close buttonclose buttonclose button
น้องดาว เล่นน้ำวันสงกานต์

น้องดาว เล่นน้ำวันสงกานต์

เรื่องเสียว · 46063

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีค่ะ ดาวค่ะ

คิดถึงดาวกันบ้างไหมค่ะวันนี้ดาวมีเรื่องของดาวมาเล่าให้ฟังอีกแล้วละค่ะแต่ก่อนฟังต้องเตรียมทิชชู่ก่อนนะค่ะ อิอิ

เข้าเรื่องเลยดีกว่านะค่ะ เป็นเรื่องตอนวันสงการน์ค่ะ เมื่อปีก่อนดาวไปเล่นสงกราน์กับเพื่อนที่เชียงใหม่คนเยอะมากเลย มีทั้งฝรั่งทั้งไทยญี่ปุ่นเต็มไปหมด ดาวไปกับเพื่อน ๆ 6 คนด้วยกัน ผู้ชาย 2 ผู้หญิง 4 เราขับรถกระบะกันไปเองค่ะ เราเช่าบ้านพักเป็นหลังอยู่กัน ราคาไม่แพงค่ะเพราะเพื่อนของดาวรู้จักเจ้าของที่นี่

วันรุ่งขึ้นเราก็ออกไปเล่นน้ำกัน เจ้าของที่นี่ชื่อ พี่ลินค่ะพี่ลินใจดีมาก ๆ เลยเทคแคร์เราดีค่ะเห็นพวกเราจะไปเล่นน้ำกันก็เลยอาสาจะขับรถให้แกบอกว่าเดี๋ยวแกพาไปเล่นเองแกรู้ว่าแถวไหนคนเยอะแล้วพวกเราจะได้เล่นกันสนุก ๆ ทุกคน เป็นความคิดที่ดีค่ะดาวก็เลยให้พี่เค้าขับรถให้ เราตะเวนเล่นไปทั่วเลยค่ะตอนนั้นยังเช้าอยู่ประมาณ 10 โมงคนก็เริ่มเล่นกันแล้วมีรถกระบะหลายคันสวนกันไปสวนกันมา
สาดน้ำกันใหญ่

วันนั้นดาวแต่งตัวใส่กางเกงขาสั้นลายดอกไม้สีชมพู ใส่เสื้อสีขาวตัวเล็ก ๆ แบบแอบเซ็กซี่นิดๆ ส่วนสาวคนอื่นก็ใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นธรรมดาค่ะ เสื้อขาว ของดาวเวลาโดนน้ำแล้วก็แนบเนื้อเห็นเสื้อในหมดเลยค่ะ เพื่อนๆผู้ชายตาโตกันใหญ่เลยจ่องใหญ่เลยละทำอย่างกับไม่เคยเห็น ตอนนั้นรู้สึกหวิว ๆ นิดหน่อยแล้วค่ะ แบบอารมณ์ชอบโชว์มันเกิดขึ้นมาอีกแล้วนี่พอซัก 11 โมงคนเยอะมากเลย บางถนนรถวิ่งไม่ได้เลยรถติดเป็นทางยาวมากทั้งฝรั่งทั้งไทยทั้งแป้งทั้งน้ำ ดาวโดนจนเปียกโชคเลยค่ะแป้งเต็มตัวไปหมด ยิ่งเปียกหน้าอกดาวก็ยิ่งเห็นเด่นชัดขึ้นก็ของดาวเล็กซะที่ไหนละค่ะ ดาวเห็นผู้หญิงฝรั่ง คนนึงถอดเสื้อเล่นสงการน์เลยค่ะเห็นนมหมดเลยนมใหญ่มาก .....^ 0 ^...... โหเล่นกันแบบนี้เลยเหรอเห็นแล้วหวิวเลยค่ะ พวกผู้ชายก็ส่งเสียงแซวกันใหญ่เลย แล้วยัยหนิงเพื่อนดาวก็บอกว่าดาวเอาบ้างซิ ....... จะบ้าเหรอให้ดาวถอดเสื้อเนี่ยนะ ........ หนิงบอกว่าไม่ต้องถึงกับถอดหรอกแต่ถอดเสื้อในออกแค่นั้นเอง นะ นะ..... ยัยหนิงคะยั้นคะยอใหญ่ ดาวบอกก็ได้ ...( ตอนนั้นเริ่มมีอารมณ์นิด ๆ แล้วด้วย ) แต่ทุกคนต้องถอดให้หมดให้เหมือนกันตกลงไหม ยังหนิงกับเพื่อนดาวก็ตกลงค่ะเรา 4 คนถอดต่อหน้าเพื่อนผู้ชาย 2 คนเลยแต่ไม่ได้ถอดเสื้อออกนะค่ะแค่ค่อย ๆ ล้วงเข้าไปถอด แล้วก็เอาเสื้อในฝากไว้ที่เพื่อนผู้ชายค่ะแบบโยนบ้างเอาไปครอบหัวบ้างแล้วก็บอกว่าเอาเนี่ยฝากหน่อย อย่าทำหายนะถ้าทำหายละก็ดาวไม่มีใส่แล้วด้วย

แล้วพวกเราก็เล่นน้ำกันต่อตอนนี้ดาวหวิวมากเลยหัวนมตั้งดันเสื้อออกมาเลยค่ะ เพื่อนๆคนอื่นอื่นก็เหมือนกันคงจะหวิวกันมากเลยตอนนี้คนอื่นยังดีนะค่ะที่ใส่เสื่อยืดธรรมดาสีทึบ ๆ แต่ของดาวนี่ซิค่ะใส่สีขาวแถมยังตัวเล็กอีกตอนนี้เสื้อเริ่มแห้งแล้วก็เลยไม่ค่อยเห็นอะไรเท่าไหร่ แต่ดาวไม่อยากจะคิดเลยค่ะถ้าโดนน้ำสาดอีกละก็จะเห็นอะไรบ้างเนี่ยคิดแล้วหวิวจริง ๆ เลยค่ะตอนเนี้ยดาวเริ่มแฉะแล้วละค่ะ คิดได้ยังไม่ทันไรเลยก็มีน้ำสาดเข้ามาโครมใหญ่เปียกหมดเลยเป็นลูกแมวตกน้ำป๋อมแป๋มเลยพอน้ำหยุดสาดดาวก็เงยหน้าขึ้นมามองเพื่อน เพื่อนผู้ชายดาวมองดาวตาค้างเลยค่ะดาวก็ก้มลงดูตัวเองหมดเลยค่ะเห็นหมดเลยนมดาวทั้งเต้าเห็นถึงหัวนมเป็นดวง ๆ ดันเสื้อนูนออกมาเลยค่ะดาวรีบเอามือปิดเลยค่ะอายมาก ไม่คิดว่ามันจะเห็นชัดขนาดนี้ ดาวว่าไม่เอาแล้วดีกว่าค่ะใส่เสื้อคืนดีกว่าแต่เพื่อน ๆ ไม่ยอมให้ดาวใส่คืนค่ะพวกนั้น บอกว่าถอดแล้วถอดเลยห้ามใส่ดาวก็จะแย่งเสื้อในดาวคืนค่ะแต่พวกนั้นก็ส่งกันไปส่งกันมาแล้วก็โยนเสื้อในดาวไปที่รถกระบะอีกคันหนึ่งที่วิ่งผ่านมาค่ะ รถคันนั้นเห็นเสื้อในก็ตะโกนวี๋ดว้ายส่งเสียงชอบใจกันใหญ่ดาวก็เอามือปิดเอาไว้ค่ะ ซวยแล้วทีนี้ไม่มีเสื้อในใส่แล้วจะไปเอาก็ไม่ได้รถมันไปตั้งนู้นแล้วเอามาตัวเดียวด้วย ดาวก็เลยต้องยอมไม่ใส่เสื้อในเล่นไปอย่างนั้นแหละค่ะทำไงได้จะใส่ของคนอื่นก้ไม่ได้ ก็ของดาวมันใหญ่กว่าเค้าเพื่อนนี่ค่ะ

ตอนนี้ดาวหวิวสุด ๆ เลยค่ะแทบจะเหมือนถอดเส้อเล่นสงการน์อยู่แล้วดาวพยายามดึงเส้อขึ้นไม่ให้มันแนบเนื้อมันจะได้ไม่ค่อยเห็นแล้วดาวก็เล่นไปตามปกติโดนน้ำสาดทีก็เห็นนมที ผู้ชายที่มาเล่นด้วยตาโตกันหมดเลยค่ะ รุมสาดน้ำใส่ดาวกันใหญ่เลยยิ่งนึกถึงฝรั่งเมื่อกี้ที่ถอดเสื้อเล่นแล้วยิ่งหวิวเพิ่มขึ้นอีกตอนนี้ดาวมีอารมณ์อย่างมากเลยค่ะ พอรถเข้าไปในตัวเมืองรถก็ติด คนเยอะมาก ๆ รถค่อย ๆ ไปได้ทีละนิดค่อย ๆ กระดึบ.......กระดึบไป...... แถวนี้เล่นกันทั้งน้ำทั้งแป้งเลยค่ะหัวขาวกันเป็นแถบ เอาน้ำสาดกันใหญ่ดาวก็สู้ไม่ถอยค่ะเอากับเค้าด้วยเล่นมันทั้งโป๋ ๆ อย่างเนี้ยแหละ รถดาวโดนรุมสาดใหญ่เลยค่ะแล้วก็มีเอาแป้งมาป้ายหน้าดาวด้วย คนที่เอาแป้งมาป้ายเห็นดาวเข้าตะลึงเลยค่ะ ก็นมดาวนะซิค่ะเห็นชัดมากเลยก็น้ำชุ่มไปทั้งตัวนี่ค่ะแล้วไม่จบแค่ป้ายหน้านะค่ะ เอาแป้งมาป้ายนมดาวด้วยแถมบีบนมดาวอีก 1 ทีดาวตกใจมากเลยค่ะโดนใครก็ไม่รู้บีบนม แล้วก็หายตัวไปไหนแล้วก็ไม่รู้จะด่าก็ไม่รู้จะด่าใคร รถก็ค่อยๆกระดึ๊บ ...... กระดึ๊บไป.....

ดาวคิดว่าช่างมันค่ะใครจับก็ไม่รู้ช่างมันเถอะแล้วดาวก็เล่นต่อ เล่นต่อไปได้ไม่นานก็มาอีกแล้วค่ะ .... ทีนี้มาจากด้านหลังค่ะล้วงเข้ามาจับนมดาว 2 เต้าพร้อมกันเลยค่ะบีบนมดาวหลายทีน่าดูเลยนับไม่ทันเลยค่ะ ใครก็ไม่รู้เอาอีกแล้วมาทางด้านหลังไม่เห็นตัวพอหันไปคนก็เต็มเลย ไม่รู้ว่าใครเป็นใครหันกลับมามือมาจากไหนอีกไม่รู้บีบนมดาวอีกแล้วทีเนี้ยล้วงเข้าไปในเสื้อจับกันแบบถึงเนื้อจัง ๆ เลยพร้อมกับแป้งในมือละเลงใหญ่เลยค่ะ แล้วก็มีอีกมือนึงเข้ามาจับอีก ทีเนี้ยดาวเห็นแล้วละค่ะว่าใครแต่ก็ไม่รู้จักอยู่ดีผู้ชายแปลกหน้าเต็มไปหมดเลยค่ะ รุมกันจับนมดาวใหญ่เลยทึ้งล้วงทั้งควักทั้งบีบทั้งเค้นจนนมแทบแตกเลยค่ะเป็นที่มันมือกันมาก ดาวไม่เห็นหน้าคนจับแล้วค่ะที่นี้แบบโดนรุมค่ะ ดาวอยู่ตรงกลางผู้ชายเต็มไปหมดเห็นแต่มือกับมือเข้ามาเต็มไปหมดดาวก็ร้องใหญ่เลยค่ะแต่เสียงพวกนั้นเฮดังมากกลบเสียงดาวหมดเลย โอ้ย......โดนจับนมเป็น 10 มือเลยไม่ได้โดดจับเฉพาะนมเท่านั้นนะค่ะโดนจับข้างล่างด้วย โดนทั้งล้วงทั้งควักไปหมดทั้งตัวเลยใครบ้างก็ไม่รู้พวกนั้นเฮกันใหญ่เลย พี่ลินคนขับรถสงสัยว่าเฮอะไรกันก็เลยหันมาดู เห็นดาวถูกผู้ชายเป็น 10 รุมล้วงกันมันเลยค่ะดาวพยายามดิ้นค่ะ พอหลุดออกมาได้เสื้อดาวไม่มีแล้วค่ะเสื้อหายไปไหนไม่รู้ ดาวเหลือแต่ตัวยืนแก้ผ้าเปลือยอกอยู่ตรงนั้นพวกนั้นเฮใหญ่เลยค่ะแล้วก็วิ่งหนีหายไปเป็นจังหวะพอดีกับที่รถหลุดออกมาจากถนนนั้นได้

ดาวยืนอึ้งเลยค่ะเมื่อกี้มันเกิดอะไรขึ้นกับดาวเนี้ย กี่มือก็ไม่รู้รุมจับนมจับหอยดาวกันใหญ่เลยคิดแล้วหวิวค่ะ ตอนนี้ไม่ได้อายอะไรอีกแล้วยืนเปลือยอกอยู่หลังรถ ใครผ่านไปผ่านมาก็เห็นดาวยืนเปลือยอกอยู่แบบเอานมโต้ลมเล่นซะเลย เพื่อนผู้ชายทำตาโตจ้องไม่ยอมละสายตาเลยค่ะอยากดูๆไปดาวไม่สนใจแล้วตอนนี้อยากสุด ๆ แล้วดาวยืนเกาะกระบะรถยืนบิดไปบิดมานึกถึงเมื่อกี้แล้วเสียวจนน้ำแทบแตกเลยค่ะทนไม่ไหวจริง ๆ มันสะใจมากค่ะโดนแบบนี้ ไอ้เจ้าวินเพื่อนดาวซิค่ะ พอเห็นดาวยืนบิดไปบิดมาก็เคาะกระจกรถบอกให้พี่ลินช่วยจอดรถข้างทางหน่อยเอาที่ ๆ เปลี่ยว ๆ หน่อยคนไม่ค่อยมีพี่ลินก็สงสัยให้จอดทำไม

พอหาที่ได้เหมาะพี่ลินก็จอดรถข้างทางแล้วพี่ลินก็ลงมาถามว่ามีอะไรเหรอ วินเพื่อนดาวค่ะบอกว่า ไอ้ดาวนะพี่มันไม่ไหวแล้วพี่ดูมันซิยืนบิดไปบิดมาใหญ่เลย สงสัยมันจะเงี่ยนเต็มที่แล้วพี่ลินช่วยมันหน่อยซิ อ้าวเวนแล้วไงไอ้เพื่อนเฮงซวยเมื่อกี้ก็ทำแสบโยนเสื้อในทิ้งไป ตอนนี้ยังเอาเพื่อนประเคนใส่พานให้คนอื่นเย็ดอีก (ดาวคิดในใจ) ดาวได้ยินวินมันบอกพี่ลินอย่างนั้นเสียววูบเลยค่ะ พี่ลินทำหน้ายิ้ม ๆ แล้วก็เดินมาถามดาวว่าเป็นอะไรเหรอดาวเห็นยืนบิดอยู่เสียวหีมากเหรอจ๋ะ โหถามดาวแบบนี้เลยดาวได้ยินแล้วหวิวดีจริง ๆ ดาวก็เลยบอกไปว่าค่ะ ไม่รู้น้องหอยเป็นอะไรตอดไม่ยอมหยุดเลยค่ะ พี่ลินบอกให้ไหนเดินมาตรงนี้ซิมาให้พี่ดูหน่อยซิ

ดาวก็เดินไปหาพี่เค้าแล้วพี่ลินก็รูดซิบการเกงดาวออกแล้วก็ถอดกางเกงขาสั้นดาวออกมา ดาวไม่ได้ขึดขืนอะไรขัดขืนไม่ไหวแล้วค่ะเสียวจะตายอยู่แล้ว ตอนนี้อยากสุด ๆ เลย ตอนนี้ดาวยืนอยู่บนกระบะรถข้างถนนใส่กางเกงในที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำยืนอยู่ในที่โล่งแจ้งมีรถผ่านไปมาบ้าง ดาวรู้สึกชอบมากเลยค่ะ โดนแก้ผ้าโชว์กลางถนนแบบนี้ แล้วพี่ลินก็ดึงกางเกงในดาวลงมาที่น่อง แล้วใช้นิ้วเขี่ยน้องหอยดาว น้องหอยคายเมือกออกมาเต็มนิ้วพี่ลินเลยค่ะเยอะมากเลยแบบไม่ต้องเขี่ยแล้วค่ะพี่ขาอยากจนทนจะไม่ไหวอยู่แล้ว พี่ลินเริ่มสอดนิ้วเข้าไปในน้อยหอยชักเค้า ชักออกเล่นเอาดาวร้องครางไม่เป็นภาษาเลยค่ะ ยิ่งเร่งนิ้วดาวก็ยิ่งส่ายร่อนตามนิ้ว ยืนส่ายอยู่บนกระบะอย่างนั้นรถก็ผ่านไปผ่านมาเห็นดาวยืนส่ายกันหมด ไม่อายแล้วค่ะทีนี้สะใจที่สุด

พี่ลินใช้ 3 นิ้วเลยค่ะทีนี้เร่งใหญ่เลยเล่นเอาน้องดาวแหกปากร้องลั่นเลยค่ะ โอ้ย........เสียวจริง ๆ ร้องดังแค่ไหนก็ได้ค่ะเพราะเป็นที่โล่งดาวเลยกรี๊ดลั่นเลยค่ะ...............ดาวเสร็จไป 1 ทีด้วยนิ้วพี่เค้า พวกเพื่อน ๆ ดาวนั่งดูดาวโดนปี้กันเพลินเลยค่ะ เสร็จแล้วพี่ลินก็อุ้มดาวลงจากกระบะแล้วก็ถอดกางเกงในดาวออก แล้วก็งั๊ดเจ้ามังกรของเค้าขึ้นมาโชว์ให้ดาวดู แท่งใหญ่มากเลยค่ะหัวแดงบานแข็งปั๋งเลย แล้วก็เอามันมายัดปากดาวคับปากมากเลยพี่เค้าดันเข้ามาจนเกือบสุดคอหอย ดาวก็ดูดสู้ไม่ถอยเลยค่ะ

พอดูดได้ซักพักพี่เค้าก็จับดาวให้หันน้องหอยไปให้เค้า แล้วเค้าก็จับเจี้ยวเค้าเสียบเขาไปในน้อยหอยของดาวจนน้องหอยร้องโอ้ย....เลยค่ะน้องหอยอ้าแบะออกอูมนูนขึ้นมาเลยค่ะจะไม่อูมได้ยังไงค่ะน้องหอยอมเจี้ยวอันเบ่อ
เล่ออยู่นี่ค่ะ ดาวโดนปี้ข้างถนนเลยค่ะงานนี้ดาวยืนอยู่ด้านนอกถนนด้วยค่ะไม่มีอะไรบังเลยรถวิ่งผ่านไปผ่านมาเห็นหมดว่าดาวโดนปี้ โหนี้น้องดาวจะโดนปี้โชว์กลายถนนเหรอเนี่ย พี่ลินเริ่มค่อย ๆ ชักเข้า ๆ ออก ๆ มันแน่มากแล้วก็เสียวมากด้วย เวลามันเคลื่อนตัวเสียดสีกับผนังน้องหอยดาวแทบสำลักความเสียวตายเลยค่ะ พี่ลินเริ่มเร่งเครืองทำเอาดาวสั่นไปทั้งตัว ร้องไม่เป็นภาษาเลยทำหน้าเหยเก บูดเบี้ยวไปหมดเสียวจริง ๆ เลยค่ะแถมมีเล่นท่าอีกจับดาวช้อนขาอุ้มขึ้นแล้วก็ถ่างขาดาวออกให้หันหน้าไปด้านหน้า แบบอุ้มดาวให้แหกหีโชว์นะค่ะแล้วก็เอาเจี้ยวเสียบน้องหอยดาว กระแทกใหญ่เลยเดินไปเดินมารอบๆรถ เพื่อนๆชอบใจปรบมือกันใหญ่เลยแล้วก็เอาขาดาว 2 ข้างพาดไว้กับกระบะรถแบบแหกขาออกให้ดาวเกาะรถเอาไว้แล้วพี่ลินก็ซอยใหญ่ ดาวร้องกรี๊ดดังลั่นไปหมดพี่ลินทำจนดาวน้ำแตกเป็นครั้งที่ 2 พี่ลินก็เร่งเครื่องจนพี่ลินก็น้ำแตกเหมือนกันฉีดน้ำเข้าไปในน้องหอยดาวเต็มที่เลยค่ะ ดาวรู้สึกถึงน้ำอุ่น ๆ พุ่งเข้าไปเต็มน้องหอยไปหมด แล้วน้ำพี่ลินกับน้ำของดาวก็ผสมกันค่อย ๆ ไหลย้อยออกมาจากน้องหอยหยดลงพื้นเต็มไปหมด แล้วดาวก็นอนเปลือยพักอยู่ในกระบะรถแล้วเราก็พากันกับที่พักก่อนแยกกันเข้าห้องพัก พี่ลินของกางเกงในดาวเป็นที่ละลึกเก็บไว้สรุปว่าน้องดาวกลับห้องด้วยกางเกงขาสั้นตัวเดียวค่ะ

เป็นไงบ้างค่ะเรื่องของดาวพอจะได้เสียวไหมค่ะ โพสตอบกระทู้นี้เยอะ ๆ นะค่ะให้กำลังใจดาวหน่อยอย่าเอาแต่อ่านอย่างเดียวนะค่ะ ดาวจะได้มีกำลังใจเขียนมาเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ คิดถึงทุกคนเลยนะค่ะวันนี้ไปก่อนนะค่ะ อ้อแล้วอย่าลืมเมล์มาคุยกับดาวบ้างนะค่ะ จุ๊บ ๆ ๆ

Offline bee

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
ขอบคุณคับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11