกันนะ ลูกต้องส่งรูปนู๊ดมาให้พ่อด้วย"
---- "คุณพ่อยังไม่แก่หรอกค่ะ..หุ่นสมาร์ทออกจะตาย..มีพุงหน่อยๆ พองามสมวัย ดูเป็นผู้ใหญ่ที่อบอุ่น น่ากอดดีออกหนูว่า..อิอิอิ..พอพูดถึง หนูก็นึกอยากกอดคุณพ่อจังค่ะ..เอ่อ..แบบว่า..เปลือยกายนอนกอดกันนะคะ..ได้มั๊ยคะคุณพ่อขา..หากไม่มีใครเห็น จะผิดมั๊ยคะ?"
---- "ได้สิ.." ไม่รู้อีกเหมือนกันครับ ว่าทำไมรีบตอบลูกสาวผมออกไปแบบนั้น..ภายหลังมาคิดดู ก็เห็นจริงตามที่ลูกว่า..หากไม่มีใครเห็น แล้วลูกสาวผมเอง ก็เป็นฝ่ายเต็มใจ อยากนอนเปลือยกายกอดผม เราไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน เราสองคนพ่อลูก ก็มีความสุขที่ได้ทำแบบนั้น แล้วมันจะผิดได้ยังไง...ลำลึงค์ผมแข็งราวกับสากหินแล้วตอนนี้ ตัวเกร็งจนเสียงพูดเริ่มจะสั่นเครือ..
---- "แต่บอกซะก่อนนะว่า..พ่อไม่นอนอยู่นิ่งๆ หรอกนะ..หึหึ..พ่อจะจูบ จะไซ้ ลูบไล้หนูทั้งคืนเล๊ยย.." ต้องสารภาพครับว่าตอนนั้น พอพูดออกไปแล้วก็กลัวๆ อยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าลูกอนาร์คิสต์ จะคิดยังไง..จะเขินจนไม่กล้าคุยต่อ รึว่าจะเอะใจและตกใจ ที่รู้ว่า พ่ออาจจะเย็ดเธอเอาจริงๆ ก็ได้ หากมีโอกาสแบบนั้น..แล้วเราพ่อลูกคงไม่กล้ามองหน้ากันอีกเลย..รึว่าลูกนา จะเล่นด้วย เพราะรู้สึกสับสนในความรักที่มีต่อผม เธออาจจะไม่รู้ว่าความรักต่อพ่อเป็นแบบไหนกันแน่ แยกไม่ออกว่า ความรักเสน่หาต่อแฟนและคู่รัก มันแตกต่างยังไงกับความรักเคารพต่อผู้เป็นบิดาบังเกิดเกล้า..ทั้งนี้ คงเป็นเพราะความห่างเหินที่เราแยกกันอยู่มาหลายปี

---- กำลังคิดอยู่เพลินๆ ลูกนาก็ถามคำถามที่ตรงไปตรงมา เปิดเผยความในใจของเธอออกมาว่า...
---- "คุณพ่อก็รู้สึกอยากลองมีเซ็กส์กับหนู เหมือนที่หนูอยากลองเล่นเสียวกับคุณพ่อรึเปล่าคะ?..คุณพ่อ คิดแบบนั้นจริงๆ รึคะ?..เอ่อ..คุณพ่ออยากเป็นคนแรกที่ได้เย็ดหนูรึเปล่าคะ?" ผมรู้สึกเหมือนหยุดหายใจไปชั่วขณะ แล้วก็รีบละล่ำละลักพูดตอบออกไปด้วยเสียงแหบๆ เพราะความระทึกใจ จนแม้แต่ผมเองก็จำเสียงที่ตัวเองพูดออกไปไม่ได้
---- "จ๊ะ...พ่อ..ก็เคยจินตนาการว่าเป็นคนแรกที่ได้เย็ดลูกนา..สอนบทรัก เพลงพิศวาสให้ลูก..ทำให้ลูกของพ่อมีความสุขสม เสียวสุดยอดเป็นครั้งแรกในชีวิตด้วย"
---- "ซี๊ดด..ซี๊ดด...โอ๊ยย" เสียงลูกนาร้องครางซี๊ดๆสั่นๆ แล้วจู่ๆ ก็ร้องโอ๊ยออกมาด้วยความเจ็บ
---- "เป็นอะไรไปลูก..เสียงร้องเหมือนหนูกำลังเจ็บนะ" ผมรีบถามไปด้วยความเอะใจและเป็นห่วง
---- "ค่ะ..หนูฟังคุณพ่อพูดแล้วหงุดหงิด มีอารมณ์อยากมากเลย ล..เลย..เลยลองเอานิ้วกลางกดลงไปที่ร่องแคม แต่มันเจ็บมากเลยอ่ะค่ะ" ผมนึกเป็นห่วงลูกอนาร์คิสต์ขึ้นมาทันที เพราะเธอไม่เคยใช้นิ้วเกี่ยวเบ็ดช่วยตัวเอง อาจจะทำไม่ถูกวิธี แล้วเกิดเป็นแผลอักเสบได้..รึไม่ก็..เธอคงเงี่ยน แต่รูหียังไม่ทันขับน้ำหล่อลื่นออกมาเพราะไม่ได้ลูบไล้สร้างอารมณ์ สะสมความเงี่ยนจนพร้อมดีได้ที่เสียก่อน..รีบฝืนแยงนิ้วลงไปในรูหีแห้งๆ เลยทำให้เจ็บ..อยากอยู่ใกล้ๆ ลูกจังเลยครับตอนนั้น..จะได้ใช้ลิ้นทำให้ อย่างนุ่มนวลจนเสร็จเสียวสุดยอด ประทับใจไปเลย

---- "เค้าไม่เรียกว่าหงุดหงิดหรอกลูก..เค้าเรียกว่าเงี่ยน..หนูกำลังมีอารมณ์ทางเพศน่ะ และคงพร้อมที่จะเสพกามแล้ว..อารมณ์กระสันต์สวาท อยากไปให้ถึงสวรรค์ชั้นฉิมพลี..ตอนนี้ ในรูหีหนูจะหลั่งน้ำหล่อลื่นออกมาเป็นเมือกเหนียวๆ มีกลิ่นคาวๆ มีรสชาดเฝื่อนๆ..หนูลองอ้าขาออกกว้างๆ แล้วเอานิ้วแตะๆ เบาๆ ที่ร่องเสียวดูสิ..มีน้ำเงี่ยนออกมาแฉะที่ปากรูหีรึยัง ?" มือขวาที่ผมใช้กำลำลึงค์อยู่ เริ่มเร่งจังหวะ ชักขึ้นๆ ลงๆ เร็วขึ้นๆ ด้วยความระทึกใจ
---- "ค่ะ..คุณพ่อ..แคมหีหนูเปียกแฉะไปหมดแล้วอ่ะค่ะตอนนี้...ซี๊ดด..อืมม"
---- "อย่าเพิ่งเอานิ้วไปถูกติ่งแตดนะคะ...ลูบไล้ที่โคนขา แล้วก็วนลงไปที่ง่ามขา ลูบสัมผัสเลยลงไปจนถึงแก้มก้นแผ่วๆ ไปก่อนนะ ให้เลือดไหลเวียนไปคลั่งอยู่บริเวณนั้นมากๆ สะสมความเสียวสยิวให้มากขึ้นอีกระดับนึงก่อน..พออารมณ์เงี่ยนถึงจุดพร้อม เวลาแตะถูกแตดหนูจะได้ไม่รู้สึกเจ็บอีก..แล้วก็.."
---- "ค่ะ..หนูเงี่ยนมากขึ้นๆ แล้วค่ะคุณพ่อขา...อูยย..ซี๊ดดด.."
---- "จ้ะ..แล้วก็ลองลูบผ่านข้างๆ ติ่งแตดเบาๆ ดูนะ...หากหนูมีแฟน เค้าจะเลียตรงนั้นอย่างไม่รังเกียจเดียดฉันท์เลยหละ..ลองจินตนาการดูสิ..ว่าคนที่หนูรัก เค้ากำลังแนบหน้ายื่นลิ้นสากๆ เลียลากขึ้นมาจากแคมหีด้านล่าง ผ่านซอกแคบๆ ข้างติ่งแตด..เขาคนนั้น ตวัดลิ้นขึ้นๆ ลงๆ บางครั้งก็ห่อลิ้นแทงเข้าไปในแคมหีของหนู สลับกับการเม้มปากจุ๊บเบาๆ แผ่วๆ ที่ติ่งแตด..หลับตานึกไปพราง นิ้วกลางก็ค่อยๆ ลากขึ้นลงๆ แผ่วๆ..สลับไปมาทั้งสองข้างของแตดนะคะ.."
---- "ค่ะ..คุณพ่อ..อูยย..ซี๊ดด.." เสียงครางของลูกนา ชักจะเริ่มสั่นๆ มากขึ้นทุกที..มือขวาผมก็เริ่มสั่นๆ เร่งจังหวะเร็วขึ้น เพิ่มความเสียวให้ตัวเองไปด้วยเช่นกัน
---- "ทีนี้..หนูลองเอาปลายนิ้วกลางแยงลงไปในแคมหีดูสิคะ..แยงลงไปนิดนึง แล้วชักออก..แยงเข้าช้าๆ ชักออกช้าๆ ก่อนนะคะ...นึกจินตนาการไปด้วยว่า แฟนกำลังใช้แท่งควยแยงหัวถอกเข้าๆ ออกๆ อยู่ตรงปากแคม" จริงๆ แล้ว..ตัวผมเองต่างหากที่กำลังจินตนาการว่า กำลังกดหัวถอกของผม เข้าไปพอมิดเงี่ยงคอหยัก แล้วก็โก่งเอวดึงออก แทงเข้า ดึงออกอยู่อย่างนั้น พรางมือก็รูดเน้นๆ ตรงบริเวณส่วนหัวควย ชวนให้รู้สึกว่า หัวควยผมกำลังชำแรก สอดแทรกผ่านสองแคมเข้ารูหีลูกอนาร์คิสต์ที่ละนิดๆ..ทุกครั้งที่แอ่นเอวกดกระเด้า หัวถอกก็จะมุดแทรกเข้าไปอีกนิด..อย่างช้าๆ..
---- "ซี๊ดด..คุณพ่อขา..น้ำหีหนูออกมามากจังเลยค่ะ..เปียกนิ้วไปหมดแล้วว...ซี๊ดด...อูยย.." ลูกนาของผมร้องครางเสียงสั่นเครือ..ผมเองก็เสียวสยิวสุดๆ..มือก็เร่งความเร็วเพิ่มความเสียวให้ตัวเอง..โอวว..ตายแล้ว..นี่ผมไม่ได้แค่สอนให้ลูกนารู้จักช่วยตัวเองหรอกนะ..ผมกำลังลองเล่นโฟนเสียวกับลูกสาวตัวเอง..แถมยังจินตนาการตามไปด้วยว่า กำลังกระเด้าเย็ดลูกนาอยู่จริงๆ

---- "อ้าห์..อืมม..พ่อก็เสียวจ้ะ..ซี๊ดด..อูยย..ลูกนาเร่งจังหวะการแยงนิ้วให้เร็วขึ้นๆ ค่อยๆแยงเข้า แต่เวลาชักนิ้วออก เอนนิ้วให้แนบกับปากแคมและร่องข้างแตด..หนูจะได้เสียวมากขึ้นๆ น่ะ"
---- "ค่ะ..ซี๊ด..อาร์..คุณพ่อกำลังทำอะไรอยู่คะ..ซี๊ดด" คงต้องบอกลูกไปตามตรงแล้วหละครับตอนนี้..ลูกนาจะได้ยิ่งตื่นเต้นและมีอารมณ์มากขึ้น เสียวสยิวยิ่งขึ้น จะได้เสร็จสมไวขึ้น
---- "พ่อก็นอนเปลือยกายควยแข็งอยู่บนโซฟา..มือขวาพ่อกำลำลึงค์ รูดขึ้น รูดลง ถอกควยจนหัวบานร่าแดงกล่ำ..แล้วก็กำลังจินตนาการว่า กำลังเย็ดลูกนาอยู่น่ะจ้ะ"  เฮ้อ.. พอได้พูดออกไปแล้ว ยิ่งตื่นเต้น ยิ่งเพิ่มความเสียวกระสันต์ จนเกือบจะกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาอยู่ลอมมะล่อแล้ว
---- "ค่ะ..หนูก็เหมือนกัน..หนูเองก็จินตนาการว่า ผู้ชายคนที่หนูรักนั้นคือคุณพ่อ..กำลังจูบเล้าโลม เลียหีให้หนูจนน้ำเงี่ยนหนูเล็ดทะลัก..แล้วตอนนี้ ลำควยของคุณพ่อก็กำลังแยงมุดเข้ามาในรูหีหนู..แล้วคุณพ่อ ก็กำลังกระเด้าเย็ดหนูอยู่อ่ะค่ะ..อูยย.ซี๊ดด..หนูเสียวจังค่ะ คุณพ่อขา.."
---- "ก็ได้จ้ะ...อูยย..อืมม..พ่อกระเด้าควยเข้าไปมิดลำแล้วนะตอนนี้..ซี๊ดด..รูหีลูกคับแน่นดีจัง..มันตอดรัดลำควยพ่อซะกระชับแน่นเชียว..ฮืมม..พ่อเสียวหัวควยเหลือเกินลูกขา..แอ่นหีขึ้นมารับการกระเด้าของพ่อด้วยสิจ๊ะ...อูยย...ซี๊ดด.."
---- "ค่ะ ค่ะ ค่ะ..หนูแอ่นหีขึ้นๆ ลงๆ ทุกครั้งที่คุณพ่อกระเด้าแล้วค่ะ..ควยคุณพ่อมุดเข้าไปในรูหีหนูลึกมากเลยค่ะ..นิ้วกลางของหนูก็แยงเข้าไปในรูหีเกือบมิดแล้วนะ..หนูเสียวรูหีจังค่ะ..น้ำเงี่ยนหนูออกมาเยอะแยะเปียกแฉะไปหมดแล้วอ่ะค่ะตอนนี้..ซี๊ดด..อูยย..ซี๊ดด.."
---- "อืมม..ซี้ดด..หนูนาลองเอามือถือไปแนบใกล้ๆ รูหีสิลูก..พ่ออยากได้ยินเสียงตรงนั้น" ลูกนาตอบค่ะ..สักพัก ผมก็ได้ยินเสียงเฉาะแฉะๆ..เฉาะแฉะๆ ดังมาตามสาย..ความอดทนผมก็กำลังจะหมดลง.."อูยย..ลูกจ๋า..พ่อกำลังจะถึงจุดเสียวสุดยอดแล้วนะ...ซี๊ดด...พ่อกระเด้าควยพ่อเร็วขึ้นแล้วนะ...กระเด้าๆๆๆ..กระเด้งหีหนูขึ้นมารับเร็วขึ้นอีกนะ..ซี๊ดด..พ่อกระเด้าๆๆ.."
---- "หนูก็เสียวมากขึ้นๆ เรื่อยๆ ค่ะ..ซี๊ดด..อืมมม" เสียงครางลูกนาดังขึ้นๆ เสียงซี๊ดซ๊าดชักจะกระชั้นถี่ขึ้นๆ ผมก็เร่งสาวถอกควยเร็วขึ้นๆ ตามไปด้วย "อูยย..โอววว..โอ๊ะ..โอ๊ะ..โอ๊ะ" เสียงลูกสาวผมร้องโอ๊ะๆ ติดๆ กันหลายครั้ง แล้วสายก็หลุดหายเงียบไป..ผมมั่นใจว่าเธอคงถึงจุดเสียวสุดยอดเป็นครั้งแรกในวัยสาวของเธอแล้ว..ทำให้ความตื่นเต้นของผมถึงที่สุด..กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาไกลมาก จนเปียกไปถึงหัวเข่า แล้วก็กระเซ็นเลยลงไปเลอะโซฟาด้วย

---- ผมลุกไปเข้าห้องน้ำอีกครั้ง ชำระล้างคราบสวาทและคราบเหงี่อไคล..แล้วกลับมานั่งที่โซฟาตามเดิม ทำความสะอาดโซฟาด้วยทิซชู่ แล้วก็พยายามลำดับเหตุการณ์เมื่อสักครู่..วาว..ช่างเป็นช่วงอารมณ์เสียวที่สวยงามสุขสมยิ่งนัก..สักพัก จึงต่อสายทางไกลถึงลูกอนาร์คิสต์อีกครั้งด้วยความเป็นห่วง พอหมุนหมายเลขก็ต่อติดได้ในทันที แต่เสียงสัญญานเรียกเข้าดังอยู่หลายครั้ง กว่าจะได้ยินเสียงลูกนางัวเงียตอบรับสายกลับมา
---- "คะคุณพ่ออ..หนูเพลียเลยงีบหลับไปน่ะค่า.."
---- "เป็นไงบ้างลูก" ผมอยากรู้ความรู้สึกของลูกอนาร์คิสต์น่ะครับ ว่าเธอคิดยังไง แล้วก็คงอยากรู้ผลงานของตัวเองด้วยน่ะว่า..ผมทำให้เธอถึงจุดเสียวสุดยอดรึเปล่า? พอจะเป็นครูสอนเสียวกะเขาได้บ้างรึยัง? "ลูกพ่อ..เสร็จเสียวสุดยอดรึเปล่า?"
---- "เยี่ยมมากเลยค่ะคุณพ่อ..เมื่อกี๊ หนูเสียวจนตัวเกร็งไปหมดเลยค่ะ..มันเหมือนโดนไฟดูดจนกระตุกๆ ไปทั้งตัว..แล้วหัวใจหนูก็หยุดเต้น หยุดหายใจไปพักใหญ่ จนทำให้หนูวูบหลับไปเลยค่ะ...ขอบคุณมากค่ะคุณพ่ออ..หนูเพลียมากเลยอ่ะค่ะ..ง่วงแล้วด้วยย..พรุ่งนี้ค่อยคุยกันอีกนะคะคุณพ่อขา"
---- "จ้ะ..พ่อดีใจที่รู้ว่าลูกนาได้ลิ้มลองความสุขเสียวสุดยอดแล้วคืนนี้..แต่ก่อนนอน หนูควรจะลุกไปล้างคราบเสียวในแคมหีหนูให้สะอาดซะก่อนนะลูก หลับตั้ง 7-8 ชั่วโมง แบคทีเรียมันได้อาหารที่อุดมแบบนี้ จะเติบโตขยายจำนวนได้เร็วมาก ไม่ยังงั๊น..พรุ่งนี้เช้า น้ำเงี่ยนหนูจะบูดและส่งกลิ่นเหม็นได้นะ"   ผมกำลังกลบเกลื่อนความกระดากอายด้วยการวางตัวเป็นนักวิชาการอีกแล้วล่ะสิ
---- "ค่ะ..หนูจะอาบน้ำอีกครั้งค่ะ แล้วจะล้างหีด้วยน้ำยาอนามัยให้สะอาดเชียว..อิอิอิ..ไว้คุยกันต่อพรุ่งนี้นะคะ..หวัดดีค่ะพ่อ"
---- "จ้ะ..พรุ่งนี้พ่อจะโทรไปหาเวลาเดิมนะ..หลับฝันดีนะลูก..บาย"
---- "กู๊ดไนท์ค่ะคุณพ่อ...บาย..จุ๊บๆๆ"
---- แล้วเราก็วางสาย ตัดการติดต่อ ด้วยความรู้สึกอาลัยอาวรยิ่งนัก
..............................................................

---- ตั้งแต่คืนอันระทึกใจแสนตื่นเต้น คืนนั้นเป็นต้นมา ผมกับลูกอนาร์คิสต์ ก็เล่นโฟนเสียวกันทุกคืน เราช่วยตัวเองพร้อมๆ กัน..ผมสาวว่าว ลูกนาเกี่ยวเบ็ด แล้วเราก็เสร็จสมถึงสวรรค์วิมานพรหมด้วยกันทุกครั้ง ผมมั่นใจว่า..ลูกนาของผมนั้นร่าน ร้อนแรง ไม่แพ้คุณแม่ของเธอเมื่อตอนยังสาว..ลิกาญ่าเป็นฝ่ายเปิดเผยความรู้สึกในใจของเธอให้กับผมรู้ก่อนว่าเธอชอบผม เหมือนเป็นการทอดสะพานเหล็กแข็งแรงเตรียมไว้ให้ผมเดินข้ามไปเลยทีเดียว เรามีเซ็กส์กันในวันนั้นเลย หลังจากรู้จักกันได้ไม่ถึงเดือนเอง..ลีลาเซ็กส์ของลิกาญ่าดุเดือดร้อนแรง และชอบเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ร้องครางดังมาก ยิ่งตอนใกล้ถึงจุดเอ็กซตาซี่ ยิ่งพูดเร่งเร้า ครวญคราง

---- พอเราพร้อม สามปีต่อมาเราก็มีลูกด้วยกัน ลูกอนาร์คิสต์ของผมคนนี่แหละ..ถึงแม้ลูกสาวเราจะเติบโตจนรู้ความแล้ว..แต่ลีลาเซ็กส์ของเราก็ยังร้อนแรงไม่เสื่อมคลาย ผมรู้ว่า ถึงแม้ลูกอนาร์คิสต์จะนอนอยู่ห้องข้างๆ เธอก็คงได้ยินเสียงคุณแม่ของเธอร้องครวญครางอย่างรัญจวนใจบ้างแหละ แต่ไม่คิดว่า ลูกนาจะกล้าแอบดูเราเริงรักกัน เพราะอายุเธอเพิ่งจะ 7-8 ขวบเองในตอนนั้น ผมว่ายังเด็กเกินกว่าที่จะรู้สึกอยากรู้อยากเห็น ลูกอนาร์คิสต์เล่าให้ผมฟังระหว่างที่เราเล่นเซ็กส์โฟนกันคืนหนึ่งว่า ..เคยแอบดูผมกับลิกาญ่าแม่ของเธอเย็ดกันท่าหมาบ้าง..ท่าหนุมานขย่มตอบ้าง..ท่ายืนยกขาเย็ดบ้าง แล้วเธอก็จะเป็นผู้เสนอว่า..
---- "คืนนี้ ให้หนูขึ้นคล่อมเย็ดคุณพ่อเองนะคะ เหมือนกับที่คุณแม่ทำให้คุณพ่อวันนั้น..หนูอยากทำให้คุณพ่อมีความสุขค่ะ..นะคะ.." แล้วเราก็จะช่วยกันปรุงแต่งการโฟนเสียวของเรา จนถึงจุดสุดยอดพร้อมๆ กันอย่างสาสมใจ

---- ผมเพิ่งจะรู้ในภายหลังว่า..ที่ลูกนาแอบจิตนาการมาตั้งแต่เด็กๆ ว่าโตขึ้นจะสวยและเซ็กส์ซี่หยาดเยิ้มเหมือนคุณแม่..แล้วจะเย็ดกับผม ปรนเปรอสวาทให้ผม ทำให้ผมมีความสุขมากๆ เพื่อที่ผมจะได้รักเธอมากๆ เหมือนกับที่ผมรักลิกาญ่า แม่ของเธอ..ลูกนาคงจะอิจฉา ที่เราผัวเมียหวานสวีทคลอเคลียกันตลอดเวลา แถมยังแอบเห็นพ่อกับแม่เย็ดกันแบบเผ็ดร้อนเร้าใจ..เลยทำให้ปักใจเชื่อมาตั้งแต่นั้นมาว่า..การเย็ดกันนี่เอง ที่ทำให้คุณพ่อรักคุณแม่มากกว่าลูกอนาร์คิสต์..โตขึ้น..นาจะให้คุณพ่อเย็ดบ้าง คุณพ่อจะได้รักนาเท่าๆ กับที่คุณพ่อรักคุณแม่

---- หลังจากคืนที่ผมสอนเสียวให้ลูกสาวผ่านทางโทรศัพท์ทางไกลเป็นครั้งแรก วันรุ่งขึ้น..ลูกอนาร์คิสต์เล่าว่า..วันนั้นทั้งวันลูกนาเป็นดาวเด่นของกลุ่ม เพื่อนร่วมห้องสิบกว่าคน นั่งล้อมวงฟังเธอเล่าประสบการณ์เสียวสยิวจากการเล่นเซ็กส์โฟน..ซึ่งเธอแบ่งเล่าเป็นภาคๆ..ช่วงเช้าก่อนเข้าเรียน บรรยายย่อๆ ว่ามันเยี่ยมสุดยอดยังไง..พอตอนพักเที่ยง รีบกินข้าวเสร็จก็นั่งเม๊าท์ยาว เล่าถึงรายละเอียดว่าเริ่มคุยเข้าเรื่องเซ็กส์ยังไง และการเตรียมตัวให้พร้อมก่อนเล่นเซ็กส์โฟน..พอตอนเย็นหลังเลิกเรียน ก็เล่าย้อนตั้งแต่ต้นใหม่อีกครั้ง สำหรับคนที่ยังไม่ได้ฟังเมื่อตอนเช้า..บรรยายใส่อารมณ์ด้วยเสียงแผ่ว เสียงดัง เสียงร้องคราง ร้องซี๊ด..จนเพื่อนๆ ชมเป็นเสียงเดียวกันว่าประสบการณ์ของลูกนานี่สุดยอดของสุดยอดเลยทีเดียว
---- "แล้ว..ลูกนาบอกเพื่อนๆด้วยรึเปล่าว่า คู่โฟนของลูกคือพ่อเองน่ะ?" ผมชักนึกเอะใจ ระแวงว่าลูกนาจะเล่าละเอียดเกินไปรึเปล่า เพราะเมื่อคืน..ไม่ได้บอกห้ามเอาไว้ว่า อะไรควรพูด อะไรไม่ควรพูด เลยชักใจไม่ดี กลัวเรื่องไม่เป็นเรื่อง อาจจะเป็นเรื่องขึ้นมาได้
---- "หนูรู้ค่ะคุณพ่อ ว่าเรื่องของเราบอกใครไม่ได้..หนูบอก.."
---- "ดีแล้วลูก..คนโบราณเค้าสอนเอาไว้ว่า..ไฟในอย่านำออก ไฟนอกอย่านำเข้า..ลูกนาเข้าใจคำอุปมาอุปมัยนี้มั๊ยจ๊ะ" ผมเห็นเป็นโอกาสที่จะต้องสอนลูก เพื่อความปลอดภัยของครอบครัว และตัวของผมเอง
---- "หนูไม่แน่ใจอ่ะค่ะ ว่าเข้าใจถูกต้องมั๊ย..คุณพ่อช่วยอธิบายให้หน่อยสิคะ"

---- "มันก็เป็นหลักปฏิบัติข้อนึง ที่แสดงให้เห็นถึงความมีวุฒิภาวะ รู้ว่าอะไรควร อะไรไม่ควร..เช่นว่า หนูเกิดแอบไปได้ยินคนข้างบ้านเค้านินทาว่าร้ายคุณแม่ ก็อย่านำความเข้าบ้านไปบอกคุณแม่เสียละเอียดว่าเค้าว่าคุณแม่อย่างนั้นอย่างนี้..คุณแม่ก็จะโกรธ หากกำลังกินข้าวอยู่ก็พาลกลืนข้าวไม่ลงคอ กินอะไรก็ไม่อร่อย คิดแต่จะแก้แค้นด่าคืน..แค่บอกคุณแม่ว่าเพื่อนบ้านคนนั้นนิสัยไม่ดี ชอบนินทาว่าร้ายคนอื่น ให้คุณแม่อยู่ห่างๆ เขาเอาไว้ก็พอ..หรือหนูมีความเห็นต่อปัญหาการเมือง และปัญหาสังคมที่ไม่ตรงกันกับคนในครอบครัว ก็อย่านำมาถกเถียงกับคนในบ้านจนถึงขั้นทะเราะกันเอง..แบบนี้แหละที่เรียกว่าเรื่องร้อนใจ..ไฟนอกบ้าน อย่านำเข้ามาในบ้านน่ะลูก...ส่วนไฟในบ้านก็อย่านำออกไปนอกบ้าน ก็หมายความว่า ปัญหาหรือเรื่องราวที่เกิดขึ้นในบ้าน ในครอบครัว ก็อย่าเที่ยวเอาไปเล่า ไปปรึกษาคนอื่นที่ไม่ใช่ญาติพี่น้อง หรือเอาไปโพนทนานอกบ้าน เช่น เรื่องของเราพ่อลูก..หนูก็ต้องเก็บไว้เป็นความลับระหว่างเราสองคนเท่านั้นนะคะ"  ตอนนี้ ผมก็ชักไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่า ที่ผมสอนลูกไปวันนั้น มันเกิดจากความเห็นแก่ตัวรึเปล่า..จำได้ว่า รู้สึกโลงใจยังไงชอบกล ที่ได้ยินลูกนาตอบกลับมาว่า...
---- "งั๊นหนูก็เข้าใจถูกต้องแล้ว..คุณพ่ออย่ากังวนไปเลยนะคะ..หนูรู้ว่าเรื่องที่เราคุยกันประสาพ่อลูกเมื่อคืน เอาไปบอกใครไม่ได้ แม้แต่กะคุณแม่..อย่าว่าแต่เรื่องเล่นโฟนเสียวเลย..หากหนูกะคุณพ่อมีเซ็กส์กัน..เอ่อ..เย็ดกันจริงๆ..ก็เป็นเรื่องส่วนตัวของเราสองคนนี่คะ..ไม่เกี่ยวกะคนอื่นซักหน่อย..หนูไม่เอาไปเล่าให้ใครฟังแน่ๆ..เค้าคงรับไม่ได้หรอกหนูว่า..อิอิอิ..จริงมั๊ยคะ.." ผมพูดไม่ออกเลยครับตอนนั้น ที่ได้ยินลูกอนาคิสพูดว่า..หากผมเย็ดเธอจริงๆ เธอก็จะไม่บอกใคร..เกือบจะถามออกไปให้กระจ่างแน่ใจอยู่แล้วเชียว

---- "เมื่อตอนกลางวัน..หนูบอกเพื่อนๆ ว่าหนูออนไลน์เข้าไปแช็ตกะลุงคนนึง อายุเท่าคุณพ่อ เมื่อหลายวันก่อน..พอสนิทกัน เลยชวนคุณลุงเค้าเล่นเซ็กส์โฟนเมื่อคืนนี้..ลุงเค้าคุยสนุก เล่าประสบการณ์เสียวให้ฟังเยอะแยะเลย แถมยังบอกอีกว่า ลุงเคยสอนเสียวให้ลูกสาวด้วยนะ..หนูก็เลยชวนคุณลุงให้สมมุติว่าเราเป็นพ่อลูกกันน่ะค่ะ..เพื่อนๆ มันร้องว้าวกันใหญ่..เร่งถามว่าแล้วไงๆ..จะให้หนูเล่าเรื่องให้เร็วขึ้น..พอตอนพักเที่ยง..หลายคนฟังหนูเล่าถึงตอนว่าคุณลุงพูดมาตามสายว่า..'พ่อกำลังเอาลำควยค่อยๆ แยงเข้ามาในแคมหีแล้วนะ แล้วก็กำลังกระเด้าเย็ดหนูอยู่ด้วย..อูยย.ซี๊ดด...' แล้วหนูก็ตอบคุณลุงไปว่า..'หนูแอ่นหีขึ้นๆ ลงๆ ทุกครั้งที่คุณพ่อกระเด้าแล้วค่ะ..คุณพ่อกระเด้า..หนูก็กระเด้งหีรับ..อูยย..ควยคุณพ่อมุดเข้าไปในรูหีหนูลึกมากเลยค่ะ..หนูเสียวรูหีจังค่ะคุณพ่อขา..น้ำเงี่ยนหนูออกมาเยอะแยะเปียกแฉะไปหมดแล้วอ่ะค่ะตอนนี้..ซี๊ดด..ซี๊ดด..' พอหนูเล่ามาถึงตรงนี้ เพื่อนบางคนก็แอบเดินลัดสนามหญ้าไปเข้าห้องน้ำ คงไปเกี่ยวเบ็ดแน่ๆเลยอ่ะค่ะคุณพ่อขา..อิอิอิ"

---- ลูกสาวผมฉลาดมาก ที่แปลงเรื่องเป็นว่าเล่นเซ็กส์โฟนอยู่กับคุณลุงแปลกหน้า แต่เล่นบทบาทสมมุติว่าเป็นพ่อลูกกัน เพื่อรักษาอารมณ์ความตื่นเต้นของการเสพเซ็กส์ต้องห้าม...และที่เพื่อนๆ ทุกคนลงความเห็นว่าเป็นประสบการณ์ที่สุดยอดของสุดยอด ก็คงเป็นเพราะทุกคนล้วนจิตนาการตามไปด้วยนั่นเองว่า..เป็นตัวเอง ที่กำลังแอบเล่นเสียวอยู่กับคุณพ่อของตัวเองอยู่กระมัง
---- "แล้วลูกนามีอารมณ์อยากด้วยรึเปล่า ขณะที่เล่าเรื่องให้เพื่อนๆ ฟังอยู่น่ะ" แต่ที่รู้ๆ ขณะที่ผมนั่งฟังลูกเล่า ผมก็ชักเงี่ยนขึ้นมาตะหงิดๆ อยากเล่นโฟนเสียวกับลูกอีก..แต่ยังหาจังหวะชวนคุยเข้าเรื่องไม่ได้
---- "แน่นอนสิคะคุณพ่อ..หนูน่ะ ร้อนแรงจะตาย..อิอิอิ..ก็หนูเห็นเพื่อนๆ มันเดินหายเข้าห้องน้ำไปทีละคนทีละคน..แล้วหนูเองก็หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาจนแฉะกางเกงในไปหมดแล้วออกอย่างนั้น..ก็เลยเล่าไม่จบเรื่องอ่ะดิ..รีบบอกเพื่อนๆ ที่เหลือว่าเอาไว้เล่าต่อตอนเย็นนะ แล้วก็แจ้นเข้าห้องน้ำไปด้วยอีกคน..แต่พอถอดกางเกงในออก ยังไม่ทันจะเกี่ยวเบ็ดเลยค่ะ เสียงกริ่งก็ดังขึ้นซะก่อน...หนูเลยวิ่งขึ้นห้องเรียนคาบบ่ายทั้งๆ ที่ไม่ได้นุ่งกางเกงใน ยิ่งทำให้หนูเงี่ยนหนักขึ้นไปอีก เพราะมันรู้สึกโล่งๆ แปลกๆ ยังไงชอบกล...ขณะที่นั่งเรียนอยู่ หนูก็แอบใช้มือสอดเข้าไปในกระโปรง แล้วก็ลูบไล้โคกหีก่อน อย่างที่คุณพ่อสอนไว้..พอเงี่ยนมากๆ แล้วถึงเอานิ้วสอดเข้าไปในรูหี..ชักเข้าชักออกไปพราง จินตนาการตามไปพราง ว่าคุณพ่อกำลังคุกเข่าอยู่ใต้โต๊ะ..ซุกหน้าอยู่กับหว่างขาหนู เลียหีหนูอยู่อย่างเมามันส์..แป๊บเดียวเองค่ะ ก็คงจะตื่นเต้นที่แอบทำ กลัวคนอื่นสังเกตเห็นน่ะ หนูถึงได้เสร็จไวมาก...กว่าจะเรียนจบคาบบ่าย หนูเกี่ยวเบ็ดเสร็จไปตั้งห้าหกทีแน่ะค่ะคุณพ่อขา...ไม่รู้สิคะ พอหนูนึกถึงคุณพ่อ นึกถึงเรื่องที่เราคุยกันเมื่อคืน..หนูก็เงี่ยนมีอารมณ์อยากเสียวขึ้นมาทุกทีเลยอ่ะค่ะ.." เสียงลูกพูดอ้อนมาอ่อยๆ อีกแล้ว
---- "อืมม..พ่อเองก็เงี่ยนขึ้นมาแล้วหละสิตอนนี้..ลูกนาพร้อมรึยังล่ะลูก..ล้างมือมาสะอาดรึยัง..หือม.."
---- "ค่ะ..หนูอาบน้ำแล้วก็ขึ้นมาบนห้องนอน แก้ผ้าเปลือยกายล้อนจ้อนอยู่บนเตียง เอานิ้วลูบๆ แยงๆ ที่แคมหีอยู่นานแล้วอ่ะค่ะ..คืนนี้ หนูอยากจินตนาการว่า คุณพ่อกำลังก้มหน้าเลียหีหนูอยู่ใต้โต๊ะเรียนนะคะ"
---- "ได้สิจ๊ะ..วันนี้เราจะเย็ดโชว์เพื่อนๆ ของหนูในห้องเรียนเลยดีมั๊ยจ๊ะ"
---- "ค่ะคุณพ่อ..อูยย..ซี๊ดด..เพื่อนๆ ทั้งหญิงทั้งชาย มามุงล้อมดูคุณพ่อ ที่กำลังแลบปลายลิ้นเรียวยาว เลียแคมหีสีแดงสดของหนูกันใหญ่เลยอ่ะค่ะ..ซี๊ดด..หนูเสียวและตื่นเต้น จนขนลุกซู่ซ่าไปหมดแล้วอ่ะค่ะตอนนี้.."

---- ระหว่างที่คุยกับลูกนามาเกือบชั่วโมง ผมก็ใช้มือบีบนวด รูดหนังหุ้มขึ้นๆลงๆไปด้วย พอถึงช่วงต้องใช้จินตนาการ และคิดตามที่ลูกบอก ทำให้แก่นกายอวบพองตัวขึ้นเด็มที่..ในมโนภาพ เหมือนผมกำลังเปลือยกาย คุกเข่าอยู่ใต้โต๊ะเรียน มือซ้ายกำชายกระโปรงนักเรียน ดันขึ้นไปกองบนท้องน้อย มือขวาแหวกปลิ้นแคมหีซ้าย ให้แบะออกจนมองเห็นแคมในสีแดงระเรื่อ แล้วยื่นหน้าแลบลิ้นเข้าไปตวัดเบาๆ ลากจากล่างขึ้นบนช้าๆ ก่อน แล้วค่อยเร่งการตวัดลิ้นขึ้นลงเร็วขึ้น แนบปุ่มสากๆ บนลิ้นให้เสียดสีกับแคมหีลูกนา ให้มากที่สุด คงทำให้ก้นลูกนาขยับโยกซ้ายขวา ไม่หยุดแน่ พอเลียไปได้สักพัก ค่อยเปลี่ยนจากการที่ใช้ปลายนิ้วทั้งสาม กดแคมหีซ้ายให้ปลิ้น เป็นการใช้ปลายนิ้วกลาง แตะที่ร่องหีแล้วเลื่อนนิ้วขึ้นลง เสียดสีแคมหีแทน

---- "ลูกนาจ๋า..พ่อเลียตวัดลิ้นขึ้นลงๆ ที่แคมหีด้านใน แล้วค่อยๆใช้ปลายนิ้วกลาง สอดแทรกเข้าในรูหี เสียวดีมั๊ยคะลูกรัก"  ลูกนาคราง โอ้วว ออกมา ..คิดว่า..คงใช้นิ้วกลางตัวเอง แย่แยงเข้าไปในรูสวาทตัวเอง ตามที่ผมบอก จนต้องร้องครางออกมาด้วยความเสียวสยิว
---- "คุณพ่อขา อูยย..นาเสียวมากเลยค่ะ..ตอนนี้ เพื่อนผู้ชายคนนึง หล่อที่สุดในห้องชื่อ เฟอร์ดินาล เดินเข้ามาใกล้ๆ แล้วเอามือล้วงเข้ามาในคอเสื้อ ปลดตะขอเลิฟล๊อคที่ด้านหน้ายกทรง แล้วเลื่อนมือกุมเต้านมขวาของลูกไว้ทั้งเต้า ค่อยๆบีบเค้นเบาๆ สลับกับการใช้นิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือ ดึงหัวนมหมุนไปมาซ้ายขวา เฟอร์ดินาลนี่แหละค่ะ ที่ลูกแอบมองบ่อยๆ รูปหล่อน่าพึงพอใจมากเลยค่ะ หนูเคยแกล้งก้มเอามือท้าวโต๊ะเรียน เพื่อให้เค้ามองเห็นร่องนมของหนูด้วย ทำนมหกให้เค้าตะลึงมองตาค้างไปเลย..เพื่อนผู้ชายอีกคน ก็ขยับมายืนอีกด้าน แล้วเอื้อมมือมาแกะกระดุมเสื้อนักเรียน ใช้ฝ่ามือเกาะกุมเต้าซ้ายแล้วบีบคลึงอยู่ไปมา  เพื่อนหญิง-ชายคนอื่นๆ ก็เข้ามาล้อมมุงดูเป็นวงขนาดย่อม...โวว..เสียวจังค่ะ.."
---- "ตื่นเต้นดีมั๊ยลูก..น้ำรักไหลเยิ้มออกมาแฉะแคมหีแล้วนะ..ลูกนาชอบโชว์ใช่มั๊ยคะ..อยากอวดเพื่อนใช่มั๊ย ว่าเราแอบมีรักต้องห้ามกัน..อยากให้เพื่อนๆ รู้ใช่มั๊ยว่า เราพ่อ-ลูก แอบเล่นเสียวกันอยู่น่ะ..หือ.."  ผมรู้ได้ทันทีเดี๋ยวนี้เลยว่า ลูกนาจินตนาการแบบนี้ แล้วเพิ่มความตื่นเต้นขึ้น เมื่อได้ยินเสียงพูดของลูกนามาตามสาย เริ่มสั่นเครือ
---- "หนู..อืมม..หนู

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณมากครับ