close buttonclose buttonclose button
ชอบโชว์เพราะปวดฉี่

ชอบโชว์เพราะปวดฉี่

เรื่องเสียว · 44561

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

วันนั้นเป็นวันเสาร์ หลังจากเดินดูสาว ๆ แถวหน้าวิทยาลัยแห่งหนึ่งจนน้องชายวัย 6 คูณ 8 นิ้วของผมดิ้นรนอยากออกมาทักทายบั้นท้ายสาว ๆ เต็มทน ต้องเอามือล้วงกระเป๋ากางเกงคอยกดหัวมันไว้มันก็ยิ่งดิ้นหนักพอกับจับปลาช่อนตัวเขื่องในร่องสวน แถมปวดฉี่อย่างหนักด้วย มองหาห้องน้ำแถวนั้นก็ไม่มี ต้องเดินอ้อมข้างรั่ววิทยาลัยซึ่งเป็นรั้วลวดหนามและมีพุ่มไม้ร่มใหญ่ตามแนวรั้วผมรีบลากคอน้องชายซึ่งยังแข็งโป๊กเติมที่ออกมาผงกหัวบ้านใหญ่ของมันหงึก ๆ เตรียมยิงโดยมีเป้าไม้ตรงโคนต้นไม้นั่นเอง แต่เพิ่งจะปล่อยกระสุนนัดแรกเท่านั้น ผมชำเลืองมองขึ้นไปบนต้นไม้พุ่มนั้นตกใจทำอะไรไม่ถูกเพราะสาวนักศึกษาคนหนึ่งอายุประมาณ 17-18ปี ในมือถือหนังสืออยู่แต่ตาจ้องเขม็งมาที่น้องชายผมอย่างตกตลึง อยู่สูงขึ้นไปเพียง 2-3 เมตร ผมทำอะไรไม่ถูกจะเดินหนีก็ไม่ทันแล้ว ต้องยืนทำธุระจนจบ แต่น้องชายช่างเป็นใจเหลือเกินมันยังแข็งทื่อตั้งตระหง่านอย่างน่ากลัว ขนาดของมันเคยผ่านมือสาว ๆ มาแล้วเป็น10 ทุกคนตกใจบอกว่าไม่เคยเห็นขนาดนี้มาก่อนในชีวิต เคยเห็นในหนังX ฝรั่งยังไม่ขนาดนี้ แต่แม่คูณทั้งหลายกลับฃอบดูดมันเล่นอย่างไม่เบื่อและต้องกลับมาขอร้องให้ผมทำกับเธออีกทุกรายไป เธอบอกว่ามันถึงใจดี ส่วนน้องสาวที่อยู่บนต้นพุ่มไม้ ยังอุทานอย่างลืมตัวว่า โอย..ใหญ่ยังเลย ขอจับดูหน่อยได้ไหมพี่ ขึ้นมาบนนี่ซิคะ เดี๋ยวใครมาเห็น วันนั้นเธอนัดเพื่อหญิงคนหนึ่งมาติวข้อสอบกันแต่เพื่อนโทรมาบอกว่าติดธุระมาไม่ได้ เธอเลยต้องแอบอ่านหนังสือคนเดียวบนพุ่มไม้ซึ่งมีแผ่นไม้พาดรองนั่งสำหรับสองก้นพอดี ผมรีบตะกายขึ้นไปยืนตระหง่านตรงหน้าเธอพอดี เธอรีบคว้ามันไว้เต็มสองกำมือของเธอแต่ยังเหลือหัวบานพ้นออกมาอีกเกือบครึ่ง เธอขักเข้าชักออกอย่างเมามัน ค่อยเอาจมูกดมกลิ่นมันดูก่อน แล้วอ้าปากหยัดเข้าไปในลำคอของเธอทั้งดุ้น ผมตื่นเต้นจนทนไม่ไหว เพราะน้ำมันคลั่งสะสมใสยสยหลายมัน ผมบบอกเธอว่าไม่ไหวแล้วที่รัก โอย..ผมปล่อยน้ำพุ่งเข้าไปในปากเธอเหมือนประปาแตกจนปากเธอรับน้ำไม่ไหวล้นออกมาชักพุ่งกระจ่ายเต็มหน้าของเธอ พอดีได้ยินเสียงนักศึกษากลุ่มหนึ่งเดินมาทางนี้ ผมรีบทิ้งเบอร์ไว้ให้เธอแล้วกระโดนลงจากต้นไม้ปล่อยให้เธอนั่งตลึกงงงวยอยู่คนเดียว จากนั้น ยังมีต่อ...แล้วจะเล่าให้ฟังอีก

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: February 02, 2015, 08:55:30 pm
ขอบคุณครับ

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 05, 2015, 08:53:17 pm
 (1;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ