close buttonclose buttonclose button
แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู

แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู

เรื่องเสียว · 34720

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ตอนผมกำลังเรียน ม3 มีอาจารย์สอนภาษาอังกฤษ ท่านหนึ่งที่เป็นไม้เบื่อไม้เมากับผมอย่างมาก แกเป็นผู้หญิง วัย 32 รูปร่างสูงอวบแต่ไม่อ้วน เรียกว่าตูดเป็นตูด นมเป็นนมเลยที่เดียว แกเป็นคนผิวขาวมากแต่หน้าสวยคม ดูไม่ออกว่าแกมีเชื่อสายทางไหน จะว่าจีนก็ไม่ใช่ เชื้อผสมฝรั่งก็ไม่เชิง จะว่าไปก็เหมือนแขกขาว สรุปว่าแกหน้าตาดีก็แล้วกัน แต่แกชอบทำตัวแก่กว่าวัย
   แกจะชอบดัดผมและย้อมผมออกแดงๆส้มๆ และใส่แว่นตาใหญ่ๆ เหมือนป้า แถมตีหน้าบึ่งทั้งวัน บุคลิกท่าทางไว้ตัว เหมือนคนจริงจังตลอดเวลา ไม่เล่นหัวหรือคุยเล่นกับเด็กนักเรียน จนเด็กนักเรียนกลัวแกยิ่งกว่าอาจารย์ฝ่ายปกครองอีก
   อาจารย์คนนี้ ชื่อ รสสุคนธ์ พวกผมจะเรียกสั้นๆ ว่า ครูรส หรือลับหลังว่า ยาย รูคด
ครูรสเคยแต่งงานแล้ว ตอนอายุ 20 กว่า หรือตอนบรรจุครูใหม่ๆ แฟนแกจบนายร้อยเป็นทหาร แต่แต่งกันได้แค่ปีกว่า แฟนแกก็เสียชีวิตในหน้าที่ แกก็เลยเป็นม่ายตั้งแต่นั้นมา และก็ไม่เคยเห็นมีแฟนอีกเลย พวกผมจึงชอบเอาหัวข้อนี้มานินทาแกประจำ เพราะคิดว่าสาเหตุ ที่แกดุและตีสีหน้าบึ่งตึงทั้งวัน อาจเพราะแกขาดจู๋มากระทุ้งจิ๋มก็ได้ เป็นพวกแบบขาดอรรถรสในการใช้ชิวิตเลยตีหน้าบึ่งตรึงทั้งวัน
   และเหตุที่ผมเป็นไม้เบื่อไม้เมากับแก เพราะผมไม่ค่อยถูกโฉลกกับภาษาอังกฤษ เลยไม่ตั้งใจเรียนวิชาของแกเท่าไหร่ บางครั้งหลับสัปหงก หรือไม่ก็เผลอคุยเสียงดัง ขณะแกสอนอยู่ แกต้องเรียกผมมาทำโทษหน้าห้องทุกที
   และไอ้ที่หนักที่สุดคงเป็นตอนที่ผม แอบดูกางเกงในของแก ตอนนั้นแกนั่งตรวจการบ้านหน้าห้องโดยให้เด็กนักเรียนจดที่สอนวันนี้จากกระดานดำลงสมุดไปเงียบๆ แล้วแกเผลอนั่งถ่างขาออกมานิดหน่อย น่องขาขาวๆที่อวบอิ่มของครูรส ภายใต้กระโปรงข้าราชการสีกากี มันช่างบาดตาบาดใจยิ่งนัก จนผมอดคิดลามกไม่ได้ เลยตั้งใจจะแอบดูกางเกงในแก
   ผมเลยแกล้งทำปากกาตกแล้วก้มแอบมอง แต่บังเอิญแกดันเหลือบมา แกรีบหุบขา และจ้องหน้าผมเขม็ง ผมอายหน้าชาจนทำตัวไม่ถูก รีบผุดขึ้นมานั่งปกติ ดีที่แกไม่พูดและโวยวายอะไร ไม่อย่างนั้นผมคงต้องอายเพื่อนแน่ๆ แถมถ้ารู้ถึงฝ่ายปกครอง คงต้องโดนเชิญผู้ปกครองมาตามระเบียบ แกปล่อยเรื่องนี้ผ่านไปโดยไม่พูดอะไร และไม่ด่าผมด้วย จนผมรู้สึกละอายใจกับแก พักหลังผมเลยทำตัวดีกับแกหน่อย ก็อาสาช่วยงานยกสมุดการบ้านไปส่งห้องพักครูบ้าง ทำเป็นขยันเรียนวิชาแกบ้าง แต่จริงๆเรียนไม่รู้เรื่องเท่าไหร่ สมองไม่ไป แกเห็นผมเปลี่ยนไป ก็เลยลดอคติกับผม แล้วต่อมาก็ติดผม ชอบเรียกใช้ผมตลอด เหมือนกับว่าต้องการให้ผมอยู่คอลโทรน ตลอดเวลา
   แล้ววันหนึ่งแกจะย้ายออกจากบ้านเช่า เพราะแกซื้อบ้านเอง เลยให้ผมไปช่วยขนของ ในวันเสาร์ อาทิตย์ ผมก็ไป วันนั้นแกใส่เสื้อยืดคอกลมตราห่านคู่ และกางเกงขาสั่น ซึ่งดูผิดตามไปมาก เพราะไม่เคยเห็น แต่บอกเลยว่าเห็นแล้วเกิดอารมณ์ควยลุก และที่เห็นชัดคือนมแกใหญ่มาก ยิ่งมาใส่เสื้อยืดสีขาวแบบนี้ยิ่งเห็นชัด บางทีแกเคลื่อนไหวเร็วๆ ตอนเก็บของนี่ มันเด้งดึงเลย
   วันแรกเก็บของแพ็กใส่ลัง เอาขึ้นรถที่จ้างมาไปบ้านใหม่ พอวันที่สองก็ไปบ้านใหม่เอาของออกมาจัดวาง บ้านใหม่ของแก เป็นบ้านเดี่ยวชั้นเดียวหลังเล็กๆ ไม่ใหญ่มาก แกก็เข้าไปกวาดถู แล้วให้ผมรื้อของในลังออกมาวาง จะมีหลังเล็กๆใบหนึ่งที่แกบอกไม่ต้องแกะ ไอ้ผมก็ซุกซนก้อยากรู้ว่าเป็นอะไร รอจนแกเข้าไปกวาดในห้องนอน ก็ไปเปิดดู เท่านั้นแหละเจอความลับของครูรสเข้าอย่างจัง มันมีที่เก็บซีดีโป๊แบบเป็นเล่มที่ใช้เก็บสะสม และยังเจอควยปลอมแท่งกำลังเหมาะมือ เป็นแบบสั่น อยู่ปนกับของใช้ส่วนตัวหลายอย่าง ตอนแรกผมเห็นผ่านๆ ไม่รู้ว่าคืออะไร แต่พอหยิบขึ้นมา ก็โอ้ววว เลย กะด้วยสายตาไอ้แท่งนี้น่าจะเกิน 6 นิ้ว ใหญ่กว่าของกูอีก แถมมีเงี่ยงเขี่ยรูตูดด้วย
   ผมรีบเก็บมันเข้าที่เดิม แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น พอครูรสกวาดถูห้องนอนเสร็จก็มาหยิบลังใบนี้เข้าไปในห้องเป็นใบแรกเลย หลังจากนั้นก็ช่วยกันจัดบ้านจนเสร็จประมาณเที่ยง ครูรสก็ทำกับข้าวให้กิน ตอนนั้นครูรสมีอาการแพ้ฝุ่นจามบ่อย เพราะตอนทำความสะอาดจัดของ มีแต่ฝุ่นทั้งนั้น หลังจากกินข้าวแกก็กินยาแก้แพ้ แล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำชำระตัว เพราะเปื้อนมอมแมมไปหมด แล้วเดี๋ยวแกจะไปส่งผมที่บ้าน
   ผมก็ไปอาบน้ำ และนั่งขี้ด้วยเพราะปวดท้อง และสงสัยนั่งนานไปหน่อย พอออกมาครูรสหลับตรงโซฟาตัวยาว แกก็นุ่งผ้าขนหนูรออาบน้ำ ผมเห็นก็หวั่นไหวเลย แกน่าเย็ดมาก โดยเฉพาะนมที่ใหญ่จนคับแน่นผ้าขนหนู และผิวแกก็ขาวจั๊ว  แต่ผมก็พยายามไม่คิดอะไร ไปปลุกแกไปอาบน้ำ แล้วจะได้ไปส่งผมที่บ้าน ปรากฏว่า แกง่วงจัด พอเขย่าปลุกก็สะลึมสะลือ ส่งเสียงรับ อืมส์ๆ ไม่ลืมตา บอกขอนอนเดี๋ยวนึง สงสัยหนักหัวง่วงจัด เพราะฤทธิ์ยา ผมก็เลยปล่อยให้แกนอนไป ทีนี้ทั้งบรรยากาศ และโอกาสมันก็เอื้ออำนวยนะสิ ขนาดผมพยายามไม่คิด มันก็คิดจนได้
   ตอนนั้นก็อยากดูหีครูรส ไม่รู้ว่าแกใส่กางเกงในหรือเปล่า ก็พยายามมองเข้าไปใต้ผ้าขนหนู ที่แกหลับคู้ตัวอยู่ ตอนนั้นตื่นเต้นมาก ควยแข็งโป้กเลย ขนาดยังไม่เห็น
   พอมองเข้าไป ก็เห็นวับๆแวมๆ เพราะแกนอนหนีบอยู่ แต่ก็ถือว่าเห็นแหละ แต่ผมก็อยากเห็นมากกว่านั้น ก็ทำเป็นแกล้งไปเขย่าปลุกแกเบาๆ ให้แกพลิกตัว ได้ผล แกลืมตามามองผมเหมือนคนละเมอกึ่งหลับกึ่งตื่น แล้วก็พลิกตัวนอนหงาย ทีนี้แหละครับชัดแจ๋ว เพราะผ้าขนหนูก็เปิดชายออก จนหีแกโผล่มาข้างนอกเลย
   ที่นี้ผมก็ลองเอานิ้วไปเขี่ยร่องหีแก แกยังไม่มีความรู้สึก แต่พอผมลองเขี่ยไปอีก มันมีน้ำออกมาหน่อย และก็แกมีอาการสยิว จนถอนหายใจ และขยับตัวเบาๆ ผมตกใจรีบชีกมือออก แต่แกก็ไม่ตื่น ตอนนั้นผม 2 จิต 2 ใจ ว่า จะทำต่อดีหรือไม่ เพราะกลัวแกตื่นมาจับได้ ปรากฏว่า ขณะนั้นมือแกกลับมาเขี่ยหีตัวแกเอง เหมือนเคลิ้มละเมอตกเบ็ด อาการคงเหมือนเราเคลิ้มละเมอจับควยเล่นชักว่าว จนฝันเปียกนะแหละ แสดงว่า ครูรสนี่ช่วยตัวเองบ่อยมาก
   แกยิ่งเขี่ยยิ่งมันจนจุ่มนิ้วลึกลงไปจมรูหี แล้วก็คราง อืมส์ๆ ในลำคอ มีบิดตัวยกตูดร่อนรับนิ้วอีกต่างหาก เห็นอย่างนี้แล้วใครจะอดใจไหว ผมก็ถอดกางเกงเลย แล้วก็เข้าไปหว่างขาแก เอามือแกออกแล้วเอาควยยัดแทน ตอนนั้นผมหน้ามืด ไม่ได้กลัวแกตื่นเลย เพราะเสียบควยเข้าไปก็กระเด้าซอยเลย หีครูรสชุ่มน้ำมาก แถมรูดรัดอีกต่างหาก ตอนแกเกร็งขมิบหี นี่มันรัดควยจริงๆ ตอนผมเริ่มซอยกระเด้า แกยังไม่รู้สึกตัวเท่าไหร่ เหมือนเคลิ้มๆ และมีการเกาะเอวผมตอบสนอง สงสัยคิดว่ากำลังฝันอยู่ แต่แกก็เริ่มเหมือนได้สติรางๆ แล้วค่อยๆลืมตาขึ้นมา เท่านั้นแหละแกร้อง อุ้ยแบบตกใจเลย พยายามดันตัวผมออก  ทำเสียง อู้อี้ เหมือนคนจะร้องไห้ ร้องบอกผมเสียงอยู่ในลำคอ ว่า พอแล้ว หยุดสิ ไม่เอานะ
   แต่ตอนนั้นใครมันจะหยุด ก็จับมือแกกดไว้ไม่ให้มาดันมาห้ามผม แกดิ้นอยู่เหมือนกันแต่สู้แรงผมไม่ได้ สักพักแกก็นิ่งเอียงหน้าซุกหมอนเหมือนอับอายตัวเอง อกก็กระเพื่อมสะอื้นอย่างกับจะร้องไห้ แต่ก็ไม่ได้ร้องหรอก ดูเหมือนจะโมโหตัวเองมากกว่า ที่ปล่อยตัวเผลอเรอจนโดนผมเย็ด ผมก็ไม่ได้สนใจ กระเด้าควยเย็ดหีแกไปเรื่อยๆ ปากก็พร่ำพูดว่า ครูผมอยากเย็ดครูมานานแล้ว ให้ผมเย็ดนะ ผมรักครูนะ สักพักแกก็เริ่มนิ่งหยุดสะอื้น ไม่ขัดขืน แต่เริ่มโอนอ่อนผ่อนตาม มีอารมณ์ร่วมขึ้นมาทีละน้อย
   พอผมเริ่มเงี่ยนมันส์ควย ผมก็เร่งกระเด้าเย็ดเร็วๆ และเริ่มส่งเสียงหอบ กระเด้าควยไม่ยั้ง ดัง ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ครูรสก็เริ่มเสียวครางรับกระเส่าตามแรงกระเด้า และเอาหน้าออกจากการซุกหมอน เงยหน้าหลับตาพริ้ม เหมือนเคลิ้มเสียวเต็มที่ มือแกข้างหนึ่งจับแขนผมที่เท้าตัวอยู่ไว้แน่น ส่วนอีกข้างหนึ่งจับเอวผมดึงให้กระเด้าเป็นจังหวะ แล้วเมื่อแกเริ่มมันส์หี ขาแกก็เริ่มถ่างอ้าออกจนกว้างเหมือนอยากให้ควยผมกระแทกเข้าได้ลึกๆ แล้วเมื่อผมเสียวจนจะเสร็จผมก็เร่งกระเด้าจนถี่ยิบ จนแกเสียวเกร็งจนขาลอย ร้องครางเสียงดัง
   พอผมทนไม่ไหว ปล่อยเสร็จ ตัวผมหวิวเหมือนวิญญาณออกจากร่าง ล้มตัวกอดแกไว้แน่น แกเองก็กอดรัดตอบแนบแน่น แถมยังยกขาเกี่ยวเอวผมให้แนบติดชิดตัวแก ควยผมเลยเข้าไปจมมิดอยู่ในหีของแก ก็เลยนอนกอดกันกลมอยู่บนโซฟา
   นิ่งไปสักพักครูรสเหมือนจะหลับต่อ ผมก็ปลุกว่า จารย์ 4 โมงแล้วไม่ไปส่งผมที่บ้านเหรอ ครูรสกลับพูดโดยไม่ลืมตา เหมือนกำลังหลับสบายว่า อะไร เอาครูแล้วจะหนีกลับบ้านเหรอ
   ผมเลยพูดต่อไม่ออก ได้แต่หัวเราะแก้เขิน แฮะ แฮะ ครูรสก็ขยับตัวซุกกอดผมทำเหมือนผมเป็นหมอนข้าง ผมก็เลยนอนให้แกกอด จน 6 โมงเย็นโน้นแกถึงจะตื่น ขับรถไปส่งผมที่บ้าน
   หลังจากนั้นผมก็มาบ้านครูรสหลังเลิกเรียนประจำ กลับบ้าน ก็ 2-3ทุ่ม พอแม่ถามก็บอกว่าไปติว วิชาภาษาอังกฤษที่บ้านครูรส แม่ก็เลยไม่สงสัย แถมชื่นชมเสียอีก ผมก็เลยเป็นคู่ขาให้ครูรสแก้เงี่ยน จนผมจบ ม 3 ไปเรียนต่อ กทม นั้นแหละ จึงไม่ได้มีอะไรกันต่อ   

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
ขอบคุณครับ