close buttonclose buttonclose button
โชว์อีกตามเคย

โชว์อีกตามเคย

เรื่องเสียว · 39251

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 01, 2015, 09:41:13 pm

วันนี้โบว์ได้โชว์อีกแล้วหละค่ะ เรื่องก้อมีอยู่ว่าวันนี้หลังจากสอบเส็รจก้อเลยนัดกันกะเพื่อนๆว่าจะไปครายเครียดกันหนะค่ะ ก้อตกลงกันว่าจะไปร้องคาราโอเกะกัน ไม่บอกนะคะว่าที่ไหน แต่ที่ไปมันจะเป็นเหมือนกระต็อบปลูกเรียงติดกันแล้วก้อจะมีหน้าต่างกระจกใสๆหนะค่ะ วันนี้โบว์ไม่ได้โนบราไปนะคะ เพราะว่าไปกะเพื่อนๆ แต่โบว์ไส่บราสีดำแบบปิดครึ่งเต้า แล้วโบว์ก้อถอดสายคล้องไหล่ออกค่ะ แล้วก้อใส่เสื้อซีทรูที่เป็นผ้าลายลูกไม้ค่ะ ดูเซ็กซี่นิดๆค่ะ แล้วก้อใส่กระโปรงสีดำ ไม่สั้นมากค่ะแต่ออกบานๆหน่อย ส่วนข้างล่างก้อเป็นจีสตริงลายลูกไม้ทั้งตัวค่ะ พอไปถึงที่ร้านนะคะ เพื่อนๆบอกโบว์ว่าแต่งตัวเซ็กจังวันนี้ โบว์ก้อเลยบอกว่านานๆมาเที่ยวที ขอเต็มที่ซะหน่อย แล้วก้อร้องเพลงกันไปเรื่อยๆค่ะ ทีนีพอร้องไปแล้วมันก้อต้องดิ้นใช่มั้ยคะ โบว์ก้อลุกขึ้นร้องเพลงชูมือแล้วก้อกระโดดไปด้วย ทีนี้บราที่ใส่มามันก้อค่อยๆเลื่อนลงมา แต่เพื่อนๆยังไม่สังเกตเท่าไหร่ แต่โบว์รู้แล้วหละก้อแกล้งโดดไปเรื่อยๆ จนหัวนมโบว์โผล่ออกมา ตอนนี้ทุกคนมองมาที่โบว์เป็นตาเดียวกันเลย แต่ไม่เห็นบอกโบวเลยว่านมโผล่โบว์ก้อแกล้งทำเป็นไม่รู้เต้นไปเรื่อยๆ แต่รู้มั้ยค่ะตอนนั้นโบว์เสียวมากๆเลย พอเพลงจบโบว์ก้อ เดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วหน้าห้องน้ำก้อมีผู้ชายยืนสูบบุหรี่อยู่ เค้ามองโบว์ใหญ่เลยคะ โบว์ก้อแกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้ เดินผ่านเค้าไปเข้าห้องน้ำแล้วก้อ ช่วยตัวเองไปซะหนึ่งที มันมากเลยค่ะ พอออกมาพวกผู้ชายพวกนั้นก้อเดินตามมาแอบดูโบว์ร้องเพลงอีก โบว์งี้เสียวสุดๆเลยค่ะ ก้อเลยแกล้งเต้นให้เค้าเห็นกกนมั่ง นั่งแบบไม่ระวังมั่ง สรุปว่าวันนี้โบว์ทั้งสนุกทั้งเสียวสุดๆ จิงๆเลยค่ะ กลับมาถึงที่ห้องก้อเลยจดการไปอีกทีแล้วก้อมาพิมพ์เล่าเรื่องนี่แหละคะ คงพอแค่นี้ก่อนนะคะนึกแล้วก้อยังเสียวอยู่เลยค่ะ คิดดูซิค่ะ สายตาที่มองมาแบบนั้น อูย ยิ่งคิดก้อยิ่งเสียวค่ะขอตัวก่อนนะคะไปทำอะไรคงรู้นะคะ
บายค่ะ
ปล. ช่วยส่งเรื่องโชว์มาให้โบว์บ้างนะคะ มีรูปด้วยยิ่งดีค่ะ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: March 04, 2015, 07:10:16 am
ขอบคุณครับ