close buttonclose buttonclose button
น้องพริ้ม

น้องพริ้ม

เรื่องเสียว · 32442

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 17, 2015, 04:29:05 pm

.        .น้องพริ้มเป็นลูกของแม่ม่ายคนนึงที่มาติดพันผมในที่ทำงานเดียวกัน เดิมทีผมก็ไม่ได้สนใจเธอคนนั้นมากนัก แต่พอผมเห็นเธอกับน้องพริ้มที่ตลาดนัดโดยบังเอิญ ผมรู้สึกถึงความกระสันที่อยากจะเสียวกับน้องพริ้มทันทีเลย ความน่ารัก ความใสของเธอ ตลอดจนขนาด รูปร่างหน้าตาเธอก็พอๆกับ น้องRiko ที่ผมฝันถึงตลอดเวลาช่วยตัวเอง ดังนั้นผมจึงแอบตามหลังสองแม่ลูกไปจนรู้ว่าพักอยู่ไหน อยู่กันยังไง จากนั้นผมก็เริ่มสานสัมพันธ์กับพราว (แม่น้องพริ้ม) จนถึงขั้นได้เสียแต่แน่นอนล่ะ ตอนเอาแม่ก็นึกถึงแต่หน้า น้องพริ้ม ตลอด

ต่อมาก็เกิดเรื่องขึ้นคือ เจ้าของห้องพักที่ทั้ง 2 คนพักอยู่ ไม่ยอมให้อยู่เนื่องจากพราวไปบอกเขาว่า พราวมีแฟนใหม่แล้วคือผม เขาเลยโกรธ ผมเลยบอกว่าให้พราว ย้ายมาอยู่กับผมที่คอนโดเลย จากนั้นผมก็พาสองแม่ลูกขนของมาอยู่กับผม โดยผมยกห้องให้อยู่ด้วยกันห้องหนึ่ง ก่อนหน้านั้นผมวุ่นวายหากล้องมาติดแทบตาย ไม่ว่าจะเป็นในห้องน้ำ ห้องนอน และในที่ๆ ผมเดาว่าน้องพริ้มจะอยู่ตรงนั้นบ่อยๆ และบอกพราวว่า อย่าเพิ่งให้น้องพริ้มรู้เรื่องนี้ จนกว่าน้องพริ้มจะยอมรับผม และทุกคืนหลังน้องพริ้มหลับสนิท น้องพราวจะมาหลับนอนกับผมทุกคืน

.         .แล้วก็สมใจอยากด้วยความกลัดมันของผมที่เก็บสะสมมาจากการนั่งดูน้องพริ้มตลอดเวลา ผมตาถลนทุกครั้งที่เห็นน้องพริ้มอาบน้ำ ความเนียนของผิวเด็กสาว ตุ่มนมที่กำลังโต ความโหนกอูมของเนินไร้ขน ไอ้หนูผมงี้แข็งสุดๆโดยไม่ต้องแตะมันเลย ผมอดกลั้นแทบตายที่จะไม่ช่วยตัวเอง เพื่อที่เอาไปลงที่แม่น้องพริ้มให้หมด จัดหนักจัดเต็มทุกดอกทุกแมทจนหลงผมขั้นบอกคำไหนก็เชื่อ หลังจากอยู่ด้วยกันได้สองอาทิตย์กว่าๆ น้องพริ้มก็เริมสนิทกับผมมากขึ้น ผมเลยซื้อคอมตั้งโต๊ะให้ชุดหนึ่ง หลังจากสังเกตว่าทุกวันน้องพริ้มจะแวะเล่นเน็ตทุกครั้งหลังเลิกเรียน และผมตามเช็ดไม่ได้ว่าน้องพริ้มเล่นอะไร (ไม่ได้ๆเดี๋ยวหมาคาบไปแดก..นึกในใจ)

นึกไม่ถึงว่า คอมตัวนี้ทำคะแนนให้ผมเต็มสิบไม่รู้ตัว น้องพริ้มเล่าให้ฟังทีหลังว่า โดนกวนจากกลุ่มวัยรุ่นในร้านเน็ตแทบทุกวัน ทำให้ไม่มีสมาธิในการทำงานส่งครูเลย (คิดถูกแล้ว...ตรู) ต่อมาพราวก็ได้เลื่อนตำแหน่งขึ้นด้วยการผลักดันจากผมจนเธอมีงานมากขึ้น ทำให้หลังจากเธอสมรักจากผมแล้วจะหลับเป็นตายทุกครั้งไม่มีแรงเดินกลับมานอนกับน้องพริ้มเหมือนเดิม จนในที่สุดสวรรค์ของผมก็มาถึง ยานอนหลับกับยาปลุกเซ๊กส์และเจลหล่อลื่นที่ผมสั่งโดยตรงจากเมืองนอกไม่มีรสไม่มีกลิ่นได้มาถึงผม ครั้งแรก ผมลองกับนมกล่องที่น้องพริ้มกินประจำก่อนนอนทุกวันโดนแม่บังคับให้กินจนชินจากคำแนะนำของผม คืนแรกที่ผมจะได้สัมผัสน้องพริ้ม กำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว.....

.        .เมื่อผมบดยานอนหลับผสมไปในกล่องนมแล้วเขย่าพักหนึ่ง และหยดยาปลุกเซ๊กส์ใส่น้ำผลไม้ที่พราวชอบกินประจำ ผมก็ถือไปให้น้องพริ้มที่ห้องของแก จากนั้นก็ชวนสองแม่ลูกคุยสัพเพเหระจนเห็นน้องพริ้มเจาะนมแล้วดูดจนหมดสักพักก็กลับมาที่ห้องของตัวเองเปิดคอมดูภาพจากกล้องวงจรปิด สักพักใหญ่ก็เห็นน้องพริ้มหาวแล้วปิดคอม หยิบหนังสือมานอนอ่านที่เตียง ตาปรือไปอ่านไป ส่วนพราวก็เริ่มกระสับส่ายบ่นร้อนจากนั้นก็เปลื้องผ้าเข้าห้องน้ำ

ผมเปิดกล้องในห้องน้ำดู เห็นเธออาบน้ำไปบิดขาไป จนเธอล้างสบู่เสร็จ เธอก็เอาสบู่เหลวน้ำนมมาหยอดตรงจิ๋มเธอ แอนตัวนั่งบนฝาปิดชักโครก แล้วก็เอามือลูบจิ๋มขึ้นลงๆ แรงขึ้นเร็วขึ้น หน้าก็แดงขึ้น จนกระตุกเฮือก ปากอ้าค้าง ขาก็เหยียดเกร็งนิ่งค้าง จากนั้นก็หายใจหอบ เปิดน้ำล้างตัวอีกรอบ ส่วนผมเหรอไอ้หนูผมดีดผึงแข็งโป๊กเลย พราวล้างตัวได้พักเดียวก็แจ้นออกมาจากห้องน้ำใส่ชุดนอนออกจากห้องนอนตัวเองมาเคาะห้องนอนผม ซึ่งได้ปิดคอม นอนแก้ผ้าไอ้หนูแข็งโป๊กรอที่เตียงแล้ว พอได้ยินเสียงเคาะประตู ผมก็บอกให้เข้ามาเลย

.         .พอพราวเข้ามาก็ถอดชุดนอนออก กระโดดขึ้นคร่อมหน้าอกผม เอาหอยเธอโป๊ะหน้าผม ก้มตัวเอาปากอมไอ้หนูผมชักเข้าออกอย่างเอาเป็นเอาตาย ทั้งดูด ทั้งเม้ม แถมโยกคางไปมาตอนดูดอีกจนผมงี้ ขาเกร็งตูดขมิบวืบวาบๆ อย่างเสียวสุดๆ ลูกตาผมก็จ้องอยู่ที่รูจิ๋มพราวที่กลีบดูบวมและแดงกล่ำ ปากรูจิ๋มและรูตูดพราวขมิบน้ำออกมาจนเยิ้ม จนอดไม่ได้ที่จะอ้าปากครอบรูจิ๋มพราวแล้วแยงลิ้นกระดกไปมาในรูจิ๋มพราวจนก้นกระตุกส่ายก้นไปมา ส่วนปากก็ดูดไอ้หนูผมแรงขึ้น โยกหัวขึ้นลงแบบไม่กลัวคอตัวเองจะหัก จนผมทนไม่ไหวแตกคาปากเธอเลย

คราวนี้มาแปลกปกติพราวจะยกหัวออกเวลาผมแตกในปาก มารอบนี้ยิ่งอมจนสุดโคนแล้วเม้มดูดลึกๆ แถมโยกคางไปมาจนผมทั้งครางทั้งเกร็งท้องน้อยสุดๆ ขาผมกระตุกเกร็งงอจะหนีบหัวพราวเพื่อให้พราวหยุดทำ แต่ได้แค่งอเข่ากระตุกไม่มีแรงเลย จนไอ้ผมหดคาปากพราวก็ยังไม่หยุด พยายามดูดไอ้หนูผมอย่างช้าๆ จนมันเริ่มจะแข็งอีกครั้ง จากนั้นก็ขึ้นนั่งคร่อมผม จับไอ้หนูผมเข้ารูจิ๋มเธอจนมิดโคน จากนั้นก็โม่เอวไปมาจนไอ้หนูผมแข็งเต็มที่ จากนั้นเธอก็ขย่มผมสารพัดท่าจนเธอเสร็จไป 2 ยก จากนั้นก็หลับสลบคาอกผม ส่วนผมที่ยังไม่เสร็จก็ขยับเอาเธอออกจากอกผม ถอนไอ้หนูออกรูจิ๋มพราว นั่งพักแป๊ปหนึ่งแล้วลุกนุ่งผ้าเช็ดตัวคาดเอวรีบวิ่งไปหาน้องพริ้มที่นอนอีกห้องทันที พอถึงประตูห้องนั้นก็บิดประตูเข้าไป อ่า ประตูล็อค

.         .ไม่เป็นไรๆผมมีกุญแจสำรองอยู่ ก็ไขเปิดเข้าไปเลย พบน้องพริ้มนอนกางขากางแขนอย่างมีความสุข โอชุดนอนน้องพริ้มช่างใส่ถูกเวลาจริงๆ ชุดคลุมชมพูเนียนเรียบตามตัวดูแล้วคึกจริงๆ ผมลองเขย่าเรียกน้องพริ้มแรงๆ ก็ไม่รู้สึกตัว จากนั้นผมก็ค่อยๆ ถอดชุดนอนน้องพริ้มออกทั้งกางเกงใน ผมงี้มือสั่นเลยครับ ค่อยลูบไปตามเนื้อตัวน้องพริ้มอย่างถวิลหา จูบปากดูดลิ้นสาวน้อยอย่างสมอยาก กอดจูบทุกๆ ที่ตามใจปรารถนาแต่ไม่กล้าดูดแรงกลัวพริ้มไปถามพราว จากนั้นก็อุ้มมาปลายเตียง

ปลดผ้าเช็ดตัวออกพับหนุนยกก้นน้องพริ้มให้สูงและกันที่นอนเปียกน้ำรักจากจิ๋มอันโหนกนูนที่ไร้ขนของน้องพริ้ม ผมชันขาน้องพริ้มขึ้นและแหกขาออกจนสุดตัว ตาผมเต้นระริกอย่างดีใจที่ได้เห็นรูจิ๋มของน้องพริ้ม ผมวิ่งเข้าห้องน้ำห้องนั้นแล้วเอาสบู่ที่น้องพริ้มใช้อาบน้ำประจำทำความสะอาดไอ้หนูผมอย่างดี จากนั้นก็นั่งยองที่จิ๋มน้องพริ้ม เอาจมูกดมๆ กดปลายจมูกไปที่ร่องจิ๋มนั้น ถูปลายจมูกวนไปมากับติ่งเนื้อของน้องพริ้มจนร่างกระตุก จากนั้นก็อ้าปากครอบจิ๋มน้องพริ้ม ดูดเบาๆ น้องพริ้มก็กระตุก อ้าปากนิดๆ หัวคิ้วขมวด

.         .รูน้อยๆ โดนลิ้นผมกระดกเลียไปมาพร้อมกับติ่งเสียวจนกระตุก รูจิ๋มเกร็งหนีบลิ้นผมแน่นเป็นจังหวะพักใหญ่จากนั้นก็คลายตัว ตอนนั้นไอ้หนูผมมันแข็งเกร็งค้างอยู่นานเริ่มประท้วงผม มันเขม็งเกร็งจนผมปวดไปหมด ผมเลยต้องยอมมัน ผมงอเข่าน้องพริ้มขึ้นอีก เอาไอ้หนูวางบนร่อง ถูไปมาอย่างขัดใจเพราะความเกร็งของไอ้หนู ผมเลยเปลี่ยนท่าใหม่ ปล่อยขาน้องพริ้มห้อยลงปลายเตียง จากนั้นก็คร่อมขาน้องพริ้มไว้ เอาไอ้หนูสอดเข้าตามร่อง อาส์เริ่มได้เสียวแต่มันฝืดๆ ผิวจิ๋มน้องพริ้มเริ่มแดงล่ะ

ผมเลยลุกไปที่ตู้กระจกหยิบเบบี้ออยล์ของน้องพริ้มมาชโลมทั่วไอ้หนู จากนั้นก็เริ่มท่าเดิมใหม่ อูยยยย..เสียวดีจริงๆ ผมถูเร็วขึ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ แก้มน้องพริ้มก็แดงขึ้นเรื่อยๆ ปากก็เผยออ้าเรื่อย สุดท้ายผมอดไม่ได้ เอวกระเด้าไปปากก็จูบปากน้องพริ้ม ดูดลิ้นไปจนท้ายสุดทนไม่ไหว ผมก็น้ำแตกคาร่องน้องพริ้มอย่างมากมาย ส่วนน้องพริ้มเหรอก็นอนหลับหน้าแดงเรื่อยๆ แบบนั้นแหละ คงจะฝันดีแน่ๆ น้องพริ้ม หลังจากนั้นผมก็ถอนตัวออกจากน้องพริ้ม ก้มมองจิ๋มไร้ขนที่เลอะเต็มไปด้วยน้ำกามผม

.         .จากนั้นผมก็หาผ้าชุบน้ำมาทำความสะอาดจิ๋มน้องพริ้มสุดที่รักของผมจนสะอาด สวมชุดนอนให้เธอจนเรียบร้อย จัดที่นอนให้เป็นปกติ จากนั้นก็โด๊ปตัวเองด้วยแบนด์ซุปกับนมกล่อง แล้วขึ้นเตียงนอนข้างๆ น้องพราวที่สลบไม่ตื่น จนเช้า เชื่อไหมว่าทั้งหมดเนี่ยแค่ตีหนึ่งกว่าเอง ผมไม่กล้าทำมากกลัวไก่ตื่นครับ..

.          .หลังจากคืนแรกที่ผมได้ลักหลับน้องพริ้ม ผมก็นึกถึงรูน้อยๆของน้องพริ้มตลอดเวลา และผมก็ไม่กล้าผสมยานอนหลับใส่นมให้กินทุกวัน กะจะลักหลับทุกวันศุกร์เพื่อไม่ให้ไก่ตื่น เพราะน้องพริ้มชอบตื่นสายวันเสาร์แล้วไปเรียนพิเศษตอนบ่าย ส่วนพราวนั้น ผมจัดหนักทุกเช้าหลังน้องพริ้มไปโรงเรียนแล้ว ในที่สุดศุกร์ที่ปรารถนาก็มาถึง ผมเตรียมสูตรเดิมรอด้วยใจระทึก ยานอนหลับสำหรับนมพริ้ม ยาปลุกเซ็กส์ในน้ำผลไม้พราว เที่ยวนี้ผมเพิ่มยานอนหลับลงไปด้วย อยากเอาเวลาไปอยู่กับน้องพริ้มเยอะๆ

หลังจากนั้นก็รอสองแม่ลูกกลับมา จนกระทั่งพราวโทรมาบอกว่า พริ้มอยากกินหมูกระทะ ผมเลยบอกให้พาไปที่ร้านแห่งหนึ่งใกล้บ้าน เดี๋ยวผมตามไป (บดยายังไม่เสร็จ) จากนั้นก็ตามไปพอไปถึงก็ตกใจเพราะน้องพริ้มพาเพื่อนมานอนด้วย (ใจหายวาบเลย ความลับแตกไหมหว่า) คุยไปคุยมาก็โล่งใจ น้องอิงอิงเรียนคนละโรงเรียนกัน แต่เรียนพิเศษที่เดียวกับน้องพริ้ม ปกติวันเสาร์พ่อเขาจะคอยรับส่งแต่เสาร์นี้ไม่สบายอยู่โรงพยาบาล น้องพริ้มเลยชวนมานอนด้วย ผมเพิ่งรู้จากพราวว่าอิงอิงกำพร้าแม่อยู่กับพ่อสองคน

ผมเลยไม่ว่าอะไร จากนั้นก็กลับขึ้นห้องพักกัน เมื่อต่างคนเข้าห้องตัวเองแล้ว ผมก็เปิดกล้องดูว่า สามสาวคุยอะไรกันบ้าง จากนั้นผมก็เห็นน้องอิงอิงเข้าไปอาบน้ำ ผมตาลุกเลย ผิวน้องอิงอิงออกขาวอมชมพูนิดๆ นมก็ยังเป็นยางมะตูม แต่จิ๋มเนี่ยอวบอูมไม่มีขนสักเส้น จากนั้นผมก็ได้เห็นฉากเด็ด น้องอิงอิงใช้ด้ามแปรงฟันตัวเองแยงเข้าออกช่วยตัวเองด้วยความทรมาน เม้มปากตัวเอง แยงแปรงฟันเข้าออกอย่างแรงและเร็ว จนเสร็จ ตัวเองกระตุกยึกๆ จากนั้นก็ล้างตัวแล้วแต่งชุดนอนออกมา

ต่อมาก็ตาน้องพริ้มกับพราวเข้าถัดๆกันไป ส่วนอิงอิงก็เล่นคอมและโทรศัพท์คุยกับพ่อเขา ผมเห็นอิงอิงช่วยตัวเองในห้องน้ำแล้ว อยากลักหลับน้องอิงอิงแทน จึงออกอุบายให้น้องพริ้มชวนทุกคนดูหนังที่ห้องรับแขก พอดีรุ่นน้องที่ทำงานโหลดมาให้หนังชนโรงพอดีโดยทำให้ดูสลัวๆ จัดขนมขบเคี้ยวพร้อมน้ำผลไม้แอบผสมวอดก้าใส่ไปนิดๆ กล่องแรก แล้วเปลี่ยนเป็นยาปลุกเซ็กส์+ยานอนหลับในกล่องถัดมา จนหนังจบน้องพริ้มก็ตบท้ายก่อนนอนด้วยนมกล่องตามกิจวัตรโดยให้อิงอิงกินเหมือนกันแล้วเข้านอน ชนิดที่ว่าหัวถึงหมอนก็หลับปุ๋ยเลย

จากนั้นน้องพราวเข้ามาหาความสุขกับผมจนสมรักและสลบตามฤทธิ์ยา ผมก็ปล่อยให้นอนในห้องผมไปเลย ส่วนผมก็หลบไปทำลายหลักฐานก่อนพร้อมหายาไวอาก้าเพื่อความอึดกินก่อนไปที่ห้องนอนน้องพริ้มด้วยใจที่ลิงโลด

.         .กริ๊กกก...เสียงผมล็อดประตูห้องนอนน้องพริ้ม ผมเปิดไฟดูสองสาวน้อยนอนหลับด้วยความตื่นเต้น เป้าหมายแรกของผมยังคงเป็นน้องพริ้มอยู่ดี ผมจัดการถอดเสื้อผ้าทั้งคู่ออกจนหมดจากนั้นก็กอดจูบลูบไล้น้องพริ้มตามจุดต่างๆ ที่ผมคิดถึงและถวิลหาอยู่ทุกวัน จนพอใจ ก็หันมาจัดการน้องอิงอิงบ้าง ผมจูบลูบไล้เหมื่อนน้องพริ้มทุกอย่าง จนทนไม่ไหวผมก็เลียจิ๋มอวบอูมไม่มีจนของน้องอิงอิงทันที โอว..แยงจนกลีบยื่นเลยรึ

ผมเลียไปได้สักพัก น้ำหล่อลื่นก็ไหลออกมาพลั่กๆ ผมลองเอาไอ้หนูตัวดีแยงเข้าดู ขยับซ้ายขวาไปมาก็มุดเข้าได้มิดหัว น้องอิงอิงสะดุ้งกระดกก้นขึ้น อ่ามุดไปอีแล้วเจ้าหนู รูแน่นหนึบดีจริง ไม่คับจนขยับตัวลำบาก ผมลองขยับดันเข้าไปเรื่อยๆ น้องอิงอิงก็ตอบรับด้วยการขมิบหน่วงๆ เน้นๆ เป็นจังหวะ (เอ๊ะ ขมิบยังกะมืออาชีพเลยวุ้ย) ผมมองหน้าน้องอิงอิงด้วยความแปลกใจ แต่น้องอิงอิงก็ยังคงหลับสนิท ผมลองขยับไอ้หนูถอยออกมา เอวน้องอิงอิงก็ยกตามมาเรื่อยๆ เสียวจริงๆ ผมทนไม่ไหว เริ่มซอยเข้าออกอย่างเร็วแต่ไม่กระแทก อ่าๆ สุดยอด

จิ๋มน้องอิงอิงขมิบตลอดเวลา ผมงี้เหงื่อแตกเต็มหลังเลย ไม่เคยเจอรูจิ๋มแบบนี้มาก่อนเลย ด้วยฤทธิ์ของยาทนที่ผมกินเข้าไปทำให้ผมซับซับความเสียวได้นานจนผมลืมตัวไปว่า ถ้าเย็ดน้องอิงอิงนานๆแล้วจิ๋มเธอจะบวม ผมยังคงซอยไอ้หนูเข้าสุดออกสุดด้วยความหรรษา จนสายตาไปโดนรูน้อยๆของน้องพริ้มอย่างจัง ใจผมยังคงถวิลหารูน้อยๆของน้องพริ้มอยู่ดี น้องพริ้มจ๋า ขอให้ไอ้หนูมันได้มุดรูน้อยๆ ของน้องพริ้มสักทีเถิดนะ ผมขยับตัวน้องพริ้มมาใกล้ๆผม แล้วจัดการทั้งเลียทั้งดูดติ่งน้อยๆของเธอจนเยิ้มจากนั้นก็เอานิ้วกลางผมถูเอาเมือกน้ำเยิ้มจากจิ๋มน้องอิงอิงแล้วค่อยๆแยงเข้าจิ๋มน้องพริ้มอย่างช้าๆ จนสุดข้อ

จิ๋มน้องพริ้มตอดนิ้วผมระรั่วเลย ผมคานิ้วนิ่งไว้จนหยุดตอด สักพักจิ๋มน้องพริ้มก็มีน้ำเยิ้มออกมาอีกจนชุ่มนิ้ว ผมลองแยงเข้าออกช้าดู ตาน้องพริ้มขยับระริกๆ แก้มก็แดงขึ้นเรื่อยๆ อ่า..ยอดยาใจผมเวลาเสียว ช่างน่ารัก น่าหลงใหลจริงๆ ผมแยงรูจิ๋มเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนน้องพริ้มกระตุกเบาๆ 2-3ครั้ง ผมว่าน่าจะได้ล่ะ ขอไอ้หนูสมอยากสักทีเถอะ ผมถอยไอ้หนูออกจากจิ๋มน้องอิงอิงอย่างเสียว ขยับน้องพริ้มมาขอบเตียง จับขากางออก งอขาพับเข่า จนจิ๋มน้องพริ้มแหกเห็นรู จับไอ้หนูแยงมุดเข้ารูด้วยลำบาก น้องพริ้มก็เริ่มส่ายหัวคิ้วขมวดนิด ผมเลยถอยออกมาถูชนติ่งอย่างเดิมจนน้องพริ้มนอนนิ่ง ผมเริ่มใหม่โดยค่อยๆ มุดเข้าออกทีล่ะนิดๆ จนมุดได้มิดเงี่ยน ผมเผลอเสียหลักล้มทับน้องพริ้มจนไอ้หนูมุดไปครึ่งลำ โอ๊ะ..ไอ้หนูผมแตกเข้ารูน้องพริ้มอย่างรัวเลย....

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: August 06, 2015, 02:14:17 am
ขอบคุณครับ